CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[11] Urayasu SC 1
3 - 2
Okayama II [16] 1
1 - 1
- 11:00 FT
[7] Honda Lock 1
0 - 0
MIO Biwako [10]
0 - 0
AUSVPL 11:30 FT
[9] Avondale Heights 2
2 - 0
Port Melbourne [10] 1
-3/4 1 - 0
- 12:00 FT
[14] Melb. Victory U21
1 - 4
South Melbourne [3]
1 - 1
AUSSL 12:30 FT
[1] Adelaide City
2 - 1
Ade. Blue Eagles [6] 1
-3/4 1 - 1
- 12:30 FT
[12] Adelaide Raiders 1
0 - 2
Campbelltown City [2] 1
+2 0 - 0
- 12:30 FT
[9] Croydon Kings 3
1 - 0
SA Panthers [10] 4
+0 0 - 0
- 12:30 FT
[7] West Adelaide 2
2 - 4
West Torrens [3] 1
+1/4 0 - 1
AUSBPL 13:00 FT
[7] Albany Creek 1
2 - 1
Peninsula Power [5]
+0 0 - 1
NGB 14:00 FT
[11] Luch Energiya
0 - 2
Fakel [6] 1 4
+1/4 0 - 1
AUSQSL 14:15 FT
[6] Brisbane Roar U21 (T)
0 - 1
Far North QLD Bulls [1]
+1/4 0 - 1
TQA 14:30 FT
[6] Yanbian Baekdu
3 - 1
Guangzhou Fuli [7]
+1/4 2 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[6] Capalaba
4 - 1
Logan Light. [9]
+0 1 - 1
- 15:00 FT
[3] Mitchelton
3 - 1
North Pine [12]
2 - 0
AFF16 15:30 FT
[B-2] Campuchia U16
0 - 3
Thái Lan U16 [B-1]
+2 1/4 0 - 3
AUSBPL 15:30 FT
[2] Rochedale Rovers
4 - 0
Univ of Queensland [11]
-2 2 - 0
AUSNSW 15:30 FT
[8] Sutherland Sharks
3 - 1
Wollongong United [11]
-1/4 1 - 0
AUSQSL 15:30 FT
[7] Moreton Bay Utd
0 - 2
Olympic FC QLD [4]
-1/2 0 - 0
- 15:30 FT
[8] Brisbane City
0 - 0
Northern Fury [12]
0 - 0
VNB 15:30 FT
[7] Đăk Lăk
2 - 2
Viettel [4]
+1/4 1 - 1
AUSQSL 15:40 FT
[10] SWQ Thunder
0 - 5
Gold Coast Utd [3]
+1 1/4 0 - 3
ICC 16:00 FT
  Melb. Victory (T)
1 - 1
Juventus  
+1 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 4-3
NGB 16:00 FT
[16] SKA Energiya
1 - 1
Khimki [13]
-1/2 1 - 1
AUSVPL 16:00 FT
[5] Hume City
2 - 0
Green Gully SC [6]
-1/4 0 - 0
NHATA 16:00 FT
[14] Nagoya Grampus
1 - 3
Ventforet Kofu [17]
-1/2 0 - 1
NHAT3 16:00 FT
[15] Yokohama SCC
0 - 0
Grulla Morioka [12]
+1/4 0 - 0
NHATJFL 16:00 FT
[3] Honda FC
2 - 1
Ryutsu Keizai [1]
-1/4 1 - 1
IDNA 16:00 FT
  Bali United Pusam
1 - 1
Mitra Kukar  
-1/4 0 - 1
VNB 16:00 FT
[2] Nam Định
2 - 0
XM Fico Tây Ninh [5]
2 - 0
AUSSL 16:30 FT
[11] Adelaide Olympic
0 - 4
Metro Stars [5]
+3/4 0 - 3
NHATA 16:30 FT
[1] Kashima Antlers
1 - 2
Urawa Red [3]
-1/4 0 - 0
- 16:30 FT
[2] Kawasaki Fro.
1 - 0
FC Tokyo [9]
-1/2 0 - 0
VNB 16:30 FT
[10] Cà Mau
1 - 0
Phú Yên [8]
- 16:30 FT
[3] Đồng Nai
3 - 2
Bình Phước [9]
-1 1/2 2 - 0
NHATA 17:00 FT
[7] Kashiwa Reysol
3 - 2
Gamba Osaka [6]
+0 2 - 2
- 17:00 FT
[4] Sanf Hiroshima
2 - 0
Vissel Kobe [12]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[11] Yokohama FM
1 - 1
Jubilo Iwata [8]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[5] Omiya Ardija
1 - 2
Alb. Niigata (JPN) [13]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[18] Avispa Fukuoka
2 - 3
Sagan Tosu [15]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[10] Vegalta Sendai
1 - 0
Shonan Bellmare [16]
-1/4 0 - 0
HQA 17:00 FT
[8] Jeonnam Dragons
3 - 0
Suwon Bluewings [10]
+1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[7] Pohang Steelers
3 - 1
Incheon Utd [11]
-1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[2] Sangju Sangmu 1
0 - 4
Gwangju [9]
-1/2 0 - 1
HQB 17:00 FT
[1] Ansan Police
1 - 1
Chungju Hummel [10]
-1 1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[7] Seoul E-Land
1 - 1
Daejeon Citizen [8]
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[3] Daegu
1 - 1
Anyang [6]
-1/2 1 - 1
VNA 17:00 FT
[8] Cần Thơ
0 - 1
Sài Gòn FC [7]
-1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[10] Khánh Hòa
1 - 1
Đồng Tháp [14]
-1 1/4 0 - 1
VNB 17:00 FT
[1] TP.HCM
2 - 0
Thừa Thiên Huế [6]
-1 3/4 0 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Norwich (T) 1
2 - 1
Rubin Kazan  
+1/4 1 - 1
UKRU21 18:00 FT
[3] Dnipro U21
4 - 0
Volyn U21 [10] 1
-1 1/2 1 - 0
TQB 18:00 FT
[7] Dalian Aerbin
1 - 2
Dalian Chaoyue [13]
-1 1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[8] Xinjiang Tianshan
1 - 2
Qingdao Hainiu [3]
-3/4 1 - 1
THA 18:00 FT
[17] Osotspa
1 - 3
Sukhothai [7]
+0 1 - 1
- 18:00 FT
[5] Ratchaburi
2 - 1
Siam Navy [15]
-1 1/4 1 - 0
AFF16 18:30 FT
[A-1] Việt Nam U16 (T)
3 - 3
Australia U16 [A-2]
+1/2 1 - 0
TS 90': 3-3; PEN: 3-5
TQA 18:35 FT
[13] Liaoning Hunyong
3 - 1
Shanghai EA [4]
+1/2 0 - 1
- 18:35 FT
[12] Hangzhou NG (T)
3 - 1
Tianjin Teda [11]
+1/4 1 - 0
TQB 18:35 FT
[11] Wuhan Zall
2 - 0
Shenzhen FC [5]
+0 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Stuttgart
4 - 0
Brno  
-1 1 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[6] Nurnberg II
2 - 2
Schalding Hein. [13]
-3/4 1 - 1
- 19:00 FT
[9] Schweinfurt
4 - 3
Bayern Hof [14]
-3/4 2 - 1
- 19:00 FT
[15] Wacker Burghausen
1 - 0
Greuther Furth II [7]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[1] Unterhaching
5 - 1
VfR Garching [5]
-1 1/2 2 - 0
THA 19:00 FT
[16] Chainat
1 - 1
Suphanburi [11]
+0 1 - 1
GHCLB 19:30 FT
  York City
0 - 2
Bolton  
0 - 1
- 20:00 FT
  Wer.Bremen (T)
1 - 2
Munchen 1860  
-1/2 1 - 2
- 20:00 FT
  Watford (T)
0 - 0
Anzhi  
-1/4 0 - 0
NGB 20:00 FT
[1] Din. Moscow
3 - 1
Neftekhimik Nizh [7]
-1 1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[2] Zenit B
1 - 0
Tyumen [17]
-3/4 0 - 0
ESTA 20:00 FT
[8] Trans Narva
1 - 3
Sillamae Kalev [5]
+0 1 - 1
ICEB 20:00 FT
[12] Leiknir Faskr.
1 - 1
UMF Selfoss [6]
+1/4 1 - 1
FINA 20:00 FT
[7] Seinajoen JK
4 - 1
Lahti [9]
-1/2 2 - 1
FINB 20:00 FT
[8] Jaro
0 - 0
KPV Kokkola [5]
-1/2 0 - 0
FIN3 20:00 FT
[A-11] Sudet
1 - 1
KuFu-98 [A-5]
+1/4 1 - 1
MASL 20:00 FT
[5] Kelantan
0 - 0
Pahang [12]
0 - 0
- 20:00 FT
[6] Perak FA
2 - 0
Terengganu [9]
1 - 0
- 20:00 FT
[7] PDRM FA
1 - 2
Felda United [2]
0 - 1
THA 20:00 FT
[9] Bec Tero Sasana
2 - 3
Bangkok Utd [2]
+3/4 2 - 1
MASL 20:15 FT
[4] Kedah FA
1 - 0
PB DKTT Team [8]
0 - 0
GHCLB 20:30 FT
  AZ Alkmaar
3 - 0
Hertha Berlin  
+0 2 - 0
- 20:30 FT
  Vitesse Arnhem
1 - 2
Porto  
+3/4 1 - 0
NORA 20:30 FT
[1] Rosenborg
6 - 0
Haugesund [6]
-1 1/4 1 - 0
MASL 20:30 FT
[11] Penang FA
1 - 1
Selangor FA [3]
1 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Rotherham Utd
1 - 2
Sunderland  
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
  Peterborough Utd
2 - 1
Leeds Utd  
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Bristol Rovers
1 - 5
Swansea City  
0 - 4
- 21:00 FT
  Barnsley 1
0 - 3
Everton  
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Brentford
1 - 1
Kaiserslautern  
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  Lazio
1 - 1
SPAL 1907  
0 - 0
- 21:00 FT
  Preston North End 1
1 - 1
Stoke City   2
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
  Scunthorpe Utd
0 - 2
Hull City  
+1/4 0 - 1
NGB 21:00 FT
[5] FK Ruan Tosno 1
1 - 0
Mordovia [20] 1 4
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[3] FK Tambov 3
3 - 2
Sibir [18]
-1/4 1 - 0
NOR3 21:00 FT
[C-10] Fyllingsdalen
1 - 2
Floro SK [C-2]
+1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[B-1] Elverum
5 - 0
Brumunddal [B-5]
-1 3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[C-11] Frigg Oslo FK
4 - 1
Sola Fotball [C-14]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[C-3] Egersunds IK
2 - 0
Vidar [C-5]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[B-7] Brattvag IL
0 - 0
Byasen IL [B-10]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[C-13] Forde IL
1 - 5
Fana IL [C-4]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[B-12] Gjovik-Lyn
2 - 2
Strindheim IL [B-6]
-1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[C-6] Lysekloster
0 - 3
Lorenskog IF [C-7]
-3/4 0 - 2
- 21:00 FT
[B-14] Tynset IF
1 - 1
Stjordals Blink [B-9]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[B-8] Nybergsund
3 - 4
HamKam [B-2]
-1/4 2 - 2
TDA 21:00 FT
[2] Malmo 4
1 - 1
Kalmar [10] 4
-1 0 - 1
- 21:00 FT
[15] Falkenbergs 2
1 - 3
Orebro [4]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[1] Norrkoping 1
2 - 0
Gefle IF [16]
-1 1/2 1 - 0
TDB 21:00 FT
[14] Degerfors IF 2
2 - 3
Orgryte [9] 1
+0 0 - 1
UKRA 21:00 FT
[10] Stal Dniprodzh. 4
0 - 3
Karpaty Lviv [5] 4
-1/4 0 - 2
UKRU21 21:00 FT
[6] Zorya U21
2 - 3
Olimpik Donetsk U21 [4]
2 - 2
AUTA 21:00 FT
[1] Rapid Wien
5 - 0
SV Ried [6] 1 3
-1 1/4 3 - 0
GHCLB 21:30 FT
  KSC Lokeren 1
0 - 4
Newcastle   1
+1/4 0 - 3
- 21:45 FT
  Cardiff City
2 - 1
St. Pauli  
2 - 1
- 22:00 FT
  Cska Sofia
0 - 0
Udinese  
+0 0 - 0
- 22:00 FT
  West Ham Utd (T)
3 - 0
Karlsruher  
-1/2 2 - 0
DUC4BA 22:00 FT
[18] Seligenporten
1 - 2
Bayern Munich II [3]
+1/2 0 - 0
NGB 22:00 FT
[4] Spartak Moscow B 3
1 - 0
Kuban [14]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[8] Volgar Astrachan 2
2 - 0
Shinnik Yaroslavl [19]
-3/4 1 - 0
BIHA 22:00 FT
[11] Celik
1 - 3
NK Metalleghe-BSI [5]
0 - 1
MDVA 22:00 FT
[7] Speranta 1
0 - 0
Dinamo-Auto [9]
0 - 0
- 22:00 FT
[3] Milsami
2 - 0
FC Saxan [6] 1
1 - 0
TDB 22:00 FT
[8] Atvidabergs
3 - 2
Ljungskile SK [13]
-1/4 3 - 1
DENA 22:00 FT
[14] Esbjerg FB
0 - 4
Kobenhavn [1]
+1 1/4 0 - 1
GHCLB 22:30 FT
  Augsburg
0 - 0
Sparta Rotterdam  
0 - 0
- 22:30 FT
  SpVgg Landshut
0 - 3
Bayern Munich  
0 - 2
- 22:30 FT
  Eupen 1 1
2 - 3
Malaga   1
+1 1/4 1 - 1
- 22:30 FT
  Bologna (T)
0 - 1
Terek Grozny  
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
  Fiorentina (T) 1
3 - 0
Panetolikos  
-1 1/4 2 - 0
NGB 22:30 FT
[15] Spartak Nalchik
1 - 1
Sokol Saratov [10] 1
-1/2 1 - 0
LITA 22:30 FT
[7] Utenis
2 - 4
Zalgiris [1]
2 - 2
RMNA 22:30 FT
[7] Gaz Metan Medias 1
2 - 1
ASA Targu Mures [10] 1
-1/2 1 - 1
TSA 22:45 FT
[5] Lugano
1 - 2
Luzern [4] 1
+1/2 0 - 1
GHCLB 22:59 FT
  Lorient (T)
1 - 2
Guingamp  
-1/4 0 - 1
NGB 22:59 FT
[9] Baltika
0 - 1
Yenisey [12]
+1/4 0 - 1
NGASC 22:59 FT
  Cska Moscow (T) 1
0 - 1
Zenit  
+0 0 - 1
POLA 22:59 FT
[1] Jagiellonia 1
4 - 1
Ruch Chorzow [11] 2
-3/4 2 - 1
BIHA 22:59 FT
[3] Sloboda Tuzla
3 - 0
Olimpik Sarajevo [12]
2 - 0
ESTA 22:59 FT
[1] Infonet
6 - 0
Tarvas Rakvere [10]
-3 3/4 2 - 0
HUNA 22:59 FT
[3] Diosgyori 2
2 - 1
Ujpest [4] 1
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[8] Haladas
1 - 1
Mezokovesd-Zsory [5] 1 1
-1/2 1 - 1
LATA 22:59 FT
[7] METTA/LU Riga 1
2 - 2
BFC Daugava [8]
-1/4 2 - 0
MDVA 22:59 FT
[5] Sheriff Tiraspol
1 - 2
Zaria Balti [1]
1 - 0
NORA 22:59 FT
[8] Molde
0 - 1
Sarpsborg [4]
-3/4 0 - 1
TDB 22:59 FT
[16] Syrianska
2 - 2
IK Frej [11]
-1/2 2 - 1
SLOA 23:15 FT
[7] Koper
1 - 0
Aluminij [9]
-3/4 0 - 0
GHCLB 23:30 FT
  A.Bielefeld
2 - 3
FC Koln  
+1/2 1 - 2
- 23:30 FT
  Bordeaux (T)
2 - 2
Athletic Bilbao  
+0 2 - 1
- 23:30 FT
  Rennes (T)
2 - 0
Angers  
+0 1 - 0
ICC 23:30 FT
  Celtic
1 - 1
Leicester City  
+1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; PEN 5-6
UKRA 23:30 FT
[4] Dinamo Kiev
5 - 1
PFK Aleksandriya [12]
-1 3/4 1 - 0
- 23:30 FT
[6] Vorskla
1 - 0
Chernomorets [11]
-1 1/4 1 - 0
AUTA 23:30 FT
[2] Sturm Graz
3 - 1
RB Salzburg [8]
+1/2 3 - 0
- 23:30 FT
[5] SCR Altach
1 - 0
Wolfsberger AC [7]
+0 0 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Zwolle (T)
0 - 4
Southampton  
+3/4 0 - 3
- 00:00 FT
  Nantes (T)
0 - 1
Aston Villa  
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Numancia (T)
0 - 2
Atletico Madrid  
+1 1/2 0 - 1
CROA 00:00 FT
[1] Slaven Belupo
3 - 2
Cibalia Vinkovci [7]
-3/4 1 - 2
SVKA 00:00 FT
[10] Sport Podbrezova
0 - 0
Spartak Myjava [4]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[1] MSK Zilina
3 - 2
Ruzomberok [7]
-3/4 2 - 1
- 00:00 FT
[8] Trencin
3 - 0
Senica [9]
-1 1/4 2 - 0
TSB 00:00 FT
[5] Schaffhausen
1 - 0
Wil 1900 [7]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[4] Neuchatel Xamax
2 - 1
Servette [8]
-1/2 1 - 0
TDB 00:00 FT
[3] Dalkurd FF
0 - 0
Varnamo [5]
-1/2 0 - 0
GHCLB 00:30 FT
  Rio Ave
1 - 0
Sporting Gijon  
-1/2 1 - 0
- 00:30 FT
  Real Sociedad (T)
1 - 1
Villarreal  
+1/4 0 - 1
PERA 00:30 FT
[12] Real Garcilaso 2
1 - 2
Melgar [3] 4
-1/2
GHCLB 01:00 FT
  Real Betis (T)
2 - 1
Fulham   1
-1/2 1 - 1
- 01:00 FT
  Feyenoord
2 - 1
Valencia   1
+0 1 - 0
BISC 01:00 FT
  Club Brugge 1 1
2 - 1
Standard Liege   1
-3/4 0 - 1
RMNA 01:00 FT
[6] CFR Cluj
2 - 0
Concordia Chiajna [14]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[15] Astra Giurgiu 1 1
1 - 4
Dinamo Bucuresti [1] 2
-1/4 0 - 2
SRBA 01:00 FT
[6] MG Milanovac 1
1 - 0
Borac [15] 2
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[4] FK Vozdovac
0 - 0
Spartak Subotica [3] 1
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[1] Mladost Lucani
2 - 1
FK Rad [16] 1
1 - 0
- 01:00 FT
[9] Radnik Surdulica
2 - 2
Javor Ivanjica [7]
-1/4 2 - 1
TSA 01:00 FT
[10] St. Gallen 1
0 - 2
Young Boys [3] 3
+3/4 0 - 0
IREB 01:15 FT
[4] Cobh Ramblers 4
1 - 1
UC Dublin [3] 1
+1/4 0 - 1
SLOA 01:15 FT
[10] NK Radomlje 2
0 - 2
O.Ljubljana [2] 1
+1 1/2 0 - 0
POLA 01:30 FT
[6] Legia Wars.
0 - 0
Slask Wroclaw [12] 1
-3/4 0 - 0
BIHA 01:30 FT
[2] Zeljeznicar 1
1 - 1
Sarajevo [8]
0 - 0
HUNA 01:30 FT
[10] Budapest Honved 1
0 - 1
Ferencvaros [1] 2
+3/4 0 - 1
IREA 01:30 FT
[12] Longford Town 3
2 - 2
Sligo Rovers [6] 2
+1 1/4 1 - 1
GHCLB 02:00 FT
  Sporting Lisbon
0 - 1
Lyon  
+0 0 - 0
CROA 02:00 FT
[9] Inter Zapresic
0 - 2
NK Osijek [3] 1
+0 0 - 0
BRA 02:00 FT
[2] Corinthians/SP 1
1 - 1
Figueirense/SC [14] 4
-1 1/2 0 - 0
BRB 02:00 FT
[19] Tupi/MG 1
1 - 0
Atletico/GO [4]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[14] Vila Nova/GO 1
3 - 4
Ceara/CE [2] 3
-1/4 1 - 3
COLA 02:00 FT
[6] Aguilas Doradas 1 1
2 - 1
Boyaca Chico [18] 1
-1 1 - 1
COLB 02:00 FT
[2] Tigres(COL)
1 - 0
Cucuta [5]
-1/2 0 - 0
VENA 02:00 FT
[6] Aragua
2 - 3
Zulia FC [8]
2 - 2
BRB 02:30 FT
[1] Vasco DG/RJ
2 - 1
Bragantino/SP [16]
-1 0 - 1
PERA 03:00 FT
[1] Sporting Cristal
4 - 0
UTC Cajamarca [5]
-1 0 - 0
VENA 03:00 FT
[5] Dep.Guaira (T)
0 - 0
Portuguesa [4]
-1/2 0 - 0
USA 03:00 FT
[Tay-7] Portland Timbers
1 - 2
LA Galaxy [Tay-3]
-1/4 1 - 2
USB 03:00 FT
[Nhóm 1-2] New York RB II
2 - 3
Ch. Battery [Nhóm 1-4]
0 - 2
- 03:00 FT
[Nhóm 1-3] Cincinnati
2 - 0
Louisville City [Nhóm 1-1]
+1/4 1 - 0
COLB 03:30 FT
[11] Orsomarso
2 - 0
Leones FC [9]
+0 0 - 0
COLA 04:00 FT
[19] Alianza Petrolera 1
0 - 1
Atl. Bucaramanga [13]
-1/4 0 - 0
PARA 04:00 FT
[11] Cerro Porteno (T) 1
2 - 3
General Diaz [8]
-1 2 - 1
NASL 04:00 FT
[10] Jacksonville Armada
0 - 2
Ottawa Fury [9]
-1/4 0 - 1
BRA 04:30 FT
[17] Santa Cruz/PE
0 - 1
Coritiba/PR [16]
-1/4 0 - 1
BRB 04:30 FT
[10] Bahia/BA
1 - 0
Luverdense/MT [13]
-1 1 - 0
COLA 05:00 FT
[11] Deportivo Pasto
1 - 1
Junior Barranquilla [5]
-1/4 1 - 1
VENA 05:00 FT
[9] Estu.Merida 1
0 - 2
Carabobo [3]
-1/4 0 - 0
MEXA 05:00 FT
[18] Jaguares Chiapas
0 - 2
Pachuca [1]
+1/4 0 - 0
- 05:00 FT
[10] Cruz Azul
0 - 0
Pumas UNAM [6]
-1/2 0 - 0
COLA 06:00 FT
[1] Inde.Medellin
1 - 0
La Equidad [17]
-3/4 1 - 0
USB 06:00 FT
[Nhóm 1-13] Pittsburgh R.
0 - 3
Ch.Independence [Nhóm 1-7]
0 - 2
USW 06:00 FT
[4] Sky Blue FC Nữ
1 - 0
Wash. Spirit Nữ [2]
+1/4 1 - 0
- 06:00 FT
[3] WNY Flash Nữ
0 - 1
Kansas City Nữ [8]
0 - 0
PARA 06:15 FT
[2] Sol de America
4 - 2
Libertad [7]
+1/4 2 - 1
NASL 06:30 FT
[1] Indy Eleven
1 - 0
Edmonton [3]
-1/4 1 - 0
USA 06:35 FT
[Dong-9] Columbus Crew
2 - 2
Orlando City [Dong-7]
-1 2 - 0
- 06:35 FT
[Dong-6] New England
1 - 0
Chicago Fire [Dong-10]
-3/4 0 - 0
- 06:35 FT
[Dong-5] Toronto
4 - 1
D.C. Utd [Dong-8]
-3/4 3 - 1
- 06:35 FT
[Dong-4] Montreal Impact
5 - 1
Philadelphia Union [Dong-3]
-1/2 2 - 0
NASL 06:40 FT
[5] Tampa Bay Rowdies
2 - 2
New York Cosmos [2]
+0 0 - 0
- 06:40 FT
  Puerto Rico Islanders
1 - 0
RAYO OKC [8]
+1/4 0 - 0
CNDA 06:40 FT
[2] Atomic SC
0 - 3
York R. Shooters [1]
0 - 1
BRB 07:00 FT
[9] Londrina/PR
1 - 1
Sampaio Correa/MA [20]
-3/4 1 - 0
- 07:00 FT
[15] Paysandu/PA 1
2 - 2
CRB/AL [3]
-1/4 0 - 1
NASL 07:00 FT
[4] Minnesota Utd
3 - 1
Lauderdale Strikers  
-1 2 - 0
MEXA 07:00 FT
[14] Morelia
2 - 2
Queretaro [4]
+0 1 - 0
- 07:00 FT
[12] Tigres UANL 1
0 - 0
Atlas [9]
-1 0 - 0
MEXB 07:00 FT
[2] Celaya
3 - 0
Univ de Colima [16]
-1/2 2 - 0
- 07:00 FT
[13] Tapachula 1
1 - 1
Juarez [6]
-1/4 0 - 0
- 07:00 FT
[17] Venados 1
1 - 3
Oaxaca [11]
-1/4 0 - 3
MEXA 07:05 FT
[17] Club Leon
0 - 0
Necaxa [11]
-1/2 0 - 0
USB 07:30 FT
[Nhóm 2-9] SA Scorpions
2 - 3
LA Galaxy II [Nhóm 2-2]
1 - 3
- 07:30 FT
[Nhóm 2-8] Swope Park Rangers
3 - 0
Orange C. Blues [Nhóm 2-13]
1 - 0
- 07:35 FT
[Nhóm 2-6] Saint Louis FC
2 - 1
Colorado Springs [Nhóm 2-4]
2 - 0
- 07:40 FT
[Nhóm 2-3] OKC Energy
3 - 0
Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-15]
1 - 0
COLA 08:00 FT
[20] Fortaleza
0 - 1
Atl. Nacional [2]
+0 0 - 1
PERA 08:00 FT
[10] Cesar Vallejo
1 - 3
Juan Aurich [8]
-1/2 1 - 0
USW 08:00 FT
[5] Chicago RS Nữ
1 - 1
Houston Dash Nữ [9]
1 - 0
MEXB 08:00 FT
[15] Tampico Madero 1
0 - 0
Lobos BUAP [8]
+0 0 - 0
CRCA 08:30 FT
[11] San Carlos
0 - 1
Cartagines [7]
+0 0 - 1
USA 08:40 FT
[Tay-10] Houston Dynamo 1
0 - 0
Vancouver WC [Tay-6] 1
-1/2 0 - 0
- 09:00 FT
[Tay-2] Colorado Rapids 1
1 - 1
Dallas [Tay-1]
-1/4 1 - 0
MEXA 09:00 FT
[8] Chivas Guad. 2
1 - 0
Monterrey [13] 2
-1/4 0 - 0
- 09:00 FT
[3] Club America 3
3 - 1
Toluca [15] 1
-1 1 - 1
USW 09:05 FT
[6] Seattle Reign Nữ 1
5 - 2
Orlando Pride Nữ [7]
-1/4 2 - 0
CRCA 09:10 FT
[3] Alajuelense 3
1 - 0
Municipal Liberia [9] 2
-1 1/4 0 - 0
AUSNSW 16:00 Hoãn
[6] Parramatta FC
-
Bon. White Eagles [7]
-
TQB 18:35 Hoãn
[15] Nei Mongol
-
Beijing Renhe [4]
-
KAZA 21:00 Hoãn
[11] Shakhter Kar.
-
Astana [1]
-
LATA 21:00 Hoãn
[5] Dinamo Riga
-
Ventspils [2]
-
GHCLB 22:59 Hoãn
  PSV Eindhoven
-
West Brom  
-
SRBA 23:00 Hoãn
[10] Novi Pazar
-
Vojvodina [13]
-
 
« 09 tháng 02 »
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com - Hỗ trợ: 1900561588