CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[14] Tochigi SC
2 - 2
Roas. Kumamoto [22]
-1/4 0 - 1
- 11:00 FT
[7] Consa. Sapporo 2
3 - 0
Jubilo Iwata [1] 1
+1/4 1 - 0
- 11:00 FT
[6] Avispa Fukuoka
1 - 0
Cerezo Osaka [8] 2
+1/2 1 - 0
- 11:00 FT
[13] Kamatamare San. 2
1 - 0
Tokyo Verdy [11] 1
+1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[3] Zweigen Kan.
1 - 0
Mito Hollyhock [19]
-1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[5] V-Varen Nagasaki 4
2 - 1
Okayama [12] 1
-1/2 1 - 0
NHAT3 11:00 FT
[10] Yokohama SCC 1
0 - 1
Renofa Yamaguchi [1] 1
+3/4 0 - 0
- 11:00 FT
[5] Sagamihara
2 - 0
Fukushima Utd [8] 1
-1/4 1 - 0
- 11:00 FT
[3] Gainare Tottori
2 - 0
Fujieda MYFC [11]
-1/2 1 - 0
- 11:00 FT
[9] Blaublitz Akita 1
1 - 0
Grulla Morioka [13] 1
-1/2 0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[10] MIO Biwako
4 - 0
Tochigi Uva [14]
1 - 0
- 11:00 FT
[5] Vanraure Hachinohe
2 - 0
FC Osaka [2]
0 - 0
- 11:00 FT
[11] Verspah Oita
2 - 3
Sagawa Printing [8]
+1/2 0 - 2
- 11:00 FT
[6] Azul Claro Numazu 1
0 - 5
Honda FC [4]
0 - 2
- 11:00 FT
[1] Sony Sendai 2
1 - 1
Ryutsu Keizai [15]
-1 1/2 0 - 1
- 11:00 FT
[9] Honda Lock
2 - 2
Nara Club [7]
0 - 0
NHAT3 11:30 FT
[2] Nagano Parceiro
0 - 1
Kataller Toyama [6]
-3/4 0 - 1
HQA 11:30 FT
[10] Gwangju
3 - 2
Jeonnam Dragons [9]
+0 2 - 1
AUSNSW 12:00 FT
[9] Blacktown Spt.
3 - 4
Sydney Olympic [3]
-1 1 - 4
- 12:00 FT
[6] Manly Utd
1 - 3
Sutherland Sharks [7] 4
-1/4 0 - 1
NHATB 12:00 FT
[21] Oita Trinita 2
1 - 1
Tokushima Vortis [16] 1
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[20] Kyoto Sanga
0 - 1
Thespa Kusatsu [17]
-1/2 0 - 0
NHAT3 12:00 FT
[4] Machida Zelvia
1 - 0
Ryukyu [7]
-3/4 0 - 0
HQA 12:00 FT
[12] Daejeon Citizen
1 - 2
Incheon Utd [6]
+1/2 1 - 2
AUSBPL 12:15 FT
[6] Rochedale Rovers
4 - 0
Taringa Rovers [10]
-3/4 2 - 0
NGB 13:00 FT
[14] SKA Energiya 2
1 - 3
Gazovik Orenburg [5] 1 2
-1/4 0 - 1
NGAU21 13:00 FT
[10] Amkar Perm U21 1
0 - 3
Lok. Moscow U21 [5] 1
+1/4 0 - 0
NHATB 13:00 FT
[15] Giravanz Kita.
2 - 1
FC Gifu [18] 2
-1/4 0 - 0
AUSBPL 13:05 FT
[2] Queensland Lion
5 - 0
WDSC Wolves FC [9] 1
-2 1/4 3 - 0
HKGA 13:30 FT
[5] Yokohama HK 3
1 - 5
Wong Tai Sin [7] 1
-3/4 1 - 3
NGB 14:00 FT
[8] Luch Energiya 1
2 - 0
Dynamo St.Peters [18]
-1 1/2 1 - 0
AUSA 14:00 FT
[5] Wellington Phoenix 2
0 - 2
Melbourne City [6] 2
-1/4 0 - 0
NHATB 14:00 FT
[2] JEF United Chiba 2
3 - 0
Yokohama FC [10] 1 4
-3/4 1 - 0
- 14:00 FT
[4] Omiya Ardija 1 3
1 - 0
Ehime FC [9] 1
-3/4 1 - 0
HQB 14:00 FT
[5] Goyang Hi
1 - 0
Bucheon 1995 [9]
-1/4 1 - 0
TQB 14:00 FT
[8] Beijing BIT 2
3 - 1
Qingdao Hainiu [12] 2
-1/4 2 - 0
- 14:00 FT
[14] Jiangxi Liansheng
3 - 3
Beijing BG [7]
+3/4 1 - 0
NGAU21 15:00 FT
[15] Ufa U21 2
2 - 2
Mordovia U21 [9] 3
+1 2 - 1
KAZA 15:00 FT
[6] FK Taraz 2
1 - 1
Okzhetpes [7] 2
-3/4 1 - 1
CZEB 15:15 FT
[4] Vik.Zizkov
2 - 0
Fotbal Trinec [14]
-3/4 1 - 0
NGB 15:30 FT
[4] Tom Tomsk
0 - 1
Baltika [15] 1
-1 1/2 0 - 1
GREU20 15:30 FT
[6] Xanthi U20
1 - 2
Asteras Tripolis U20 [9] 1
1 - 1
AFFW 16:00 FT
[A-1] Australia U20 Nữ (T)
1 - 0
Lào Nữ [A-3]
-2 3/4 0 - 0
GHU18 16:00 FT
  Hàn Quốc U18
0 - 1
Pháp U18  
+0 0 - 0
NGB 16:00 FT
[11] Sibir
1 - 3
SY Sakhalinsk [16]
-1/2 0 - 1
CZEU19 16:00 FT
  Pribram U19
8 - 1
C. Budejovice U19  
-1 1/4 5 - 1
VNA 16:00 FT
[14] Cần Thơ
1 - 1
Thanh Hóa [2]
+1/4 1 - 0
AUSNSW 16:15 FT
[8] Rockdale City
4 - 2
Sydney Utd [4]
+1 1/2 0 - 1
TBN3 16:30 FT
[B-19] Trival Valderas
1 - 1
Huesca [B-1]
0 - 0
- 16:30 FT
[D-12] Sevilla B
1 - 0
Lorca [D-13]
0 - 0
CZEU21 16:30 FT
[8] Vik.Plzen U21
3 - 1
Bohemians U21 [12]
-1 2 - 1
TBNA 17:00 FT
[9] Espanyol 1 3
1 - 1
Rayo Vallecano [10] 1
-3/4 0 - 1
TBNB 17:00 FT
[8] SD Ponferradina
1 - 1
Zaragoza [6]
-1/4 0 - 0
TBN3 17:00 FT
[B-12] Fuenlabrada
1 - 0
Athletic Bilbao B [B-2]
0 - 0
- 17:00 FT
[D-14] Cacereno
3 - 0
UD Melilla [D-7]
2 - 0
- 17:00 FT
[B-18] Atletico Madrid B
1 - 0
Barakaldo [B-8]
1 - 0
- 17:00 FT
[C-20] Zaragoza B
3 - 2
Atl. Baleares [C-14]
0 - 1
- 17:00 FT
[C-3] Reus Deportiu
5 - 2
Alcoyano [C-6]
2 - 1
- 17:00 FT
[D-4] Villanovense
1 - 0
Arroyo CP [D-16]
1 - 0
- 17:00 FT
[C-17] Mallorca B
3 - 4
Badalona [C-9]
1 - 3
- 17:00 FT
[C-19] Elche Ilicitano
2 - 4
Villarreal B [C-10]
2 - 3
- 17:00 FT
[D-20] Lucena
0 - 0
Real Jaen [D-11]
0 - 0
KAZA 17:00 FT
[2] Ordabasy
0 - 0
Zhetysu Taldykorgan [10]
-1 1/4 0 - 0
TNKA 17:00 FT
[11] Kasimpasa
5 - 3
Bursaspor [5]
+0 2 - 2
UKRU21 17:00 FT
[7] Chernomorets U21
3 - 2
Dnipro U21 [1]
+1 1/4 1 - 1
VNA 17:00 FT
[12] HA Gia Lai
2 - 2
Quảng Nam [11]
+0 1 - 2
- 17:00 FT
[3] SL Nghệ An
1 - 2
Đồng Nai [13]
-1 1/4 1 - 0
TBN3 17:15 FT
[B-3] Guadalajara
2 - 1
Socuellamos [B-6]
0 - 1
BDNB 17:15 FT
[4] SC Covilha 3
2 - 2
Feirense [5] 6
-1/2 0 - 0
ITA 17:30 FT
[2] Roma 3
2 - 0
Genoa [6] 3
-1 1 - 0
NGA 17:30 FT
[10] Kuban 2 1
1 - 2
Din. Moscow [4] 2
+0 1 - 0
POLB 17:30 FT
[17] Pogon Siedlce 3
1 - 2
Sandecja [15] 3
-1/4 1 - 1
ARMA 17:40 FT
[4] Mika
2 - 2
Shirak [2] 1
+1/4 0 - 1
- 17:40 FT
[8] Ararat Y 2
2 - 2
Banants [7] 2
+1 1 - 0
DUCU19 18:00 FT
[2-3] Mainz U19 1
2 - 0
Karlsruher U19 [2-2] 1
+1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[3-4] M.gladbach U19
4 - 2
Wuppertaler U19 [3-10]
2 - 1
- 18:00 FT
[3-7] Bochum U19 1
1 - 3
Preuben Munster U19 [3-11] 1
0 - 1
- 18:00 FT
[3-1] Schalke 04 U19
6 - 0
Duisburg U19 [3-8]
4 - 0
- 18:00 FT
[3-6] Fort.Dusseldorf U19 2
1 - 1
Bonner SC U19 [3-12]
0 - 0
- 18:00 FT
[3-3] FC Koln U19
3 - 0
FC M'gladbach U19 [3-9]
-1 0 - 0
- 18:00 FT
[3-2] B.Leverkusen U19 1
6 - 0
Vik.Koln U19 [3-14] 1
4 - 0
- 18:00 FT
[2-12] Augsburg U19 3
3 - 2
Bayern Munich U19 [2-4] 5
+1/2 2 - 1
- 18:00 FT
[2-6] Greuther Furth U19 1
2 - 2
Ein.Frankfurt U19 [2-8] 3
0 - 2
- 18:00 FT
[2-1] Hoffenheim U19 3
7 - 0
Freiburg U19 [2-5] 1
-1 4 - 0
- 18:00 FT
[2-7] Munchen 1860 U19 2
4 - 0
Waldhof Man. U19 [2-14] 1
4 - 0
- 18:00 FT
[2-13] Kaiserslautern U19 1
2 - 1
Stuttgart U19 [2-11]
1 - 0
- 18:00 FT
[2-10] Saarbrucken U19
1 - 0
Nurnberg U19 [2-9] 2
-1/4 1 - 0
NGB 18:00 FT
[17] Khimik Dzerzhin 1
2 - 3
Volgar Astrachan [7] 2
+0 1 - 1
NGAU21 18:00 FT
[4] Arsenal Tula U21
4 - 0
Krasnodar U21 [12]
-1/4 2 - 0
GREU20 18:00 FT
[5] Veria U20 3
2 - 0
Panthrakikos U20 [10] 3
0 - 0
KAZA 18:00 FT
[9] Kaisar Kyzylorda
0 - 0
Kairat Almaty [5]
0 - 0
- 18:00 FT
[1] Aktobe
2 - 1
Irtysh Pavlodar [11]
0 - 1
- 18:00 FT
[4] Astana 1
4 - 0
Tobol Kostanay [8] 2
-1 1/2 2 - 0
UKRA 18:00 FT
[6] Metalist Kharkiv 2
0 - 2
Vorskla [5] 1
-1/4 0 - 0
UKRU21 18:00 FT
[2] Dinamo Kiev U21 1
3 - 0
Hoverla U21 [12] 2
-2 1/4 2 - 0
DEN3 18:00 FT
[D-1] Helsingor
3 - 1
B1908 Amager [D-10]
2 - 0
- 18:00 FT
[D-4] Fremad Amager 1
2 - 0
BK Frem [D-5]
+1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[T-16] Kolding BK 2
1 - 1
Sydvest [T-12] 3
1 - 1
**THAA 18:00 FT
[10] Sisaket FC 1
1 - 0
Chiangrai Utd [14] 3
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[8] Nakhon Ratch. 2
2 - 1
Chainat [12] 1
-1/4 0 - 0
INDA 18:00 FT
[3] Royal Wahingdoh 3
4 - 2
Salgaocar [9] 1
-1/4 1 - 0
ANHL1 18:15 FT
[4] Swindon 1
2 - 2
Leyton Orient [23]
+0 0 - 1
- 18:15 FT
[2] Milton Keynes Dons 1
5 - 1
Yeovil Town [24] 1
-2 4 - 0
- 18:15 FT
[22] Crawley Town 1
1 - 2
Coventry [18] 1
+0 0 - 0
- 18:15 FT
[20] Crewe Alexandra
0 - 1
Bradford City [7]
-1/4 0 - 1
- 18:15 FT
[11] Barnsley 1
5 - 0
Rochdale [8] 1
-1/4 0 - 0
- 18:15 FT
[1] Bristol City
8 - 2
Walsall [14]
-3/4 2 - 2
- 18:15 FT
[19] Colchester Utd
1 - 0
Preston North End [3] 2
+3/4 0 - 0
- 18:15 FT
[13] Doncaster Rovers 2
5 - 2
Scunthorpe Utd [16] 4
-1/4 3 - 0
- 18:15 FT
[12] Gillingham
3 - 1
Notts County [21] 1
+0 0 - 0
- 18:15 FT
[15] Oldham
1 - 1
Peterborough Utd [9]
+0 1 - 0
- 18:15 FT
[17] Port Vale
1 - 2
Fleetwood Town [10]
-1/4 0 - 2
- 18:15 FT
[5] Sheffield Utd 1
1 - 1
Chesterfield [6]
-1/4 1 - 0
AFFW 18:30 FT
[A-4] Indonesia Nữ (T)
1 - 10
Thái Lan Nữ [A-2]
+4 1/2 0 - 5
DUB 18:30 FT
[15] Munchen 1860
0 - 3
Union Berlin [9]
-1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[12] Sandhausen
2 - 2
Heidenheim [7] 1
-1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[18] Aalen 1 1
2 - 4
Bochum [11] 1
-1/2 0 - 2
- 18:30 FT
[17] Erzgebirge Aue 1
3 - 1
Karlsruher [3] 2
+1/2 1 - 0
- 18:30 FT
[13] Greuther Furth 1
3 - 0
Fort.Dusseldorf [8] 1
-3/4 1 - 0
- 18:30 FT
[14] St. Pauli
1 - 0
Leipzig [6]
+0 1 - 0
DUC4DB 18:30 FT
[6] Ger.Halberstadt
6 - 1
Plauen [16]
3 - 0
- 18:30 FT
[8] Union Berlin II 2
4 - 1
Meuselwitz [14] 1
-1/4 2 - 1
DEN3 18:30 FT
[T-9] Ringkjobing IF
1 - 1
Varde [T-15]
1 - 1
- 18:30 FT
[D-9] Holbaek
0 - 0
B93 Kobenhavn [D-8]
0 - 0
TQA 18:35 FT
[11] Tianjin Teda
1 - 1
Changchun Yatai [15]
-1/4 1 - 0
- 18:35 FT
[12] Hangzhou NG
1 - 1
Shanghai EA [1]
+3/4 0 - 0
TSA 18:45 FT
[10] Aarau 1
2 - 6
Luzern [5] 1
+1/2 0 - 2
- 18:45 FT
[6] St. Gallen 1
0 - 1
Sion [7] 1
-1/2 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[19] B.Dortmund II
2 - 0
Stuttgart II [14]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[1] Duisburg
2 - 1
Preussen Munster [7]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[11] Osnabruck
1 - 0
Hansa Rostock [16]
-1/4 1 - 0
DUC4B 19:00 FT
[5] Weiche Flensburg
1 - 3
Cloppenburg [15]
-1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[2] Havelse
1 - 3
Neumunster [16]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[17] Goslarer
0 - 0
St. Pauli II [6]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[8] Ein. Norderstedt 1
3 - 1
Rehden [14] 1
+1/4 3 - 0
DUC4N 19:00 FT
[16] Koblenz 1 1
1 - 1
Neckarelz [11] 1
+1/4 1 - 1
DUC4T 19:00 FT
[5] Oberhausen
2 - 2
M.gladbach II [1]
+1/4 2 - 1
PHA 19:00 FT
[8] Lille 3
3 - 1
Lens [20] 3
-1 1/4 1 - 1
NGB 19:00 FT
[2] Krylya Sovetov 2
1 - 0
Yenisey [12]
-1 1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[10] Tyumen 1 1
0 - 0
Shinnik Yaroslavl [6] 1
-1/4 0 - 0
NGAU21 19:00 FT
[11] CSKA Mos. U21 1
1 - 2
Ural U21 [13]
-1 1/2 1 - 0
BLRA 19:00 FT
[14] FK Slutsk 1
1 - 2
Granit Mika. [6] 1
-1/4 0 - 1
NOR3 19:00 FT
[C-11] FK Donn
1 - 2
Fyllingsdalen [C-13]
1 - 1
CZEU21 19:00 FT
[16] Dukla Praha U21
5 - 0
Taborsko U21 [19]
-
TD3 19:00 FT
[Norra-8] Motala AIF 1
1 - 0
Pitea IF [Norra-6]
-3/4 0 - 0
UKRU21 19:00 FT
[14] Olimpik Donetsk U21
1 - 3
Metalurg Zap. U21 [8] 1
1 - 0
DENA 19:00 FT
[11] Vestsjaelland
2 - 1
Nordsjaelland [8]
+1/4 1 - 1
DEN3 19:00 FT
[T-1] Naestved BK
2 - 0
Thisted [T-4]
1 - 0
**THAA 19:00 FT
[7] Suphanburi 2
0 - 0
Chonburi [9]
-1/4 0 - 0
DUC4DB 19:05 FT
[5] CZ Jena
0 - 4
Magdeburg [1] 1
+1/4 0 - 3
- 19:05 FT
[15] BFC Viktoria 1889
2 - 4
Zwickau [2]
+3/4 0 - 2
BULA 19:15 FT
[5] Botev Plovdiv
1 - 3
Ludogorets [1]
+1 0 - 2
ANHA 19:30 FT
[1] Chelsea 2
1 - 0
Crystal Palace [12] 2
-1 1/2 1 - 0
BIA 19:30 FT
[5] Kortrijk
0 - 1
Gent [3]
+1/4 0 - 0
MASL 19:45 FT
[2] Darul Takzim 3
1 - 0
Felda United [6]
-3/4 1 - 0
ITA 20:00 FT
[17] Atalanta 2
1 - 1
Lazio [3] 6
+3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[5] Fiorentina 1
3 - 1
Cesena [19] 1
-1 1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[8] Inter Milan 3
0 - 0
Chievo [14] 1
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[12] Verona 2 1
0 - 1
Udinese [16] 4
-1/4 0 - 0
ITB 20:00 FT
[9] Avellino 4
3 - 2
Pescara [7] 2
-1/4 0 - 1
ITA3 20:00 FT
[C-5] Juve Stabia
4 - 2
Vigor Lamezia [C-12]
1 - 0
- 20:00 FT
[C-11] Cosenza
0 - 1
Benevento [C-2]
0 - 1
- 20:00 FT
[C-15] Paganese
0 - 0
Martina Franca [C-14]
0 - 0
- 20:00 FT
[C-4] Casertana
4 - 1
Savoia [C-20]
1 - 0
- 20:00 FT
[C-3] Matera
1 - 0
AS Melfi [C-9]
1 - 0
- 20:00 FT
[C-13] Lupa Roma 1
0 - 2
Aversa Normanna [C-16]
0 - 1
- 20:00 FT
[C-10] Barletta
0 - 1
Foggia [C-6]
0 - 0
- 20:00 FT
[C-18] Messina
4 - 2
Salernitana [C-1]
2 - 0
- 20:00 FT
[C-19] Reggina
3 - 1
Catanzaro [C-8]
1 - 0
- 20:00 FT
[C-7] Lecce
3 - 0
Ischia Isolaverde [C-17]
2 - 0
DUC4B 20:00 FT
[18] FT Braunschweig 1 2
0 - 2
Hansa Luneburg [12] 2
+1 0 - 0
- 20:00 FT
[11] Oldenburg 6
1 - 0
Ein.Braunschweig II [9] 1
-1/4 0 - 0
NGA 20:00 FT
[11] Amkar Perm 3
1 - 1
Lok. Moscow [7] 4
+0 0 - 0
NGB 20:00 FT
[3] FK Ruan Tosno 2
1 - 0
Anzhi [1] 2
+0 0 - 0
KAZA 20:00 FT
[3] Atyrau 1
1 - 0
Shakhter Kar. [12] 3
0 - 0
NORB 20:00 FT
[15] Nest-Sotra
1 - 0
Fredrikstad [14] 3
+1/4 0 - 0
NOR3 20:00 FT
[A-3] Tromsdalen
0 - 1
Kjelsas [A-6]
0 - 0
FINA 20:00 FT
[2] SJK Seinajoki
2 - 0
HIFK [8]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Helsinki 1
3 - 0
Jaro [9] 1
-1 1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[3] IFK Mariehamn 1
1 - 1
KuPS [6] 1
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[11] Ilves Tampere 2
0 - 1
RoPS Rovaniemi [5] 2
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[10] KTP Kotka (T)
3 - 2
VPS Vaasa [12] 3
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[7] Lahti 3
1 - 1
Inter Turku [4] 2
-1/4 0 - 0
FIN3 20:00 FT
[B-2] MuSa Pori
3 - 0
Narpes Kraft [B-9]
1 - 0
- 20:00 FT
[B-1] Grankulla IFK
1 - 1
EIF Ekenas [B-6]
0 - 0
- 20:00 FT
[B-8] KaaPo Kaarina
2 - 1
AIFK Turku [B-4]
1 - 0
- 20:00 FT
[B-3] BK 46
4 - 2
P-Iirot Rauma [B-7]
2 - 1
RMNA 20:00 FT
[18] Ceahlaul PN 2
1 - 3
Astra Giurgiu [5] 1
+1/2 0 - 1
CZEU21 20:00 FT
[6] Slavia Praha U21 2
0 - 0
Fotbal Trinec U21 [17] 2
-2 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[12] Gaziantepspor 2
0 - 3
Genclerbirligi [9] 2
+0 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[11] Boluspor 1
0 - 0
Elazigspor [13]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Kayserispor 5
0 - 0
Antalyaspor [5] 7
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Denizlispor
5 - 1
Orduspor [18]
-1 3/4 1 - 0
TSB 20:00 FT
[2] Servette
2 - 1
Wil 1900 [9]
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[4] Winterthur 1 2
5 - 2
Biel-Bienne [10] 2
-1/2 3 - 0
TDA 20:00 FT
[5] Norrkoping 1
2 - 1
Atvidabergs [15] 3
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[12] Sundsvall 1
0 - 1
Elfsborg [2]
+3/4 0 - 0
DENB 20:00 FT
[8] HB Koge
1 - 1
AC Horsens [5]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Fredericia 1
1 - 0
AB Gladsaxe [11]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Roskilde 1
3 - 0
Skive IK [7] 3
-1/4 1 - 0
DEN3 20:00 FT
[D-6] Nykobing
2 - 2
Hvidovre IF [D-3]
1 - 0
**THAA 20:00 FT
  Port FC 3
1 - 0
Siam Navy [17] 1
1 - 0
- 20:00 FT
[3] Bangkok Glass
1 - 0
Ratchaburi [5] 1
-1/2 0 - 0
NPA 20:00 FT
[11] Platinum Stars 1 6
1 - 2
Mamelodi Sun. [2] 2
+1/4 1 - 2
- 20:00 FT
[7] Blo. Celtic (T) 1
2 - 3
Ajax Cape Town [5] 1
-1/2 2 - 0
DUA 20:30 FT
[10] Mainz 1 4
1 - 2
Hamburger [17] 2
-3/4 0 - 1
DUC4BA 20:30 FT
[6] Schweinfurt 1
3 - 1
Augsburg II [11] 1
+0 2 - 0
NORA 20:30 FT
[12] Start Kristiansand
3 - 1
Tromso [16] 1
-1/2 2 - 1
- 20:30 FT
[11] Aalesund
2 - 0
Bodo Glimt [15] 2
-3/4 1 - 0
DENB 20:30 FT
[2] Aarhus AGF
4 - 0
Bronshoj [12] 1
-1 1/2 1 - 0
INDA 20:30 FT
[1] Bengaluru
3 - 0
East Bengal [4]
-1/4 1 - 0
OMA 20:50 FT
[14] Al Seeb
1 - 2
Fanja [3]
0 - 1
NGB 21:00 FT
[13] Sokol Saratov 1
1 - 0
Volga NN [9]
-1/2 1 - 0
BLRA 21:00 FT
[8] Slavia Mozyr
0 - 0
FK Minsk [11] 1
+0 0 - 0
BIHA 21:00 FT
[10] Slavija Sarajevo
2 - 3
Sarajevo [2]
2 - 1
LUXA 21:00 FT
[7] CS Grevenmacher
1 - 5
Fola Esch [1]
1 - 1
- 21:00 FT
[8] Etzella Ettelbruc
4 - 0
Jeunesse Canach [14]
2 - 0
- 21:00 FT
[3] Dudelange
2 - 0
US Rumelange [9]
1 - 0
- 21:00 FT
[6] Victoria Rosport 1
1 - 4
Mondorf-les. [10]
0 - 1
- 21:00 FT
[2] Differdange
6 - 1
Hostert [13]
2 - 1
- 21:00 FT
[11] Kaerjeng 97
2 - 1
Progres Niedercorn [4]
0 - 0
MKDA 21:00 FT
[7] Bregalnica Stip
1 - 0
Teteks Tetovo [10]
1 - 0
- 21:00 FT
[8] FK Turnovo
0 - 1
Pelister [9]
0 - 0
- 21:00 FT
[3] Skendija
3 - 1
Renova [4]
1 - 1
MDVA 21:00 FT
[3] Dacia
3 - 0
FC Saxan [5]
0 - 0
- 21:00 FT
[2] Milsami
2 - 1
Zimbru [6]
1 - 0
NOR3 21:00 FT
[B-1] Raufoss IL
6 - 1
Stromsgodset II [B-9]
1 - 1
- 21:00 FT
[A-4] Finnsnes IL
1 - 1
Ullern IF [A-12]
1 - 1
- 21:00 FT
[B-6] Alta
3 - 1
Nybergsund [B-12]
0 - 1
CYPA 21:00 FT
[8] Ethnikos Achnas
2 - 1
Nea Salamina [9]
+0 2 - 0
- 21:00 FT
[11] Ayia Napa
1 - 0
AEL Limassol [7]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Doxa Katokopia
3 - 3
Othellos Athienou [10]
-3/4 2 - 2
- 21:00 FT
[6] Ermis Aradippou 1
1 - 1
Anorthosis [5]
+1 1 - 0
TSA 21:00 FT
[4] Zurich 1
0 - 1
Young Boys [2] 1
+0 0 - 1
TD3 21:00 FT
[Norra-3] Forward 1 1
2 - 2
Nykopings [Norra-10] 3
-1/4 1 - 0
HUNA 21:30 FT
[6] Ujpest
1 - 0
Gyori ETO [9]
+0 0 - 0
AUTA 21:30 FT
[3] Sturm Graz 2 1
2 - 2
Rapid Wien [2] 1
+1/4 1 - 1
ANHA 22:00 FT
[6] Tottenham 3
0 - 1
Man City [2] 4
+1/4 0 - 1
TBNA 22:00 FT
[14] Getafe 3
1 - 2
Granada [16] 4
-1/4 1 - 1
TBNB 22:00 FT
[3] Sporting Gijon
1 - 0
Mallorca [14]
-3/4 1 - 0
TBN3 22:00 FT
[C-12] UE Olot
2 - 0
Lleida Esportiu [C-5]
1 - 0
- 22:00 FT
[A-19] CD Tropezon
0 - 0
Sporting Gijon B [A-11]
0 - 0
- 22:00 FT
[A-13] Celta Vigo II 1
2 - 3
Racing Ferrol [A-3]
0 - 2
- 22:00 FT
[D-15] Cordoba II
0 - 2
Cadiz [D-1]
0 - 0
- 22:00 FT
[B-4] Real Union
1 - 2
Las Palmas Atl. [B-16]
1 - 0
DUC4N 22:00 FT
[7] Hoffenheim II
2 - 6
Ein.Trier [12]
-1/4 2 - 3
PHA 22:00 FT
[3] Monaco 1 2
4 - 1
Toulouse [17]
-1 2 - 1
BDNA 22:00 FT
[13] Boavista
3 - 1
Moreirense [11]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[8] Maritimo
1 - 1
Arouca [16]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[18] Penafiel
0 - 0
Academica Coim [14]
+0 0 - 0
POLB 22:00 FT
[4] Chojniczanka
3 - 0
Miedz Legnica [10]
-1/4 3 - 0
BLRA 22:00 FT
[7] Dinamo Brest 1
3 - 2
Vitebsk [12]
-1/2 0 - 1
BIHA 22:00 FT
[11] Radnik Bijeljina
1 - 0
Velez Mostar [9]
0 - 0
MLTA 22:00 FT
[7] Mosta
2 - 2
Floriana [5]
0 - 1
MDVA 22:00 FT
[1] Sheriff Tiraspol
4 - 0
Tiraspol [4]
1 - 0
SRBA 22:00 FT
[11] Jagodina 1
0 - 0
Donji Srem [15]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Beograd
2 - 0
Radnicki Krag. [16]
-1 1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[9] Radnicki Nis
3 - 1
Novi Pazar [5]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[6] Mladost Lucani
2 - 2
Cukaricki [3]
+1/4 1 - 2
- 22:00 FT
[2] Crvena Zvezda
2 - 0
FK Rad [7]
-1 3/4 2 - 0
CZEA 22:00 FT
[13] Slavia Praha
2 - 0
C. Budejovice [16]
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[6] Teplice 1
1 - 1
Jablonec [3]
+1/4 0 - 0
CZEB 22:00 FT
[2] Varnsdorf
2 - 1
Opava [9]
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[16] FK Kolin
0 - 2
Sigma Olomouc [1]
+1 3/4 0 - 1
TD3 22:00 FT
[Sodra-2] Oddevold
2 - 2
FC Hollviken [Sodra-4]
-1 0 - 1
- 22:00 FT
[Norra-11] Vasalunds
2 - 1
Huddinge IF [Norra-14]
-3/4 1 - 0
DENA 22:00 FT
[2] Kobenhavn
2 - 1
Esbjerg FB [10]
-3/4 0 - 1
OMA 22:00 FT
[2] Sur Club
0 - 1
Mussanah Club [7]
0 - 0
CHIA 22:00 FT
[5] U. La Calera (T)
2 - 1
Univ. de Chile [7]
+1/2 2 - 0
OMA 22:10 FT
[12] Sohar Club (OMA)
0 - 0
Al Nahda (OMA) [11]
0 - 0
TBN3 22:30 FT
[A-14] Atl. Astorga
0 - 0
Burgos CF [A-12]
0 - 0
DUA 22:30 FT
[13] Hertha Berlin 2
1 - 2
M.gladbach [3] 3
+1/2 1 - 1
NGA 22:30 FT
[16] Torpedo Moscow (T)
2 - 2
Rubin Kazan [5]
+1/2 0 - 1
FIN3 22:30 FT
[A-4] Vaajakoski
1 - 3
JaPS [A-2]
1 - 1
- 22:30 FT
[C-9] JIPPO
0 - 2
Sudet [C-6]
+1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[C-5] Futura
2 - 4
Kultsu FC [C-1]
0 - 2
RMNA 22:30 FT
[15] Universitaea Cluj
1 - 1
Gaz Metan Medias [11]
-1/4 1 - 0
SRBA 22:30 FT
[13] Spartak Subotica
0 - 1
FK Vozdovac [14]
-1/4 0 - 0
TNKB 22:30 FT
[2] Osmanlispor 1
2 - 0
Adanaspor [14]
-1 1/2 1 - 0
TDA 22:30 FT
[3] Djurgardens
5 - 1
Gefle IF [8]
-1 3 - 0
- 22:30 FT
[4] Malmo
3 - 1
Helsingborg [9]
-1 1/4 2 - 0
TBN3 22:59 FT
[C-16] Eldense
5 - 1
L'Hospitalet [C-11]
2 - 1
- 22:59 FT
[D-5] Linense
3 - 0
La Roda CF [D-17]
0 - 0
- 22:59 FT
[B-13] Sestao
0 - 2
Rayo Vallecano B [B-17]
0 - 1
- 22:59 FT
[C-7] O. de Xativa
4 - 1
Gimnastic [C-1]
1 - 0
- 22:59 FT
[A-7] UD Somozas
0 - 1
Coruxo [A-8]
0 - 1
- 22:59 FT
[C-15] Cornella 1
1 - 0
Valencia B [C-13]
1 - 0
- 22:59 FT
[B-9] Toledo
0 - 0
Leioa [B-15]
0 - 0
- 22:59 FT
[A-2] Murcia
0 - 0
Cultural Leonesa [A-10]
0 - 0
- 22:59 FT