CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
loading...
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 15:00 FT
  Goteborg (T)
2 - 2
Brondby  
+1/4 1 - 2
ACL 17:00 FT
[H-1] Gamba Osaka
3 - 0
Darul Takzim  
-2 3/4 2 - 0
AFCC 17:00 FT
[Vong Loai-5] FC Balkan
0 - 1
FC Dordoi [Vong Loai-1]
0 - 1
ACL 17:30 FT
[E-4] Ulsan Hyundai
1 - 1
Kitchee  
-2 1/2 1 - 0
TS 90': 1-1; PEN: 4-3
AFCC 18:00 FT
[Vong Loai-6] Lao FC
0 - 1
Boeung Ket Angkor FC [F-4]
0 - 1
- 18:00 FT
[Vong Loai-3] Valencia Male
3 - 0
Thimphu City FC [Vong Loai-8]
0 - 0
GHCLB 18:00 FT
  HB Koge (T)
1 - 1
Shonan Bellmare  
+0 1 - 1
- 18:00 FT
  Cska Moscow (T)
1 - 0
Lask  
-3/4 0 - 0
GHU23 18:00 FT
  Việt Nam U23
3 - 0
Malaysia U23  
-1 1/4 2 - 0
ACL 18:30 FT
[F-2] Shanghai EA
3 - 0
Sukhothai  
-3 1/2 2 - 0
AFCC 18:55 FT
[H-3] Home Utd (T)
3 - 0
Phnom Penh Crown  
-2 1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[Vong Loai-9] Khosilot F.
0 - 0
Shaheen Asmayee [Vong Loai-7]
-1 1/4 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Kobenhavn (T)
1 - 1
Molde  
-1 0 - 1
TS 90': 1-1; PEN: 3-4
SCOU20 20:00 FT
[1] Hibernian U20
1 - 2
Rangers U20 [11]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[16] St Johnstone U20 (T)
1 - 3
Dundee FC U20 [14]
-1/4 1 - 2
AFCC 20:30 FT
[Vong Loai-2] Mohun Bagan
2 - 1
Colombo FC [Vong Loai-4]
-2 1/4 1 - 0
SCOU20 21:00 FT
[9] Aberdeen U20
3 - 0
Inverness U20 [12]
-1/2 2 - 0
EGYC 21:00 FT
  Al Sharqiyah (T)
0 - 1
Tala'ea Al Jaish  
+3/4 0 - 1
ALGA 21:00 FT
[5] O Medea
1 - 1
JS Saoura [6]
-1/2 0 - 1
C1U19 22:00 FT
[Play off-4] Midtjylland U19
1 - 1
Benfica U19 [B-2]
+1/2 0 - 1
TS 90': 1-1; PEN: 5-6
ACL 22:00 FT
[B-3] Al Fateh
1 - 0
Nasaf Qarshi  
+1/4 1 - 0
ALGA 22:00 FT
[15] JS Kabylie
1 - 1
ES Setif [2]
+0 1 - 1
ACL 22:15 FT
  Al Jaish
0 - 0
Bunyodkor [C-4]
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; PEN: 1-3
C1U19 22:30 FT
[Play off-3] Maccabi Haifa U19
0 - 1
B.Dortmund U19 [F-2]
0 - 0
ACL 23:15 FT
[D-4] Al Wehda (UAE)
3 - 0
Wihdat  
-1 2 - 0
C1U19 00:00 FT
[Play off-1] Ajax U19
2 - 0
Juventus U19 [H-2]
1 - 0
EGYC 00:00 FT
  Wadi Degla SC (T)
0 - 0
Tanta FC  
-3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; TS HP: 1-0
DUCC 00:30 FT
  Astoria Walldorf
1 - 1
A.Bielefeld  
+3/4 0 - 0
TS 90': 1-1; PEN: 4-5
- 00:30 FT
  Hamburger
2 - 0
FC Koln  
+0 1 - 0
NPA 00:30 FT
[1] Wits
5 - 0
Ajax Cape Town [9]
-1/2 2 - 0
- 00:30 FT
[4] Cape Town City
3 - 0
Highlands Park [15]
-1 2 - 0
- 00:30 FT
[2] Kaizer Chiefs
3 - 1
Free State Stars [11]
-3/4 2 - 0
PHA 01:00 FT
[16] Caen
0 - 4
Bordeaux [7]
+0 0 - 2
- 01:00 FT
[11] Montpellier
1 - 2
Monaco [1]
+1/2 0 - 2
SCOU20 01:00 FT
[15] Dundee Utd U20
1 - 1
Falkirk U20 [6]
+1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[3] Hamilton U20
3 - 1
St Mirren U20 [10]
-3/4 1 - 1
- 02:00 FT
[17] Kilmarnock U20
1 - 0
Motherwell U20 [2]
+1/4 0 - 0
BIA 02:30 FT
[12] Waasland-Beveren
0 - 0
Genk [7]
+1/4 0 - 0
ANHB 02:45 FT
[22] Wigan
2 - 2
Norwich [8]
+1/4 0 - 1
ANHFLT 02:45 FT
  Luton Town
5 - 2
Yeovil Town  
-1/2 1 - 0
ANHL1 02:45 FT
[15] Milton Keynes Dons
1 - 0
Oldham [21]
-3/4 0 - 0
ANHL2 02:45 FT
[14] Blackpool
0 - 0
Crawley Town [16]
-3/4 0 - 0
ITA 02:45 FT
[2] Roma
4 - 0
Fiorentina [8]
-1 1 - 0
ITA3 02:45 FT
[C-6] Catania
2 - 0
Matera [C-2]
+0 1 - 0
DUCC 02:45 FT
  Greuther Furth 1
0 - 2
M.gladbach  
+3/4 0 - 2
- 02:45 FT
  Bayern Munich
1 - 0
Wolfsburg  
-2 1/4 1 - 0
SCOB 02:45 FT
[8] Raith Rovers
0 - 1
Greenock Morton [4]
+0 0 - 0
TBNC 03:00 FT
  Barcelona 2
1 - 1
Atletico Madrid  
-3/4 1 - 0
PHA 03:00 FT
[2] PSG
2 - 1
Lille [15]
-1 3/4 0 - 0
PHB 03:00 FT
[10] Bourg Peronnas
0 - 0
Lens [5]
+0 0 - 0
- 03:00 FT
[20] Tours 1
0 - 3
Amiens [3]
-1/4 0 - 1
- 03:00 FT
[7] Nimes
3 - 0
Niort [9]
-1/4 1 - 0
- 03:00 FT
[18] Orleans
2 - 1
Stade Lavallois [19]
-1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[15] Clermont
1 - 1
Stade Brestois [1]
-1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[11] Ajaccio GFCO
1 - 1
Stade Reims [4]
-1/4 0 - 1
- 03:00 FT
[8] Sochaux
0 - 1
Auxerre [17]
-1/2 0 - 1
- 03:00 FT
[6] Troyes
4 - 0
Strasbourg [2]
+0 0 - 0
COLA 06:00 FT
[17] Aguilas Doradas
0 - 0
Alianza Petrolera [2]
-1/4 0 - 0
LIB 07:00 FT
[VL-1] Junior Barranquilla
3 - 0
Carabobo [VL-5]
-3/4 2 - 0
- 07:15 FT
[VL-16] U. Espanola
2 - 0
Cerro Montevideo [VL-6] 1
-3/4 1 - 0
COLA 08:00 FT
[15] Deportes Tolima
2 - 1
America Cali [6]
-1/4 1 - 1
MEXB 08:00 FT
[5] Celaya
4 - 0
Venados [18]
-1 3 - 0
- 08:00 FT
[13] Lobos BUAP
3 - 2
Sonora [4]
+0 1 - 0
- 08:00 FT
[2] UAEM
1 - 0
Juarez [8]
-1/2 0 - 0
LIB 08:40 FT
[VL-13] Nacional Quito
0 - 1
Atletico Tucuman [VL-2]
-1/2 0 - 0
MEXA 09:00 FT
[11] Jaguares Chiapas
2 - 0
Club America [14]
+1/4 0 - 0
MEXB 09:00 FT
[1] Mineros de Zac.
1 - 0
Atlante [3]
-1/2 1 - 0
- 09:30 FT
[15] Tapachula 1
0 - 1
Zacatepec [7]
+0 0 - 1
- 10:00 FT
[12] Tampico Madero
2 - 0
Univ de Colima [14]
-1/2 1 - 0
BHRA 22:00 Hoãn
[7] Al Hala
-
Al Hadd [6]
-
 
« 09 tháng 02 »
Loading...
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com - Hỗ trợ: 1900561588