bong da
Link vào K8
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSW 13:20 FT
[9] WS Wanderers Nữ
2 - 2
Canberra Utd Nữ [5] 4
+1/2 0 - 0
AUSA 15:50 FT
[7] WS Wanderers 2
2 - 0
Central Coast [10] 3
-3/4 1 - 0
NGAU21 16:30 FT
[14] Anzhi U21
2 - 3
Spartak Mos. U21 [2]
+1 1 - 1
- 17:00 FT
[1] CSKA Mos. U21
2 - 1
Yenisey U21 [13]
-2 0 - 1
- 17:00 FT
[7] Kryliya Sov. U21
0 - 0
Rostov U21 [9]
-1/4 0 - 0
UKRU21 17:00 FT
[7] Zorya U21
3 - 4
Arsenal Kiev U21 [4]
1 - 2
- 18:00 FT
[8] Chernomorets U21
1 - 0
Vorskla U21 [6]
0 - 0
IRNA 18:30 FT
[16] Sepidrood Rasht
0 - 5
Esteghlal Tehran [4]
+3/4 0 - 2
ANHU23 19:00 FT
[1-9] Tottenham U23
2 - 2
Everton U23 [1-5]
2 - 1
NGAU21 19:00 FT
[8] Lok. Moscow U21
2 - 1
Orenburg U21 [15]
-2 1/4 1 - 1
UAEC 19:45 FT
[12] Dubba Al Fujairah
6 - 0
Al Wehda (UAE) [10]
1 - 0
ALBA 20:00 FT
[3] Kukesi
1 - 0
Skenderbeu [2]
0 - 0
ISRB 20:00 FT
[8] Hapoel R. Gan 1
1 - 2
Nazareth Ilit [5]
0 - 1
- 20:00 FT
[13] Ahi Nazareth
0 - 1
Hapoel Kfar Saba [1]
+3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[14] Hapoel Bnei Lod
3 - 0
Beitar TA Ramla [7]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[16] Hapoel Marmorek
1 - 1
HR Letzion [9]
+1/2 0 - 1
UKRU21 20:00 FT
[5] Karpaty Lviv U21
1 - 4
Dinamo Kiev U21 [1]
0 - 1
QATA 20:00 FT
[2] Al Duhail SC
1 - 1
Qatar SC [10]
0 - 1
IRNA 20:30 FT
[1] Padideh Shandiz
2 - 2
Machine Sazi [11]
-1 2 - 1
UKRA 22:00 FT
[7] FC Mariupol
0 - 3
Shakhtar Donetsk [1]
+2 0 - 0
KSAA 22:20 FT
[5] Al Wehda (KSA)
0 - 1
Al Taawon (KSA) [4]
0 - 0
QATA 22:30 FT
[9] Shahaniya SC
1 - 4
Al Sadd [1]
1 - 1
UAEC 22:30 FT
[6] Al Ain
3 - 5
Al Wasl [5]
0 - 3
SLOA 22:45 FT
[8] Rudar Velenje
1 - 3
Maribor [1]
+1 1/2 1 - 1
POLA 00:00 FT
[10] Zaglebie Lubin
2 - 2
Piast Gliwice [4]
+0 1 - 1
CZEA 00:00 FT
[6] Zlin
0 - 2
Vik.Plzen [2]
+1/4 0 - 2
- 00:00 FT
[16] Dukla Praha
1 - 2
Pribram [11]
-3/4 0 - 0
TNKA 00:00 FT
[14] Alanyaspor
0 - 0
Besiktas [3]
+1/4 0 - 0
EGYC 00:00 FT
  Semouha Club
0 - 0
Ittihad Alexandria  
0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 2-4
DUB 00:30 FT
[10] Jahn Regensburg 1 2
1 - 3
FC Koln [2] 4
+1/2 0 - 2
- 00:30 FT
[1] Hamburger 2
1 - 0
Paderborn 07 [9] 3
-3/4 1 - 0
HLA 00:30 FT
[10] Fortuna Sittard
0 - 3
AZ Alkmaar [6]
+1/2 0 - 1
DUC3 01:00 FT
[18] CZ Jena
1 - 2
Meppen [16]
+0 1 - 0
DUC4BA 01:00 FT
[2] Bayern Munich II
4 - 0
Schweinfurt [3]
-1/2 2 - 0
DUC4DB 01:00 FT
[5] Wacker Nordhausen
6 - 1
Oberlausitz [17]
-1 1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[12] Budissa Bautzen 1
2 - 0
Bischofswerdaer [13]
+0 2 - 0
DUC4N 01:00 FT
[9] Elversberg II
2 - 0
Homburg [6]
-1/4 1 - 0
DUC4T 01:00 FT
  Vik.Koln
2 - 0
Bonner SC  
1 - 0
- 01:00 FT
  Verl
0 - 4
Rodinghausen  
0 - 1
MLTA 01:00 FT
[7] Birkirkara
2 - 1
Qormi [13]
1 - 1
DENA 01:00 FT
[2] Midtjylland 1
3 - 0
Odense BK [4]
-3/4 2 - 0
DUC4B 01:30 FT
[5] Drochtersen/Assel
2 - 1
Rehden [15]
-3/4 0 - 1
DUC4T 01:30 FT
  M.gladbach II
1 - 0
Wiedenbruck  
1 - 0
ANHU23 02:00 FT
[1-1] Derby County U23
0 - 1
Man City U23 [1-2]
0 - 0
- 02:00 FT
[1-3] Chelsea U23
3 - 2
West Ham U23 [1-10]
0 - 1
- 02:00 FT
[2-3] Man Utd U23
2 - 0
Middlesbrough U23 [2-7]
2 - 0
- 02:00 FT
[2-5] Aston Villa U23
2 - 1
Southampton U23 [2-4]
0 - 0
HLB 02:00 FT
[9] Ajax U21
1 - 0
TOP Oss [5]
-1 1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[14] Volendam 1
1 - 2
Twente [4]
+1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[3] Go Ahead Eagles
1 - 0
Helmond Sport [20]
-1 1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[1] Den Bosch
3 - 2
NEC Nijmegen [10]
-1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[16] Eindhoven
0 - 0
Utrecht U21 [18]
-1 1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[15] RKC Waalwijk
3 - 1
MVV Maastricht [12]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[6] Roda JC
2 - 2
Dordrecht 90 [17]
-3/4 2 - 0
- 02:00 FT
[2] Sparta Rotterdam
6 - 1
Almere City [7]
-1 2 - 1
TSB 02:00 FT
[6] Aarau
3 - 1
Vaduz [7]
-1/2 2 - 0
ITA 02:30 FT
[1] Juventus 2
1 - 0
Inter Milan [3] 2
-1 0 - 0
DUA 02:30 FT
[8] Wer.Bremen 3
3 - 1
Fort.Dusseldorf [18] 4
-3/4 1 - 1
POLA 02:30 FT
[7] Lech Poznan
2 - 0
Slask Wroclaw [14]
-1/2 0 - 0
BIA 02:30 FT
[14] Waasland-Beveren
2 - 1
Club Brugge [3]
+1 1/2 0 - 0
BIB 02:30 FT
[7] Roeselare
3 - 1
OH Leuven [6]
+0 1 - 1
HLA 02:45 FT
[1] PSV Eindhoven
6 - 0
SBV Excelsior [13]
-2 3/4 2 - 0
ANHB 03:00 FT
[5] West Brom 2
2 - 2
Aston Villa [8] 1
-1/4 1 - 1
TBNA 03:00 FT
[16] Leganes 1 1
1 - 1
Getafe [8] 2
+0 0 - 1
TBNB 03:00 FT
[17] Tenerife
0 - 0
Extremadura UD [16]
-3/4 0 - 0
ITB 03:00 FT
[3] Pescara 1
2 - 0
Carpi [17] 2
-3/4 0 - 0
BDNA 03:30 FT
[1] Porto
4 - 1
Portimonense [11]
-2 1 - 1
ARGB 05:00 FT
[15] Temperley
2 - 0
Ind.Rivadavia [5]
-1/4 1 - 0
- 06:05 FT
[14] Def.Belgrano
2 - 0
Ferro Carril Oeste [12]
-1/2 0 - 0
ARGA 07:00 FT
[19] San Martin Tucuman 1
0 - 3
Newells Old Boys [13]
-1/4 0 - 0
AUSU21 07:30 FT
[A-1] Brisbane Roar U21
2 - 1
Perth Glory U21 [A-5]
2 - 1
IRNA 18:45 Hoãn
[14] Zobahan
-
Naft M. Soleyman [9]
-
 
« 07 tháng 12 »
Loading...
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com