bong da
Link vào K8
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
EAFFW 12:45 FT
[2] Đài Loan Nữ (T)
0 - 2
Trung Quốc Nữ [1]
0 - 2
CZEU19 17:00 FT
[5] Sparta Praha U19
1 - 1
Vik. Plzen U19 [7]
-1/4 1 - 1
TS ̣90': 1-1; Pen: 3-4
NHATC 17:00 FT
  Urawa Red (T)
1 - 0
Kashima Antlers  
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
  Vegalta Sendai
3 - 2
Montedio Yama.  
-1/4 3 - 2
HQFA 17:30 FT
  Ulsan Hyundai
1 - 2
Daegu  
-3/4 0 - 0
POLC 18:15 FT
  Wisla Sandomierz
0 - 1
Odra Opole  
+3/4 0 - 1
IDNA 18:30 FT
[18] PSMS Medan (T) 1
2 - 4
PS TNI [15]
-1 0 - 0
TNKC 18:45 FT
[7] Umraniyespor
4 - 1
1461 Trabzon [31]
-1 1/4 1 - 0
AFF 19:00 FT
[B-1] Thái Lan 5
2 - 2
Malaysia [A-2]
-1 1/4 1 - 1
MKDC 19:00 FT
  Rabotnicki
0 - 1
Makedonija  
0 - 0
- 19:00 FT
  Pobeda
2 - 0
Shkendija  
1 - 0
- 19:00 FT
  Belasica Strumica
2 - 0
Sileks Kratovo  
0 - 0
- 19:00 FT
  FK Korab
1 - 6
Academy Pandev  
1 - 2
MNEA 19:00 FT
[3] OFK Titograd
3 - 0
OFK Petrovac [5]
1 - 0
- 19:00 FT
[8] Iskra Danilo
1 - 1
Rudar [7]
0 - 1
- 19:00 FT
[6] Grbalj
2 - 0
Mornar Bar [10]
1 - 0
- 19:00 FT
[2] Zeta
3 - 0
Lovcen Cetinje [9]
1 - 0
KSB 19:20 FT
  Al Jabalain
0 - 0
Al Mujazzal  
0 - 0
- 19:25 FT
  Al Oruba (KSA)
1 - 0
Ansar Medina  
0 - 0
CYPC 19:30 FT
  Aris Limassol
4 - 1
Alki Oroklini  
+1/4 1 - 1
KSB 19:30 FT
  Najran
2 - 0
Al Ain (KSA)  
0 - 0
OMC 19:35 FT
  Sur Club
0 - 0
Al Seeb  
0 - 0
GHU19 20:00 FT
  Georgia U19
2 - 1
Italia U19   1
+1 1 - 1
BULA 20:00 FT
[7] Etar
2 - 1
Botev Vratsa [8]
-3/4 2 - 0
ITA3 20:30 FT
[C-18] Viterbese Calcio
4 - 0
AS Bisceglie [C-15]
-1/2 2 - 0
ITC 21:00 FT
  Novara
3 - 2
Pisa  
-1/4 1 - 1
CYPC 21:00 FT
  Omonia Nicosia
3 - 0
Onisilos Sotiras  
-3 1/4 2 - 0
KSB 21:30 FT
  Al Nahda (KSA) 1
0 - 2
Abha  
+0 0 - 0
BHRC 21:30 FT
  Al Shabab (BHR) (T)
0 - 1
AL Riffa  
+1 1/4 0 - 0
SRBA 22:00 FT
[5] Napredak
1 - 1
Proleter NS [7]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[13] Spartak Subotica
1 - 3
Crvena Zvezda [1]
+1 1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[11] FK Vozdovac 1
0 - 1
Radnicki Nis [2]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Mladost Lucani
2 - 0
Dinamo Vranje [16]
-2 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[9] Radnik Surdulica
1 - 0
FK Rad [15]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[8] Vojvodina
1 - 1
Macva Sabac [10]
-3/4 1 - 0
CYPC 22:00 FT
  Akritas (T)
0 - 7
Anorthosis  
+2 3/4 0 - 3
KSB 22:20 FT
  Jeddah Club
2 - 0
Al Jeel  
-1/4 1 - 0
BULA 22:30 FT
[13] Septemvri Sofia 1
2 - 2
Levski Sofia [3]
+1 1/2 0 - 0
RMNA 22:30 FT
[5] Gaz Metan Medias 1
2 - 2
Viitorul C. [4]
+1/4 1 - 1
TNKC 22:30 FT
[29] Altay (T)
1 - 2
Kayserispor [11]
+0 0 - 0
OMC 22:45 FT
  Fanja
0 - 1
Sohar Club (OMA)  
0 - 1
POLC 22:59 FT
  Nieciecza 1
1 - 3
Lechia GD  
+1/4 0 - 1
CROC 22:59 FT
  NK Osijek
2 - 1
Hajduk Split  
-1/4 2 - 0
MNEA 22:59 FT
[4] Buducnost
1 - 1
Sutjeska [1]
0 - 1
CYPC 22:59 FT
  Olympiakos Nic.
0 - 5
Pafos FC  
+3/4 0 - 3
SRBA 23:15 FT
[4] Cukaricki
3 - 0
Backa [12]
-1 3/4 1 - 0
NGC 23:30 FT
  Spartak Moscow
1 - 1
Ural S.r.  
-3/4 0 - 0
- 23:30 FT
  Krasnodar
2 - 2
Rostov  
-3/4 2 - 1
- 23:30 FT
  Lok. Moscow
1 - 0
Rubin Kazan  
-1/4 0 - 0
ITC 00:00 FT
  Sassuolo
2 - 1
Catania  
-1 1 - 1
ISRA 00:00 FT
[3] Hapoel Hadera
0 - 0
Hapoel Raanana [11]
-1/4 0 - 0
NORA 00:00 FT
[14] Stabaek
1 - 0
Aalesund [17]
-1/2 1 - 0
CYPC 00:00 FT
  Omonia Aradippou (T)
0 - 3
AEL Limassol  
+2 1/2 0 - 2
BHRC 00:00 FT
  Manama (T)
2 - 1
Muharraq  
+1/4 2 - 1
SRBA 00:30 FT
[3] Partizan
1 - 0
FK Zemun [14]
-1 3/4 1 - 0
TNKC 00:30 FT
[22] Adana Demirspor 1
1 - 1
Istanbul BB [26]
+3/4 0 - 0
PHA 01:00 FT
[12] Bordeaux
3 - 2
Saint Etienne [6]
+0 1 - 1
- 01:00 FT
[18] Caen
1 - 2
Nimes [9]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[16] Dijon 1 2
2 - 1
Guingamp [20] 1
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[4] Lyon
0 - 2
Rennes [10]
-1 1/4 0 - 2
- 01:00 FT
[13] Nantes
3 - 2
Marseille [5] 1
+0 2 - 2
- 01:00 FT
[11] Stade Reims 1
0 - 1
Toulouse [15] 2
-3/4 0 - 1
ISRA 01:00 FT
[8] Maccabi P.Tikva
0 - 0
Hapoel Tel Aviv [14]
+0 0 - 0
RMNA 01:00 FT
[7] Sepsi OSK
4 - 2
Steaua Bucuresti [2]
+1/2 2 - 0
DENC 01:00 FT
  Nordsjaelland
0 - 1
Vendsyssel FF  
-1 1/2 0 - 1
EGYA 01:00 FT
[8] Ahly Cairo
2 - 1
El Gouna [18]
-3/4 0 - 1
TBNC 01:30 FT
  Girona 1
2 - 1
Alaves   1
-1/2 0 - 0
- 01:30 FT
  Atletico Madrid
4 - 0
Sant Andreu  
-2 1/4 0 - 0
CROC 01:30 FT
  Dinamo Zagreb
1 - 0
Slaven Belupo  
-1 3/4 1 - 0
BIC 02:00 FT
  Mouscron Peruwelz 1
2 - 2
Oostende  
-1/4 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 1-1; Pen: 4-5
ISRA 02:00 FT
[13] Beitar Jerusalem
1 - 1
Maccabi Netanya [5]
-1/4 0 - 0
ANHFLT 02:30 FT
[N.D-1] Shrewsbury
2 - 1
Walsall [N.E-2]
-1/4 1 - 0
TBNC 02:30 FT
  Real Sociedad
2 - 0
Celta Vigo  
-3/4 2 - 0
- 02:30 FT
  Sevilla
1 - 0
Villanovense  
-2 1/4 0 - 0
- 02:30 FT
  Villarreal
8 - 0
Almeria  
-1 1/2 4 - 0
POLC 02:30 FT
  Chrobry Glogow
0 - 3
Legia Wars.  
+1 1/4 0 - 2
BIC 02:30 FT
  Sint Truiden
3 - 2
Mandel United  
0 - 0
- 02:30 FT
  KV Mechelen
2 - 0
KSC Lokeren  
-1 0 - 0
- 02:30 FT
  Deinze
1 - 3
Eupen  
+1/2 1 - 2
ANHA 02:45 FT
[17] Burnley 1
1 - 3
Liverpool [1]
+1 1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[7] Everton
1 - 1
Newcastle [15]
-1 1/4 1 - 1
- 02:45 FT
[20] Fulham
1 - 1
Leicester City [9]
+0 1 - 0
- 02:45 FT
[10] Wolves
2 - 1
Chelsea [4]
+3/4 0 - 1
ANHFLT 02:45 FT
[S.G-1] Swansea City U23
1 - 2
Bristol Rovers [S.D-2]
-1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[S.H-1] Luton Town
1 - 1
Southend [S.B-2]
-3/4 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 2-4
ITC 02:45 FT
  Chievo
1 - 2
Cagliari  
+1/4 1 - 1
SCOA 02:45 FT
[5] St. Johnstone
2 - 2
Hearts [4]
+0 1 - 2
- 02:45 FT
[11] Dundee
4 - 0
Hamilton [10]
-1/4 1 - 0
- 02:45 FT
[8] Hibernian
2 - 2
St. Mirren [12]
-1 1/4 0 - 1
- 02:45 FT
[3] Kilmarnock
2 - 0
Livingston [7]
-1/2 2 - 0
- 02:45 FT
[9] Motherwell
1 - 1
Celtic [1]
+1 1/2 0 - 1
- 02:45 FT
[2] Rangers 1
0 - 1
Aberdeen [6]
-1 1/4 0 - 1
BIC 02:45 FT
  Charleroi
1 - 3
Genk  
+1/4 1 - 0
ANHA 03:00 FT
[6] Man Utd 3
2 - 2
Arsenal [5] 3
-1/4 1 - 1
- 03:00 FT
[3] Tottenham
3 - 1
Southampton [19]
-1 1/2 1 - 0
PHA 03:00 FT
[8] Strasbourg 2
1 - 1
PSG [1] 3
+1 1 - 0
BDNLC 03:15 FT
[A-1] Benfica
2 - 0
Pacos Ferreira [A-3]
-2 2 - 0
TBNC 03:30 FT
  Barcelona
4 - 1
Cultural Leonesa  
-2 1/2 3 - 0
- 03:30 FT
  Valladolid
2 - 1
Mallorca  
-3/4 0 - 0
BLVA 05:15 FT
[8] Sport Boys Warnes
1 - 0
Blooming [7]
+0 0 - 0
VENA 06:00 FT
[7] Zamora Barinas
4 - 0
Dep.Lara [4]
-1/2 2 - 0
BLVA 07:30 FT
[13] Univ. De Sucre
2 - 1
The Strongest [3]
+1 1/4 0 - 0
SUD 07:45 FT
  Junior Barranquilla
1 - 1
Atletico/PR  
-1/4 0 - 0
MEXA 09:06 FT
[5] Monterrey 2
1 - 0
Cruz Azul [1] 3
-1/4 1 - 0
 
« 05 tháng 12 »
Loading...
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com