x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
SEA 15:00 FT
[A-2] Campuchia U22 (T)
3 - 1
Malaysia U22 [A-4]
+1/2 0 - 0
- 15:00 FT
[A-3] Philippines U22
6 - 1
Đông Timo U22 [A-5]
-3 1/4 2 - 0
IDNA 15:30 FT
[3] Persipura
2 - 0
PSIS Semarang [12]
-3/4 1 - 0
TNKC 17:00 FT
[24] Hekimoglu Trabzon
0 - 1
Istanbul BB [16]
0 - 1
- 17:45 FT
[31] Eyupspor (T)
0 - 3
Antalyaspor [3]
+1 0 - 2
GHU23 18:15 FT
  Nepal U23
1 - 1
Sri Lanka U23  
-2 1 - 0
POLC 18:15 FT
  Stal Stalowa Wola
0 - 2
Lech Poznan  
+1 3/4 0 - 1
BULC 18:30 FT
  Septemvri Sofia
0 - 3
Ludogorets  
+1 0 - 2
TNKC 18:30 FT
[13] Kasimpasa
2 - 1
Vanspor FK [23]
-1 3/4 2 - 1
IDNA 18:30 FT
[6] Bhayangkara
3 - 0
Persija Jakarta [11]
+0 3 - 0
IRNA 18:30 FT
[14] Pars Jonoubi Jam
1 - 1
Machine Sazi [8]
-1/4 1 - 0
- 18:45 FT
[13] SaiPa Karadj
0 - 0
Foolad Khozestan [4]
+1/4 0 - 0
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
RMNA 19:00 FT
[12] Aca. Clinceni
1 - 1
Hermannstadt [13]
+0 0 - 0
SRBA 19:00 FT
[14] Indjija
1 - 0
FK Rad [15]
-1/2 1 - 0
SLOA 19:00 FT
[8] Tabor Sezana
0 - 4
CM Celje [4]
+0 0 - 2
KSACC 19:25 FT
  Najran
1 - 3
Al Fateh  
1 - 2
EGYC 19:30 FT
  Arab Contractors
2 - 0
Al Jazeera Matrouh  
1 - 0
OMAA 19:40 FT
[2] Sohar Club (OMA)
1 - 1
Muscat Club [12]
0 - 1
- 19:45 FT
[7] Al Nahda (OMA)
0 - 1
Nasr Salalah [3]
0 - 0
- 19:45 FT
[9] Bahla Club
3 - 1
Al Oruba (OMA) [13]
1 - 1
- 19:55 FT
[6] Rustaq Club
5 - 1
Saham Club [4]
5 - 1
BULC 20:00 FT
  Botev Galabovo
2 - 1
Vitosha Bistritsa  
+1/4 0 - 0
Đang tải...
GREC 20:00 FT
  OFI Creta
4 - 0
Kavala  
1 - 0
- 20:00 FT
  Asteras Tripolis
0 - 1
Platanias  
0 - 1
TS 90': 0-1; HP: 3-1
TNKC 20:30 FT
[6] Erzurum BB
4 - 2
Bursaspor [26]
1 - 1
ITC 21:00 FT
  Sassuolo
1 - 2
Perugia  
-1/2 0 - 2
BULC 21:00 FT
  Botev Vratsa
4 - 0
Kariana Erden  
-1 1/4 3 - 0
SRBA 21:00 FT
[4] Cukaricki
2 - 1
Backa [5]
-1 0 - 1
- 21:00 FT
[6] FK Vozdovac
1 - 0
Radnicki Nis [7]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Mladost Lucani
0 - 1
Crvena Zvezda [1]
+2 0 - 0
SLOA 21:45 FT
[2] Aluminij
8 - 1
Triglav [7]
-1 1/4 4 - 0
KSACC 21:45 FT
  Al Shoalah
1 - 1
Al Shabab (KSA)  
0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 1-0
OMAA 22:00 FT
[8] Dhofar
1 - 1
Al Seeb [1]
1 - 0
EGYA 22:00 FT
[9] Ismaily SC
0 - 0
Tanta FC [8]
-1/2 0 - 0
GREC 22:15 FT
  Panionios
6 - 0
Olym. Volos  
3 - 0
- 22:15 FT
  Xanthi
3 - 0
Apollon Larisa  
2 - 0
KSACC 22:20 FT
  Jeddah Club
1 - 2
Al Faisaly (KSA)  
0 - 1
BULC 22:30 FT
  Levski Sofia
1 - 0
Cherno More  
-1 1 - 0
CROC 22:30 FT
  Inter Zapresic
0 - 2
NK Osijek  
+1 1/4 0 - 1
TNKC 22:30 FT
[20] Altay
1 - 2
Trabzonspor [15]
+1 0 - 1
RMNA 22:59 FT
[2] CFR Cluj
1 - 0
Sepsi OSK [11]
-1 1/4 0 - 0
SRBA 22:59 FT
[3] Partizan
2 - 3
Napredak [10]
-2 2 - 1
- 22:59 FT
[8] Spartak Subotica
4 - 1
Proleter NS [13]
-3/4 1 - 1
- 22:59 FT
[16] Macva Sabac
2 - 1
Javor Ivanjica [11]
+1/4 2 - 1
- 22:59 FT
[2] Vojvodina
1 - 0
Radnik Surdulica [12]
-1 1/4 0 - 0
OMAA 23:10 FT
[11] Al Suwaiq (T)
3 - 1
Fanja [5]
1 - 1
POLC 23:45 FT
  Lechia GD
3 - 2
Zaglebie Lubin  
-1/4 0 - 2
SLOA 23:55 FT
[10] Rudar Velenje
1 - 1
Maribor [3]
+1 1/2 1 - 1
ITC 00:00 FT
  SPAL 1907
5 - 1
Lecce  
-1/2 4 - 0
GREC 00:30 FT
  Larissa
1 - 0
Kalamata  
-2 1/4 0 - 0
- 00:30 FT
  Veria
1 - 2
Pas Giannina  
+1/4 1 - 1
EGYA 00:30 FT
[4] Haras Al Hodoud
0 - 1
Ittihad Alexandria [1]
+1/4 0 - 0
EGYC 00:30 FT
  Zamalek SC
3 - 1
Al Sharqiyah  
2 - 0
ISRA 00:45 FT
[14] Sektzia Nes Tziona 1
1 - 2
Hapoel Haifa [5]
+1/2 1 - 1
TNKC 00:45 FT
[29] Galatasaray
0 - 2
Tuzlaspor [9]
-2 0 - 0
PHA 01:00 FT
[16] Dijon
2 - 2
Montpellier [10]
+0 1 - 2
- 01:00 FT
[8] Saint Etienne
4 - 1
Nice [13]
-1/2 3 - 1
- 01:00 FT
[18] Metz
0 - 1
Rennes [4]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[19] Toulouse
1 - 2
Monaco [11]
+1/2 1 - 1
CROC 01:00 FT
  HNK Gorica
1 - 2
Slaven Belupo  
-3/4 0 - 1
ISRA 01:00 FT
[4] Beitar Jerusalem
2 - 0
Hapoel Hadera [8]
-1 2 - 0
- 01:10 FT
[2] Maccabi Haifa
3 - 3
Ashdod [9]
-1 1/4 0 - 1
- 01:15 FT
[10] Hapoel Tel Aviv
0 - 3
Maccabi TA [1]
+1 1/4 0 - 1
RMNA 01:30 FT
[8] Dinamo Bucuresti
4 - 1
Chindia Targoviste [10]
-1 1 - 1
BDNLC 01:45 FT
[B-4] Vitoria Setubal
0 - 2
Vitoria Guimaraes [B-1]
+1/2 0 - 2
ANHFLT 02:00 FT
[S.E-1] Exeter City
0 - 0
Oxford Utd [S.B-1]
+1/2 0 - 0
BIC 02:00 FT
  Standard Liege
3 - 0
Rebecq  
1 - 0
- 02:00 FT
  Zulte-Waregem
3 - 0
Sint Truiden  
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
  Union Saint-Gilloise
0 - 0
Westerlo  
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-1
- 02:00 FT
  Kortrijk
2 - 1
Eupen  
-1/2 0 - 1
BLVA 02:00 FT
[12] CD Guabira
1 - 1
Nacional Potosi [5]
+0 0 - 0
SLOA 02:15 FT
[1] O.Ljubljana 1
0 - 1
Domzale [6]
-3/4 0 - 0
ANHA 02:30 FT
[4] Chelsea
2 - 1
Aston Villa [17]
-1 1/2 1 - 1
- 02:30 FT
[2] Leicester City
2 - 0
Watford [20]
-1 1/2 0 - 0
- 02:30 FT
[5] Man Utd
2 - 1
Tottenham [7]
+0 1 - 1
- 02:30 FT
[18] Southampton
2 - 1
Norwich [19]
-3/4 2 - 0
- 02:30 FT
[6] Wolves
2 - 0
West Ham Utd [16]
-3/4 1 - 0
ANHFLT 02:30 FT
[S.H-1] Peterborough Utd
1 - 1
Ipswich [S.A-2]
-1/2 1 - 1
BIC 02:30 FT
  Oostende 1
1 - 1
Club Brugge  
+1 1/2 1 - 0
ANHFLT 02:45 FT
[N.C-2] Tranmere Rovers
3 - 2
Man Utd U21 [N.H-1]
+1/4 2 - 2
- 02:45 FT
[S.F-1] Bristol Rovers
1 - 1
Leyton Orient [S.C-2]
-1 1 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 4-2
- 02:45 FT
[N.H-2] Doncaster Rovers
0 - 3
Leicester City U21 [N.A-2]
+0 0 - 1
SCOA 02:45 FT
[9] St. Mirren
0 - 3
Motherwell [3]
+0 0 - 2
- 02:45 FT
[8] Ross County
2 - 1
Hibernian [6]
+1/2 0 - 1
- 02:45 FT
[4] Aberdeen
2 - 2
Rangers [2]
+1 1 - 2
- 02:45 FT
[1] Celtic
2 - 1
Hamilton [11]
-2 3/4 1 - 0
- 02:45 FT
[10] Hearts
1 - 1
Livingston [7]
-1/2 0 - 1
- 02:45 FT
[5] Kilmarnock
0 - 0
St. Johnstone [12]
-1/2 0 - 0
POLC 02:45 FT
  GKS Tychy
2 - 0
LKS Lodz  
+0 0 - 0
BIC 02:45 FT
  Charleroi
1 - 0
Gent  
+1/4 0 - 0
ITC 03:00 FT
  Udinese
4 - 0
Bologna  
-1/4 2 - 0
PHA 03:05 FT
[1] PSG
2 - 0
Nantes [6]
-2 1/4 0 - 0
ANHA 03:15 FT
[1] Liverpool
5 - 2
Everton [14]
-3/4 4 - 2
BDNLC 03:45 FT
[C-4] Gil Vicente
0 - 2
Sporting Lisbon [C-3]
+3/4 0 - 0
BRAA 05:00 FT
[5] Atletico/PR
1 - 0
Santos/SP [3]
-1/4 0 - 0
- 05:30 FT
[13] Atl. Mineiro/MG
2 - 0
Botafogo/RJ [15]
-1 1/4 1 - 0
- 05:30 FT
[16] Ceara/CE 1
0 - 1
Corinthians/SP [8]
-1/2 0 - 0
- 07:00 FT
[18] Chapecoense
3 - 0
CSA/AL [19]
-1/4 1 - 0
- 07:30 FT
[14] Fluminense/RJ 1
0 - 0
Fortaleza/CE [9]
-1/2 0 - 0
- 07:30 FT
[6] Sao Paulo/SP
2 - 1
Internacional/RS [7]
-1/4 1 - 0
BLVA 07:30 FT
[3] The Strongest
7 - 0
Sport Boys Warnes [10]
-2 3/4 4 - 0
PERA 08:00 FT
[2] Sporting Cristal (T)
1 - 1
Alianza Lima [1]
-1/2 0 - 1
CRCA 09:15 FT
[4] Herediano
2 - 0
Alajuelense [1]
-1/4 2 - 0
MEXA 10:05 FT
[8] Monterrey
2 - 1
Necaxa [5]
-3/4 1 - 0
OMAA 19:35 Hoãn
[10] Oman Club
-
Mirbat SC [14]
-
ALBA 20:00 Hoãn
[7] Skenderbeu
-
Vllaznia Shkoder [6]
-
- 20:00 Hoãn
[2] Kukesi
-
Teuta Durres [5]
-
- 20:00 Hoãn
[1] Partizani Tirana
-
KF Tirana [8]
-
- 20:00 Hoãn
[10] Flamurtari Vlore
-
Bylis Ballsh [3]
-
- 20:00 Hoãn
[4] KF Laci
-
Luftetari Gjiro. [9]
-
BHRA 21:30 Hoãn
[9] Al Hala
-
Al Shabab (BHR) [8]
-
- 00:00 Hoãn
[2] Al Ahli (BHR)
-
Muharraq [3]
-
PHA 01:00 Hoãn
[17] Amiens
-
Stade Reims [9]
-
SCOA 02:45 Hoãn
[5] Kilmarnock
-
Celtic [1]
-
 
« 04 tháng 12 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo