CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1
ASIW16VL 15:00 FT
[B-1] Iran U16 Nữ
2 - 1
Ấn Độ U16 Nữ [B-2]
0 - 1
NGAU21 15:00 FT
[6] Amkar Perm U21 2
0 - 1
Din. Moscow U21 [1] 1
+1/2 0 - 1
- 15:00 FT
[4] CSKA Mos. U21
4 - 1
Kuban U21 [12] 2
-1 1/4 1 - 0
- 15:00 FT
[3] Lok. Moscow U21 2
9 - 1
Terek G. U21 [16] 1 1
-1 1/2 4 - 1
AUSA 15:50 FT
[2] Adelaide Utd (T) 3
1 - 1
Melb. Victory [3] 4
-1/4 0 - 0
ASI19 16:00 FT
[A-2] Myanmar U19
1 - 0
UAE U19 [B-1] 1
+1/4 0 - 0
- 16:00 FT
[C-1] Nhật Bản U19 (T)
1 - 1
Triều Tiên U19 [D-3] 1
-1/2 0 - 1
TS 90': 1-1; TS HP: 0-0; Pen: 4-5
NGAU21 16:00 FT
[11] Krasnodar U21 4
3 - 1
Zenit U21 [10] 5
+1/4 3 - 0
CZEU19 16:00 FT
[5] MFk Karvina U19 4
1 - 2
Sparta Praha U19 [4] 3
+1/4 0 - 1
UKRU21 16:00 FT
[8] Metalurg Zap. U21 1 3
6 - 0
Olimpik Donetsk U21 [13] 4
-3/4 2 - 0
HQ3 17:00 FT
[6] Changwon City
2 - 1
Mokpo City [8]
-1/2 2 - 1
- 17:00 FT
[9] Gimhae City
1 - 0
Busan Transp. [5]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[1] Ulsan Mipo
0 - 1
Incheon Korail [2]
-1/4 0 - 1
IRNC 17:30 FT
  Parseh Tehran
1 - 0
Foolad Khozestan  
1 - 0
- 17:30 FT
  Padideh Shandiz
2 - 1
Khone be Khone  
1 - 1
UZBA 17:30 FT
[11] Dinamo Samarkand
0 - 0
Neftchi [9]
0 - 0
ASIW16VL 18:00 FT
[B-3] Bangladesh U16 Nữ
3 - 0
UAE U16 Nữ [B-5]
2 - 0
AZEA 18:00 FT
[9] Sumqayit 2
0 - 1
Neftchi Baku [3] 4
+1/4 0 - 1
UKRU21 18:00 FT
[4] Vorskla U21 1
0 - 1
Metalist Kha. U21 [7] 4
-1/2 0 - 0
IRNC 18:00 FT
  Teraktor Sazi
4 - 0
Karun Khuzestan  
2 - 0
- 18:00 FT
  Peykan 1 2
1 - 1
Bahman Shiraz  
1 - 0
- 18:00 FT
  Sanat Sari
0 - 0
Malavan Bandar   1
0 - 0
UZBA 18:00 FT
[14] Andijan
2 - 2
Metallurg Bekabad [10]
2 - 1
SINA 18:30 FT
[4] Home Utd 1
2 - 3
Warriors FC [2] 2
0 - 2
UZBA 18:30 FT
[5] Mash'al Mubarek
0 - 0
Buxoro [12]
0 - 0
EU17VL 19:00 FT
[8-1] Hà Lan U17 (T)
2 - 0
Phần Lan U17 [8-2]
-1 1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[3-4] Armenia U17 (T)
0 - 2
Iceland U17 [3-2]
-3/4 0 - 2
- 19:00 FT
[3-3] Moldova U17 1
0 - 3
Italia U17 [3-1]
+1 3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[8-3] Serbia U17
1 - 0
Malta U17 [8-4]
-2 1/2 0 - 0
EUW17VL 19:00 FT
[2-4] Estonia U17 Nữ
0 - 5
Ba Lan U17 Nữ [2-2]
0 - 3
- 19:00 FT
[4-2] Serbia U17 Nữ
1 - 1
Romania U17 Nữ [4-3]
0 - 1
- 19:00 FT
[2-1] Phần Lan U17 Nữ (T)
9 - 0
Bosnia & Herz U17 Nữ [2-3]
6 - 0
- 19:00 FT
[4-1] Ireland U17 Nữ (T)
2 - 0
Lithuania U17 Nữ [4-4]
1 - 0
ANHU21 19:00 FT
[2-6] Reading U21
3 - 3
Middlesbrough U21 [2-1]
1 - 1
UZBA 19:00 FT
[7] Olmaliq
0 - 1
Lok. Tashkent [2]
0 - 1
- 19:00 FT
[6] Navbahor
2 - 0
Qyzylqum [8]
0 - 0
- 19:00 FT
[1] Pakhtakor
2 - 0
Nasaf Qarshi [3]
2 - 0
ASI19 19:30 FT
[D-1] Qatar U19 (T) 1 2
4 - 2
Trung Quốc U19 [C-2] 2 3
-1/4 2 - 0
- 19:30 FT
[A-1] Thái Lan U19 (T) 1 2
1 - 2
Uzbekistan U19 [B-2] 3
+3/4 0 - 2
ISRB 19:30 FT
[8] Hapoel Bnei Lod (T) 3
0 - 0
Hapoel Afula [4] 4
0 - 0
- 19:30 FT
[10] Ironi Tiberias 1
2 - 0
INR HaSharon [11] 2
0 - 0
LBNA 19:30 FT
[11] Shabab Sahel
1 - 2
Nabi Sheet [1]
1 - 1
- 19:30 FT
[8] Salam Zgharta
2 - 1
Al Ansar (LBN) [5]
2 - 1
YEMA 19:30 FT
[12] Oruba (YEM)
0 - 0
Tilal Aden [7]
-1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[10] Shula Aden 1
1 - 1
Shaab Hadramaut [13] 2
-1/2 0 - 0
- 19:30 FT
[11] Wahda Aden 1
0 - 1
Ittihad Ibb [3] 2
+0 0 - 0
- 19:45 FT
[9] Shabab Al Jeel
2 - 0
Wahda Sanaa [14]
-1/4 1 - 0
OMA 19:50 FT
[2] Fanja 2
0 - 1
Al Oruba (OMA) [1] 3
0 - 1
ISRB 20:00 FT
[16] Hapoel R. Gan 2
0 - 1
HR Letzion [5] 1
0 - 0
- 20:00 FT
[14] Nazareth Ilit 3
0 - 1
Maccabi Kiryat Gat [1] 1
+1/4 0 - 0
UAEA 20:00 FT
[9] Emirates Club 4
1 - 1
Al Sharjah [11] 2
+0 0 - 1
- 20:05 FT
[4] Al Nasr (UAE)
5 - 1
Al Fujairah [12] 1
-1 3 - 1
ISRB 20:30 FT
[3] Bnei Yehuda 2
4 - 0
Ahi Nazareth [7] 1
-1/2 2 - 0
KSB 20:55 FT
[14] Abha
1 - 4
Al Tai [4]
0 - 2
- 20:55 FT
[11] Hettein Club
1 - 1
Al Riyadh [9] 5
+1/4 1 - 1
JORA 21:00 FT
[2] Ramtha 1
2 - 0
Ittihad Al Ramtha [12] 3
0 - 0
OMA 21:10 FT
[3] Al Shabab (OMA) 1
1 - 1
Sohar Club (OMA) [13] 1 5
0 - 1
- 21:15 FT
[6] Al Nahda (OMA)
4 - 0
Boucher Club [12]
1 - 0
AZEA 21:30 FT
[1] Qaradag 5
2 - 0
Gabala FC [4] 4
-1/2 1 - 0
QATA 21:30 FT
[10] Al Wakra 1
2 - 4
Al Arabi (QAT) [7]
+1/2 2 - 1
- 21:30 FT
[3] Ahli Doha 4
1 - 2
Al Sadd [1] 2
+3/4 1 - 0
KUWA 21:45 FT
[12] Fahaheel 1
1 - 3
Tadamon (KUW) [14]
0 - 2
- 21:45 FT
[10] Al Nasr (KUW) 1 3
0 - 2
Al Kuwait [1] 3
+3/4 0 - 1
KSA 21:50 FT
[12] Al Fateh
3 - 2
Al Raed [14]
-1/4 1 - 0
KSB 21:50 FT
[3] Al Qadisiya 2
1 - 0
Al Wehda (KSA) [6] 1
-1/4 0 - 0
- 21:50 FT
[5] Al Ettifaq
2 - 2
Hazm [8]
-3/4 1 - 0
OMA 22:00 FT
[7] Sur Club
0 - 0
Dhofar [4]
0 - 0
LITA 22:05 FT
[10] Dainava Alytus
0 - 1
Siauliai [7]
0 - 0
RMNA 22:40 FT
[17] CSMS Iasi 1 4
2 - 2
Botosani [7] 1 4
-1/4 1 - 1
BULA 22:45 FT
[2] Ludogorets 1
3 - 1
PFK Haskovo [12] 3
-2 1/4 2 - 1
DUC4B 22:59 FT
[4] Ein.Braunschweig II 1
2 - 2
Goslarer [13] 1
+0 1 - 1
POLA 22:59 FT
[13] Cracovia Krakow
1 - 0
Ruch Chorzow [15] 1
-1/4 0 - 0
CROA 22:59 FT
[4] Split 2
3 - 0
NK Osijek [8] 5
-3/4 3 - 0
ESTA 22:59 FT
[7] Tammeka Tartu 2
1 - 4
Sillamae Kalev [4] 1 3
+2 0 - 2
LATA 22:59 FT
[10] METTA/LU Riga
0 - 1
Daugava [3] 1
0 - 1
CZEB 22:59 FT
[15] Usti & Labem 3
3 - 0
Pardubice [10] 4
+0 1 - 0
UKRA 22:59 FT
[3] Shakhtar Donetsk 1
6 - 2
Volyn [10] 4
-2 2 - 1
UAEA 22:59 FT
[7] Baniyas
2 - 0
Al Shabab (UAE) [3]
+1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[5] Al Ain 1
3 - 1
Al Dhafra [10]
-1 1/4 1 - 0
DUB 23:30 FT
[6] Heidenheim 2
1 - 1
Kaiserslautern [5] 2
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[8] Bochum 3
1 - 1
Darmstadt [4] 4
-1/4 0 - 1
TDB 23:30 FT
[3] Ljungskile SK 2
2 - 1
Husqvarna FF [16] 1 3
-1 3/4 1 - 1
AUTB 23:30 FT
[8] Hartberg 2
0 - 1
Aust Lustenau [3]
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[7] Horn 2
4 - 1
Kapfenberg [4] 2
+0 1 - 0
- 23:30 FT
[1] Liefering 1
1 - 2
St.Polten [5] 2
-3/4 0 - 1
- 23:30 FT
  FAC Team fur Wien 2
2 - 0
Wacker Innsbruck   1 5
+1/4 0 - 0
DENA 23:30 FT
[7] Aalborg BK 2
1 - 1
Hobro I.K. [6]
-1 0 - 1
JORA 23:30 FT
[4] Faisaly (JOR) 6
0 - 0
S.Al.Ordon [5] 1
-1/4 0 - 0
QATA 23:45 FT
[12] Al Khor
1 - 1
Al Garrafa [4]
+1/4 0 - 0
- 23:45 FT
[13] Shahaniya SC
0 - 3
Umm salal [8] 1
+3/4 0 - 1
KSA 23:55 FT
[11] Al Ittihad (KSA)
2 - 1
Al Khaleej(KSA) [8] 1
-1 1/2 0 - 1
- 23:55 FT
[10] Al Hilal 3
0 - 1
Al Shabab (KSA) [3] 3
-1/2 0 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[3] Bayern Munich II 1
3 - 1
Schalding Hein. [6] 2
-1 1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[14] Ein.Bamberg 2
0 - 1
Heimstetten [15] 4
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[18] SpVgg Bayreuth (T) 1
2 - 0
Nurnberg II [17] 2
+0 1 - 0
ALBA 00:00 FT
[8] Flamurtari Vlore 1
1 - 1
Skenderbeu [4] 2
1 - 1
HUNA 00:00 FT
[14] Dunaujvaros 1
1 - 0
Haladas [16] 4
-1/4 1 - 0
NORA 00:00 FT
[15] Brann 1
1 - 2
Sarpsborg [7]
-1 1 - 0
DENB 00:00 FT
[2] Viborg 1
2 - 0
Fredericia [9] 2
-1/2 1 - 0
ECUA 00:00 FT
[6] Catolica Quito 3
4 - 1
Liga de Loja [3] 2
1 - 1
ALGA 00:00 FT
[10] ASM Oran
1 - 0
ES Setif [14] 1
-1/4 1 - 0
ITA3 00:30 FT
  Reggina 1
1 - 1
Lupa Roma   4
-1/4 1 - 0
DUC4BA 00:30 FT
[10] Memmingen
1 - 0
Augsburg II [11]
+1/4 0 - 0
DUC4N 00:30 FT
[13] Ein.Trier 1
2 - 0
Hoffenheim II [9] 1 3
+1/4 1 - 0
DUC4T 00:30 FT
[1] Vik.Koln 3
1 - 1
Sportfreunde Lotte [13] 4
-3/4 1 - 0
- 00:30 FT
[17] Siegen 2
1 - 3
Essen [2] 4
+3/4 0 - 0
KUWA 00:30 FT
[9] Al Sahel 3
0 - 2
Sulaibikhat [5] 1
0 - 1
ANHU21 01:00 FT
[2-2] Arsenal U21 1
0 - 0
Blackburn U21 [2-7]
0 - 0
PHB 01:00 FT
[12] Niort 1
1 - 1
Orleans [14] 1
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[19] Tours 3
1 - 2
Nimes [13] 2
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[17] Clermont 1 1
1 - 1
Ajaccio [11] 1
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[5] Ajaccio GFCO 2
3 - 1
Arles-Avignon [18] 2
-1/2 3 - 1
- 01:00 FT
[9] Auxerre 1
2 - 2
Nancy [4]
-1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[20] Chateauroux 1
1 - 4
Sochaux [8] 2
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[10] Stade Lavallois 2
2 - 2
Stade Brestois [3] 1 2
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[6] Le Havre 2
1 - 0
Angers [7] 3
-1/4 1 - 0
PH3 01:00 FT
[10] Frejus St Raphael 1 1
1 - 3
Colmar [2] 2
-1/4 1 - 2
- 01:00 FT
[12] Lucon
1 - 0
Paris FC [1]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[16] US Colomiers 1
1 - 0
Epinal [18] 3
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[8] Dunkerque 1
0 - 2
Bourg Peronnas [6] 1
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[4] Avranches
1 - 0
Le Poire [11]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[3] Red Star 93
2 - 0
CA Bastia [13] 2
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[15] Istres 1
1 - 1
Con. Marseille [17]
-1 1 - 1
- 01:00 FT
[14] Amiens 2 3
1 - 1
Boulogne [7] 3
-1/2 1 - 0
HLB 01:00 FT
[3] Volendam 3
2 - 3
Almere City [14] 1
-1 1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[9] TOP Oss 2
3 - 0
Eindhoven [4] 2
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[18] Helmond Sport 1 2
2 - 2
Ajax U19 [10] 3
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[17] RKC Waalwijk
2 - 0
Telstar [13]
-1/2 2 - 0
LUXA 01:00 FT
[4] Differdange
2 - 1
Wiltz [14]
2 - 1
RMNA 01:00 FT
[16] Rapid Bucuresti 1 6
0 - 1
Fc Brasov [8] 1 6
-1/4 0 - 0
MARA 01:00 FT
[14] Chabab Hoceima
1 - 1
Maghreb Fes [15]
0 - 1
CZEA 01:15 FT
[4] Banik Ostrava 1
0 - 0
Jihlava [15] 2
-1/2 0 - 0
ITB 01:30 FT
[21] Vicenza 4
2 - 1
Pescara [18] 1 2
+1/4 1 - 0
DUB 01:30 FT
[12] Nurnberg 2
1 - 0
Leipzig [3] 3
+0 0 - 0
PHA 01:30 FT
[16] Lens (T) 2 4
1 - 3
PSG [2] 1 2
+1 1/4 1 - 2
POLA 01:30 FT
[1] Legia Wars.
1 - 0
Lechia GD [10]
-1 0 - 0
BIB 01:30 FT
[3] OH Leuven 2
1 - 1
Excelsior Virton [5] 3
-1 0 - 0
WALA 01:30 FT
[4] Carmarthen 1
1 - 2
The New Saints [1] 1
+1 1/4 0 - 2
AUTB 01:30 FT
[6] Mattersburg 1
0 - 1
Lask   1 5
+0 0 - 0
ANHB 01:45 FT
[16] Rotherham Utd 2
2 - 1
Leeds Utd [18] 3
-1/4 0 - 1
ITA3 01:45 FT
  Monza 1
2 - 1
Como [A-3] 1 2
-1/4 2 - 0
SCOA 01:45 FT
[1] Hamilton 5
3 - 0
Aberdeen [6] 2
+1/4 1 - 0
IREA 01:45 FT
[9] Drogheda Utd 2
0 - 2
Shamrock Rovers [4] 2
+3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[8] Derry City
0 - 1
UC Dublin [11] 4
-1 1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[2] Cork City 1
1 - 0
Bohemians [7] 2 3
-1 1 - 0
- 01:45 FT
[10] Bray Wanderers 4
1 - 1
Dundalk [1]
+1 3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[3] St. Patrick's 2
0 - 2
Athlone [12] 2
-1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[6] Limerick 2
1 - 0
Sligo Rovers [5]
+0 0 - 0
IREB 01:45 FT
[3] SD Galway 2
2 - 0
Shelbourne [2] 3
-1/2 1 - 0
WALA 01:45 FT
[12] Bangor City
0 - 1
Cefn Druids AFC [8] 1
-1/4 0 - 0
TBNA 02:00 FT
[14] Granada 4
0 - 1
Rayo Vallecano [9] 5
-1/4 0 - 0
NIRA 02:00 FT
[12] Warrenpoint Town
0 - 1
Institute [10]
-1/4 0 - 0
ALGA 02:30 FT
[16] Hussein Dey
1 - 0
CR Belouizdad [13]
-1/4 0 - 0
PERA 03:30 FT
[1] Sporting Cristal 1
4 - 1
Juan Aurich [10] 1 5
-1/2 0 - 1
ARGA 04:10 FT
[13] Gimnasia LP
0 - 0
Olimpo [19] 2
-1/2 0 - 0
PARA 05:00 FT
[11] Rubio nu 2
1 - 1
Sol de America [12] 1
0 - 1
MEXB 05:00 FT
[4] Lobos BUAP 4
3 - 1
Merida [13] 1
-3/4 0 - 0
CCFW 05:30 FT
[A-3] Haiti Nữ (T) 2
0 - 1
Trinidad & T. Nữ [A-2] 1 3
+1 1/2 0 - 1
BRB 05:30 FT
[17] Icasa/CE 2
0 - 0
Oeste/SP [16] 4
-1/2 0 - 0
- 05:30 FT
[20] Portuguesa/SP 1 2
0 - 3
Ponte Preta/SP [2] 3
+1/2 0 - 0
ARGA 06:30 FT
[20] Quilmes
0 - 0
Atletico Rafaela [8] 3
-1/4 0 - 0
MEXA 07:30 FT
[18] Morelia 3
0 - 1
Veracruz [14] 3
-1/2 0 - 1
COLA 07:45 FT
[16] Fortaleza 3
3 - 0
La Equidad [18] 1 3
-1/4 3 - 0
BRB 07:50 FT
[13] Parana/PR 1 2
1 - 1
America/MG [4] 5
-1/4 0 - 0
CCFW 08:10 FT
[A-1] Mỹ Nữ 1
5 - 0
Guatemala Nữ [A-4]
-6 3/4 1 - 0
MEXB 08:30 FT
[3] Correcaminos 1
1 - 0
San Luis [8] 1 1
-1/4 0 - 0
USA 09:20 FT
[Tay-6] Portland Timbers 3
0 - 0
Real Salt Lake [Tay-3] 1
-1/2 0 - 0
AUSU21 09:30 FT
[5] Perth Glory U21
3 - 2
AIS U21 [9]
-1/2 1 - 2
MEXA 09:30 FT
[9] Club Tijuana 4
2 - 1
Queretaro [12] 2
-1/4 0 - 0
MEXB 09:30 FT
[1] Deportivo Tepic 2
0 - 1
Mineros de Zac. [2]
-1/2 0 - 0
YEMA 19:30 Hoãn
[4] Sha'ab Ibb
-
Hilal Hudaydah [8]
-
 
« 01 tháng 04 »

TIN BÓNG ĐÁ

1 số thông tin vui về Daniel Sturridge
1 số thông tin vui về Daniel Sturridge

Sturridge có 1 số thống kê khiến NHM Liverpool cảm thấy khá sướng... - (Hôm qua, 23:50)

Van Gaal phải làm gì để đánh thức khả năng sát thủ của Van Persie?
Van Gaal phải làm gì để đánh thức khả năng sát thủ của Van Persie?

HLV Van Gaal nên làm gì để khơi dậy bản năng săn bàn của Van Persie. - (Hôm nay, 10:47)

Wilfried Bony, sự lựa chọn tốt cho Liverpool và Tottenham
Wilfried Bony, sự lựa chọn tốt cho Liverpool và Tottenham

Bony thừa sức chơi cho cả 2 câu lạc bộ mạnh này và thay thế các tiền đạo mà họ hiện có... - (Hôm qua, 23:04)

Một chút thống kê về Yaya Toure
Một chút thống kê về Yaya Toure

Yaya Toure là huyền thoại sống trong lòng các CĐV Man City - (29-10-2014, 22:08)

Đội trưởng Brazil dưới thời Dunga: Neymar hay Silva?
Đội trưởng Brazil dưới thời Dunga: Neymar hay Silva?

"Phế" Silva, đưa Neymar làm đội trưởng có lẽ không phải là quyết định đúng đắn lắm của Dunga - (29-10-2014, 21:54)

Tại sao Juve cứ thất bại ở C1 dù bá đạo ở Serie A? (tiếp theo)
Tại sao Juve cứ thất bại ở C1 dù bá đạo ở Serie A? (tiếp theo)

Trả lời câu hỏi của bài trước... Đâu là vấn đề thực sự của Juve? - (28-10-2014, 20:27)

BD 8x85: Sống cùng bóng đá!

Gọi 19001770 để nghe Kết quả bóng đá
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+ | Nguyễn Trọng Thơ