CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[3] Azul Claro Numazu
3 - 0
Nara Club [15]
1 - 0
- 11:00 FT
[8] Urayasu SC
1 - 0
Maruyasu Okazaki [14]
1 - 0
- 11:00 FT
[5] Sony Sendai
5 - 1
MIO Biwako [9]
1 - 0
NHATW 11:00 FT
[6] JEF United Nữ
4 - 3
Nagano Parceiro (W) [5]
3 - 0
AUSQSL 12:00 FT
[1] Far North QLD Bulls
2 - 1
Brisbane Roar U21 [6]
2 - 0
NHATA 12:00 FT
[1] Urawa Red
3 - 1
Vegalta Sendai [15]
-1 1/4 0 - 0
NHAT3 12:00 FT
[12] Cerezo Osaka U23
0 - 0
Nagano Parceiro [2]
+1/4 0 - 0
HQA 12:00 FT
[12] Incheon Utd
1 - 1
Suwon Bluewings [5]
+1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[1] FC Seoul
3 - 0
Suwon City [8]
-1 1 - 0
HQB 12:00 FT
[3] Gangwon
4 - 0
Goyang Hi [11]
-1/2 1 - 0
AUSSL 12:30 FT
[11] Metro Stars
4 - 2
SA Panthers [10]
-1/4 2 - 0
- 12:30 FT
[1] Adelaide City
6 - 0
Adelaide Utd U21 [7]
-3/4 2 - 0
- 12:30 FT
[2] Campbelltown City
3 - 1
Adelaide Comets [3]
+0 2 - 1
- 12:30 FT
[8] West Adelaide
2 - 2
Ade. Blue Eagles [5]
-1/4 0 - 1
NHATA 13:00 FT
[12] FC Tokyo
2 - 4
Kawasaki Fro. [2]
+0 1 - 1
HQA 13:00 FT
[2] Jeonbuk H.Motor
3 - 2
Seongnam [3]
-1/2 1 - 0
HQB 13:00 FT
[1] Ansan Police
2 - 1
Chungju Hummel [9]
-1/2 2 - 1
HQ3 13:00 FT
[6] Cheonan City
0 - 5
Gyeongju KHNP [1]
+0 0 - 1
- 13:00 FT
[5] Busan Transp.
2 - 1
Changwon City [8]
+0 1 - 0
- 13:00 FT
[3] Ulsan Mipo
1 - 2
Gangneung [2]
-3/4 1 - 0
HKGC 13:30 FT
  Eastern AA
0 - 1
Yuen Long  
0 - 1
NGAU21 14:00 FT
[11] Terek G. U21
2 - 2
Krasnodar U21 [10]
-3/4 0 - 2
AUSBPL 14:00 FT
[8] Peninsula Power
0 - 3
Albany Creek [9]
-3/4 0 - 1
- 14:00 FT
[12] North Pine
0 - 5
Mitchelton [2]
+3/4 0 - 3
AUSFWP 14:00 FT
[1] Inglewood Utd
4 - 2
Cockburn City [11]
-1 1/2 0 - 1
- 14:00 FT
[2] Sorrento
2 - 1
Bayswater City [5]
+3/4 0 - 1
- 14:00 FT
[10] Armadale SC
1 - 1
Perth Glory U21 [9]
+0 0 - 0
- 14:00 FT
[4] Stirling Lions
3 - 0
ECU Joondalup [8]
-1/2 1 - 0
- 14:00 FT
[12] Subiaco AFC
0 - 2
Balcatta [7]
+1/2 0 - 0
AUSQSL 14:00 FT
[5] Gold Coast Utd
7 - 1
SWQ Thunder [8]
4 - 1
NHATA 14:00 FT
[7] Omiya Ardija
1 - 1
Ventforet Kofu [13]
-1/4 1 - 0
- 14:00 FT
[18] Shonan Bellmare
0 - 3
Kashima Antlers [3]
+1 0 - 2
NHATB 14:00 FT
[17] Thespa Kusatsu
0 - 1
Okayama [7]
+0 0 - 1
HQA 14:00 FT
[9] Sangju Sangmu
2 - 0
Pohang Steelers [10]
+1/4 2 - 0
TQA 14:30 FT
[13] Liaoning Hunyong
2 - 2
Tianjin Teda [12]
+0 2 - 1
TQB 14:30 FT
[2] Dalian Aerbin
2 - 0
Nei Mongol [16]
-1/2 1 - 0
- 14:30 FT
[3] Qingdao Hainiu
2 - 1
Zhejiang [12]
1 - 0
- 14:30 FT
[6] Meizhou Wuhua
6 - 0
Hunan Xiangtao [13]
+1/4 1 - 0
NGAU21 15:00 FT
[15] Ufa U21
2 - 2
Anzhi U21 [7]
+3/4 0 - 1
GREU20 15:00 FT
[11] Asteras Tripolis U20
6 - 0
Veria U20 [10]
-1 3 - 0
RMNB 15:00 FT
[A-3] Farul Constanta 1
0 - 6
Dunarea Calarasi [A-2]
-1/4 0 - 2
- 15:00 FT
[B-10] Olimpia Satu Mare
3 - 1
Universitaea Cluj [B-8]
-1/4 2 - 1
- 15:00 FT
[A-6] Bacau
3 - 1
Braila [A-4]
+0 1 - 1
- 15:00 FT
[B-4] Baia Mare
1 - 2
Gaz Metan Medias [B-3]
+0 0 - 1
- 15:00 FT
[B-11] Unirea Tarlungeni
0 - 1
Ramnicu Valcea [B-7]
+0 0 - 0
- 15:00 FT
[B-14] Metalul Resita
0 - 1
Soimii Pancota [B-9]
0 - 1
- 15:00 FT
[A-9] Balotesti
2 - 0
Gloria Buzau [A-8]
1 - 0
- 15:00 FT
[A-11] Bucovina Poj.
1 - 0
Berceni [A-7]
+0 1 - 0
- 15:00 FT
[A-12] Ceahlaul PN
0 - 2
Rapid Suceava [A-10]
0 - 2
AUSBPL 15:00 FT
[5] Logan Light.
3 - 4
Capalaba [6]
-1/4 0 - 2
AUSQSL 15:00 FT
[3] Brisbane Strikers
3 - 0
Sunshine Coast [9]
2 - 0
CZEB 15:15 FT
[13] Fotbal Trinec
2 - 0
Usti & Labem [5]
-1/4 0 - 0
- 15:15 FT
[14] Slavoj Vysehrad
2 - 0
Sigma Olomouc II [15]
-1/2 1 - 0
CZEU19 15:20 FT
  Slovan Liberec U19
2 - 1
Slavia Praha U19  
+1/4 1 - 1
GREU20 15:30 FT
[3] Panionios U20
0 - 2
Atromitos U20 [6]
-1/2 0 - 0
- 15:30 FT
[9] Iraklis Salonica U20 1
3 - 0
Panetolikos U20 [7]
-1/4 2 - 0
VNB 15:30 FT
[8] Đăk Lăk
0 - 1
Nam Định [1]
- 15:30 FT
[3] Phú Yên
4 - 1
Bình Phước [5]
- 15:30 FT
[7] Thừa Thiên Huế
2 - 1
Đồng Nai [9]
0 - 0
- 15:30 FT
[6] XM Fico Tây Ninh
1 - 1
Viettel [2]
0 - 1
DUCU19 16:00 FT
[3-3] Wolfsburg U19
2 - 0
RW Erfurt U19 [3-10]
1 - 0
- 16:00 FT
[1-9] Essen U19
2 - 2
Wuppertaler U19 [1-12]
1 - 0
- 16:00 FT
[1-7] M.gladbach U19
2 - 0
Sprockhovel U19 [1-15]
0 - 0
- 16:00 FT
[1-4] Bochum U19
4 - 1
B.Dortmund U19 [1-2]
2 - 0
- 16:00 FT
[1-1] Schalke 04 U19
3 - 1
FC M'gladbach U19 [1-11]
2 - 1
- 16:00 FT
[3-1] Wer.Bremen U19
2 - 3
E.Cottbus U19 [3-5]
1 - 1
- 16:00 FT
[2-8] Bayern Munich U19 1
1 - 2
Karlsruher U19 [2-5]
1 - 0
- 16:00 FT
[3-2] Leipzig U19 1
2 - 3
Hamburger U19 [3-6]
0 - 1
- 16:00 FT
[2-14] Darmstadt U19
0 - 5
Munchen 1860 U19 [1-5]
0 - 3
CZEU19 16:00 FT
  Sparta Praha U19
4 - 1
Jablonec U19  
2 - 0
- 16:00 FT
  Slovacko U19
1 - 1
Brno U19  
1 - 1
- 16:00 FT
  Zlin U19
3 - 3
Sigma Olomouc U19  
1 - 1
- 16:00 FT
  Jihlava U19
4 - 1
Bohemians U19  
1 - 0
- 16:00 FT
  Opava U19
2 - 3
Vik. Plzen U19  
1 - 1
- 16:00 FT
  Pribram U19
1 - 0
C. Budejovice U19  
1 - 0
AUSNSW 16:00 FT
[5] Bon. White Eagles
3 - 1
Sutherland Sharks [9]
-1 0 - 0
- 16:00 FT
[12] Blacktown Spt. 1
0 - 3
Sydney Utd [1]
+1 0 - 0
- 16:00 FT
[7] Hakoah Sydney
3 - 1
Blacktown City [2]
+1 1/2 1 - 0
AUSQSL 16:00 FT
[10] Western Pride
1 - 2
Redlands Utd [2]
0 - 1
AUSVPL 16:00 FT
[7] Hume City
1 - 0
Pascoe Vale [11]
-1/2 0 - 0
AUSNSW 16:15 FT
[8] Parramatta FC
3 - 1
Sydney Olympic [10]
+1/4 0 - 0
AZEA 16:30 FT
[5] Kapaz
1 - 1
Inter Baku [4]
+0 1 - 0
GREU20 16:30 FT
[15] Levadiakos U20
0 - 3
AEK Athens U20 [4]
0 - 1
AUSQSL 16:30 FT
[12] Northern Fury
2 - 2
Brisbane City [7]
1 - 2
AUSSL 16:30 FT
[9] Adelaide Olympic
3 - 0
Adelaide Raiders [12]
-1/2 2 - 0
NHATA 16:30 FT
[4] Jubilo Iwata 1
1 - 5
Yokohama FM [5]
+1/4 1 - 4
HKGC 16:30 FT
  Dreams M.Gallery (T)
2 - 5
HK Ranger  
-1/2 1 - 1
VNA 16:30 FT
[14] Đồng Tháp
0 - 1
Hải Phòng [1]
+1/2 0 - 0
- 16:30 FT
[13] ĐT Long An
2 - 5
Hà Nội T&T [10]
0 - 4
VNB 16:30 FT
[10] Cà Mau
1 - 3
TP.HCM [4]
0 - 3
NGAU21 17:00 FT
[2] Din. Moscow U21
4 - 1
Kryliya Sov. U21 [16]
-2 1/4 1 - 0
ESTA 17:00 FT
[6] Paide Linname. 1
1 - 1
Flora Tallinn [4]
+1 1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[3] Infonet
4 - 1
Tarvas Rakvere [10]
-2 3/4 2 - 0
RMNB 17:00 FT
[A-5] Aca. Clinceni
2 - 3
Rapid Bucuresti [A-1]
+1/4 0 - 1
TNKA 17:00 FT
[13] Rizespor
0 - 1
Osmanlispor [5]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[16] Eskisehirspor 1
1 - 2
Konyaspor [3]
+0 0 - 1
AUSSL 17:00 FT
[6] Croydon Kings
1 - 1
West Torrens [4]
-1/4 0 - 0
DUB 18:00 FT
[7] Karlsruher 2
2 - 1
Nurnberg [3] 2
+0 1 - 1
- 18:00 FT
[4] St. Pauli
2 - 0
Bochum [5] 3
+1/4 0 - 0
DUC4B 18:00 FT
[1] Wolfsburg II
4 - 2
Hansa Luneburg [9]
-1 1/2 2 - 1
DUC4DB 18:00 FT
[5] CZ Jena
3 - 5
Hertha Berlin II [8]
-3/4 1 - 2
- 18:00 FT
[11] Schonberg
0 - 2
Neustrelitz [9]
-1/4 0 - 1
DUCU19 18:00 FT
[2-2] Mainz U19 2
1 - 2
Freiburg U19 [2-9] 1
-3/4 0 - 2
- 18:00 FT
[2-6] Greuther Furth U19 3
3 - 4
Hoffenheim U19 [2-1] 4
+1 1/4 1 - 2
NGAU21 18:00 FT
[9] Kuban U21 1
1 - 2
Rostov U21 [4] 1
-1/4 0 - 1
LATA 18:00 FT
[8] BFC Daugava 1
0 - 5
Ventspils [2] 1
+1 1/2 0 - 2
LITA 18:00 FT
[7] Stumbars Kauno
2 - 0
Lietava [5] 2
+0 1 - 0
UKRA 18:00 FT
[7] PFK Aleksandriya 2
2 - 0
Zorya [4] 2
+1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[14] Metalurg Zap.
0 - 3
Stal Dniprodzh. [9]
-
UKRU21 18:00 FT
[10] Vorskla U21
1 - 0
Chernomorets U21 [8]
0 - 0
AUSFWP 18:00 FT
[3] Perth SC 4
1 - 1
Floreat Athena [6] 3
-1/4 0 - 0
VNA 18:00 FT
[11] Than Quảng Ninh 2
3 - 1
SL Nghệ An [9] 1
-1/2 0 - 1
SCOC 18:15 FT
  Hibernian (T)
0 - 0
Dundee Utd   1
-1/4 0 - 0
KQ 90': 0-0; PEN: 4-2
ANHB 18:30 FT
[24] Bolton 3
1 - 2
Middlesbrough [1] 2
+1 1/4 0 - 0
DUC4DB 18:30 FT
[13] BFC Viktoria 1889
3 - 3
Luckenwalde [16]
-1 1/2 2 - 3
DUCU19 18:30 FT
[2-10] St. Pauli U19
4 - 1
CZ Jena U19 [3-9]
2 - 0
NGA 18:30 FT
[6] Terek Grozny
0 - 1
Krasnodar [5]
+0 0 - 1
TDB 18:30 FT
[7] Varbergs BoIS 2
0 - 2
Varnamo [9] 1
-1/2 0 - 1
UZBA 18:30 FT
[6] Metallurg Bekabad
2 - 1
Obod Tashkent [15]
0 - 1
- 18:30 FT
[13] Navbahor
3 - 1
Shurtan Guzar [16]
1 - 1
TQA 18:35 FT
[1] Jiangsu Sainty 4
2 - 0
Sh. Shenhua [5] 1
-1/2 0 - 0
ANHA 18:45 FT
[18] Norwich 2
0 - 3
Sunderland [17] 2
-1/4 0 - 1
ANHL1 19:00 FT
[18] Chesterfield 1
0 - 3
Sheffield Utd [9]
+1/4 0 - 2
ANHL2 19:00 FT
[11] Mansfield
5 - 0
Notts County [17] 1
-1/4 1 - 0
ITA3 19:00 FT
[B-15] Savona
3 - 1
Lupa Roma [B-18]
-1/4 0 - 1
DUC3 19:00 FT
[12] Holstein Kiel
0 - 0
Preussen Munster [7]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[8] Chemnitzer
2 - 1
Wer.Bremen II [18] 2
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[6] Magdeburg
2 - 2
Dynamo Dresden [1]
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[16] Stuttgart Kickers
0 - 1
RW Erfurt [9] 1
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[17] E.Cottbus
0 - 5
Sonnenhof [4]
-1/4 0 - 4
- 19:00 FT
[5] Osnabruck
1 - 1
Mainz II [14]
-1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[13] Hansa Rostock
2 - 0
Stuttgart II [20] 2
-3/4 1 - 0
DUC4B 19:00 FT
[14] Hamburger II
2 - 2
Havelse [6]
-1/4 0 - 1
DUC4BA 19:00 FT
[17] Rain/Lech
2 - 1
Schweinfurt [13]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[10] Buchbach
1 - 1
Augsburg II [14]
0 - 0
- 19:00 FT
[7] Munchen 1860 II
0 - 0
FC Amberg [16]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[15] Schalding Hein.
1 - 2
Ingolstadt II [8]
0 - 2
- 19:00 FT
[11] SpVgg Bayreuth
2 - 0
Illertissen [5]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[3] Wacker Burghausen
0 - 1
Jahn Regensburg [2]
+0 0 - 0
DUC4N 19:00 FT
[12] Kaiserslautern II
0 - 1
Homburg [7]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[11] Astoria Walldorf 1 2
0 - 3
Bahlinger [14] 1
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[17] SV Spielberg
0 - 0
Pirmasens [13]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[18] SV Saar 05
0 - 4
TSV Steinbach [9]
+1 3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[15] Neckarelz
1 - 1
Saarbrucken [5]
+1 1 - 1
- 19:00 FT
[1] Waldhof Man.
3 - 0
Freiburg II [16]
-1 1/2 1 - 0
DUC4T 19:00 FT
[16] Velbert
0 - 0
Schalke 04 II [8] 1
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[17] Rodinghausen 1
1 - 1
FC Koln II [15] 1
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[6] Fort.Dusseldorf II
4 - 1
RW Ahlen [12]
-1/4 2 - 0
- 19:00 FT
[19] Wegberg-Beeck
1 - 2
Oberhausen [5]
+1 1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[7] Wattenscheid 1
1 - 1
Kray [18] 2
-1 1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[10] Verl
2 - 3
Sportfreunde Lotte [1]
+3/4 2 - 1
DUCU19 19:00 FT
[2-7] Ein.Frankfurt U19
3 - 0
Heidenheim U19 [2-13]
-1/4 2 - 0
PHB 19:00 FT
[4] Le Havre
1 - 3
Nancy [1] 3
+0 1 - 0
ARMA 19:00 FT
[1] Alashkert
3 - 0
Pyunik [2]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[4] Gandzasar 1
0 - 0
Shirak [3]
+0 0 - 0
AZEA 19:00 FT
[7] Neftchi Baku 2
1 - 2
Karabakh Agdam [1] 1
+3/4 0 - 0
BLRA 19:00 FT
[9] Belshina Bobruisk 1
4 - 2
Dinamo Brest [14] 1 1
-1 1/4 2 - 1
GEOA 19:00 FT
[5] Sioni Bolnisi
1 - 0
Dinamo Batumi [7]
0 - 0
- 19:00 FT
[4] Chikhura Sach.
1 - 0
Dinamo Tbilisi [1]
0 - 0
NOR3 19:00 FT
[B-3] Nardo FK
1 - 1
HamKam [B-5] 1
1 - 0
- 19:00 FT
[C-10] Stord IL
3 - 6
Floro SK [C-5]
2 - 4
CZEU19 19:00 FT
  Mlada Boleslav U19
1 - 3
MFk Karvina U19  
0 - 1
TNKB 19:00 FT
[1] Adanaspor
4 - 0
1461 Trabzon [15] 2
-3/4 0 - 0
TD3 19:00 FT
[Sodra-3] KSF Prespa Birlik 2
1 - 1
Osters [Sodra-1]
+1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[Norra-9] Akropolis IF 1
2 - 2
Lulea [Norra-11] 1
+0 1 - 1
UKRB 19:00 FT
[11] Dinamo Kiev II
0 - 0
Helios Kharkov [5]
0 - 0
UKRU21 19:00 FT
[12] Volyn U21
2 - 1
Karpaty Lviv U21 [7]
1 - 1
UZBA 19:00 FT
[9] Neftchi
0 - 1
Sogdiana Jizzakh [12]
0 - 0
ITA 20:00 FT
[15] Bologna 4
0 - 1
Torino [11] 1
+0 0 - 0
ITB 20:00 FT
[9] Virtus Entella
1 - 0
Modena [18]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[16] Pro Vercelli
1 - 1
Salernitana [20]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[19] Latina
2 - 2
Lanciano [12]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[3] Trapani
4 - 3
Ascoli [15]
-3/4 2 - 2
- 20:00 FT
[11] Perugia
2 - 0
Avellino [14]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[7] Novara
2 - 1
Livorno [21]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[4] Bari
3 - 0
Como [22]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Cagliari
6 - 0
Brescia [10]
-1 3 - 0
- 20:00 FT
[17] Vicenza
2 - 1
Ternana [13]
-1/4 1 - 0
ITA3 20:00 FT
[C-7] Carrarese
0 - 0
Maceratese [B-3]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[A-15] AC Cuneo
1 - 0
Feralpisalo [A-5]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[C-16] Ischia Isolaverde
0 - 1
Juve Stabia [C-11]
+1 0 - 0
- 20:00 FT
[C-18] Lupa Castelli 1
2 - 1
Martina Franca [C-17]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[C-12] Fidelis Andria
0 - 0
Catanzaro [C-14]
-1/4 0 - 0
CROA 20:00 FT
[4] Lok. Zagreb
0 - 1
HNK Rijeka [2]
+1/2 0 - 0
ESTA 20:00 FT
[7] Sillamae Kalev
0 - 2
Levadia T. [2]
0 - 1
LATA 20:00 FT
[1] Spartaks Jurmala
3 - 0
Jelgava [7]
+1/2 1 - 0
LITA 20:00 FT
[2] Zalgiris
3 - 0
Kaunas [8]
1 - 0
MDVA 20:00 FT
[9] Petrocub
1 - 4
Dinamo-Auto [5]
0 - 1
NOR3 20:00 FT
[C-11] Fyllingsdalen
1 - 1
Lorenskog IF [C-7]
0 - 0
- 20:00 FT
[B-6] Nybergsund
7 - 3
Strindheim IL [B-9]
2 - 1
SRBA 20:00 FT
[5] Vojvodina
4 - 0
Radnicki Nis [6]
-3/4 4 - 0
SLOA 20:00 FT
[8] CM Celje
3 - 0
Koper [9]
-1/4 2 - 0
TNKA 20:00 FT
[12] Antalyaspor
4 - 2
Galatasaray [6]
-1/4 1 - 1
TDB 20:00 FT
[12] Gais
1 - 1
Syrianska [15]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Degerfors IF
2 - 2
IK Frej [10]
-1/4 0 - 2
TD3 20:00 FT
[Sodra-13] Qviding
2 - 2
Husqvarna FF [Sodra-11]
-1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[Norra-7] Carlstad Utd
3 - 2
Umea [Norra-5]
+3/4 1 - 2
- 20:00 FT
[Sodra-10] Oskarshamns AIK
0 - 0
Landskrona [Sodra-2]
+1/4 0 - 0
UKRB 20:00 FT
[13] Avangard Kramatorsk
0 - 0
Poltava [8]
0 - 0
- 20:00 FT
[14] Sumy
2 - 0
Obolon Kiev [4]
0 - 0
- 20:00 FT
[3] Cherkaskyi Dnipro
3 - 0
Hirnyk-Sport [10]
1 - 0
UKRU21 20:00 FT
[2] Shakhtar Donetsk U21
1 - 0
Olimpik Donetsk U21 [9]
1 - 0
IRNA 20:00 FT
[12] Foolad Khozestan
1 - 0
Malavan Bandar [13]
1 - 0
MASFA 20:00 FT
  Kedah FA
2 - 1
Darul Takzim  
2 - 1
NPA 20:00 FT
[11] Golden Arrows (T)
1 - 4
Orlando Pirates [6]
+1/2 0 - 3
- 20:00 FT
[13] Polokwane
1 - 0
Chippa Utd [7]
+0 0 - 0
DUA 20:30 FT
[13] Darmstadt 2
2 - 0
Ingolstadt [9] 3
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[12] Augsburg 2
1 - 0
Stuttgart [15]
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[14] Hoffenheim 2
2 - 1
Hertha Berlin [4]
+0 1 - 1
- 20:30 FT
[16] Wer.Bremen 1
3 - 2
Wolfsburg [10] 5
+0 1 - 1
- 20:30 FT
[3] B.Leverkusen 4
3 - 0
Ein.Frankfurt [17] 3
-1 1/4 0 - 0
POLA 20:30 FT
[11] Korona Kielce
1 - 1
Slask Wroclaw [13]
+0 0 - 0
NORA 20:30 FT
[6] Stromsgodset
2 - 1
Sogndal [12]
-1 0 - 0
WALA 20:30 FT
[6] Newtown AFC
3 - 2
Connah's QN [5]
+0 0 - 1
- 20:30 FT
[12] Haverfordwest
1 - 1
Rhyl [11]
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[8] Carmarthen
1 - 0
Aberystwyth [9]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[10] Port Talbot
1 - 1
Bangor City [7]
1 - 0
JORA 20:30 FT
[8] Sareeh
0 - 0
Jazeera [5]
0 - 0
- 20:30 FT
[3] Faisaly (JOR)
1 - 1
Kfarsoum [11]
0 - 1
ANHA 21:00 FT
[11] Everton 1
1 - 1
Southampton [8] 1
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Man Utd
1 - 0
Aston Villa [20] 1
-1 1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[19] Newcastle 2
3 - 0
Swansea City [15] 1
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[13] West Brom
0 - 1
Watford [12] 3
-1/4 0 - 1
ANHB 21:00 FT
[19] Rotherham Utd 1
0 - 0
Nottingham Forest [17] 1
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Birmingham 1
1 - 2
Burnley [2] 3
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[18] Blackburn Rovers 3
0 - 2
Huddersfield [16]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Brentford 1
1 - 1
Bristol City [20] 3
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[7] Cardiff City 2
0 - 0
QPR [13] 1
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[23] Charlton Athletic 1
0 - 1
Derby County [5] 3
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Leeds Utd 2
3 - 2
Reading [15] 3
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[11] Preston North End 1
1 - 1
Milton Keynes Dons [22] 1
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Sheffield Wed. 1
1 - 1
Ipswich [8] 3
-3/4 1 - 0
ANHL1 21:00 FT
[10] Rochdale
3 - 0
Blackpool [21]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[20] Fleetwood Town
1 - 1
Oldham [17]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[19] Shrewsbury
1 - 1
Bradford City [5]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Swindon
0 - 1
Bury [15]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[24] Crewe Alexandra
2 - 3
Scunthorpe Utd [8]
+3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[2] Burton Albion
0 - 0
Barnsley [6]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[23] Colchester Utd
1 - 4
Peterborough Utd [14]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[12] Coventry
2 - 1
Millwall [4]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[22] Doncaster Rovers
3 - 1
Wigan [1]
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[7] Gillingham
0 - 2
Port Vale [11]
-1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[3] Walsall
1 - 0
Southend [13]
-1/2 0 - 0
ANHL2 21:00 FT
[16] Hartlepool
2 - 1
York City [23]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[2] Accrington
2 - 2
Morecambe [21]
-1 1 - 1
- 21:00 FT
[4] Bristol Rovers
2 - 1
Yeovil Town [20]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Wycombe
1 - 1
Barnet [15]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Cambridge Utd
0 - 0
Carlisle [10]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Wimbledon
1 - 0
Crawley Town [18]
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Exeter City
0 - 0
Northampton [1]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Leyton Orient
3 - 2
Dag & Red [24]
-1 1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[3] Oxford Utd
2 - 3
Luton Town [13]
-1 1 - 2
- 21:00 FT
[6] Portsmouth
1 - 2
Plymouth Argyle [5]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[19] Stevenage
2 - 1
Newport [22]
-1/4 2 - 0
TBNA 21:00 FT
[19] Getafe 4
1 - 5
Real Madrid [3] 1
+2 0 - 2
TBN3 21:00 FT
[B-6] Real Sociedad B 1
1 - 0
Barakaldo [B-1]
+3/4 0 - 0
SCOB 21:00 FT
[7] St. Mirren
3 - 1
Greenock Morton [6]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Alloa Athletic
2 - 2
Queen of South [5]
+1/2 1 - 0
SCO2 21:00 FT
[10] Forfar Athletic
0 - 2
Airdrieonians [5]
-1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[4] Stranraer
4 - 1
Dunfermline [1]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[8] Brechin City
5 - 1
Peterhead [3]
+1/4 4 - 1
- 21:00 FT
[7] Stenhousemuir
0 - 4
Ayr Utd [2]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[6] Albion Rovers
0 - 0
Cowdenbeath [9]
-1/2 0 - 0
NGA 21:00 FT
[4] Lok. Moscow
1 - 1
Cska Moscow [1]
+1/4 1 - 0
ALBA 21:00 FT
[6] KF Laci
1 - 2
Flamurtari Vlore [8]
1 - 0
BLRA 21:00 FT
[10] Torpedo Zhodino
2 - 1
Naftan Novo. [16]
-3/4 1 - 0
BIHA 21:00 FT
[6] Radnik Bijeljina
0 - 1
Zrinjski [1]
0 - 0
NIRA 21:00 FT
[4] Cliftonville
0 - 2
Glentoran [6]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Portadown FC
1 - 2
Dungannon Swi. [7]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Linfield
3 - 0
Coleraine [5]
-3/4 3 - 0
- 21:00 FT
[10] Ballinamallard 1
2 - 0
Warrenpoint Town [12]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Glenavon
0 - 1
Crusaders Belfast [1]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Carrick Rangers
0 - 2
Ballymena Utd [8]
+1/4 0 - 1
GREU20 21:00 FT
[5] Xanthi U20 1
0 - 0
Pas Giannina U20 [13]
0 - 0
MLTA 21:00 FT
[5] Floriana 1
2 - 3
Pembroke Athleta [8]
0 - 1
- 21:00 FT
[9] Sliema Wanderers
3 - 1
St. Andrews [12]
2 - 0
MNEA 21:00 FT
[12] Mornar Bar
2 - 2
Zeta [9]
2 - 0
- 21:00 FT
[5] Bokelj Kotor
0 - 2
Sutjeska [4]
0 - 0
- 21:00 FT
[11] OFK Petrovac
1 - 1
Iskra Danilo. [10]
1 - 0
- 21:00 FT
[2] Rudar
1 - 1
Grbalj [8]
0 - 1
NOR3 21:00 FT
[B-1] Elverum
2 - 0
Stjordals Blink [B-8]
0 - 0
- 21:00 FT
[B-2] Brattvag IL
2 - 2
Honefoss [B-11]
1 - 2
- 21:00 FT
[A-2] Skeid Fotball
2 - 0
Ullern IF [A-13]
1 - 0
- 21:00 FT
[B-12] Gjovik-Lyn
0 - 0
Byasen IL [B-7]
0 - 0
- 21:00 FT
[C-14] Lysekloster
0 - 1
Fana IL [C-2]
0 - 1
- 21:00 FT
[D-7] Notodden FK
2 - 0
Baerum SK [D-2]
1 - 0
SRBA 21:00 FT
[10] MG Milanovac
1 - 1
OFK Belgrade [13]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Javor Ivanjica
0 - 2
Spartak Subotica [14]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[12] Novi Pazar
3 - 2