bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
Giờ Trận BD BDW LTĐ KQ
Cúp C2 Châu Âu (Soạn: BD TL C2 ›› 8285)
11/7, 20:30 Pyunik - Shkupi 3 - 1 2 - 0 3 - 3
11/7, 21:00 Ordabasy - Torpedo Kut. 2 - 1 1 - 0
11/7, 21:45 Ventspils - Teuta Durres 2 - 0 3 - 0
11/7, 22:00 Alashkert - Makedonija 1 - 1 3 - 1
11/7, 22:30 KF Laci - Hap. Beer Sheva 1 - 2 1 - 2 1 - 1
11/7, 22:30 AEK Larnaka - Petrocub 3 - 0 1 - 0
11/7, 22:30 Trans Narva - Buducnost 1 - 1 0 - 2
11/7, 22:59 KuPS - Vitebsk 2 - 0 2 - 0
11/7, 22:59 Flora Tallinn - Radnicki Nis 1 - 1 2 - 0
11/7, 22:59 Səbail FK - FC Uni.Craiova 1 - 3 1 - 2 2 - 3
11/7, 23:30 FK Riteriai - KI Klaksvik 2 - 1 1 - 1
11/7, 23:30 Ruzomberok - Levski Sofia 1 - 2 1 - 0 0 - 2
11/7, 23:30 Balzan - Domzale 1 - 3 3 - 4
12/7, 00:00 Shakhter Soligo. - Hibernians 2 - 0 1 - 0
12/7, 00:00 FK Liepaja - Dinamo Minsk 2 - 1 1 - 2 1 - 1
12/7, 00:00 Crusaders Belfast - B36 Torshavn 1 - 0 2 - 0
12/7, 00:00 Malmo - Ballymena Utd 5 - 0 5 - 1 5 - 0 7 - 0
12/7, 00:00 Dinamo Tbilisi - Engordany 1 - 0 6 - 0
12/7, 00:00 Molde - KR Reykjavik 3 - 0 4 - 0 3 - 1 7 - 1
12/7, 00:00 Speranta - Neftchi Baku 1 - 1 0 - 3
12/7, 00:00 Academy Pandev - Zrinjski 0 - 0 0 - 3
12/7, 00:00 Brann - Shamrock Rovers 1 - 1 2 - 2 1 - 1 2 - 2
12/7, 00:00 Maccabi Haifa - Mura 3 - 1 2 - 0 2 - 0 2 - 0
12/7, 00:00 Debreceni - Kukesi 1 - 1 3 - 0
12/7, 00:00 Brondby - Inter Turku 3 - 0 4 - 1 4 - 1 4 - 1
12/7, 00:00 Radnik Bijeljina - Spartak Trnava 0 - 0 2 - 0
12/7, 00:00 Kauno Zalgiris - Apollon Limassol 0 - 2 0 - 2
12/7, 00:30 Fola Esch - Chikhura Sach. 1 - 2 1 - 2
12/7, 01:00 Connah's QN - Kilmarnock 0 - 2 0 - 1 1 - 2
12/7, 01:00 O.Ljubljana - Rigas Futbola Skola 2 - 1 2 - 3
12/7, 01:30 Dunajska Stred - Cracovia Krakow 1 - 3 1 - 1
12/7, 01:30 Zeta - Videoton 1 - 2 1 - 5
12/7, 01:30 Europa FC - Legia Wars. 2 - 3 0 - 3 0 - 3 0 - 0
12/7, 01:30 Cukaricki - Banants 1 - 2 3 - 0
12/7, 01:30 Steaua Bucuresti - Milsami 4 - 0 3 - 0 3 - 0 2 - 0
12/7, 01:45 St. Patrick's - Norrkoping 0 - 2 1 - 0 0 - 2
12/7, 01:45 Cliftonville - Haugesund 1 - 1 0 - 1
12/7, 01:45 Cork City - Progres Niedercorn 2 - 1 0 - 2
12/7, 01:45 Aberdeen - RoPS Rovaniemi 1 - 0 1 - 2 3 - 0 2 - 1
12/7, 02:00 Siroki Brijeg - Kairat Almaty 3 - 0 1 - 2
12/7, 02:00 Budapest Honved - Zalgiris 3 - 1 1 - 2 3 - 1
12/7, 03:00 Breidablik - Vaduz 1 - 1 2 - 1 0 - 0
12/7, 03:00 Stjarnan - Levadia T. 1 - 0 3 - 1 2 - 1
Can Cup 2019 (Soạn: BD TL CAF ›› 8285)
11/7, 22:59 B.B.Ngà - Algeria 2 - 1 1 - 0 0 - 1 1 - 1
12/7, 02:00 Madagascar - Tunisia 1 - 2 1 - 1 1 - 0 0 - 3
Giao Hữu CLB (Soạn: BD TL GHCLB ›› 8285)
12/7, 01:30 Tranmere Rovers - Liverpool 0 - 1 0 - 6
VĐQG Trung Quốc (Soạn: BD TL TQA ›› 8285)
11/7, 19:00 Tianjin Teda - Guangzhou Ever. 1 - 2 1 - 3 0 - 3
Copa Sudamericana (Soạn: BD TL SUD ›› 8285)
12/7, 07:30 Colon - Argentinos Jun. 1 - 0 0 - 1
Cúp Brazil (Soạn: BD TL BRC ›› 8285)
12/7, 06:00 Cruzeiro/MG - Atl. Mineiro/MG 1 - 2 1 - 1 3 - 0
Tỷ lệ thắng: 2/16 6/48 2/17 -







 
« 11 tháng 07 »
Loading...
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com