x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATC 11:05 FT
  Kawasaki Fro.
2 - 0
Blaublitz Akita  
-2 1/2 1 - 0
- 14:00 FT
  Gamba Osaka
2 - 0
Tokushima Vortis  
-1/4 0 - 0
GHQG 17:00 FT
  Việt Nam U22
2 - 2
Việt Nam  
1 - 2
GHU19 17:30 FT
  Tajikistan U19
1 - 1
Iran U19  
1 - 1
TNKA 17:30 FT
[7] Gaziantep B.B
3 - 1
Alanyaspor [6]
+1/4 2 - 1
TNKB 17:30 FT
[12] Menemen Bld
0 - 0
Keciorengucu [6]
+1/2 0 - 0
THA 18:00 FT
[10] Police Tero FC 1
0 - 1
Trat FC [15]
-3/4 0 - 1
BDNB 18:15 FT
[6] Chaves
2 - 1
Academica Coim [3]
-1/2 1 - 0
ITB 18:30 FT
[15] Reggiana
0 - 1
Reggina [12]
+0 0 - 0
THA 18:30 FT
[5] Samut Prakan City
6 - 3
Port FC [3]
+1/2 3 - 2
ANHA 19:00 FT
[10] Leeds Utd
1 - 0
Burnley [15] 3
-3/4 1 - 0
KSB 19:00 FT
[6] Hajer
1 - 1
Sahel (KSA) [16]
0 - 0
THA 19:00 FT
[9] Nakhon Ratch.
2 - 0
Rayong FC [16]
-1/2 1 - 0
KSB 19:10 FT
[13] Al Shoalah
0 - 2
Hazm [1]
0 - 1
- 19:20 FT
[3] Al Jabalain
1 - 1
Al Jeel [12]
1 - 0
BIA 19:30 FT
[2] Antwerpen
2 - 1
Charleroi [11]
-1/4 0 - 0
KSAA 19:40 FT
[13] Abha
0 - 1
Al Wehda (KSA) [11]
+0 0 - 1
ALBA 19:45 FT
[8] Bylis Ballsh
3 - 1
Apolonia Fier [9]
1 - 0
- 19:45 FT
[7] Kastrioti Kruje 1
1 - 0
KF Laci [3]
1 - 0
- 19:45 FT
[1] Vllaznia Shkoder
5 - 1
Skenderbeu [10]
3 - 0
KSAA 19:45 FT
[16] Al Ain (KSA)
1 - 0
Al Taawon (KSA) [5]
+1/4 1 - 0
TNKA 20:00 FT
[19] Denizlispor
1 - 2
Ankaragucu [21]
+0 0 - 2
- 20:00 FT
[13] Malatyaspor
1 - 3
Erzurum BB [18]
-3/4 0 - 1
TNKB 20:00 FT
[16] Akhisar Bld.
0 - 1
Giresunspor [1]
+3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[14] Adanaspor
1 - 2
Bandirmaspor [10]
+1/4 1 - 1
QATA 20:00 FT
[6] Ahli Doha
3 - 5
Al Duhail SC [2]
+1 1/2 2 - 3
HLA 20:30 FT
[8] Utrecht
2 - 2
AZ Alkmaar [3]
+0 1 - 0
CHIA 20:30 FT
[3] U. Espanola
1 - 1
Antofagasta [4]
-1/4 0 - 1
ALGA 20:30 FT
  NC Magra 1
1 - 3
O Medea  
+0 1 - 1
- 20:30 FT
  US Biskra
1 - 1
JS Kabylie  
+0 1 - 1
ITB 21:00 FT
[20] Virtus Entella
3 - 0
Pescara [19]
+1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[3] Venezia
1 - 2
Salernitana [4]
-1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[17] Cosenza
1 - 1
Pisa [10]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Frosinone
1 - 1
Pordenone [9]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[18] Ascoli
2 - 0
SPAL 1907 [8]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Lecce
2 - 1
Vicenza [14]
-1 0 - 1
BDNB 21:00 FT
[9] Penafiel
2 - 0
Benfica B [7]
-1/2 1 - 0
OMAA 21:00 FT
[7] Rustaq Club
0 - 2
Dhofar [1]
0 - 0
ALGA 21:00 FT
  ASO Chlef
4 - 1
USM Bel Abbes  
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
  ES Setif
1 - 0
Paradou AC  
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  USM Alger
3 - 0
Hussein Dey  
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
  MC Oran
1 - 0
RC Relizane  
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
  WA Tlemcen
0 - 0
JSM Skikda  
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Ain M'lila
1 - 0
CA BB Arreridj  
-1/2 0 - 0
ANHA 21:15 FT
[4] West Ham Utd
2 - 2
Brighton [16]
-1/4 0 - 1
KSB 21:30 FT
[15] Al Nahda (KSA)
0 - 1
Al Kawkab [11]
0 - 1
- 21:30 FT
[17] Al Thuqbah
2 - 2
Al Dir'iya [8]
1 - 2
MARA 21:30 FT
  Renai. Zemamra (T)
4 - 1
Ittihad Tanger  
2 - 1
KSAA 21:35 FT
[12] Al Fateh 1
3 - 2
Al Faisaly (KSA) [8]
-1/4 3 - 0
- 21:55 FT
[14] Al Raed
1 - 2
Al Ahli (KSA) [3]
+1/2 1 - 0
BDNA 22:00 FT
[11] Nacional Madeira
2 - 0
Tondela [12]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[16] Famalicao
0 - 1
Gil Vicente [15]
+0 0 - 1
BIA 22:00 FT
[4] Genk
1 - 1
Waasland-Beveren [18]
-1 1/2 1 - 1
BHRA 22:00 FT
[4] Al Hadd (T)
1 - 0
Busaiteen [9]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[1] AL Riffa (T)
1 - 0
Malkiya [10]
-1 3/4 1 - 0
BLVA 22:00 FT
[9] CA Palmaflor
1 - 1
Jorge Wilstermann [5]
0 - 0
QATA 22:30 FT
[11] Al Khor
0 - 1
Al Rayyan [4]
+1 0 - 0
- 22:30 FT
[8] Sailiya 1
0 - 1
Al Arabi (QAT) [7]
+1/4 0 - 1
ALBA 22:45 FT
[2] Partizani Tirana
4 - 1
Kukesi [5]
1 - 0
- 22:45 FT
[4] Teuta Durres
1 - 1
KF Tirana [6]
0 - 1
TNKA 22:59 FT
[17] Istanbul BB
2 - 2
Kasimpasa [14]
-3/4 1 - 1
TNKB 22:59 FT
[17] Osmanlispor
1 - 2
Samsunspor [2]
+1 1 - 1
OMAA 23:15 FT
[13] Saham Club
1 - 5
Mussanah Club [3]
0 - 1
- 23:15 FT
[2] Al Seeb
3 - 0
Nizwa Club [12] 1
1 - 0
ANHA 23:30 FT
[6] Liverpool
1 - 1
West Brom [19] 1
-2 1/2 1 - 0
MARA 23:30 FT
  Hassania Agadir
2 - 0
Olympique Safi  
-1/2 2 - 0
KSAA 23:40 FT
[7] Al Qadisiya
1 - 2
Al Ettifaq [6]
+0
ITB 00:00 FT
[16] Brescia
1 - 3
Empoli [1]
+0 1 - 2
ISRA 00:00 FT
[4] Maccabi P.Tikva
0 - 0
Bnei Sakhnin [14]
-1/4 0 - 0
BIA 00:15 FT
[6] Anderlecht
2 - 0
Beerschot-Wilrijk [7]
-3/4 1 - 0
BDNA 00:30 FT
[13] SC Farense
1 - 1
Pacos Ferreira [5]
+1/4 0 - 0
EGYA 00:30 FT
[4] Ceramica Cleopatra
0 - 1
Pyramids FC [8]
+3/4 0 - 1
ISRA 00:45 FT
[8] HIK Shmona
1 - 0
Hapoel Kfar Saba [12]
-1/4 1 - 0
- 01:30 FT
[13] Bnei Yehuda
0 - 2
Hap. Beer Sheva [5]
+1/4 0 - 0
MARA 01:30 FT
  Mouloudia Oujda
0 - 1
Renai. Berkane  
+0 0 - 0
BRA 02:00 FT
[14] Bahia/BA
1 - 2
Internacional/RS [2]
+0 0 - 1
- 02:00 FT
[20] Botafogo/RJ
0 - 2
Corinthians/SP [12]
+1/4 0 - 1
BLVA 02:00 FT
[7] Nacional Potosi
1 - 0
Real Santa Cruz [14]
0 - 0
- 02:00 FT
[6] CD Guabira
3 - 2
The Strongest [3]
0 - 1
- 02:00 FT
[4] Royal Pari 1
1 - 1
Real Potosi [11]
0 - 1
- 02:00 FT
[10] Oriente Petrolero
1 - 0
San Jose [13]
0 - 0
- 02:00 FT
[12] Aurora
3 - 2
Blooming [8]
1 - 2
ANHA 02:15 FT
[12] Wolves 4
1 - 1
Tottenham [9] 1
+1/4 0 - 1
BIA 02:45 FT
[8] KV Mechelen
2 - 1
RE Mouscron Peruwelz [17]
-1 1 - 0
ITB 03:00 FT
[13] Cremonese
0 - 2
Monza [2]
+1/4 0 - 1
BDNA 03:00 FT
[10] Belenenses 1
1 - 2
Sporting Lisbon [1]
+1 1/4 1 - 2
BLVA 03:00 FT
[1] Bolivar
0 - 0
Always Ready [2]
0 - 0
CHIA 03:00 FT
[6] Huachipato 1
0 - 1
Coquimbo Unido [14]
-3/4 0 - 1
ARGA 03:10 FT
[B-3] Defensa YJ
2 - 1
Patronato Parana [B-13]
-1 2 - 1
- 03:10 FT
[A-11] Racing Club
6 - 1
Godoy Cruz [A-8]
-1 0 - 1
ARGB 03:10 FT
[A-5] Atletico Atlanta
1 - 1
Temperley [A-8]
-1/4 1 - 1
- 03:10 FT
[B1-2] Almagro
4 - 0
All Boys [B1-7]
-1/2 1 - 0
- 03:10 FT
[B-3] Atletico Rafaela
2 - 1
Gim.Mendoza [B-6]
-1/2 2 - 0
- 03:10 FT
[A1-2] Barracas Central
2 - 1
Guillermo [A1-6]
-1/4 2 - 0
- 03:10 FT
[B1-6] Gimnasia Jujuy
1 - 1
Instituto [B1-3]
+0 0 - 0
CHIB 04:00 FT
[12] San.Morning
2 - 1
Dep. Copiapo [9]
+1/4 2 - 0
BRA 04:15 FT
[10] Atletico/PR
3 - 0
Vasco DG/RJ [17]
-1/2 2 - 0
- 04:15 FT
[7] Palmeiras/SP
1 - 0
Bragantino/SP [9]
-1/2 1 - 0
- 04:15 FT
[8] Santos/SP
1 - 1
Ceara/CE [11]
-1/2 1 - 1
PARA 04:30 FT
[9] Sol de America (T)
2 - 4
Olimpia Asuncion [3]
0 - 0
ARGB 05:10 FT
[A1-8] Ind.Rivadavia 1
0 - 1
San Martin SJ [A1-1]
-1/4 0 - 0
CHIA 05:15 FT
[11] Audax Italiano 1
2 - 2
Univ. Catolica [1]
+3/4 0 - 0
ARGA 05:20 FT
[B-6] Boca Juniors
3 - 0
CA Huracan [B-10]
-3/4 2 - 0
ARGB 05:20 FT
[A1-3] Belgrano
2 - 0
Nueva Chicago [A1-7]
-1 1 - 0
COLA 06:00 FT
[4] Santa Fe
2 - 0
America Cali [13]
-1/2 2 - 0
BRA 06:30 FT
[6] Gremio/RS
2 - 1
Atletico/GO [13]
-1/2 1 - 0
ARGB 07:00 FT
[A1-5] CA Mitre Salta
2 - 2
Alvarado MDP [A1-4]
1 - 1
- 07:00 FT
[A-1] Estudiantes Rio Cuarto
2 - 1
Ferro Carril Oeste [A-7]
1 - 0
PARA 07:00 FT
[7] Guairena FC (T)
0 - 1
Guarani CA [1]
0 - 0
ARGA 07:30 FT
[A-6] River Plate
2 - 1
Arsenal Sarandi [A-13]
-1 3/4 0 - 0
ARGB 07:30 FT
[B-8] San Martin Tucuman
0 - 1
Villa Dalmine [B-7]
0 - 0
CHIB 07:30 FT
[15] Deportes Santa Cruz 2
1 - 3
Nublense [1]
0 - 1
 
« 27 tháng 12 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo