x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSC 15:30 FT
  Broadmeadow Magic (T)
0 - 3
WS Wanderers  
+2 3/4 0 - 1
- 15:30 FT
  Hume City 1
3 - 1
Port Melbourne  
-1/4 1 - 0
TAJA 16:30 FT
  FK Dushanbe 83
0 - 1
Fayzkand  
0 - 0
- 16:30 FT
  CSKA Pamir Dushanbe
2 - 0
FC Kuktosh  
1 - 0
EU19VL 17:00 FT
[4-1] Hà Lan U19 (T)
4 - 0
Moldova U19 [4-4]
-3 3/4 3 - 0
- 17:00 FT
[11-2] Armenia U19 (T)
3 - 2
Scotland U19 [11-3]
+1 3/4 0 - 2
- 17:00 FT
[9-3] Latvia U19 (T)
0 - 1
Romania U19 [9-2]
+1 1/4 0 - 1
GHQG 17:30 FT
  Bangladesh (T)
1 - 1
Seychelles  
1 - 0
EU19VL 18:00 FT
[7-4] North Macedonia U19 (T)
1 - 2
Serbia U19 [7-2]
+1 1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[11-1] Croatia U19
7 - 0
Gibraltar U19 [11-4]
4 - 0
THAA 18:00 FT
[10] Nakhon Ratch.
0 - 0
BG Pathum United [5]
+3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[15] Prachuap FC 1
1 - 2
Chonburi [3]
+1/2 0 - 1
- 18:30 FT
[14] Suphanburi
0 - 1
Chiangrai Utd [7]
+3/4 0 - 0
EU19VL 19:00 FT
[2-2] Đức U19 (T)
4 - 1
Đảo Faroe U19 [2-4]
1 - 0
- 19:00 FT
[1-1] Anh U19 (T)
4 - 0
Andorra U19 [1-4]
2 - 0
THAA 19:00 FT
[13] Samut Prakan City
0 - 0
Muang Thong Utd [6]
+1/4 0 - 0
EU19VL 19:30 FT
[6-2] Ireland U19 (T)
3 - 2
Montenegro U19 [6-3]
-1 1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[6-1] Bosnia & Herz U19
2 - 0
Bulgaria U19 [6-4] 1
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[2-1] Nga U19
1 - 0
Hy Lạp U19 [2-3] 1
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[7-1] Pháp U19
4 - 0
Albania U19 [7-3]
-2 1/2 3 - 0
- 21:00 FT
[9-1] T.N.Kỳ U19
3 - 1
San Marino U19 [9-4]
1 - 1
ITA3 21:00 FT
[A-18] Legnano
1 - 2
Alto Adige [A-1]
+1/2 0 - 1
NORB 23:12 FT
[6] Sogndal
1 - 1
Stjordals Blink [14]
-1 1 - 0
EU17VL 00:00 FT
  Wales U17 (T)
3 - 1
Ukraina U17  
1 - 0
- 00:00 FT
  B.D.Nha U17
5 - 0
Kazakhstan U17  
2 - 0
EU19VL 00:00 FT
[4-3] Síp U19
0 - 1
Israel U19 [4-2]
+1 1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[8-3] Azerbaijan U19 (T)
1 - 5
Bỉ U19 [8-1]
+2 1/2 1 - 2
- 00:00 FT
[8-2] T.B.Nha U19
2 - 1
Luxembourg U19 [8-4]
-4 1/4 1 - 1
GHQG 00:00 FT
  Kosovo
0 - 2
Jordan  
-3/4 0 - 1
EU19VL 00:30 FT
[1-3] Thụy Sỹ U19
1 - 2
Thụy Điển U19 [1-2]
+0 0 - 1
C1W 00:45 FT
  Barcelona Nữ
4 - 0
Hoffenheim Nữ  
3 - 0
- 00:45 FT
  HB Koge Nữ
1 - 5
Arsenal Nữ  
+3 0 - 1
DUC4BA 01:00 FT
[3] Schweinfurt 1
3 - 0
Buchbach [6]
-1 2 - 0
DUC4DB 01:00 FT
[5] Lok.Leipzig
1 - 3
E.Cottbus [3]
-1/4 0 - 2
DUC4T 01:30 FT
  Sportfreunde Lotte 1
0 - 2
Wiedenbruck  
+1/2 0 - 2
ANHFLT 02:00 FT
[S.E-1] Exeter City
5 - 3
Bristol Rovers [S.E-3]
-1 5 - 0
- 02:00 FT
[S.D-3] Walsall
0 - 2
Forest Green [S.D-1]
+0 0 - 1
- 02:00 FT
[N.C-2] Wigan
2 - 0
Shrewsbury [N.C-3]
+1/4 1 - 0
VENA 02:15 FT
[B-1] Dep.Tachira
0 - 0
Dep.Lara [A-4]
-1/2 0 - 0
ITA3 02:30 FT
[C-12] Catania
1 - 0
Vibonese [C-20]
1 - 0
C1W 03:00 FT
  Lyon Nữ
2 - 1
Bayern Munich Nữ  
-3/4 0 - 1
- 03:00 FT
  Benfica Nữ
0 - 1
Hacken Nữ  
-1/4 0 - 0
BRAA 04:30 FT
[16] Atletico/PR
2 - 1
Ceara/CE [8]
-1/2 1 - 0
VENA 04:30 FT
[C-2] Monagas 1
1 - 0
Caracas [C-1]
-1/4 1 - 0
BRAA 05:00 FT
[1] Atl. Mineiro/MG
3 - 0
Corinthians/SP [4]
-1 1 - 0
- 05:00 FT
[11] Santos/SP
2 - 0
Bragantino/SP [5]
+0 1 - 0
BRB 05:00 FT
[20] Brasil Pelotas/RS
0 - 1
Guarani/SP [6]
+1 0 - 0
CHIA 05:00 FT
[2] Colo Colo 1
1 - 0
Melipilla [11]
-1 1/2 0 - 0
GHU20 06:00 FT
  Mỹ U20
0 - 4
Brazil U18  
0 - 3
MEXB 06:00 FT
[10] Mineros de Zac.
0 - 3
Atlante [2]
+0 0 - 1
BRAA 06:30 FT
[3] Palmeiras/SP
4 - 0
Atletico/GO [13]
-1 1/4 2 - 0
- 07:30 FT
[19] SC Recife/PE (T) 1
2 - 3
America/MG [10]
+0 0 - 1
- 07:30 FT
[6] Fortaleza/CE
1 - 1
Sao Paulo/SP [12]
+0 0 - 0
- 07:30 FT
[15] Juventude/RS
2 - 1
Internacional/RS [9]
+0 0 - 0
BRB 07:30 FT
[7] CRB/AL
1 - 0
Londrina/PR [16]
-3/4 0 - 0
- 07:30 FT
[2] Goias/GO
2 - 1
Coritiba/PR [3]
-1/4 0 - 0
- 07:30 FT
[11] Vasco DG/RJ
0 - 3
Vitoria/BA [18]
-1/4 0 - 1
VENA 07:50 FT
[A-1] Dep.Guaira 1
2 - 1
Estu.Merida [B-3]
-1/4 0 - 1
GHQG 08:00 FT
  Nicaragua 1
0 - 3
Cuba  
-1 1/4 0 - 2
COLC 08:00 FT
[27] Atl. Nacional
5 - 0
Pereira [7]
2 - 0
MEXB 08:05 FT
[6] Pumas Tabasco
1 - 1
Tepatitlan FC [12]
+0 0 - 0
GHU20 08:30 FT
  Mexico U20
0 - 0
Colombia U20  
-1/4 0 - 0
MEXB 10:05 FT
[11] Correcaminos
2 - 1
Raya2 [14]
+0 1 - 0
TAJA 16:30 Hoãn
  FK Khujand
-
FK Khatlon  
-
- 16:30 Hoãn
  FC Istaravshan
-
Ravshan Kulob  
-
- 16:30 Hoãn
  FK Eskhata
-
Istiklol Dushanbe  
-
GHQG 18:59 Hoãn
  Palestine
-
Comoros  
-
 
« 10 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo