x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTỷ lệHiệp 1
BULA00:30 75'
[13]Slavia Sofia
1 - 0
Tsarsko Selo[8] 
-1/20-0
ANHU2301:00 47'
[1-7]Everton U23
1 - 0
Derby County U23[1-5] 
-3/41-0
-01:00 47'
[1-8]Blackburn U23
0 - 0
Leicester City U23[1-9] 
-1/20-0
LUXA01:00 47'
[13]UT Petange
1 - 0
Fola Esch[6] 
1-0
RMNA01:00 47'
[11]Dinamo Bucuresti
0 - 1
UTA Arad[14] 
-10-1
CHIB01:00 47'
[15](T)Deportes Santa Cruz
2 - 0
San.Morning[14] 
+02-0
EGYA01:00 47'
[9](T)Aswan FC
0 - 1
Al Masry[15] 
+3/40-1
DUB01:30 32'
[16]Paderborn 07
0 - 2
Hamburger[8] 
+1/4-
ITA01:45 14'
[15]Bologna
0 - 0
Parma[16] 
-1/2-
ITA301:45 18'
Juventus U23
0 - 0
Pro Sesto 
-1/2-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
PHB01:45 16'
[11]Troyes
1 - 0
Clermont[12] 
+0-
BDNA01:45 16'
[6]Belenenses
0 - 0
Famalicao[18] 
+0-
BDNB01:45 17'
[6]Estoril
0 - 0
Leixoes[16] 
-1/4-
BIA01:45 17'
[11]Genk
1 - 1
Oostende[10] 
-1/2-
ANHA02:00 02'
[5]Liverpool
0 - 0
Arsenal[3] 
-1 1/4-
HLB02:00 02'
[6]Telstar
0 - 0
Den Bosch[11] 
-3/4-
COLB03:30
[12]Orsomarso
vs
Real San Andres[10] 
-1/4-
PERA03:30
[13](T)Melgar
vs
Alianza Huanuco[7] 
-1/2-
BRA06:00
[11]Fluminense/RJ
vs
Coritiba/PR[18] 
-1/4-
BRB06:00
[9]CRB/AL
vs
America/MG[5] 
+1/4-
COLB06:00
[5]Union Magdalena
vs
Fortaleza[7] 
-3/4-
ECUA06:15
[13]Liga de Portoviejo
vs
Macara[6] 
+1/4-
COLB08:05
[3]Dep.Quindio
vs
Bogota FC[8] 
-
Các trận đã kết thúc
HKGC14:00FT
(T)Eastern AA
2 - 0
Guangzhou R&F U19
0-0
TQA14:30FT
[B-2](T)Beijing Guoan
4 - 0
Shijiazhuang YJ[B-6] 
-1 3/42-0
-14:30FT
[B-8](T)Tianjin Teda
0 - 0
Wuhan Zall[B-5] 
+1/20-0
KAZA15:00FT
[9](T)FK Kyzylzhar
0 - 0
Kaisar Kyzylorda[4] 
+1/40-0
HQW16:00FT
[5]Changnyeong Nữ
0 - 5
Red Angels Nữ[1] 
0-2
-16:00FT
[4]Hwacheon KSPO Nữ
1 - 0
Suwon Nữ[3] 
1-0
-16:00FT
[8]Boeun Sangmu Nữ
0 - 4
Daejeon Sportstoto Nữ[6] 
0-3
-16:00FT
[2]Gyeongju Nữ
2 - 0
Seoul Amaz Nữ[7] 
0-0
HQB17:00FT
[5]Jeonnam Dragons
0 - 2
Jeju Utd[1] 
+1/20-0
KAZA18:00FT
[7](T)Shakhter Kar.
2 - 1
Caspiy Aktau[11] 
-3/41-0
ANHU2319:00FT
[2-13]Sunderland U23
1 - 3
Leeds Utd U23[2-7] 1
0-1
TQA19:00FT
[B-3](T)Chongqing Lifan
1 - 0
Shanghai SIPG[B-1] 
+01-0
-19:00FT
[B-4](T)Hebei CFFC
3 - 1
Qingdao Huanghai[B-7] 
-22-0
ANHU2320:00FT
[2-1]Wolves U23
3 - 0
Stoke City U23[2-9] 
1-0
-20:00FT
[2-6]West Brom U23
1 - 2
Fulham U23[2-2] 
0-2
BLRA20:00FT
[11]FK Minsk
2 - 1
FC Smolevichi[16] 
-1 3/40-1
MDVA20:00FT
[1]Sheriff Tiraspol
6 - 0
Codru Lozova FC[10] 
2-0
EGYA20:00FT
[5]Semouha Club
2 - 0
Haras Al Hodoud[16] 
+00-0
BIHA21:00FT
[10]FK Krupa1
0 - 3
Zrinjski[7] 
+1/20-2
NORB21:00FT
[5]Asane Fotball
0 - 1
Raufoss IL[6] 
-1/20-0
SRBA21:00FT
[14]Indija
0 - 2
Vojvodina[2] 
+3/40-0
JORA21:00FT
[4]Ramtha
2 - 3
Sahab[7] 
-12-0
NORB21:30FT
[9]Grorud IL
4 - 3
Oygarden FK[15] 
-3/41-0
-21:30FT
[11]KFUM Oslo
1 - 0
Sandnes Ulf[8] 
-1/20-0
-21:30FT
[10]Strommen
1 - 1
Ranheim IL[3] 
+3/41-0
LATA22:00FT
[5]FK Liepaja
3 - 0
METTA/LU Riga[7] 
-1 1/20-0
RMNA22:00FT
[6]Hermannstadt
2 - 1
Botosani[5] 
+1/41-1
FINA22:30FT
[1]Helsinki
4 - 0
RoPS Rovaniemi[12] 
-2 3/43-0
-22:30FT
[7]Seinajoen JK
3 - 2
HIFK[6] 
-1/42-0
-22:30FT
[3]Inter Turku
3 - 0
Lahti[8] 
-3/41-0
EGYA22:30FT
[11]Al Intagh Al Harbi
1 - 4
Wadi Degla SC[14] 
+00-4
-22:30FT
[12]Tala'ea Al Jaish
0 - 1
Ismaily SC[10] 
+00-0
NGA22:59FT
[14]Khimki
1 - 0
Din. Moscow[8] 
+3/41-0
POLA22:59FT
[12]Stal Mielec
3 - 2
Piast Gliwice[16] 
+1/21-0
MDVA22:59FT
[2]Petrocub
4 - 0
FC Floresti[8] 
-31-0
NORB22:59FT
[13]HamKam
2 - 2
Stjordals Blink[7] 
-1/41-1
-22:59FT
[1]Sogndal
5 - 2
Kongsvinger[16] 
-23-0
CYPA22:59FT
[4]Olympiakos Nic.
2 - 1
Pafos FC[13] 
+1/40-0
TNKB22:59FT
[16]Boluspor
1 - 2
Altinordu SK[5] 
-1/41-1
-22:59FT
[17]Menemen Bld1
2 - 5
Tuzlaspor[2] 
+1/41-2
GREA23:30FT
[11]Larissa
1 - 1
Panathinaikos[10] 
+1/20-1
JORA23:30FT
[1]Wihdat
0 - 1
Jazeera Amman[3] 
-3/40-0
ANHA23:45FT
[20]Fulham
0 - 3
Aston Villa[4] 
+1/40-2
PH323:45FT
[4]Boulogne1
0 - 0
Villefranche[11] 
-1/40-0
HLB23:45FT
[10]Ajax U21
3 - 0
SBV Excelsior[9] 
-1/20-0
DUC300:00FT
[19]Uerdingen1
0 - 2
Meppen[10] 1
-1/40-1
TNKA00:00FT
[4]Antalyaspor
1 - 0
Denizlispor[20] 
-1/20-0
TDA00:00FT
[15]Kalmar
1 - 1
Varbergs BoIS[10] 
-1/40-0
-00:00FT
[12]AIK Solna
1 - 0
Mjallby AIF[9] 
-3/40-0
TDB00:00FT
[8]Orgryte
0 - 2
GAIS[9] 
-1/40-1
DENA00:00FT
[5]Nordsjaelland
4 - 1
Lyngby[11] 
-3/40-1
PERA00:00FT
[11](T)Cusco FC
2 - 2
Dep. Llacuaba[20] 
-3/42-1
ARMA19:30Hoãn
[4]FC Noah
vs
Van Yerevan[1] 
-
-21:30Hoãn
[8]Ararat-Armenia
vs
Pyunik[9] 
-
NORB23:00Hoãn
[4]Lillestrom
vs
FK Jerv[14] 
-
SRBA23:00Hoãn
[3]Partizan
vs
OFK Backa[18] 
-
BIHA01:00Hoãn
[2]Sarajevo
vs
Zeljeznicar[4] 
-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo