bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTỷ lệHiệp 1
IREA22:00 64'
[7]Waterford Utd
0 - 1
Derry City[4] 
+00-1
RMNA22:00 59'
[8]CSMS Iasi
1 - 1
Concordia Chiajna[14] 
-1/20-1
ACL22:20HT
[B-2]Al Wehda (UAE)1
1 - 3
Al Rayyan[B-4] 2
-3/41-3
-22:30HT
[D-4](T)Al Ahli (KSA)
1 - 0
Persepolis[D-2] 
+1/41-0
FINA22:30HT
[2]SJK Seinajoki
0 - 0
Ilves[6] 
+00-0
TDB22:30HT
[3]Varbergs BoIS
0 - 0
Brommapojkarna[10] 
-1/40-0
-22:30HT
[16]IK Frej
1 - 1
Osters[11] 
+1/21-1
-22:30HT
[14]Halmstads
2 - 1
Syrianska[15] 
2-1
KSB22:40 40'
Hajer
0 - 0
Dhamak 
-
ACL22:59 21'
[D-3]Al Sadd
1 - 0
Pakhtakor[D-1] 
-3/4-
ITB22:59 20'
[1]Brescia
1 - 0
Salernitana[13] 
-1-
POLA22:59 21'
[10]Korona Kielce
1 - 0
Slask Wroclaw[13] 
+1/4-
-22:59 20'
[12]Gornik Zabrze
0 - 0
Arka Gdynia[15] 
-1/4-
BIA22:59 20'
[9]Charleroi
0 - 0
Beerschot-Wilrijk
-3/4-
IREA22:59 20'
[6]Cork City
0 - 0
Sligo Rovers[8] 
-3/4-
-22:59 20'
[10]Finn Harps
0 - 0
St. Patrick's[5] 
+1/2-
ISRB22:59 20'
[9]Hapoel R. Gan
1 - 1
Hapoel Ashkelon[7] 
+0-
-22:59 20'
[3]Sektzia Nes Tziona
0 - 0
Nazareth Ilit[1] 
+0-
-22:59 20'
[2](T)Hapoel Katamon
0 - 0
Hapoel Kfar Saba[8] 
-1/4-
-22:59 20'
[4]Hapoel Afula
0 - 0
Beitar TA Ramla[6] 
-1/2-
MLTA22:59 21'
[8]Floriana
0 - 0
St. Andrews[12] 
-
NORA22:59 20'
[9]Lillestrom
0 - 0
Molde[3] 
+1/4-
-22:59 20'
[13]Kristiansund
0 - 0
Ranheim IL[16] 
-3/4-
-22:59 21'
[2]Bodo Glimt
1 - 0
Sarpsborg[6] 
-1/4-
-22:59 20'
[12]Mjondalen
1 - 0
Tromso[14] 
-1/4-
-22:59 21'
[7]Haugesund
0 - 0
Stabaek[11] 
-3/4-
-22:59 21'
[15]Rosenborg
0 - 0
Stromsgodset[8] 
-3/4-
NORB22:59 19'
[1]Ullensaker/Kisa
0 - 0
Kongsvinger[8] 
-1-
-22:59 21'
[12]Raufoss IL
0 - 0
Strommen[10] 
+0-
-22:59 21'
[14]FK Jerv
1 - 0
Notodden FK[15] 
-1/2-
-22:59 21'
[3]Aalesund
1 - 0
Skeid Fotball[5] 
-3/4-
-22:59 21'
[16]Tromsdalen
0 - 1
Sandefjord[2] 
+1-
-22:59 21'
[11]Sandnes Ulf
0 - 0
Start Kristiansand[4] 
+1/4-
SLOA22:59 22'
[10]NK Krsko
0 - 0
Domzale[3] 
+3/4-
CYPA22:59 22'
[7]Nea Salamina
1 - 1
Omonia Nicosia[6] 
+1/4-
TNKB22:59 20'
[12]Balikesirspor
2 - 0
Karabukspor[18] 
-
DENA22:59 20'
[2]Midtjylland
1 - 1
Brondby[8] 
-1-
ANHB23:15 03'
[16]Brentford
0 - 0
Leeds Utd[3] 
+3/4-
ITA00:00
[2]Napoli
vs
Atalanta[6] 
-1/4-
DUC300:00
[11]Uerdingen
vs
Ein.Braunschweig[17] 
+1/4-
BULA00:00
[11]Vitosha Bistritsa
vs
Botev Vratsa[10] 
-1/4-
MLTA00:00
[13]Qormi
vs
Birkirkara[5] 
-
TNKA00:00
[12]Sivasspor
vs
Besiktas[3] 
+1/2-
MLTA01:00
[11]Senglea Athletic
vs
Hibernians[2] 
-
NORA01:00
[10]Brann
vs
Valerenga[5] 
-3/4-
RMNA01:00
[10]Dinamo Bucuresti
vs
Botosani[7] 
-3/4-
EGYA01:00
[1]Pyramids FC
vs
Zamalek SC[3] 
-
DUC4BA01:15
[5]Schweinfurt
vs
Wacker Burghausen[4] 
-3/4-
DUA01:30
[9]Wolfsburg
vs
Ein.Frankfurt[4] 
+1/4-
PHB01:45
[5]Paris FC
vs
Valenciennes[13] 
-1/2-
ANHA02:00
[5]Chelsea
vs
Burnley[15] 
-1 3/4-
TBNB02:00
[12]Elche
vs
Osasuna[1] 
+0-
ITB02:00
[16]Foggia
vs
Livorno[17] 
-1/2-
-02:00
[11]Cosenza
vs
Spezia[7] 
-1/4-
-02:00
[9]Perugia
vs
Lecce[2] 
-1/4-
-02:00
[12]Ascoli
vs
Venezia[15] 
-1/4-
-02:00
[8]Cittadella
vs
Cremonese[10] 
-1/2-
-02:00
[19]Carpi
vs
Pescara[5] 
+1/4-
-02:00
[3]Palermo
vs
Padova[18] 
-1 1/4-
BLVA02:00
[13]Club Destroyers
vs
Real Potosi[14] 
-3/4-
BDNA02:15
[2]Benfica
vs
Maritimo[14] 
-2 1/2-
PERA03:30
[12]UTC Cajamarca
vs
Cesar Vallejo[9] 
-3/4-
VENA04:00
[11]Puerto Cabello
vs
Dep.Guaira[7] 
+0-
PARA05:00
[6]Deportivo Capiata
vs
General Diaz[11] 
-1/4-
COLB06:00
[3]Dep.Quindio
vs
Barranquilla[5] 
-3/4-
ARGB06:30
[24]Ramon Santamarina
vs
Villa Dalmine[13] 
-
PARA07:00
[4]Guarani CA
vs
Sportivo Luqueno[5] 
-1/2-
ECUA07:15
[13]Tecnico Uni.
vs
Nacional Quito[14] 
+0-
COLA08:00
[13]Atl. Bucaramanga
vs
Atletico Huila[19] 
-3/4-
Các trận đã kết thúc
AUSNSW12:00FT
[5]Sydney Utd
3 - 1
Mt Druitt Town[11] 
-3/42-0
AUSQSL13:00FT
[8]Brisbane City1
2 - 3
Olympic FC QLD[4] 
+3/41-3
-14:00FT
[13]Western Pride
1 - 3
Queensland Lion[2] 
+2 1/41-2
-14:00FT
[11]Magpies Crusaders
3 - 8
Eastern Suburbs[7] 
+1 1/41-5
-14:25FT
[6]Moreton Bay Utd
5 - 1
SWQ Thunder[12] 2
-1 1/24-0
-15:00FT
[10]Brisbane Strikers2
1 - 6
Gold Coast Knights[3] 1
+1 1/40-1
CZEU2116:00FT
Slavia Praha U21
6 - 0
C. Budejovice U21 
-13-0
-16:00FT
Hra. Kralove U211
0 - 2
Sparta Praha U21 1
+1/40-1
UKRU2117:00FT
[11]FC Lviv U21
0 - 3
Mariupol Youth[9] 
+00-2
DENA17:00FT
[14]Hobro I.K.
3 - 2
Vendsyssel FF[13] 
+02-0
HQB17:00FT
[10]Jeonnam Dragons
1 - 1
Seoul E-Land[9] 
-1/41-0
-17:00FT
[3]Daejeon Citizen1
1 - 0
Bucheon 1995[7] 
-1/40-0
HQW17:00FT
[1]Red Angels Nữ
3 - 0
Changnyeong Nữ[8] 
-3 1/42-0
-17:00FT
[6]Daejeon Sportstoto Nữ
0 - 0
Hwacheon KSPO Nữ[3] 
0-0
-17:00FT
[2]Suwon Nữ
3 - 0
Boeun Sangmu Nữ[5] 
-22-0
-17:00FT
[4]Gyeongju Nữ
2 - 1
Seoul Amaz Nữ[7] 
1-0
ANHL118:30FT
[3]Portsmouth
2 - 1
Coventry[8] 
-3/40-1
CZEB18:30FT
[2]Jihlava
2 - 1
Fotbal Trinec[11] 
-1 1/41-1
GHU1819:00FT
Bulgaria U18
1 - 1
Georgia U181
1-0
ANHB19:00FT
[5]Aston Villa2
1 - 0
Millwall[21] 2
-3/41-0
ANHL119:00FT
[19]Southend
3 - 2
Burton Albion[10] 
+1/41-0
DUC4B19:00FT
[14]Hansa Luneburg
2 - 2
Ein. Norderstedt[13] 
+01-2
DUC4BA19:00FT
[15]Rosenheim1
2 - 1
Ingolstadt II[7] 
+1/42-1
-19:00FT
[13]V. Aschaffenburg
0 - 0
Schalding Hein.[11] 
-1/40-0
-19:00FT
[12]Augsburg II
1 - 2
Illertissen[9] 
+01-1
ARMC19:00FT
Alashkert
0 - 0
Ararat-Armenia
+00-0
UKRU2119:00FT
[7]Karpaty Lviv U211
1 - 1
Chernomorets U21[5] 
1-1
DENA19:00FT
[6]Randers
0 - 2
Aalborg BK[7] 
-1/40-1
HLB19:30FT
[4]PSV Eindhoven U21
2 - 0
Sparta Rotterdam[2] 
+1/20-0
-19:30FT
[17]Dordrecht 901
3 - 2
Almere City[5] 
+1/41-0
-19:30FT
[20]Utrecht U21
3 - 1
Volendam[16] 
+3/42-1
-19:30FT
[15]Telstar
4 - 0
Roda JC[13] 
-1/41-0
-19:30FT
[8]Cambuur
2 - 0
Den Bosch[6] 
-3/41-0
-19:30FT
[7]TOP Oss
1 - 0
Go Ahead Eagles[3] 
-1/40-0
-19:30FT
[11]MVV Maastricht
1 - 0
Ajax U21[12] 
+1/40-0
-19:30FT
[9]NEC Nijmegen
2 - 1
RKC Waalwijk[10] 
-1/20-1
-19:30FT
[19]Helmond Sport
2 - 1
Eindhoven[14] 
+3/40-0
-19:30FT
[1]Twente
0 - 0
AZ Alkmaar U21[18] 
-1 3/40-0
BIA19:30FT
[6]Antwerpen
0 - 0
Club Brugge[2] 
+1/20-0
TSB19:30FT
[5]Wil 1900
0 - 4
Aarau[3] 
+1/20-3
ACL20:00FT
[B-3]Lok. Tashkent11
1 - 1
Al Ittihad (KSA)[B-1] 2
-11-1
ITB20:00FT
[6]Verona2
0 - 3
Benevento[4] 2
-1/40-1
NORB20:00FT
[9]KFUM Oslo
2 - 1
Nest-Sotra[7] 
-1/41-0
TDA20:00FT
[4](T)Goteborg
3 - 1
Helsingborg[6] 
-1/42-0
TDB20:00FT
[6]Vasteras
0 - 0
Trelleborgs[12] 
+00-0
POLA20:30FT
[11]Miedz Legnica
2 - 2
Zaglebie Sosno[16] 
-1/42-1
-20:30FT
[9]Wisla Krakow1
2 - 3
Wisla Plock[14] 
+02-1
ANHB21:00FT
[22]Rotherham Utd3
1 - 3
Birmingham[14] 1
+01-0
-21:00FT
[11]Nottingham Forest1
3 - 0
Middlesbrough[7] 1
+1/41-0
-21:00FT
[15]Blackburn Rovers
2 - 0
Bolton[23] 
-1 1/41-0
-21:00FT
[6]Derby County1
2 - 0
QPR[19] 3
-10-0
-21:00FT
[13]Hull City
0 - 3
Sheffield Utd[2] 
+1/20-3
-21:00FT
[24]Ipswich2
0 - 1
Swansea City[10] 3
+1/20-0
-21:00FT
[20]Reading2
0 - 0
West Brom[4] 1
+1/40-0
-21:00FT
[9]Sheffield Wed.1
2 - 0
Bristol City[8] 2
+02-0
-21:00FT
[17]Stoke City
2 - 2
Norwich[1] 
+1/20-1
-21:00FT
[18]Wigan1
2 - 0
Preston North End[12] 2
-1/41-0
ANHL121:00FT
[17]Shrewsbury
2 - 3
Oxford Utd[11] 
-1/42-1
-21:00FT
[7]Peterborough Utd
1 - 1
Sunderland[4] 
+1/40-0
-21:00FT
[9]Blackpool
2 - 1
Fleetwood Town[12] 
-1/41-1
-21:00FT
[14]Bristol Rovers
0 - 1
Rochdale[16] 
-1/40-0
-21:00FT
[15]Wycombe
1 - 0
Walsall[23] 
-1/20-0
-21:00FT
[24]Bradford City
1 - 1
Gillingham[13] 
+01-0
-21:00FT
[5]Charlton Athletic
4 - 0
Scunthorpe Utd[21] 
-3/41-0
-21:00FT
[20]Plymouth Argyle
0 - 3
Barnsley[2] 
+1/20-3
ANHL221:00FT
[22]Macclesfield
0 - 0
Newport[11] 
+00-0
-21:00FT
[23]Yeovil Town
1 - 1
Colchester Utd[7] 
+1/20-0
-21:00FT
[1]Lincoln
0 - 0
Tranmere Rovers[6] 
-1/20-0
-21:00FT
[2]Bury
3 - 1
Northampton[15] 
-3/41-1
-21:00FT
[14]Swindon
1 - 2
Crewe Alexandra[13] 
-1/20-2
-21:00FT
[18]Morecambe
4 - 0
Cheltenham[16] 
+00-0
-21:00FT
[4]Milton Keynes Dons
1 - 1
Port Vale[19] 
-10-0
-21:00FT
[5]Forest Green
2 - 1
Cambridge Utd[21] 
-1/21-0
-21:00FT
[20]Crawley Town
1 - 1
Notts County[24] 
+01-1
-21:00FT
[17]Grimsby
1 - 0
Carlisle[9] 
+1/40-0
-21:00FT
[12]Oldham
3 - 2
Mansfield[3] 
+1/41-0
-21:00FT
[10]Stevenage
1 - 1
Exeter City[8] 
-1/41-1
IREA21:00FT
[9]UC Dublin
1 - 3
Dundalk[3] 
+1 1/21-1
TSA21:00FT
[9]Neuchatel Xamax
1 - 0
Young Boys[1] 
+10-0
DENA21:00FT
[9]Nordsjaelland
0 - 3
Kobenhavn[1] 
+1/20-2
AUSQSL16:30Hoãn
[5]Gold Coast Utd
vs
Redlands Utd[14] 
-
DUC4BA19:00Hoãn
[17]Heimstetten
vs
VfB Eichstätt[1] 
-
ARMC19:00Hoãn
Lori Vanadzor
vs
Banants
-
EGYA22:00Hoãn
[2]Ahly Cairo
vs
Al Masry[4] 
-
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com