x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTỷ lệHiệp 1
RMNC18:30 90'
Concordia Chiajna
0 - 2
Botosani
+3/40-0
FA19:30ET
Morecambe
2 - 2
Solihull Moors
-1/40-1
CZEB19:30 90'
[13]Taborsko
0 - 1
SK Lisen[2] 
-1/40-0
ITB20:00 90'
[6]Venezia
2 - 1
Ascoli[17] 
-3/40-1
DUC320:00 90'
[15]Zwickau
0 - 1
Magdeburg[19] 
-1/40-0
-20:00 90'
[10]Hansa Rostock
2 - 0
Bayern Munich II[16] 
-10-0
TDB21:00 90'
[1]Halmstads
1 - 0
Orgryte[11] 
-3/40-0
ANHB22:00 90'
[21]Rotherham Utd
2 - 2
Bournemouth[2] 
+3/41-1
FA22:00ET
Cheltenham
1 - 1
Crewe Alexandra
+1/41-0
ANHL122:00 90'
[5]Ipswich
0 - 2
Charlton Athletic[8] 
+00-1
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
ITA00:00 90'
[14]Benevento
1 - 1
Juventus[5] 
+1 1/41-1
TBNB00:15 81'
[6]Rayo Vallecano
0 - 0
Cartagena[16] 
-1/20-0
SCOLC00:15 88'
[G-1]St. Mirren
1 - 1
Aberdeen
+1/41-1
MLTA00:15 85'
[3]Sliema Wanderers
4 - 1
Lija Athletic[15] 
1-1
TSA00:15 88'
[10]Vaduz
4 - 1
Sion[7] 
+1/41-1
TSB00:15 88'
[4]Thun
3 - 0
Chiasso[10] 
-10-0
ANHA00:30 66'
[6]Everton
0 - 0
Leeds Utd[15] 
-1/40-0
FA00:30 69'
Peterborough Utd
1 - 2
Chorley
-2 1/41-0
TBNA00:30 69'
[19]Huesca
0 - 0
Sevilla[7] 
+1/20-0
DUA00:30 68'
[7]M.gladbach
3 - 1
Schalke 04[18] 
-1 1/42-1
NIRA00:30 76'
[8]Warrenpoint Town
2 - 1
Linfield[2] 
+1 1/21-1
BIA00:30 70'
[9]Cercle Brugge
1 - 4
Genk[3] 
+1/20-4
GREA00:30 67'
[2]Aris Salonica
0 - 2
Olympiakos[1] 
+10-1
CZEA00:30 71'
[12]C. Budejovice
0 - 0
Vik.Plzen[4] 
+1 1/40-0
UKRA00:30 73'
[11]SK Dnipro-1
0 - 0
Shakhtar Donetsk[2] 
+1 1/20-0
HLA00:45 53'
[17]Emmen
0 - 3
Ajax[1] 
+2 1/40-3
ISRA00:50 48'
[6]Bnei Yehuda
0 - 0
Hapoel Tel Aviv[12] 
+00-0
PHB01:00HT
[7]Clermont
1 - 0
Nancy[15] 
-3/41-0
-01:00HT
[18]Rodez
1 - 0
Guingamp[13] 
+1/41-0
-01:00HT
[9]Dunkerque
2 - 1
Pau FC[19] 
+02-1
-01:00HT
[17]Ajaccio
0 - 0
Chambly[20] 
-1/20-0
-01:00HT
[4]Auxerre
1 - 1
Valenciennes[11] 
-1/21-1
-01:00HT
[3]Caen
0 - 0
Chateauroux[16] 
-1/20-0
-01:00HT
[12]Sochaux
3 - 0
Le Havre[10] 
-1/43-0
-01:00HT
[6]Troyes
2 - 0
Amiens[14] 
-1/42-0
BDNA01:00HT
[8]Santa Clara
0 - 1
Porto[3] 
+10-1
POLB01:10 45'
[6]Radomiak Radom
1 - 0
GKS Belchatow[12] 
-3/4-
NPA01:15 40'
[12]Amazulu
1 - 1
Cape Town City[7] 
+0-
HUNA01:30 27'
[1]Ferencvaros
0 - 0
MTK Budapest[4] 
-1 1/4-
RMNC01:45 12'
Dinamo Bucuresti
1 - 0
Viitorul C.
+0-
HLA02:00
[16]ADO Den Haag
vs
Heerenveen[6] 
+1-
POLA02:00
[12]Wisla Krakow
vs
Zaglebie Lubin[7] 
+0-
BRB02:00
[9]CSA/AL
vs
Ponte Preta/SP[6] 
-1/4-
BLVA02:00
[7]CA Palmaflor
vs
San Jose[9] 
-
TBNB02:30
[9]Mirandes
vs
Castellon[19] 
-1/2-
TSA02:30
[8]Servette
vs
Luzern[9] 
-1/4-
ITA02:45
[7]Atalanta
ĐH
Verona[9] 
-1 1/4-
ITA302:45
[B-14]Imolese Calcio
vs
Arezzo[B-20] 
-
BIA02:45
[18]RE Mouscron Peruwelz
vs
Club Brugge[1] 
+1 3/4-
BIB02:45
[7]Lierse
vs
Westerlo[4] 
-
ANHA03:00
[19]West Brom
vs
Sheffield Utd[20] 
+0-
TBNA03:00
[4]Real Madrid
vs
Alaves[15] 
-1 1/2-
PHA03:00
[1]PSG
vs
Bordeaux[12] 
-2-
HLA03:00
[15]VVV Venlo
vs
Zwolle[12] 
+1/4-
BRA03:00
[6]Palmeiras/SP
vs
Atletico/PR[11] 
-3/4-
-03:00
[8]Santos/SP
vs
SC Recife/PE[16] 
-3/4-
URUA03:00
[14]Danubio
vs
CA Penarol[4] 
+1/2-
ARGA03:10
[A-4]Racing Club
vs
Union Santa Fe[A-2] 
+0-
ARGLC03:10
Racing Club
vs
Union Santa Fe 
+0-
BDNA03:30
[1]Sporting Lisbon
vs
Moreirense[11] 
-1 3/4-
ECUA03:30
[10]Tecnico Uni.
vs
Dep.Cuenca[8] 
-1/2-
PERA03:30
[1](T)Sporting Cristal
vs
Academia Cantolao[18] 
-1/4-
-03:30
[13](T)Carlos Stein
vs
UTC Cajamarca[5] 
-1/4-
-03:30
[14](T)Atletico Grau
vs
Alianza Huanuco[17] 
-3/4-
-03:30
[19](T)Sport Huancayo
vs
Alianza Lima[20] 
+1/4-
VENA04:00
[A-8]Atl.Venezuela
vs
Yaracuyanos[A-4] 
-
BLVA04:15
[3]The Strongest
vs
Blooming[4] 
-
BRB04:30
[16]Vitoria/BA
vs
CRB/AL[13] 
-1/4-
BRA05:00
[12]Bahia/BA
vs
Sao Paulo/SP[3] 
+1/4-
PARA05:00
[3]Olimpia Asuncion
vs
River Plate (PAR)[11] 
-1-
ARGA05:20
[B-1]Colon
vs
Independiente[B-2] 
+0-
-05:20
[F-1]Velez Sarsfield
vs
Gimnasia LP[F-3] 
-1/4-
ARGLC05:20
Colon
vs
Independiente 
-1/4-
-05:20
Velez Sarsfield
vs
Gimnasia LP 
-1/4-
COLA05:30
[4]Deportivo Cali
vs
La Equidad[8] 
-3/4-
ECUA06:00
[13]Delfin SC
vs
Independiente JT[12] 
+0-
BLVA06:30
[5]Jorge Wilstermann
vs
Royal Pari[6] 
-
BRA07:00
[13]Atletico/GO
vs
Internacional/RS[4] 
+0-
BRB07:00
[14]Guarani/SP
vs
Chapecoense[1] 
+1/4-
-07:00
[5]Juventude/RS
vs
Nautico/PE[17] 
-1/2-
VENA07:00
[A-1]Dep.Guaira
vs
Estu.Merida[A-6] 
-
PARA07:15
[6]Libertad
vs
12 de Octubre[1] 
-1-
ARGA07:30
[C-4]Godoy Cruz
vs
Banfield[C-1] 
+1/2-
-07:30
[C-3]Rosario Central
vs
River Plate[C-2] 
+1/2-
ARGLC07:30
Godoy Cruz
vs
Banfield 
+1/2-
-07:30
Rosario Central
vs
River Plate 
+1/2-
NZLA08:00
[5]Auckland City
vs
Hawke's Bay[7] 
-
COLA08:00
[3]Atl. Nacional
vs
America Cali[7] 
+0-
MEXA08:00
[1]Club Leon
vs
Puebla[12] 
-1 1/2-
ECUA08:30
[15]Nacional Quito
vs
Guayaquil City[4] 
-
NZLA10:00
[8]Canterbury
vs
Wanderers SC[3] 
-
MEXA10:06
[3]Club America
vs
Chivas Guad.[7] 
-1/2-
Các trận đã kết thúc
NHATA12:00FT
[3]Nagoya Grampus
0 - 0
Oita Trinita[12] 
-1/20-0
-12:00FT
[8]Sanf Hiroshima
2 - 2
Consa. Sapporo[13] 
-1/20-1
NHATB12:00FT
[2]V-Varen Nagasaki
2 - 0
Alb. Niigata (JPN)[6] 
-3/41-0
HQ312:00FT
[4]Gyeongju KHNP
0 - 1
Gimhae City[1] 
0-0
NHATB13:00FT
[4]Giravanz Kita.
1 - 1
Okayama[15] 
+01-0
TQC13:30FT
(T)Wuhan Zall
2 - 0
Taizhou Yuanda
-1/41-0
HKGA14:00FT
[1]Southern District
3 - 3
HK Ranger[4] 
1-0
NHAT315:00FT
[2]Sagamihara
3 - 2
Gainare Tottori[6] 
+01-0
TNU2115:00FT
[D-4]Đồng Tháp U21
0 - 4
Bến Tre U21[D-1] 
0-0
RMNC16:00FT
Turris-Oltul
1 - 0
Sepsi OSK
0-0
AUSQSL16:30FT
(T)Olympic FC QLD
0 - 1
Queensland Lion 
-1/40-0
HKGA16:30FT
[8]Resources Capital
0 - 1
Pegasus[3] 
+1 1/40-1
SINA16:30FT
[4]Balestier Kh.
2 - 0
Geylang Intl[5] 
0-0
-16:30FT
[6]Hougang Utd
3 - 2
Tanjong Pagar[8] 
1-1
ACL17:00FT
[G-1](T)Vissel Kobe
0 - 2
Guangzhou Ever.[G-2] 
+1/20-2
ARMA17:30FT
[5]Lori Vanadzor
0 - 1
Ararat-Armenia[2] 
+1/20-0
TNKA17:30FT
[4]Gaziantep B.B1
2 - 2
Malatyaspor[11] 
-1/41-0
TNKB17:30FT
[13]Umraniyespor1
0 - 2
Menemen Bld[14] 
-3/40-0
BDNB18:00FT
[16]Academico Viseu
0 - 0
Penafiel[6] 
+00-0
NGA18:00FT
[13]Arsenal-Tula
0 - 0
Zenit[1] 
+1 1/40-0
BLRA18:00FT
[9]Slavia Mozyr
2 - 1
Energetik-BGU[10] 
+00-0
-18:00FT
[6]Dinamo Minsk
0 - 0
Bate Borisov[2] 
+1/20-0
-18:00FT
[15]Belshina Bobruisk
3 - 7
Rukh Brest[8] 
+3/41-4
-18:00FT
[12]Vitebsk
2 - 3
Torpedo Zhodino[3] 
+11-1
-18:00FT
[7]Isloch
2 - 2
FK Gorodeya[13] 
-3/41-2
-18:00FT
[1]Shakhter Soligo.
4 - 2
FK Minsk[11] 
-21-1
-18:00FT
[4]Dinamo Brest
3 - 1
Neman Grodno[5] 
-3/41-1
BULA18:00FT
[3]Arda Kardzhali
3 - 0
PFK Montana[11] 
-3/41-0
ESTA18:00FT
[10](T)Tallinna Kalev1
1 - 1
Kuressaare[9] 
+1/20-0
-18:00FT
[8]Trans Narva
1 - 3
TJK Legion[7] 
-1/40-2
UKRU2118:00FT
[4]Kolos Kovalivka U21
8 - 0
Desna U21[11] 
5-0
-18:00FT
[12]FC Mynai U21
1 - 2
Zorya U21[7] 
0-2
THA18:00FT
[16]Rayong FC
2 - 1
Sukhothai[5] 
+1/21-0
-18:00FT
[7]Chonburi1
0 - 2
Port FC[2] 
+1/20-1
POLB18:30FT
[10]Puszcza Nie.
0 - 2
Stomil Olsztyn[11] 
-1/40-0
-18:30FT
[15]GKS Jastrzebie
2 - 1
Zaglebie Sosno[16] 
+1/41-0
THA18:30FT
[10]Suphanburi
1 - 2
Ratchaburi[4] 
+00-1
TQC18:35FT
(T)Beijing Guoan1
1 - 0
Chengdu Better City
+2 3/41-0
POLB18:40FT
[1]Nieciecza
0 - 0
GKS Tychy[7] 
-10-0
DUB19:00FT
[9]Jahn Regensburg
2 - 1
Wurzburger[18] 
-1/20-0
-19:00FT
[15]Sandhausen
1 - 4
Erzgebirge Aue[4] 
-1/41-2
-19:00FT
[7]Karlsruher
1 - 0
Paderborn 07[5] 
+01-0
AZEA19:00FT
[2]Neftchi Baku
0 - 0
Zire IK[3] 
-1/20-0
BIHA19:00FT
[11]Olimpik Sarajevo1
3 - 2
FK Tuzla City[7] 
1-1
-19:00FT
[8]Sloboda Tuzla
0 - 0
Zrinjski[3] 
0-0
MKDA19:00FT
[6]Vardar
2 - 0
Academy Pandev[10] 
0-0
UKRA19:00FT
[6]PFK Aleksandriya1
0 - 0
Rukh Vynnyky[14] 
-3/40-0
UKRU2119:00FT
[13]Inhulets Petrove U21
2 - 2
Olimpik Donetsk U21[14] 
0-0
DENB19:00FT
[12]Skive IK
0 - 4
Fredericia[2] 
+1/20-1
ANHA19:30FT
[16]Brighton2
1 - 1
Liverpool[1] 1
+10-0
ANHB19:30FT
[4]Reading
3 - 1
Bristol City[5] 
-1/40-0
CZEB19:30FT
[11]Jihlava
0 - 1
Varnsdorf[10] 
-3/40-0
-19:30FT
[3]Vik.Zizkov
0 - 2
Dukla Praha[8] 
-3/40-1
-19:30FT
[14]Slavoj Vysehrad
1 - 2
Sellier&Bellot Vlasim[7] 
1-0
-19:30FT
[1]Hradec Kralove
0 - 1
SK Prostejov[4] 
-1 1/20-1
-19:30FT
[6]MFK Chrudim
1 - 0
FK Blansko[12] 
-1/41-0
-19:30FT
[5]Usti & Labem
0 - 1
Fotbal Trinec[9] 
+00-1
KSAA19:35FT
[11]Al Ain (KSA)
1 - 0
Al Raed[4] 
0-0
ACL20:00FT
[H-1](T)Yokohama FM
1 - 2
Shanghai SIPG[H-2] 
-1/21-1
FA20:00FT
Newport
3 - 0
Salford City
-1/20-0
-20:00FT
Gillingham
2 - 3
Exeter City
-1/41-3
ANHL220:00FT
[15]Port Vale
2 - 3
Leyton Orient[5] 
-1/41-2
ANHU2320:00FT
[1-1]Liverpool U23
2 - 7
Man City U23[1-4] 
0-3
TBNA20:00FT
[8]Elche1
1 - 1
Cadiz[5] 
+01-0
ITB20:00FT
[16]Pisa1
1 - 4
Cittadella[5] 
+00-2
-20:00FT
[11]Brescia1
1 - 2
Frosinone[3] 
+1/41-1
-20:00FT
[2]Empoli1
2 - 2
Vicenza[13] 
-3/40-1
-20:00FT
[19]Pescara1
0 - 2
Pordenone[9] 
+1/40-1
DUC320:00FT
[4]Munchen 18601
2 - 2
Turkgucu-Ataspor[6] 
-1/41-1
-20:00FT
[8]Hallescher
2 - 0
Vik.Koln[7] 
-1/40-0
DUC4T20:00FT
Rodinghausen
2 - 0
RW Ahlen
0-0
-20:00FT
Schalke 04 II
6 - 2
Lippstadt 
0-2
-20:00FT
M.gladbach II
0 - 0
Fortuna Koln
0-0
-20:00FT
FC Koln II
2 - 0
Sportfreunde Lotte
2-0
-20:00FT
Wuppertaler1
0 - 1
Wiedenbruck 
0-1
-20:00FT
Preussen Munster
0 - 0
Wegberg-Beeck
0-0
-20:00FT
Homberg
3 - 1
Bonner SC 
3-0
-20:00FT
Oberhausen
1 - 0
Fort.Dusseldorf II 
1-0
HLB20:00FT
[8]Roda JC
3 - 1
SBV Excelsior[7] 
-1/41-1
ISRA20:00FT
[1]Maccabi P.Tikva
1 - 0
Hapoel Hadera[13] 
+00-0
MLTA20:00FT
[13]Birkirkara
3 - 0
Gudja United[5] 
3-0
-20:00FT
[2]Hibernians
1 - 2
Sirens[12] 
0-1
SVKA20:00FT
[6]Ruzomberok
3 - 0
Nitra[7] 
-3/43-0
-20:00FT
[3]MSK Zilina
2 - 1
FK Pohronie[11] 
-3/41-0
-20:00FT
[4]Zlate Moravce
0 - 0
Zemplin Michalovce[10] 
-3/40-0
CZEA20:00FT
[18]Pribram
2 - 1
Mlada Boleslav[14] 
+1/20-1
TNKA20:00FT
[5]Istanbul BB
3 - 3
Denizlispor[19] 
-1 1/42-0
TNKB20:00FT
[11]Akhisar Bld.
0 - 1
Osmanlispor[16] 
-1/20-0
-20:00FT
[3]Istanbulspor AS
1 - 1
Giresunspor[7] 
-1/21-0
DENB20:00FT
[8]HB Koge
0 - 2
Esbjerg FB[3] 
+1/20-0
KUWA20:00FT
[14]Sulaibikhat
2 - 4
Al Shabab (KUW)[11] 
0-1
URUA20:00FT
[10]CA Fenix
1 - 1
Dep. Maldonado[8] 
-1/40-0
SLOA20:15FT
[2]Mura
2 - 1
Koper[4] 
-1/40-0
NGA20:30FT
[11]Khimki
1 - 0
Krasnodar[9] 
+10-0
WALA20:30FT
[2]Connah's QN
3 - 1
Barry Town[4] 
-12-1
AUTB20:30FT
[11]Vorwarts Steyr
3 - 1
LASK Juniors[12] 
+1/21-1
-20:30FT
[4]Wacker Innsbruck1
2 - 1
Rapid Wien II[16] 
-1 1/21-1
ALGA20:30FT
O Medea
0 - 1
JS Saoura 
+1/20-0
-20:30FT
NC Magra
3 - 2
ASO Chlef 1
-1/41-0
NPA20:30FT
[8]TS Galaxy
1 - 1
Golden Arrows[6] 
-1/40-0
-20:30FT
[2]Orlando Pirates
1 - 1
Baroka FC[5] 
-3/40-0
HUNA20:45FT
[2]Varda SE
0 - 0
Budafoki MTE[7] 
-3/40-0
GHW21:00FT
Chile Nữ
1 - 2
Zambia Nữ
-1 1/40-0
ITA21:00FT
[3]Sassuolo3
0 - 3
Inter Milan[2] 1
+3/40-2
ITA321:00FT
[C-10]Vibonese
2 - 3
Ternana[C-1] 
+3/40-1
-21:00FT
[A-15]Pergolettese1
0 - 2
AC Renate[A-2] 
+1/40-1
PHB21:00FT
[2]Grenoble
0 - 0
Paris FC[1] 
-1/40-0
-21:00FT
[5]Toulouse
2 - 1
Niort[8] 
-1/21-1
POLA21:00FT
[15]Stal Mielec
3 - 1
Jagiellonia[9] 
+01-1
POLB21:00FT
[14]Chrobry Glogow
0 - 2
Sandecja[18] 
-1/40-1
BIHA21:00FT
[6]Velez Mostar
0 - 0
Sarajevo[1] 
0-0
CROA21:00FT
[8]NK Varazdin
1 - 1
Istra 1961[9] 
+00-0
MDVA21:00FT
[10]Codru Lozova FC
1 - 2
Sheriff Tiraspol[1] 
1-1
NORB21:00FT
[1]Tromso
3 - 0
Ranheim IL[4] 
-3/42-0
CYPA21:00FT
[1]Anorthosis
4 - 2
EN Paralimni[14] 
-1 1/21-0
TDB21:00FT
[9]GAIS
1 - 1
Akropolis IF[5] 
-1/21-0
-21:00FT
[4]Osters
0 - 1
Ljungskile SK[16] 
-3/40-0
-21:00FT
[15]Umea
0 - 0
Vasteras[7] 
+1/40-0
-21:00FT
[2]Degerfors IF
2 - 5
GIF Sundsvall[6] 
-1 1/21-1
-21:00FT
[3]Jonkopings
2 - 1
Trelleborgs[10] 
-3/40-1
JORA21:00FT
[1]Wihdat
1 - 1
Ma'an SC[9] 
1-0
ALGA21:00FT
US Biskra
1 - 0
JSM Skikda 
-1/20-0
DUA21:30FT
[2]Leipzig
2 - 1
A.Bielefeld[17] 
-1 3/41-0
-21:30FT
[8]Augsburg
1 - 1
Freiburg[14] 
-1/40-0
-21:30FT
[6]Union Berlin
3 - 3
Ein.Frankfurt[9] 
-1/42-2
-21:30FT
[3]B.Dortmund1
1 - 2
FC Koln[15] 2
-20-1
-21:30FT
[10]Stuttgart
1 - 3
Bayern Munich[1] 
+1 3/41-2
WALA21:30FT
[1]The New Saints
4 - 1
Aberystwyth[9] 
-2 1/21-1
-21:30FT
[11]Flint Town Utd1
0 - 1
Cardiff Metropolitan[7] 
+00-0
-21:30FT
[8]Caernarfon Town1
1 - 4
Haverfordwest[6] 
-1/21-2
TBN321:45FT
[B1-1]Amorebieta
1 - 0
Real Union[B1-4] 
-1/40-0
ANHA22:00FT
[8]Man City
5 - 0
Burnley[17] 
-2 1/23-0
ANHB22:00FT
[17]Birmingham
0 - 0
Millwall[11] 
+00-0
-22:00FT
[9]Blackburn Rovers
2 - 1
Barnsley[16] 
-1/21-0
-22:00FT
[14]Cardiff City
4 - 0
Luton Town[12] 
-1/22-0
-22:00FT
[24]Derby County
1 - 1
Wycombe[23] 
-3/41-0
-22:00FT
[13]Huddersfield
3 - 2
Middlesbrough[10] 
+1/42-1
-22:00FT
[1]Norwich
1 - 1
Coventry[20] 
-1/21-0
-22:00FT
[19]Sheffield Wed.
0 - 0
Stoke City[8] 
+00-0
-22:00FT
[3]Watford
4 - 1
Preston North End[18] 
-1/21-0
FA22:00FT
Harrogate Town1
0 - 4
Blackpool
+1/20-0
-22:00FT
Bradford City
1 - 2
Oldham
-1/41-1
-22:00FT
Plymouth Argyle
2 - 0
Lincoln
+01-0
-22:00FT
Portsmouth
6 - 1
Kings Lynn
-1 3/42-0
ANHL122:00FT
[19]Oxford Utd
1 - 2
Swindon[16] 
-1/21-0
ANHL222:00FT
[9]Bolton
3 - 0
Southend[24] 
-11-0
TBNB22:00FT
[21]Sabadell
1 - 2
Fuenlabrada[8] 
+1/41-1
TBN322:00FT
[B2-6]Osasuna B1
3 - 2
Izarra[B2-8] 
-1/40-1
-22:00FT
[B1-3]Alaves B
0 - 0
Leioa[B1-10] 
+00-0
-22:00FT
[A2-2]Numancia
2 - 2
Valladolid II[A2-7] 
-3/41-1
ITB22:00FT
[10]Monza
1 - 0
Reggina[14] 
-3/40-0
SCOLC22:00FT
[D-2]Arbroath
1 - 3
Dunfermline[E-1] 
+1/20-2
-22:00FT
[H-2]Alloa Athletic
0 - 0
Hearts[A-1] 
+1 1/20-0
-22:00FT
[B-1]Hibernian
1 - 0
Dundee[B-2] 
-1 1/21-0
-22:00FT
[H-1]Livingston
4 - 0
Ayr Utd[F-2] 
-14-0
-22:00FT
Motherwell
1 - 2
St. Johnstone[C-1] 
+00-0
SCO222:00FT
[3]Airdrieonians
1 - 1
Cove Rangers[1] 
+00-1
-22:00FT
[6]Montrose
0 - 1
Partick Thistle[4] 
+00-1
-22:00FT
[7]Peterhead
0 - 1
Forfar Athletic[10] 
-1/20-1
BDNB22:00FT
[10]Cova Piedade1
0 - 0
Feirense[3] 
+3/40-0
NIRA22:00FT
[4]Cliftonville
5 - 0
Portadown FC[11] 
-1 1/22-0
-22:00FT
[12]Glentoran
5 - 1
Dungannon Swi.[9] 
-1 1/44-1
-22:00FT
[7]Coleraine
0 - 2
Larne[1] 
+00-2
-22:00FT
[5]Glenavon
3 - 1
Crusaders Belfast[3] 
+1/20-1
NORA22:00FT
[7]Viking
4 - 1
Start Kristiansand[13] 
-1/41-0
CZEA22:00FT
[6]Slovacko
3 - 1
Opava[17] 
-1 1/43-1
-22:00FT
[10]MFk Karvina
0 - 2
Zlin[5] 
-1/40-2
UKRA22:00FT
[1]Dinamo Kiev1
2 - 0
Vorskla[3] 
-12-0
DENA22:00FT
[1]Midtjylland
0 - 0
Aalborg BK[4] 
-1/20-0
ALGA22:00FT
USM Alger
0 - 2
ES Setif 
-1/40-0
TBNA22:15FT
[10]Valencia
0 - 1
Atletico Madrid[2] 
+3/40-0
BIA22:15FT
[16]Sint Truiden
1 - 1
Waasland-Beveren[17] 
-3/41-0
GREA22:15FT
[12]Larissa
0 - 0
Atromitos[7] 
+00-0
SVKA22:15FT
[5]Spartak Trnava
0 - 2
Dunajska Stred[2] 
+1/20-0
ISRA22:20FT
[14]Bnei Sakhnin
1 - 0
Ashdod[3] 
+1/20-0
HLB22:30FT
[20]Dordrecht 90
3 - 1
Ajax U21[9] 
+1 1/22-1
TBN322:59FT
[A1-6]Compostela
2 - 2
Pontevedra[A1-1] 
+1/42-1
PHA22:59FT
[7]Marseille
3 - 1
Nantes[14] 
-1/22-0
PH322:59FT
[16]Annecy FC
1 - 2
Quevilly[4] 
+01-1
NGA22:59FT
[7]Akhmat Groznyi
0 - 0
Lok. Moscow[8] 
-1/20-0
-22:59FT
[5]Rostov
4 - 1
Din. Moscow[4] 
+1/41-0
BIHA22:59FT
[4]Borac Banja Luka
1 - 1
Siroki Brijeg[5] 
1-0
BULA22:59FT
[2]Lok. Plovdiv
6 - 0
Botev Plovdiv[9] 
-3/44-0
HUNA22:59FT
[3]MOL Fehervar FC
2 - 0
Zalaegerzseg[8] 
-1 1/42-0
RMNC22:59FT
Ceahlaul PN
1 - 2
Petrolul Ploiesti
+11-0
TNKA22:59FT
[9]Rizespor1
0 - 4
Galatasaray[3] 
+1/40-1
TNKB22:59FT
[10]Altay
3 - 1
Bursaspor[8] 
-3/41-1
AUTA22:59FT
[4]Sturm Graz
1 - 0
Wattens[6] 
-3/40-0
-22:59FT
[5]St.Polten
2 - 8
RB Salzburg[1] 
+2 1/41-4
-22:59FT
[12]Admira
2 - 3
Hartberg[10] 
+1/42-1
PERA22:59FT
[12](T)Dep. Llacuaba
2 - 3
Cusco FC[8] 
+1/41-2
NPA22:59FT
[1]Mamelodi Sun.
3 - 0
Stellenbosch FC[9] 
-1 1/42-0
CROA23:05FT
[3]HNK Gorica
1 - 1
Lok. Zagreb[10] 
-1/21-0
SLOA23:15FT
[1]Maribor
1 - 0
Tabor Sezana[5] 
-10-0
POLA23:30FT
[14]Podbeskidzie
0 - 2
Slask Wroclaw[8] 
+1/20-1
CYPA23:30FT
[12]Nea Salamina
0 - 3
Apoel FC[9] 
+3/40-1
JORA23:30FT
[4]Sheikh Hussein
1 - 2
Faisaly (JOR)[6] 
1-2
TBN300:00FT
[D1-8]San Fernando1
1 - 2
Algeciras[D1-1] 
-1/40-1
-00:00FT
[B1-6]Racing Santander
3 - 0
Barakaldo[B1-11] 
-3/40-0
PH300:00FT
[2]SO Cholet
0 - 2
Red Star 93[3] 
+00-1
POLB00:00FT
[9]Korona Kielce
1 - 0
Resovia[17] 
-1/20-0
NORA00:00FT
[11]Brann
3 - 1
Aalesund[16] 
-1 1/22-1
AZEA17:00Hoãn
[4]Sumqayit
vs
Gabala FC[7] 
-
CZEU1917:00Hoãn
Brno U19
vs
Meteor Praha U19 
-
BLRA18:00Hoãn
[14]FK Slutsk
vs
FC Smolevichi[16] 
-
SRBA19:00Hoãn
[19]Macva Sabac
vs
Indija[15] 
-
BULA19:15Hoãn
[7]Beroe
vs
Levski Sofia[12] 
-
DUC320:00Hoãn
[13]Lubeck
vs
Waldhof Man.[11] 
-
-20:00Hoãn
[12]Uerdingen
vs
Verl[9] 
-
DUC4N20:00Hoãn
[14]Stuttgart II
vs
SSV Ulm[6] 
-
-20:00Hoãn
[17]Koblenz
vs
Offenbach[5] 
-
-20:00Hoãn
[4]Homburg
vs
TSG Balingen[9] 
-
-20:00Hoãn
[15]Astoria Walldorf
vs
Bahlinger[8] 
-
-20:00Hoãn
[22]Stadtallendorf
vs
Freiburg II[2] 
-
-20:00Hoãn
[16]TSV Schott Mainz
vs
Bayern Alzenau[20] 
-
-20:00Hoãn
[19]Hessen Kassel
vs
TSV Steinbach[1] 
-
-20:00Hoãn
[10]Aalen
vs
Mainz II[13] 
-
-20:00Hoãn
[3]Elversberg
vs
Hoffenheim II[12] 
-
-20:00Hoãn
[7]FSV Frankfurt
vs
Sonnenhof[18] 
-
ALGA20:00Hoãn
USM Bel Abbes
vs
MC Alger 
-
SCO222:00Hoãn
[9]East Fife
vs
Clyde[8] 
-
NIRA22:00Hoãn
[6]Ballymena Utd
vs
Carrick Rangers[10] 
-
KUWA22:30Hoãn
[9]Fahaheel
vs
Al Arabi (KUW)[5] 
-
MLTA00:15Hoãn
[1]Gzira Utd
vs
Santa Lucia FC[9] 
1-2
BRA03:00Hoãn
[7]Gremio/RS
vs
Flamengo/RJ[2] 
-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo