bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTỷ lệHiệp 1
GHCLB14:00HT
Leganes
2 - 0
Fuenlabrada
2-0
NGB14:00HT
[11]Luch Energiya
0 - 0
Tom Tomsk[4] 
+1/40-0
NGAU2114:00HT
[8]Kryliya Sov. U21
2 - 1
Arsenal Tula U21[6] 
+02-1
AUSBPL14:00HT
[4]Taringa Rovers
3 - 0
UQ FC[10] 
-23-0
AUSQSL14:00HT
[14]SWQ Thunder
0 - 1
Gold Coast Utd[7] 
0-1
AUSVPL14:30 23'
[5]Hume City
1 - 0
South Melbourne[10] 
-1/4-
TQB14:30 26'
[3]Guizhou Zhicheng
1 - 0
Meizhou Wuhua[8] 
-1-
GHCLB15:00
Reading
vs
Lincoln
-
NGB15:00
[12]SKA Energiya
vs
Torpedo Moscow[5] 
+0-
-15:00
[9]Yenisey
vs
Rotor Volgograd[3] 
+0-
AUSBPL15:00
[1]Albany Creek
vs
Grange Thistle[3] 
-1/2-
-15:00
[5]Bayside Utd
vs
Acacia Ridge[9] 
-1-
AUSNSW15:00
[1]Wollongong United
vs
Sutherland Sharks[8] 
-1 1/4-
AUSQSL15:00
[5]Brisbane Strikers
vs
Sunshine Coast[15] 
-2 3/4-
AUSSL15:00
[11]West Adelaide
vs
Croydon Kings[7] 
+1/2-
AUSVPL15:00
[9]Altona Magic
vs
Dandenong City[11] 
+0-
NHAT315:00
[16]FC Tokyo U23
vs
Kamatamare San.[6] 
+0-
NHATJFL15:00
[16]Ryutsu Keizai
vs
Tokyo Musashino[4] 
+1 1/2-
HQ315:00
[3]Gyeongju KHNP
vs
Cheonan City[4] 
-1-
CZEB15:15
[9]Pardubice
vs
Vik.Zizkov[15] 
-
-15:15
[5]Dukla Praha
vs
Fotbal Trinec[6] 
-3/4-
-15:15
[4]Banik Sokolov
vs
Hradec Kralove[7] 
+1/4-
IDNA15:30
[8]Bali United Pusam
vs
PSS Sleman[7] 
-
-15:30
[3]Bhayangkara
vs
Persipura[9] 
-
-15:30
[11]Persija Jakarta
vs
Semen Padang[18] 
-
VNB15:30
[4]An Giang
vs
Đồng Tháp[5] 
-
GHCLB16:00
WS Wanderers
vs
Leeds Utd
+1-
-16:00
Tondela
vs
Academico Viseu
-
-16:00
Aves
vs
Academica Coim
-
-16:00
Nacional Madeira
vs
Belenenses
-
-16:00
Chojniczanka
vs
Bytovia
-
-16:00
(T)Newcastle
vs
West Ham Utd
+1/2-
AUSBPL16:00
[11]North Pine
vs
The Gap[6] 
-
AUSNSW16:00
[6]Marconi Stallions
vs
Mt Druitt Town[9] 
-3/4-
AUSVPL16:00
[13]Dandenong Th.
vs
Avondale Heights[1] 
+1 1/4-
NHATA16:00
[9]Nagoya Grampus
vs
Gamba Osaka[11] 
-1/4-
-16:00
[15]Vissel Kobe
vs
Yokohama FM[2] 
+1/4-
-16:00
[17]Matsumoto Yama.
vs
Sanf Hiroshima[7] 
+1/2-
NHATB16:00
[9]Yokohama FC
vs
Tochigi SC[21] 
-3/4-
-16:00
[17]JEF United Chiba
vs
Avispa Fukuoka[19] 
-1/4-
-16:00
[10]V-Varen Nagasaki
vs
Ventforet Kofu[6] 
+1/4-
NHAT316:00
[2]Giravanz Kita.
vs
Vanraure Hachinohe[11] 
-1/2-
-16:00
[12]Blaublitz Akita
vs
Gainare Tottori[8] 
+0-
VNB16:00
[11]Bình Định
vs
Phù Đổng[12] 
-
-16:00
[9]XM Fico Tây Ninh
vs
ĐT Long An[8] 
-
GHCLB16:30
Puskas Akademia
vs
H. Petah Tikva
-
-16:30
Penafiel
vs
SC Vila Real
-
NHATA16:30
[4]Kashima Antlers
vs
Sagan Tosu[18] 
-1/2-
TQB16:30
[12]Xinjiang Tianshan
vs
Qingdao Huanghai[2] 
+1/2-
GHCLB17:00
Gil Vicente
vs
Chaves
-
NGAU2117:00
[7]CSKA Mos. U21
vs
Orenburg U21[11] 
-2 1/2-
NHATA17:00
[14]Shimizu S-Pulse
vs
FC Tokyo[1] 
+1/4-
-17:00
[16](T)Jubilo Iwata
vs
Urawa Red[10] 
+0-
-17:00
[6]Cerezo Osaka
vs
Vegalta Sendai[13] 
-3/4-
NHATB17:00
[15]Renofa Yamaguchi
vs
Alb. Niigata (JPN)[12] 
+0-
-17:00
[3]Kashiwa Reysol
vs
Zweigen Kan.[8] 
-3/4-
-17:00
[1]Kyoto Sanga
vs
Omiya Ardija[4] 
+0-
-17:00
[13]Tokyo Verdy
vs
Ehime FC[18] 
-1/4-
-17:00
[20]Kagoshima
vs
FC Gifu[22] 
-1/4-
HQA17:00
[7]Pohang Steelers
vs
Incheon Utd[12] 
-3/4-
-17:00
[3]FC Seoul
vs
Jeonbuk H.Motor[1] 
+1/2-
-17:00
[11]Gyeongnam
vs
Jeju Utd[10] 
-1/4-
HQB17:00
[3]Anyang
vs
Gwangju[1] 
+1/4-
HQ317:00
[7]Daejeon Korail
vs
Gangneung[1] 
-
-17:00
[6]Mokpo City
vs
Gimhae City[5] 
-
VNB17:00
[10]Cần Thơ
vs
Bình Phước[3] 
-
THAA17:45
[6]Rayong FC
vs
Port FC[5] 
-
GHCLB17:59
Puszcza Nie.
vs
Nieciecza
-
-18:00
Sandecja
vs
GKS Tychy
-
-18:00
Viborg
vs
Skive IK
-
-18:00
Sparta Rotterdam
vs
NAC Breda
-1/2-
NGA18:00
[11]Ufa
vs
Krasnodar[14] 
+1/2-
HQA18:00
[2]Ulsan Hyundai
vs
Gangwon[4] 
-1/2-
HQB18:00
[2]Busan I'Park
vs
Bucheon 1995[7] 
-1-
TQB18:00
[11]Shaanxi Changan
vs
Liaoning Hunyong[14] 
-3/4-
THAA18:00
[14]Chainat
vs
Prachuap FC[10] 
-1/2-
GHCLB18:30
Lok.Leipzig
vs
Wuppertaler
-
-18:30
Hamburger
vs
Anderlecht
-
-18:30
Wolves
vs
Man City
+1-
ICC18:30
[8]Man Utd
vs
Inter Milan[10] 
-1/2-
TQB18:30
[6]Shijiazhuang YJ
vs
Zhejiang Greentown[7] 
-1/4-
-18:30
[1]Nei Mongol
vs
Beijing BG[5] 
-1/2-
-18:30
[10]Heil. Lava Spring
vs
Shanghai Shenxin[16] 
-
TQA18:35
[7]Guangzhou Fuli
vs
Guangzhou Ever.[2] 
+1 1/4-
-18:35
[10]Tianjin Teda
vs
Dalian Yifang[9] 
+0-
TQB18:35
[13]Nantong Zhiyun
vs
Changchun Yatai[4] 
+1/4-
GHCLB19:00
Bristol Rovers
vs
Birmingham
-
-19:00
Elversberg
vs
M.gladbach II
-
DUC319:00
[19]Wurzburger
vs
Bayern Munich II[3] 
-1/2-
-19:00
[13]Meppen
vs
Zwickau[20] 
-1/4-
-19:00
[6]Duisburg
vs
Sonnenhof[14] 
-1/2-
-19:00
[11]Kaiserslautern
vs
Unterhaching[16] 
-1/2-
-19:00
[9]Hansa Rostock
vs
Vik.Koln[17] 
-1/2-
THAA19:00
[11]Ratchaburi
vs
Chiangmai[15] 
-1 1/4-
GHCLB19:30
Twente
vs
OH Leuven
-
IDNA19:30
[5]Persebaya Surabaya
vs
TIRA-Persikabo[2] 
-
GHCLB20:00
Zulte-Waregem
vs
Willem II
-
-20:00
Darmstadt
vs
Vitesse Arnhem
-
-20:00
Istanbul BB
vs
Fort.Dusseldorf
-
-20:00
Gillingham
vs
Charlton Athletic
-
-20:00
Hannover 96
vs
Groningen
-1/2-
-20:00
Heerenveen
vs
St. Pauli
-
-20:00
B.Leverkusen
vs
Watford
+0-
NGB20:00
[17]Tekstilshchik Ivanov
vs
Khimki[2] 
+3/4-
POLA20:00
[11]Rakow Czestochowa
vs
Korona Kielce[6] 
-1/4-
ESTA20:00
[6]Tammeka Tartu
vs
Tallinna Kalev[9] 
-
KAZA20:00
[7]Shakhter Kar.
vs
Okzhetpes[8] 
-
MASL20:00
[9]PKNS FC
vs
Selangor FA[4] 
-
-20:00
[2]Pahang
vs
Melaka FA[5] 
-
MAPL20:00
[9]Kelantan
vs
UKM FC[8] 
-
-20:00
[10]Sarawak
vs
Selangor United[11] 
-
-20:00
[3]PDRM FA
vs
Penang FA[6] 
-
-20:00
[5]UiTM FC
vs
Negeri Sembilan[4] 
-
-20:00
[7]Terengganu II
vs
Sabah FA[1] 
-
THAA20:00
[9]Chonburi
vs
Suphanburi[16] 
-3/4-
GHCLB20:30
A.Bielefeld
vs
Barnsley
-
NGA20:30
[1]Krylya Sovetov
vs
Arsenal-Tula[7] 
-1/4-
GHCLB21:00
Tranmere Rovers
vs
Stoke City
-
-21:00
Chesterfield
vs
Rotherham Utd
-
-21:00
Crewe Alexandra
vs
Burnley
-
-21:00
Exeter City
vs
Swansea City
-
-21:00
Heidenheim
vs
Middlesbrough
-
-21:00
Erzgebirge Aue
vs
Union Berlin
-
-21:00
Bradford City
vs
Wigan
-
-21:00
Fulham
vs
Brighton
-
-21:00
Mansfield
vs
Hull City
-
-21:00
Northampton
vs
Sheffield Utd
-
-21:00
Oxford Utd
vs
QPR
-
-21:00
Preston North End
vs
Southampton
-
-21:00
Scunthorpe Utd
vs
West Brom
-
SCOLC21:00
[H-3]East Kilbride
vs
St. Mirren[H-2] 
+1 1/2-
-21:00
[G-5]Stranraer
vs
Berwick Rangers[G-3] 
-1 3/4-
-21:00
[F-1]Hamilton
vs
Partick Thistle[F-2] 
-1/2-
-21:00
[A-3]East Fife
vs
Stenhousemuir[A-4] 
-1/2-
-21:00
[A-2]Dundee
vs
Peterhead[D-4] 
-1 1/4-
-21:00
[E-5]Dumbarton
vs
Queen of South[E-4] 
+3/4-
-21:00
[G-4]Ayr Utd
vs
Falkirk[G-2] 
-1/4-
-21:00
[H-4]Edinburgh City
vs
Dunfermline[H-1] 
+1-
-21:00
[B-2]Montrose
vs
Forfar Athletic[B-3] 
+1/4-
-21:00
[C-3]Elgin City
vs
Stirling Albion[C-5] 
-1/4-
-21:00
[C-4]Hibernian
vs
Alloa Athletic[C-2] 
-1 3/4-
-21:00
[D-3]Inverness C.T.
vs
Raith Rovers[D-5] 
-1-
NGB21:00
[18]Mordovia
vs
Spartak Moscow B[7] 
+0-
-21:00
[14]Fakel
vs
Chertanovo[6] 
+1/4-
NGAU2121:00
[12]Din. Moscow U21
vs
Rubin Kazan U21[13] 
-
-21:00
[2]Lok. Moscow U21
vs
FK Tambov U21
-
-21:00
[1]Ural U21
vs
Akhmat Gr. U21[3] 
-
-21:00
PFC Sochi U21
vs
Zenit U21[10] 
-
BLRA21:00
[8]FK Gorodeya
vs
Isloch[6] 
-
ICEB21:00
[2]Grotta
vs
Vik. Olafsvik[4] 
-
-21:00
[10]UMF Njardvik
vs
Trottur Rey.[8] 
-
-21:00
[9]Haukar
vs
Fjolnir[1] 
-
LATA21:00
[7]BFC Daugava
vs
Riga FC[1] 
-
FINA21:00
[12]VPS Vaasa
vs
Lahti[8] 
-1/4-
-21:00
[1]Ilves
vs
Helsinki[4] 
+0-
-21:00
[11]KPV Kokkola
vs
SJK Seinajoki[6] 
+1/4-
FINB21:00
[2]TPS Turku
vs
Haka[1] 
+0-
-21:00
[7]EIF Ekenas
vs
AC Kajaani[8] 
-1/4-
TDA21:00
[2]AIK Solna
vs
Helsingborg[11] 
-3/4-
-21:00
[12]Orebro
vs
Falkenbergs[16] 
-1/4-
TDB21:00
[7]Dalkurd FF
vs
Varbergs BoIS[1] 
+1/4-
-21:00
[16]Brommapojkarna
vs
Norrby[6] 
-1/4-
-21:00
[12]Syrianska
vs
Brage[3] 
-
-21:00
[8]Degerfors IF
vs
Gais[13] 
-3/4-
BRAA21:00
[17]Vasco DG/RJ
vs
Fluminense/RJ[15] 
-1/4-
BRB21:00
[14](T)Oeste/SP
vs
Bragantino/SP[1] 
+1/2-
GHCLB21:30
Wer.Bremen
vs
FC Koln
-
-22:00
Olimpik Donetsk
vs
Shakhtar Donetsk
-
-22:00
Goztepe
vs
Eskisehirspor
-
-22:00
Dordrecht 90
vs
Den Bosch
-
-22:00
Fiorentina
vs
Benevento
-
-22:00
(T)Monaco
vs
Valencia
+3/4-
-22:00
Stade Reims
vs
Gent
-
NGB22:00
[20]Avangard Kursk
vs
Krasnodar B[16] 
-1/4-
KAZA22:00
[5]Kaisar Kyzylorda
vs
Aktobe[12] 
-
LATA22:00
[1]Riga FC
vs
BFC Daugava[7] 
-
RMNA22:00
[6]Botosani
vs
Voluntari[10] 
-1/4-
CZEA22:00
[5]Opava
vs
Pribram[8] 
-3/4-
-22:00
[3]Slovacko
vs
C. Budejovice[11] 
-3/4-
-22:00
[14]Sigma Olomouc
vs
Zlin[13] 
-1/4-
CZEB22:00
[11]SK Prostejov
vs
Slavoj Vysehrad[12] 
-
-22:00
[10]SK Lisen
vs
Varnsdorf[14] 
-
TSB22:00
[10]Winterthur
vs
Aarau[1] 
+0-
GHCLB22:30
M.gladbach
vs
Rayo Vallecano
-
POLA22:30
[13]Wisla Krakow
vs
Slask Wroclaw[12] 
+0-
BIHA22:30
Velez Mostar
vs
Mladost D. Kakanj[9] 
-
-22:30
[8]Zvijezda Bijeljina
vs
FK Tuzla City[10] 
-
TSB22:30
[3]Grasshoppers
vs
Stade L. Ouchy[7] 
-1 1/2-
DUC322:45
[12]Magdeburg
vs
Ein.Braunschweig[7] 
-1/4-
BLRA22:45
[15]Dnepr Mogilev
vs
Bate Borisov[1] 
-
BULA22:45
[8]Cska Sofia
vs
Cherno More[3] 
-
NGA22:59
[16]Cska Moscow
vs
FK Orenburg[12] 
-1-
NGB22:59
[10]Armavir
vs
Neftekhimik Nizh[8] 
-1/2-
ICEB22:59
[12]Magni Grenivik
vs
Leiknir Rey.[6] 
-
-22:59
[11]Afturelding
vs
Thor Akureyri[3] 
-
SRBA22:59
[14]Spartak Subotica
vs
FK Rad[4] 
-
SVKA22:59
[11]Zemplin Michalovce
vs
MSK Zilina[3] 
-
TDA22:59
[14]GIF Sundsvall
vs
Hacken[4] 
+3/4-
TDB22:59
[14]IK Frej
vs
Orgryte[4] 
+1/2-
GHCLB23:00
Angers
vs
Le Havre
-
-23:00
Varzim
vs
Al Duhail SC
-
-23:00
Bochum
vs
Hertha Berlin
-
-23:00
Guingamp
vs
Stade Brestois
-
-23:00
Lens
vs
Espanyol
-
-23:00
Lorient
vs
Stade Lavallois
-
NGB23:00
[19]Baltika
vs
Chayka FK Pesch[13] 
-1/4-
SLOA23:00
[10]Tabor Sezana
vs
CM Celje[4] 
-
ARGC23:10
CA Mitre Salta
vs
Estudiantes LP 
-
GHCLB23:30
B.Leverkusen
vs
Eibar
-
-23:30
Nurnberg
vs
PSG
+1 3/4-
TSB23:30
[2]Chiasso
vs
Wil 1900[9] 
-1/4-
CHIC23:30
[4]U. San Felipe
vs
Audax Italiano[1] 
-
EU1900:00
[A-2]B.D.Nha U19
vs
Armenia U19[A-4] 
-
-00:00
[A-1]T.B.Nha U19
vs
Italia U19[A-3] 
-
GHCLB00:00
Levante
vs
Villarreal
-
-00:00
Lyon
vs
Genoa
-3/4-
-00:00
Nancy
vs
Dijon
-
-00:00
Numancia
vs
Atletico Madrid
-
-00:00
Real Sociedad
vs
Racing Santander
-
CROA00:00
[4]HNK Rijeka
vs
NK Varazdin[8] 
-1 1/2-
SVKA00:00
[6]Senica
vs
Trencin[10] 
-
TSA00:00
[6]St. Gallen
vs
Luzern[3] 
+1/4-
-00:00
[7]Thun
vs
Neuchatel Xamax[4] 
-1/4-
TSB00:00
[6]Schaffhausen
vs
Lausanne Sports[4] 
+1/2-
GHCLB00:30
Granada
vs
Reading
-
-00:30
Rio Ave
vs
Santa Clara
-
CZEA00:30
[16]Sparta Praha
vs
Jablonec[2] 
-1/2-
BLRA00:45
[2]Dinamo Brest
vs
Torpedo Zhodino[5] 
-
GHCLB01:00
CD Calahorra
vs
Huesca
-
-01:00
(T)Girona
vs
Bournemouth
+1/4-
-01:00
Rio Ave
vs
Santa Clara
-
POLA01:00
[9]Piast Gliwice
vs
Lech Poznan[7] 
+0-
BULA01:00
[2]Beroe
vs
Ludogorets[4] 
-
IREB01:00
[7]Cobh Ramblers
vs
Wexford Youths[10] 
-3/4-
RMNA01:00
[12]Aca. Clinceni
vs
CFR Cluj[7] 
+3/4-
SRBA01:00
[3]Cukaricki
vs
Napredak[9] 
-
-01:00
[8](T)Mladost Lucani
vs
Radnik Surdulica[13] 
-
-01:00
[15](T)Vojvodina
vs
Macva Sabac[7] 
-
-01:00
[2]Crvena Zvezda
vs
Javor Ivanjica[6] 
-
SVKA01:00
[2]FK Pohronie
vs
Slo. Bratislava[8] 
-
URUA01:00
[7]CA Progreso
vs
CA Penarol[1] 
-
-01:00
[6]Wanderers
vs
Cerro Largo[4] 
-
-01:00
[11]Defensor SC
vs
CA Juventud[16] 
-
-01:00
[12]Racing Club Mdeo
vs
Plaza Colonia[13] 
-
SLOA01:15
[7]Rudar Velenje
vs
Maribor[8] 
-
GHCLB01:30
Belenenses
vs
Sunderland
-
NGA01:30
[3]Rostov
vs
Spartak Moscow[6] 
-1/4-
BIHA01:30
[4]Zeljeznicar
vs
Borac Banja Luka
-
BISC01:30
Genk
vs
KV Mechelen
-1 1/4-
GHCLB02:00
Maritimo
vs
Lille
-
CROA02:00
[3]HNK Gorica
vs
Inter Zapresic[6] 
-1/4-
BLVA02:00
[14]Aurora
vs
CD Guabira[13] 
-
CHIC02:00
[8]Cobresal
vs
Iquique[10] 
-1/4-
-02:00
[5]Univ. de Chile
vs
Temuco[7] 
-
ECUA02:00
[5]Delfin SC
vs
Nacional Quito[10] 
-
BRB02:30
[16]Vila Nova/GO
vs
America/MG[20] 
-1/4-
ICC03:00
[5]Benfica
vs
Chivas Guad.[13] 
-1 3/4-
BRAA03:00
[11]Bahia/BA
vs
Cruzeiro/MG[16] 
-1/2-
CHIC03:00
[23]Deportes Valdivia
vs
U. Espanola[22] 
-
COLB03:00
[12]Valledupar
vs
Leones FC[7] 
-
-03:00
[4]Barranquilla
vs
Llaneros FC[8] 
-
-03:00
[16]Orsomarso
vs
Real Cartagena[1] 
-
PARA03:00
[3]Cerro Porteno
vs
Deportivo Capiata[6] 
-
ARGC03:10
Gimnasia LP
vs
Defensa YJ 
+1/4-
ICEA03:15
[10]Vikingur Rey.
vs
Valur Rey.[6] 
-
ICEB03:15
[5]Fram Rey.
vs
Keflavik[7] 
-
COLA03:15
[18]Union Magdalena
vs
Atletico Huila[4] 
-1/2-
PERA03:30
[9]Binacional
vs
Academia Cantolao[4] 
-
USB04:00
[Nhóm 1-18]Hartford Athletic
vs
Ch. Battery[Nhóm 1-9] 
-
BLVA04:15
[5]Sport Boys Warnes
vs
Club Destroyers[12] 
-
ECUA04:15
[11]Olmedo
vs
Fuerza Amarilla SC[15] 
-
CHIC04:30
[9]O Higgins
vs
Everton CD[3] 
-1/4-
ICC05:00
[1](T)Arsenal
vs
Fiorentina[2] 
-3/4-
BRAA05:00
[19]CSA/AL
vs
Atletico/PR[12] 
+1/4-
-05:00
[14]Ceara/CE
vs
Palmeiras/SP[1] 
+1/2-
-05:00
[5]Internacional/RS
vs
Gremio/RS[10] 
-1/4-
BRB05:00
[8]Botafogo/SP
vs
Guarani/SP[19] 
-1/2-
-05:00
[15]Operario/PR
vs
CRB/AL[10] 
-1/4-
COLA05:00
[3]Cucuta
vs
Santa Fe[11] 
-1/4-
MEXA05:00
[11]Pachuca
vs
Club Leon[4] 
+0-
-05:00
[15]San Luis
vs
Pumas UNAM[13] 
+0-
COLA05:30
[9]Deportivo Cali
vs
Jag de Cordoba[7] 
-1-
PARA05:30
[5]Libertad
vs
Guarani CA[9] 
-
PERA05:45
[16]Carlos A. Mannucci
vs
UTC Cajamarca[17] 
-
USB06:00
[Nhóm 1-4]Indy Eleven
vs
Loudoun United[Nhóm 1-13] 
-
-06:00
[Nhóm 1-7]Ottawa Fury
vs
Swope Park Rangers[Nhóm 1-15] 
-
-06:00
[Nhóm 1-6]Louisville City
vs
Bethlehem Steel[Nhóm 1-12] 
-
-06:00
[Nhóm 1-8]Pittsburgh R.
vs
Carolina Railhawks[Nhóm 1-3] 
-
USW06:00
[4]Wash. Spirit Nữ
vs
Houston Dash Nữ[7] 
-
ECUA06:30
[2]Catolica Quito
vs
SD Aucas[9] 
-
USA06:30
[Dong-11]Columbus Crew
vs
Montreal Impact[Dong-5] 
-1/2-
-06:30
[Dong-7]Toronto
vs
Houston Dynamo[Tay-8] 
-3/4-
-06:30
[Dong-1]Philadelphia Union
vs
Chicago Fire[Dong-10] 
-1/2-
USB06:30
[Nhóm 1-1]Tampa Bay Rowdies
vs
Saint Louis FC[Nhóm 1-10] 
-
USW06:30
[8]Orlando Pride Nữ
vs
Sky Blue FC Nữ[9] 
-
ICC07:00
[12]Bayern Munich
vs
Real Madrid[3] 
+1/4-
USB07:00
[Nhóm 2-17]Colorado Springs
vs
OKC Energy[Nhóm 2-10] 
-
-07:00
[Nhóm 1-14]Birmingham Legion
vs
Atlanta United II[Nhóm 1-17] 
-
MEXA07:00
[3]Club America
vs
Monterrey[8] 
-1/4-
CRCA07:00
[8]Universidad CR
vs
Herediano[4] 
-
ARGC07:10
Lanus
vs
Ind.Rivadavia
-
USA07:30
[Tay-9]Sporting Kansas
vs
Dallas[Tay-6] 
-1/2-
USB07:30
[Nhóm 2-15]Rio Grande Valley
vs
Sacramento[Nhóm 2-8] 
-
-07:30
[Nhóm 1-16]Memphis 901
vs
New York RB II[Nhóm 1-2] 
-
COLA07:45
[17]Deportes Tolima
vs
America Cali[6] 
-1/2-
PERA08:00
[15]Melgar
vs
Ayacucho FC[8] 
-
USA08:00
[Tay-11]Colorado Rapids
vs
New York City[Dong-6] 
+1/4-
USB08:30
[Nhóm 2-4]El Paso Locomotive
vs
Real Monarchs[Nhóm 2-7] 
-
USA09:00
[Tay-7]Real Salt Lake
vs
Minnesota Utd[Tay-4] 
-1/2-
-09:00
[Tay-12]Vancouver WC
vs
San Jose EQ[Tay-5] 
+1/2-
USB09:00
[Nhóm 2-13]LA Galaxy II
vs
Reno 1868[Nhóm 2-2] 
-
-09:00
[Nhóm 2-14]Orange C. Blues
vs
SA Scorpions[Nhóm 2-11] 
-
MEXA09:00
[10]Necaxa
vs
Cruz Azul[6] 
+1/4-
-09:00
[17]Tigres UANL
vs
Morelia[9] 
-1 1/4-
CRCA09:00
[1]San Carlos
vs
Dep. Saprissa[2] 
-
USB09:30
[Nhóm 2-3]Fresno FC
vs
Portland Timbers II[Nhóm 2-6] 
-
Các trận đã kết thúc
GHCLB12:00FT
Woden Weston
3 - 3
Canberra FC
2-2
NGAU2112:00FT
[14]Ufa U211
0 - 4
Krasnodar U21[4] 1
0-3
AUSVPL12:00FT
[4]Green Gully SC
5 - 2
Kingston City[14] 
-3/41-2
AUSSL12:30FT
[6]Metro Stars
1 - 2
Adelaide Olympic[3] 
+00-1
-12:30FT
[10]Adelaide City
1 - 1
Ade. Blue Eagles[2] 
-1/41-1
-12:30FT
[8]Adelaide Utd U21
1 - 2
Campbelltown City[1] 1
1-1
-12:30FT
[4]Adelaide Raiders
4 - 0
SA Panthers[12] 
-1 1/22-0
-12:30FT
[9]Para Hills Knights1
0 - 0
Adelaide Comets[5] 
+1/20-0
NHAT313:00FT
[13]Grulla Morioka
2 - 2
Thespa Kusatsu[5] 
+1/22-0
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com