bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 11:30 FT
[2] Wellington Phoenix 1
2 - 0
WS Wanderers [6] 1
+0 0 - 0
GHU23 13:00 FT
  Trung Quốc U23
0 - 1
Malaysia U23  
-1 1/4 0 - 0
AUSWW 13:00 FT
[12] Canberra Utd Nữ
0 - 3
Central Coast Nữ [5]
+0 0 - 1
- 13:00 FT
[2] Melbourne City Nữ
1 - 0
Melb. Victory Nữ [4]
-1/4 1 - 0
AUSA 13:30 FT
[5] Sydney FC 2
4 - 2
Western United [12] 1
-3/4 2 - 1
AUSWW 14:00 FT
[8] WS Wanderers Nữ
0 - 1
Adelaide Utd Nữ [11] 1
-1/2 0 - 1
AUSA 15:45 FT
[7] Melbourne City
0 - 0
Melb. Victory [4]
-1/4 0 - 0
VNA 17:00 FT
[7] Quảng Nam
2 - 0
Hải Phòng [8]
+1/4 1 - 0
VNB 17:00 FT
[5] ĐT Long An
1 - 1
Hòa Bình [10]
1 - 0
TNKA 17:30 FT
[7] Sivasspor
1 - 0
Istanbulspor AS [20]
-3/4 0 - 0
TNKB 17:30 FT
[10] Genclerbirligi
0 - 2
Tuzlaspor [14]
-3/4 0 - 0
THAA 18:00 FT
[12] Chonburi
2 - 1
Muang Thong Utd [10]
-1/4 2 - 1
VNA 18:00 FT
[5] Bình Định
4 - 1
Viettel [13]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[1] Nam Định
3 - 0
HA Gia Lai [12]
-1 2 - 0
ITA 18:30 FT
[16] Frosinone
1 - 2
Juventus [2] 2
+3/4 0 - 1
AUSA 18:30 FT
[9] Perth Glory
3 - 2
Macarthur FC [3]
+0 0 - 2
THAA 19:00 FT
[8] Sukhothai
2 - 3
Khonkaen Utd [11]
-3/4 2 - 2
ANHA 19:30 FT
[7] West Ham Utd 2
2 - 0
Man Utd [6] 3
-1/4 0 - 0
ANHB 19:30 FT
[3] Leeds Utd 1
4 - 0
Ipswich [2] 4
-3/4 3 - 0
ALBA 19:30 FT
[7] KF Laci
1 - 1
Kukesi [10]
-1/2 0 - 1
BDNB 19:45 FT
[4] Maritimo
0 - 0
Penafiel [13]
-1 0 - 0
UAEA 19:45 FT
[6] Al Nasr (UAE)
2 - 1
Emirates Club [14] 1
-1 1/2 0 - 1
- 19:45 FT
[7] Al Jazira 1
3 - 1
Hatta [13]
-2 2 - 0
ITB 20:00 FT
[4] Como
3 - 3
Palermo [5] 1
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[2] Venezia
2 - 2
Lecco [20] 1
-1 0 - 1
- 20:00 FT
[9] Cittadella
4 - 1
Spezia [18]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[3] Cremonese
4 - 0
Modena [8]
-1/2 4 - 0
- 20:00 FT
[1] Parma
3 - 1
Ternana [16]
-3/4 1 - 1
ITA3 20:00 FT
[A-13] Aurora Pro Patria
0 - 0
Pro Sesto [A-19]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[A-7] Lumezzane 1
3 - 1
Albinoleffe [A-10]
+0 1 - 0
HLB 20:00 FT
[9] AZ Alkmaar U21
1 - 2
ADO Den Haag [3]
+0 1 - 0
ISRA 20:00 FT
[11] Hapoel Tel Aviv
4 - 1
H. Petah Tikva [14] 1
-1/2 2 - 0
TNKA 20:00 FT
[15] Fatih Karagumruk
0 - 3
Gaziantep B.B [17]
-3/4 0 - 1
THAA 20:00 FT
[1] Buriram Utd
4 - 0
Uthai Thani FC [13]
-1 1/4 1 - 0
NPA 20:30 FT
[12] Chippa Utd
1 - 2
Polokwane [10]
-1/4 0 - 2
- 20:30 FT
[13] Golden Arrows
0 - 2
TS Galaxy [8]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[14] Royal AM
0 - 0
Moroka Swallows [11]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[6] Kaizer Chiefs
1 - 0
Richards Bay [15]
-1/2 1 - 0
ITA 21:00 FT
[4] Bologna
1 - 0
Atalanta [6]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Torino 2
1 - 1
Udinese [14] 2
-3/4 0 - 0
ITB 21:00 FT
[6] Catanzaro
2 - 3
Brescia [7]
-1/2 2 - 0
AZEA 21:30 FT
[4] Sumqayit
1 - 0
Səbail FK [6]
-1/4 0 - 0
WALA 21:30 FT
[7] Haverfordwest
0 - 1
The New Saints [1]
+2 1/4 0 - 0
KUWA 21:30 FT
[3] Al Quadisiya 2
2 - 1
Al Jahra [10]
1 - 0
INDA 21:30 FT
[3] Mohun Bagan
1 - 4
FC Goa [4]
+0 1 - 3
ANHA 22:00 FT
[17] Nottingham Forest 1 2
2 - 3
Bournemouth [13] 3
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Fulham 2
0 - 2
Burnley [19] 1
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[18] Luton Town
1 - 0
Newcastle [8]
+3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[5] Tottenham 1
2 - 1
Everton [16] 4
-3/4 2 - 0
ANHB 22:00 FT
[17] Blackburn Rovers
1 - 2
Watford [12]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[1] Leicester City
3 - 0
Rotherham Utd [24]
-2 0 - 0
- 22:00 FT
[14] Middlesbrough
1 - 0
West Brom [5]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[7] Norwich
2 - 0
Huddersfield [21]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[16] Plymouth Argyle
3 - 3
Birmingham [20] 1
-1/2 1 - 2
- 22:00 FT
[19] QPR
0 - 1
Southampton [4] 1
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[23] Sheffield Wed.
1 - 2
Cardiff City [11]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[22] Stoke City
0 - 0
Millwall [18]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Sunderland
0 - 3
Coventry [9]
-3/4 0 - 1
ANHL1 22:00 FT
[20] Shrewsbury
1 - 2
Peterborough Utd [5]
+1 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Blackpool
3 - 1
Bristol Rovers [12]
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[15] Wycombe
1 - 1
Port Vale [22]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[24] Carlisle
0 - 1
Cheltenham [21]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[4] Barnsley
2 - 1
Stevenage [6]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[3] Bolton
3 - 2
Leyton Orient [9]
-1 3 - 0
- 22:00 FT
[18] Charlton Athletic
1 - 1
Burton Albion [17]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[13] Northampton
2 - 1
Oxford Utd [7]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Portsmouth
1 - 1
Fleetwood Town [23]
-1 1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[14] Reading
2 - 0
Wigan [11]
-1/2 1 - 0
ANHL2 22:00 FT
[2] Wrexham
2 - 0
Newport [13]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[18] Tranmere Rovers
2 - 1
Swindon [17]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[15] Accrington
2 - 1
Walsall [6]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[9] Morecambe
1 - 3
Milton Keynes Dons [5]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[24] Sutton Utd
0 - 2
Mansfield [1]
+1 0 - 1
- 22:00 FT
[21] Grimsby
1 - 2
Harrogate Town [12]
-3/4 0 - 1
SCOA 22:00 FT
[2] Celtic
2 - 0
Livingston [12]
-2 3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Hearts
2 - 0
St. Mirren [4]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[5] Kilmarnock
2 - 1
St. Johnstone [9]
-1 2 - 0
SCOB 22:00 FT
[3] Partick Thistle
1 - 1
Inverness C.T. [9]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[6] Airdrieonians
0 - 0
Greenock Morton [4]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Arbroath 1
1 - 1
Dunfermline [5]
+1/2 1 - 0
SCO2 22:00 FT
[4] Cove Rangers
7 - 2
Edinburgh City [10] 1
-2 1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[2] Hamilton 1
1 - 1
Kelty Hearts [8]
-1 1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Alloa Athletic
2 - 2
Montrose [3]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Stirling Albion
1 - 1
Queen of South [7]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[9] Annan Athletic
0 - 3
Falkirk [1]
+1 3/4 0 - 1
NIRA 22:00 FT
[3] Cliftonville
2 - 0
Ballymena Utd [11]
-2 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[9] Dungannon Swi. 1
1 - 2
Glentoran [4]
+3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[10] Glenavon
1 - 3
Crusaders Belfast [5]
+3/4 0 - 1
BIA 22:00 FT
[15] Eupen
1 - 2
Union Saint-Gilloise [1]
+1 3/4 0 - 2
CYPA 22:00 FT
[9] AEL Limassol
1 - 2
Pafos FC [4]
+1 0 - 1
- 22:00 FT
[1] Apoel FC
3 - 0
Omonia Nicosia [5]
-1/2 1 - 0
KSAA 22:00 FT
[4] Al Taawon (KSA)
1 - 3
Al Fateh [7]
-3/4 0 - 3
TBNA 22:15 FT
[4] Atletico Madrid 1
1 - 0
Sevilla [14]
-1 0 - 0
ITB 22:15 FT
[10] Alto Adige
2 - 3
Reggiana [14]
-1/4 1 - 1
- 22:15 FT
[15] Pisa
1 - 0
Ascoli [17]
-1/2 1 - 0
- 22:15 FT
[12] Bari
0 - 0
Cosenza [11] 1
-1/4 0 - 0
- 22:15 FT
[13] Sampdoria 1
2 - 3
Feralpisalo [19]
-3/4 1 - 2
ITA3 22:15 FT
[B-8] Juventus U23
1 - 1
Pesaro [B-13]
-1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[C-7] Sorrento
1 - 1
Casertana [C-11]
+1/4 0 - 1
BDNA 22:30 FT
[18] Vizela
0 - 0
Moreirense [6]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[5] Vitoria Guimaraes
1 - 0
Rio Ave [13]
-3/4 0 - 0
HLB 22:30 FT
[5] Dordrecht 90
2 - 1
Emmen [11]
+1/4 1 - 1
UAEA 22:30 FT
[10] Baniyas
2 - 1
Ittihad Kalba [12] 1
+1/4 0 - 1
NPA 22:45 FT
[3] SuperSport Utd
3 - 1
Orlando Pirates [4]
+0 1 - 1
ISRA 23:00 FT
[12] Ashdod
0 - 1
Bnei Sakhnin [5]
-1/4 0 - 1
- 23:00 FT
[3] Hapoel Haifa
2 - 1
Maccabi Netanya [10]
+1/4 0 - 0
- 23:00 FT
[6] Maccabi Bnei Raina
1 - 1
Hapoel Jerusalem [9]
+0 0 - 0
TNKA 23:00 FT
[3] Trabzonspor
1 - 1
Istanbul BB [9]
-3/4 1 - 1
TNKB 23:00 FT
[4] Sakaryaspor
3 - 1
Kocaelispor [3]
+0 1 - 1
BHRA 23:00 FT
[8] Al Hala
1 - 3
Al Khaldiya(BHR) [2]
+1 1/2 0 - 2
- 23:00 FT
[7] East Riffa 1
1 - 1
Sitra Club [9]
+1/4 0 - 0
ITA 00:00 FT
[1] Inter Milan 1
2 - 0
Lecce [15] 1 3
-1 1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[17] Verona 3
2 - 0
Cagliari [19] 1 4
-1/4 0 - 0
CYPA 00:00 FT
[8] Nea Salamina
0 - 3
Anorthosis [6]
+1/2 0 - 1
MARA 00:00 FT
  Wydad Casablanca
1 - 0
Youssoufia. Berre   1
-1 1/4 1 - 0
BIA 00:15 FT
[4] Antwerpen
2 - 2
Westerlo [11]
-1 1/2 1 - 0
- 00:15 FT
[9] Sint Truiden
1 - 0
Charleroi [12]
-1/4 0 - 0
ANHA 00:30 FT
[1] Liverpool 2
1 - 1
Arsenal [3] 5
+0 1 - 1
ITA3 00:30 FT
[A-12] AC Renate 1
1 - 0
AC Trento [A-14]
-1/4 1 - 0
- 00:30 FT
[C-14] Foggia
2 - 1
Monterosi FC [C-19]
-3/4 2 - 0
- 00:30 FT
[C-2] Benevento 2
0 - 4
Catania [C-15]
-1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[B-4] Perugia
0 - 3
Cesena [B-1]
+1/2 0 - 2
- 00:30 FT
[B-16] SPAL 1907
2 - 0
US Olbia [B-19]
-1/2 1 - 0
- 00:30 FT
[A-16] Pergolettese
0 - 1
Giana Erminio [A-11]
+0 0 - 1
- 00:30 FT
[B-18] Recanatese
0 - 1
Virtus Entella [B-12]
+1/2 0 - 1
- 00:30 FT
[B-17] Sestri Levante 1
0 - 0
Arezzo [B-9] 1
+0 0 - 0
ISRA 00:30 FT
[8] Beitar Jerusalem
4 - 4
Hap. Beer Sheva [4]
+1/2 3 - 1
HLB 00:45 FT
[13] Helmond Sport
3 - 3
Roda JC [2]
+1/4 2 - 1
BDNLC 01:00 FT
  Tondela
1 - 2
Sporting Lisbon  
+1 3/4 0 - 2
KSAA 01:00 FT
[5] Al Ittihad (KSA) 1
1 - 3
Al Raed [15]
-1 1/4 1 - 1
ITA 02:45 FT
[5] Roma 7
2 - 0
Napoli [8] 2 4
+0 0 - 0
ITA3 02:45 FT
[C-18] Virtus Francavilla
0 - 1
Potenza SC [C-12]
-1/4 0 - 1
- 02:45 FT
[C-9] Giugliano
0 - 1
Audace Cerignola [C-10]
-1/4 0 - 1
- 02:45 FT
[B-6] Pescara
1 - 1
US Fermana [B-20]
-1 1/2 0 - 0
BIA 02:45 FT
[2] Anderlecht
2 - 1
Genk [5] 1
+0 0 - 0
HLB 03:00 FT
[14] Eindhoven
2 - 2
Ajax U21 [15]
-3/4 1 - 1
BDNLC 03:30 FT
  Porto
2 - 1
Leixoes   1
-2 1/2 1 - 1
 
« 23 tháng 12 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: