x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:30 FT
[13] Shanghai Jiading (T) 1
0 - 0
Suzhou Dongwu [7]
-1 1/4 0 - 0
AFF16 15:00 FT
[C-2] Malaysia U16 (T)
2 - 2
Australia U16 [C-4]
1 - 1
- 15:00 FT
[C-1] Myanmar U16 (T)
1 - 0
Campuchia U16 [C-3]
0 - 0
CZEU19 15:15 FT
[9] Dukla Praha U19
0 - 2
Sparta Praha U19 [1]
0 - 0
MAPL 15:45 FT
[5] Kelantan United
2 - 3
Terengganu II [4]
+0 1 - 1
HQB 17:00 FT
[10] Jeonnam Dragons
1 - 1
Bucheon 1995 [4]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[5] Gyeongnam
2 - 3
Anyang [3]
-1/4 0 - 1
TQB 18:30 FT
[10] Zibo Cuju (T)
1 - 1
Qingdao Hainiu [3]
+2 3/4 1 - 1
GHU19 20:00 FT
  Iran U19
4 - 0
Afghanistan U19  
-2 2 - 0
AZEA 20:00 FT
[6] Turan Tovuz 1
0 - 2
Gabala FC [4]
+1 0 - 0
TDU21 20:00 FT
  Degerfors IF U21
10 - 0
Dalkurd FF U21  
4 - 0
ARMA 20:30 FT
[8] Shirak
0 - 2
Urartu [1]
+1/4 0 - 1
ARGA 21:00 FT
[17] C. Cordoba SdE
1 - 0
Defensa YJ [16]
-1/4 0 - 0
NGB 22:00 FT
[10] Neftekhimik Nizh
2 - 2
Rubin Kazan [4]
+1/2 0 - 1
LATA 22:00 FT
[9] Spartaks Jurmala
2 - 1
BFC Daugava [7]
-1/4 1 - 1
FINA 22:00 FT
[11] Lahti
0 - 0
HIFK [12]
-3/4 0 - 0
RMNA 22:00 FT
[3] Hermannstadt
2 - 1
Voluntari [10]
-1/4 2 - 1
BULA 22:30 FT
[13] Septemvri Sofia
0 - 3
Lok. Sofia [7]
+0 0 - 3
FIN3 22:30 FT
  Honka 2
1 - 2
Grankulla IFK  
-1 0 - 1
- 22:30 FT
  Klubi 04 Helsinki
1 - 1
Tampere Utd  
-1 1/2 0 - 1
ITC 22:45 FT
  Genoa 4
3 - 2
Benevento   4
-1/2 2 - 1
GHU19 22:59 FT
  Tajikistan U19
3 - 1
Kyrgyzstan U19  
-1 1/4 1 - 0
ITC 22:59 FT
  Modena 1
3 - 2
Sassuolo  
+1 2 - 1
POLB 22:59 FT
[8] Stal Rzeszow
2 - 3
Ruch Chorzow [1]
+1/4 1 - 2
NORB 22:59 FT
[3] Start Kristiansand
6 - 0
Bryne [13]
-3/4 2 - 0
- 22:59 FT
[16] Grorud IL
1 - 2
Kongsvinger [6]
+1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[7] Ranheim IL
2 - 1
Mjondalen [10]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[5] Sandnes Ulf
0 - 0
Skeid Fotball [14]
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[12] Asane Fotball
4 - 3
Fredrikstad [11]
+1/4 2 - 2
ANHU23 23:00 FT
[2-5] West Brom U21
2 - 1
Newcastle U21 [2-6]
0 - 0
TNKA 23:15 FT
[1] Istanbul BB
4 - 0
Kasimpasa [9]
-1/2 2 - 0
CHIB 23:30 FT
[8] Barnechea
2 - 0
Deportes Santa Cruz [14]
-1/4 1 - 0
EGYA 23:30 FT
[5] Tala'ea Al Jaish
1 - 1
Al Sharqiyah [17]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[14] Ceramica Cleopatra
0 - 0
ENPPI Cairo [9]
-1/4 0 - 0
BDNB 00:00 FT
[7] Penafiel
0 - 0
Leixoes [10] 1
-1/2 0 - 0
NGB 00:00 FT
[1] Baltika
1 - 0
Arsenal-Tula [3]
-3/4 0 - 0
POLA 00:00 FT
[3] Wisla Plock
4 - 1
Miedz Legnica [17]
-3/4 2 - 1
SRBA 00:00 FT
[12] Javor Ivanjica
2 - 1
Novi Sad [15]
-1/4 1 - 1
TDA 00:00 FT
[13] Varbergs BoIS
0 - 4
Goteborg [8]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[2] Hacken
5 - 0
Helsingborg [15]
-1 1/2 1 - 0
TDB 00:00 FT
[12] Vasteras
0 - 1
Brommapojkarna [2]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[9] Eskilstuna City 1
0 - 2
Jonkopings [10]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[8] Orebro
0 - 1
Orgryte [14]
-1/2 0 - 1
DENA 00:00 FT
[4] Silkeborg IF
3 - 1
Aalborg BK [11]
-3/4 1 - 0
DENC 00:00 FT
  FC Culpa
2 - 0
Maribo BK  
1 - 0
LUXA 00:30 FT
[1] Dudelange
5 - 0
Jeunesse Esch [14]
4 - 0
BULA 00:45 FT
[5] Lok. Plovdiv 1
1 - 0
Arda Kardzhali [8]
-1/2 0 - 0
ANHU23 01:00 FT
[1-10] Wolves U21
1 - 7
Chelsea U21 [1-7]
0 - 3
- 01:00 FT
[1-2] Crystal Palace U21
3 - 2
Brighton U21 [1-8]
3 - 1
- 01:00 FT
[2-10] Nottingham Forest U21
1 - 3
Southampton U21 [2-4]
0 - 0
- 01:00 FT
[1-9] Leicester City U21
2 - 2
Tottenham U21 [1-13]
1 - 1
HLB 01:00 FT
[11] Ajax U21
1 - 1
Telstar [14]
-1 1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[9] AZ Alkmaar U21
3 - 1
MVV Maastricht [4]
-1/2 1 - 1
RMNA 01:00 FT
[12] Botosani
1 - 1
Farul Constanta [1]
+1/4 1 - 1
ARGB 01:00 FT
[26] Gimnasia Jujuy
3 - 1
Quilmes [22]
+0 1 - 1
URUA 01:00 FT
[16] Albion FC (URU)
1 - 1
Liverpool P. (URU) [1]
+3/4 1 - 0
SLOA 01:15 FT
[9] Gorica
1 - 2
Koper [3]
+1/2 0 - 1
ARGB 01:30 FT
[15] San Martin SJ
3 - 2
Brown de Adrogue [19]
-3/4 2 - 0
PHB 01:45 FT
[8] Caen
1 - 0
Metz [9]
-1/4 1 - 0
TNKA 01:45 FT
[16] Ankaragucu
0 - 0
Konyaspor [3]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[7] Fenerbahce
3 - 3
Umraniyespor [19]
-1 3/4 2 - 1
ANHB 02:00 FT
[21] West Brom 2
1 - 1
Watford [8] 1
+0 1 - 1
ITC 02:00 FT
  Cremonese 3
3 - 2
Ternana   3
-1/2 2 - 0
- 02:15 FT
  Bologna 2
1 - 0
Cosenza   2
-2 0 - 0
BDNA 02:15 FT
[12] Gil Vicente
1 - 0
Pacos Ferreira [17]
-1/2 0 - 0
ICEA 02:15 FT
[12] IA Akranes 1
1 - 2
Valur Rey. [4]
+1 1/4 0 - 0
- 02:15 FT
[10] Leiknir Rey.
1 - 2
Keflavik [6]
+1/4 0 - 1
COLB 03:00 FT
[15] Boca Juniors Cali
2 - 0
Valledupar [9]
-1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[7] Llaneros FC
1 - 0
Atletico [11]
-3/4 0 - 0
- 03:00 FT
[12] Real Santander
2 - 0
Bogota FC [8]
-1/2 1 - 0
ARGB 03:10 FT
[27] CA Guemes
1 - 1
Instituto [4]
+1/4 1 - 0
CHIA 04:30 FT
[11] Huachipato
3 - 4
U. La Calera [12]
+0 1 - 3
COLB 05:00 FT
[5] Tigres(COL)
2 - 0
Dep.Quindio [3]
+1/4 1 - 0
ARGA 06:00 FT
[7] Tigre
3 - 1
Rosario Central [22]
-1 2 - 1
BRAA 06:00 FT
[16] Coritiba/PR
1 - 2
Santos/SP [10]
+0 0 - 0
ECUA 07:00 FT
[14] Gualaceo SC
1 - 0
9 de Octubre [15]
-1/4 0 - 0
ARGB 07:10 FT
[20] Atletico Atlanta
1 - 1
Chacarita Jrs [16]
-1/4 0 - 0
COLB 07:15 FT
[13] Barranquilla
3 - 1
Leones FC [1]
+1/4 1 - 0
CHIB 07:30 FT
[11] Iquique
3 - 1
San.Morning [13]
-1/2 2 - 0
- 07:30 FT
[15] San Luis Qui.
0 - 0
Rangers Talca [6]
+0 0 - 0
 
« 08 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: