x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00
[16] Kochi United SC
vs
Verspah Oita [2]
-
- 12:00
[6] MIO Biwako
vs
Honda Lock [9]
-
- 12:00
[14] Reinmeer Aomori
vs
Nara Club [11]
-
- 12:00
[13] Veertien Mie
vs
Tokyo Musashino [10]
-
- 12:00
[3] Iwaki FC
vs
Sony Sendai [8]
-
- 12:00
[5] Tegevajaro Miyazaki
vs
Honda FC [1]
-
NHATW 12:00
[5] INAC Leonessa Nữ
vs
NTV Beleza Nữ [2]
-
- 12:00
[7] JEF United Nữ
vs
Iga Kunoichi Nữ [8]
-
- 12:00
[4] Cerezo Osaka Nữ
vs
Nojima Stella nữ [9]
-
- 12:00
[10] Ehime FC Nữ
vs
Alb. Niigata Nữ [3]
-
HQB 12:30
[2] Suwon FC
vs
Jeonnam Dragons [5]
-
NHATW 13:00
[1] Urawa RD Ladies Nữ
vs
Vegalta Sendai Nữ [6]
-
HQB 15:00
[10] Chungnam Asan
vs
Ansan Greeners [9]
-
HLA 17:15
[3] Feyenoord
vs
Sparta Rotterdam [18]
-
ITA 17:30
[8] Bologna
vs
Sassuolo [7]
-
ANHB 18:00
[20] Preston North End
vs
Cardiff City [17]
-
ESTA 18:00
[6] Tammeka Tartu
vs
Kuressaare [9]
-
- 18:00
[8] TJK Legion
vs
Paide Linname. [2]
-
DUB 18:30
[18] Wurzburger
vs
Holstein Kiel [7]
-
- 18:30
[11] Fort.Dusseldorf
vs
Jahn Regensburg [13]
-
- 18:30
[2] Erzgebirge Aue
vs
Heidenheim [9]
-
- 18:30
[5] Osnabruck
vs
Darmstadt [14]
-
- 18:30
[16] Paderborn 07
vs
Hannover 96 [8]
-
EURWVL 18:59
[E-4] Albania Nữ
vs
Síp Nữ [E-5]
-
- 18:59
[C-1] Na Uy Nữ
vs
Belarus Nữ [C-3]
-
THA 19:00
[2] Bangkok Utd
vs
Sukhothai [6]
-
- 19:00
[12] Buriram Utd
vs
Nakhon Ratch. [14]
-
DUC4DB 19:30
[3] CZ Jena
vs
Chemnitzer [15]
-
- 19:30
[12] Auerbach
vs
C. Leipzig [6]
-
- 19:30
[20] Ger.Halberstadt
vs
Viktoria Berlin [1]
-
- 19:30
[9] Hertha Berlin II
vs
E.Cottbus [10]
-
- 19:30
[11] Babelsberg
vs
Meuselwitz [16]
-
- 19:30
[4] Berliner FC Dynamo
vs
VSG Altglienicke [2]
-
- 19:30
[13] Luckenwalde
vs
Bischofswerdaer [18]
-
- 19:30
[5] Lok.Leipzig
vs
Tennis Borussia B. [17]
-
- 19:30
[7] Union Furstenwalde
vs
SV Lichtenberg [14]
-
- 19:30
[8] Berlin AK 07
vs
Optik Rathenow [19]
-
HLA 19:30
[14] Emmen
vs
Fortuna Sittard [15]
-
- 19:30
[16] ADO Den Haag
vs
Vitesse Arnhem [6]
-
ITA 20:00
[11] Spezia
vs
Fiorentina [9]
-
- 20:00
[16] Torino
vs
Cagliari [14]
-
DUC4B 20:00
[16] Altona 93
vs
Heider SV [22]
-
- 20:00
[18] Holstein Kiel II
vs
Drochtersen/Assel [10]
-
- 20:00
[8] Teutonia Ottensen
vs
Ein. Norderstedt [11]
-
ESTA 20:00
[7] Trans Narva
vs
Flora Tallinn [1]
-
DENA 20:00
[4] Midtjylland
vs
Odense BK [9]
-
- 20:00
[5] Nordsjaelland
vs
Randers [6]
-
- 20:00
[7] Vejle
vs
Lyngby [11]
-
- 20:00
[2] Aarhus AGF
vs
AC Horsens [12]
-
- 20:00
[10] Kobenhavn
vs
Aalborg BK [8]
-
- 20:00
[3] Sonderjyske
vs
Brondby [1]
-
THA 20:00
[9] Suphanburi
vs
Chonburi [7]
-
- 20:00
[15] Rayong FC
vs
Port FC [4]
-
DUA 20:30
[16] FC Koln
vs
Ein.Frankfurt [3]
-
MKDA 20:30
[8] Vardar
vs
Shkendija [1]
-
- 20:30
[6] Sileks Kratovo
vs
Rabotnicki [7]
-
- 20:30
[10] Academy Pandev
vs
Shkupi [2]
-
- 20:30
[5] FC Struga
vs
Belasica Strumica [12]
-
- 20:30
[4] Borec Veles
vs
Makedonija [3]
-
- 20:30
[11] Renova
vs
Pelister [9]
-
ANHU23 21:00
[1-8] Southampton U23
vs
Blackburn U23 [1-3]
-
DUC4B 21:00
[15] VfV 06 Hildesheim
vs
Hannoverscher SC [21]
-
- 21:00
[3] Hansa Luneburg
vs
Weiche Flensburg [1]
-
CZEB 21:00
[8] FK Blansko
vs
Taborsko [12]
-
DENB 21:00
[1] Viborg
vs
Fremad Amager [5]
-
- 21:00
[9] Vendsyssel FF
vs
Fredericia [2]
-
- 21:00
[6] Helsingor
vs
Skive IK [10]
-
- 21:00
[11] Kolding IF
vs
Esbjerg FB [3]
-
- 21:00
[4] Hobro I.K.
vs
HB Koge [8]
-
- 21:00
[12] Hvidovre IF
vs
Silkeborg IF [7]
-
HLA 21:45
[8] Zwolle
vs
PSV Eindhoven [5]
-
- 21:45
[12] Groningen
vs
Utrecht [9]
-
NGA 22:00
[12] Arsenal-Tula
vs
Ural S.r. [11]
-
- 22:00
[14] Khimki
vs
Spartak Moscow [2]
-
- 22:00
[6] Krasnodar
vs
Rubin Kazan [7]
-
- 22:00
[16] Rotor Volgograd
vs
FK Tambov [13]
-
- 22:00
[3] CSKA Moscow
vs
Din. Moscow [8]
-
- 22:00
[5] Lok. Moscow
vs
Ufa [15]
-
- 22:00
[9] Rostov
vs
Akhmat Groznyi [10]
-
- 22:00
[1] Zenit
vs
PFC Sochi [4]
-
ICEA 22:00
[7] IA Akranes
vs
Breidablik [6]
-
- 22:00
[1] Valur Rey.
vs
Fjolnir [12]
-
- 22:00
[11] Grotta
vs
Hafnarfjordur [2]
-
- 22:00
[9] HK Kopavogur
vs
Fylkir [4]
-
- 22:00
[5] KR Reykjavik
vs
KA Akureyri [8]
-
- 22:00
[10] Vikingur Rey.
vs
Stjarnan [3]
-
TSA 22:00
[6] Luzern
vs
St. Gallen [1]
-
- 22:00
[10] Sion
vs
Lausanne Sports [2]
-
- 22:00
[7] Zurich
vs
Basel [8]
-
TDA 22:00
[10] Varbergs BoIS
vs
Norrkoping [2]
-
- 22:00
[5] Djurgardens
vs
Malmo [1]
-
- 22:00
[7] Hammarby
vs
Mjallby AIF [9]
-
- 22:00
[12] AIK Solna
vs
Goteborg [13]
-
- 22:00
[3] Elfsborg
vs
Kalmar [15]
-
- 22:00
[14] Helsingborg
vs
Hacken [4]
-
- 22:00
[16] Falkenbergs
vs
Orebro [11]
-
- 22:00
[6] Sirius
vs
Ostersunds [8]
-
QATA 22:30
[1] Ahli Doha
vs
Sailiya [5]
-
TBNA 23:00
[9] Granada
vs
Sevilla [6]
-
- 23:00
[16] Huesca
vs
Valladolid [18]
-
- 23:00
[20] Alaves
vs
Elche [17]
-
- 23:00
[7] Real Betis
vs
Real Sociedad [10]
-
- 23:00
[15] Athletic Bilbao
vs
Levante [13]
-
- 23:00
[11] Celta Vigo
vs
Atletico Madrid [12]
-
- 23:00
[19] Eibar
vs
Osasuna [14]
-
- 23:00
[1] Getafe
vs
Barcelona [5]
-
- 23:00
[3] Real Madrid
vs
Cadiz [8]
-
- 23:00
[4] Villarreal
vs
Valencia [2]
-
ITA 23:00
[17] Udinese
vs
Parma [20]
-
DUA 23:00
[18] Schalke 04
vs
Union Berlin [14]
-
BDNA 23:00
[18] SC Farense
vs
Famalicao [10]
-
- 23:00
[6] Gil Vicente
vs
Tondela [12]
-
- 23:00
[7] Belenenses
vs
Moreirense [8]
-
- 23:00
[17] Braga
vs
Nacional Madeira [4]
-
- 23:00
[16] Boavista
vs
Vitoria Guimaraes [14]
-
- 23:00
[9] Maritimo
vs
Portimonense [13]
-
- 23:00
[15] Pacos Ferreira
vs
Santa Clara [3]
-
- 23:00
[11] Rio Ave
vs
Benfica [2]
-
- 23:00
[5] Sporting Lisbon
vs
Porto [1]
-
BDNB 23:00
[18] Academico Viseu
vs
Cova Piedade [12]
-
- 23:00
[17] Casa Pia AC
vs
Porto B [10]
-
- 23:00
[3] Estoril
vs
Feirense [2]
-
- 23:00
[15] SC Covilha
vs
Vilafranquense [13]
-
- 23:00
[14] Arouca
vs
Benfica B [6]
-
- 23:00
[1] CD Mafra
vs
Vizela [5]
-
- 23:00
[4] Chaves
vs
UD Oliveirense [8]
-
- 23:00
[11] Academica Coim
vs
Penafiel [7]
-
- 23:00
[16] Leixoes
vs
Varzim [9]
-
TNKB 23:00
[16] Boluspor
vs
Tuzlaspor [2]
-
- 23:00
[9] Akhisar Bld.
vs
Menemen Bld [17]
-
- 23:00
[12] Bursaspor
vs
Balikesirspor [13]
-
- 23:00
[10] Bandirmaspor
vs
Eskisehirspor [18]
-
- 23:00
[14] Osmanlispor
vs
Giresunspor [11]
-
- 23:00
[15] Umraniyespor
vs
Keciorengucu [3]
-
- 23:00
[8] Altay
vs
Adana Demirspor [1]
-
- 23:00
[6] Samsunspor
vs
Istanbulspor AS [4]
-
- 23:00
[7] Adanaspor
vs
Altinordu SK [5]
-
TBNB 00:00
[18] UD Logrones
vs
Leganes [5]
-
- 00:00
[19] Cartagena
vs
Fuenlabrada [3]
-
- 00:00
[7] Rayo Vallecano
vs
Espanyol [2]
-
- 00:00
[8] Mirandes
vs
Mallorca [11]
-
- 00:00
[21] Girona
vs
Real Oviedo [16]
-
- 00:00
[22] Albacete
vs
Sabadell [20]
-
- 00:00
[10] Castellon
vs
Lugo [14]
-
- 00:00
[9] Alcorcon
vs
SD Ponferradina [4]
-
- 00:00
[15] Las Palmas
vs
Almeria [12]
-
- 00:00
[1] Sporting Gijon
vs
Tenerife [13]
-
- 00:00
[17] Zaragoza
vs
Malaga [6]
-
NORA 00:00
[8] Stabaek
vs
Aalesund [16]
-
- 00:00
[3] Odd Grenland
vs
Viking [7]
-
- 00:00
[11] Sandefjord
vs
Valerenga [5]
-
- 00:00
[4] Molde
vs
Bodo Glimt [1]
-
- 00:00
[6] Kristiansund
vs
Rosenborg [2]
-
- 00:00
[13] Stromsgodset
vs
Start Kristiansand [14]
-
- 00:00
[15] Mjondalen
vs
Brann [10]
-
- 00:00
[12] Haugesund
vs
Sarpsborg [9]
-
TNKA 00:00
[14] Kayserispor
vs
Sivasspor [12]
-
- 00:00
[7] Goztepe
vs
Fenerbahce [8]
-
- 00:00
[10] Trabzonspor
vs
Istanbul BB [21]
-
- 00:00
[9] Konyaspor
vs
Malatyaspor [19]
-
- 00:00
[17] Genclerbirligi
vs
Denizlispor [20]
-
- 00:00
[4] Antalyaspor
vs
Gaziantep B.B [15]
-
- 00:00
[18] Rizespor
vs
Ankaragucu [16]
-
- 00:00
[5] Hatayspor
vs
Erzurum BB [6]
-
- 00:00
[1] Fatih Karagumruk
vs
Kasimpasa [13]
-
- 00:00
[3] Galatasaray
vs
Alanyaspor [2]
-
QATA 00:45
[7] Al Garrafa
vs
Al Kharaitiyat FC [9]
-
MEXA 01:00
[4] Pumas UNAM
vs
Toluca [10]
-
ITA 01:45
[15] Roma
vs
Benevento [12]
-
PHA 02:00
[14] Nimes
vs
PSG [7]
-
- 02:00
[8] Angers
vs
Metz [17]
-
- 02:00
[20] Dijon
vs
Rennes [1]
-
- 02:00
[4] Saint Etienne
vs
Nice [10]
-
- 02:00
[2] Lille
vs
Lens [6]
-
- 02:00
[9] Marseille
vs
Bordeaux [12]
-
- 02:00
[5] Monaco
vs
Montpellier [3]
-
- 02:00
[15] Nantes
vs
Stade Brestois [13]
-
- 02:00
[19] Stade Reims
vs
Lorient [16]
-
- 02:00
[18] Strasbourg
vs
Lyon [11]
-
HLB 02:00
[18] Dordrecht 90
vs
Almere City [2]
-
BRA 02:00
[20] Bahia/BA
vs
Atl. Mineiro/MG [1]
-
- 02:00
[20] Bahia/BA
vs
Atl. Mineiro/MG [1]
-
- 02:00
[14] Atletico/GO
vs
Atletico/PR [11]
-
- 02:00
[14] Atletico/GO
vs
Atletico/PR [11]
-
- 02:00
[17] Bragantino/SP
vs
SC Recife/PE [9]
-
- 02:00
[17] Bragantino/SP
vs
SC Recife/PE [9]
-
- 02:00
[16] Botafogo/RJ
vs
Goias/GO [19]
-
- 02:00
[16] Botafogo/RJ
vs
Goias/GO [19]
-
- 02:00
[15] Corinthians/SP
vs
Flamengo/RJ [6]
-
- 02:00
[15] Corinthians/SP
vs
Flamengo/RJ [6]
-
- 02:00
[18] Coritiba/PR
vs
Santos/SP [8]
-
- 02:00
[18] Coritiba/PR
vs
Santos/SP [8]
-
- 02:00
[7] Fluminense/RJ
vs
Ceara/CE [12]
-
- 02:00
[7] Fluminense/RJ
vs
Ceara/CE [12]
-
- 02:00
[10] Fortaleza/CE
vs
Palmeiras/SP [3]
-
- 02:00
[10] Fortaleza/CE
vs
Palmeiras/SP [3]
-
- 02:00
[2] Internacional/RS
vs
Vasco DG/RJ [5]
-
- 02:00
[2] Internacional/RS
vs
Vasco DG/RJ [5]
-
- 02:00
[4] Sao Paulo/SP
vs
Gremio/RS [13]
-
- 02:00
[4] Sao Paulo/SP
vs
Gremio/RS [13]
-
PERA 03:00
[19] Uni.San Martin
vs
Sport Boys [18]
-
- 03:00
[7] Ayacucho FC
vs
UTC Cajamarca [6]
-
- 03:00
[1] Universitario
vs
Binacional [10]
-
- 03:00
[13] Dep. Municipal
vs
Sporting Cristal [3]
-
- 03:00
[14] Academia Cantolao
vs
Alianza Lima [15]
-
- 03:00
[8] Alianza Huanuco
vs
Cesar Vallejo [4]
-
- 03:00
[9] Carlos A. Mannucci
vs
Melgar [11]
-
- 03:00
[20] Dep. Llacuaba
vs
Sport Huancayo [2]
-
- 03:00
[17] Atletico Grau
vs
Cusco FC [12]
-
- 03:00
[5] Cienciano
vs
Carlos Stein [16]
-
MEXA 08:06
[15] Santos Laguna
vs
Pachuca [6]
-
 
« 30 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo