x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 13:00
[3] Brisbane Roar
vs
Melbourne City [5]
-
HKGA 14:00
[1] Eastern AA
vs
Kitchee [6]
-
AUSA 15:00
[1] WS Wanderers
vs
Melb. Victory [11]
-
HKGA 16:30
[3] Pegasus
vs
Happy Valley [5]
-
VNA 17:00
[12] Thanh Hóa
vs
Nam Định [1]
-
ICERT 18:00
[B-2] KR Reykjavik
vs
Fram Rey. [B-4]
-
VNA 18:00
[4] Hải Phòng
vs
Hà Nội FC [14]
-
IRNA 18:30
[4] Teraktor Sazi
vs
Aluminium Arak [13]
-
- 19:00
[10] Mes Rafsanjan
vs
Sanat Naft [2]
-
VNA 19:15
[6] Sài Gòn FC
vs
SL Nghệ An [8]
-
GHCLB 19:30
Seinajoen JK
vs
VPS Vaasa
-
ANHA 19:30
[6] Everton
vs
Newcastle [15]
-
ANHU23 20:00
[1-5] Liverpool U23
vs
Man Utd U23 [1-10]
-
TBNA 20:00
[15] Eibar
vs
Sevilla [5]
-
DUC3 20:00
[13] Vik.Koln
vs
Magdeburg [16]
-
- 20:00
[4] Munchen 1860
vs
Zwickau [18]
-
- 20:00
[11] Uerdingen
vs
Hansa Rostock [6]
-
- 20:00
[3] Turkgucu-Ataspor
vs
Waldhof Man. [10]
-
- 20:00
[5] Verl
vs
Meppen [14]
-
- 20:00
[9] Hallescher
vs
Saarbrucken [7]
-
- 20:00
[1] Dynamo Dresden
vs
Bayern Munich II [12]
-
- 20:00
[19] Duisburg
vs
Lubeck [20]
-
- 20:00
[17] Kaiserslautern
vs
Wehen [8]
-
- 20:00
[15] Unterhaching
vs
Ingolstadt [2]
-
ALBA 20:00
[5] KF Tirana
vs
Teuta Durres [3]
-
- 20:00
[10] Skenderbeu
vs
Vllaznia Shkoder [1]
-
- 20:00
[10] Skenderbeu
vs
Kukesi [6]
-
- 20:00
[6] Kukesi
vs
Partizani Tirana [2]
-
- 20:00
[7] Kastrioti Kruje
vs
Bylis Ballsh [8]
-
- 20:00
[9] Apolonia Fier
vs
KF Tirana [5]
-
- 20:00
[9] Apolonia Fier
vs
Bylis Ballsh [8]
-
- 20:00
[2] Partizani Tirana
vs
Vllaznia Shkoder [1]
-
- 20:00
[4] KF Laci
vs
Kastrioti Kruje [7]
-
- 20:00
[4] KF Laci
vs
Teuta Durres [3]
-
GREA 20:00
[13] Larissa
vs
Volos NFC [8]
-
CYPA 20:00
[11] EN Paralimni
vs
Ermis Aradippou [12]
-
- 20:00
[8] Nea Salamina
vs
Olympiakos Nic. [9]
-
- 20:00
[6] Doxa Katokopia
vs
Omonia Nicosia [2]
-
- 20:00
[4] AEL Limassol
vs
Pafos FC [7]
-
- 20:00
[13] Karmiotissa Pol.
vs
Apollon Limassol [1]
-
- 20:00
[5] AEK Larnaka
vs
Anorthosis [3]
-
- 20:00
[10] Apoel FC
vs
Ethnikos Achnas [14]
-
OMAA 20:15
[4] Mussanah Club
vs
Al Ittihad (OMA) [9]
-
- 20:15
[8] Sohar Club (OMA)
vs
Al Nahda (OMA) [10]
-
IRNA 20:25
[7] Persepolis
vs
Machine Sazi [16]
-
AUTA 20:30
[8] Hartberg
vs
RB Salzburg [1]
-
- 20:30
[9] SV Ried
vs
Admira [12]
-
- 20:30
[3] Lask
vs
Rapid Wien [4]
-
- 20:30
[10] Austria Wien
vs
Wattens [5]
-
- 20:30
[11] SCR Altach
vs
Sturm Graz [2]
-
- 20:30
[7] St.Polten
vs
Wolfsberger AC [6]
-
IRNA 20:30
[3] Sepahan
vs
Shahr Khodrou [11]
-
NPA 20:30
[5] Orlando Pirates
vs
Kaizer Chiefs [7]
-
IRNA 20:40
[9] Foolad Khozestan
vs
Peykan [6]
-
GHCLB 21:00
Helsinki
vs
KuPS
-
ITA 21:00
[12] Bologna
vs
AC Milan [1]
-
- 21:00
[17] Cagliari
vs
Sassuolo [8]
-
- 21:00
[20] Crotone
vs
Genoa [16]
-
ITB 21:00
[19] Virtus Entella
vs
Cosenza [16]
-
- 21:00
[8] Pordenone
vs
Lecce [6]
-
- 21:00
[3] SPAL 1907
vs
Monza [4]
-
- 21:00
[11] Pisa
vs
Reggiana [18]
-
- 21:00
[20] Ascoli
vs
Brescia [13]
-
- 21:00
[7] Chievo
vs
Pescara [17]
-
- 21:00
[2] Cittadella
vs
Cremonese [14]
-
- 21:00
[1] Empoli
vs
Frosinone [9]
-
- 21:00
[12] Vicenza
vs
Venezia [10]
-
- 21:00
[15] Reggina
vs
Salernitana [5]
-
POLA 21:00
[14] Warta Poznan
vs
Cracovia Krakow [7]
-
ALGA 21:00
MC Alger
vs
US Biskra
-
- 21:00
CR Belouizdad
vs
ES Setif
-
- 21:00
CA BB Arreridj
vs
Hussein Dey
-
- 21:00
CS Constantine
vs
NC Magra
-
- 21:00
USM Bel Abbes
vs
USM Alger
-
- 21:00
JS Kabylie
vs
JSM Skikda
-
- 21:00
MC Oran
vs
ES Setif
-
- 21:00
O Medea
vs
ASO Chlef
-
- 21:00
RC Relizane
vs
WA Tlemcen
-
- 21:00
Paradou AC
vs
Ain M'lila
-
DUA 21:30
[6] Union Berlin
vs
M.gladbach [7]
-
- 21:30
[13] Wer.Bremen
vs
Schalke 04 [18]
-
- 21:30
[4] B.Dortmund
vs
Augsburg [12]
-
- 21:30
[8] Ein.Frankfurt
vs
Hertha Berlin [14]
-
- 21:30
[1] Bayern Munich
vs
Hoffenheim [11]
-
KUWA 21:55
[10] Fahaheel
vs
Khaitan [9]
-
ANHA 22:00
[8] Chelsea
vs
Burnley [16]
-
- 22:00
[13] Crystal Palace
vs
Wolves [14]
-
- 22:00
[2] Man City
vs
Sheffield Utd [20]
-
- 22:00
[19] West Brom
vs
Fulham [18]
-
ANHB 22:00
[23] Rotherham Utd
vs
Swansea City [2]
-
- 22:00
[21] Nottingham Forest
vs
Barnsley [11]
-
- 22:00
[19] Birmingham
vs
Coventry [18]
-
- 22:00
[12] Blackburn Rovers
vs
Luton Town [13]
-
- 22:00
[3] Brentford
vs
Wycombe [24]
-
- 22:00
[15] Cardiff City
vs
Millwall [16]
-
- 22:00
[22] Derby County
vs
Bristol City [9]
-
- 22:00
[14] Huddersfield
vs
Stoke City [8]
-
- 22:00
[1] Norwich
vs
Middlesbrough [7]
-
- 22:00
[5] Reading
vs
Bournemouth [6]
-
- 22:00
[20] Sheffield Wed.
vs
Preston North End [10]
-
- 22:00
[4] Watford
vs
QPR [17]
-
ANHL1 22:00
[2] Lincoln
vs
Doncaster Rovers [4]
-
- 22:00
[17] Shrewsbury
vs
Peterborough Utd [5]
-
- 22:00
[16] Blackpool
vs
Burton Albion [24]
-
- 22:00
[19] Bristol Rovers
vs
Rochdale [18]
-
- 22:00
[21] Wimbledon
vs
Milton Keynes Dons [15]
-
- 22:00
[7] Crewe Alexandra
vs
Ipswich [8]
-
- 22:00
[6] Charlton Athletic
vs
Portsmouth [3]
-
- 22:00
[1] Hull City
vs
Swindon [23]
-
- 22:00
[20] Northampton
vs
Wigan [22]
-
- 22:00
[14] Oxford Utd
vs
Fleetwood Town [12]
-
- 22:00
[11] Plymouth Argyle
vs
Accrington [10]
-
- 22:00
[9] Sunderland
vs
Gillingham [13]
-
ANHL2 22:00
[18] Harrogate Town
vs
Newport [2]
-
- 22:00
[3] Carlisle
vs
Exeter City [10]
-
- 22:00
[8] Morecambe
vs
Tranmere Rovers [11]
-
- 22:00
[1] Cambridge Utd
vs
Crawley Town [9]
-
- 22:00
[6] Forest Green
vs
Cheltenham [5]
-
- 22:00
[16] Bolton
vs
Leyton Orient [7]
-
- 22:00
[19] Bradford City
vs
Barrow [20]
-
- 22:00
[13] Colchester Utd
vs
Scunthorpe Utd [21]
-
- 22:00
[23] Grimsby
vs
Stevenage [22]
-
- 22:00
[15] Oldham
vs
Salford City [4]
-
- 22:00
[17] Port Vale
vs
Southend [24]
-
- 22:00
[12] Walsall
vs
Mansfield [14]
-
SCOA 22:00
[6] Dundee Utd
vs
Hibernian [3]
-
- 22:00
[7] Kilmarnock
vs
St. Johnstone [9]
-
BHRA 22:00
[3] Manama
vs
Al Najma (BHR) [8]
-
- 22:00
[10] Malkiya
vs
East Riffa [2]
-
- 22:00
[7] Busaiteen
vs
AL Riffa [1]
-
EGYA 22:00
[11] Arab Contractors
vs
ENPPI Cairo [8]
-
TBNA 22:15
[2] Real Madrid
vs
Levante [12]
-
GREA 22:15
[6] Asteras Tripolis
vs
Aris Salonica [4]
-
HLA 22:30
[12] Heracles Almelo
vs
Groningen [6]
-
OMAA 22:30
[14] Muscat Club
vs
Al Seeb [2]
-
RMNA 23:00
[8] Botosani
vs
Hermannstadt [13]
-
- 23:00
[6] Chindia Targoviste
vs
CFR Cluj [2]
-
- 23:00
[4] Sepsi OSK
vs
Voluntari [14]
-
- 23:00
[9] UTA Arad
vs
Dinamo Bucuresti [11]
-
- 23:00
[10] Gaz Metan Medias
vs
Aca. Clinceni [5]
-
- 23:00
[3] FC Uni.Craiova
vs
Arges Pitesti [15]
-
- 23:00
[12] Astra Giurgiu
vs
Viitorul C. [7]
-
- 23:00
[1] Steaua Bucuresti
vs
CSMS Politehnica Iasi [16]
-
NPA 23:00
[14] Black Leopards
vs
TS Galaxy [13]
-
- 23:00
[6] Golden Arrows
vs
Maritzburg Utd [15]
-
POLA 23:30
[9] Lechia GD
vs
Jagiellonia [8]
-
OMAA 23:30
[5] Rustaq Club
vs
Nasr Salalah [6]
-
ITA 00:00
[10] Sampdoria
vs
Juventus [6]
-
HUNA 00:00
[12] Diosgyori
vs
Budafoki MTE [11]
-
- 00:00
[3] MTK Budapest
vs
Puskas Akademia [5]
-
- 00:00
[2] MOL Fehervar FC
vs
Budapest Honved [10]
-
- 00:00
[8] Mezokovesdi SE
vs
Ujpest [9]
-
- 00:00
[7] Zalaegerzseg
vs
Paksi [6]
-
- 00:00
[1] Ferencvaros
vs
Varda SE [4]
-
ICERT 00:00
[B-3] Fjolnir
vs
Fylkir [B-1]
-
ISRA 00:00
[3] Ashdod
vs
Maccabi Haifa [1]
-
- 00:00
[8] Hapoel Haifa
vs
Maccabi Netanya [7]
-
- 00:00
[10] Hapoel Kfar Saba
vs
Hap. Beer Sheva [4]
-
- 00:00
[9] Beitar Jerusalem
vs
Bnei Yehuda [11]
-
- 00:00
[13] Hapoel Hadera
vs
Hapoel Tel Aviv [14]
-
- 00:00
[2] Maccabi TA
vs
Bnei Sakhnin [12]
-
- 00:00
[6] HIK Shmona
vs
Maccabi P.Tikva [5]
-
ANHA 00:30
[10] Arsenal
vs
Man Utd [1]
-
TBNA 00:30
[14] Valencia
vs
Elche [18]
-
DUA 00:30
[2] Leipzig
vs
B.Leverkusen [3]
-
GREA 00:30
[5] Panathinaikos
vs
Lamia FC [14]
-
EGYA 00:30
[15] Ismaily SC
vs
Pyramids FC [6]
-
HLA 00:45
[10] Utrecht
vs
Zwolle [13]
-
PHB 01:00
[10] Niort
vs
Le Havre [13]
-
- 01:00
[18] Rodez
vs
Sochaux [7]
-
- 01:00
[17] Chambly
vs
Caen [9]
-
- 01:00
[11] Ajaccio
vs
Grenoble [5]
-
- 01:00
[14] Guingamp
vs
Pau FC [19]
-
- 01:00
[8] Amiens
vs
Chateauroux [20]
-
- 01:00
[16] Nancy
vs
Paris FC [6]
-
- 01:00
[2] Toulouse
vs
Clermont [3]
-
- 01:00
[1] Troyes
vs
Auxerre [4]
-
- 01:00
[12] Valenciennes
vs
Dunkerque [15]
-
CROA 01:00
[1] Dinamo Zagreb
vs
Sibenik [7]
-
- 01:00
[4] HNK Rijeka
vs
HNK Gorica [3]
-
- 01:00
[5] Hajduk Split
vs
Lok. Zagreb [8]
-
- 01:00
[6] Slaven Belupo
vs
NK Varazdin [9]
-
- 01:00
[2] NK Osijek
vs
Istra 1961 [10]
-
TSA 01:00
[10] Vaduz
vs
Luzern [8]
-
- 01:00
[7] Servette
vs
Lausanne Sports [5]
-
- 01:00
[3] St. Gallen
vs
Zurich [4]
-
- 01:00
[2] Basel
vs
Lugano [6]
-
- 01:00
[1] Young Boys
vs
Sion [9]
-
NPA 01:15
[12] Blo. Celtic
vs
Tshakhuma TM [16]
-
- 01:15
[3] SuperSport Utd
vs
Moroka Swallows [2]
-
HLA 02:00
[11] Fortuna Sittard
vs
VVV Venlo [14]
-
POLA 02:00
[5] Gornik Zabrze
vs
Lech Poznan [10]
-
BRB 02:00
[19] Botafogo/SP
vs
Operario/PR [9]
-
- 02:00
[12] Brasil Pelotas/RS
vs
Vitoria/BA [15]
-
- 02:00
[16] Nautico/PE
vs
CSA/AL [4]
-
- 02:00
[11] CRB/AL
vs
Cuiaba/MT [3]
-
- 02:00
[2] America/MG
vs
Avai/SC [7]
-
- 02:00
[1] Chapecoense
vs
Confianca/SE [14]
-
- 02:00
[8] Sampaio Correa/MA
vs
Oeste/SP [20]
-
- 02:00
[17] Figueirense/SC
vs
Ponte Preta/SP [10]
-
- 02:00
[13] Guarani/SP
vs
Juventude/RS [5]
-
- 02:00
[18] Parana/PR
vs
Cruzeiro/MG [6]
-
URUA 02:00
[5] Cerro Montevideo
vs
CA Progreso [6]
-
- 02:00
[11] CA Rentistas
vs
Cerro Largo [2]
-
- 02:00
[8] Nacional Montevideo
vs
CA River Plate (URU) [12]
-
- 02:00
[7] Boston River
vs
CA Penarol [10]
-
- 02:00
[15] Danubio
vs
CA Torque [1]
-
- 02:00
[9] Defensor SC
vs
Plaza Colonia [13]
-
- 02:00
[16] Dep. Maldonado
vs
Wanderers [4]
-
- 02:00
[14] CA Fenix
vs
Liverpool P. (URU) [3]
-
ITA 02:45
[2] Inter Milan
vs
Benevento [11]
-
COLB 02:59
[15] Real Cartagena
vs
Barranquilla [16]
-
- 02:59
[3] Dep.Quindio
vs
Union Magdalena [2]
-
- 02:59
[4] Bogota FC
vs
Cortulua [1]
-
- 02:59
[9] Fortaleza
vs
Atletico Huila [7]
-
- 02:59
[12] Boca Juniors Cali
vs
Valledupar [5]
-
- 02:59
[8] Leones FC
vs
Tigres(COL) [14]
-
- 02:59
[11] Orsomarso
vs
Llaneros FC [6]
-
- 02:59
[10] Real San Andres
vs
Atletico [13]
-
ANHA 03:00
[9] Southampton
vs
Aston Villa [11]
-
TBNA 03:00
[4] Villarreal
vs
Real Sociedad [6]
-
HLA 03:00
[2] Vitesse Arnhem
vs
RKC Waalwijk [15]
-
MEXA 06:00
[11] Chivas Guad.
vs
Juarez [12]
-
NZLA 07:00
[3] Wanderers SC
vs
Canterbury [5]
-
- 08:00
[8] Hawke's Bay
vs
Auckland City [1]
-
MEXA 08:00
[17] Cruz Azul
vs
Queretaro [9]
-
- 08:00
[8] Tigres UANL
vs
Necaxa [6]
-
NZLA 10:00
[4] Eastern Suburbs (NZL)
vs
Wellington Phoenix (R) [6]
-
MEXA 10:00
[14] Club Tijuana
vs
Toluca [4]
-
 
« 21 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo