x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
EU17VL 17:11
Slovakia U17
vs
Armenia U17
-
- 17:11
Belarus U17
vs
Anh U17
-
EUW19VL 17:11
[12-3] Latvia U19 Nữ
vs
Kosovo U19 Nữ [12-2]
-
- 17:11
[12-1] Croatia U19 Nữ
vs
Liechtenstein U19 Nữ [12-4]
-
- 17:11
[10-3] Moldova U19 Nữ
vs
Albania U19 Nữ [10-1]
-
- 17:11
[6-1] B.D.Nha U19 Nữ
vs
Séc U19 Nữ [6-3]
-
- 17:11
[10-4] Wales U19 Nữ
vs
Andorra U19 Nữ [10-2]
-
C1U19 18:00
[D-3] Shakhtar Donetsk U19
vs
Real Madrid U19 [D-1]
-
EUW19VL 18:30
[6-4] T.B.Nha U19 Nữ
vs
Slovakia U19 Nữ [6-2]
-
C1U19 19:30
[C-4] Besiktas U19
vs
Sporting Lisbon U19 [C-3]
-
- 19:30
[A-2] Club Brugge U19
vs
Man City U19 [A-1]
-
- 20:00
[C-1] Ajax U19
vs
B.Dortmund U19 [C-2]
-
- 20:00
[D-2] Inter Milan U19
vs
Sheriff Tiraspol U19 [D-4]
-
NPA 20:00
[15] Marumo Gallants FC
vs
Royal AM [3]
-
EUW19VL 20:30
[13-3] Estonia U19 Nữ
vs
Montenegro U19 Nữ [13-4]
-
- 20:30
[13-2] Bosnia & Herz U19 Nữ
vs
Armenia U19 Nữ [13-1]
-
C1U19 21:00
[A-3] PSG U19
vs
Leipzig U19 [A-4]
-
C2 21:30
[G-4] Celtic
vs
Ferencvaros [G-3]
-1 -
C1U19 21:30
[B-1] Porto U19
vs
AC Milan U19 [B-4]
-
- 22:00
[B-3] Atletico Madrid U19
vs
Liverpool U19 [B-2]
-
NPA 22:30
[16] TS Galaxy
vs
Amazulu [9]
-
CHIB 23:30
[1] Coquimbo Unido
vs
Temuco [6]
-
C1 23:45
[C-3] Besiktas
vs
Sporting Lisbon [C-4]
+1/4 -
- 23:45
[A-2] Club Brugge
vs
Man City [A-3]
+1 3/4 -
ESTA 00:00
[3] Paide Linname.
vs
Vaprus Parnu [10]
-
- 00:00
[9] Tammeka Tartu
vs
Kuressaare [8]
-
- 00:00
[2] Flora Tallinn
vs
Tulevik Viljandi [6]
-
TDB 00:00
[15] Falkenbergs
vs
Helsingborg [3]
-
- 00:00
[4] Landskrona
vs
Jonkopings [7]
-
ANHB 01:45
[11] Bristol City
vs
Nottingham Forest [17]
-
- 01:45
[14] Derby County
vs
Luton Town [10]
-
- 01:45
[8] QPR
vs
Blackburn Rovers [9]
-
- 01:45
[13] Sheffield Utd
vs
Millwall [15]
-
- 01:45
[5] Stoke City
vs
Bournemouth [1]
-
C1 02:00
[C-1] Ajax
vs
B.Dortmund [C-2]
-1/4 -
- 02:00
[B-2] Atletico Madrid
vs
Liverpool [B-1]
+1/4 -
- 02:00
[D-3] Inter Milan
vs
Sheriff Tiraspol [D-1]
-2 -
- 02:00
[B-3] Porto
vs
AC Milan [B-4]
+0 -
- 02:00
[A-1] PSG
vs
Leipzig [A-4]
-1 1/4 -
- 02:00
[D-4] Shakhtar Donetsk
vs
Real Madrid [D-2]
+1 -
BLVA 02:00
[15] Real Potosi
vs
Oriente Petrolero [6]
-
CHIB 02:00
[7] Deportes Santa Cruz
vs
Rangers Talca [9]
-
ANHL1 02:45
[4] Rotherham Utd
vs
Wycombe [2]
-
- 02:45
[13] Lincoln
vs
Wimbledon [17]
-
- 02:45
[19] Fleetwood Town
vs
Burton Albion [8]
-
- 02:45
[18] Cambridge Utd
vs
Sheffield Wed. [7]
-
- 02:45
[23] Crewe Alexandra
vs
Sunderland [5]
-
- 02:45
[22] Charlton Athletic
vs
Accrington [11]
-
- 02:45
[14] Cheltenham
vs
Morecambe [16]
-
- 02:45
[20] Gillingham
vs
Doncaster Rovers [24]
-
- 02:45
[9] Oxford Utd
vs
Shrewsbury [21]
-
- 02:45
[1] Plymouth Argyle
vs
Bolton [10]
-
- 02:45
[12] Portsmouth
vs
Ipswich [15]
-
- 02:45
[3] Wigan
vs
Milton Keynes Dons [6]
-
ANHL2 02:45
[2] Harrogate Town
vs
Tranmere Rovers [4]
-
- 02:45
[15] Salford City
vs
Rochdale [17]
-
- 02:45
[14] Newport
vs
Carlisle [23]
-
- 02:45
[13] Barrow
vs
Scunthorpe Utd [24]
-
- 02:45
[12] Crawley Town
vs
Exeter City [9]
-
- 02:45
[5] Sutton Utd
vs
Swindon [6]
-
- 02:45
[10] Bradford City
vs
Hartlepool [11]
-
- 02:45
[19] Colchester Utd
vs
Bristol Rovers [16]
-
- 02:45
[7] Leyton Orient
vs
Forest Green [1]
-
- 02:45
[22] Mansfield
vs
Port Vale [3]
-
- 02:45
[8] Northampton
vs
Stevenage [20]
-
- 02:45
[21] Oldham
vs
Walsall [18]
-
ITA3 03:00
[B-13] Virtus Entella
vs
Pesaro [B-11]
-
- 03:00
[B-18] Grosseto
vs
Teramo [B-17]
-
- 03:00
[B-19] US Fermana
vs
Luchese [B-12]
-
- 03:00
[B-21] Viterbese Calcio
vs
Siena [B-4]
-
- 03:00
[B-7] Imolese Calcio
vs
Pistoiese [B-20]
-
- 03:00
[B-16] Montevarchi
vs
US Olbia [B-15]
-
- 03:00
[B-2] Reggiana
vs
Ancona [B-1]
-
- 03:00
[B-8] Gubbio
vs
Carrarese [B-9]
-
- 03:00
[B-3] Cesena
vs
Pontedera [B-14]
-
- 03:00
[B-5] Pescara
vs
Modena [B-6]
-
COLB 03:00
[6] Valledupar
vs
Cortulua [5]
-
BLVA 04:15
[4] Royal Pari
vs
The Strongest [3]
-
CHIB 05:00
[14] U.Concepcion
vs
Barnechea [16]
-
CHIA 05:30
[3] Audax Italiano
vs
Nublense [11]
-1/4 -
CHIB 06:00
[11] Iquique
vs
U. San Felipe [13]
-
COLB 06:00
Boyaca Chico
vs
Real San Andres [16]
-
MEXB 06:00
[5] Raya2
vs
Leones Negros UdeG [10]
-
BLVA 07:00
[5] Bolivar
vs
San Jose [16]
-
ARGB 07:10
[B-14] Villa Dalmine
vs
Ferro Carril Oeste [B-3]
+0 -
COLB 07:40
[14] Bogota FC
vs
Real Cartagena [9]
-
CHIA 08:00
[13] O Higgins
vs
Melipilla [16]
-1/2 -
MEXA 08:00
[1] Club America
vs
Santos Laguna [10]
-
- 08:00
[12] Puebla
vs
Mazatlan FC [9]
-
MEXB 08:00
[8] Venados
vs
Mineros de Zac. [16]
-
MEXA 10:00
[2] Atlas
vs
Cruz Azul [7]
-
MEXB 10:00
[6] Pumas Tabasco
vs
Cancun FC [15]
-
 
« 19 tháng 10 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo