x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HKGA 13:30
[7] Pegasus
vs
Happy Valley [8]
-
VNA 17:00
[7] Quảng Nam
vs
Thanh Hóa [13]
-
HKGA 17:30
[9] Yuen Long
vs
Guangzhou R&F U19 [1]
-
TBNA 18:00
[12] Osasuna
vs
Espanyol [20]
-
AZEA 18:00
[7] Səbail FK
vs
Zire IK [5]
-
- 18:00
[3] Keşla FK
vs
Karabakh Agdam [1]
-
VNA 18:00
[6] Nam Định
vs
Viettel [14]
-
HLA 18:15
[6] Utrecht
vs
Sparta Rotterdam [11]
-
ITA 18:30
[13] Fiorentina
vs
Brescia [19]
-
VNA 19:00
[4] Hà Nội FC
vs
HA Gia Lai [2]
-
DUB 19:30
[5] Holstein Kiel
vs
Greuther Furth [6]
-
- 19:30
[7] Darmstadt
vs
Bochum [13]
-
- 19:30
[11] Sandhausen
vs
St. Pauli [12]
-
- 19:30
[4] Heidenheim
vs
Karlsruher [16]
-
- 19:30
[18] Dynamo Dresden
vs
Erzgebirge Aue [9]
-
- 19:30
[3] Hamburger
vs
Jahn Regensburg [8]
-
- 19:30
[15] Nurnberg
vs
Hannover 96 [14]
-
- 19:30
[10] Osnabruck
vs
Wehen [17]
-
- 19:30
[2] Stuttgart
vs
A.Bielefeld [1]
-
DUC4DB 19:30
[16] Optik Rathenow
vs
Auerbach [10]
-
- 19:30
[11] Meuselwitz
vs
E.Cottbus [3]
-
- 19:30
[17] Babelsberg
vs
SV Lichtenberg [12]
-
Đang tải...
- 19:30
[8] Wacker Nordhausen
vs
Hertha Berlin II [4]
-
- 19:30
[7] Berliner FC Dynamo
vs
RW Erfurt [14]
-
- 19:30
[13] C. Leipzig
vs
VSG Altglienicke [1]
-
- 19:30
[18] Bischofswerdaer
vs
Ger.Halberstadt [15]
-
- 19:30
[9] Viktoria Berlin
vs
Union Furstenwalde [5]
-
- 19:30
[6] Berlin AK 07
vs
Lok.Leipzig [2]
-
TBNA 20:00
[15] Valladolid
vs
Athletic Bilbao [11]
-
DUC4B 20:00
[9] Havelse
vs
Hansa Luneburg [11]
-
- 20:00
[16] Altona 93
vs
Heider SV [18]
-
- 20:00
[7] Ein. Norderstedt
vs
Weiche Flensburg [5]
-
NGA 20:00
[12] Rubin Kazan
vs
Krylya Sovetov [15]
-
- 20:00
[10] Spartak Moscow
vs
Krasnodar [2]
-
- 20:00
[7] Din. Moscow
vs
FK Tambov [11]
-
- 20:00
[14] FK Orenburg
vs
Arsenal-Tula [6]
-
- 20:00
[8] Ural S.r.
vs
PFC Sochi [16]
-
- 20:00
[9] Ufa
vs
Zenit [1]
-
- 20:00
[5] Lok. Moscow
vs
Akhmat Groznyi [13]
-
- 20:00
[3] Rostov
vs
Cska Moscow [4]
-
ALBA 20:00
[1] KF Tirana
vs
KF Laci [4]
-
- 20:00
[7] Skenderbeu
vs
Kukesi [2]
-
- 20:00
[9] Luftetari Gjiro.
vs
Bylis Ballsh [5]
-
- 20:00
[8] Vllaznia Shkoder
vs
Partizani Tirana [3]
-
- 20:00
[6] Teuta Durres
vs
Flamurtari Vlore [10]
-
TNKB 20:00
[7] Akhisar Bld.
vs
Osmanlispor [16]
-
- 20:00
[3] Bursaspor
vs
Istanbulspor AS [13]
-
- 20:00
[14] Altinordu SK
vs
Umraniyespor [6]
-
- 20:00
[1] Hatayspor
vs
Erzurum BB [2]
-
- 20:00
[9] Keciorengucu
vs
Boluspor [18]
-
- 20:00
[5] Fatih Karagumruk
vs
Adana Demirspor [4]
-
- 20:00
[10] Menemen Bld
vs
Altay [8]
-
- 20:00
[15] Eskisehirspor
vs
Giresunspor [12]
-
- 20:00
[17] Adanaspor
vs
Balikesirspor [11]
-
BRAMG 20:00
[6] Uberlandia/MG
vs
URT/MG [10]
-
HLA 20:30
[3] Feyenoord
vs
Willem II [5]
-
- 20:30
[9] Heracles Almelo
vs
RKC Waalwijk [18]
-
HLB 20:30
[5] Go Ahead Eagles
vs
De Graafschap [2]
-
ITA 21:00
[3] Inter Milan
vs
Sassuolo [12]
-
- 21:00
[8] Verona
vs
Napoli [6]
-
ITA3 21:00
Como
vs
Carrarese
-
- 21:00
Alto Adige
vs
Cesena
-
- 21:00
Catanzaro
vs
Bari
-
- 21:00
Teramo
vs
Virtus Francavilla
-
- 21:00
Cavese
vs
Potenza SC
-
- 21:00
Novara
vs
AC Renate
-
- 21:00
Aurora Pro Patria
vs
Pontedera
-
- 21:00
Pistoiese
vs
Alessandria
-
- 21:00
SS Monopoli
vs
Casertana
-
- 21:00
Sambenedettese
vs
Padova
-
- 21:00
Viterbese Calcio
vs
FC Rieti
-
- 21:00
Vibonese
vs
Paganese
-
- 21:00
Imolese Calcio
vs
Gubbio
-
- 21:00
Sicula Leonzio
vs
Rende
-
- 21:00
AS Bisceglie
vs
Catania
-
- 21:00
AZ Picerno
vs
Reggina
-
- 21:00
Juventus U23
vs
Lecco
-
- 21:00
Gozzano
vs
Monza
-
- 21:00
Pesaro
vs
Fano
-
- 21:00
Pergolettese
vs
Giana Erminio
-
- 21:00
US Pianese
vs
Siena
-
- 21:00
Albinoleffe
vs
US Olbia
-
- 21:00
Arezzo
vs
Pro Vercelli
-
- 21:00
Avellino
vs
Ternana
-
- 21:00
Vicenza
vs
ArzignanoChiampo
-
- 21:00
Modena
vs
Carpi
-
- 21:00
Piacenza
vs
Feralpisalo
-
- 21:00
Ravenna
vs
Virtus Verona
-
- 21:00
Rimini
vs
Reggiana
-
- 21:00
Triestina
vs
US Fermana
-
DUC4B 21:00
[3] Drochtersen/Assel
vs
Holstein Kiel II [6]
-
PHA 21:00
[15] Saint Etienne
vs
Bordeaux [12]
-
ICELC 21:00
[D-2] Vestmannaeyjar
vs
Vestri [D-4]
-
DENB 21:00
[11] Naestved BK
vs
Nykobing [9]
-
- 21:00
[7] HB Koge
vs
Vendsyssel FF [5]
-
- 21:00
[2] Fredericia
vs
Viborg [3]
-
- 21:00
[10] Hvidovre IF
vs
Vejle [1]
-
- 21:00
[8] Skive IK
vs
Fremad Amager [6]
-
- 21:00
[12] Roskilde
vs
Kolding IF [4]
-
BRASP 21:00
[A-2] Agua Santa/SP
vs
Inter Limeira/SP [C-4]
-
NPA 21:00
[11] Cape Town City
vs
Blo. Celtic [10]
-
- 21:00
[7] Highlands Park
vs
SuperSport Utd [5]
-
DUA 21:30
[1] Bayern Munich
vs
Augsburg [12]
-
TBNA 22:00
[10] Levante
vs
Granada [9]
-
LUXA 22:00
[11] Etzella Ettelbruc
vs
Differdange [4]
-
- 22:00
[1] Progres Niedercorn
vs
Victoria Rosport [12]
-
- 22:00
[8] Hostert
vs
UNA Strassen [6]
-
- 22:00
[9] RFCU Luxemburg
vs
Dudelange [5]
-
- 22:00
[3] UT Petange
vs
Fola Esch [2]
-
- 22:00
[13] BB Muhlenbach
vs
Mondorf-les. [10]
-
- 22:00
[7] Jeunesse Esch
vs
Rodange 91 [14]
-
HLA 22:45
[8] Groningen
vs
PSV Eindhoven [4]
-
TBN3 23:00
[C-8] UE Olot
vs
Badalona [C-18]
-
- 23:00
[B-7] Burgos CF
vs
Arenas de Guecho [B-17]
-
- 23:00
[B-19] Barakaldo
vs
CD Calahorra [B-13]
-
- 23:00
[A-1] Atl. Baleares
vs
Ibiza-Eivissa [A-2]
-
- 23:00
[D-3] Yeclano Dep.
vs
Merida [D-19]
-
- 23:00
[B-1] UD Logrones
vs
Amorebieta [B-6]
-
- 23:00
[C-5] Lleida Esportiu
vs
Villarreal B [C-3]
-
- 23:00
[B-16] Salamanca
vs
Osasuna B [B-8]
-
- 23:00
[B-10] Guijuelo
vs
Tudelano [B-20]
-
- 23:00
[A-19] Getafe B
vs
Pontevedra [A-15]
-
- 23:00
[A-3] Atletico Madrid B
vs
Racing Ferrol [A-9]
-
- 23:00
[B-3] Athletic Bilbao B
vs
Real Union [B-15]
-
- 23:00
[B-5] Real Sociedad B
vs
Haro Deportivo [B-9]
-
- 23:00
[B-18] Izarra
vs
CF Salmantino [B-14]
-
- 23:00
[C-14] Valencia B
vs
Ejea [C-16]
-
- 23:00
[C-11] Espanyol B
vs
Sabadell [C-2]
-
- 23:00
[A-11] Marino de Luanco
vs
Union Langreo [A-12]
-
- 23:00
[D-12] Villarrubia CF
vs
Atl. Sanluqueno [D-14]
-
- 23:00
[A-17] Celta Vigo II
vs
S.S. Reyes [A-20]
-
- 23:00
[D-17] Algeciras
vs
San Fernando [D-6]
-
- 23:00
[D-18] Granada II
vs
Linense [D-8]
-
- 23:00
[A-4] Pena Deportiva
vs
Inter de Madrid [A-8]
-
- 23:00
[C-1] Cornella
vs
Levante B [C-9]
-
- 23:00
[B-11] Leioa
vs
Cultural Leonesa [B-2]
-
- 23:00
[C-10] Ebro
vs
Hercules CF [C-15]
-
- 23:00
[C-6] Andorra FC
vs
Orihuela [C-20]
-
- 23:00
[A-13] Real Oviedo B
vs
Sporting Gijon B [A-14]
-
- 23:00
[A-16] Las Rozas CF
vs
Las Palmas Atl. [A-18]
-
- 23:00
[B-12] Alaves B
vs
Valladolid II [B-4]
-
- 23:00
[D-13] Cadiz B
vs
Talavera [D-16]
-
- 23:00
[D-4] Cordoba
vs
Cartagena [D-2]
-
- 23:00
[D-10] Sevilla B
vs
CP Villarrobledo [D-20]
-
- 23:00
[A-10] UD Melilla
vs
Rayo Majada. [A-7]
-
- 23:00
[C-7] Barcelona B
vs
UE Llagostera [C-12]
-
- 23:00
[D-5] Badajoz
vs
UCAM Murcia [D-11]
-
- 23:00
Alaves
vs
Gimnastic [C-13]
-
- 23:00
[C-4] Castellon
vs
AE Prat [C-19]
-
- 23:00
[A-6] Real Madrid B
vs
Coruxo [A-5]
-
- 23:00
[D-9] Recreativo Huelva
vs
Marbella [D-1]
-
- 23:00
[D-7] Murcia
vs
Don Benito [D-15]
-
PHA 23:00
[3] Rennes
vs
Montpellier [9]
-
BDNA 23:00
[14] Tondela
vs
Boavista [8]
-
- 23:00
[10] Gil Vicente
vs
Santa Clara [11]
-
- 23:00
[9] Moreirense
vs
Maritimo [13]
-
- 23:00
[15] Belenenses
vs
Famalicao [6]
-
- 23:00
[3] Braga
vs
Portimonense [17]
-
- 23:00
[16] Pacos Ferreira
vs
Vitoria Guimaraes [7]
-
- 23:00
[2] Porto
vs
Rio Ave [5]
-
- 23:00
[12] Vitoria Setubal
vs
Benfica [1]
-
- 23:00
[4] Sporting Lisbon
vs
Aves [18]
-
BDNB 23:00
[1] Nacional Madeira
vs
Benfica B [11]
-
- 23:00
[8] Academico Viseu
vs
Casa Pia AC [18]
-
- 23:00
[17] Cova Piedade
vs
SC Covilha [7]
-
- 23:00
[15] Vilafranquense
vs
Porto B [16]
-
- 23:00
[12] UD Oliveirense
vs
Estoril [4]
-
- 23:00
[10] Chaves
vs
Varzim [5]
-
- 23:00
[6] Academica Coim
vs
Penafiel [13]
-
ICELC 23:00
[B-4] Keflavik
vs
Magni Grenivik [B-6]
-
TBNB 00:00
[20] Extremadura UD
vs
Real Oviedo [21]
-
- 00:00
[19] Lugo
vs
Cadiz [1]
-
- 00:00
[7] Rayo Vallecano
vs
Elche [6]
-
- 00:00
[4] Huesca
vs
Fuenlabrada [8]
-
- 00:00
[5] Girona
vs
Albacete [18]
-
- 00:00
[3] Almeria
vs
Deportivo [17]
-
- 00:00
[9] Alcorcon
vs
Mirandes [11]
-
- 00:00
[15] Malaga
vs
Zaragoza [2]
-
- 00:00
[10] Numancia
vs
Racing Santander [22]
-
- 00:00
[12] Sporting Gijon
vs
Las Palmas [13]
-
- 00:00
[16] Tenerife
vs
SD Ponferradina [14]
-
ITA 00:00
[10] Bologna
vs
Juventus [1]
-
DUA 00:00
[15] Mainz
vs
Fort.Dusseldorf [16]
-
SRBA 00:00
[13] Javor Ivanjica
vs
Cukaricki [4]
-
- 00:00
[6] Radnicki Nis
vs
Macva Sabac [16]
-
- 00:00
[8] Spartak Subotica
vs
Vojvodina [3]
-
- 00:00
[7] FK Vozdovac
vs
Partizan [2]
-
- 00:00
[9] Mladost Lucani
vs
Indjija [14]
-
- 00:00
[12] Proleter NS
vs
FK Rad [15]
-
- 00:00
[5] Backa
vs
Radnik Surdulica [11]
-
- 00:00
[1] Crvena Zvezda
vs
Napredak [10]
-
TNKA 00:00
[8] Goztepe
vs
Istanbul BB [1]
-
- 00:00
[4] Sivasspor
vs
Galatasaray [3]
-
- 00:00
[10] Genclerbirligi
vs
Antalyaspor [11]
-
- 00:00
[14] Rizespor
vs
Alanyaspor [5]
-
- 00:00
[17] Kasimpasa
vs
Kayserispor [18]
-
- 00:00
[12] Malatyaspor
vs
Konyaspor [15]
-
- 00:00
[9] Gaziantep B.B
vs
Trabzonspor [2]
-
- 00:00
[7] Besiktas
vs
Ankaragucu [16]
-
- 00:00
[6] Fenerbahce
vs
Denizlispor [13]
-
TBNA 00:30
[8] Villarreal
vs
Leganes [19]
-
DENA 01:00
[6] Aalborg BK
vs
Lyngby [8]
-
- 01:00
[5] Nordsjaelland
vs
Brondby [4]
-
- 01:00
[7] Randers
vs
Midtjylland [1]
-
- 01:00
[14] Silkeborg IF
vs
Aarhus AGF [3]
-
- 01:00
[2] Kobenhavn
vs
AC Horsens [11]
-
- 01:00
[10] Sonderjyske
vs
Odense BK [9]
-
- 01:00
[12] Hobro I.K.
vs
Esbjerg FB [13]
-
MEXA 01:00
[3] Pumas UNAM
vs
Club America [1]
-
BRAPR 02:00
[5] Operario/PR
vs
Toledo/PR [12]
-
- 02:00
[1] Cascavel/PR
vs
Londrina/PR [4]
-
- 02:00
[10] Parana STC/PR
vs
Coritiba/PR [3]
-
BRASP 02:00
[B-4] Botafogo/SP
vs
Sao Paulo/SP [C-2]
-
CHIA 02:00
[11] Huachipato
vs
Audax Italiano [7]
-
- 02:00
[9] Antofagasta
vs
Curico Unido [4]
-
- 02:00
[14] U.Concepcion
vs
Cobresal [6]
-
- 02:00
[13] La Serena
vs
Colo Colo [17]
-
- 02:00
[1] Univ. de Chile
vs
Everton CD [8]
-
- 02:00
[16] Iquique
vs
O Higgins [12]
-
- 02:00
[18] San. Wanderers
vs
Palestino [5]
-
- 02:00
[3] U. La Calera
vs
Coquimbo Unido [15]
-
- 02:00
[2] Univ. Catolica
vs
U. Espanola [10]
-
COLA 02:00
[11] Envigado
vs
Rionegro Águilas [10]
-
- 02:00
[17] Atl. Bucaramanga
vs
Junior Barranquilla [8]
-
- 02:00
[12] Jag de Cordoba
vs
Cucuta [20]
-
- 02:00
[14] Deportes Tolima
vs
Patriotas [18]
-
- 02:00
[13] Inde.Medellin
vs
Millonarios [16]
-
- 02:00
[7] Deportivo Cali
vs
Pereira [6]
-
- 02:00
[19] Boyaca Chico
vs
Alianza Petrolera [3]
-
- 02:00
[9] Once Caldas
vs
America Cali [5]
-
- 02:00
[4] Santa Fe
vs
Atl. Nacional [1]
-
- 02:00
[15] La Equidad
vs
Deportivo Pasto [2]
-
ITA 02:45
[5] Roma
vs
Sampdoria [17]
-
TBNA 03:00
[13] Real Betis
vs
Real Madrid [2]
-
PHA 03:00
[4] Lille
vs
Lyon [7]
-
BRAMG 03:00
[8] Villa Nova/MG
vs
Tombense FC/MG [2]
-
- 03:00
[4] Atl. Mineiro/MG
vs
Cruzeiro/MG [3]
-
- 03:00
[1] America/MG
vs
Boa Esporte/MG [9]
-
CRCA 03:00
[8] Perez Zeledon
vs
San Carlos [4]
-
- 03:00
[6] Santos Guapiles
vs
Guadalupe FC [9]
-
- 03:00
[12] Limon
vs
Jicaral Sercoba [5]
-
- 03:00
[11] Universidad CR
vs
Municipal Grecia [10]
-
- 03:00
[2] Dep. Saprissa
vs
Cartagines [7]
-
- 03:00
[1] Herediano
vs
Alajuelense [3]
-
MEXA 03:59
[4] Cruz Azul
vs
Club Tijuana [16]
-
- 03:59
[18] Monterrey
vs
San Luis [6]
-
BRAPR 04:00
[7] Atletico/PR
vs
Rio Branco/PR [2]
-
USAA 07:00
[Dong-2] Atlanta United
vs
Cincinnati [Dong-12]
-
- 08:00
[Tay-8] San Jose EQ
vs
Minnesota Utd [Tay-3]
-
MEXA 08:00
[7] Juarez
vs
Club Leon [2]
-
MEXB 08:00
[6] Tampico Madero
vs
Venados [4]
-
USAA 08:30
[Tay-11] Sporting Kansas
vs
Houston Dynamo [Tay-10]
-
- 09:00
[Tay-9] Colorado Rapids
vs
Orlando City [Dong-11]
-
- 10:00
[Tay-5] LA Galaxy
vs
Vancouver WC [Tay-12]
-
- 10:00
[Tay-2] Seattle Sounders
vs
Columbus Crew [Dong-10]
-
 
« 19 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo