x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00
[13] Vanraure Hachinohe
vs
Fukushima Utd [16]
-
- 11:00
[15] Azul Claro Numazu
vs
Kamatamare San. [18]
-
AUSQSL 12:00
Brisbane Roar U21
vs
Eastern Suburbs
-
NHATA 12:00
[12] Oita Trinita
vs
Shimizu S-Pulse [16]
-1/2 -
NHAT3 12:00
[3] Nagano Parceiro
vs
Sagamihara [7]
-
- 12:00
[10] Kataller Toyama
vs
Gainare Tottori [6]
-
NHATJFL 12:00
[11] Nara Club
vs
Veertien Mie [13]
-
- 12:00
[6] MIO Biwako
vs
Matsue City [4]
-
- 12:00
[2] Verspah Oita
vs
Reinmeer Aomori [14]
-
- 12:00
[7] FC Osaka
vs
Maruyasu Okazaki [15]
-
- 12:00
[10] Tokyo Musashino
vs
Tegevajaro Miyazaki [5]
-
- 12:00
[8] Sony Sendai
vs
Kochi United SC [16]
-
- 12:00
[9] Honda Lock
vs
Honda FC [1]
-
- 12:00
[12] Suzuka Unlimited
vs
Iwaki FC [3]
-
NHATW 12:00
[9] Nojima Stella nữ
vs
NTV Beleza Nữ [2]
-
HQB 12:30
[8] Bucheon 1995
vs
Jeonnam Dragons [5]
-
- 12:30
[1] Jeju Utd
vs
Anyang [7]
-
NHAT3 13:00
[1] Blaublitz Akita
vs
Grulla Morioka [11]
-
AUSSL 13:30
[8] Adelaide Raiders
vs
Para Hills Knights [12]
-1 -
- 13:30
[11] Modbury Jets
vs
Metro Stars [4]
+1 1/4 -
AUSQSL 14:00
Sunshine Coast
vs
Capalaba
-
HQA 14:30
[7] Gwangju
vs
Daegu [5]
-
HQB 15:00
[6] Seoul E-Land
vs
Gyeongnam [4]
-
- 15:00
[9] Ansan Greeners
vs
Suwon FC [2]
-
CZEU19 16:00
Hradec Kralove U19
vs
Pribram U19
-
- 16:00
C. Budejovice U19
vs
Brno U19
-
UKRU21 16:00
[14] Olimpik Donetsk U21
vs
Oleksandria U21 [3]
-
AUSBPL 16:00
[12] Caboolture Sports
vs
Acacia Ridge [9]
-
TQB 16:00
[A-4] Beijing BG
vs
Chengdu Better City [A-1]
-
AUSQSL 16:30
Gold Coast Knights
vs
Redlands Utd
-
AUSSL 16:30
[9] Adelaide Olympic
vs
Adelaide City [6]
+0 -
AZEA 17:00
[8] Gabala FC
vs
Sumqayit [1]
-
ESTA 17:00
[6] Tammeka Tartu
vs
Trans Narva [7]
-
UKRU21 17:00
[1] Dinamo Kiev U21
vs
Zorya U21 [6]
-
- 17:00
[11] Kolos Kovalivka U21
vs
Mariupol Youth [4]
-
AUSBPL 17:00
[10] North Star
vs
Toowong FC [4]
-
AUSNSW 17:00
[7] Sydney Olympic
vs
WS Wanderers U21 [11]
-
AUSQSL 17:00
Queensland Lion
vs
Gold Coast Utd
-
- 17:00
Moreton Bay Utd
vs
Brisbane Strikers
-
NHAT3 17:00
[9] Kagoshima
vs
Fujieda MYFC [5]
-
HQA 17:00
[2] Jeonbuk H.Motor
vs
Pohang Steelers [3]
-
CZEU19 17:30
MFk Karvina U19
vs
Slavia Praha U19
-
AUTB 17:30
[12] Rapid Wien II
vs
SV Lafnitz [5]
-
HQB 17:30
[10] Chungnam Asan
vs
Daejeon Hana Citizen [3]
-
AUSSL 17:45
[2] Campbelltown City
vs
Adelaide Utd U21 [10]
-1 -
TBNA 18:00
[18] Valladolid
vs
Eibar [19]
+0 -
DUB 18:00
[13] Jahn Regensburg
vs
Karlsruher [17]
-1/4 -
- 18:00
[9] Heidenheim
vs
Paderborn 07 [16]
-1/4 -
- 18:00
[8] Hannover 96
vs
Ein.Braunschweig [15]
-3/4 -
BDNB 18:00
[2] Feirense
vs
SC Covilha [15]
-3/4 -
ARMA 18:00
[7] Urartu
vs
Ararat-Armenia [8]
-
- 18:00
[9] Pyunik
vs
Shirak [10]
-
- 18:00
[2] Gandzasar
vs
FC Noah [4]
-
- 18:00
[6] Lori Vanadzor
vs
Alashkert [3]
-
- 18:00
[1] Van Yerevan
vs
Ararat Y [5]
-
GEOA 18:00
[8] Samtredia
vs
Dila Gori [4]
-
CZEU19 18:00
Banik Ostrava U19
vs
Meteor Praha U19
-
- 18:00
Sigma Olomouc U19
vs
Vik. Plzen U19
-
- 18:00
Slovacko U19
vs
Mlada Boleslav U19
-
- 18:00
Zlin U19
vs
Sparta Praha U19
-
NHATA 18:00
[9] Urawa Red
vs
Nagoya Grampus [5]
+1/4 -
- 18:00
[13] Yokohama FC
vs
Kashiwa Reysol [8]
+1/2 -
- 18:00
[11] Sanf Hiroshima
vs
Sagan Tosu [14]
-3/4 -
- 18:00
[4] Yokohama FM
vs
Vissel Kobe [10]
-1/2 -
- 18:00
[15] Consa. Sapporo
vs
Vegalta Sendai [17]
-1/2 -
- 18:00
[2] Cerezo Osaka
vs
Kawasaki Fro. [1]
+3/4 -
- 18:00
[18] Shonan Bellmare
vs
FC Tokyo [3]
+1 -
- 18:00
[7] Gamba Osaka
vs
Kashima Antlers [6]
+1/4 -
NHATB 18:00
[8] Tochigi SC
vs
V-Varen Nagasaki [4]
+0 -
- 18:00
[12] Jubilo Iwata
vs
Kyoto Sanga [6]
-1/4 -
- 18:00
[7] Alb. Niigata (JPN)
vs
Machida Zelvia [15]
-1/4 -
- 18:00
[16] Montedio Yama.
vs
Matsumoto Yama. [21]
-1/2 -
- 18:00
[3] Avispa Fukuoka
vs
Giravanz Kita. [2]
-1/4 -
- 18:00
[20] Ehime FC
vs
Renofa Yamaguchi [19]
-1/4 -
- 18:00
[22] Thespa Kusatsu
vs
JEF United Chiba [14]
+0 -
- 18:00
[1] Tokushima Vortis
vs
Ryukyu [18]
-1 -
- 18:00
[13] Mito Hollyhock
vs
Okayama [17]
-1/4 -
- 18:00
[9] Tokyo Verdy
vs
Omiya Ardija [10]
+0 -
- 18:00
[11] Zweigen Kan.
vs
Ventforet Kofu [5]
-1/4 -
ANHA 18:30
[9] Chelsea
vs
Crystal Palace [6]
-1 1/4 -
ANHB 18:30
[13] Norwich
vs
Derby County [23]
-3/4 -
DUC4DB 18:30
[15] Chemnitzer
vs
Berlin AK 07 [8]
-
- 18:30
[6] C. Leipzig
vs
Luckenwalde [13]
-
- 18:30
[1] Viktoria Berlin
vs
Auerbach [12]
-
TNKA 18:30
[19] Malatyaspor
vs
Antalyaspor [4]
+0 -
THA 18:45
[1] Bangkok Glass
vs
Rayong FC [15]
-
EURWVL 18:59
[I-4] Hy Lạp Nữ
vs
Montenegro Nữ [I-5]
-
DUC3 19:00
[7] Zwickau
vs
Munchen 1860 [4]
+1/4 -
- 19:00
[1] Ingolstadt
vs
Unterhaching [12]
-1/2 -
- 19:00
[17] Magdeburg
vs
Vik.Koln [16]
-1/4 -
- 19:00
[14] Lubeck
vs
Duisburg [15]
+0 -
- 19:00
[10] Meppen
vs
Verl [3]
+0 -
- 19:00
[13] Waldhof Man.
vs
Turkgucu-Ataspor [2]
+1/4 -
DUC4T 19:00
Sportfreunde Lotte
vs
Fortuna Koln
-
- 19:00
FC Koln II
vs
Preussen Munster
-
- 19:00
Wuppertaler
vs
Oberhausen
-
- 19:00
Bonner SC
vs
RW Ahlen
-
- 19:00
Wegberg-Beeck
vs
Bergisch Gladbach
-
- 19:00
SV Straelen
vs
Rodinghausen
-
- 19:00
Homberg
vs
Schalke 04 II
-
- 19:00
A.Aachen
vs
M.gladbach II
-
AZEA 19:00
[2] Zire IK
vs
Neftchi Baku [3]
-
LITA 19:00
[3] Kauno Zalgiris
vs
Zalgiris [1]
-
MDVA 19:00
[8] FC Floresti
vs
CSCT Buiucani [6]
-
TNKB 19:00
[2] Tuzlaspor
vs
Bursaspor [12]
-
- 19:00
[3] Keciorengucu
vs
Altay [8]
-
UKRU21 19:00
[7] Desna U21
vs
Shakhtar Donetsk U21 [2]
-
TQB 19:00
[C-3] Changchun Yatai
vs
Xinjiang Tianshan [C-6]
-
THA 19:00
[3] Chiangrai Utd
vs
Buriram Utd [12]
-
ITB 19:15
[10] Chievo
vs
Salernitana [9]
-1/2 -
RMNA 19:30
[10] Sepsi OSK
vs
Arges Pitesti [15]
-1 1/4 -
AUTB 19:30
[2] Blau Weiss Linz
vs
Dornbirn [9]
-
- 19:30
[14] Kapfenberg
vs
Austria Wien II [16]
-
- 19:30
[15] Aust Lustenau
vs
Vorwarts Steyr [10]
-
TQB 19:35
[B-3] Guizhou Zhicheng
vs
Meizhou Hakka [B-1]
-
ANHU23 20:00
[1-1] Tottenham U23
vs
Southampton U23 [1-8]
-
ITA 20:00
[7] Sassuolo
vs
Crotone [19]
-1 1/4 -
DUC4B 20:00
[14] SSV Jeddeloh
vs
Wolfsburg II [5]
-
DUC4N 20:00
[10] Bayern Alzenau
vs
Sonnenhof [19]
-
- 20:00
[6] SSV Ulm
vs
Bahlinger [17]
-
- 20:00
[4] Freiburg II
vs
Offenbach [3]
-
- 20:00
[2] Homburg
vs
Elversberg [5]
-
- 20:00
[8] Pirmasens
vs
TSG Balingen [7]
-
- 20:00
[1] TSV Steinbach
vs
Hoffenheim II [18]
-
- 20:00
[21] Stadtallendorf
vs
FSV Frankfurt [9]
-
- 20:00
[13] TSV Schott Mainz
vs
Astoria Walldorf [20]
-
- 20:00
[15] Hessen Kassel
vs
Koblenz [16]
-
PHB 20:00
[8] Caen
vs
Amiens [15]
-1/4 -
- 20:00
[14] Toulouse
vs
Troyes [5]
+0 -
POLA 20:00
[15] Podbeskidzie
vs
Stal Mielec [12]
+0 -
ESTA 20:00
[9] Kuressaare
vs
Tallinna Kalev [10]
-
LATA 20:00
[4] Ventspils
vs
Valmiera / BSS [3]
-
MASL 20:00
[11] Felda United
vs
Terengganu [6]
-
- 20:00
[7] Pahang
vs
Perak FA [2]
-
- 20:00
[12] PDRM FA
vs
Selangor FA [8]
-
MAPL 20:00
[5] Kelantan
vs
Negeri Sembilan [8]
-
THA 20:00
[6] Sukhothai
vs
Police Tero FC [10]
-
EGYA 20:00
[17] FC Masr
vs
ENPPI Cairo [5]
-
DUA 20:30
[11] Wer.Bremen
vs
A.Bielefeld [6]
-1/4 -
- 20:30
[10] B.Dortmund
vs
Freiburg [5]
-1 3/4 -
- 20:30
[3] Ein.Frankfurt
vs
Hoffenheim [1]
-1/4 -
- 20:30
[16] FC Koln
vs
M.gladbach [15]
+1/2 -
- 20:30
[8] Stuttgart
vs
B.Leverkusen [12]
+1/2 -
DUC4B 20:30
[21] Hannoverscher SC
vs
Wer.Bremen II [9]
-
ANHA 21:00
[3] Everton
vs
Brighton [12]
-
ANHB 21:00
[14] Rotherham Utd
vs
Huddersfield [18]
-1/4 -
- 21:00
[3] Swansea City
vs
Millwall [9]
-1/4 -
- 21:00
[22] Nottingham Forest
vs
Bristol City [1]
+0 -
- 21:00
[6] Blackburn Rovers
vs
Cardiff City [17]
-1/4 -
- 21:00
[7] Luton Town
vs
Wycombe [24]
-3/4 -
- 21:00
[19] Middlesbrough
vs
Barnsley [21]
-1/4 -
- 21:00
[2] Reading
vs
Watford [5]
+1/4 -
- 21:00
[15] Sheffield Wed.
vs
QPR [11]
-1/2 -
ANHU23 21:00
[1-12] West Ham U23
vs
Brighton U23 [1-6]
-
TBNA 21:00
[12] Atletico Madrid
vs
Villarreal [4]
-3/4 -
TBNB 21:00
[8] Mirandes
vs
SD Ponferradina [4]
+0 -
- 21:00
[9] Alcorcon
vs
Zaragoza [17]
+0 -
MKDA 21:00
[3] Makedonija
vs
FC Struga [5]
-
- 21:00
[7] Rabotnicki
vs
Academy Pandev [10]
-
- 21:00
[2] Shkupi
vs
Borec Veles [4]
-
- 21:00
[12] Belasica Strumica
vs
Renova [11]
-
- 21:00
[9] Pelister
vs
Vardar [8]
-
- 21:00
[1] Shkendija
vs
Sileks Kratovo [6]
-
ICEB 21:00
[11] Magni Grenivik
vs
Thor Akureyri [6]
-
- 21:00
[8] Afturelding
vs
UMF Grindavik [4]
-
- 21:00
[1] Keflavik
vs
Leiknir Faskr. [12]
-
- 21:00
[9] Vik. Olafsvik
vs
Leiknir Rey. [2]
-
- 21:00
[3] Fram Rey.
vs
Trottur Rey. [10]
-
- 21:00
[5] Vestmannaeyjar
vs
Vestri [7]
-
ICEW 21:00
[5] Stjarnan Nữ
vs
Fylkir Nữ [4]
-
- 21:00
[9] Hafnarfjordur Nữ
vs
Valur Nữ [1]
-
LITA 21:00
[5] FK Panevezys
vs
Suduva [2]
-
SRBA 21:00
[13] Novi Pazar
vs
Vojvodina [2]
-
- 21:00
[5] Spartak Subotica
vs
Cukaricki [4]
-
- 21:00
[19] Macva Sabac
vs
FK Vozdovac [10]
-
- 21:00
[18] OFK Backa
vs
Javor Ivanjica [11]
-
CZEB 21:00
[13] Slavoj Vysehrad
vs
Usti & Labem [5]
-
- 21:00
[9] MFK Chrudim
vs
Varnsdorf [7]
-
- 21:00
[4] Dukla Praha
vs
SK Lisen [3]
-
TNKA 21:00
[6] Erzurum BB
vs
Rizespor [18]
-1/2 -
- 21:00
[21] Istanbul BB
vs
Goztepe [7]
-1/2 -
THA 21:00
[9] Suphanburi
vs
Trat FC [16]
-
BRB 21:00
[3] Ponte Preta/SP
vs
Juventude/RS [5]
-
CHIA 21:00
[18] La Serena
vs
U. Espanola [3]
-
ITB 21:15
[17] Virtus Entella
vs
Reggiana [5]
-1/4 -
- 21:15
[3] Venezia
vs
Frosinone [20]
+0 -
- 21:15
[16] SPAL 1907
vs
Cosenza [11]
-3/4 -
- 21:15
[6] Ascoli
vs
Lecce [12]
+0 -
- 21:15
[2] Empoli
vs
Monza [13]
+0 -
- 21:15
[18] Vicenza
vs
Pordenone [15]
-1/4 -
- 21:15
[8] Reggina
vs
Pescara [14]
-1/4 -
BIA 21:15
[18] Waasland-Beveren
vs
Genk [11]
+1 -
HLA 21:30
[6] Vitesse Arnhem
vs
Heracles Almelo [11]
-3/4 -
HLB 21:30
[11] NEC Nijmegen
vs
Eindhoven [7]
-3/4 -
TNKB 21:30
[11] Giresunspor
vs
Boluspor [16]
-
WALA 21:30
[1] The New Saints
vs
Flint Town Utd [10]
-
- 21:30
[4] Bala Town
vs
Haverfordwest [11]
-
- 21:30
[7] Aberystwyth
vs
Barry Town [3]
-
- 21:30
[12] Cefn Druids AFC
vs
Connah's QN [2]
-
- 21:30
[8] Cardiff Metropolitan
vs
Caernarfon Town [5]
-
- 21:30
[9] Penybont
vs
Newtown AFC [6]
-
BULA 21:45
[12] PFK Montana
vs
Slavia Sofia [13]
+0 -
ANHL1 22:00
[23] Rochdale
vs
Fleetwood Town [12]
+1/2 -
- 22:00
[20] Shrewsbury
vs
Gillingham [7]
-1/4 -
- 22:00
[19] Peterborough Utd
vs
Swindon [6]
-3/4 -
- 22:00
[13] Blackpool
vs
Lincoln [2]
-1/2 -
- 22:00
[24] Bristol Rovers
vs
Northampton [10]
-1/4 -
- 22:00
[22] Milton Keynes Dons
vs
Ipswich [1]
+1/2 -
- 22:00
[8] Wimbledon
vs
Accrington [16]
+0 -
- 22:00
[15] Burton Albion
vs
Portsmouth [21]
+1/4 -
- 22:00
[18] Charlton Athletic
vs
Sunderland [5]
+1/4 -
- 22:00
[3] Hull City
vs
Plymouth Argyle [9]
-1/2 -
- 22:00
[11] Oxford Utd
vs
Crewe Alexandra [14]
-3/4 -
- 22:00
[17] Wigan
vs
Doncaster Rovers [4]
+0 -
ANHL2 22:00
[20] Tranmere Rovers
vs
Scunthorpe Utd [14]
-1/2 -
- 22:00
[7] Harrogate Town
vs
Bolton [22]
-1/4 -
- 22:00
[17] Carlisle
vs
Barrow [18]
-1/4 -
- 22:00
[6] Morecambe
vs
Port Vale [2]
+1/4 -
- 22:00
[3] Newport
vs
Mansfield [19]
-1/4 -
- 22:00
[13] Forest Green
vs
Walsall [12]
-1/4 -
- 22:00
[5] Crawley Town
vs
Southend [24]
-3/4 -
- 22:00
[15] Exeter City
vs
Cambridge Utd [1]
-1/4 -
- 22:00
[9] Colchester Utd
vs
Oldham [21]
-1/2 -
- 22:00
[23] Grimsby
vs
Bradford City [4]
-
- 22:00
[11] Leyton Orient
vs
Cheltenham [16]
-
- 22:00
[10] Stevenage
vs
Salford City [8]
+1/4 -
PHA 22:00
[6] Lens
vs
Saint Etienne [4]
-1/2 -
BDNA 22:00
[3] Santa Clara
vs
Gil Vicente [6]
-
CROA 22:00
[8] Sibenik
vs
NK Osijek [4]
+1 1/4 -
GEOA 22:00
[9] Merani Tbilisi
vs
Lokomotiv T [5]
-
HUNA 22:00
[5] Mezokovesdi SE
vs
Varda SE [7]
-1/2 -
ICEB 22:00
[2] Leiknir Rey.
vs
UMF Grindavik [4]
-
- 22:00
[11] Magni Grenivik
vs
Vestri [7]
-
- 22:00
[8] Afturelding
vs
Trottur Rey. [10]
-
- 22:00
[12] Leiknir Faskr.
vs
Vestmannaeyjar [5]
-
- 22:00
[9] Vik. Olafsvik
vs
Thor Akureyri [6]
-
- 22:00
[3] Fram Rey.
vs
Keflavik [1]
-
LUXA 22:00
[16] Etzella Ettelbruc
vs
UNA Strassen [14]
-
- 22:00
[7] Swift Hesperange
vs
UT Petange [13]
-
- 22:00
[12] Mondorf-les.
vs
Dudelange [1]
-
- 22:00
[11] Hostert
vs
Racing Union [10]
-
- 22:00
[4] Victoria Rosport
vs
RM Hamm Benfica [15]
-
- 22:00
[9] Rodange 91
vs
Jeunesse Esch [6]
-
- 22:00
[5] Differdange
vs
Wiltz [2]
-
- 22:00
[3] Fola Esch
vs
Progres Niedercorn [8]
-
MDVA 22:00
[9] Zimbru
vs
Sheriff Tiraspol [1]
-
RMNA 22:00
[16] Astra Giurgiu
vs
Voluntari [7]
+0 -
SLOA 22:00
[5] Domzale
vs
Gorica [10]
-1 -
CZEB 22:00
[2] Vik.Zizkov
vs
Fotbal Trinec [14]
-
UKRA 22:00
[8] Olimpik Donetsk
vs
PFK Aleksandriya [7]
+1/4 -
- 22:00
[1] Dinamo Kiev
vs
Zorya [9]
-1 -
- 22:00
[4] Desna Chernigiv
vs
Shakhtar Donetsk [3]
+1 1/4 -
- 22:00
[5] Kolos Kovalivka
vs
FC Mariupol [6]
-1/2 -
- 22:00
[10] Inhulets Petrove
vs
FC Mynai [11]
-1/4 -
- 22:00
[12] Rukh Vynnyky
vs
FC Lviv [14]
-1/2 -
- 22:00
[13] SK Dnipro-1
vs
Vorskla [2]
-1/4 -
JORA 22:00
[2] Jazeera Amman
vs
Ramtha [4]
-
BDNB 22:30
[12] Cova Piedade
vs
Arouca [14]
+0 -
- 22:30
[8] UD Oliveirense
vs
Casa Pia AC [17]
-1 -
CYPA 22:30
[1] Apollon Limassol
vs
Ethnikos Achnas [10]
-2 1/4 -
TSB 22:30
[6] SC Kriens
vs
Winterthur [5]
-
BHRA 22:30