x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 13:00 FT
[11] Maruyasu Okazaki
3 - 1
Tokyo Musashino [16]
2 - 1
TQB 14:30 FT
[C-6] Beijing BIT
1 - 3
Wuhan Three T. [C-1]
+1 1/2 0 - 2
AUSA 16:05 FT
[11] Newcastle Jets
1 - 2
Brisbane Roar [4]
+1/2 0 - 1
AUSVPL 16:30 FT
[7] Melb. Knights
1 - 2
Eastern Lions [11]
-1 0 - 1
AUSSL 17:00 FT
[6] Campbelltown City
4 - 2
Metro Stars [8]
-1/2 3 - 2
AUSVPL 17:00 FT
[10] Green Gully SC
2 - 2
Dandenong Th. [9]
-1/2 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[3] Gimhae City
1 - 1
Busan Transp. [5]
+0 0 - 0
AUSBPL 17:30 FT
[10] Centenary Stormers
0 - 3
Acacia Ridge [8]
+0 0 - 2
AUSVPL 17:30 FT
[14] Dandenong City
0 - 2
Port Melbourne [8]
+1/4 0 - 1
- 17:30 FT
[6] Oakleigh Cannons
0 - 2
Hume City [5]
-3/4 0 - 1
HQA 17:30 FT
[7] Suwon FC 1
2 - 2
Incheon Utd [8]
-1/2 2 - 1
TQB 18:35 FT
[C-2] Heil. Lava Spring (T)
1 - 0
Suzhou Dongwu [C-5]
-1/2 1 - 0
- 18:35 FT
[B-2] Nantong Zhiyun (T)
3 - 1
Nanjing Fengfan [B-4]
-1/2 0 - 0
AFCC 20:00 FT
[B-1] Al Salt
0 - 1
Muharraq [B-2]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[C-3] Tishreen SC (T)
3 - 3
Al Kuwait [C-1]
1 - 1
ALBA 22:00 FT
[7] Skenderbeu
2 - 1
Kukesi [6]
2 - 0
- 22:00 FT
[8] Kastrioti Kruje
1 - 1
Bylis Ballsh [9]
-1 0 - 1
CYPA 22:00 FT
[14] Karmiotissa Pol.
0 - 5
Doxa Katokopia [9]
+3 0 - 4
ALBA 22:15 FT
[10] Apolonia Fier
1 - 1
KF Tirana [5]
0 - 1
- 22:15 FT
[3] Partizani Tirana
0 - 1
Vllaznia Shkoder [2]
-3/4 0 - 0
- 22:15 FT
[4] KF Laci
0 - 0
Teuta Durres [1]
0 - 0
BLRA 22:15 FT
[1] Shakhter Soligo.
1 - 0
Dinamo Minsk [4]
-1/4 0 - 0
FINB 22:30 FT
[5] PK-35
2 - 3
EIF Ekenas [2] 2
-1/4 1 - 0
KSB 22:59 FT
[5] Hajer 1
0 - 1
Hazm [1]
0 - 1
- 22:59 FT
[6] Al Khaleej(KSA)
1 - 0
Najran [15]
1 - 0
- 22:59 FT
[13] Sahel (KSA)
1 - 1
Al Jeel [14]
1 - 1
- 23:25 FT
[11] Jeddah Club
2 - 2
Al Adalah [12]
+0 1 - 1
- 23:25 FT
[17] Al Bukiryah
1 - 0
Al Shoalah [9]
0 - 0
POLB 23:40 FT
[18] GKS Belchatow
0 - 1
Radomiak Radom [1]
+1 1/4 0 - 0
IREA 23:45 FT
[2] St. Patrick's
2 - 1
Bohemians [5]
+0 0 - 0
- 23:45 FT
[9] Waterford Utd
0 - 1
Derry City [7]
0 - 1
DUC4N 00:00 FT
[22] Stadtallendorf
3 - 3
Bayern Alzenau [21]
+0 1 - 1
- 00:00 FT
[1] Elversberg
1 - 0
TSG Balingen [14]
-2 1 - 0
BULA 00:00 FT
[14] PFK Montana
1 - 1
Botev Vratsa [12]
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[11] Slavia Sofia
0 - 2
Etar [13]
-3/4 0 - 1
CYPA 00:00 FT
[13] Ethnikos Achnas 1
2 - 0
Ermis Aradippou [12]
-3/4 0 - 0
AUTA 00:00 FT
[10] SV Ried
3 - 2
Austria Wien [7]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[12] St.Polten
0 - 1
Hartberg [5]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[11] Admira
1 - 1
SCR Altach [9]
+1 1/4 0 - 0
DENB 00:00 FT
[4] Helsingor
3 - 3
Silkeborg IF [2]
+3/4 2 - 2
- 00:00 FT
[11] HB Koge
1 - 2
Esbjerg FB [3]
+1/4 0 - 2
- 00:00 FT
[5] Fredericia
0 - 3
Viborg [1]
+1 0 - 1
EGYA 00:00 FT
[3] Semouha Club
4 - 2
Al Intagh Al Harbi [18]
-1/2 1 - 0
AFCC 00:05 FT
[A-2] Wahda Damascus (T)
0 - 0
AL Ahed [A-1]
+0 0 - 0
- 00:05 FT
[C-4] Shabab Al Amari
0 - 2
Faisaly (JOR) [C-2]
0 - 1
- 00:05 FT
[B-4] Markaz Balatta (T)
0 - 2
Al Ansar (LBN) [B-3]
0 - 0
BLRA 00:10 FT
[13] Slavia Mozyr
2 - 4
Gomel [5]
+1/2 2 - 2
ICEA 01:00 FT
[4] KA Akureyri (T)
0 - 1
Vikingur Rey. [1]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[9] HK Kopavogur
1 - 3
IA Akranes [11]
-3/4 1 - 1
ICEB 01:00 FT
[9] Afturelding
0 - 5
Vestmannaeyjar [5]
+3/4 0 - 3
- 01:00 FT
[1] Fram Rey.
4 - 1
Thor Akureyri [8]
-1 3 - 0
PERA 01:15 FT
[B-7] Cusco FC (T)
3 - 1
Binacional [B-9]
-1/2 2 - 1
TSA 01:30 FT
[5] Luzern
1 - 2
Lugano [4]
-1/2 0 - 1
- 01:30 FT
[9] Sion
4 - 0
Basel [2]
-1/4 3 - 0
- 01:30 FT
[3] Servette
1 - 2
St. Gallen [7]
-1 1/2 0 - 2
- 01:30 FT
[6] Lausanne Sports
2 - 4
Young Boys [1]
+3/4 2 - 2
- 01:30 FT
[8] Zurich
4 - 1
Vaduz [10]
+1/4 2 - 1
SCOB 01:35 FT
[9] Greenock Morton
3 - 0
Airdrieonians [11]
-1/2 2 - 0
ANHL1 01:45 FT
[3] Blackpool
3 - 3
Oxford Utd [6]
-1/4 2 - 1
PHB 01:45 FT
[3] Toulouse
3 - 0
Grenoble [4]
-3/4 2 - 0
NIRC 01:45 FT
  Larne
1 - 2
Linfield  
0 - 2
IREA 01:45 FT
[8] Dundalk
2 - 1
Shamrock Rovers [1]
+1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[6] Finn Harps 1
0 - 1
Drogheda Utd [4]
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[3] Sligo Rovers
2 - 0
Longford Town [10]
-3/4 1 - 0
IREB 01:45 FT
[9] Cork City
1 - 1
Galway [7]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[1] Shelbourne
3 - 1
UC Dublin [2]
-3/4 3 - 1
- 01:45 FT
[4] Cabinteely
2 - 1
Treaty United [3]
+1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[5] Athlone
2 - 1
Cobh Ramblers [8]
-1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[10] Wexford Youths
0 - 1
Bray Wanderers [6]
+1 1/2 0 - 1
TBNA 02:00 FT
[14] Levante
2 - 2
Cadiz [12] 2
-3/4 1 - 2
EGYA 02:00 FT
[9] ENPPI Cairo
0 - 0
Wadi Degla SC [17]
-1/4 0 - 0
ICEA 02:15 FT
[5] Breidablik
4 - 0
Stjarnan [10]
-3/4 1 - 0
ICEB 02:15 FT
[10] Trottur Rey.
3 - 1
UMF Selfoss [11]
+1/2 1 - 0
- 02:15 FT
[12] Vik. Olafsvik
1 - 3
Kordrengir [4]
+3/4 0 - 3
- 02:15 FT
[3] UMF Grindavik
0 - 2
Fjolnir [2]
+1/2 0 - 0
BDNB 02:30 FT
[5] Feirense
0 - 1
Penafiel [7]
-3/4 0 - 1
ICEA 03:00 FT
[8] Fylkir
4 - 2
Keflavik [12]
-1/4 2 - 1
ARGB 03:10 FT
[A-4] Quilmes
2 - 1
CA Mitre Salta [A-13]
-1/2 1 - 0
ICEA 03:15 FT
[2] Valur Rey.
1 - 0
Leiknir Rey. [7]
-1 1/2 0 - 0
PERA 03:30 FT
[B-3] Alianza Lima (T)
2 - 0
Alianza Huanuco [B-6]
-3/4 0 - 0
VENA 04:00 FT
[B-7] Trujillanos
1 - 2
Zulia FC [B-6]
+2 1/4 1 - 2
PARA 06:00 FT
[5] Guairena FC
0 - 0
Guarani CA [6]
+0 0 - 0
VENA 06:15 FT
[A-3] Carabobo 1
2 - 2
Puerto Cabello [A-7]
+1/2 0 - 1
ECUA 07:00 FT
[9] 9 de Octubre
2 - 0
Manta FC [11]
-1/4 1 - 0
USB 08:00 FT
[C-7] Real Monarchs
1 - 1
Austin Bold [C-5]
+1/4 1 - 0
- 08:00 FT
[C-6] Colorado Springs
1 - 3
New Mexico United [C-4] 1
+1/4 1 - 1
NHATC 09:00 FT
  Roas. Kumamoto
3 - 0
Nippon Bunri Univ  
1 - 0
- 10:00 FT
  Ehime FC
1 - 2
FC Imabari  
1 - 1
 
« 21 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo