bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[16] Yokohama SCC
1 - 3
Sagamihara [11]
+0 1 - 0
- 11:00 FT
[17] Vanraure Hachinohe
0 - 1
Azul Claro Numazu [9]
+1/4 0 - 1
- 11:00 FT
[7] Grulla Morioka
1 - 3
Cerezo Osaka U23 [3]
-1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[15] Fukushima Utd
1 - 2
Nagano Parceiro [10]
+0 0 - 2
- 11:00 FT
[2] Kamatamare San.
1 - 1
Giravanz Kita. [1]
-1/4 1 - 1
- 11:00 FT
[12] Blaublitz Akita
0 - 0
FC Tokyo U23 [18]
-3/4 0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[12] Nara Club
0 - 1
Honda FC [2]
+3/4 0 - 0
- 11:00 FT
[8] FC Imabari
0 - 0
Matsue City [16]
0 - 0
- 11:00 FT
[10] Veertien Kuwana
0 - 0
Maruyasu Okazaki [3]
+1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[15] Ryutsu Keizai
0 - 4
Sony Sendai [1]
+1 1/2 0 - 2
- 11:00 FT
[9] Reinmeer Aomori
1 - 0
Biwako Seikei [14]
+0 0 - 0
- 11:00 FT
[5] Tokyo Musashino
4 - 1
Suzuka Unlimited [13]
-3/4 1 - 1
- 11:00 FT
[4] Honda Lock
1 - 1
Tegevajaro Miyazaki [11]
-1/2 1 - 0
NHATW 11:00 FT
[7] Iga Kunoichi Nữ
1 - 2
Urawa RD Ladies Nữ [2]
1 - 0
- 11:00 FT
[10] Vegalta Sendai Nữ
1 - 1
Alb. Niigata Nữ [4]
0 - 1
- 11:00 FT
[8] Nagano Parceiro (W)
0 - 0
NTV Beleza Nữ [1]
0 - 0
AUSNSW 12:00 FT
[4] Blacktown City
1 - 0
Hakoah Sydney [12]
-3/4 0 - 0
- 12:00 FT
[3] Manly Utd
3 - 0
Sydney Utd [7]
+0 2 - 0
NHATB 12:00 FT
[20] Renofa Yamaguchi
2 - 3
Tokyo Verdy [10]
+0 1 - 0
- 12:00 FT
[14] Tokushima Vortis 1
1 - 1
Montedio Yama. [1]
+0 1 - 0
- 12:00 FT
[2] Mito Hollyhock
0 - 0
Kashiwa Reysol [6]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[7] Zweigen Kan.
0 - 1
V-Varen Nagasaki [8]
-1 0 - 1
HQA 12:00 FT
[4] Daegu
2 - 1
Incheon Utd [12]
-3/4 1 - 0
AUSNSW 12:30 FT
[2] APIA Tigers
3 - 2
Mt Druitt Town [10]
-1 1/2 1 - 1
HQA 13:00 FT
[10] Gyeongnam (T)
1 - 2
Pohang Steelers [6]
-1/4 1 - 1
HKGA 13:30 FT
[4] Southern District
1 - 7
Yuen Long [7]
-1 1/2 1 - 5
- 13:30 FT
[5] Eastern AA
2 - 0
Kitchee [3]
1 - 0
- 13:30 FT
[9] Lee Man FC 1
0 - 1
Hoi King SA [10]
0 - 0
- 13:30 FT
[1] Tai Po
3 - 1
Dreams SC [8]
1 - 1
- 13:30 FT
[6] Pegasus
2 - 3
Guangzhou R&F U19 [2]
2 - 2
NGB 14:00 FT
[13] Luch Energiya
1 - 0
Fakel [17]
-1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[6] SKA Energiya
1 - 0
Nizhny Novgorod [4]
+0 1 - 0
AUSQSL 14:00 FT
[10] Brisbane Roar U21
2 - 0
Western Pride [14]
-1 1/4 1 - 0
NHATB 14:00 FT
[15] JEF United Chiba
5 - 1
FC Gifu [22]
-1/2 4 - 0
- 14:00 FT
[16] Machida Zelvia
2 - 2
Kyoto Sanga [5]
+0 1 - 1
AUSBPL 14:10 FT
[7] The Gap
2 - 2
Bayside Utd [3]
+3/4 1 - 0
TQA 14:30 FT
[6] Tianjin Teda
2 - 0
Hebei CFLD [15]
+1/4 0 - 0
NHATB 15:00 FT
[11] Okayama
1 - 0
Ryukyu [9]
-1/4 0 - 0
HQA 15:00 FT
[8] Seongnam
1 - 2
Gangwon [5]
+0 1 - 1
HQB 15:00 FT
[5] Anyang
0 - 1
Asan Mugunghwa [4]
+0 0 - 0
NGA 15:30 FT
[11] Ural S.r. 1
2 - 2
Lok. Moscow [2]
+1 1 - 1
NGAU21 15:30 FT
[3] Arsenal Tula U21
1 - 0
Krasnodar U21 [7]
-1/4 1 - 0
AUTB 15:30 FT
[2] Wattens
3 - 1
SKU Amstetten [12]
-3/4 1 - 1
AUSA 15:45 FT
[1] Perth Glory (T) 4
0 - 0
Sydney FC [2] 2
-1/4 0 - 0
TS ̣90': 0-0; Pen: 1-4
NGB 16:00 FT
[3] Tom Tomsk
2 - 1
Spartak Moscow B [14]
-3/4 0 - 1
CZEU21 16:00 FT
  Bohemians U21
1 - 0
Vik.Plzen U21  
0 - 0
VNB 16:30 FT
[1] Bình Phước
3 - 0
ĐT Long An [9]
1 - 0
TBNA 17:00 FT
[3] Real Madrid 4
0 - 2
Real Betis [10] 1
-1 3/4 0 - 0
TBNB 17:00 FT
[4] Mallorca
1 - 0
Almeria [10]
-3/4 0 - 0
NGB 17:00 FT
[19] Tyumen
1 - 2
Zenit B [20]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[18] Sibir
1 - 0
Avangard Kursk [8]
+1/4 0 - 0
DENA 17:00 FT
[9] Nordsjaelland
2 - 2
Odense BK [4]
+0 1 - 2
NHAT3 17:00 FT
[4] Roas. Kumamoto
3 - 2
Gainare Tottori [14]
-1/2 1 - 2
HQA 17:00 FT
[7] Sangju Sangmu
1 - 3
FC Seoul [3]
+0 1 - 2
VNA 17:00 FT
[6] HA Gia Lai
1 - 1
BCM Bình Dương [8]
-1/2 1 - 1
- 17:00 FT
[13] Quảng Nam
1 - 1
Nam Định [12]
-1/4 0 - 0
HLB 17:15 FT
[5] Go Ahead Eagles
2 - 2
Den Bosch [4]
-1/2 1 - 1
ITA 17:30 FT
[20] Chievo 1 3
0 - 0
Sampdoria [9]
+1/2 0 - 0
NGA 18:00 FT
[15] Yenisey
2 - 2
Din. Moscow [12]
+3/4 1 - 1
ARMA 18:00 FT
[6] Shirak
0 - 1
Ararat-Armenia [2]
+1/2 0 - 1
SLOA 18:00 FT
[10] NK Krsko
1 - 3
Aluminij [6]
+1/4 0 - 2
CZEU21 18:00 FT
  Fotbal Trinec U21
0 - 0
Jablonec U21  
+0 0 - 0
UKRA 18:00 FT
[3] PFK Aleksandriya
0 - 1
FC Lviv [8]
-1/2 0 - 0
THA 18:00 FT
[2] Chiangrai Utd
1 - 0
Chonburi [10]
-1 0 - 0
- 18:00 FT
[5] Nakhon Ratch.
4 - 2
Chiangmai [15]
-1 1/4 0 - 0
TQA 18:35 FT
[10] Shenzhen FC
1 - 2
Dalian Yifang [11]
+0 1 - 0
DENB 18:45 FT
[3] Fremad Amager
3 - 4
Silkeborg IF [1]
+1/4 2 - 1
- 18:45 FT
[12] Thisted
2 - 3
HB Koge [8]
-1/2 1 - 1
- 18:45 FT
[7] Nykobing
3 - 3
Helsingor [11]
+1/2 1 - 1
- 18:45 FT
[4] Lyngby
2 - 0
Naestved BK [5]
-1/2 0 - 0
- 18:45 FT
[10] Hvidovre IF
0 - 1
Viborg [2]
+1/2 0 - 0
- 18:45 FT
[9] Roskilde
3 - 2
Fredericia [6]
+0 1 - 0
NGB 19:00 FT
[1] FK Tambov 1
1 - 0
Rotor Volgograd [9]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[12] Mordovia
1 - 0
Baltika [15]
+0 1 - 0
ARMA 19:00 FT
[9] FC Artsakh
1 - 1
Alashkert [3]
+3/4 0 - 0
ESTA 19:00 FT
[9] Maardu 1
0 - 0
Tallinna Kalev [10]
-1/4 0 - 0
TSC 19:00 FT
  Basel (T)
2 - 1
Thun  
-1 1/4 1 - 0
DENA 19:00 FT
[10] AC Horsens
1 - 1
Vendsyssel FF [13]
-1/4 1 - 0
THA 19:00 FT
[12] Chainat
0 - 3
Ratchaburi [9]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[13] Suphanburi 1
0 - 0
Muang Thong Utd [16]
+0 0 - 0
VNA 19:00 FT
[2] Hà Nội FC
3 - 2
SHB Đà Nẵng [9]
-1 1/2 1 - 1
UZBA 19:45 FT
[11] FK AGMK
0 - 2
Sogdiana Jizzakh [8]
-3/4 0 - 1
ITA 20:00 FT
[17] Empoli 1
4 - 1
Torino [7] 1
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[12] Parma
1 - 0
Fiorentina [14] 1
+1/4 0 - 0
NGB 20:00 FT
[5] Chertanovo
2 - 1
Khimki [10]
-1/4 0 - 0
BLRA 20:00 FT
[16] Torpedo Minsk 1
0 - 1
Dinamo Brest [1]
+1 1/4 0 - 0
GEOA 20:00 FT
[6] Sioni Bolnisi
0 - 5
Chikhura Sach. [4]
0 - 4
KAZA 20:00 FT
[5] Kairat Almaty
2 - 1
Irtysh Pavlodar [10]
-1 2 - 1
- 20:00 FT
[1] Astana
1 - 2
Shakhter Kar. [7]
-1 3/4 1 - 0
CZEA 20:00 FT
[5] Banik Ostrava
0 - 0
Slavia Praha [1]
+1 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Sparta Praha
2 - 0
Jablonec [4]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[7] Slovan Liberec
0 - 2
Vik.Plzen [2]
+0 0 - 1
TNKA 20:00 FT
[18] Akhisar Bld.
2 - 2
Kayserispor [10]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[16] Bursaspor
0 - 0
Goztepe [15]
-1/4 0 - 0
TDA 20:00 FT
[1] Malmo
1 - 0
Kalmar [10]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[11] Sirius
3 - 4
Hacken [2]
+3/4 1 - 2
TDB 20:00 FT
[2] Norrby
3 - 0
IK Frej [11]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[10] Trelleborgs
2 - 1
Orgryte [6]
+1/4 1 - 0
DUB 20:30 FT
[10] Darmstadt 2
1 - 0
Erzgebirge Aue [14] 1
-3/4 1 - 0
- 20:30 FT
[8] Jahn Regensburg 3
2 - 2
Sandhausen [15] 2
+0 1 - 1
- 20:30 FT
[17] Magdeburg
1 - 1
FC Koln [1]
+1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[5] Heidenheim 1 1
4 - 2
Ingolstadt [16] 2
+3/4 2 - 0
- 20:30 FT
[7] A.Bielefeld
1 - 0
Holstein Kiel [6]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[11] Bochum 1 2
2 - 2
Union Berlin [3] 3
+1 1 - 0
- 20:30 FT
[12] Dynamo Dresden
3 - 1
Paderborn 07 [2]
+1 1/4 2 - 1
- 20:30 FT
[13] Greuther Furth 5
2 - 1
St. Pauli [9] 1
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[4] Hamburger
3 - 0
Duisburg [18] 1
-1 1/4 1 - 0
NGA 20:30 FT
[6] Arsenal-Tula
0 - 3
Krasnodar [3]
+1/2 0 - 0
UZBA 20:40 FT
[6] Navbahor
0 - 0
Metallurg Bekabad [7]
-3/4 0 - 0
TBNB 21:00 FT
[8] Real Oviedo
1 - 0
Numancia [16]
-1/2 0 - 0
SCOA 21:00 FT
[1] Celtic
2 - 1
Hearts [7]
-1 3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Hibernian
1 - 2
Aberdeen [4]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[3] Kilmarnock
2 - 1
Rangers [2]
+1/4 1 - 0
BDNB 21:00 FT
[9] SC Farense
1 - 0
Academico Viseu [10]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Estoril
2 - 1
Famalicao [2]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[6] SC Covilha
1 - 1
CD Mafra [14]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[11] UD Oliveirense
2 - 1
Arouca [16]
1 - 1
- 21:00 FT
[15] Varzim
1 - 0
Academica Coim [5]
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Pacos Ferreira
2 - 0
Cova Piedade [12]
-1 1/2 1 - 0
LUXA 21:00 FT
[1] Dudelange
5 - 3
RM Hamm Benfica [13]
2 - 3
- 21:00 FT
[4] Progres Niedercorn
3 - 0
US Rumelange [14]
2 - 0
- 21:00 FT
[9] Mondorf-les.
0 - 0
Differdange [5]
0 - 0
- 21:00 FT
[7] UNA Strassen
3 - 4
Hostert [12]
2 - 2
- 21:00 FT
[6] RFCU Luxemburg 1
0 - 3
Etzella Ettelbruc [11]
0 - 1
- 21:00 FT
[8] UT Petange
2 - 0
Victoria Rosport [10]
2 - 0
- 21:00 FT
[2] Fola Esch 1
2 - 5
Jeunesse Esch [3]
0 - 2
MDVA 21:00 FT
[4] Speranta
1 - 0
Zimbru [7]
1 - 0
RMNA 21:00 FT
[13] Voluntari
0 - 0
Dunarea Calarasi [12]
-1/4 0 - 0
UKRA 21:00 FT
[4] Zorya
0 - 1
Shakhtar Donetsk [1]
+1 1/4 0 - 1
MASL 21:00 FT
[2] Pahang
0 - 0
Perak FA [6]
-3/4 0 - 0
BRA 21:00 FT
[3] Sao Paulo/SP 1 1
0 - 0
Bahia/BA [8] 3
-1/2 0 - 0
TBNA 21:15 FT
[12] Eibar 4
2 - 2
Barcelona [1] 2
+1 2 - 2
CROA 21:30 FT
[3] Hajduk Split
4 - 1
Istra 1961 [9]
-2 1/4 0 - 1
ALBA 19:00 Hoãn
[10] KF Kamza
-
Luftetari Gjiro. [7]
-
NGB 20:00 Hoãn
  Dynamo St.Peters
-
Shinnik Yaroslavl [7]
-
SCO2 21:00 Hoãn
[12] Clyde
-
Annan Athletic [11]
-
TBNB 22:00 Hoãn
[22] Reus Deportiu
-
Malaga [5]
-
URUA 05:00 Hoãn
[10] Boston River
-
Cerro Largo [5]
-
 
« 19 tháng 05 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com