x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQA 14:30 FT
[17] Hebei CFFC
1 - 3
Sh. Shenhua [4]
+2 0 - 0
TQB 14:30 FT
[7] Heilongjiang Ice City
3 - 1
Liaoning Shenyang [17]
-1/2 1 - 1
HQW 15:00 FT
[8] Sejong Sportstoto Nữ
2 - 1
Changnyeong Nữ [5]
+1/2 1 - 1
TQB 15:00 FT
[12] Zibo Cuju
2 - 2
Shijiazhuang Gongfu [4]
+3/4 1 - 0
TQA 15:30 FT
[11] Tianjin Tigers
1 - 1
Chengdu Rongcheng [10]
+1/4 0 - 1
AUSC 16:30 FT
  Spirit FC
1 - 1
Wollongong Wolves  
+1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 5-4
TQA 16:30 FT
[14] Dalian Professional
1 - 1
Zhejiang Professional [5]
+1/4 1 - 0
GHU19 17:00 FT
  Thái Lan U19
0 - 3
Tainan City  
0 - 2
HQW 17:00 FT
[1] Red Angels Nữ
2 - 2
Suwon Nữ [4]
-1 1/4 2 - 1
- 17:00 FT
[3] Hwacheon KSPO Nữ
1 - 1
Gyeongju Nữ [2]
+3/4 0 - 1
- 17:00 FT
[7] Boeun Sangmu Nữ
2 - 1
Seoul Amaz Nữ [6]
+1/4 1 - 0
TQA 18:30 FT
[2] Shandong Taishan (T)
4 - 0
Changchun Yatai [13]
-1/2 1 - 0
TQB 18:30 FT
[6] Sichuan Jiuniu (T)
2 - 0
Shanghai Jiading [15]
-1 1/4 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Varbergs BoIS
1 - 1
Norrby  
1 - 0
- 19:00 FT
  Hacken
2 - 0
Halmstads  
0 - 0
GEOA 21:00 FT
[3] Samgurali Tskh.
2 - 1
Dinamo Tbilisi [2]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[10] Lokomotiv T
2 - 1
Saburtalo [5]
1 - 0
- 21:00 FT
[9] Gagra Tbilisi
0 - 3
Dinamo Batumi [1]
+1 1/4 0 - 1
GHCLB 22:00 FT
  Vorwarts Steyr
0 - 3
Kalmar  
+1 0 - 1
ESTA 22:59 FT
[2] Levadia T.
4 - 1
Vaprus Parnu [10]
-3 3/4 2 - 1
GEOA 00:00 FT
[7] Torpedo Kut.
3 - 0
Sioni Bolnisi [8]
-1/4 2 - 0
TD3 00:00 FT
  Sylvia
3 - 1
Motala AIF  
-1/2 1 - 1
ICEA 01:00 FT
[3] KA Akureyri
2 - 2
Fram Rey. [8]
-3/4 0 - 2
ICEB 01:00 FT
[7] Thor Akureyri
0 - 1
Grotta [5]
+0 0 - 2
GHW 02:00 FT
  Anh Nữ
3 - 0
Bỉ Nữ  
-1 3/4 0 - 0
BRA 02:00 FT
[14] Botafogo/RJ
1 - 0
Sao Paulo/SP [11]
+1/4 0 - 0
BRB 02:00 FT
[1] Cruzeiro/MG
2 - 0
Ponte Preta/SP [13]
-1 1/4 1 - 0
CHIC 02:00 FT
[11] Audax Italiano
1 - 2
San Antonio Unido [19]
0 - 1
ICEA 02:15 FT
[7] Keflavik 1
2 - 2
Stjarnan [4]
+1/4 1 - 2
- 02:15 FT
[10] Hafnarfjordur
2 - 2
Leiknir Rey. [11]
-1 2 - 1
ICEB 02:15 FT
[12] Trottur Vogum
0 - 1
Afturelding [3]
+0 0 - 0
- 02:15 FT
[9] Kordrengir
4 - 3
UMF Selfoss [6]
-1/2 0 - 2
- 02:15 FT
[1] Fylkir
0 - 1
HK Kopavogur [2]
-1/4 0 - 0
- 02:15 FT
[10] UMF Grindavik
2 - 1
Knat. Vesturbaejar [11]
-1 1 - 0
ICEA 03:15 FT
[5] Valur Rey.
3 - 2
Breidablik [1]
+1/2 2 - 0
BRA 04:00 FT
[1] Palmeiras/SP
4 - 2
Atletico/GO [19]
-1 1/4 4 - 1
VENA 04:00 FT
[11] Portuguesa
1 - 0
Aragua [15]
-1/4 0 - 0
ARGA 05:00 FT
[5] Argentinos Jun.
2 - 1
Independiente [25]
-1/4 1 - 1
- 05:00 FT
[20] Rosario Central
1 - 0
Godoy Cruz [9]
+0 0 - 0
BRA 05:00 FT
[16] Avai/SC
3 - 2
Fortaleza/CE [17]
+1/4 2 - 1
BRB 06:00 FT
[18] Vila Nova/GO
0 - 0
Operario/PR [16]
-3/4 0 - 0
VENA 06:15 FT
[1] Zamora Barinas
2 - 3
Dep.Guaira [7]
-1/2 2 - 2
ARGA 07:30 FT
[10] CA Platense
1 - 1
Gimnasia LP [2]
+1/4 0 - 0
- 07:30 FT
[4] Racing Club
2 - 0
Velez Sarsfield [26]
-1/4 1 - 0
COLA 07:30 FT
[13] Deportes Tolima
1 - 0
Envigado [16]
-1 1/2 1 - 0
- 07:30 FT
[12] La Equidad 1
1 - 5
Inde.Medellin [10]
-1/4 0 - 3
GHW 18:00 Hoãn
  T.N.Kỳ Nữ
-
Philippines Nữ  
-
 
« 16 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo