x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQ3 13:00
[3] Gyeongju KHNP
vs
Changwon City [8]
-
CZEU19 16:15
Hradec Kralove U19
vs
Banik Ostrava U19
-
HQ3 17:00
[1] Gangneung
vs
Busan Transp. [5]
-
- 17:00
[7] Mokpo City
vs
Daejeon Korail [4]
-
VNA 17:00
[10] Viettel
vs
SHB Đà Nẵng [5]
-
- 17:00
[3] Than Quảng Ninh
vs
Hà Nội FC [1]
-
- 17:00
[7] BCM Bình Dương
vs
Thanh Hóa [13]
-
- 17:00
[11] HA Gia Lai
vs
Khánh Hòa [14]
-
- 17:00
[9] Hải Phòng
vs
TP.HCM [2]
-
- 17:00
[6] Quảng Nam
vs
SL Nghệ An [4]
-
- 17:00
[8] Sài Gòn FC
vs
Nam Định [12]
-
HQ3 17:30
[6] Gimhae City
vs
Cheonan City [2]
-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
EUW17VL 18:00
[8-3] Séc U17 Nữ
vs
Ukraina U17 Nữ [8-4]
-
EU17VL 18:59
Na Uy U17
vs
Áo U17
-
- 18:59
Malta U17
vs
Bulgaria U17
-
EUW17VL 18:59
[4-4] Áo U17 Nữ
vs
Estonia U17 Nữ [4-1]
-
- 18:59
[4-2] Phần Lan U17 Nữ
vs
Slovakia U17 Nữ [4-3]
-
ACL 19:00
[F-2] Guangzhou Ever.
vs
Urawa Red [G-2]
-1 -
EUW17VL 20:00
[5-2] Slovenia U17 Nữ
vs
Na Uy U17 Nữ [5-1]
-
- 20:00
[5-4] Đảo Faroe U17 Nữ
vs
Azerbaijan U17 Nữ [5-3]
-
NGB 20:00
[8] Tom Tomsk
vs
Mordovia [19]
-
- 20:00
[1] Torpedo Moscow
vs
Chayka FK Pesch [10]
-
Đang tải...
- 20:00
[6] Shinnik Yaroslavl
vs
Baltika [9]
-
- 20:00
[17] Krasnodar B
vs
Nizhny Nov [11]
-
- 20:00
[15] Spartak Moscow B
vs
Fakel [20]
-
- 20:00
[2] Khimki
vs
Armavir [14]
-
- 20:00
[4] Neftekhimik Nizh
vs
SKA-Khabarovsk [7]
-
- 20:00
[18] Yenisey
vs
Avangard Kursk [16]
-
- 20:00
[3] Rotor Volgograd
vs
Luch Energiya [13]
-
- 20:00
[12] Tekstilshchik Ivanov
vs
Chertanovo [5]
-
MKDA 20:30
[1] Vardar
vs
Borec Veles [10]
-
- 20:30
[6] Shkupi
vs
Rabotnicki [8]
-
- 20:30
[2] Academy Pandev
vs
Makedonija [3]
-
- 20:30
[9] FC Struga
vs
Renova [4]
-
- 20:30
[5] Shkendija
vs
Sileks Kratovo [7]
-
OMAA 20:55
[2] Rustaq Club
vs
Sohar Club (OMA) [3]
-
ITA3 21:00
AC Renate
vs
Novara
-
- 21:00
Pro Vercelli
vs
Arezzo
-
- 21:00
Monza
vs
Gozzano
-
- 21:00
Carrarese
vs
Como
-
- 21:00
Feralpisalo
vs
Piacenza
-
- 21:00
Rende
vs
Sicula Leonzio
-
- 21:00
Paganese
vs
Vibonese
-
- 21:00
Pontedera
vs
Aurora Pro Patria
-
- 21:00
Casertana
vs
SS Monopoli
-
- 21:00
Giana Erminio
vs
Pergolettese
-
- 21:00
US Fermana
vs
Triestina
-
- 21:00
Virtus Francavilla
vs
Teramo
-
- 21:00
US Olbia
vs
Albinoleffe
-
- 21:00
Potenza SC
vs
Cavese
-
- 21:00
FC Rieti
vs
Viterbese Calcio
-
- 21:00
Virtus Verona
vs
Ravenna
-
- 21:00
Lecco
vs
Juventus U23
-
- 21:00
ArzignanoChiampo
vs
Vicenza
-
- 21:00
Padova
vs
Sambenedettese
-
- 21:00
Reggiana
vs
Rimini
-
- 21:00
Gubbio
vs
Imolese Calcio
-
- 21:00
Bari
vs
Catanzaro
-
- 21:00
Fano
vs
Pesaro
-
- 21:00
Catania
vs
AS Bisceglie
-
- 21:00
Cesena
vs
Alto Adige
-
- 21:00
Carpi
vs
Modena
-
- 21:00
Reggina
vs
AZ Picerno
-
- 21:00
Siena
vs
US Pianese
-
- 21:00
Alessandria
vs
Pistoiese
-
- 21:00
Ternana
vs
Avellino
-
OMAA 21:00
[6] Bahla Club
vs
Muscat Club [10]
-
EUW17VL 23:00
[8-2] Serbia U17 Nữ
vs
Georgia U17 Nữ [8-1]
-
POLB 23:00
[15] Puszcza Nie.
vs
Warta Poznan [2]
-
- 23:00
[17] Chrobry Glogow
vs
Zaglebie Sosno [13]
-
OMAA 23:10
[4] Al Nahda (OMA)
vs
Dhofar [11]
-
C1 23:55
[G-3] Leipzig
vs
Zenit [G-1]
-1 -
- 23:55
[H-1] Ajax
vs
Chelsea [H-3]
-1/4 -
NPA 01:30
[3] Mamelodi Sun.
vs
Highlands Park [5]
-
- 01:30
[8] Orlando Pirates
vs
Chippa Utd [16]
-
C1 02:00
[E-3] RB Salzburg
vs
Napoli [E-1]
+0 -
- 02:00
[F-4] Slavia Praha
vs
Barcelona [F-2]
+1 1/4 -
- 02:00
[E-4] Genk
vs
Liverpool [E-2]
+1 3/4 -
- 02:00
[G-4] Benfica
vs
Lyon [G-2]
-1/4 -
- 02:00
[F-3] Inter Milan
vs
B.Dortmund [F-1]
-1/4 -
- 02:00
[H-4] Lille
vs
Valencia [H-2]
+0 -
COLB 02:00
[8] Tigres(COL)
vs
Cortulua [4]
-
URUA 02:00
[13] CA Juventud
vs
Racing Club Mdeo [11]
-
- 02:00
[2] CA Progreso
vs
Cerro Montevideo [9]
-
- 02:00
[8] Liverpool P. (URU)
vs
Wanderers [14]
-
- 02:00
[1] Nacional Montevideo
vs
Cerro Largo [4]
-
- 02:00
[16] Rampla Juniors
vs
Boston River [7]
-
- 02:00
[6] Defensor SC
vs
Danubio [12]
-
- 02:00
[5] CA Penarol
vs
Plaza Colonia [3]
-
- 02:00
[15] CA Fenix
vs
CA River Plate (URU) [10]
-
ANHB 02:45
[2] Nottingham Forest
vs
Hull City [16]
-1/2 -
- 02:45
[6] Bristol City
vs
Charlton Athletic [10]
-1/2 -
- 02:45
[13] Derby County
vs
Wigan [19]
-1/2 -
- 02:45
[7] Fulham
vs
Luton Town [18]
-1 -
- 02:45
[21] Huddersfield
vs
Middlesbrough [20]
-1/4 -
- 02:45
[3] Preston North End
vs
Leeds Utd [5]
+1/4 -
ANHL1 02:45
[7] Coventry
vs
Fleetwood Town [5]
-
LIB 07:30
[D-1] Flamengo/RJ
vs
Gremio/RS [H-2]
-3/4 -
MEXC 08:00
[B-3] Univ. Guadalajara
vs
Monterrey [B-2]
-
- 10:00
[I-3] Zacatepec
vs
Pachuca [I-1]
-
- 10:00
[A-3] Sonora
vs
Puebla [A-2]
-
- 10:00
[H-1] Pumas UNAM
vs
UAEM [H-3]
-
 
« 27 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo