CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00
[11] Consa. Sapporo
vs
Yokohama FC [16]
-
HQA 11:00
[5] Pohang Steelers
vs
Seongnam [3]
-
- 11:00
[1] Jeonbuk H.Motor
vs
FC Seoul [4]
-
NHATJFL 13:00
[9] Honda Lock
vs
Ryutsu Keizai [13]
-
HQA 13:00
[2] Suwon Bluewings
vs
Incheon Utd [6]
-
HKGA 13:30
[1] Dreams M.Gallery
vs
Wong Tai Sin [8]
-
- 13:30
[4] Kitchee
vs
Yuen Long [9]
-
TQB 14:00
[6] Harbin Yiteng
vs
Nei Mongol [3]
-
- 14:00
[1] Yanbian Baekdu
vs
Tianjin Songjiang [10]
-
- 14:00
[5] Hebei CFLD
vs
Hunan Xiangtao [13]
-
- 14:00
[11] Qingdao Hainiu
vs
Xinjiang Tianshan [8]
-
TQA 14:35
[15] Liaoning Hunyong
vs
Beijing Guoan [4]
-
TQB 15:00
[15] Beijing BIT
vs
Dalian Aerbin [2]
-
CZEU19 16:00
Mlada Boleslav U19
vs
Jablonec U19
-
- 16:00
Sparta Praha U19
vs
Slavia Praha U19
-
- 16:00
Zlin U19
vs
Bohemians U19
-
- 16:00
Jihlava U19
vs
Brno U19
-
- 16:00
Opava U19
vs
Banik Ostrava U19
-
NHATA 16:30
[8] Kashima Antlers
vs
Gamba Osaka [4]
-
- 16:30
[12] Ventforet Kofu
vs
Kawasaki Fro. [5]
-
CZEU19 17:00
Slovacko U19
vs
Hradec Kralove U19
-
NHATA 17:00
[9] Nagoya Grampus
vs
Vegalta Sendai [7]
-
- 17:00
[17] Alb. Niigata (JPN)
vs
Yokohama FM [6]
-
- 17:00
[16] Montedio Yama.
vs
Sanf Hiroshima [3]
-
- 17:00
[11] Sagan Tosu
vs
Shimizu S-Pulse [18]
-
- 17:00
[10] Shonan Bellmare
vs
Matsumoto Yama. [15]
-
- 17:00
[2] FC Tokyo
vs
Vissel Kobe [13]
-
NGA 17:30
[15] Rubin Kazan
vs
Lok. Moscow [2]
-
- 17:30
[4] Spartak Moscow
vs
Rostov [5]
-
- 17:30
[6] Krylya Sovetov
vs
Mordovia [9]
-
- 17:30
[10] Amkar Perm
vs
Kuban [16]
-
- 17:30
[13] Anzhi
vs
Terek Grozny [11]
-
- 17:30
[8] Krasnodar
vs
Din. Moscow [7]
-
- 17:30
[14] Ufa
vs
Ural S.r. [12]
-
- 17:30
[1] Cska Moscow
vs
Terek Grozny [11]
-
DUC4B 18:00
[14] Hannover II
vs
Weiche Flensburg [4]
-
AZEA 18:00
[1] Karabakh Agdam
vs
Khazar Lank. [3]
-
- 18:00
[7] Kapaz
vs
AZAL PFK Baku [10]
-
ESTA 18:00
[3] Levadia T.
vs
Trans Narva [6]
-
CZEU19 18:00
Slovan Liberec U19
vs
C. Budejovice U19
-
- 18:00
Pardubice U19
vs
Sigma Olomouc U19
-
DEN3 18:00
[3-7] IK Skovbakken
vs
Kolding IF [3-1]
-
- 18:00
[1-7] B1908 Amager
vs
Holbaek [1-4]
-
THAA 18:00
[8] Army Utd
vs
Nakhon Ratch. [11]
-
- 18:00
[18] Tot SC
vs
Bec Tero Sasana [14]
-
- 18:00
[13] Sisaket FC
vs
Suphanburi [7]
-
- 18:00
[10] Osotspa
vs
Army Utd [8]
-
- 18:00
[12] Chainat
vs
Osotspa [10]
-
- 18:00
[12] Chainat
vs
Ratchaburi [6]
-
- 18:00
[16] Port FC
vs
Sisaket FC [13]
-
- 18:00
[3] Bangkok Glass
vs
Tot SC [18]
-
- 18:00
[5] Chonburi
vs
Bangkok Glass [3]
-
- 18:00
[2] Muang Thong Utd
vs
Suphanburi [7]
-
TQB 18:30
[14] Shenzhen FC
vs
Beijing BG [7]
-
TQA 18:35
[13] Guizhou Renhe
vs
Sh. Shenhua [6]
-
ANHA 18:45
[9] Everton
vs
Chelsea [13]
+1/2 -
DUC4B 19:00
[8] St. Pauli II
vs
Wolfsburg II [1]
-
- 19:00
[12] Lubeck
vs
Goslarer [16]
-
- 19:00
[10] Ein.Braunschweig II
vs
Drochtersen/Assel
-
NGAU21 19:00
[15] Amkar Perm U21
vs
Kuban U21 [2]
-
- 19:00
[8] Rubin Kazan U21
vs
Lok. Moscow U21 [4]
-
- 19:00
[10] Krasnodar U21
vs
Din. Moscow U21 [7]
-
- 19:00
[9] CSKA Mos. U21
vs
Zenit U21 [3]
-
- 19:00
[16] Kryliya Sov. U21
vs
Mordovia U21 [6]
-
- 19:00
[11] Anzhi U21
vs
Terek G. U21 [13]
-
- 19:00
[1] Spartak Mos. U21
vs
Rostov U21 [5]
-
- 19:00
[12] Ufa U21
vs
Ural U21 [14]
-
NOR3 19:00
[D-9] Forde IL
vs
Brumunddal [D-6]
-
- 19:00
[D-13] Rodde FK
vs
Floro SK [D-5]
-
DEN3 19:00
[1-9] AB Tarnby
vs
BK Avarta [1-3]
-
- 19:00
[1-1] Hvidovre IF
vs
Bronshoj [1-5]
-
TQA 19:00
[1] Shanghai EA
vs
Guangzhou Ever. [2]
-
DUC4BA 19:30
[3] Nurnberg II
vs
Schalding Hein. [13]
-
- 19:30
[16] Greuther Furth II
vs
Bayern Munich II [6]
-
- 19:30
[9] Ingolstadt II
vs
Rain/Lech [12]
-
- 19:30
[18] Augsburg II
vs
SpVgg Bayreuth [4]
-
- 19:30
[5] FC Amberg
vs
Illertissen [10]
-
ITB 20:00
[5] Como
vs
Livorno [9]
-
- 20:00
[16] Spezia
vs
Pro Vercelli [14]
-
- 20:00
[8] Latina
vs
Trapani [18]
-
- 20:00
[1] Avellino
vs
Modena [10]
-
- 20:00
[20] Brescia
vs
Salernitana [15]
-
- 20:00
[6] Crotone
vs
Novara [11]
-
- 20:00
[19] Vicenza
vs
Bari [2]
-
- 20:00
[13] Pescara
vs
Perugia [12]
-
- 20:00
[17] Ternana
vs
Cagliari [3]
-
DUC4B 20:00
Schwarz-Weiss.
vs
TSV Schilksee
-
ARMA 20:00
[3] Alashkert
vs
Mika [5]
-
ICEB 20:00
[3] KA Akureyri
vs
UMF Grindavik [7]
-
- 20:00
[10] Grotta
vs
Trottur Rey. [2]
-
- 20:00
[6] Fjardabyggd
vs
HK Kopavogur [8]
-
- 20:00
[11] UMF Selfoss
vs
Thor Akureyri [5]
-
- 20:00
[4] Haukar
vs
Bolungarvik [12]
-
- 20:00
[9] Fram Rey.
vs
Vik. Olafsvik [1]
-
MDVA 20:00
Speranta
vs
Zaria Balti [9]
-
- 20:00
[6] FC Saxan
vs
Academia UTM [7]
-
NOR3 20:00
[D-11] Traeff
vs
Elverum [D-4]
-
- 20:00
[C-4] Sola Fotball
vs
Vindbjart [C-5]
-
- 20:00
[C-13] Odda FK
vs
Vidar [C-6]
-
- 20:00
[D-14] Byasen IL
vs
Stjordals Blink [D-8]
-
FINB 20:00
[4] OLS Oulu
vs
VIFK Vaasa [10]
-
- 20:00
[6] TPS Turku
vs
MP Mikkeli [9]
-
- 20:00
[1] PS Kemi
vs
Jyvaskyla JK [2]
-
- 20:00
[3] Vantaa
vs
Jazz [7]
-
FIN3 20:00
[B-8] P-Iirot Rauma
vs
EIF Ekenas [B-2]
-
- 20:00
[A-10] NJS Nurmijarvi
vs
Vaajakoski [A-8]
-
- 20:00
[D-10] FC Kiisto Vaasa
vs
OPS-jp [D-6]
-
- 20:00
[A-1] Honka
vs
Ilves-Kissat [A-9]
-
- 20:00
[A-7] KaPa
vs
JaPS [A-5]
-
- 20:00
[A-3] TPV Tampere
vs
Atlantis [A-6]
-
- 20:00
[D-1] KPV Kokkola
vs
TP-47 Tornio [D-5]
-
- 20:00
[B-5] BK 46
vs
MaPS Masku [B-6]
-
- 20:00
[D-9] JBK
vs
Santa Claus [D-4]
-
TD3 20:00
[Sodra-6] Qviding
vs
Norrby [Sodra-12]
-
- 20:00
[Norra-6] Forward
vs
Vasalunds [Norra-10]
-
- 20:00
[Sodra-13] IS Halmia
vs
FC Hollviken [Sodra-9]
-
DEN3 20:00
[2-4] Svendborg
vs
Fremad Amager [2-5]
-
- 20:00
[2-3] B93 Kobenhavn
vs
Dalum IF [1-8]
-
- 20:00
[2-7] BK Marienlyst
vs
Naesby BK [2-6]
-
- 20:00
[3-6] Odder IGF
vs
Brabrand IF [3-2]
-
UZBA 20:00
[6] Olmaliq
vs
Buxoro [16]
-
- 20:00
[14] Dinamo Samarkand
vs
Navbahor [11]
-
- 20:00
[15] Andijan
vs
Qyzylqum [8]
-
- 20:00
[13] Sogdiana Jizzakh
vs
Neftchi [5]
-
- 20:00
[12] Kokand-1912
vs
Mash'al Mubarek [10]
-
- 20:00
[2] Nasaf Qarshi
vs
Shurtan Guzar [9]
-
- 20:00
[1] Pakhtakor
vs
Lok. Tashkent [3]
-
ALGA 20:00
[7] MC Alger
vs
ASM Oran [9]
-
- 20:00
[13] ES Setif
vs
MO Bejaia [5]
-
- 20:00
[2] CS Constantine
vs
USM Alger [3]
-
- 20:00
[15] JS Kabylie
vs
RC Relizane [10]
-
- 20:00
[12] MC Oran
vs
CR Belouizdad [1]
-
- 20:00
[11] Hussein Dey
vs
JS Saoura [6]
-
- 20:00
[16] RC Arbaa
vs
USM Blida [14]
-
- 20:00
[4] Tadjenanet
vs
El Harrach [8]
-
NPA 20:00
[16] Free State Stars
vs
Chippa Utd [6]
-
- 20:00
[9] Golden Arrows
vs
Mamelodi Sun. [7]
-
DUA 20:30
[7] Ingolstadt
vs
Wolfsburg [3]
+1/2 -
- 20:30
[16] Hannover 96
vs
B.Dortmund [1]
+1 1/4 -
- 20:30
[10] Hertha Berlin
vs
Stuttgart [17]
+0 -
- 20:30
[6] B.Leverkusen
vs
Darmstadt [12]
-1 1/4 -
- 20:30
[2] Bayern Munich
vs
Augsburg [15]
-2 1/4 -
ARMA 20:30
[8] Ararat Y
vs
Shirak [2]
-
ESTA 20:30
[2] Flora Tallinn
vs
Sillamae Kalev [4]
-
UAEA 20:40
[10] Al Sharjah
vs
Al Jazira [8]
-
- 20:45
[2] Al Wehda (UAE)
vs
Al Shabab (UAE) [6]
-
ANHA 21:00
[6] Arsenal
vs
Stoke City [18]
-1 1/2 -
- 21:00
[2] Crystal Palace
vs
Man City [1]
+3/4 -
- 21:00
[14] Norwich
vs
Bournemouth [11]
-1/4 -
- 21:00
[17] Watford
vs
Swansea City [4]
+0 -
- 21:00
[15] West Brom
vs
Southampton [10]
+0 -
ANHB 21:00
[3] Brighton
vs
Hull City [2]
-
- 21:00
[6] Birmingham
vs
Bristol City [18]
-
- 21:00
[22] Bolton
vs
Wolves [17]
-
- 21:00
[15] Burnley
vs
Sheffield Wed. [12]
-
- 21:00
[11] Cardiff City
vs
Huddersfield [21]
-
- 21:00
[7] Charlton Athletic
vs
Rotherham Utd [24]
-
- 21:00
[23] Fulham
vs
Blackburn Rovers [20]
-
- 21:00
[10] Leeds Utd
vs
Brentford [15]
-
- 21:00
[5] Middlesbrough
vs
Milton Keynes Dons [9]
-
- 21:00
[14] Preston North End
vs
Derby County [16]
-
- 21:00
[4] QPR
vs
Nottingham Forest [13]
-
- 21:00
[19] Reading
vs
Ipswich [1]
-
ANHL1 21:00
[17] Southend
vs
Shrewsbury [19]
-
- 21:00
[7] Fleetwood Town
vs
Bradford City [22]
-
- 21:00
[9] Chesterfield
vs
Colchester Utd [18]
-
- 21:00
[21] Crewe Alexandra
vs
Millwall [15]
-
- 21:00
[10] Barnsley
vs
Swindon [6]
-
- 21:00
[8] Burton Albion
vs
Rochdale [5]
-
- 21:00
[3] Gillingham
vs
Blackpool [24]
-
- 21:00
[12] Oldham
vs
Peterborough Utd [14]
-
- 21:00
[11] Port Vale
vs
Wigan [23]
-
- 21:00
[13] Scunthorpe Utd
vs
Coventry [4]
-
- 21:00
[2] Sheffield Utd
vs
Bury [16]
-
- 21:00
[1] Walsall
vs
Doncaster Rovers [20]
-
ANHL2 21:00
[18] Yeovil Town
vs
Wimbledon [13]
-
- 21:00
[19] Notts County
vs
Luton Town [22]
-
- 21:00
[4] Bristol Rovers
vs
Accrington [12]
-
- 21:00
[2] Wycombe
vs
Plymouth Argyle [3]
-
- 21:00
[20] Carlisle
vs
Dag & Red [24]
-
- 21:00
[24] Newport
vs
Morecambe [14]
-
- 21:00
[8] Cambridge Utd
vs
Leyton Orient [1]
-
- 21:00
[9] Exeter City
vs
Hartlepool [5]
-
- 21:00
[11] Mansfield
vs
Crawley Town [21]
-
- 21:00
[11] Northampton
vs
Oxford Utd [10]
-
- 21:00
[6] Portsmouth
vs
Barnet [21]
-
- 21:00
[15] Stevenage
vs
York City [16]
-
TBNA 21:00
[8] Espanyol
vs
Real Madrid [5]
+1 1/2 -
SCOA 21:00
[7] St. Johnstone
vs
Hamilton [4]
-
- 21:00
[10] Partick Thistle
vs
Dundee [6]
-
- 21:00
[2] Aberdeen
vs
Celtic [1]
-
- 21:00
[8] Dundee Utd
vs
Kilmarnock [12]
-
- 21:00
[11] Inverness C.T.
vs
Hearts [3]
-
- 21:00
[9] Motherwell
vs
Ross County [5]
-
SCOB 21:00
[8] St. Mirren
vs
Falkirk [2]
-
- 21:00
[7] Greenock Morton
vs
Dumbarton [5]
-
- 21:00
[4] Raith Rovers
vs
Queen of South [3]
-
- 21:00
[6] Hibernian
vs
Alloa Athletic [10]
-
- 21:00
[1] Rangers
vs
Livingston [9]
-
SCO2 21:00
[10] Brechin City
vs
Forfar Athletic [1]
-
- 21:00
[7] Cowdenbeath
vs
Peterhead [2]
-
- 21:00
[9] Stenhousemuir
vs
Stranraer [8]
-
- 21:00
[7] Albion Rovers
vs
Airdrieonians [6]
-
- 21:00
[5] Dunfermline
vs
Ayr Utd [4]
-
BDNB 21:00
[8] SL Benfica B
vs
Academico Viseu [10]
-
- 21:00
[1] Braga II
vs
CD Mafra [6]
-
- 21:00
[13] Portimonense
vs
Feirense [18]
-
- 21:00
[4] Famalicao
vs
Porto B [11]
-
- 21:00
[16] Oriental
vs
Sporting CP B [14]
-
- 21:00
[19] SC Covilha
vs
SC Farense [5]
-
- 21:00
[9] Olhanense
vs
Aves [22]
-
- 21:00
[2] Santa Clara
vs
Gil Vicente [15]
-
- 21:00
[21] SC Freamunde
vs
Chaves [12]
-
- 21:00
[23] Leixoes
vs
Vitoria Guimaraes B [20]
-
- 21:00
[17] Penafiel
vs
UD Oliveirense [24]
-
- 21:00
[3] Atletico CP
vs
Varzim [7]
-
NIRA 21:00
[7] Glentoran
vs
Portadown FC [3]
-
- 21:00
[10] Ballinamallard
vs
Carrick Rangers [8]
-
- 21:00
[4] Glenavon
vs
Coleraine [6]
-
- 21:00
[11] Warrenpoint Town
vs
Dungannon Swi. [9]
-
- 21:00
[12] Ballymena Utd
vs
Cliftonville [1]
-
- 21:00
[5] Crusaders Belfast
vs
Linfield [2]
-
MLTA 21:00
St. Andrews
vs
Mosta [5]
-
- 21:00
[7] Sliema Wanderers
vs
Pembroke Athleta
-
NOR3 21:00
[B-9] FK Orn-Horten
vs
Fram Larvik [B-7]
-
- 21:00
[A-12] Holmen IF
vs
Ullern IF [A-11]
-
- 21:00
[B-13] Drammen
vs
Notodden FK [B-5]
-
- 21:00
[B-4] Lorenskog IF
vs
Raufoss IL [B-1]
-
TDA 21:00
[13] Falkenbergs
vs
AIK Solna [2]
-
UKRA 21:00
[13] Olimpik Donetsk
vs
Hoverla Uzh. [10]
-
- 21:00
[6] Karpaty Lviv
vs
Zorya [3]
-
- 21:00
[1] Dinamo Kiev
vs
PFK Aleksandriya [11]
-
- 21:00
[12] Chernomorets
vs
Volyn [5]
-
- 21:00
[14] Metalurg Zap.
vs
Dnipro [4]
-
- 21:00
[9] Stal Dniprodzh.
vs
Vorskla [8]
-
- 21:00
[7] Metalist Kharkiv
vs
Shakhtar Donetsk [2]
-
CZEA 22:00
[2] Slovacko
vs
Slovan Liberec [4]
-
- 22:00
[3] Zlin
vs
Brno [10]
-
- 22:00
[14] Sigma Olomouc
vs
Jihlava [15]
-
- 22:00
[12] Teplice
vs
Bohemians [13]
-
TD3 22:00
[Norra-9] Sodertalje FK
vs
Nykopings [Norra-5]
-
CHIA 22:00
[5] Palestino
vs
San. Wanderers [7]
-
CHIB 22:00
[Bac-1] La Serena
vs
Barnechea [Bac-6]
-
TSB 22:45
[3] Chiasso
vs
Biel-Bienne [2]
-
ESTA 23:00
[5] Infonet
vs
Paide Linname. [7]
-
ICEW 23:00
[1] Stjarnan Nữ
vs
Afturelding Nữ [8]
-
- 23:00
[2] Breidablik Nữ
vs
Vestmannaeyjar Nữ [6]
-
- 23:00
[3] UMF Selfoss Nữ
vs
Thor Akureyri Nữ [4]
-
- 23:00
[7] Valur Nữ
vs
Trottur Rey. Nữ
-
- 23:00
[5] Fylkir Nữ
vs
KR Reykjavik Nữ
-
ISRA 23:00
[12] Hapoel Acre
vs
Hapoel Kfar Saba [4]
-
- 23:00
[3] Hapoel Raanana
vs
Hap. Beer Sheva [7]
-
- 23:00
[14] Maccabi Haifa
vs
Bnei Sakhnin [13]
-
- 23:00
[9] Beitar Jerusalem
vs
Hapoel Haifa [8]
-
- 23:00
[11] Hapoel Tel Aviv
vs
Maccabi Netanya [10]
-
- 23:00
[6] HIK Shmona
vs
Maccabi TA [2]
-
- 23:00
[1] Maccabi P.Tikva
vs
Bnei Yehuda [5]
-
MLTA 23:00
[6] Floriana
vs
Qormi [11]
-
CYPA 23:00
[6] Omonia Nicosia
vs
Doxa Katokopia [10]
-
- 23:00
[5] Apollon Limassol
vs
AEL Limassol [7]
-
- 23:00
[12] Ayia Napa
vs
Nea Salamina [13]
-
- 23:00
[14] AE Paphos
vs
Aris Limassol [9]
-
- 23:00
[11] Ermis Aradippou
vs
EN Paralimni [4]
-
- 23:00
[3] Anorthosis
vs
Ethnikos Achnas [8]
-
- 23:00
[2] AEK Larnaka
vs
Apoel FC [1]
-
NPA 23:00
[13] SuperSport Utd
vs
Kaizer Chiefs [4]
-
TBNA 23:15
[12] Sporting Gijon
vs
Valencia [10]
+1/4 -
MLTA 23:15
[1] Hibernians
vs
Naxxar Lions [9]
-
ANHA 23:30
[5] Man Utd
vs
Liverpool [7]
-1/4 -
DUA 23:30
[8] Ein.Frankfurt
vs
FC Koln [4]
+0