x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
IDNA 16:30
[17] Semen Padang
vs
Barito Putera [16]
-
- 16:30
[4] Madura United FC
vs
Kalteng Putra [14]
-
- 16:30
[1] TIRA-Persikabo
vs
Borneo FC [3]
-
VNA 17:00
[10] Thanh Hóa
vs
Than Quảng Ninh [3]
-
- 17:00
[13] Hải Phòng
vs
Khánh Hòa [14]
-
NHATA 17:30
[9] Nagoya Grampus
vs
FC Tokyo [1]
-
UKRU21 18:00
[8] Zorya U21
vs
Dinamo Kiev U21 [5]
-
- 18:00
[1] Vorskla U21
vs
Oleksandria U21 [4]
-
- 18:00
[11] Dnipro U21
vs
Kolos Kovalivka U21 [7]
-
- 18:00
[9] FC Lviv U21
vs
Mariupol Youth [12]
-
- 18:00
[3] Desna U21
vs
Karpaty Lviv U21 [6]
-
NHAT3 18:00
[14] Blaublitz Akita
vs
Azul Claro Numazu [12]
-
DUB 18:30
[18] Dynamo Dresden
vs
Greuther Furth [9]
-
DUC4B 19:00
[2] Wolfsburg II
vs
Hannover II [11]
-
HQA 19:00
[7] Suwon Bluewings
vs
Jeju Utd [12]
-
VNA 19:00
[12] Sài Gòn FC
vs
HA Gia Lai [11]
-
DUC4B 19:30
[10] Weiche Flensburg
vs
Ein. Norderstedt [6]
-
IDNA 19:30
[9] Bhayangkara
vs
Persebaya Surabaya [8]
-
EURWVL 20:00
[B-1] Bosnia & Herz Nữ
vs
Georgia Nữ [B-2]
-
- 20:00
[C-2] Bắc Ireland Nữ
vs
Na Uy Nữ [C-3]
-
- 20:00
[E-4] Scotland Nữ
vs
Síp Nữ [E-5]
-
- 20:00
[A-1] Estonia Nữ
vs
Hà Lan Nữ [A-2]
-
- 20:00
[A-5] Slovenia Nữ
vs
Nga Nữ [A-4]
-
- 20:00
[D-3] Moldova Nữ
vs
Séc Nữ [D-4]
-
- 20:00
[A-3] Kosovo Nữ
vs
T.N.Kỳ Nữ [A-6]
-
DUC4B 20:00
[18] Heider SV
vs
Altona 93 [16]
-
ANHU23 21:00
[2-10] Fulham U23
vs
Newcastle U23 [2-12]
-
DUC4B 21:00
[12] Rehden
vs
Wer.Bremen II [5]
-
BLRA 21:00
[7] FK Gorodeya
vs
Dnepr Mogilev [15]
-
- 21:00
[16] Torpedo Minsk
vs
Torpedo Zhodino [6]
-
TBNB 23:00
Fuenlabrada
vs
Real Oviedo [8]
-
FINB 23:30
[2] TPS Turku
vs
TPV Tampere [9]
-
DUC4BA 00:00
[12] V. Aschaffenburg
vs
Heimstetten [7]
-
- 00:00
[3] SpVgg Bayreuth
vs
Turkgucu-Ataspor [9]
-
TBNA 01:00
[16] Sevilla
vs
Celta Vigo [4]
-
TBNB 01:00
[10] Almeria
vs
Huesca
-
DUC4BA 01:00
[10] Buchbach
vs
Wacker Burghausen [5]
-
- 01:00
[16] Rosenheim
vs
Schalding Hein. [14]
-
TNKB 01:00
[16] Osmanlispor
vs
Adanaspor [3]
-
AUTB 01:00
[12] Grazer AK
vs
LASK Juniors [5]
-
- 01:00
[14] Liefering
vs
Austria Wien II [16]
-
- 01:00
[10] SKU Amstetten
vs
Horn [11]
-
- 01:00
[7] Blau Weiss Linz
vs
Wacker Innsbruck [9]
-
- 01:00
[6] SV Lafnitz
vs
Austria Klagenfurt [1]
-
- 01:00
[8] Vorwarts Steyr
vs
Dornbirn [13]
-
- 01:00
[15] Kapfenberg
vs
SV Ried [4]
-
- 01:00
[2] Aust Lustenau
vs
Floridsdorfer AC [3]
-
DUC4BA 01:30
[11] Memmingen
vs
TSV 1896 Rain [15]
-
TNKA 01:30
[12] Kayserispor
vs
Galatasaray [18]
-
- 01:30
[11] Kasimpasa
vs
Ankaragucu [3]
-
ITA 01:45
[3] Bologna
vs
SPAL 1907 [15]
-
ANHU23 02:00
[1-7] Everton U23
vs
Southampton U23 [1-2]
-
- 02:00
[2-9] Norwich City U23
vs
Middlesbrough U23 [2-6]
-
- 02:00
[1-9] Wolves U23
vs
Leicester City U23 [1-8]
-
- 02:00
[1-6] Derby County U23
vs
Arsenal U23 [1-3]
-
- 02:00
[1-10] Brighton U23
vs
Blackburn U23 [1-4]
-
- 02:00
[1-5] Chelsea U23
vs
Tottenham U23 [1-1]
-
- 02:00
[2-7] Sunderland U23
vs
Aston Villa U23 [2-8]
-
- 02:00
[2-1] Man Utd U23
vs
West Ham U23 [2-3]
-
TBNB 02:00
[15] Zaragoza
vs
Elche [11]
-
ITB 02:00
Chievo
vs
Empoli
-
PHA 02:00
[20] Nimes
vs
Stade Brestois [10]
-
- 02:00
[8] Angers
vs
Dijon [14]
-
- 02:00
[1] Lyon
vs
Bordeaux [17]
-
- 02:00
[18] Marseille
vs
Saint Etienne [6]
-
- 02:00
[9] Metz
vs
PSG [2]
-
- 02:00
[15] Nantes
vs
Montpellier [16]
-
- 02:00
[3] Stade Reims
vs
Lille [4]
-
- 02:00
[7] Rennes
vs
Nice [5]
-
- 02:00
[11] Strasbourg
vs
Monaco [19]
-
- 02:00
[12] Toulouse
vs
Amiens [13]
-
PHB 02:00
[17] Orleans
vs
Niort [5]
-
- 02:00
[18] Paris FC
vs
Chambly [3]
-
- 02:00
[16] Auxerre
vs
Ajaccio [7]
-
- 02:00
[11] Caen
vs
Le Havre [10]
-
- 02:00
[19] Chateauroux
vs
Troyes [13]
-
- 02:00
[15] Grenoble
vs
Lens [4]
-
- 02:00
[20] Le Mans
vs
Sochaux [12]
-
- 02:00
[2] Lorient
vs
Guingamp [14]
-
- 02:00
[9] Nancy
vs
Rodez [6]
-
- 02:00
[8] Valenciennes
vs
Clermont [1]
-
PH3 02:00
[14] Bourg Peronnas
vs
Ajaccio GFCO [18]
-
- 02:00
[5] Pau FC
vs
Red Star 93 [6]
-
- 02:00
[7] FC Bastia-Borgo
vs
Le Puy Foot [15]
-
- 02:00
[1] Dunkerque
vs
Sporting Toulon [12]
-
- 02:00
[9] Concarneau
vs
SO Cholet [13]
-
- 02:00
[4] Avranches
vs
Boulogne [16]
-
- 02:00
[11] Villefranche
vs
AS Beziers [8]
-
- 02:00
[3] Creteil
vs
Lyon Duchere [10]
-
- 02:00
[2] Stade Lavallois
vs
Quevilly [17]
-
HLA 02:00
[17] Emmen
vs
Zwolle [18]
-
HLB 02:00
[16] Ajax U21
vs
Almere City [5]
-
- 02:00
[8] SBV Excelsior
vs
Helmond Sport [14]
-
- 02:00
[4] Volendam
vs
NAC Breda [1]
-
- 02:00
[11] AZ Alkmaar U21
vs
Dordrecht 90 [20]
-
- 02:00
[18] Utrecht U21
vs
PSV Eindhoven U21 [12]
-
- 02:00
[7] Cambuur
vs
Den Bosch [13]
-
- 02:00
[9] TOP Oss
vs
De Graafschap [3]
-
- 02:00
[2] Eindhoven
vs
Go Ahead Eagles [10]
-
- 02:00
[17] NEC Nijmegen
vs
Telstar [6]
-
TSB 02:00
[2] Grasshoppers
vs
Winterthur [4]
-
BIA 02:30
[2] KV Mechelen
vs
Mouscron Peruwelz [3]
-
BIB 02:30
[4] Beerschot-Wilrijk
vs
Union Saint-Gilloise [1]
-
IREA 02:45
[7] Cork City
vs
Sligo Rovers [6]
-
- 02:45
[10] UC Dublin
vs
Dundalk [1]
-
- 02:45
[8] Waterford Utd
vs
Derry City [4]
-
IREB 02:45
[1] Shelbourne
vs
Bray Wanderers [5]
-
- 02:45
[9] Athlone
vs
Drogheda Utd [2]
-
- 02:45
[10] Wexford Youths
vs
Longford Town [3]
-
- 02:45
[8] Galway
vs
Limerick [6]
-
WALA 02:45
[2] Bala Town
vs
Connah's QN [8]
-
- 02:45
[3] Cefn Druids AFC
vs
Aberystwyth [1]
-
- 02:45
[7] Cardiff Metropolitan
vs
Newtown AFC [4]
-
- 02:45
[11] Carmarthen
vs
Barry Town [5]
-
TBNA 03:00
[1] Athletic Bilbao
vs
Real Sociedad [15]
-
TBNB 03:00
[12] Las Palmas
vs
Racing Santander
-
IREA 03:00
[2] Shamrock Rovers
vs
Bohemians [3]
-
- 03:00
[9] Finn Harps
vs
St. Patrick's [5]
-
WALA 03:00
[12] Airbus UK
vs
Caernarfon Town [6]
-
BRB 03:00
[5] Londrina/PR
vs
CRB/AL [8]
-
- 03:00
[9] Cuiaba/MT
vs
Criciuma/SC [16]
-
- 03:00
[18] Vitoria/BA
vs
Botafogo/SP [6]
-
- 03:00
[3] Atletico/GO
vs
Sao Bento/SP [19]
-
- 03:00
[13] Oeste/SP
vs
SC Recife/PE [7]
-
- 03:00
[1] Bragantino/SP
vs
Brasil Pelotas/RS [15]
-
- 03:00
[17] America/MG
vs
Operario/PR [11]
-
- 03:00
[12] Figueirense/SC
vs
Guarani/SP [20]
-
- 03:00
[10] Parana/PR
vs
Vila Nova/GO [14]
-
- 03:00
[4] Ponte Preta/SP
vs
Coritiba/PR [2]
-
ICEB 03:15
[4] Leiknir Rey.
vs
Haukar [10]
-
- 03:15
[1] Fjolnir
vs
Trottur Rey. [8]
-
- 03:15
[5] Fram Rey.
vs
Vik. Olafsvik [6]
-
MEXB 06:00
[2] UAEM
vs
Oaxaca [8]
-
CHIA 07:30
[3] U. La Calera
vs
Everton CD [11]
-
CHIB 08:00
[4] Barnechea
vs
San Luis Qui. [15]
-
MEXA 08:00
[14] Morelia
vs
Veracruz [18]
-
MEXB 08:00
[4] Tampico Madero
vs
Tapachula [12]
-
MEXA 10:00
[5] Atlas
vs
Club America [3]
-
MEXB 10:00
[1] Venados
vs
Mineros de Zac. [13]
-
 
« 23 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo