CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 12:00
[8] Ventforet Kofu
vs
Oita Trinita [1]
+0 -
NHATC 12:00
FC Osaka
vs
Tokuyama Uni.
-
NHAT3 12:00
[5] Gamba Osaka U23
vs
FC Tokyo U23 [15]
-3/4 -
AUSSL 12:30
[1] Metro Stars
vs
West Torrens [8]
-1 3/4 -
- 12:30
[3] Adelaide City
vs
Campbelltown City [2]
-1/4 -
- 12:30
[9] Croydon Kings
vs
SA Panthers [11]
-3/4 -
- 12:30
[12] Sturt Lions
vs
West Adelaide [6]
+1/2 -
AUSQSL 13:00
[14] Sunshine Coast
vs
Cairns FC [9]
-
NHATB 13:00
[20] Kyoto Sanga
vs
Yokohama FC [7]
+1/4 -
- 13:00
[13] FC Gifu
vs
Alb. Niigata (JPN) [10]
+1/4 -
NHATW 13:00
[9] Cerezo Osaka Nữ
vs
JEF United Nữ [7]
-
AUSFWP 14:00
[12] Floreat Athena
vs
Forrestfield Utd [13]
-1/2 -
- 14:00
[3] Perth Glory U21
vs
Perth SC [4]
+0 -
- 14:00
[7] Stirling Lions
vs
Inglewood Utd [5]
+1/4 -
- 14:00
[9] Balcatta
vs
Bayswater City [1]
+1 1/4 -
- 14:00
[14] Joondalup Utd
vs
Armadale SC [8]
+1/2 -
- 14:00
[11] Subiaco AFC
vs
Cockburn City [2]
+1/2 -
AUSQSL 14:00
[10] SWQ Thunder
vs
Redlands Utd [12]
-
NHATB 14:00
[9] Tokushima Vortis
vs
Matsumoto Yama. [6]
-1/4 -
- 14:00
[15] Tokyo Verdy
vs
Ehime FC [21]
-3/4 -
HKGC 14:00
Kitchee
vs
Tai Po
-
AUSBPL 14:30
[8] Bayside Utd
vs
Acacia Ridge [10]
-
- 14:30
[11] Virginia Utd
vs
Centenary Stormers [6]
-
TQB 14:30
[11] Heil. Lava Spring
vs
Shanghai Shenxin [4]
-
AUSBPL 15:00
[5] North Pine
vs
The Gap [7]
-
- 15:00
[12] Mount Gravatt
vs
Brisbane Knights [4]
-
AUSQSL 15:00
[5] Brisbane Strikers
vs
Queensland Lion [4]
-
- 15:00
[2] Olympic FC QLD
vs
Western Pride [1]
-
AUSVPL 15:00
[7] Port Melbourne
vs
South Melbourne [10]
+1/4 -
AUSNSW 15:30
[6] Sutherland Sharks
vs
Rockdale City [9]
-1/4 -
AUSQSL 15:30
[6] Brisbane City
vs
Moreton Bay Utd [3]
-
AUSSL 15:30
[7] Adelaide Olympic
vs
Para Hills Knights [10]
-3/4 -
CZEU19 16:00
Mlada Boleslav U19
vs
Sparta Praha U19
-
- 16:00
Brno U19
vs
Pardubice U19
-
- 16:00
Hradec Kralove U19
vs
Teplice U19
-
- 16:00
Vik. Plzen U19
vs
Banik Ostrava U19
-
- 16:00
C. Budejovice U19
vs
Sigma Olomouc U19
-
- 16:00
Opava U19
vs
Pribram U19
-
- 16:00
Frydek Mistek U19
vs
Zlin U19
-
AUSFWP 16:00
[10] Sorrento
vs
ECU Joondalup [6]
+0 -
AUSNSW 16:00
[10] Bon. White Eagles
vs
Sydney Olympic [1]
+1 -
AUSQSL 16:00
[13] Magpies Crusaders
vs
Northern Fury [11]
-
AUSVPL 16:00
[13] Hume City
vs
Pascoe Vale [5]
+1/4 -
- 16:00
[9] Dandenong Th.
vs
Melb. Knights [8]
+1/4 -
HQB 16:00
[9] Suwon FC
vs
Gwangju [7]
+0 -
VNB 16:00
[10] Bình Định
vs
Bình Phước [9]
-
AUSNSW 16:30
[4] Sydney Utd
vs
Marconi Stallions [5]
-1 -
VNB 16:30
[3] Thừa Thiên Huế
vs
ĐT Long An [4]
-
CZEU19 16:45
MFk Karvina U19
vs
Bohemians U19
-
ESTA 17:00
[2] Levadia T.
vs
Vaprus Parnu [10]
-
- 17:00
[8] Tulevik Viljandi
vs
Kuressaare [9]
-
NHATC 17:00
Ryukyu
vs
FC Imabari
-
HQB 17:00
[1] Seongnam Ilhwa Ch.
vs
Daejeon Citizen [6]
-3/4 -
VNA 17:00
[9] HA Gia Lai
vs
SL Nghệ An [12]
-
- 17:00
[8] Hải Phòng
vs
Khánh Hòa [5]
-
- 17:00
[10] Quảng Nam
vs
Nam Định [14]
-
THA 17:45
[5] Chiangrai Utd
vs
Nakhon Ratch. [12]
-
CZEU19 18:00
Slovacko U19
vs
Slavia Praha U19
-
THA 18:00
[10] Sukhothai
vs
Ratchaburi [7]
-
- 18:00
[13] Police Tero FC
vs
Siam Navy [16]
-
- 18:00
[1] Buriram Utd
vs
Air Force Avia [18]
-
TQB 18:30
[9] Meizhou Meixian
vs
Wuhan Zall [1]
-
GHQG 18:35
Trung Quốc
vs
Jordan
-
FINA 19:00
[1] Helsinki
vs
Honka [7]
-1 1/4 -
- 19:00
[10] Seinajoen JK
vs
IFK Mariehamn [8]
-1/2 -
- 19:00
[4] Lahti
vs
VPS Vaasa [6]
-1/2 -
- 19:00
[9] Inter Turku
vs
RoPS Rovaniemi [3]
-1/2 -
- 19:00
[2] KuPS
vs
PS Kemi [12]
-1 3/4 -
- 19:00
[5] Ilves
vs
TPS Turku [11]
-1/2 -
THA 19:00
[14] Pattaya Utd
vs
Muang Thong Utd [6]
-
- 19:00
[9] Suphanburi
vs
Prachuap FC [4]
-
- 19:00
[17] Ubon UMT United
vs
Bangkok Glass [15]
-
- 19:00
[8] Chonburi
vs
Port FC [3]
-
VNA 19:00
[1] Hà Nội FC
vs
Thanh Hóa [6]
-
SINA 19:30
[4] Young Lions
vs
Warriors FC [8]
-
- 19:30
[6] Home Utd
vs
DPMM FC [3]
-
GHU21 20:00
Anh U21
vs
Trung Quốc U21
-
ESTA 20:00
[4] Trans Narva
vs
Flora Tallinn [3]
-
GEOA 20:00
[4] Chikhura Sach.
vs
Lokomotiv T [8]
-
LATA 20:00
[3] Spartaks Jurmala
vs
Valmiera / BSS [8]
-
THA 20:00
[2] Bangkok Utd
vs
Chainat [11]
-
IDNA 20:30
[15] PSMS Medan
vs
Arema Indonesia [17]
-
UZBA 20:50
[3] Navbahor
vs
FK AGMK [9]
-
- 20:53
[11] Qyzylqum
vs
Kokand-1912 [8]
-
FINB 21:00
[4] Jaro
vs
AC Kajaani [6]
-3/4 -
- 21:00
[5] EIF Ekenas
vs
HIFK [1]
+1/4 -
CZEA 21:00
[12] Jihlava
vs
MFk Karvina [15]
-1/2 -
- 21:00
[14] Banik Ostrava
vs
Brno [16]
-1 3/4 -
- 21:00
[3] Jablonec
vs
Slovacko [11]
-1 3/4 -
- 21:00
[7] Bohemians 1905
vs
Sparta Praha [4]
+1 -
- 21:00
[13] Zlin
vs
Slovan Liberec [6]
-1/4 -
- 21:00
[5] Sigma Olomouc
vs
Mlada Boleslav [9]
-3/4 -
- 21:00
[10] Dukla Praha
vs
Vik.Plzen [1]
+1/4 -
- 21:00
[8] Teplice
vs
Slavia Praha [2]
+3/4 -
TDA 21:00
[2] AIK Solna
vs
Norrkoping [3]
-3/4 -
TDB 21:00
[6] Brage
vs
Orgryte [1]
+0 -
MASL 21:00
[4] Terengganu
vs
Melaka FA [10]
-
- 21:00
[11] Kelantan
vs
Negeri Sembilan [12]
-
- 21:00
[3] Perak FA
vs
PKNP FC [7]
-
- 21:00
[9] Selangor FA
vs
Kedah FA [6]
-
MAPL 21:00
[10] Penang FA
vs
Felcra FC [2]
-
- 21:00
[11] UKM FC
vs
Sarawak [6]
-
UZBA 21:00
[7] Metallurg Bekabad
vs
Lok. Tashkent [5]
-
- 21:21
[4] Buxoro
vs
Nasaf Qarshi [6]
-
BLRA 21:30
[15] FK Minsk
vs
Torpedo-MAZ Minsk [13]
-
RMNA 21:30
[10] Voluntari
vs
Concordia Chiajna [9]
-1/4 -
TBN3 22:00
[B-2] Real Sociedad B
vs
Fuenlabrada [A-4]
-
- 22:00
[A-2] Deportivo B
vs
Extremadura UD [D-6]
-
ITA3 22:00
[C-16] Paganese
vs
Fondi [C-18]
-
NORA 22:00
[6] Valerenga
vs
Lillestrom [11]
-1/2 -
SVKA 22:20
[11] Senica
vs
Skalica [13]
-
GHU21 22:30
Qatar U21
vs
Mexico U21
-
TBN3 22:30
[C-3] Elche
vs
Murcia [D-1]
-
GEOA 22:30
[7] Kolkheti Poti
vs
Samtredia [10]
-
MNEA 22:30
[10] Decic Tuzi
vs
Iskra Danilo [7]
-
- 22:30
[6] Grbalj
vs
FK Mladost [3]
-
- 22:30
[2] Buducnost
vs
Sutjeska [1]
-
- 22:30
[9] OFK Petrovac
vs
FK Kom [8]
-
- 22:30
[4] Rudar
vs
Zeta [5]
-
ANHB 23:00
[3] Fulham
vs
Aston Villa [4]
-1/4 -
TBN3 23:00
[B-3] Sporting Gijon B
vs
Cornella [C-4]
-
ITB 23:00
[6] Bari
vs
Cittadella [7]
-1/4 -
ITA3 23:00
[A-13] Gavorrano
vs
AC Cuneo [A-15]
-1/4 -
- 23:00
[B-15] Santarcangelo
vs
Vicenza [B-17]
-1/4 -
ESTA 23:00
[1] Nomme Kalju
vs
Paide Linname. [7]
-
ICEB 23:00
[12] UMF Selfoss
vs
Magni Grenivik [11]
-
- 23:00
[6] Thor Akureyri
vs
Fram Rey. [3]
-
TDA 23:00
[8] Ostersunds
vs
Hacken [7]
-1/2 -
CHIA 23:00
[14] San Luis Qui.
vs
U.Concepcion [2]
+1/4 -
LATA 23:30
[4] FK Liepaja
vs
Ventspils [2]
-
TBN3 23:50
[C-5] Villarreal B
vs
Athletic Bilbao B [B-1]
-
- 00:00
[A-22] Coruxo
vs
Merida [D-18]
-
PERA 01:00
[A-3] Comerciantes Unidos
vs
Sport Huancayo [B-4]
-
URUA 01:00
[13] Racing Club Mdeo
vs
Rampla Juniors [15]
-
- 01:00
[9] CA Fenix
vs
Danubio [3]
-
USB 01:00
[Nhóm 1-16] Toronto II
vs
Tampa Bay Rowdies [Nhóm 1-8]
-
C1 01:45
[H-2] Real Madrid
vs
Liverpool [E-1]
-1/4 -
ITA3 01:45
[C-1] Lecce
vs
Padova [B-10]
-1/4 -
BRA 02:00
[11] Botafogo/RJ
vs
Vitoria/BA [14]
-1/2 -
CHIA 02:00
[9] Huachipato
vs
Univ. de Chile [5]
+0 -
USB 02:00
[Nhóm 2-6] Swope Park Rangers
vs
Phoenix FC [Nhóm 2-2]
-
BRB 02:30
[17] Brasil Pelotas/RS
vs
Londrina/PR [11]
-1/4 -
- 02:30
[9] Sao Bento/SP
vs
Juventude/RS [15]
-1/2 -
- 02:30
[18] Goias/GO
vs
Boa Esporte/MG [19]
-3/4 -
USW 02:30
[3] Chicago RS Nữ
vs
Orlando Pride Nữ [5]
-
ARGC 02:59
[5] Arsenal Sarandi
vs
Club Cipolletti [22]
-
PERA 03:30
[A-6] UTC Cajamarca
vs
Universitario [A-5]
-
ECUA 04:00
[3] Catolica Quito
vs
Nacional Quito [8]
-
VENA 04:00
[8] Aragua
vs
Carabobo [1]
-
USA 04:00
[Tay-11] Seattle Sounders
vs
Real Salt Lake [Tay-9]
-1 -
USB 04:00
[Nhóm 2-4] Portland Timbers II
vs
Real Monarchs [Nhóm 2-1]
-
PARA 04:20
[6] Sol de America
vs
Olimpia Asuncion [1]
-
CHIA 04:30
[8] O Higgins
vs
Iquique [12]
-1/2 -
USA 04:30
[Tay-6] Vancouver WC
vs
New England [Dong-6]
-1/2 -
BRA 05:00
[4] Palmeiras/SP
vs
SC Recife/PE [12]
-1 1/4 -
BLVA 05:00
[B-5] Sport Boys Warnes
vs
CD Guabira [A-6]
-
- 05:00
[A-5] Real Potosi
vs
Royal Pari [B-3]
-
CHIB 05:00
[13] Puerto Montt
vs
U. San Felipe [11]
-
URUA 05:00
[12] Atenas San Carlos
vs
CA Penarol [2]
-
PERA 05:45
[B-7] Dep. Municipal
vs
Sport Rosario [A-2]
-
CHIB 06:00
[4] Coquimbo Unido
vs
Melipilla [12]
-
USA 06:00
[Dong-4] New York RB
vs
Philadelphia Union [Dong-7]
-1 -
USB 06:00
[Nhóm 1-3] Ch. Battery
vs
Nashville FC [Nhóm 1-9]
-
- 06:00
[Nhóm 1-14] Richmond K.
vs
Ch.Independence [Nhóm 1-12]
-
- 06:00
[Nhóm 1-4] Pittsburgh R.
vs
Penn FC [Nhóm 1-13]
-
USW 06:00
[9] Sky Blue FC Nữ
vs
Seattle Reign Nữ [2]
-
PARA 06:30
[4] Libertad
vs
Deportivo Capiata [9]
-
VENA 06:30
[5] Dep.Guaira
vs
Mineros Guayana [4]
-
USA 06:30
[Dong-5] Orlando City
vs
Chicago Fire [Dong-8]
-3/4 -
USB 06:30
[Nhóm 1-1] Cincinnati
vs
Louisville City [Nhóm 1-2]
-
BRA 07:00
[1] Atl. Mineiro/MG
vs
Flamengo/RJ [2]
-1/2 -
BRB 07:00
[12] Guarani/SP
vs
CRB/AL [16]
-1/2 -
CHIA 07:00
[1] Univ. Catolica
vs
Antofagasta [4]
-1/2 -
USA 07:00
[Tay-8] Minnesota Utd
vs
Montreal Impact [Dong-10]
-1/4 -
USB 07:00
[Nhóm 2-16] Tulsa Roughnecks
vs
OKC Energy [Nhóm 2-17]
-
- 07:00
[Nhóm 2-7] Colorado Springs
vs
Saint Louis FC [Nhóm 2-9]
-
CNDA 07:30
[8] Real Mississauga
vs
SC Waterloo [9]
-
PERA 08:00
[B-5] Real Garcilaso
vs
Binacional [B-2]
-
USA 08:00
[Tay-12] Colorado Rapids
vs
Portland Timbers [Tay-5]
+0 -
CNDA 08:00
[5] CSC Mississauga
vs
Brantford Galaxy [4]
-
USA 09:00
[Tay-3] Los Angeles FC
vs
D.C. Utd [Dong-11]
-1 -
USB 09:00
[Nhóm 2-5] Orange C. Blues
vs
Fresno FC [Nhóm 2-11]
-
- 09:30
[Nhóm 2-15] LA Galaxy II
vs
Las Vegas Lights [Nhóm 2-13]
-
- 09:30
[Nhóm 2-10] Reno 1868
vs
SA Scorpions [Nhóm 2-8]
-
 
« 22 tháng 04 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com - Dịch vụ của Công ty cổ phần TMĐT iNET