CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1
NHATB 11:00
[3] Jubilo Iwata
vs
Montedio Yama. [6]
-
- 11:00
[5] JEF United Chiba
vs
Kataller Toyama [22]
-
- 11:00
[13] Avispa Fukuoka
vs
Consa. Sapporo [9]
-
- 11:00
[1] Shonan Bellmare
vs
Yokohama FC [11]
-
- 11:00
[17] Ehime FC
vs
Giravanz Kita. [4]
-
- 11:00
[14] Mito Hollyhock
vs
Tochigi SC [16]
-
- 11:00
[20] Tokyo Verdy
vs
Thespa Kusatsu [18]
-
- 11:00
[15] FC Gifu
vs
Matsumoto Yama. [2]
-
- 11:00
[7] Okayama
vs
Roas. Kumamoto [19]
-
- 11:00
[21] Kamatamare San.
vs
Oita Trinita [8]
-
- 11:00
[12] V-Varen Nagasaki
vs
Kyoto Sanga [10]
-
AUSA 13:00
[5] Adelaide Utd
vs
Wellington Phoenix [9]
-
- 15:45
[2] Sydney FC
vs
Melb. Victory [3]
-
CZEU19 16:00
[15] Mlada Boleslav U19
vs
Jihlava U19 [3]
-
- 16:00
[4] Slavia Praha U19
vs
Sigma Olomouc U19 [9]
-
- 16:00
[13] Brno U19
vs
Hradec Kralove U19 [11]
-
- 16:00
[14] Teplice U19
vs
Sparta Praha U19 [5]
-
- 16:00
[8] Vik. Plzen U19
vs
Hlucin U19 [22]
-
- 16:00
[18] Bohemians U19
vs
Slovan Liberec U19 [17]
-
- 16:00
[6] Slovacko U19
vs
Pribram U19 [1]
-
- 16:00
[16] C. Budejovice U19
vs
Banik Ostrava U19 [7]
-
- 16:00
[20] Opava U19
vs
Pardubice U19 [10]
-
- 16:00
[12] Jablonec U19
vs
Meteor Praha U19 [21]
-
- 16:00
[2] MFk Karvina U19
vs
Zlin U19 [19]
-
AUSA 17:45
[8] Perth Glory
vs
WS Wanderers [6]
-
EU19VL 19:00
[9-3] Slovenia U19
vs
Azerbaijan U19 [3-4]
-
- 19:00
[3-1] Ireland U19
vs
Gibraltar U19 [1-4]
-
- 19:00
Hungary U19
vs
Slovakia U19 [6-3]
-
- 19:00
[13-4] Malta U19
vs
Thụy Sỹ U19 [9-2]
-
DEN3 19:00
[D-7] B1908 Amager
vs
Helsingor [D-1]
-
- 19:00
[T-14] Sydvest
vs
Kolding BK [T-16]
-
- 19:00
[T-8] Kolding IF
vs
Naesby BK [T-11]
-
MARA 19:00
[9] Hassania Agadir
vs
Maghreb Fes [15]
-
- 19:00
[1] Maghreb Tetouan
vs
Renai. Berkane [6]
-
- 19:00
[7] Difaa El Jadidi
vs
FUS Rabat [8]
-
- 19:00
[16] Olympique Safi
vs
Wydad Casablanca [5]
-
- 19:00
[3] Oly. Khouribga
vs
KAC Kenitra [14]
-
- 19:00
[12] Ittihad Khemisset
vs
Chabab Khenifra [11]
-
- 19:00
[10] FAR Rabat
vs
Kawkab Marrakech [2]
-
- 19:00
[4] Raja Casablanca
vs
Chabab Hoceima [13]
-
ANHL2 19:05
[6] Plymouth Argyle
vs
Portsmouth [13]
-
LBNA 19:15
[3] Al Ansar (LBN)
vs
Trables SC [1]
-
- 19:15
[4] Shabab Al Ghazieh
vs
Shabab Sahel [11]
-
DEN3 19:30
[D-16] Avedore IF
vs
Svebolle [D-15]
-
DUC4B 20:00
[8] Hannover II
vs
Ein. Norderstedt [11]
-
- 20:00
[1] Hamburger II
vs
Lubeck [7]
-
- 20:00
[5] St. Pauli II
vs
Oldenburg [16]
-
- 20:00
[3] Ein.Braunschweig II
vs
Wolfsburg II [6]
-
- 20:00
[18] FT Braunschweig
vs
Wer.Bremen II [2]
-
DUC4BA 20:00
[7] Illertissen
vs
Memmingen [9]
-
- 20:00
[1] Wurzburger
vs
Nurnberg II [18]
-
- 20:00
[2] Munchen 1860 II
vs
VfR Garching [13]
-
- 20:00
[10] Ingolstadt II
vs
Seligenporten [15]
-
- 20:00
[14] Heimstetten
vs
Bayern Munich II [3]
-
- 20:00
[11] Augsburg II
vs
Ein.Bamberg [16]
-
DUC4N 20:00
[1] Offenbach
vs
Kaiserslautern II [9]
-
DUC4T 20:00
[9] Rodinghausen
vs
Bochum II [16]
-
- 20:00
[18] Hennef 05
vs
FC Koln II [2]
-
- 20:00
[1] Vik.Koln
vs
Oberhausen [7]
-
- 20:00
[15] Schalke 04 II
vs
Kray [11]
-
- 20:00
[5] Essen
vs
Fort.Dusseldorf II [10]
-
- 20:00
[8] Uerdingen
vs
M.gladbach II [6]
-
- 20:00
[14] Wattenscheid
vs
Sportfreunde Lotte [13]
-
- 20:00
[12] Verl
vs
A.Aachen [4]
-
- 20:00
[17] Siegen
vs
Wiedenbruck [3]
-
DEN3 20:00
[D-14] Gentofte-Vangede
vs
Rishoj [D-12]
-
SCOB 21:00
[5] Raith Rovers
vs
Cowdenbeath [9]
-
- 21:00
[6] Falkirk
vs
Hearts [1]
-
- 21:00
[4] Hibernian
vs
Queen of South [3]
-
- 21:00
[8] Livingston
vs
Dumbarton [7]
-
- 21:00
[2] Rangers
vs
Alloa Athletic [10]
-
SCO2 21:00
Airdrie Utd
vs
Greenock Morton [6]
-
- 21:00
Brechin City
vs
Forfar Athletic
-
- 21:00
Ayr Utd.
vs
Peterhead
-
- 21:00
Stenhousemuir
vs
Dunfermline
-
- 21:00
Stirling Albion
vs
Stranraer
-
DENB 21:00
[10] Vejle
vs
Viborg [2]
-
- 21:00
[7] Bronshoj
vs
Aarhus AGF [5]
-
DEN3 21:00
[T-4] Svendborg
vs
IK Skovbakken [T-5]
-
- 21:00
[D-11] B93 Kobenhavn
vs
Holbaek [D-8]
-
- 21:00
[T-13] Varde
vs
Ringkjobing IF [T-12]
-
- 21:00
[T-2] BK Marienlyst
vs
Kjellerup IF [T-10]
-
- 21:00
[D-2] BK Frem
vs
Fremad Amager [D-5]
-
- 21:00
[D-10] Sollerod-Vedbaek
vs
Hellerup [D-3]
-
- 21:00
[T-15] Middelfart
vs
Brabrand IF [T-9]
-
- 21:00
[T-6] Odder IGF
vs
Jammerbugt [T-7]
-
ANHL2 21:30
[7] Morecambe
vs
Bury [4]
-
WALA 21:30
[2] Airbus UK
vs
Bala Town [3]
-
- 21:30
[11] Prestatyn
vs
Port Talbot [7]
-
- 21:30
[6] Newtown AFC
vs
Bangor City [12]
-
- 21:30
[5] Carmarthen
vs
Connah's QN [10]
-
ANHL2 22:00
[10] Southend
vs
Hartlepool [24]
-
- 22:00
[5] Shrewsbury
vs
Mansfield [15]
-
- 22:00
[21] Carlisle
vs
Accrington [16]
-
- 22:00
[23] York
vs
Oxford Utd [19]
-
- 22:00
[12] Wimbledon
vs
Dag & Red [20]
-
- 22:00
[3] Luton Town
vs
Tranmere Rovers [22]
-
- 22:00
[14] Stevenage
vs
Cheltenham [9]
-
NIRA 22:00
[5] Portadown FC
vs
Glenavon [3]
-
- 22:00
[1] Linfield
vs
Glentoran [8]
-
- 22:00
[6] Coleraine
vs
Dungannon Swi. [9]
-
- 22:00
[10] Institute
vs
Ballinamallard [11]
-
- 22:00
[12] Warrenpoint Town
vs
Ballymena Utd [7]
-
- 22:00
[4] Crusaders Belfast
vs
Cliftonville [2]
-
CZEB 22:00
[12] Fotbal Trinec
vs
Frydek Mistek [13]
-
- 22:00
[9] Graffin Vlasim
vs
Zlin [7]
-
- 22:00
[2] Taborsko
vs
Vik.Zizkov [4]
-
- 22:00
[14] Banik Most
vs
Znojmo [5]
-
- 22:00
[11] Opava
vs
Banik Sokolov [6]
-
- 22:00
[16] FK Kolin
vs
Pardubice [10]
-
- 22:00
[15] Usti & Labem
vs
MFk Karvina [8]
-
- 22:00
[3] Sigma Olomouc
vs
Varnsdorf [1]
-
GREA 23:00
[16] Niki Volos
vs
Levadiakos [18]
-
- 23:00
[9] OFI Creta
vs
Kerkyra [5]
-
- 23:00
[8] Asteras Tripolis
vs
PAOK [1]
-
- 23:00
[2] Veria
vs
Kalloni [4]
-
- 23:00
[17] Panthrakikos
vs
Atromitos [7]
-
- 23:00
[13] Panetolikos
vs
Pas Giannina [10]
-
- 23:00
[15] Platanias
vs
Panionios [11]
-
- 23:00
[12] Xanthi
vs
Olympiakos [3]
-
- 23:00
[6] Panathinaikos
vs
Ergotelis [14]
-
EUVL 00:00
[C-6] Luxembourg
vs
Ukraina [C-3]
-
- 00:00
[E-6] San Marino
vs
Estonia [E-5]
-
- 00:00
[G-1] Áo
vs
Nga [G-2]
-
- 00:00
[E-1] Anh
vs
Slovenia [E-2]
-
- 00:00
[G-5] Moldova
vs
Liechtenstein [G-6]
-
TBNB 00:00
[19] UE Llagostera
vs
Tenerife [21]
-
- 00:00
[13] Leganes
vs
Girona [1]
-
- 00:00
[10] Lugo
vs
Racing Santander [17]
-
- 00:00
[8] Barcelona B
vs
Numancia [20]
-
- 00:00
[15] Sabadell
vs
Valladolid [3]
-
- 00:00
[11] Alaves
vs
Sporting Gijon [4]
-
- 00:00
[2] Las Palmas
vs
Mirandes [16]
-
- 00:00
[18] Mallorca
vs
Alcorcon [12]
-
- 00:00
[14] Osasuna
vs
SD Ponferradina [5]
-
- 00:00
[6] Recreativo Huelva
vs
Albacete [22]
-
- 00:00
[7] Zaragoza
vs
Real Betis [9]
-
ITB 00:00
[19] Virtus Entella
vs
Modena [12]
-
- 00:00
[20] Latina
vs
Lanciano [9]
-
- 00:00
[3] Trapani
vs
Catania [21]
-
- 00:00
[17] Varese
vs
Perugia [7]
-
- 00:00
[2] Bologna
vs
Brescia [13]
-
- 00:00
[22] Crotone
vs
Bari [5]
-
- 00:00
[6] Carpi
vs
Cittadella [18]
-
- 00:00
[4] Livorno
vs
Pro Vercelli [10]
-
- 00:00
[15] Pescara
vs
Frosinone [1]
-
- 00:00
[14] Ternana
vs
Spezia [11]
-
ITA3 00:00
[A-3] Como
vs
Cremonese [A-6]
-
- 00:00
AC Renate
vs
Feralpisalo [A-8]
-
- 00:00
Monza
vs
Torres
-
- 00:00
[A-5] Alto Adige
vs
Lumezzane [A-15]
-
- 00:00
[A-10] Savona
vs
San Marino Calcio [A-16]
-
- 00:00
[A-9] Venezia
vs
Albinoleffe [A-7]
-
- 00:00
[A-12] Carrarese
vs
Piacenza
-
- 00:00
Juve Stabia
vs
Foggia
-
- 00:00
Teramo
vs
Reggiana [A-13]
-
- 00:00
Cosenza
vs
Vigor Lamezia
-
- 00:00
[A-14] Pavia
vs
Giana Erminio
-
- 00:00
[A-11] Aurora Pro Patria
vs
Arezzo
-
- 00:00
[B-16] Paganese
vs
Benevento [B-4]
-
- 00:00
[B-8] Pontedera
vs
Grosseto [B-11]
-
- 00:00
Real Vicenza
vs
Novara
-
- 00:00
Santarcangelo
vs
L'Aquila [B-7]
-
- 00:00
SPAL 1907
vs
Ancona
-
- 00:00
Casertana
vs
Martina Franca
-
- 00:00
Matera
vs
Savoia
-
- 00:00
Lupa Roma
vs
Ischia Isolaverde
-
- 00:00
[B-15] Barletta
vs
AS Melfi
-
- 00:00
[B-12] Gubbio
vs
Tuttocuoio
-
- 00:00
[B-13] Ascoli
vs
Forli
-
- 00:00
Luchese
vs
Pistoiese
-
- 00:00
Messina
vs
Aversa Normanna
-
- 00:00
Mantova
vs
Pordenone
-
- 00:00
[B-10] AC Prato
vs
Pisa [B-6]
-
- 00:00
Reggina
vs
Salernitana [B-9]
-
- 00:00
Alessandria
vs
Bassano
-
- 00:00
[B-1] Lecce
vs
Catanzaro [B-5]
-
ARGA 00:00
[17] Belgrano
vs
Tigre [7]
-
- 00:00
Estudiantes BsAs
vs
Defensa Y Justicia [18]
-
- 00:00
[6] Atletico Rafaela
vs
San Lorenzo [14]
-
- 00:00
[15] Banfield
vs
Quilmes [19]
-
- 00:00
[5] Boca Juniors
vs
Independiente [3]
-
- 00:00
[2] Lanus
vs
Gimnasia LP [13]
-
- 00:00
[10] Newells Old Boys
vs
Arsenal Sarandi [12]
-
- 00:00
[20] Olimpo
vs
Rosario Central [11]
-
- 00:00
[4] Racing Club
vs
River Plate [1]
-
- 00:00
[8] Velez Sarsfield
vs
Godoy Cruz [16]
-
DUC4BA 01:30
[8] Schweinfurt
vs
Greuther Furth II [4]
-
BIB 02:00
[11] Antwerpen
vs
Excelsior Virton [4]
-
- 02:00
[3] Sint Truiden
vs
Geel-Meerhout [16]
-
- 02:00
[17] Dessel Sport
vs
RAEC Mons [8]
-
- 02:00
[18] Woluwe Zaventem
vs
OH Leuven [2]
-
- 02:00
[9] WS Bruxelles
vs
Roeselare [12]
-
- 02:00
[13] Patro Eisden
vs
Heist [15]
-
- 02:00
[14] Racing Mechelen
vs
Seresien [7]
-
- 02:00
[5] Aalst
vs
Tubize [10]
-
- 02:00
[1] Eupen
vs
Lommel [6]
-
EUVL 02:45
[G-4] Montenegro
vs
Thụy Điển [G-3]
-
- 02:45
[C-4] Macedonia
vs
Slovakia [C-1]
-
- 02:45
[C-2] T.B.Nha
vs
Belarus [C-5]
-
- 02:45
[E-4] Thụy Sỹ
vs
Lithuania [E-3]
-
BRB 03:00
[11] Nautico/PE
vs
Luverdense/MT [13]
-
- 03:00
[19] Vila Nova/GO
vs
Oeste/SP [17]
-
- 03:00
[6] Ceara/CE
vs
Vasco DG/RJ [3]
-
- 03:00
[15] Bragantino/SP
vs
Santa Cruz/PE [7]
-
- 03:00
[4] America/MG
vs
Avai/SC [5]
-
- 03:00
[20] Portuguesa/SP
vs
Abc/RN [14]
-
- 03:00
[2] Joinville/SC
vs
Ponte Preta/SP [1]
-
- 03:00
[8] Sampaio Correa/MA
vs
Boa Esporte/MG [9]
-
- 03:00
[18] Ame. Natal/RN
vs
Icasa/CE [16]
-
- 03:00
[12] Parana/PR
vs
Atletico/GO [10]
-
CHIB 05:00
Iberia LA
vs
Rangers Talca
-
- 05:00
[Bac-7] CD Magallanes
vs
Lota Schwager [Nam-6]
-
- 05:00
[Nam-1] Dep.Concepcion
vs
San.Morning [Nam-3]
-
- 05:00
Everton CD
vs
La Serena [Bac-4]
-
- 05:00
[Bac-1] U. San Felipe
vs
San Luis Qui. [Bac-3]
-
- 05:00
[Nam-2] Temuco
vs
Curico Unido [Nam-5]
-
- 05:00
[Bac-2] Coquimbo Unido
vs
Dep. Copiapo [Bac-6]
-
HONA 09:00
[7] CD Victoria
vs
Real Espana [2]
-
- 09:00
[6] Parrillas One
vs
CD Motagua [9]
-
- 09:00
Honduras Progreso
vs
CD Vida [8]
-
- 09:00
[10] Marathon
vs
Platense [5]
-
- 09:00
[3] CD Olimpia
vs
Real Sociedad Tocoa [1]
-
 
« 21 tháng 01 »

TIN BÓNG ĐÁ

MU vẫn có thể lạc quan sau trận hòa West Brom
MU vẫn có thể lạc quan sau trận hòa West Brom

Không phải buồn, MU hòa West Brom trong trận đấu cho thấy nhiều dấu hiệu lạc quan... - (Hôm qua, 18:39)

Những vấn đề mà HLV của A.C Milan: Inzaghi cần giải quyết
Những vấn đề mà HLV của A.C Milan: Inzaghi cần giải quyết

Đá tốt nhưng không phải là không có những vấn đề đáng để quan tâm... - (Hôm qua, 18:49)

Đánh giá phong độ đầu mùa của Sergio Aguero
Đánh giá phong độ đầu mùa của Sergio Aguero

Aguero là thần tài, là con bài quan trọng nhất của Man City - (22-10-2014, 23:25)

Nhân tố thầm lặng của Chelsea: Cesar Azpilicueta
Nhân tố thầm lặng của Chelsea: Cesar Azpilicueta

Azpilicueta là 1 trong những nhân tố làm nên thành công của Chelsea mùa giải năm nay. - (22-10-2014, 23:08)

Người hùng thầm lặng của Barcelona: Jeremy Mathieu
Người hùng thầm lặng của Barcelona: Jeremy Mathieu

Ngoài Messi và Neymar, Mathieu cũng là 1 nhân tố đem lại thành công cho Barca cho tới lúc này... - (21-10-2014, 22:52)

 Daley Blind là chìa khóa của Manchester United, nhưng trong bao lâu? (kỳ 2)
Daley Blind là chìa khóa của Manchester United, nhưng trong bao lâu? (kỳ 2)

Chìa khóa của hàng tiền vệ MU là Deley Blind - (22-10-2014, 22:22)

BD 8x85: Sống cùng bóng đá!

Gọi 19001770 để nghe Kết quả bóng đá
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+ | Nguyễn Trọng Thơ