x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HLA 20:30
[9] Feyenoord
vs
PSV Eindhoven [4]
+0 -
BIA 20:30
[5] Standard Liege
vs
Anderlecht [10]
-1/2 -
CZEA 20:30
[2] Vik.Plzen
vs
Teplice [11]
-1 1/2 -
TNKA 20:30
[1] Sivasspor
vs
Fenerbahce [5]
+0 -
TNKB 20:30
[11] Balikesirspor
vs
Akhisar Bld. [5]
+1/4 -
TSB 20:30
[5] Wil 1900
vs
Winterthur [6]
+0 -
AUTA 20:30
[7] Austria Wien
vs
Wolfsberger AC [4]
+1/4 -
- 20:30
[11] Wattens
vs
Mattersburg [12]
-1/2 -
ANHA 21:00
[6] Man Utd
vs
Everton [16]
-3/4 -
- 21:00
[7] Wolves
vs
Tottenham [8]
+1/4 -
ITA 21:00
[12] Bologna
vs
Atalanta [6]
+1/2 -
- 21:00
[2] Juventus
vs
Udinese [17]
-1 1/2 -
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
- 21:00
[10] AC Milan
vs
Sassuolo [14]
-1 -
ITB 21:00
[18] Cosenza
vs
Pordenone [3]
-1/4 -
- 21:00
[16] Cremonese
vs
Perugia [8]
-1/4 -
PHA 21:00
[7] Bordeaux
vs
Strasbourg [15]
-1/4 -
POLA 21:00
[14] Korona Kielce
vs
Cracovia Krakow [4]
+1/4 -
CROA 21:00
[4] NK Osijek
vs
Slaven Belupo [7]
-1 1/4 -
SRBA 21:00
[1] Crvena Zvezda
vs
Cukaricki [4]
-1 1/2 -
TSB 21:00
[7] Aarau
vs
Chiasso [10]
-1 -
UAEA 21:00
[11] Ajman
vs
Al Ain [3]
-
- 21:00
[8] Al Dhafra
vs
Ittihad Kalba [9]
-
Đang tải...
- 21:00
[5] Al Jazira
vs
Al Fujairah [13]
-
ITA3 21:15
AC Renate
vs
Arezzo
-1/4 -
- 21:15
Alto Adige
vs
Piacenza
-1/4 -
- 21:15
Teramo
vs
Catania
+0 -
- 21:15
Feralpisalo
vs
Pesaro
-1/2 -
- 21:15
Novara
vs
Siena
+0 -
- 21:15
Rende
vs
FC Rieti
-
- 21:15
Giana Erminio
vs
Aurora Pro Patria
+0 -
- 21:15
Viterbese Calcio
vs
Virtus Francavilla
-1/4 -
- 21:15
US Olbia
vs
Juventus U23
+0 -
- 21:15
ArzignanoChiampo
vs
Cesena
+0 -
- 21:15
Gubbio
vs
US Fermana
-1/4 -
- 21:15
Rimini
vs
Triestina
+1/4 -
- 21:15
Alessandria
vs
Pro Vercelli
-1/2 -
DUA 21:30
[9] Wolfsburg
vs
M.gladbach [2]
+0 -
BULA 21:30
[6] Slavia Sofia
vs
Ludogorets [1]
+3/4 -
TBNA 22:00
[20] Espanyol
vs
Real Betis [12]
+0 -
TBNB 22:00
[17] Real Oviedo
vs
Cadiz [1]
+0 -
SCOA 22:00
[1] Celtic
vs
Hibernian [6]
-2 -
BDNA 22:00
[14] Moreirense
vs
Belenenses [13]
-1/4 -
BDNB 22:00
[2] SC Farense
vs
Feirense [10]
-1/2 -
- 22:00
[7] SC Covilha
vs
Academica Coim [16]
+0 -
BIB 22:00
[3] Union Saint-Gilloise
vs
KSC Lokeren [8]
-1 -
MLTA 22:00
[7] Hamrun Spartans
vs
Valletta [5]
-
CYPA 22:00
[11] EN Paralimni
vs
AEL Limassol [6]
-
TSA 22:00
[8] Luzern
vs
Basel [2]
+3/4 -
- 22:00
[7] Sion
vs
Neuchatel Xamax [9]
-1/2 -
- 22:00
[6] Lugano
vs
Young Boys [1]
+1/2 -
TSB 22:00
[3] Vaduz
vs
SC Kriens [4]
-1/2 -
UKRA 22:00
[8] Dnipro
vs
PFK Aleksandriya [5]
+1/2 -
DENA 22:00
[4] Brondby
vs
Hobro I.K. [12]
-1 1/4 -
EGYA 22:00
[6] Semouha Club
vs
Aswan FC [15]
-1/4 -
GREA 22:15
[11] Volos NFC
vs
Panionios [13]
-1/2 -
TBN3 22:30
[D-15] Atl. Sanluqueno
vs
San Fernando [D-5]
+1/4 -
KUWA 22:30
[3] Salmiya
vs
Al Sahel [6]
-
HLA 22:45
[2] AZ Alkmaar
vs
Ajax [1]
+1/4 -
- 22:45
[8] Heracles Almelo
vs
Utrecht [7]
+0 -
TBN3 22:59
[B-15] Burgos CF
vs
Izarra [B-16]
-3/4 -
- 22:59
[C-15] Levante B
vs
Gimnastic [C-17]
+0 -
- 22:59
[D-19] Merida
vs
CP Villarrobledo [D-17]
-1/4 -
- 22:59
[C-2] Sabadell
vs
AE Prat [C-20]
-1/2 -
- 22:59
[B-12] Real Union
vs
Real Sociedad B [B-3]
+0 -
PHA 22:59
[8] Lyon
vs
Rennes [6]
-3/4 -
RMNA 22:59
[12] Chindia Targoviste
vs
Hermannstadt [13]
+0 -
CZEA 22:59
[1] Slavia Praha
vs
C. Budejovice [8]
-2 1/4 -
TNKA 22:59
[2] Besiktas
vs
Malatyaspor [8]
-1 -
TNKB 22:59
[16] Altinordu SK
vs
Bursaspor [3]
+0 -
AUTA 22:59
[2] Lask
vs
Sturm Graz [6]
-1 -
TBN3 23:00
[D-20] Granada II
vs
Sevilla B [D-12]
-
ANHA 23:30
[9] Arsenal
vs
Man City [3]
+1 1/2 -
ITA3 23:30
Fano
vs
Virtus Verona
+0 -
- 23:30
Carpi
vs
Sambenedettese
-3/4 -
POLA 23:30
[9] Jagiellonia
vs
Lechia GD [5]
-1/4 -
CROA 23:30
[3] Hajduk Split
vs
Istra 1961 [9]
-1 3/4 -
UAEA 23:30
[10] Baniyas
vs
Hatta [12]
-
- 23:30
[4] Al Nasr (UAE)
vs
Al Sharjah [1]
-
ITA3 23:45
Como
vs
Albinoleffe
-1/2 -
- 23:45
Catanzaro
vs
AZ Picerno
-3/4 -
- 23:45
Pontedera
vs
Monza
+3/4 -
- 23:45
Casertana
vs
Bari
+1/2 -
- 23:45
Pistoiese
vs
Lecco
-1/4 -
- 23:45
SS Monopoli
vs
Avellino
-1/2 -
- 23:45
Imolese Calcio
vs
Vicenza
+3/4 -
- 23:45
Sicula Leonzio
vs
Reggina
+3/4 -
- 23:45
AS Bisceglie
vs
Vibonese
+1/4 -
- 23:45
Potenza SC
vs
Paganese
-1 -
- 23:45
Gozzano
vs
Pergolettese
-1/4 -
TBNB 00:00
[18] Lugo
vs
Sporting Gijon [15]
+1/4 -
- 00:00
[8] Elche
vs
Las Palmas [10]
+0 -
TBN3 00:00
[C-9] Barcelona B
vs
La Nucía [C-16]
-1/2 -
ITA 00:00
[5] Roma
vs
SPAL 1907 [20]
-1 1/2 -
DUA 00:00
[5] Schalke 04
vs
Ein.Frankfurt [12]
-1/2 -
BIA 00:00
[1] Club Brugge
vs
KV Mechelen [7]
-1 3/4 -
HUNA 00:00
[11] Diosgyori
vs
Ferencvaros [1]
+3/4 -
ISRA 00:00
[9] Ashdod
vs
Hapoel Hadera [8]
-
CYPA 00:00
[8] Nea Salamina
vs
Omonia Nicosia [3]
-
DENA 00:00
[1] Midtjylland
vs
Aarhus AGF [3]
-1 -
TBNA 00:30
[3] Sevilla
vs
Villarreal [13]
-3/4 -
BDNA 00:30
[11] Gil Vicente
vs
Vitoria Guimaraes [5]
+1/2 -
GREA 00:30
[12] Asteras Tripolis
vs
Olympiakos [1]
+1 -
- 00:30
[14] Panetolikos
vs
PAOK [2]
+1 1/4 -
EGYA 00:30
[2] Ahly Cairo
vs
Haras Al Hodoud [8]
-2 -
ISRA 01:15
[7] Maccabi Netanya
vs
Hapoel Tel Aviv [12]
-
RMNA 01:30
[4] Viitorul C.
vs
Steaua Bucuresti [5]
+0 -
TBNB 02:00
[4] Fuenlabrada
vs
Almeria [2]
-1/4 -
- 02:00
[14] Rayo Vallecano
vs
Albacete [12]
-3/4 -
TBN3 02:00
[C-6] Cornella
vs
Lleida Esportiu [C-8]
-1/4 -
BIA 02:00
[14] Oostende
vs
Gent [3]
+1 -
BLVA 02:00
[11] Real Potosi
vs
San Jose [4]
-
- 02:00
[14] Club Destroyers
vs
CD Guabira [12]
-
ITA 02:45
[13] Fiorentina
vs
Inter Milan [1]
+1/2 -
TBNA 03:00
[8] Valencia
vs
Real Madrid [2]
+3/4 -
ITB 03:00
[14] Salernitana
vs
Crotone [9]
+1/4 -
PHA 03:00
[10] Saint Etienne
vs
PSG [1]
+1 1/2 -
BDNA 03:00
[8] Braga
vs
Pacos Ferreira [17]
-1 1/4 -
BLVA 03:00
[2] Bolivar
vs
Aurora [13]
-
PERA 03:30
[1] Alianza Lima
vs
Binacional [6]
-
PARA 04:00
[9] Deportivo Capiata
vs
Libertad [2]
-
- 04:00
[10] CS San Lorenzo
vs
River Plate (PAR) [7]
-
- 04:00
[11] Deportivo Santani
vs
Sportivo Luqueno [12]
-
- 04:00
[4] Guarani CA
vs
Nacional [6]
-
- 04:00
[3] Cerro Porteno
vs
General Diaz [8]
-
BLVA 04:15
[9] Royal Pari
vs
Sport Boys Warnes [10]
-
- 04:15
[1] Jorge Wilstermann
vs
The Strongest [3]
-
ECUA 05:00
[4] Delfin SC
vs
LDU Quito [6]
-
CRCA 05:30
[4] Herediano
vs
Alajuelense [1]
-
VENA 06:00
[2] Caracas
vs
Estu.Merida [10]
-
BLVA 06:30
[7] Oriente Petrolero
vs
Nacional Potosi [6]
-
 
« 19 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo