CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
loading...
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AFCC 19:30
[B-1] Wahda Damascus
vs
Al Safa [B-2]
-
- 22:00
[A-4] Ahli Amman
vs
Al Zawraa [A-3]
-
- 22:00
[A-3] Al Zawraa
vs
Jaish Damascus [A-1]
-
- 22:00
[B-3] Quwa Al Jawiya
vs
Al Hadd [B-4]
-
HLB 02:00
[18] Utrecht U21
vs
VVV Venlo [1]
-
TBNA 02:45
[11] Alaves
vs
Sevilla [3]
-
ANHA 03:00
[10] West Ham Utd
vs
Chelsea [1]
-
AFCC 16:00
[F-3] Magway FC
vs
Darul Takzim [F-1]
-
- 18:00
[F-4] Boeung Ket Angkor FC
vs
Global Manila [F-2]
-
- 18:30
[G-2] Ceres FC
vs
Tampines Rovers [G-1]
-
- 19:30
[C-4] Al Nejmeh
vs
Saham Club [C-1]
-
- 19:45
[G-4] Felda United
vs
Hà Nội FC [G-3]
-
- 22:30
[C-3] Muharraq
vs
Wihdat [C-2]
-
- 22:30
[H-2] Than Quảng Ninh
vs
Yadanarbon FC [H-1]
-
POLA 00:00
[16] Gornik Leczna
vs
Zaglebie Lubin [5]
+1/4 -
C1 02:45
[A-1] Arsenal
vs
Bayern Munich [D-2]
-
- 02:45
[B-1] Napoli
vs
Real Madrid [F-2]
-
ANHB 02:45
[24] Rotherham Utd
vs
Brighton [2]
-
- 02:45
[18] Nottingham Forest
vs
Brentford [14]
-
- 02:45
[16] Birmingham
vs
Wigan [22]
-
- 02:45
[23] Blackburn Rovers
vs
Cardiff City [12]
-
- 02:45
[21] Bristol City
vs
Norwich [8]
-
- 02:45
[11] Derby County
vs
Preston North End [10]
-
- 02:45
[7] Fulham
vs
Leeds Utd [5]
-
- 02:45
[3] Huddersfield
vs
Aston Villa [17]
-
- 02:45
[13] Ipswich
vs
Wolves [19]
-
- 02:45
[15] QPR
vs
Barnsley [9]
-
- 02:45
[6] Sheffield Wed.
vs
Burton Albion [20]
-
ANHL1 02:45
[9] Oxford Utd
vs
Sheffield Utd [1]
-
ANHB 03:00
[4] Reading
vs
Newcastle [1]
-
LIB 03:15
[H-3] Iquique
vs
Guarani CA [H-2]
-
UKRA 03:30
[12] Volyn
vs
Zorya [3]
-
- 03:30
[2] Dinamo Kiev
vs
Chernomorets [7]
-
- 03:30
[10] Stal Dniprodzh.
vs
PFK Aleksandriya [4]
-
- 03:30
[6] Vorskla
vs
Zirka Kirovohrad [9]
-
- 03:30
[8] Dnipro
vs
Karpaty Lviv [11]
-
- 03:30
[1] Shakhtar Donetsk
vs
Olimpik Donetsk [5]
-
LIB 05:30
[E-2] Jorge Wilstermann
vs
CA Penarol [E-1]
-
ARGB 06:00
[5] Instituto
vs
CA Douglas Haig [15]
-
- 06:00
[9] Nueva Chicago
vs
Atletico Parana [23]
-
- 06:00
[4] Ind.Rivadavia
vs
Central Cordoba [16]
-
- 06:00
[10] San Martin Tucuman
vs
Cru. del Norte [21]
-
- 06:00
[10] San Martin Tucuman
vs
Cru. del Norte [21]
-
- 06:00
[18] Ramon Santamarina
vs
Almagro [6]
-
- 06:00
[20] Juventud Unida(G)
vs
All Boys [11]
-
- 06:00
[17] Los Andes
vs
Guillermo [1]
-
- 06:00
[22] Flandria
vs
Ferro Carril Oeste [7]
-
- 06:00
[3] Chacarita Jrs
vs
CS Estudiantes (SL) [14]
-
- 06:00
[2] Argentinos Jun.
vs
Villa Dalmine [13]
-
- 06:00
[19] Gimnasia Jujuy
vs
Brown de Adrogue [12]
-
LIB 07:45
[G-4] Zulia FC
vs
Chapecoense [G-1]
-
 
« 18 tháng 01 »
Loading...
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com - Hỗ trợ: 1900561588