CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 13:00
[9] Fujieda MYFC
vs
Gainare Tottori [6]
-
- 13:00
[4] Sagamihara
vs
Grulla Morioka [10]
-
- 13:00
[8] Kataller Toyama
vs
Nagano Parceiro [3]
-
- 13:00
[12] Blaublitz Akita
vs
Renofa Yamaguchi [1]
-
- 13:00
[5] Ryukyu
vs
J-League U22 [11]
-
CZEB 15:15
[15] Sigma Olomouc II
vs
Varnsdorf [12]
-
ASI16 16:00
[C-4] Triều Tiên U16
vs
Thái Lan U16 [A-3]
-
- 16:00
Singapore U16
vs
Campuchia U16
-
DUCU19 16:00
Preuben Munster U19
vs
Sprockhovel U19 [12]
-
- 16:00
[13] Preussen Munster
vs
Sprockhovel U19 [12]
-
CZEU21 16:00
[5] Jablonec U21
vs
S. Liberec U21 [6]
-
- 16:00
[3] Slavia Praha U21
vs
Mlada Bole. U21 [11]
-
- 16:00
[16] Jihlava U21
vs
Brno U21 [8]
-
- 16:00
[10] Hra. Kralove U21
vs
Znojmo U21 [13]
-
- 16:00
[9] Teplice U21
vs
C. Budejovice U21 [12]
-
- 16:00
[17] Dukla Praha U21
vs
Bohemians U21 [14]
-
- 16:00
[15] Banik Ost. U21
vs
Sparta Praha U21 [2]
-
- 16:00
[7] Fotbal Trinec U21
vs
Vik.Plzen U21 [4]
-
NHATLC 16:00
[B-2] Vissel Kobe
vs
Kashiwa Reysol [A-8]
-
- 16:30
Kashima Antlers
vs
FC Tokyo [A-1]
-
- 17:00
Urawa Red
vs
Alb. Niigata (JPN) [A-2]
-
- 17:30
[B-1] Nagoya Grampus
vs
Gamba Osaka
-
DEN3 18:00
[1-3] BK Avarta
vs
Hvidovre IF [1-1]
-
- 18:00
[2-5] Fremad Amager
vs
Middelfart [3-3]
-
ANHL2 18:15
[4] Bristol Rovers
vs
Oxford Utd [10]
+0 -
DEN3 18:30
[1-4] Holbaek
vs
AB Tarnby [1-9]
-
DUC4B 19:00
[4] Weiche Flensburg
vs
Ein.Braunschweig II [10]
-
- 19:00
[7] Ein. Norderstedt
vs
Hamburger II [5]
-
- 19:00
TSV Schilksee
vs
St. Pauli II [8]
-
DUC4BA 19:00
[7] Munchen 1860 II
vs
Jahn Regensburg [1]
-
DENB 19:00
[12] Naestved BK
vs
Roskilde [9]
+1/4 -
CAFVL 20:00
[J-3] Lesotho
vs
Algeria [J-1]
-
ITB 20:00
[14] Pro Vercelli
vs
Lanciano [7]
-
- 20:00
[18] Trapani
vs
Ternana [17]
-
- 20:00
[12] Perugia
vs
Como [5]
-
- 20:00
[15] Salernitana
vs
Avellino [1]
-
- 20:00
[11] Novara
vs
Latina [8]
-
- 20:00
[2] Bari
vs
Spezia [16]
-
- 20:00
[3] Cagliari
vs
Crotone [6]
-
- 20:00
[4] Cesena
vs
Brescia [20]
-
- 20:00
[9] Livorno
vs
Pescara [13]
-
- 20:00
[10] Modena
vs
Vicenza [19]
-
DUC4B 20:00
VfV 06 Hildesheim
vs
Oldenburg [9]
-
- 20:00
Drochtersen/Assel
vs
Meppen [6]
-
- 20:00
[11] Hansa Luneburg
vs
Lubeck [12]
-
FIN3 20:00
[D-2] AC Kajaani
vs
Santa Claus [D-6]
-
- 20:00
[B-10] KaaPo Kaarina
vs
EIF Ekenas [B-3]
-
CZEB 20:00
[7] Hradec Kralove
vs
Frydek Mistek [14]
-
TD3 20:00
[Norra-5] Nykopings
vs
Huddinge IF [Norra-14]
-
- 20:00
[Norra-3] Lulea
vs
Sodertalje FK [Norra-9]
-
DENB 20:00
[7] HB Koge
vs
Vestsjaelland [11]
-1/4 -
ANHL1 20:30
[8] Burton Albion
vs
Coventry [4]
-1/4 -
TBNB 22:00
[22] UE Llagostera
vs
Alaves [2]
-
- 22:00
[9] Leganes
vs
Zaragoza [4]
-
- 22:00
[20] Athletic Bilbao B
vs
Mallorca [14]
-
- 22:00
[13] Cordoba
vs
Alcorcon [11]
-
- 22:00
[6] SD Ponferradina
vs
Valladolid [7]
-
- 22:00
[18] Mirandes
vs
Lugo [5]
-
- 22:00
[17] Huesca
vs
Tenerife [21]
-
- 22:00
[19] Real Oviedo
vs
Albacete [15]
-
- 22:00
[8] Almeria
vs
Osasuna [3]
-
- 22:00
[16] Gimnastic
vs
Girona [10]
-
- 22:00
[1] Numancia
vs
Elche [19]
-
BDNB 22:00
[13] Portimonense
vs
CD Mafra [6]
-
- 22:00
[16] Oriental
vs
Chaves [12]
-
TD3 22:00
[Norra-13] Vasteras
vs
Motala AIF [Norra-12]
-
- 22:00
[Sodra-12] Norrby
vs
IS Halmia [Sodra-13]
-
- 22:00
[Sodra-3] Orgryte
vs
FC Hollviken [Sodra-9]
-
- 22:00
[Sodra-5] Landskrona
vs
Oskarshamns AIK [Sodra-7]
-
- 22:00
[Norra-10] Vasalunds
vs
Brage [Norra-8]
-
FIN3 22:30
[B-6] P-Iirot Rauma
vs
SalPa Salo [B-4]
-
- 22:30
[B-9] AIFK Turku
vs
Narpes Kraft [B-7]
-
- 22:30
[C-2] Kultsu FC
vs
Sudet [C-4]
-
- 22:30
[A-10] NJS Nurmijarvi
vs
Ilves-Kissat [A-9]
-
- 22:30
[C-7] JIPPO
vs
Myllypuro [C-9]
-
- 22:30
[D-4] YPA
vs
GBK [D-8]
-
- 22:30
[D-1] KPV Kokkola
vs
FC Kiisto Vaasa [D-10]
-
- 22:30
[B-5] BK 46
vs
Grankulla IFK [B-1]
-
- 22:30
[C-3] Futura
vs
Viikingit [C-8]
-
EUVL 23:00
[A-5] Latvia
vs
Séc [A-2]
-
- 23:00
[H-6] Malta
vs
Azerbaijan [H-5]
-
- 23:00
[H-3] Na Uy
vs
Croatia [H-1]
-
- 23:00
[A-4] T.N.Kỳ
vs
Hà Lan [A-3]
-
- 23:00
[B-1] Wales
vs
Israel [B-4]
-
TBN3 23:00
[C-19] UE Olot
vs
Lleida Esportiu [C-10]
-
- 23:00
[C-16] Eldense
vs
Valencia B [C-13]
-
- 23:00
[B-19] Amorebieta
vs
La Roda CF [B-10]
-
- 23:00
[B-3] Fuenlabrada
vs
Guadalajara [B-16]
-
- 23:00
[A-5] UD Logrones
vs
Coruxo [A-1]
-
- 23:00
[D-19] Linense
vs
Cartagena [D-20]
-
- 23:00
[A-19] Pontevedra
vs
Tudelano [A-13]
-
- 23:00
[A-14] Sporting Gijon B
vs
CD Lealtad [A-6]
-
- 23:00
[B-18] Getafe B
vs
Barakaldo [B-2]
-
- 23:00
[B-8] Real Sociedad B
vs
Rayo Majada. [B-17]
-
- 23:00
[B-4] Sestao
vs
Talavera [B-11]
-
- 23:00
[A-8] Izarra
vs
SD Compostela [A-10]
-
- 23:00
[C-18] O. de Xativa
vs
Atl. Baleares [C-4]
-
- 23:00
[C-8] Levante B
vs
Alcoyano [C-6]
-
- 23:00
[C-9] Espanyol B
vs
Barcelona B [C-14]
-
- 23:00
[D-16] Villanovense
vs
UD Melilla [D-14]
-
- 23:00
[D-18] Real Betis B
vs
Jumilla [D-13]
-
- 23:00
[D-6] UCAM Murcia
vs
Merida [D-9]
-
- 23:00
[A-4] Celta Vigo II
vs
Atl. Astorga [A-18]
-
- 23:00
[A-16] Cultural Leonesa
vs
Burgos CF [A-3]
-
- 23:00
[D-11] Algeciras
vs
Linares Deportivo [D-12]
-
- 23:00
[D-2] Granada II
vs
Cadiz [D-5]
-
- 23:00
[A-15] Arandina
vs
Racing Santander [A-7]
-
- 23:00
[A-17] Valladolid II
vs
Guijuelo [A-2]
-
- 23:00
[A-20] UD Somozas
vs
Cacereno [A-12]
-
- 23:00
[C-3] Cornella
vs
Sabadell [C-5]
-
- 23:00
[D-20] Cartagena
vs
Linense [D-19]
-
- 23:00
[B-9] Socuellamos
vs
Gernika [B-7]
-
- 23:00
[B-20] Toledo
vs
Portugalete [B-14]
-
- 23:00
[A-11] Pena Sport
vs
Racing Ferrol [A-9]
-
- 23:00
[B-5] Arenas de Getxo
vs
Leioa [B-12]
-
- 23:00
[B-15] Mensajero
vs
Real Madrid B [B-1]
-
- 23:00
[C-17] Llosetense
vs
Huracan [C-12]
-
- 23:00
[C-15] Pobla Mafumet
vs
Badalona [C-11]
-
- 23:00
[D-4] Marbella
vs
San Roque [D-3]
-
- 23:00
[D-10] Real Jaen
vs
Almeria B [D-17]
-
- 23:00
[C-7] Hercules CF
vs
Villarreal B [C-1]
-
- 23:00
[C-20] L'Hospitalet
vs
Reus Deportiu [C-2]
-
- 23:00
[D-1] Lorca
vs
Murcia [D-15]
-
- 23:00
[D-8] Recreativo Huelva
vs
Sevilla B [D-7]
-
- 23:00
[B-6] Real Union
vs
Ebro [B-13]
-
BDNB 23:00
[2] Santa Clara
vs
Academico Viseu [10]
-
DENB 23:00
[3] Lyngby
vs
Vejle [6]
-1/2 -
NASL 00:00
[4] Edmonton
vs
Minnesota Thunder [3]
-
EUVL 01:45
[B-5] Bosnia & Herz
vs
Andorra [B-6]
-
- 01:45
[B-3] Síp
vs
Bỉ [B-2]
-
- 01:45
[A-1] Iceland
vs
Kazakhstan [A-6]
-
- 01:45
[H-2] Italia
vs
Bulgaria [H-4]
-
BLVA 02:00
[9] Petrolero Yacuiba
vs
Ciclon [11]
-
CNDA 03:00
[11] London City
vs
Serbian White E. [1]
-
USW 04:00
[2] Chicago RS Nữ
vs
Houston Dash Nữ [6]
-
CNDA 04:00
[6] Burlington SC
vs
Niagara Utd [12]
-
- 04:00
[5] Brampton Utd
vs
Milton [8]
-
CHIA 04:30
[4] Univ. Catolica
vs
U. La Calera [11]
-1 -
USB 05:00
[Nhóm 2-10] Whitecaps FC II
vs
Sacramento [Nhóm 2-6]
-
USW 05:00
[5] Sky Blue FC Nữ
vs
Kansas City Nữ [3]
-
USB 05:30
[Nhóm 1-7] City Islanders
vs
Saint Louis FC [Nhóm 1-9]
-
USA 06:00
[Tay-3] Columbus Crew
vs
Dallas [Dong-3]
-
CNDA 06:00
[4] SC Waterloo
vs
Atomic SC [7]
-
USB 07:30
[Nhóm 2-7] Tulsa Roughnecks
vs
OKC Energy [Nhóm 2-1]
-
CCFCL 09:00
[F-2] Vancouver WC
vs
CD Olimpia [F-3]
-
 
« 18 tháng 01 »
kingmen.vn
Tam su
Ole.vn
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+ | Nguyễn Trọng Thơ
SGP: 158/GP-TTDT, Bộ TT&TT - Cục phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử. Cấp ngày: 29/4/2010