CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00
[6] Consa. Sapporo
vs
Kamatamare San. [14]
-
AUSBPL 14:00
[7] Albany Creek
vs
Eastern Suburbs [4]
-
- 14:00
[5] Logan Light.
vs
Peninsula Power [3]
-
- 14:00
[12] Univ of Queensland
vs
Queensland Lion [1]
-
- 14:00
[2] Mitchelton
vs
Rochedale Rovers [6]
-
- 14:00
[9] WDSC Wolves FC
vs
Ipswich Knights [8]
-
AUSFWP 14:00
[2] Floreat Athena
vs
Stirling Lions [7]
-
- 14:00
[12] Perth Glory U21
vs
Subiaco AFC [9]
-
- 14:00
[10] ECU Joondalup
vs
Sorrento [4]
-
- 14:00
[6] Cockburn City
vs
Armadale SC [11]
-
- 14:00
[8] Balcatta
vs
Inglewood Utd [5]
-
AUSNSW 14:30
[3] Bon. White Eagles
vs
South Coast Wolves [10]
-
- 14:30
[11] Parramatta FC
vs
Blacktown Spt. [6]
-
TQA 14:35
[13] Chongqing Lifan
vs
Sh. Shenhua [7]
-
- 14:35
[14] Liaoning Hunyong
vs
Guangzhou Ever. [3]
-
NHATB 15:00
[11] Yokohama FC
vs
Roas. Kumamoto [20]
-
- 15:00
[7] Avispa Fukuoka
vs
Omiya Ardija [1]
-
- 15:00
[17] Kyoto Sanga
vs
Cerezo Osaka [5]
-
- 15:00
[12] Giravanz Kita.
vs
Tokyo Verdy [9]
-
- 15:00
[3] Zweigen Kan.
vs
FC Gifu [21]
-
TQB 15:00
[12] Beijing BIT
vs
Shenzhen FC [15]
-
ICC 16:00
Real Madrid
vs
Roma
-
AUSQSL 16:00
[9] Northern Fury
vs
Brisbane Roar U21 [4]
-
NHATB 16:00
[2] Jubilo Iwata
vs
JEF United Chiba [4]
-
- 16:00
[22] Oita Trinita
vs
V-Varen Nagasaki [8]
-
- 16:00
[10] Ehime FC
vs
Mito Hollyhock [18]
-
- 16:00
[15] Thespa Kusatsu
vs
Tochigi SC [16]
-
- 16:00
[13] Okayama
vs
Tokushima Vortis [19]
-
TQB 17:30
[11] Xinjiang Tianshan
vs
Beijing BG [6]
-
- 18:00
[4] Harbin Yiteng
vs
Hebei CFLD [3]
-
- 18:00
[5] Dalian Aerbin
vs
Wuhan Zall [7]
-
- 18:00
[1] Yanbian Baekdu
vs
Guizhou Zhicheng [10]
-
THA 18:00
[16] Tot SC
vs
Siam Navy [17]
-
- 18:00
[12] Chainat
vs
Singhtarua [15]
-
- 18:00
[10] Nakhon Ratch.
vs
Bangkok Utd [5]
-
- 18:00
[18] Saraburi
vs
Buriram Utd [1]
-
- 18:00
[14] Bec Tero Sasana
vs
Muang Thong Utd [3]
-
TQB 18:30
[13] Tianjin Songjiang
vs
Hunan Xiangtao [14]
-
- 18:30
[8] Nei Mongol
vs
Qingdao Jonoon [2]
-
TQA 18:35
[16] Shanghai Shenxin
vs
Shijiazhuang YJ [8]
-
TDW 19:00
Vittsjo GIK Nữ
vs
Mallbacken Nữ
-
FINB 20:00
[6] OLS Oulu
vs
MP Mikkeli [7]
-
- 20:00
[1] PS Kemi
vs
Vantaa [2]
-
TDB 21:00
[9] AFC Utd
vs
Gais [11]
-
- 21:00
[3] Degerfors IF
vs
Varnamo [13]
-
- 21:00
[2] Ostersunds
vs
IK Frej [10]
-
- 21:00
[5] Sirius
vs
Angelholms [16]
-
FINB 22:00
[3] TPS Turku
vs
EIF Ekenas [8]
-
NORA 23:00
[4] Molde
vs
Bodo Glimt [15]
-
TDB 23:00
[15] Mjallby AIF
vs
Syrianska [7]
-
USB 23:00
[Nhóm 1-10] Toronto II
vs
Saint Louis FC [Nhóm 1-8]
-
ESTA 00:00
[5] Infonet
vs
Levadia T. [1]
-
KAZA 00:00
[4] Ordabasy
vs
Okzhetpes [7]
-
- 00:00
[1] Aktobe
vs
Shakhter Kar. [12]
-
- 00:00
[5] Atyrau
vs
Kairat Almaty [2]
-
ARGA 01:00
[27] Defensa YJ
vs
Nueva Chicago [30]
-
- 01:00
[25] Cru. del Norte
vs
Estudiantes LP [9]
-
- 01:00
[20] Temperley
vs
Independiente [15]
-
- 01:00
[26] Atletico Rafaela
vs
River Plate [4]
-
- 01:00
[17] San Martin SJ
vs
CA Huracan [24]
-
- 01:00
[14] Argentinos Jun.
vs
Union Santa Fe [10]
-
- 01:00
[11] Banfield
vs
Belgrano [6]
-
- 01:00
[2] Boca Juniors
vs
Quilmes [23]
-
- 01:00
[21] Colon
vs
Lanus [12]
-
- 01:00
[8] Gimnasia LP
vs
Godoy Cruz [22]
-
- 01:00
[28] Olimpo
vs
Aldosivi [13]
-
- 01:00
[3] Racing Club
vs
Sarmiento Junin [19]
-
- 01:00
[5] Rosario Central
vs
Velez Sarsfield [18]
-
- 01:00
[1] San Lorenzo
vs
Arsenal Sarandi [29]
-
- 01:00
[7] Tigre
vs
Newells Old Boys [16]
-
USB 06:00
[Nhóm 1-7] City Islanders
vs
New York RB II [Nhóm 1-6]
-
- 06:00
[Nhóm 1-5] Pittsburgh R.
vs
Louisville City [Nhóm 1-4]
-
CNDA 06:00
[11] Niagara Utd
vs
SC Waterloo [2]
-
USB 06:05
[Nhóm 1-1] Rochester Raging Rhinos
vs
Ch.Independence [Nhóm 1-9]
-
USA 06:30
[Tay-2] New England
vs
New York City [Tay-7]
-
USB 06:30
[Nhóm 1-2] Ch. Battery
vs
Wilmington [Nhóm 1-11]
-
- 07:00
[Nhóm 2-5] OKC Energy
vs
Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-11]
-
USW 07:00
[3] Wash. Spirit Nữ
vs
Seattle Reign Nữ [1]
-
- 07:00
[2] Chicago RS Nữ
vs
Boston Breakers Nữ [8]
-
ICC 07:30
Benfica
vs
PSG
-
USA 07:30
[Dong-5] Sporting Kansas
vs
Montreal Impact [Tay-8]
-
- 08:00
[Dong-6] Dallas
vs
D.C. Utd [Tay-1]
-
USB 08:00
[Nhóm 2-4] Colorado Springs
vs
Seattle Sounders II [Nhóm 2-1]
-
USA 09:00
[Dong-8] Real Salt Lake
vs
Houston Dynamo [Dong-9]
-
- 09:30
[Dong-4] Portland Timbers
vs
Vancouver WC [Dong-2]
-
AUSNSW 10:00
[8] Rockdale City
vs
Sutherland Sharks [7]
-
- 10:00
[9] Manly Utd
vs
Blacktown City [1]
-
 
« 18 tháng 01 »
Tam su
Ole.vn

BD 8x85: Sống cùng bóng đá!

Gọi 19001770 để nghe Kết quả bóng đá
Điều khoản sử dụng dịch vụ
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+ | Nguyễn Trọng Thơ
SGP: 158/GP-TTDT, Bộ TT&TT - Cục phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử. Cấp ngày: 29/4/2010