CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATC 13:00
Sanf Hiroshima
vs
Hiroshima Univ
-
- 13:00
Ventforet Kofu
vs
Juntendo University
-
AUSFWP 14:00
[6] Inglewood Utd
vs
ECU Joondalup [12]
+0 -
- 14:00
[1] Bayswater City
vs
Stirling Lions [7]
-2 -
- 14:00
[4] Sorrento
vs
Floreat Athena [2]
+1/2 -
- 14:00
[3] Perth SC
vs
Subiaco AFC [9]
-1 1/2 -
- 14:00
[11] Armadale SC
vs
Balcatta [8]
+1/4 -
- 14:00
[5] Cockburn City
vs
Perth Glory U21 [10]
-1/4 -
NHATC 14:00
Matsumoto Yama.
vs
Zweigen Kan.
-3/4 -
NHATW 14:00
[6] Okayama BY Nữ
vs
JEF United Nữ [4]
+0 -
HQB 14:00
[10] Chungju Hummel
vs
Seoul E-Land [3]
+1/4 -
HQ3 14:00
[6] Yongin City
vs
Busan Transp. [8]
+0 -
TQB 14:00
[15] Beijing BIT
vs
Hebei CFLD [5]
+1/2 -
GREU20 14:30
[14] Asteras Tripolis U20
vs
Panetolikos U20 [8]
-
NHATW 14:30
[5] Alb. Niigata Nữ
vs
INAC Leonessa Nữ [1]
-
GREU20 15:00
[10] Xanthi U20
vs
AEK Athens U20 [1]
-1/4 -
- 15:00
[13] Pas Giannina U20
vs
PAOK U20 [9]
-
RMNB 15:00
[A-7] Berceni
vs
Aca. Clinceni [A-8]
-
- 15:00
[B-3] Soimii Pancota
vs
Baia Mare [B-6]
-
- 15:00
[B-1] Olimpia Satu Mare
vs
Bihor Oradea [B-13]
-
- 15:00
[A-10] Rapid Suceava
vs
Bucovina Poj. [A-4]
-
- 15:00
[A-6] Bacau
vs
Braila [A-3]
-
- 15:00
[B-12] Ramnicu Valcea
vs
Metalul Resita [B-14]
-
- 15:00
[A-9] Gloria Buzau
vs
Ceahlaul PN [A-2]
-
- 15:00
[A-13] Otelul Galati
vs
Dunarea Calarasi [A-5]
-
- 15:00
[B-7] Fc Brasov
vs
Caransebes [B-8]
-
- 15:00
[B-4] Gaz Metan Medias
vs
Unirea Tarlungeni [B-10]
-
- 15:00
[B-9] Universitaea Cluj
vs
Batrana Doamna [B-11]
-
AUSBPL 15:00
[3] Mitchelton
vs
Peninsula Power [4]
-1/4 -
AUSQSL 15:00
[1] Moreton Bay Utd
vs
Olympic FC QLD [4]
-1/2 -
- 15:00
[2] Brisbane Strikers
vs
Redlands Utd [3]
-1/2 -
NHATW 15:00
[7] Urawa RD Ladies Nữ
vs
Iga Kunoichi Nữ [8]
-
- 15:00
[10] AS Elfen Sayama Nữ
vs
Sperenza Osaka Nữ [9]
-
HQB 15:00
[5] Bucheon 1995
vs
Gyeongnam [8]
-1/4 -
CZEB 15:15
[9] Fotbal Trinec
vs
Slavoj Vysehrad [13]
-3/4 -
- 15:15
[1] Banik Sokolov
vs
C. Budejovice [5]
-
GREU20 15:30
[4] Iraklis Salonica U20
vs
Panionios U20 [12]
-
CZEU19 16:00
Slavia Praha U19
vs
Mlada Boleslav U19
-
- 16:00
Sigma Olomouc U19
vs
Opava U19
-
- 16:00
Vik. Plzen U19
vs
Slovan Liberec U19
-
- 16:00
Bohemians U19
vs
Pardubice U19
-
- 16:00
Jablonec U19
vs
Teplice U19
-
NHATC 16:00
FC Osaka
vs
Ehime FC
+3/4 -
- 16:00
Jubilo Iwata
vs
Avispa Fukuoka
-1/2 -
- 16:00
Shonan Bellmare
vs
Toin University
-
- 16:00
Tokushima Vortis
vs
FC Gifu II
-
- 16:00
Mito Hollyhock
vs
Giravanz Kita.
-1/4 -
NHAT3 16:00
[13] Yokohama SCC
vs
Machida Zelvia [2]
+1 1/4 -
CZEU19 17:00
Banik Ostrava U19
vs
Pribram U19
-
- 17:00
Hradec Kralove U19
vs
Brno U19
-
NHATC 17:00
Kawasaki Fro.
vs
Matsue City
-
- 17:00
Oita Trinita
vs
V-Varen Nagasaki
+1/4 -
- 17:00
Montedio Yama.
vs
Kamatamare San.
-3/4 -
- 17:00
Sagan Tosu
vs
Verspah Oita
-1 3/4 -
DUC4B 18:00
[1] Wolfsburg II
vs
Havelse [3]
-1 1/4 -
ANHL1 18:05
[17] Southend
vs
Peterborough Utd [14]
-1/4 -
CAFVL 19:00
[D-4] Comoros
vs
Uganda [D-2]
-
ANHL2 19:00
[24] Newport
vs
York City [16]
+0 -
DUC3 19:00
[12] Wurzburger
vs
RW Erfurt [17]
-1/2 -
- 19:00
[15] Holstein Kiel
vs
Stuttgart Kickers [9]
-1/4 -
- 19:00
[11] Preussen Munster
vs
Wer.Bremen II [16]
-1/2 -
- 19:00
[18] Wehen
vs
Fortuna Koln [5]
-1/4 -
- 19:00
[4] Erzgebirge Aue
vs
Hansa Rostock [6]
-1/2 -
- 19:00
[13] E.Cottbus
vs
Aalen [10]
-1/4 -
DUC4B 19:00
[16] Goslarer
vs
Schwarz-Weiss.
-
DUC4BA 19:00
[10] Illertissen
vs
Augsburg II [18]
-1 -
- 19:00
[14] Schalding Hein.
vs
Greuther Furth II [16]
-1/4 -
- 19:00
[2] Wacker Burghausen
vs
Nurnberg II [5]
-1/2 -
- 19:00
[11] Unterhaching
vs
FC Amberg [6]
-1/4 -
DUC4N 19:00
[8] Kaiserslautern II
vs
Hoffenheim II [11]
-1/4 -
- 19:00
[17] Freiburg II
vs
Pirmasens [14]
-3/4 -
- 19:00
[9] Homburg
vs
Neckarelz [15]
-1/2 -
- 19:00
[5] Astoria Walldorf
vs
Ein.Trier [7]
+1/4 -
- 19:00
[16] TSV Steinbach
vs
Wormatia Worms [13]
+1/4 -
- 19:00
[4] Hessen Kassel
vs
Elversberg [2]
+0 -
- 19:00
[12] Bahlinger
vs
Waldhof Man. [3]
+1 1/4 -
- 19:00
[6] Offenbach
vs
SV Spielberg [10]
-1 1/2 -
DUC4T 19:00
[12] M.gladbach II
vs
Velbert [6]
-3/4 -
- 19:00
[5] Fort.Dusseldorf II
vs
Wattenscheid [11]
-1/4 -
- 19:00
[7] Verl
vs
Erndtebruck
-1 -
- 19:00
[3] Oberhausen
vs
Kray [15]
-1 1/4 -
- 19:00
[10] RW Ahlen
vs
FC Koln II [13]
-1/2 -
NOR3 19:00
[C-2] Ullensaker/Kisa
vs
Sola Fotball [C-5]
-
- 19:00
[D-10] Molde II
vs
HamKam [D-3]
-
- 19:00
[C-9] FK Arendal
vs
Odda FK [C-13]
-
- 19:00
[C-8] Eidsvold Turn
vs
Vard Haugesund [C-3]
-
TD3 19:00
[Norra-7] Pitea IF
vs
Forward [Norra-6]
-1/4 -
DEN3 19:00
[1-8] Dalum IF
vs
Svendborg [2-5]
-
- 19:00
[3-2] Brabrand IF
vs
Thisted [3-5]
-
CAFVL 19:30
[J-4] Seychelles
vs
Ethiopia [J-2]
-
EU21VL 20:00
[3-2] Bắc Ireland U21
vs
Scotland U21 [3-5]
+1/2 -
ANHL2 20:00
[20] Carlisle
vs
Barnet [21]
-1/4 -
POLB 20:00
[11] GKS Belchatow
vs
Katowice [14]
-1/4 -
GREU20 20:00
[7] Panathinaikos U20
vs
AEL Kalloni U20 [11]
-
NOR3 20:00
[C-10] Fana IL
vs
Fyllingsdalen [C-11]
-
FINB 20:00
[10] VIFK Vaasa
vs
MP Mikkeli [9]
-1/4 -
- 20:00
[6] TPS Turku
vs
PS Kemi [1]
+0 -
- 20:00
[7] Jazz
vs
OLS Oulu [5]
+1/4 -
FIN3 20:00
[A-4] PK Keski Uusimaa
vs
JaPS [A-5]
-
- 20:00
[A-1] Honka
vs
Gnistan [A-2]
-
- 20:00
[A-6] Atlantis
vs
Vaajakoski [A-8]
-
- 20:00
[A-3] TPV Tampere
vs
KaPa [A-7]
-
- 20:00
[D-9] JBK
vs
TP-47 Tornio [D-5]
-
- 20:00
[B-6] MaPS Masku
vs
MuSa Pori [B-3]
-
TD3 20:00
[Sodra-11] Eskilsminne IF
vs
Kristianstads [Sodra-10]
-1/4 -
- 20:00
[Norra-11] Carlstad Utd
vs
Umea [Norra-4]
+1/2 -
DEN3 20:00
[1-3] BK Avarta
vs
Hvidovre IF [1-1]
-
- 20:00
[2-3] BK Frem
vs
B93 Kobenhavn [2-4]
-
- 20:00
[3-4] Jammerbugt
vs
Odder IGF [3-7]
-
- 20:00
[3-1] Kolding IF
vs
Middelfart [3-3]
-
- 20:00
[1-5] Bronshoj
vs
AB Gladsaxe [1-2]
-
CAFVL 20:30
[K-3] Namibia
vs
Senegal [K-1]
-
- 20:30
[G-4] Tanzania
vs
Nigeria [G-2]
-
- 20:30
[H-2] Rwanda
vs
Ghana [H-1]
-
- 20:30
[K-4] Burundi
vs
Niger [K-2]
-
- 20:30
[C-4] South Sudan
vs
Equatorial Guinea [C-3]
-
WALA 20:30
[8] Rhyl
vs
The New Saints [3]
+1 3/4 -
- 20:30
[9] Connah's QN
vs
Haverfordwest [12]
-3/4 -
- 20:30
[11] Carmarthen
vs
Bala Town [6]
+1/4 -
JORC 20:30
Al Aqaba SC
vs
Ittihad Al Ramtha [B-5]
-
EU21VL 21:00
[3-1] Iceland U21
vs
Pháp U21 [3-4]
+3/4 -
- 21:00
[3-6] Macedonia U21
vs
Ukraina U21 [3-3]
+3/4 -
CAFVL 21:00
[D-3] Botswana
vs
Burkina Faso [D-1]
-
ANHL1 21:00
[7] Fleetwood Town
vs
Rochdale [5]
+0 -
- 21:00
[9] Chesterfield
vs
Wigan [23]
-1/4 -
- 21:00
[21] Crewe Alexandra
vs
Swindon [6]
+1/2 -
- 21:00
[10] Barnsley
vs
Shrewsbury [19]
+0 -
- 21:00
[3] Gillingham
vs
Doncaster Rovers [20]
-1/4 -
- 21:00
[12] Oldham
vs
Bradford City [22]
+0 -
- 21:00
[13] Scunthorpe Utd
vs
Blackpool [24]
-3/4 -
- 21:00
[1] Walsall
vs
Bury [16]
-1/4 -
ANHL2 21:00
[18] Yeovil Town
vs
Morecambe [14]
+0 -
- 21:00
[2] Wycombe
vs
Hartlepool [5]
-1/2 -
- 21:00
[8] Cambridge Utd
vs
Luton Town [22]
+0 -
- 21:00
[9] Exeter City
vs
Leyton Orient [1]
+1/4 -
- 21:00
[11] Mansfield
vs
Wimbledon [13]
-1/4 -
- 21:00
[11] Northampton
vs
Dag & Red [24]
-3/4 -
- 21:00
[6] Portsmouth
vs
Accrington [12]
-1 -
- 21:00
[15] Stevenage
vs
Plymouth Argyle [3]
+0 -
TBN3 21:00
[B-6] Real Union
vs
Ebro [B-13]
-
DUC4BA 21:00
[12] Rain/Lech
vs
V. Aschaffenburg [17]
+0 -
SCOB 21:00
[5] Dumbarton
vs
Alloa Athletic [10]
-1/2 -
- 21:00
[3] Queen of South
vs
St. Mirren [8]
-1/4 -
- 21:00
[9] Livingston
vs
Greenock Morton [7]
-1/4 -
- 21:00
[1] Rangers
vs
Raith Rovers [4]
-2 1/4 -
SCO2 21:00
[1] Forfar Athletic
vs
Dunfermline [5]
+1/4 -
- 21:00
[8] Stranraer
vs
Brechin City [10]
-1/2 -
- 21:00
[6] Airdrieonians
vs
Cowdenbeath [7]
-1/4 -
- 21:00
[2] Peterhead
vs
Albion Rovers [7]
-3/4 -
NIRA 21:00
[1] Cliftonville
vs
Crusaders Belfast [5]
+0 -
- 21:00
[7] Glentoran
vs
Ballymena Utd [12]
-1 -
- 21:00
[10] Ballinamallard
vs
Linfield [2]
+1 1/4 -
- 21:00
[9] Dungannon Swi.
vs
Coleraine [6]
+1/4 -
- 21:00
[8] Carrick Rangers
vs
Warrenpoint Town [11]
-1/4 -
ICEB 21:00
[12] Bolungarvik
vs
Fjardabyggd [6]
-
- 21:00
[1] Vik. Olafsvik
vs
KA Akureyri [3]
-
- 21:00
[11] UMF Selfoss
vs
Grotta [10]
-
IREA 21:00
[3] Shamrock Rovers
vs
Bohemians [5]
-1 -
NOR3 21:00
[C-6] Vidar
vs
Egersunds IK [C-1]
-
- 21:00
[B-7] Fram Larvik
vs
FK Orn-Horten [B-9]
-
- 21:00
[B-7] Fram Larvik
vs
Lorenskog IF [B-4]
-
- 21:00
[D-5] Floro SK
vs
Traeff [D-11]
-
- 21:00
[A-3] KFUM Oslo
vs
Lyn [A-14]
-
- 21:00
[A-10] Skeid Fotball
vs
Kjelsas [A-5]
-
- 21:00
[D-8] Stjordals Blink
vs
Nardo FK [D-2]
-
- 21:00
[D-14] Byasen IL
vs
Rodde FK [D-13]
-
TD3 21:00
[Sodra-8] Husqvarna FF
vs
Oddevold [Sodra-2]
+1/4 -
- 21:00
[Sodra-4] Osters
vs
Qviding [Sodra-6]
-3/4 -
- 21:00
[Norra-2] Akropolis IF
vs
Dalkurd FF [Norra-1]
+1/2 -
UKRB 21:00
[3] Zirka Kirovohrad
vs
Mikolaiv [6]
-
- 21:00
[11] Poltava
vs
Avangard Kramatorsk [14]
-
- 21:00
[7] Obolon Kiev
vs
Sumy [9]
-
- 21:00
[8] Hirnik Kryvyi Rih
vs
FK Ternopil [13]
-
- 21:00
[15] Hirnyk-Sport
vs
Cherkaskyi Dnipro [4]
-
TBN3 22:00
[B-19] Amorebieta
vs
La Roda CF [B-10]
-
- 22:00
[A-14] Sporting Gijon B
vs
CD Lealtad [A-6]
-
BDNB 22:00
[21] SC Freamunde
vs
Gil Vicente [15]
-1/4 -
POLB 22:00
[18] Kluczbork
vs
Wigry Suwalki [3]
+1/4 -
FIN3 22:00
[D-6] OPS-jp
vs
Seinajoen JK 2 [D-7]
-
CZEB 22:00
[6] Taborsko
vs
Pardubice [10]
-
- 22:00
[4] MFk Karvina
vs
Opava [2]
-
MARA 22:00
[4] FUS Rabat
vs
Raja Casablanca [14]
-
- 22:00
[6] Ittihad Tanger
vs
Maghreb Fes [9]
-
CAFVL 22:30
[F-4] Sao Tome & Principe
vs
Ma Rốc [F-2]
-
KSB 22:55
[4] Al Baten
vs
Al Riyadh [12]
-
EUVL 23:00
[C-6] Luxembourg
vs
Macedonia [C-5]
+1/4 -
- 23:00
[E-6] San Marino
vs
Anh [E-1]
+4 3/4 -
- 23:00
[E-4] Estonia
vs
Lithuania [E-5]
-1/4 -
- 23:00
[G-3] Nga
vs
Thụy Điển [G-2]
-1/2 -
- 23:00
[C-3] Ukraina
vs
Belarus [C-4]
-1 1/4 -
CAFVL 23:00
[A-3] Liberia
vs
Tunisia [A-2]
-
- 23:00
[E-3] Guinea Bissau
vs
Congo [E-1]
-
TBNB 23:00
[18] Mirandes
vs
Lugo [5]
-1/4 -
- 23:00
[17] Huesca
vs
Tenerife [21]
-1/4 -
- 23:00
[16] Gimnastic
vs
Girona [10]
+0 -
- 23:00
[1] Numancia
vs
Elche [19]
-1/4 -
TBN3 23:00
[C-9] Espanyol B
vs
Barcelona B [C-14]
-
- 23:00
[A-4] Celta Vigo II
vs
Atl. Astorga [A-18]
-
- 23:00
[A-15] Arandina
vs
Racing Santander [A-7]
-
- 23:00
[A-20] UD Somozas
vs
Cacereno [A-12]
-
- 23:00
[B-5] Arenas de Getxo
vs
Leioa [B-12]
-
PH3 23:00
[7] Chambly
vs
Con. Marseille [2]
-1/4 -
- 23:00
[6] Colmar
vs
Lucon [4]
-1/4 -
- 23:00
[14] Sedan
vs
Strasbourg [11]
+0 -
POLB 23:00
[6] Sandecja
vs
Wisla Plock [8]
+1/4 -
- 23:00
[13] Bytovia
vs
Dolcan Zabki [5]
+1/4 -
ICEB 23:00
[7] UMF Grindavik
vs
Thor Akureyri [5]
-
IREA 23:00
[8] Derry City
vs
Drogheda Utd [9]
-1 -
KSB 23:00
[1] Hazm
vs
Al Jeel [11]
-
- 23:00
[8] Dhamak
vs
Ohud Medina [10]
-
ARGB 23:00
[18] Chacarita Jrs
vs
Instituto [5]
+0 -
TBN3 23:30
[A-5] UD Logrones
vs
Coruxo [A-1]
-
- 23:30
[D-4] Marbella
vs
San Roque [D-3]
-
PH3 23:30
[8] Les Herbiers
vs
Belfort [1]
-1/4 -
KSB 23:30
[13] Al Watani
vs
Al Tai [16]
-
IREA 23:45
[7] Bray Wanderers
vs
Cork City [2]
+1 -
CAFVL 00:00
[I-3] Gabon
vs
Sudan [I-1]
-
- 00:00
[M-4] Mauritania
vs
Nam Phi [M-3]
-
TBN3 00:00
[C-18] O. de Xativa
vs
Atl. Baleares [C-4]
-
- 00:00
[C-8] Levante B
vs
Alcoyano [C-6]
-
- 00:00
[D-6] UCAM Murcia
vs
Merida [D-9]
-
DUC3 00:00
[1] Dynamo Dresden
vs
Chemnitzer [7]
-1/2 -
DUCU19 00:00
[7] FC M'gladbach U19
vs
Bochum U19 [5]
-
BIB 00:30
[16] Dessel Sport
vs
Eupen [1]
+1 -
IREA 00:30
[12] Limerick
vs
St. Patrick's [4]
+3/4 -
MARA 00:30
[5] Hassania Agadir
vs
Chabab Hoceima [1]
-
POLB 00:45
[4] Stomil Olsztyn
vs
Chojniczanka [16]
-1/4 -
PH3 01:00
[5] Frejus St Raphael
vs
CA Bastia [18]
-3/4 -
- 01:00
[13] AS Beziers
vs
Dunkerque [3]
+1/4 -
- 01:00
[9] Orleans
vs
Amiens [10]
-1/2 -
- 01:00
[15] Epinal
vs
Avranches [17]
+0 -
BIB 01:00
[13] Heist
vs
Deinze [8]
+0 -
- 01:00
[15] WS Bruxelles
vs
Roeselare [7]
-1/4 -
- 01:00
[17] Patro Eisden
vs
Lommel [9]
+3/4 -
- 01:00
[2] Tubize
vs
Excelsior Virton [3]
-1/4 -
IREA 01:00
[1] Dundalk
vs
Sligo Rovers [11]
-1 1/4 -
BRB 01:00
[3] Vitoria/BA
vs
Botafogo/RJ [1]
-1/4 -
URUA 01:00
[8] Wanderers
vs
CA River Plate (URU) [12]
-
- 01:00
[7] Liverpool P. (URU)
vs
Cerro Montevideo [16]
-
ARGA 01:10
[30] Cru. del Norte
vs
Lanus [12]
+1/4 -
ITB 01:30
[4] Cesena
vs
Brescia [20]
-3/4 -
EUVL 01:45
[G-4] Montenegro
vs
Liechtenstein [G-5]
-2 -
- 01:45
[G-1] Áo
vs
Moldova [G-6]
-1 3/4 -
- 01:45
[C-2] T.B.Nha
vs
Slovakia [C-1]
-1 1/2 -
- 01:45
[E-2] Thụy Sỹ
vs
Slovenia [E-3]
-1 -
IREA 01:45
[10] Galway
vs
Longford Town [6]
+0 -
IREB 01:45
[3] Shelbourne
vs
Cabinteely [7]
-1 3/4 -
- 01:45
[6] Athlone
vs
UC Dublin [4]
+1 1/4 -
- 02:00
[2] Finn Harps
vs
Waterford Utd [8]
-1 1/4 -
- 02:00
[1] Wexford Youths
vs
Cobh Ramblers [5]
-1 1/4 -
COLA 02:00
[2] Envigado
vs
Jag de Cordoba [15]
-1/2 -
URUA 02:00
[2] CA Penarol
vs
CA Fenix [5]
-
USB 02:00
[Nhóm 1-11] Toronto II
vs
FC Montreal [Nhóm 1-10]
-
ARGA 02:45
[3] Rosario Central
vs
Arsenal Sarandi [28]
-1 -
GHQG 03:00
Costa Rica
vs
Brazil
+1 1/4 -
ARGB 03:00
[13] All Boys
vs
Central Cordoba [20]
-1/2 -
COLB 03:00
[14] Bogota FC
vs
Depor FC [16]
-
- 03:00
[12] Valledupar
vs
Expreso Rojo [15]
-
- 03:00
[11] Real Santander
vs
Pereira [2]
-
ARGA 03:20
[21] Colon
vs
Sarmiento Junin [25]
-
GHQG 04:00
Chile
vs
Paraguay
-1 -
COLA 04:00
[17] Boyaca Chico
vs
Patriotas [11]
+1/4 -
ARGA 04:10
[26] CA Huracan
vs
Independiente [7]
+1/4 -
ECUA 04:30
[4] River Ecuador
vs
Mushuc Runa [12]
-
ARGA 05:00
[24] Defensa YJ
vs
Newells Old Boys [17]
-1/4 -
USB 05:00
[Nhóm 2-8] Portland Timbers II
vs
Colorado Springs [Nhóm 2-3]
-
ARGB 05:30
[3] Ramon Santamarina
vs
Atletico Parana [8]
-1/2