x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00
[14] Renofa Yamaguchi
vs
Montedio Yama. [6]
+1/2 -
- 11:00
[18] Avispa Fukuoka
vs
Zweigen Kan. [11]
+1/4 -
NHATJFL 11:00
[10] Biwako Seikei
vs
Tokyo Musashino [4]
-
- 11:00
[9] FC Osaka
vs
Ryutsu Keizai [16]
-
- 11:00
[2] Sony Sendai
vs
Honda Lock [5]
-
- 11:00
[1] Honda FC
vs
Reinmeer Aomori [11]
-
NHATB 12:00
[3] Omiya Ardija
vs
Alb. Niigata (JPN) [10]
-3/4 -
- 12:00
[17] Ehime FC
vs
Ryukyu [15]
-1/4 -
- 12:00
[8] Kyoto Sanga
vs
JEF United Chiba [16]
-3/4 -
- 12:00
[22] FC Gifu
vs
Ventforet Kofu [7]
+1 1/4 -
- 12:00
[9] Okayama
vs
Yokohama FC [2]
+1/4 -
- 12:00
[19] Machida Zelvia
vs
Kashiwa Reysol [1]
+3/4 -
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
- 12:00
[12] V-Varen Nagasaki
vs
Tochigi SC [21]
-1/4 -
AUSA 13:00
[8] Central Coast
vs
Adelaide Utd [5]
+1/4 -
NHATB 13:00
[13] Tokyo Verdy
vs
Tokushima Vortis [4]
+3/4 -
- 13:00
[20] Kagoshima
vs
Mito Hollyhock [5]
+1/4 -
AUSA 15:30
[2] Western United
vs
Newcastle Jets [10]
-1/4 -
CZEU19 16:30
Vik. Plzen U19
vs
Pribram U19
-
- 16:30
C. Budejovice U19
vs
Opava U19
-
EU19VL 17:00
[1-2] Bulgaria U19
vs
Armenia U19 [1-4]
-
CZEU19 17:00
Slavia Praha U19
vs
Pardubice U19
-
- 17:45
Brno U19
vs
Meteor Praha U19
-
Đang tải...
EU19VL 18:00
[6-2] Slovakia U19
vs
Malta U19 [6-4]
-
POLB 18:40
[3] Podbeskidzie
vs
Zaglebie Sosno [9]
-3/4 -
EU17VL 19:00
Đức U17
vs
Azerbaijan U17
-
EU19VL 19:00
[10-3] Ireland U19
vs
Gibraltar U19 [10-4]
-
- 19:00
[9-3] Thụy Điển U19
vs
Estonia U19 [9-4]
-
- 19:00
[8-1] Pháp U19
vs
Phần Lan U19 [8-2]
-
- 19:00
[11-2] Bosnia & Herz U19
vs
Luxembourg U19 [11-4]
-
- 19:00
[11-1] Anh U19
vs
Macedonia U19 [11-3]
-
TBNB 19:00
[4] Fuenlabrada
vs
Huesca [2]
+0 -
DUC4B 19:00
[17] Hannover II
vs
SSV Jeddeloh [14]
-
- 19:30
[5] Weiche Flensburg
vs
Hannoverscher SC [18]
-
SVKC 19:30
Partizan Bardejov
vs
Slo. Bratislava
-
CZEB 19:30
[9] SK Lisen
vs
MFK Chrudim [11]
-
EU17VL 20:00
Hy Lạp U17
vs
Kazakhstan U17
-
EU19VL 20:00
[5-3] Nga U19
vs
Wales U19 [5-1]
-
- 20:00
[5-4] Ba Lan U19
vs
Kosovo U19 [5-2]
-
- 20:00
[1-1] T.N.Kỳ U19
vs
Montenegro U19 [1-3]
-
CAFVL 20:00
[K-3] Madagascar
vs
Ethiopia [K-2]
-
DUC4B 20:00
[2] Lubeck
vs
Altona 93 [16]
-
DUC4BA 20:00
[10] Illertissen
vs
Augsburg II [13]
-
- 20:00
[6] Nurnberg II
vs
Buchbach [7]
-
- 20:00
[9] Greuther Furth II
vs
Heimstetten [14]
-
- 20:00
[2] SpVgg Bayreuth
vs
Memmingen [12]
-
- 20:00
[5] VfB Eichstätt
vs
V. Aschaffenburg [8]
-
- 20:00
[3] TSV Aubstadt
vs
Schalding Hein. [16]
-
- 20:00
[15] TSV 1896 Rain
vs
Rosenheim [17]
-
- 20:00
[1] Turkgucu-Ataspor
vs
VfR Garching [18]
-
- 20:00
[11] Wacker Burghausen
vs
Schweinfurt [4]
-
DUC4T 20:00
Schalke 04 II
vs
Rodinghausen
-
- 20:00
Sportfreunde Lotte
vs
Wuppertaler
-
- 20:00
M.gladbach II
vs
Homberg
-
- 20:00
Bergisch Gladbach
vs
TuS Haltern
-
- 20:00
Essen
vs
A.Aachen
-
- 20:00
Lippstadt
vs
Oberhausen
-
NIRA 20:00
[11] Institute
vs
Linfield [4]
-
CZEU19 20:00
Mlada Boleslav U19
vs
Zlin U19
-
EUVL 21:00
[I-3] Síp
vs
Scotland [I-4]
+1/4 -
EU19VL 21:00
[9-1] Ukraina U19
vs
Slovenia U19 [9-2]
-
- 21:00
[6-1] Italia U19
vs
Síp U19 [6-3]
-
DUC4B 21:00
[4] Rehden
vs
Wolfsburg II [1]
-
POLB 21:00
[11] Stomil Olsztyn
vs
GKS Belchatow [12]
-1/4 -
URUA 21:00
[15] CA Fenix
vs
CA Progreso [3]
-
WALA 21:30
[8] Cefn Druids AFC
vs
Barry Town [2]
-
- 21:30
[6] Cardiff Metropolitan
vs
Carmarthen [12]
-
TBN3 21:45
[A-9] Real Oviedo B
vs
Atletico Madrid B [A-2]
-
EU17VL 22:00
Ukraina U17
vs
Albania U17
-
ANHL1 22:00
[10] Rotherham Utd
vs
Accrington [19]
-3/4 -
- 22:00
[8] Blackpool
vs
Wimbledon [20]
-3/4 -
- 22:00
[22] Bolton
vs
Milton Keynes Dons [21]
-
- 22:00
[6] Coventry
vs
Rochdale [15]
-3/4 -
- 22:00
[16] Gillingham
vs
Lincoln [17]
-1/4 -
ANHL2 22:00
[15] Macclesfield
vs
Mansfield [14]
-
- 22:00
[11] Salford City
vs
Swindon [3]
+1/4 -
- 22:00
[1] Forest Green
vs
Plymouth Argyle [13]
+0 -
- 22:00
[17] Crawley Town
vs
Morecambe [24]
-3/4 -
- 22:00
[5] Exeter City
vs
Cheltenham [6]
-1/2 -
- 22:00
[16] Leyton Orient
vs
Scunthorpe Utd [21]
+0 -
- 22:00
[9] Northampton
vs
Crewe Alexandra [4]
+0 -
- 22:00
[10] Port Vale
vs
Carlisle [19]
-1/2 -
- 22:00
[22] Walsall
vs
Cambridge Utd [12]
-1/4 -
TBNB 22:00
[20] Extremadura UD
vs
Deportivo [22]
+0 -
TBN3 22:00
[A-13] Sporting Gijon B
vs
Celta Vigo II [A-16]
-
- 22:00
[B-19] Arenas de Guecho
vs
Leioa [B-17]
-
SCOB 22:00
[9] Greenock Morton
vs
Arbroath [5]
-1/4 -
- 22:00
[1] Dundee Utd
vs
Queen of South [7]
-1 -
SCO2 22:00
[9] Stranraer
vs
Airdrieonians [3]
+1/2 -
- 22:00
[6] Dumbarton
vs
Falkirk [4]
+1/2 -
- 22:00
[8] Peterhead
vs
Montrose [5]
-1/4 -
POLB 22:00
[14] Chojniczanka
vs
Wigry Suwalki [17]
-3/4 -
NIRA 22:00
[2] Cliftonville
vs
Ballymena Utd [7]
-
- 22:00
[9] Dungannon Swi.
vs
Larne [6]
-
- 22:00
[12] Warrenpoint Town
vs
Coleraine [1]
-
ALGA 22:00
CR Belouizdad
vs
ASO Chlef
-
- 22:00
Paradou AC
vs
USM Bel Abbes
-
TBN3 22:30
[B-10] Amorebieta
vs
Izarra [B-13]
-
- 22:30
[B-5] Osasuna B
vs
Barakaldo [B-14]
-
EU19VL 23:00
[10-1] Áo U19
vs
Thụy Sỹ U19 [10-2]
-
TBN3 23:00
[D-17] CP Villarrobledo
vs
San Fernando [D-4]
-
- 23:00
[A-15] Coruxo
vs
Las Rozas CF [A-12]
-
- 23:00
[B-2] Athletic Bilbao B
vs
Salamanca [B-18]
-
POLB 23:00
[6] GKS Tychy
vs
Radomiak Radom [2]
+0 -
- 23:00
[13] Sandecja
vs
Nieciecza [10]
+0 -
EUVL 00:00
[I-6] San Marino
vs
Kazakhstan [I-5]
+2 3/4 -
- 00:00
[E-5] Azerbaijan
vs
Wales [E-4]
+1 -
- 00:00
[I-2] Nga
vs
Bỉ [I-1]
+1/2 -
- 00:00
[G-3] Slovenia
vs
Latvia [G-6]
-2 1/4 -
EU17VL 00:00
B.D.Nha U17
vs
Georgia U17
-
EU19VL 00:00
[8-3] Đan Mạch U19
vs
Đảo Faroe U19 [8-4]
-
TBN3 00:00
[C-5] Villarreal B
vs
UE Olot [C-9]
-
BDNLC 00:00
[D-3] Casa Pia AC
vs
Chaves [D-1]
+3/4 -
ALGA 00:00
JS Saoura
vs
MC Oran
-
BDNB 00:15
[10] Penafiel
vs
Feirense [12]
-
EU21VL 00:30
[1-3] Italia U21
vs
Iceland U21 [1-2]
-
TBNB 00:30
[8] Elche
vs
Almeria [3]
+0 -
- 00:30
[5] Numancia
vs
Rayo Vallecano [12]
+0 -
TBN3 00:30
[C-12] Ejea
vs
Badalona [C-17]
-
EU19VL 01:30
[4-1] Hy Lạp U19
vs
Iceland U19 [4-3]
-
- 01:30
[4-2] Bỉ U19
vs
Albania U19 [4-4]
-
CAFVL 02:00
[K-1] B.B.Ngà
vs
Niger [K-4]
-
URUA 02:00
[6] Cerro Largo
vs
Racing Club Mdeo [11]
-
- 02:00
[12] Cerro Montevideo
vs
Rampla Juniors [16]
-
- 02:00
[4] Plaza Colonia
vs
CA Juventud [14]
-
- 02:00
[8] Boston River
vs
Wanderers [9]
-
- 02:00
[13] Danubio
vs
Liverpool P. (URU) [7]
-
- 02:00
[10] CA River Plate (URU)
vs
Defensor SC [5]
-
BIB 02:30
[6] KSC Lokeren
vs
Lommel [7]
-
BRB 02:30
[7] CRB/AL
vs
Ponte Preta/SP [11]
-1/2 -
- 02:30
[4] Coritiba/PR
vs
Oeste/SP [15]
-3/4 -
- 02:30
[14] Guarani/SP
vs
Operario/PR [9]
-1/4 -
EUVL 02:45
[G-2] Áo
vs
Macedonia [G-5]
-1 3/4 -
- 02:45
[E-1] Croatia
vs
Slovakia [E-3]
-1 1/4 -
- 02:45
[C-1] Đức
vs
Belarus [C-4]
-3 -
- 02:45
[G-4] Israel
vs
Ba Lan [G-1]
+0 -
- 02:45
[C-3] Bắc Ireland
vs
Hà Lan [C-2]
+1 1/4 -
ITA3 02:45
Feralpisalo
vs
Padova
-
- 02:45
SS Monopoli
vs
AS Bisceglie
-
- 02:45
Pergolettese
vs
Albinoleffe
-
CCFNL 03:00
[C1-3] French St. Martin
vs
Barbados [C1-1]
-
TBNB 03:00
[6] Zaragoza
vs
Albacete [10]
-1/2 -
ARGB 03:00
[B-16] All Boys
vs
Villa Dalmine [B-8]
-
- 03:00
[B-9] Quilmes
vs
Deportivo Riestra [B-4]
-
BRAA 03:00
[3] Santos/SP
vs
Sao Paulo/SP [5]
-1/2 -
VENA 03:00
[8] Metropolitano
vs
Dep.Tachira [1]
-
ARGB 03:10
[B-3] Def.Belgrano
vs
Chacarita Jrs [B-12]
-
PERA 03:30
[1] Alianza Lima
vs
Sport Huancayo [4]
-
ARGB 04:00
[A-12] Agropecuario AAC
vs
Estudiantes Rio Cuarto [A-3]
-
BRAA 05:00
[17] Fluminense/RJ
vs
Atl. Mineiro/MG [12]
-1/4 -
BRB 05:00
[17] Londrina/PR
vs
Botafogo/SP [10]
+0 -
ARGB 05:10
[B-5] Atletico Rafaela
vs
Sarmiento Junin [B-2]
-
PERA 05:45
[14] Academia Cantolao
vs
Carlos A. Mannucci [6]
-
CCFNL 06:00
[B2-4] St.Lucia
vs
Dominican [B2-2]
-
MEXB 06:00
[2] Atlante
vs
Mineros de Zac. [6]
-
CRCA 06:00
[8] Perez Zeledon
vs
Herediano [3]
-
CCFNL 07:30
[C1-2] Cayman Islands
vs
US Virgin Islands [C1-4]
-
- 08:00
[C3-1] Guatemala
vs
Puerto Rico [C3-2]
-
NZLA 08:00
[2] Team Wellington
vs
Wellington Phoenix (R) [9]
-
PERA 08:00
[8] Sport Boys
vs
Binacional [5]
-
MEXB 09:00
[4] Tampico Madero
vs
Celaya [7]
-
CRCA 09:00
[2] Dep. Saprissa
vs
Municipal Grecia [11]
-
CCFNL 10:00
[B2-1] El Salvador
vs
Montserrat [B2-3]
-
 
« 16 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo