CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSVPL 15:30
[3] South Melbourne
vs
Dandenong Th. [12]
-
AFCC 16:00
[H-2] Ayeyawady Utd
vs
New Radiant [H-3]
-
HQA 16:00
[7] Busan I'Park
vs
Jeonbuk H.Motor [3]
-
HQB 16:00
[11] Gangwon
vs
Goyang Hi [6]
-
- 16:00
[5] Sangju Sangmu
vs
Seoul E-Land [8]
-
HQA 16:30
[10] Seongnam
vs
Incheon Utd [9]
-
- 16:30
[5] Pohang Steelers
vs
Jeonnam Dragons [8]
-
- 16:30
[11] FC Seoul
vs
Daejeon Citizen [12]
-
- 16:30
[1] Ulsan Hyundai
vs
Suwon Bluewings [4]
-
HQB 16:30
[9] Bucheon 1995
vs
Chungju Hummel [10]
-
- 16:30
[2] Daegu
vs
Anyang [1]
-
- 16:30
[7] Suwon City
vs
Ansan Police [4]
-
HQA 17:00
[6] Jeju Utd
vs
Gwangju [2]
-
AFCC 18:00
[H-4] Lao FC
vs
Persib Bandung [H-1]
-
ARMC 18:00
Banants
vs
Mika
-
AFCC 19:00
[G-4] Global Manila
vs
Yadanarbon FC [G-3]
-
- 19:00
[C-2] Istiklol Dushanbe
vs
Al Qadsia [C-1]
-
- 19:00
[G-1] South China
vs
Pahang [G-2]
-
SRBA 20:30
[5] Novi Pazar
vs
Vojvodina [4]
-
- 20:30
[7] FK Rad
vs
Radnicki Krag. [16]
-
- 20:30
[3] Cukaricki
vs
Radnicki Nis [14]
-
- 20:30
[1] Partizan
vs
Mladost Lucani [10]
-
- 20:30
[13] Donji Srem
vs
Beograd [6]
-
- 20:30
[12] Napredak
vs
Spartak Subotica [9]
-
- 20:30
[15] FK Vozdovac
vs
Crvena Zvezda [2]
-
- 20:30
[11] Borac
vs
Jagodina [8]
-
AFCC 21:00
[D-4] Al Nejmeh
vs
AL Riffa [D-3]
-
DUCU19 21:00
[1-7] Hertha Berlin U19
vs
St. Pauli U19 [1-8]
-
BDNB 22:00
[1] Tondela
vs
SL Benfica B [5]
-
- 22:00
[10] Sporting CP B
vs
Feirense [2]
-
- 22:00
[23] Maritimo B
vs
Santa Clara [21]
-
- 22:00
[19] Braga II
vs
Oriental [18]
-
- 22:00
[14] Aves
vs
Olhanense [20]
-
- 22:00
[16] Academico Viseu
vs
Porto B [9]
-
- 22:00
[12] UD Oliveirense
vs
Beira Mar [17]
-
- 22:00
[24] Trofense
vs
SC Farense [15]
-
- 22:00
[6] SC Freamunde
vs
Vitoria Guimaraes B [7]
-
- 22:00
[8] Chaves
vs
Portimonense [11]
-
- 22:00
[13] Leixoes
vs
SC Covilha [4]
-
- 22:00
[22] Atletico CP
vs
Uniao Madeira [3]
-
AFCC 22:45
[D-1] Al Kuwait
vs
Jaish Damascus [D-2]
-
- 23:00
[C-3] Arbil
vs
FC Ahal [C-4]
-
TDU21 23:00
[AN-8] Orebro SK U21
vs
GIF Sundsvall U21 [AN-7]
-
**OMA 23:00
[11] Sohar Club (OMA)
vs
Al Shabab (OMA) [6]
-
- 23:15
[4] Dhofar
vs
Sur Club [3]
-
PHA 23:30
[2] Lyon
vs
SC Bastia [13]
-
NPA 23:30
[16] Amazulu
vs
Polokwane [7]
-
- 23:30
[13] Platinum Stars
vs
SuperSport Utd [9]
-
- 23:30
[4] Wits
vs
Orlando Pirates [3]
-
- 23:30
[12] Chippa Utd
vs
Moroka Swallows [15]
-
- 23:30
[2] Mamelodi Sun.
vs
Blo. Celtic [6]
-
- 23:30
[11] Mpumalanga
vs
Maritzburg Utd [8]
-
TD3 00:00
[Sodra-10] Orgryte
vs
Huddinge IF [Norra-6]
-
C1 01:45
[H-1] Porto
vs
Bayern Munich [E-1]
+3/4 -
- 01:45
[F-2] PSG
vs
Barcelona [F-1]
+1/2 -
ANHB 01:45
[9] Nottingham Forest
vs
Watford [2]
-
- 01:45
[20] Fulham
vs
Rotherham Utd [21]
-
ANHL2 01:45
[1] Burton Albion
vs
Carlisle [21]
-
COLC 03:00
[C-2] Envigado
vs
Dep.Rionegro [C-4]
-
- 03:00
[F-4] Patriotas
vs
Boyaca Chico [F-1]
-
- 03:00
[A-3] Real Cartagena
vs
Barranquilla [A-2]
-
- 03:00
[G-3] Bogota FC
vs
Millonarios [G-4]
-
- 03:00
[B-4] Valledupar
vs
Deportivo Pasto [B-2]
-
- 03:00
[D-1] Atl. Bucaramanga
vs
Cucuta [D-2]
-
- 03:00
[A-4] U. Autonoma
vs
Junior Barranquilla [A-1]
-
- 03:00
[E-2] Cortulua
vs
America Cali [E-1]
-
- 03:00
[F-3] Fortaleza
vs
Llaneros FC [F-2]
-
- 03:00
[D-4] Alianza Petrolera
vs
Real Santander [D-3]
-
- 03:00
[B-3] Uni.Popayan
vs
Union Magdalena [B-1]
-
- 03:00
[G-1] Expreso Rojo
vs
La Equidad [G-2]
-
- 03:00
[C-3] Jag de Cordoba
vs
Inde.Medellin [C-1]
-
- 03:00
[H-1] Deportes Tolima
vs
Dep.Quindio [H-3]
-
- 03:00
[E-3] Deportivo Cali
vs
Depor FC [E-4]
-
- 03:00
[H-4] Atletico Huila
vs
Pereira [H-2]
-
LIB 04:45
[F-2] Juan Aurich
vs
Tigres UANL [F-1]
-
- 04:45
[F-3] River Plate
vs
San Jose [F-4]
-
BRC 05:30
Nautico/PE
vs
Brasilia FC/DF
-
- 05:30
Vitoria/BA
vs
Anapolina/GO
-
- 05:30
Ceara/CE
vs
Confianca/SE
-
- 05:30
Avai/SC
vs
Operario/PR
-
- 05:30
Joinville/SC
vs
Ituano/SP
-
- 05:30
Ame. Natal/RN
vs
Globo FC/RN
-
- 05:30
Parana/PR
vs
Jacuipense/BA
-
- 05:30
Vasco DG/RJ
vs
Rio Branco/AC
-
- 06:30
Boa Esporte/MG
vs
Moto Clube/MA
-
- 06:30
Atletico/GO
vs
Coruripe/AL
-
**USA 06:30
[Tay-5] New England
vs
Chicago Fire [Tay-8]
-
LIB 07:00
[A-1] Colo Colo
vs
Santa Fe [A-2]
-
- 07:00
[B-4] Danubio
vs
Sao Paulo/SP [B-2]
-
- 07:00
[A-3] Atlas
vs
Atl. Mineiro/MG [A-4]
-
BRC 08:00
Gremio/RS
vs
Campinense
-
 
« 14 tháng 03 »

BD 8x85: Sống cùng bóng đá!

Gọi 19001770 để nghe Kết quả bóng đá
Điều khoản sử dụng dịch vụ
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+ | Nguyễn Trọng Thơ
SGP: 158/GP-TTDT, Bộ TT&TT - Cục phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử. Cấp ngày: 29/4/2010