CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSQSL 16:00
[10] SWQ Thunder
vs
Brisbane Roar U21 [7]
-
TQC 18:35
Shanghai Shenxin
vs
Jiangsu Sainty
-
- 18:35
Tianjin Teda
vs
Guangzhou Ever.
-
- 18:35
Henan Jianye
vs
Lijiang Jiayunhao
-
TDU21 19:30
[AS-9] Falkenbergs U21
vs
Hacken U21 [AS-7]
-
FIN3 20:30
[B-9] EsPa Espoo
vs
FC Aland [B-7]
-
FINA 22:30
[9] VPS Vaasa
vs
Ilves Tampere [4]
-1/4 -
- 22:30
[10] Inter Turku
vs
Seinajoen JK [7]
+1/4 -
FINB 22:30
[5] Haka
vs
Jazz [9]
-1 -
- 22:30
[7] Grankulla IFK
vs
KPV Kokkola [1]
+1/2 -
- 22:30
OLS Oulu
vs
KTP Kotka [6]
-1/2 -
- 22:30
[4] EIF Ekenas
vs
Jyvaskyla JK [2]
-1/4 -
FIN3 22:30
[C-6] AC Kajaani
vs
VIFK Vaasa [C-4]
-
- 22:30
[C-1] GBK Kokkola
vs
YPA [C-7]
-
- 22:30
[C-2] MuSa Pori
vs
Santa Claus [C-10]
-
- 22:30
[B-6] SalPa Salo
vs
BK 46 [B-2]
-
- 22:30
[C-8] Narpes Kraft
vs
PPT Pori [C-9]
-
- 22:30
[A-8] KuFu-98
vs
PEPO [A-11]
-
- 22:30
[A-6] Kultsu FC
vs
MPS Helsinki [A-12]
-
- 22:30
[B-1] Honka
vs
Espoo [B-3]
-
- 22:30
[B-8] Viikingit
vs
TPV Tampere [B-4]
-
- 22:30
[A-1] Gnistan
vs
FC Lahti Akatemia [A-4]
-
- 22:30
[A-2] MP Mikkeli
vs
Futura [A-3]
-
C1 23:00
Flora Tallinn
vs
Lincoln Red Imps
-
C2 23:00
Rabotnicki
vs
Buducnost
-
- 23:00
Kapaz
vs
Dacia
-
- 23:00
Partizani Tirana
vs
Slo. Bratislava
-
FIN3 23:00
[B-10] Atlantis
vs
FC Kiffen [B-5]
-
TDU21 23:00
[AN-8] Orebro SK U21
vs
Hammarby U21 [AN-4]
-
C1 00:00
Valletta
vs
B36 Torshavn
-
TDB 00:30
[10] Gais
vs
Degerfors IF [16]
-1 -
C1 01:00
The New Saints
vs
Tre Penne
-
- 01:00
FC Santa Coloma
vs
Alashkert
-
PERA 01:15
[2] DU Comercio
vs
Cesar Vallejo [14]
-
C2 01:45
St. Patrick's
vs
Jeunesse Esch
-
ICEA 02:15
[12] Fylkir
vs
Vikingur Rey. [8]
+0 -
- 02:15
[5] Vik. Olafsvik
vs
Trottur Rey. [11]
-1 -
PERA 03:30
[6] Dep. Municipal
vs
Juan Aurich [8]
-
BRB 05:15
[11] Londrina/PR
vs
Brasil Pelotas/RS [6]
-1/2 -
- 05:15
[9] Bahia/BA
vs
Oeste/SP [12]
-1 -
- 05:15
[16] Avai/SC
vs
Vila Nova/GO [14]
-1/2 -
- 05:15
[17] Joinville/SC
vs
CRB/AL [7]
-1/2 -
BRAU20 05:30
[B-1] Fluminense/RJ U20
vs
Corinthians/SP U20 [A-2]
-
BRB 06:30
[8] Nautico/PE
vs
Luverdense/MT [5]
-3/4 -
- 06:30
[20] Sampaio Correa/MA
vs
Tupi/MG [19]
-1/2 -
- 06:30
[1] Vasco DG/RJ
vs
Parana/PR [10]
-1 1/4 -
- 07:30
[18] Bragantino/SP
vs
Ceara/CE [3]
+0 -
- 07:30
[15] Goias/GO
vs
Paysandu/PA [13]
-3/4 -
USC 07:30
Chicago Fire
vs
Columbus Crew
-
PERA 08:00
[9] Alianza Lima
vs
Uni.San Martin [12]
-
USC 09:00
Real Salt Lake
vs
Seattle Sounders
-
 
« 14 tháng 01 »
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com - Hỗ trợ: 1900561588