bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00
[14] Gainare Tottori
vs
Kamatamare San. [2]
-
NHATJFL 11:00
[3] Maruyasu Okazaki
vs
Tokyo Musashino [5]
-
- 11:00
[11] Tegevajaro Miyazaki
vs
Reinmeer Aomori [9]
-
- 11:00
[1] Sony Sendai
vs
Nara Club [12]
-
- 11:00
[2] Honda FC
vs
FC Osaka [6]
-
NHATA 12:00
[8] Consa. Sapporo
vs
Sanf Hiroshima [7]
-
- 12:00
[1] FC Tokyo
vs
Oita Trinita [4]
-
AUSSL 12:30
[4] Metro Stars
vs
Ade. Blue Eagles [2]
-
- 12:30
[8] Para Hills Knights
vs
Adelaide Raiders [5]
-
- 12:30
[11] West Adelaide
vs
Campbelltown City [1]
-
AUSVPL 13:00
[10] Port Melbourne
vs
Avondale Heights [1]
-
- 13:00
[7] Altona Magic
vs
Melb. Knights [6]
-
- 13:00
[2] Heidelberg Utd
vs
Green Gully SC [5]
-
NHAT3 13:00
[13] Thespa Kusatsu
vs
FC Tokyo U23 [18]
-
AUSBPL 14:00
[8] The Gap
vs
Acacia Ridge [7]
-
AUSFWP 14:00
[5] Sorrento
vs
Perth SC [1]
-
- 14:00
[3] Perth Glory U21
vs
Inglewood Utd [2]
-
- 14:00
[11] ECU Joondalup
vs
Armadale SC [10]
-
- 14:00
[12] Stirling Lions
vs
Balcatta [7]
-
- 14:00
[8] Cockburn City
vs
Bayswater City [6]
-
- 14:00
[9] Rockingham City
vs
Floreat Athena [4]
-
AUSVPL 14:00
[12] Dandenong Th.
vs
Kingston City [14]
-
AUSBPL 14:30
[4] Grange Thistle
vs
UQ FC [10]
-
- 15:00
[6] Caboolture Sports
vs
Albany Creek [1]
-
NHAT3 15:00
[11] Sagamihara
vs
Grulla Morioka [7]
-
HQB 15:00
[8] Jeonnam Dragons
vs
Ansan Greeners [6]
-
CZEU19 15:15
[15] Dukla Praha U19
vs
Mlada Boleslav U19 [14]
-
AUSSL 15:30
[3] Adelaide Comets
vs
Croydon Kings [7]
-
CZEU19 16:00
[2] Sparta Praha U19
vs
Banik Ostrava U19 [8]
-
- 16:00
[5] Sigma Olomouc U19
vs
MFk Karvina U19 [12]
-
- 16:00
[11] Pardubice U19
vs
Vik. Plzen U19 [9]
-
AUSBPL 16:00
[11] North Pine
vs
Taringa Rovers [5]
-
- 16:00
[2] Toowong FC
vs
Centenary Stormers [12]
-
AUSSL 16:00
[6] Adelaide Olympic
vs
Adelaide Utd U21 [10]
-
KAZA 17:00
[4] Ordabasy
vs
Okzhetpes [8]
-
- 17:00
[5] Kairat Almaty
vs
Aktobe [12]
-
- 17:00
[2] Tobol Kostanay
vs
Shakhter Kar. [7]
-
- 17:00
[3] Kaisar Kyzylorda
vs
Irtysh Pavlodar [10]
-
- 17:00
[1] Astana
vs
Zhetysu Taldykorgan [6]
-
- 17:00
[11] Atyrau
vs
FK Taraz [9]
-
HQB 17:00
[7] Bucheon 1995
vs
Daejeon Citizen [9]
-
- 17:00
[2] Busan I'Park
vs
Suwon FC [3]
-
NORB 20:30
[7] Sandnes Ulf
vs
Kongsvinger [8]
-
TDB 21:00
[5] Norrby
vs
Dalkurd FF [12]
-
- 21:00
[2] Mjallby AIF
vs
Jonkopings [3]
-
- 21:00
[6] Degerfors IF
vs
IK Frej [13]
-
- 21:00
[11] Halmstads
vs
Vasteras [9]
-
QATA 21:00
[2] Al Duhail SC
vs
Shahaniya SC [7]
-
- 21:00
[10] Al Khor
vs
Al Arabi (QAT) [6]
-
- 21:00
[4] Al Rayyan
vs
Ahli Doha [5]
-
- 21:00
[9] Umm salal
vs
Sailiya [3]
-
- 21:00
[1] Al Sadd
vs
Al Kharaitiyat FC [12]
-
BRB 21:00
[13] Parana/PR
vs
Oeste/SP [11]
-
KUWA 21:50
[10] Fahaheel
vs
Al Nasr (KUW) [8]
-
- 21:50
[3] Salmiya
vs
Al Shabab (KUW) [7]
-
- 21:50
[2] Al Kuwait
vs
Tadamon (KUW) [6]
-
- 21:50
[4] Kazma
vs
Al Jahra [9]
-
- 21:50
[1] Al Quadisiya
vs
Al Arabi (KUW) [5]
-
QATA 22:25
[11] Qatar SC
vs
Al Garrafa [8]
-
ICEB 23:00
[6] Thor Akureyri
vs
Throttur [7]
-
AUTB 00:00
[15] Horn
vs
Wattens [1]
-
- 00:00
[2] SV Ried
vs
LASK Juniors [6]
-
- 00:00
[11] Liefering
vs
Austria Klagenfurt [9]
-
- 00:00
[14] SKU Amstetten
vs
Kapfenberg [4]
-
- 00:00
[12] SV Lafnitz
vs
Blau Weiss Linz [7]
-
- 00:00
[16] Vorwarts Steyr
vs
Austria Wien II [13]
-
- 00:00
[10] Floridsdorfer AC
vs
Wiener Neustadt [5]
-
- 00:00
[3] Aust Lustenau
vs
Wacker Innsbruck II [8]
-
URUA 01:00
[6] CA Progreso
vs
Defensor SC [12]
-
- 01:00
[15] Plaza Colonia
vs
Racing Club Mdeo [11]
-
- 01:00
[2] CA Fenix
vs
Rampla Juniors [10]
-
C1 02:00
[C-2] Liverpool
vs
Tottenham [B-2]
-1/2 -
ICEA 02:15
[5] UMF Grindavik
vs
Vikingur Rey. [11]
-
BRB 02:30
[1] Botafogo/SP
vs
Criciuma/SC [15]
-
BRA 05:00
[11] Bahia/BA
vs
Gremio/RS [16]
-
- 05:00
[9] Flamengo/RJ
vs
Fortaleza/CE [14]
-
 
« 13 tháng 04 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com