x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 11:00
[9] Vissel Kobe
vs
FC Tokyo [2]
+0 -
NHAT3 11:00
[7] Fukushima Utd
vs
Blaublitz Akita [9]
-
NHATW 11:00
[7] Iga Kunoichi Nữ
vs
Nojima Stella nữ [6]
-
NHATA 12:00
[13] Nagoya Grampus
vs
Vegalta Sendai [14]
-1/2 -
- 12:00
[11] Shimizu S-Pulse
vs
Sanf Hiroshima [5]
+1/4 -
- 12:00
[3] Yokohama FM
vs
Shonan Bellmare [15]
-1 -
- 12:00
[12] Gamba Osaka
vs
Kawasaki Fro. [4]
+1/4 -
NHATB 12:00
[3] Omiya Ardija
vs
Tokushima Vortis [8]
-1/4 -
- 12:00
[18] Avispa Fukuoka
vs
Alb. Niigata (JPN) [11]
+1/4 -
- 12:00
[6] Kyoto Sanga
vs
Yokohama FC [4]
+0 -
- 12:00
[13] Tokyo Verdy
vs
Ventforet Kofu [7]
+1/4 -
NHATJFL 12:00
[5] Honda Lock
vs
Nara Club [11]
-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
- 12:00
[14] Suzuka Unlimited
vs
Verspah Oita [8]
-
NHATA 13:00
[18] Jubilo Iwata
vs
Sagan Tosu [16]
+0 -
NHATW 13:00
[4] JEF United Nữ
vs
Nagano Parceiro (W) [8]
-
HKGA 14:30
[5] Guangzhou R&F U19
vs
Yuen Long [8]
-
- 14:30
[9] Tai Po
vs
Kitchee [3]
-
TQB 15:30
[7] Beijing BG
vs
Qingdao Huanghai [1]
-
- 15:30
[8] Nei Mongol
vs
Shanghai Shenxin [16]
-
- 15:30
[13] Sichuan Longfor
vs
Xinjiang Tianshan [12]
-
- 15:30
[15] Liaoning Hunyong
vs
Guangdong S Tiger [10]
-
CZEU19 17:00
Mlada Boleslav U19
vs
Slavia Praha U19
-
Đang tải...
- 17:00
Vik. Plzen U19
vs
Brno U19
-
- 17:00
Opava U19
vs
Hradec Kralove U19
-
VNA 17:00
[2] TP.HCM
vs
HA Gia Lai [11]
-
- 17:00
[10] Viettel
vs
SHB Đà Nẵng [5]
-
- 17:00
[3] Than Quảng Ninh
vs
Hà Nội FC [1]
-
- 17:00
[1] Hà Nội FC
vs
Quảng Nam [6]
-
- 17:00
[7] BCM Bình Dương
vs
Thanh Hóa [13]
-
- 17:00
[5] SHB Đà Nẵng
vs
BCM Bình Dương [7]
-
- 17:00
[11] HA Gia Lai
vs
Khánh Hòa [14]
-
- 17:00
[13] Thanh Hóa
vs
Viettel [10]
-
- 17:00
[14] Khánh Hòa
vs
Sài Gòn FC [8]
-
- 17:00
[9] Hải Phòng
vs
TP.HCM [2]
-
- 17:00
[4] SL Nghệ An
vs
Than Quảng Ninh [3]
-
- 17:00
[6] Quảng Nam
vs
SL Nghệ An [4]
-
- 17:00
[12] Nam Định
vs
Hải Phòng [9]
-
- 17:00
[8] Sài Gòn FC
vs
Nam Định [12]
-
TQA 17:30
[11] Guangzhou Fuli
vs
Shandong Luneng [4]
-
TBNA 18:00
[14] Eibar
vs
Barcelona [2]
+1 1/4 -
NGA 18:00
[16] FK Tambov
vs
Ural S.r. [10]
+0 -
NGAU21 18:00
[9] Zenit U21
vs
Rostov U21 [10]
-
- 18:00
[11] Akhmat Gr. U21
vs
Lok. Moscow U21 [2]
-
- 18:00
[1] Din. Moscow U21
vs
Krasnodar U21 [12]
-
- 18:00
[6] Spartak Mos. U21
vs
Rubin Kazan U21 [13]
-
- 18:00
[4] Arsenal Tula U21
vs
PFC Sochi U21 [14]
-
- 18:00
[15] Ufa U21
vs
CSKA Mos. U21 [3]
-
- 18:00
[16] Orenburg U21
vs
Kryliya Sov. U21 [8]
-
- 18:00
[5] FK Tambov U21
vs
Ural U21 [7]
-
ANHA 18:30
[18] Everton
vs
West Ham Utd [8]
-1/2 -
DUC4DB 18:30
[12] Auerbach
vs
Wacker Nordhausen [3]
-
- 18:30
[17] Optik Rathenow
vs
Berliner FC Dynamo [8]
-
- 18:30
[9] Meuselwitz
vs
Berlin AK 07 [13]
-
- 18:30
[2] VSG Altglienicke
vs
Ger.Halberstadt [15]
-
- 18:30
[14] SV Lichtenberg
vs
Viktoria Berlin [7]
-
DUC4B 19:00
[16] Hannover II
vs
Ein. Norderstedt [11]
-
MNEA 19:30
[2] Iskra Danilo
vs
Sutjeska [3]
-
- 19:30
[5] FK Kom
vs
Buducnost [1]
-
- 19:30
[10] M. Ljeskopolje
vs
Grbalj [7]
-
- 19:30
[4] Zeta
vs
OFK Petrovac [9]
-
- 19:30
[8] Rudar
vs
OFK Titograd [6]
-
TQB 19:30
[4] Shijiazhuang YJ
vs
Guizhou Zhicheng [2]
-
- 19:30
[5] Zhejiang Greentown
vs
Nantong Zhiyun [14]
-
TQA 19:35
[15] Tianjin Tianhai
vs
Wuhan Zall [6]
+1/4 -
- 19:35
[2] Beijing Guoan
vs
Shanghai SIPG [3]
-1/4 -
ANHU23 20:00
[1-12] Man City U23
vs
Brighton U23 [1-9]
-
ITAA 20:00
[6] Lazio
vs
Atalanta [3]
-1/4 -
DUC3 20:00
[20] CZ Jena
vs
Wurzburger [12]
+3/4 -
- 20:00
[11] Zwickau
vs
Bayern Munich II [8]
-1/4 -
- 20:00
[6] Ingolstadt
vs
Chemnitzer [19]
-1 -
- 20:00
[9] Magdeburg
vs
Hansa Rostock [10]
-1/2 -
- 20:00
[18] Preussen Munster
vs
Sonnenhof [17]
-1/4 -
- 20:00
[14] Munchen 1860
vs
Uerdingen [16]
-1/4 -
- 20:00
[13] Meppen
vs
Vik.Koln [7]
-1/2 -
- 20:00
[5] Waldhof Man.
vs
Hallescher [2]
+0 -
- 20:00
[3] Ein.Braunschweig
vs
Unterhaching [1]
-1/4 -
- 20:00
[4] Duisburg
vs
Kaiserslautern [15]
-1/4 -
DUC4B 20:00
[15] Heider SV
vs
Weiche Flensburg [4]
-
DUC4BA 20:00
[16] Rosenheim
vs
Greuther Furth II [7]
-
- 20:00
[5] V. Aschaffenburg
vs
Illertissen [10]
-
- 20:00
[13] Heimstetten
vs
SpVgg Bayreuth [3]
-
- 20:00
[14] Schalding Hein.
vs
Nurnberg II [8]
-
- 20:00
[2] Schweinfurt
vs
Turkgucu-Ataspor [1]
-
- 20:00
[17] VfR Garching
vs
Augsburg II [18]
-
- 20:00
[15] TSV 1896 Rain
vs
VfB Eichstätt [11]
-
DUC4N 20:00
[8] SSV Ulm
vs
Hoffenheim II [12]
-
- 20:00
[15] Freiburg II
vs
VfB Giessen [13]
-
- 20:00
[3] Homburg
vs
TSG Balingen [16]
-
- 20:00
[17] Pirmasens
vs
FSV Frankfurt [11]
-
- 20:00
[2] TSV Steinbach
vs
Koblenz [18]
-
- 20:00
[14] Aalen
vs
Bayern Alzenau [9]
-
- 20:00
[4] Elversberg
vs
Astoria Walldorf [6]
-
- 20:00
[10] Bahlinger
vs
Saarbrucken [1]
-
- 20:00
[5] Offenbach
vs
Mainz II [7]
-
DUC4T 20:00
Schalke 04 II
vs
TuS Haltern
-
- 20:00
Fortuna Koln
vs
Sportfreunde Lotte
-
- 20:00
M.gladbach II
vs
Wuppertaler
-
- 20:00
Bergisch Gladbach
vs
Essen
-
- 20:00
Bonner SC
vs
B.Dortmund II
-
- 20:00
Lippstadt
vs
Homberg
-
- 20:00
Wattenscheid
vs
Fort.Dusseldorf II
-
- 20:00
Verl
vs
A.Aachen
-
- 20:00
Oberhausen
vs
Rodinghausen
-
NGB 20:00
[9] Baltika
vs
Neftekhimik Nizh [4]
-
- 20:00
[13] Luch Energiya
vs
Yenisey [18]
-
- 20:00
[5] Chertanovo
vs
Torpedo Moscow [1]
-
- 20:00
[10] Chayka FK Pesch
vs
Spartak Moscow B [15]
-
- 20:00
[7] SKA-Khabarovsk
vs
Tom Tomsk [8]
-
- 20:00
[19] Mordovia
vs
Krasnodar B [17]
-
- 20:00
[16] Avangard Kursk
vs
Tekstilshchik Ivanov [12]
-
- 20:00
[20] Fakel
vs
Shinnik Yaroslavl [6]
-
- 20:00
[11] Nizhny Nov
vs
Khimki [2]
-
- 20:00
[14] Armavir
vs
Rotor Volgograd [3]
-
GEOA 20:00
[4] Torpedo Kut.
vs
Saburtalo [3]
-
- 20:00
[6] Dila Gori
vs
Dinamo Batumi [2]
-
- 20:00
[10] Wit Georgia
vs
Sioni Bolnisi [9]
-
- 20:00
[7] Chikhura Sach.
vs
FC Rustavi [8]
-
- 20:00
[1] Dinamo Tbilisi
vs
Lokomotiv T [5]
-
DUA 20:30
[5] Leipzig
vs
Wolfsburg [2]
-1 -
- 20:30
[14] Augsburg
vs
Bayern Munich [3]
+2 1/4 -
- 20:30
[16] Union Berlin
vs
Freiburg [4]
+0 -
- 20:30
[15] Fort.Dusseldorf
vs
Mainz [13]
+0 -
- 20:30
[11] Wer.Bremen
vs
Hertha Berlin [10]
-1/4 -
NGA 20:30
[6] Spartak Moscow
vs
Rubin Kazan [11]
-3/4 -
MKDA 20:30
[3] Makedonija
vs
Vardar [1]
-
- 20:30
[8] Rabotnicki
vs
FC Struga [9]
-
- 20:30
[7] Sileks Kratovo
vs
Renova [4]
-
- 20:30
[10] Borec Veles
vs
Shkupi [6]
-
- 20:30
[5] Shkendija
vs
Academy Pandev [2]
-
ANHA 21:00
[10] Bournemouth
vs
Norwich [19]
-3/4 -
- 21:00
[15] Aston Villa
vs
Brighton [14]
-1/4 -
- 21:00
[5] Chelsea
vs
Newcastle [16]
-1 1/2 -
- 21:00
[4] Leicester City
vs
Burnley [7]
-1 -
- 21:00
[9] Tottenham
vs
Watford [20]
-1 1/4 -
- 21:00
[11] Wolves
vs
Southampton [17]
-3/4 -
TBNA 21:00
[3] Atletico Madrid
vs
Valencia [7]
-3/4 -
ITB 21:00
[9] Virtus Entella
vs
Trapani [19]
-1/4 -
- 21:00
[14] Venezia
vs
Salernitana [4]
-1/4 -
- 21:00
[20] Juve Stabia
vs
Pordenone [8]
+0 -
- 21:00
[1] Benevento
vs
Perugia [5]
-3/4 -
- 21:00
[15] Frosinone
vs
Livorno [17]
-3/4 -
- 21:00
[13] Pisa
vs
Crotone [2]
+0 -
- 21:00
[10] Chievo
vs
Ascoli [6]
-1/2 -
- 21:00
[7] Cittadella
vs
Cosenza [16]
-1/2 -
- 21:00
[3] Empoli
vs
Cremonese [12]
-1/2 -
- 21:00
[11] Pescara
vs
Spezia [18]
-1/4 -
BLRA 21:00
[10] Slavia Mozyr
vs
Neman Grodno [11]
-
- 21:00
[4] Dinamo Minsk
vs
Vitebsk [8]
-
- 21:00
[2] Bate Borisov
vs
Gomel [15]
-
WALA 21:30
[3] Bala Town
vs
Barry Town [1]
-
- 21:30
[11] Airbus UK
vs
Newtown AFC [7]
-
- 21:30
[6] Cardiff Metropolitan
vs
Connah's QN [4]
-
- 21:30
[10] Penybont
vs
The New Saints [2]
-
- 21:30
[12] Carmarthen
vs
Aberystwyth [8]
-
ANHB 22:00
[23] Barnsley
vs
Swansea City [4]
+1/2 -
- 22:00
[14] Blackburn Rovers
vs
Huddersfield [21]
-1/2 -
- 22:00
[17] Brentford
vs
Millwall [15]
-3/4 -
- 22:00
[11] Cardiff City
vs
Sheffield Wed. [8]
-1/4 -
- 22:00
[10] Charlton Athletic
vs
Derby County [13]
+0 -
- 22:00
[16] Hull City
vs
QPR [9]
+0 -
- 22:00
[5] Leeds Utd
vs
Birmingham [12]
-1 1/4 -
- 22:00
[18] Luton Town
vs
Bristol City [6]
+0 -
- 22:00
[20] Middlesbrough
vs
West Brom [1]
+1/2 -
- 22:00
[22] Reading
vs
Preston North End [3]
+0 -
- 22:00
[24] Stoke City
vs
Fulham [7]
+0 -
- 22:00
[19] Wigan
vs
Nottingham Forest [2]
+0 -
ANHL1 22:00
[18] Tranmere Rovers
vs
Southend [22]
-1/4 -
- 22:00
[10] Rotherham Utd
vs
Oxford Utd [8]
-1/2 -
- 22:00
[12] Lincoln
vs
Shrewsbury [13]
-1/4 -
- 22:00
[5] Fleetwood Town
vs
Burton Albion [14]
-1/4 -
- 22:00
[20] Accrington
vs
Ipswich [1]
+1/4 -
- 22:00
Bury
vs
Blackpool [6]
-
- 22:00
[2] Wycombe
vs
Sunderland [9]
+0 -
- 22:00
[19] Milton Keynes Dons
vs
Coventry [7]
+0 -
- 22:00
[21] Wimbledon
vs
Portsmouth [16]
+1/2 -
- 22:00
[23] Bolton
vs
Rochdale [17]
-
- 22:00
[11] Doncaster Rovers
vs
Bristol Rovers [4]
-1/2 -
- 22:00
[15] Gillingham
vs
Peterborough Utd [3]
+1/4 -
ANHL2 22:00
[5] Newport
vs
Scunthorpe Utd [22]
-1/4 -
- 22:00
[16] Cambridge Utd
vs
Exeter City [2]
+1/4 -
- 22:00
[4] Forest Green
vs
Mansfield [15]
+0 -
- 22:00
[1] Crewe Alexandra
vs
Swindon [7]
-1/4 -
- 22:00
[3] Bradford City
vs
Crawley Town [9]
-3/4 -
- 22:00
[8] Colchester Utd
vs
Morecambe [24]
-3/4 -
- 22:00
[10] Grimsby
vs
Leyton Orient [17]
-1/4 -
- 22:00
[18] Northampton
vs
Salford City [14]
-1/4 -
- 22:00
[21] Oldham
vs
Macclesfield [12]
-1/4 -
- 22:00
[11] Plymouth Argyle
vs
Carlisle [20]
-3/4 -
- 22:00
[13] Port Vale
vs
Stevenage [23]
-1/2 -
- 22:00
[19] Walsall
vs
Cheltenham [6]
-1/4 -
DUC4B 22:00
[13] SSV Jeddeloh
vs
Hamburger II [12]
-
SCOA 22:00
[11] St. Mirren
vs
St. Johnstone [12]
+0 -
- 22:00
[8] Hamilton
vs
Hibernian [10]
+1/2 -
- 22:00
[2] Celtic
vs
Ross County [5]
-2 -
- 22:00
[9] Hearts
vs
Rangers [1]
+1 1/4 -
- 22:00
[7] Kilmarnock
vs
Livingston [6]
-1/2 -
- 22:00
[3] Motherwell
vs
Aberdeen [4]
-1/4 -
SCOB 22:00
[4] Dundee
vs
Partick Thistle [10]
-1/2 -
- 22:00
[8] Arbroath
vs
Greenock Morton [7]
-1/4 -
- 22:00
[6] Queen of South
vs
Dundee Utd [1]
+3/4 -
- 22:00
[5] Dunfermline
vs
Ayr Utd [2]
+0 -
- 22:00
[3] Inverness C.T.
vs
Alloa Athletic [9]
-1 -
SCO2 22:00
[10] Stranraer
vs
Dumbarton [5]
-
- 22:00
[2] East Fife
vs
Forfar Athletic [7]
-
- 22:00
[4] Airdrieonians
vs
Montrose [9]
-
- 22:00
[6] Clyde
vs
Raith Rovers [1]
-
- 22:00
[3] Falkirk
vs
Peterhead [8]
-
BULA 22:00
[2] Lok. Plovdiv
vs
Cska Sofia [4]
-
- 22:00
[14] Vitosha Bistritsa
vs
Cherno More [5]
-
- 22:00
[9] Dunav Ruse
vs
Etar [11]
-
- 22:00
[12] Tsarsko Selo
vs
Botev Vratsa [10]
-
- 22:00
[13] Botev Plovdiv
vs
Ludogorets [1]
-
- 22:00
[6] Beroe
vs
Slavia Sofia [8]
-
- 22:00
[3] Levski Sofia
vs
Arda Kardzhali [7]
-
NIRA 22:00
[4] Linfield
vs
Ballymena Utd [6]
-
- 22:00
[11] Institute
vs
Cliftonville [3]
-
- 22:00
[12] Warrenpoint Town
vs
Glenavon [9]
-
- 22:00
[7] Larne
vs
Glentoran [5]
-
- 22:00
[10] Carrick Rangers
vs
Dungannon Swi. [8]
-
- 22:00
[1] Crusaders Belfast
vs
Coleraine [2]
-
TSA 22:00
[5] Luzern
vs
Sion [4]
-1/2 -
- 22:00
[6] Servette
vs
St. Gallen [3]
-1/4 -
- 22:00
[8] Lugano
vs
Zurich [7]
-1/2 -
- 22:00
[1] Basel
vs
Thun [10]
-1 1/2 -
- 22:00
[2] Young Boys
vs
Neuchatel Xamax [9]
-1 3/4 -
UKRA 22:00
[12] Olimpik Donetsk
vs
Vorskla [10]
-
- 22:00
[9] Karpaty Lviv
vs
FC Lviv [11]
-
- 22:00
[2] Dinamo Kiev
vs
PFK Aleksandriya [4]
-
- 22:00
[8] FC Mariupol
vs
Dnipro [7]
-
- 22:00
[5] Zorya
vs
Desna Chernigiv [3]
-
- 22:00
[1] Shakhtar Donetsk
vs
Kolos Kovalivka [6]
-
QATA 22:25
[8] Sailiya
vs
Al Wakra [7]
-
CYPA 22:30
[7] Apoel FC
vs
Anorthosis [1]
-
ITAA 23:00
[4] Napoli
vs
Verona [11]
-1 3/4 -
NGA 23:00
[1] Zenit
vs
Rostov [3]
-1 -
POLB 23:00
[3] Podbeskidzie
vs
GKS Jastrzebie [10]
-
- 23:00
[6] Olimpia Grudz.
vs
Radomiak Radom [1]
-
- 23:00
[2] Warta Poznan
vs
Zaglebie Sosno [13]
-
- 23:00
[8] Nieciecza
vs
GKS Belchatow [11]
-
- 23:00
[12] Miedz Legnica
vs
Stomil Olsztyn [5]
-
- 23:00
[7] Chojniczanka
vs
Chrobry Glogow [17]
-
- 23:00
[15] Puszcza Nie.
vs
GKS Tychy [9]
-
- 23:00
[16] Wigry Suwalki
vs
Odra Opole [18]
-
- 23:00
[4] Stal Mielec
vs
Sandecja [14]
-
HUNA 23:00
[11] Kaposvar
vs
Varda SE [6]
-
- 23:00
[2] Mezokovesd-Zsory
vs
Videoton [1]
-
- 23:00
[3] Puskas Akademia
vs
Paksi [8]
-
- 23:00
[10] Zalaegerzseg
vs
Budapest Honved [7]
-
- 23:00
[4] Ferencvaros
vs
Ujpest [5]
-
- 23:00
[9] Debreceni
vs
Diosgyori [12]
-
RMNA 23:00
[9] Chindia Targoviste
vs
Steaua Bucuresti [10]
+3/4 -
- 23:00
[5] CSMS Iasi
vs
Botosani [6]
+0 -
- 23:00
[13] Aca. Clinceni
vs
Viitorul C. [2]
+1 -
- 23:00
[8] Sepsi OSK
vs
Astra Giurgiu [7]
+0 -
- 23:00
[12] Hermannstadt
vs
Voluntari [14]
-3/4 -
- 23:00
[1] CFR Cluj
vs
FC Uni.Craiova [3]
-1/2 -
- 23:00
[11] Dinamo Bucuresti
vs
Gaz Metan Medias [4]
-1/4 -
SVKA 23:00
[9] Sered
vs
Spartak Trnava [4]
-
- 23:00
[1] Slo. Bratislava
vs
FK Pohronie [11]
-
- 23:00
[3] Dunajska Stred
vs
Zlate Moravce [5]
-
- 23:00
[2] MSK Zilina
vs
Zemplin Michalovce [8]
-
- 23:00
[12] Nitra
vs
Ruzomberok [7]
-
- 23:00
[6] Trencin
vs
Senica [10]
-
CZEA 23:00
[11] Bohemians 1905
vs
Opava [16]
-3/4 -
- 23:00
[1] Slavia Praha
vs
Pribram [14]
-2 1/2 -
- 23:00
[2] Vik.Plzen
vs
Banik Ostrava [4]
-1 1/4 -
- 23:00
[15] Zlin