CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
ANHA 22:00
[6] Tottenham
vs
Man City [2]
+1/4 -
TBNA 22:00
[14] Getafe
vs
Granada [19]
-1/4 -
TBNB 22:00
[4] Sporting Gijon
vs
Mallorca [15]
-3/4 -
TBN3 22:00
[C-13] UE Olot
vs
Lleida Esportiu [C-5]
-
- 22:00
[A-19] CD Tropezon
vs
Sporting Gijon B [A-11]
-
- 22:00
[A-12] Celta Vigo II
vs
Racing Ferrol [A-3]
-
- 22:00
[D-20] Cordoba II
vs
Cadiz [D-1]
-
- 22:00
[B-3] Real Union
vs
Las Palmas Atl. [B-19]
-
DUC4N 22:00
[7] Hoffenheim II
vs
Ein.Trier [12]
-1/4 -
PHA 22:00
[3] Monaco
vs
Toulouse [15]
-1 -
BDNA 22:00
[13] Boavista
vs
Moreirense [11]
+0 -
- 22:00
[9] Maritimo
vs
Arouca [15]
-1/2 -
- 22:00
[18] Penafiel
vs
Academica Coim [14]
+0 -
POLB 22:00
[8] Chojniczanka
vs
Miedz Legnica [10]
-1/4 -
BLRA 22:00
[3] Dinamo Brest
vs
Vitebsk [10]
-1/2 -
BIHA 22:00
[11] Radnik Bijeljina
vs
Velez Mostar [7]
-
MLTA 22:00
[7] Mosta
vs
Floriana [5]
-
MDVA 22:00
[2] Sheriff Tiraspol
vs
Tiraspol [4]
-
FIN3 22:00
[A-1] Vaajakoski
vs
JaPS [A-6]
-
SRBA 22:00
[8] Jagodina
vs
Donji Srem [15]
-1/4 -
- 22:00
[7] Beograd
vs
Radnicki Krag. [16]
-1 -
- 22:00
[11] Radnicki Nis
vs
Novi Pazar [4]
-1/4 -
- 22:00
[9] Mladost Lucani
vs
Cukaricki [3]
+1/4 -
- 22:00
[2] Crvena Zvezda
vs
FK Rad [6]
-1 3/4 -
CZEA 22:00
[14] Slavia Praha
vs
C. Budejovice [16]
-1 1/4 -
- 22:00
[7] Teplice
vs
Jablonec [3]
+1/4 -
CZEB 22:00
[3] Varnsdorf
vs
Opava [8]
-3/4 -
- 22:00
[16] FK Kolin
vs
Sigma Olomouc [1]
+1 3/4 -
TD3 22:00
[Sodra-2] Oddevold
vs
FC Hollviken [Sodra-10]
-1 -
- 22:00
[Norra-10] Vasalunds
vs
Huddinge IF [Norra-14]
-3/4 -
DENA 22:00
[2] Kobenhavn
vs
Esbjerg FB [10]
-3/4 -
OMA 22:00
[2] Sur Club
vs
Mussanah Club [8]
-
CHIA 22:00
[6] U. La Calera
vs
Univ. de Chile [5]
+1/2 -
OMA 22:10
[10] Sohar Club (OMA)
vs
Al Nahda (OMA) [12]
-
TBN3 22:30
[A-17] Atl. Astorga
vs
Burgos CF [A-13]
-
DUA 22:30
[13] Hertha Berlin
vs
M.gladbach [4]
+1/2 -
NGA 22:30
[16] Torpedo Moscow
vs
Rubin Kazan [6]
+3/4 -
FIN3 22:30
[C-9] JIPPO
vs
Sudet [C-7]
+1/4 -
- 22:30
[C-8] Futura
vs
Kultsu FC [C-5]
-
RMNA 22:30
[15] Universitaea Cluj
vs
Gaz Metan Medias [14]
-1/4 -
SRBA 22:30
[13] Spartak Subotica
vs
FK Vozdovac [14]
-1/4 -
TNKB 22:30
[3] Osmanlispor
vs
Adanaspor [14]
-1 1/2 -
TDA 22:30
[7] Djurgardens
vs
Gefle IF [10]
-1 -
- 22:30
[1] Malmo
vs
Helsingborg [5]
-1 1/4 -
MARA 22:59
[15] Chabab Khenifra
vs
Renai. Berkane [10]
-1/4 -
TBN3 23:00
[C-17] Eldense
vs
L'Hospitalet [C-9]
-
- 23:00
[D-7] Linense
vs
La Roda CF [D-16]
-
- 23:00
[B-13] Sestao
vs
Rayo Vallecano B [B-17]
-
- 23:00
[C-11] O. de Xativa
vs
Gimnastic [C-1]
-
- 23:00
[A-7] UD Somozas
vs
Coruxo [A-10]
-
- 23:00
[C-16] Cornella
vs
Valencia B [C-14]
-
- 23:00
[B-6] Toledo
vs
Leioa [B-15]
-
- 23:00
[A-2] Murcia
vs
Cultural Leonesa [A-9]
-
- 23:00
[A-18] Zamora CF
vs
Real Aviles [A-15]
-
ITB 23:00
[13] Modena
vs
Carpi [1]
-1/4 -
HLC 23:00
Zwolle
vs
Groningen
+0 -
BIHA 23:00
[2] Zrinjski
vs
Mladost V. Obr [14]
-
BIA 23:00
[6] Charleroi
vs
Anderlecht [2]
+3/4 -
GREA 23:00
[6] Atromitos
vs
Panionios [13]
-3/4 -
- 23:00
[9] Kerkyra
vs
Panathinaikos [2]
+1/4 -
- 23:00
[10] Veria
vs
Panthrakikos [12]
+1/4 -
- 23:00
[5] Pas Giannina
vs
Ergotelis [16]
-1 1/2 -
- 23:00
[7] Xanthi
vs
Asteras Tripolis [4]
-1/4 -
- 23:00
[1] Olympiakos
vs
Kalloni [15]
-2 1/4 -
- 23:00
[3] PAOK
vs
Levadiakos [14]
-1 -
NORA 23:00
[7] Lillestrom
vs
Valerenga [3]
+0 -
- 23:00
[5] Stabaek
vs
Mjondalen [9]
-1/2 -
- 23:00
[13] Haugesund
vs
Sandefjord [8]
-3/4 -
NORB 23:00
[8] Kristiansund
vs
Sogndal [3]
+0 -
- 23:00
[9] Levanger FK
vs
Follo [2]
+0 -
- 23:00
[11] FK Jerv
vs
Strommen [12]
-1/2 -
- 23:00
[14] Honefoss
vs
IL Hodd [7]
-1/4 -
- 23:00
[15] Ranheim IL
vs
Baerum SK [10]
-3/4 -
- 23:00
[1] Asane Fotball
vs
Sandnes Ulf [4]
+0 -
NOR3 23:00
[B-10] Notodden FK
vs
Moss FK [B-7]
-
TNKA 23:00
[6] Trabzonspor
vs
Besiktas [2]
+0 -
TD3 23:00
[Sodra-14] Norrby
vs
Trelleborgs [Sodra-6]
+1/2 -
BHRA 23:00
[4] AL Riffa
vs
Al Hadd [2]
-
TBNB 23:15
[5] Valladolid
vs
Leganes [12]
-1/2 -
TBN3 23:30
[A-6] Compostela
vs
Real Oviedo [A-1]
-
HUNA 23:30
[14] Pecsi MFC
vs
Ferencvaros [2]
+1 -
LITA 23:30
[3] Suduva
vs
Stumbars Kauno [6]
-1 1/2 -
UKRA 23:30
[12] Chernomorets
vs
Dnipro [3]
+1 1/4 -
OMA 23:30
[3] Al Nasr (OMA)
vs
Al Oruba (OMA) [1]
-
COLB 23:30
[8] Uni.Popayan
vs
Barranquilla [13]
-3/4 -
ECUA 23:30
[12] Dep.Cuenca
vs
Barcelona SC [6]
+1/4 -
TBNA 00:00
[4] Valencia
vs
Eibar [16]
-1 3/4 -
TBNB 00:00
[16] Albacete
vs
Barcelona B [21]
-1 -
- 00:00
[17] Tenerife
vs
Lugo [13]
-3/4 -
TBN3 00:00
[D-17] Cartagena
vs
Real Betis B [D-8]
-
POLB 00:00
[11] Wigry Suwalki
vs
Arka Gdynia [5]
+1/4 -
BULA 00:00
[3] Litex Lovech
vs
Lok. Sofia [4]
-3/4 -
CROA 00:00
[10] Zadar
vs
Hajduk Split [3]
+1/4 -
ICEA 00:00
[5] IA Akranes
vs
Stjarnan [9]
+1/2 -
- 00:00
[2] Fjolnir
vs
Vestmannaeyjar [11]
-1/4 -
MLTA 00:00
[3] Birkirkara
vs
Hibernians [1]
+1/4 -
SRBA 00:00
[12] Napredak
vs
Borac [10]
+0 -
- 00:00
[5] Vojvodina
vs
Partizan [1]
+3/4 -
DENA 00:00
[8] Odense BK
vs
Brondby [4]
+1/4 -
ECUA 00:00
[9] Catolica Quito
vs
LDU Quito [1]
+1/2 -
MEXA 00:00
[12] Pumas UNAM
vs
Cruz Azul [4]
+1/4 -
ISRA 00:15
[5] Maccabi P.Tikva
vs
Hap. Beer Sheva [2]
+1/4 -
CZEA 00:30
[4] Mlada Boleslav
vs
Sparta Praha [2]
+3/4 -
BIHA 01:00
[4] Siroki Brijeg
vs
NK Travnik [13]
-
NORA 01:00
[4] Odd Grenland
vs
Rosenborg [1]
+1/4 -
NORB 01:00
[6] Bryne
vs
Brann [5]
+0 -
RMNA 01:00
[9] Dinamo Bucuresti
vs
Steaua Bucuresti [2]
+1/2 -
ARGA 01:00
[30] Atletico Rafaela
vs
Defensa YJ [22]
-1/2 -
USB 01:00
[Nhóm 1-7] New York RB II
vs
Pittsburgh R. [Nhóm 1-4]
+1/4 -
BDNA 01:15
[16] Vitoria Setubal
vs
Porto [2]
+2 -
CHIA 01:30
[11] San Marcos A.
vs
Audax Italiano [12]
-
- 01:30
[8] O Higgins
vs
Antofagasta [14]
-3/4 -
- 01:30
[17] Nublense
vs
Cobreloa [9]
-1/2 -
URUA 01:30
[15] El Tanque Sisley
vs
IA Sud America [7]
-1/4 -
- 01:30
[10] Atenas San Carlos
vs
CA Juventud [8]
-1/4 -
- 01:30
[1] Danubio
vs
Tacuarembo [12]
-1 -
- 01:30
[3] CA River Plate (URU)
vs
Defensor SC [5]
-1/2 -
- 01:30
[16] Racing Club Mdeo
vs
CA Rentistas [13]
-1/4 -
ITA 01:45
[4] Napoli
vs
AC Milan [10]
-1 -
TBNA 02:00
[8] Malaga
vs
Elche [13]
-1 -
TBNB 02:00
[14] Mirandes
vs
Recreativo Huelva [22]
-1/2 -
PHA 02:00
[11] Nantes
vs
PSG [2]
+1 1/2 -
ARGA 02:00
[9] Banfield
vs
Independiente [13]
-1/4 -
BRAMG 02:00
[1] Caldense/MG
vs
Atl. Mineiro/MG [3]
+1/4 -
BRAPR 02:00
[1] Coritiba/PR
vs
Operario/PR [3]
-
BRARJ 02:00
[1] Botafogo/RJ
vs
Vasco DG/RJ [3]
-1/4 -
BRARS 02:00
[1] Internacional/RS
vs
Gremio/RS [2]
-1/4 -
BRASP 02:00
[D-1] Santos/SP
vs
Palmeiras/SP [C-1]
-1/4 -
BLVA 02:00
[8] Real Potosi
vs
San Jose [7]
-1/2 -
ICEA 02:15
[10] Valur Rey.
vs
Leiknir Rey. [8]
-1 -
- 02:15
[7] Keflavik
vs
Vikingur Rey. [12]
+1/4 -
- 02:15
[3] Fylkir
vs
Breidablik [1]
+1/4 -
CHIB 02:30
[Nam-3] Rangers Talca
vs
Coquimbo Unido [Bac-4]
-
- 02:30
[Nam-7] Curico Unido
vs
CD Magallanes [Bac-7]
-
- 02:30
[Bac-3] U. San Felipe
vs
San.Morning [Nam-5]
-
COLB 03:00
[9] Union Magdalena
vs
Valledupar [4]
-1/2 -
- 03:00
[10] Real Santander
vs
Depor FC [16]
-1/2 -
NASL 03:00
[3] Edmonton
vs
Minnesota Thunder [7]
-
ARGA 03:10
[7] Tigre
vs
Nueva Chicago [29]
-3/4 -
COLA 03:15
[20] Deportivo Pasto
vs
La Equidad [16]
+1/4 -
- 03:15
[2] Atletico Huila
vs
U. Autonoma [18]
-1 1/4 -
COLB 03:30
[5] Pereira
vs
Expreso Rojo [12]
-1 1/2 -
- 03:30
[14] Llaneros FC
vs
Fortaleza [6]
-
PARA 03:30
[3] Olimpia Asuncion
vs
Cerro Porteno [1]
+1/4 -
VENA 03:30
[13] Estu.Merida
vs
Carabobo [11]
-
- 03:30
[18] Metropolitano
vs
Atl.Venezuela [10]
-
- 03:30
[14] Mineros Guayana
vs
Llaneros Guanare [12]
-
- 03:30
[1] Zamora Barinas
vs
Zulia FC [5]
-
- 03:30
[6] Aragua
vs
Portuguesa [17]
-
- 03:30
[15] Trujillanos
vs
Dep.Petare [3]
-
- 03:30
[8] Dep.Lara
vs
Anzoategui [2]
-
- 03:30
[4] Caracas
vs
Dep.Tachira [7]
-
PERA 04:00
[2] Alianza Lima
vs
Juan Aurich [8]
-1/4 -
URUA 04:00
[11] Rampla Juniors
vs
CA Penarol [2]
+1 -
USA 04:00
[Dong-6] Sporting Kansas
vs
Chicago Fire [Tay-6]
-3/4 -
ARGA 04:15
[1] Boca Juniors
vs
River Plate [2]
-1/4 -
BLVA 04:15
[5] Jorge Wilstermann
vs
Nacional Potosi [9]
-1 -
ECUA 04:30
[3] Emelec
vs
Nacional Quito [8]
-1 1/4 -
COLA 05:00
[8] Millonarios
vs
Atletico Nacional [7]
+0 -
MEXA 05:00
[3] Chivas Guad.
vs
Veracruz [2]
-
COLA 05:30
[3] Inde.Medellin
vs
Alianza Petrolera [17]
-1 -
USA 06:00
[Tay-8] New York City
vs
Seattle Sounders [Dong-3]
+0 -
CRCA 06:00
[1] Dep. Saprissa
vs
Herediano [4]
-1/2 -
BLVA 06:30
[3] Oriente Petrolero
vs
The Strongest [2]
-1/2 -
USB 07:00
[Nhóm 2-9] LA Galaxy II
vs
Whitecaps FC II [Nhóm 2-12]
-
ARGA 07:30
[14] Union Santa Fe
vs
Belgrano [5]
+0 -
COLA 07:30
[6] Deportivo Cali
vs
Boyaca Chico [15]
-1 -
USB 08:00
[Nhóm 2-3] Portland Timbers II
vs
Orange C. Blues [Nhóm 2-5]
-
 
« 09 tháng 02 »

BD 8x85: Sống cùng bóng đá!

Gọi 19001770 để nghe Kết quả bóng đá
Điều khoản sử dụng dịch vụ
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+ | Nguyễn Trọng Thơ
SGP: 158/GP-TTDT, Bộ TT&TT - Cục phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử. Cấp ngày: 29/4/2010