CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQA 14:35
[10] Liaoning Hunyong
vs
Shandong Luneng [12]
-
AUSA 15:30
[10] WS Wanderers
vs
Melb. Victory [3]
-
MAPL 15:45
[10] Kuala Lumpur FA
vs
DRB-Hicom [6]
-
- 15:45
[12] SPA FC
vs
UiTM FC [9]
-
AUSBPL 17:30
[12] Univ of Queensland
vs
Capalaba [10]
-
AUSQSL 17:30
[12] Brisbane City
vs
Brisbane Roar U21 [7]
-
AZEC 18:00
AZAL PFK Baku
vs
Neftchi Baku
-
- 18:00
FK Baku
vs
Qaradag
-
- 18:00
Khazar Lank.
vs
Inter Baku
-
- 18:00
Simurq Zaqatala
vs
Gabala FC
-
GEOA 18:00
[10] Merani Martvili
vs
Dinamo Batumi [3]
-
- 18:00
[5] Spartak-Tskhinvali
vs
Samtredia [4]
-
- 18:00
[12] Zestafoni
vs
Sioni Bolnisi [15]
-
TQA 18:35
[1] Beijing Guoan
vs
Henan Jianye [8]
-
IRNA 19:00
[12] Peykan
vs
Zobahan [6]
-
- 19:00
[7] SaiPa Karadj
vs
Malavan Bandar [11]
-
MAPL 19:15
[4] Sabah FA
vs
Kuantan FA [11]
-
YEMA 19:15
[3] Sha'ab Ibb
vs
Fahman Abyan [7]
-
- 19:15
[13] Shaab Hadramaut
vs
Shabab Al Jeel [11]
-
- 19:15
[2] Saqr Taiz
vs
Shula Aden [10]
-
- 19:15
[9] Wahda Sanaa
vs
Ahli Sanaa [1]
-
- 19:15
[14] Wahda Aden
vs
Oruba (YEM) [6]
-
IRNA 19:30
[4] Sepahan
vs
Padideh Shandiz [10]
-
KSB 19:35
[6] Al Jeel
vs
Abha [15]
-
MAPL 19:45
[3] Johor FA
vs
PKNS FC [5]
-
- 19:45
[7] Kedah FA
vs
Penang FA [2]
-
- 19:45
[1] Negeri Sembilan
vs
PB DKTT Team [8]
-
KSB 19:55
[12] Al Mujazzal
vs
Al Ettifaq [5]
-
DUB 20:00
[4] Darmstadt
vs
Union Berlin [11]
-
- 20:00
[7] Leipzig
vs
Fort.Dusseldorf [5]
-
- 20:00
[1] Ingolstadt
vs
Karlsruher [3]
-
- 20:00
[13] Sandhausen
vs
Ein.Braunschweig [6]
-
- 20:00
[17] Aalen
vs
Erzgebirge Aue [16]
-
- 20:00
[12] Bochum
vs
Heidenheim [8]
-
- 20:00
[14] Greuther Furth
vs
Munchen 1860 [15]
-
- 20:00
[2] Kaiserslautern
vs
Nurnberg [10]
-
- 20:00
[18] St. Pauli
vs
FSV Frankfurt [9]
-
PHB 20:00
[14] Niort
vs
Ajaccio [15]
-
- 20:00
[18] Tours
vs
Stade Brestois [5]
-
- 20:00
[16] Clermont
vs
Dijon [4]
-
- 20:00
[2] Ajaccio GFCO
vs
Nancy [6]
-
- 20:00
[11] Auxerre
vs
Sochaux [7]
-
- 20:00
[12] Creteil
vs
Angers [3]
-
- 20:00
[8] Stade Lavallois
vs
Nimes [9]
-
- 20:00
[10] Le Havre
vs
Orleans [13]
-
- 20:00
[17] Valenciennes
vs
Troyes [1]
-
PH3 20:00
[3] Bourg Peronnas
vs
Avranches [7]
-
- 20:00
[10] Con. Marseille
vs
Red Star 93 [2]
-
- 20:00
[13] CA Bastia
vs
Strasbourg [4]
-
- 20:00
[16] US Colomiers
vs
Lucon [5]
-
- 20:00
[14] Le Poire
vs
Chambly [12]
-
- 20:00
[18] Epinal
vs
Amiens [15]
-
- 20:00
[1] Paris FC
vs
Frejus St Raphael [9]
-
- 20:00
[6] Boulogne
vs
Istres [17]
-
- 20:00
[11] Colmar
vs
Dunkerque [8]
-
UKRU21 20:00
[6] Chernomorets U21
vs
Hoverla U21 [13]
-
- 20:00
[4] Zorya U21
vs
Chernomorets U21 [6]
-
- 20:00
[4] Zorya U21
vs
Shakhtar Donetsk U21 [3]
-
- 20:00
[11] Karpaty Lviv U21
vs
Volyn U21 [10]
-
- 20:00
[7] Metalurg Don. U21
vs
Vorskla U21 [5]
-
- 20:00
[14] Illichivets U21
vs
Metalurg Don. U21 [7]
-
- 20:00
[3] Shakhtar Donetsk U21
vs
Olimpik Donetsk U21 [12]
-
- 20:00
[2] Dinamo Kiev U21
vs
Illichivets U21 [14]
-
- 20:00
[10] Volyn U21
vs
Dinamo Kiev U21 [2]
-
- 20:00
[9] Metalist Kha. U21
vs
Karpaty Lviv U21 [11]
-
- 20:00
[5] Vorskla U21
vs
Metalurg Zap. U21 [8]
-
- 20:00
[1] Dnipro U21
vs
Metalurg Zap. U21 [8]
-
- 20:00
[13] Hoverla U21
vs
Metalist Kha. U21 [9]
-
- 20:00
[12] Olimpik Donetsk U21
vs
Dnipro U21 [1]
-
IRNA 20:00
[13] Esteghlal Khu.
vs
Saba Qom [8]
-
KUWA 20:10
[7] Sulaibikhat
vs
Fahaheel [14]
-
- 20:10
[1] Al Arabi (KUW)
vs
Khaitan [8]
-
KSA 20:15
[14] Al Oruba (KSA)
vs
Al Nasr (KSA) [1]
-
INDA 20:30
[6] Mumbai
vs
East Bengal [5]
-
ALGA 21:00
[15] ASO Chlef
vs
MC Alger [16]
-
- 21:00
[13] CS Constantine
vs
RC Arbaa [5]
-
- 21:00
[3] USM Alger
vs
JS Kabylie [9]
-
- 21:00
[11] El Eulma
vs
El Harrach [8]
-
- 21:00
[10] JS Saoura
vs
MO Bejaia [2]
-
- 21:00
[6] MC Oran
vs
CR Belouizdad [7]
-
- 21:00
[14] Hussein Dey
vs
ASM Oran [4]
-
BHRA 21:15
[7] Busaiteen
vs
East Riffa [2]
-
KSB 22:30
[2] Al Qadisiya
vs
Al Baten [9]
-
- 22:30
[14] Al Safa (KSA)
vs
Al Draih [13]
-
KUWA 22:40
[5] Salmiya
vs
Tadamon (KUW) [13]
-
KSA 22:50
[7] Al Taawon (KSA)
vs
Al Faisaly (KSA) [5]
-
AUTB 23:30
[5] Horn
vs
Kapfenberg [4]
-
- 23:30
[2] Liefering
vs
St.Polten [6]
-
- 23:30
[7] FAC Team fur Wien
vs
Wacker Innsbruck [9]
-
- 23:30
[8] Aust Lustenau
vs
Hartberg [10]
-
- 23:30
[1] Mattersburg
vs
Lask [3]
-
BHRA 23:30
[8] Al Hala
vs
Al Shabab (BHR) [10]
-
ITB 00:00
[9] Lanciano
vs
Avellino [5]
-
- 00:00
[8] Spezia
vs
Livorno [6]
-
- 00:00
[16] Trapani
vs
Ternana [12]
-
- 00:00
[10] Perugia
vs
Pro Vercelli [15]
-
- 00:00
[3] Frosinone
vs
Virtus Entella [18]
-
- 00:00
[11] Bari
vs
Varese [20]
-
- 00:00
[19] Brescia
vs
Latina [14]
-
- 00:00
[2] Bologna
vs
Modena [17]
-
- 00:00
[13] Cittadella
vs
Crotone [22]
-
- 00:00
[1] Carpi
vs
Pescara [7]
-
NGA 00:00
[7] Rubin Kazan
vs
Terek Grozny [9]
-
- 00:00
[6] Spartak Moscow
vs
Din. Moscow [3]
-
- 00:00
[12] Torpedo Moscow
vs
Zenit [1]
-
- 00:00
[4] Krasnodar
vs
Ural S.r. [13]
-
- 00:00
[11] Ufa
vs
Amkar Perm [14]
-
- 00:00
[2] Cska Moscow
vs
Mordovia [10]
-
- 00:00
[5] Lok. Moscow
vs
Arsenal-Tula [15]
-
- 00:00
[16] Rostov
vs
Kuban [8]
-
POLA 00:00
[14] Cracovia Krakow
vs
Piast Gliwice [9]
-
POLB 00:00
[3] Zaglebie Lubin
vs
Wigry Suwalki [12]
-
- 00:00
[14] Chrobry Glogow
vs
Wisla Plock [2]
-
SLOA 00:00
[6] Koper
vs
Domzale [2]
-
- 00:00
[1] Maribor
vs
Zavrc [5]
-
- 00:00
[10] NK Radomlje
vs
CM Celje [3]
-
- 00:00
[7] Rudar Velenje
vs
NK Krka [9]
-
- 00:00
[4] O.Ljubljana
vs
Gorica [8]
-
AUTA 00:00
[1] RB Salzburg
vs
Sturm Graz [5]
-
- 00:00
[3] SCR Altach
vs
SV Ried [7]
-
- 00:00
[9] Admira
vs
Austria Wien [6]
-
- 00:00
[4] Wolfsberger AC
vs
Wiener Neustadt [10]
-
- 00:00
[2] Rapid Wien
vs
Grodig [8]
-
KSA 00:30
[3] Al Hilal
vs
Al Fateh [12]
-
TSA 00:45
[9] Luzern
vs
Vaduz [6]
-
- 00:45
[10] Aarau
vs
Young Boys [2]
-
- 00:45
[5] St. Gallen
vs
Basel [1]
-
- 00:45
[4] Thun
vs
Grasshoppers [8]
-
- 00:45
[3] Zurich
vs
Sion [7]
-
DUC4BA 01:00
[8] Buchbach
vs
Wurzburger [1]
-
- 01:00
[18] Ein.Bamberg
vs
Memmingen [13]
-
DENB 01:00
[6] Skive IK
vs
Vendsyssel FF [4]
-
NPA 01:00
[11] Chippa Utd
vs
Amazulu [16]
-
ESTA 01:10
[1] Infonet
vs
Flora Tallinn [3]
-
HLA 02:00
[5] Vitesse Arnhem
vs
AZ Alkmaar [3]
-
HLB 02:00
[4] Volendam
vs
Achilles [19]
-
- 02:00
[7] De Graafschap
vs
PSV Eindhoven U19 [14]
-
- 02:00
[11] VVV Venlo
vs
Ajax U19 [10]
-
- 02:00
[13] Den Bosch
vs
Twente U19 [12]
-
- 02:00
[6] TOP Oss
vs
Roda JC [2]
-
- 02:00
[9] Almere City
vs
Emmen [5]
-
- 02:00
[15] MVV Maastricht
vs
RKC Waalwijk [20]
-
- 02:00
[1] N.E.C. Nijmegen
vs
Telstar [16]
-
- 02:00
[18] Helmond Sport
vs
Eindhoven [3]
-
- 02:00
[8] Sparta Rotterdam
vs
Fortuna Sittard [17]
-
BLVA 02:00
[9] Universitario Pando
vs
Sport Boys Warnes [12]
-
DUA 02:30
[4] B.Leverkusen
vs
Stuttgart [18]
-
PHA 02:30
[4] Monaco
vs
SC Bastia [17]
-
- 02:30
[13] Nice
vs
Guingamp [11]
-
POLA 02:30
[10] Pogon Szczecin
vs
Lechia GD [13]
-
ANHL2 02:45
[8] Newport
vs
Cheltenham [23]
-
TBNA 02:45
[4] Valencia
vs
Deportivo [15]
-
IREB 02:45
[6] UC Dublin
vs
Shelbourne [5]
-
- 02:45
[1] Athlone
vs
Cobh Ramblers [3]
-
- 03:00
[8] Wexford Youths
vs
Waterford Utd [7]
-
COLB 03:00
[1] Real Cartagena
vs
Expreso Rojo [16]
-
- 03:00
[9] Dep.Quindio
vs
Depor FC [12]
-
- 03:00
[14] Bogota FC
vs
Pereira [6]
-
- 03:00
[10] Valledupar
vs
Real Santander [7]
-
- 03:00
[3] Atl. Bucaramanga
vs
Fortaleza [4]
-
- 03:00
[13] Llaneros FC
vs
Barranquilla [15]
-
- 03:00
[5] Leones FC
vs
Union Magdalena [2]
-
- 03:00
[8] America Cali
vs
Uni.Popayan [11]
-
IREB 03:45
[4] Finn Harps
vs
Cabinteely [2]
-
BRARJ 04:00
[10] Friburguense/RJ
vs
Madureira/RJ [6]
-
- 04:00
[15] Boavista/RJ
vs
Nova Iguacu/RJ [16]
-
- 04:00
[7] Macae/RJ
vs
Cabofriense/RJ [8]
-
- 04:00
[9] Bangu/RJ
vs
Barra Mansa/RJ [12]
-
- 04:00
[1] Botafogo/RJ
vs
Tigres do Brasil/RJ [13]
-
- 04:00
[5] Flamengo/RJ
vs
Volta Redonda/RJ [4]
-
- 04:00
[3] Fluminense/RJ
vs
Bonsucesso/RJ [14]
-
- 04:00
[2] Vasco DG/RJ
vs
Resende/RJ [11]
-
USA 07:00
[Tay-2] Columbus Crew
vs
Toronto [Tay-10]
-
- 07:00
[Dong-6] Real Salt Lake
vs
Philadelphia Union [Tay-9]
-
- 07:00
[Tay-1] Chicago Fire
vs
Vancouver WC [Dong-10]
-
- 07:00
[Dong-3] Houston Dynamo
vs
Orlando City [Tay-8]
-
NZLA 08:00
[6] Wellington Phoenix (R)
vs
Auckland City [1]
-
- 08:00
[4] Waitakare Utd
vs
Team Wellington [2]
-
MEXA 08:30
[16] Morelia
vs
Univ. Guadalajara [14]
-
- 08:30
[1] Club Tijuana
vs
Veracruz [2]
-
MEXB 09:00
[9] Irapuato
vs
Necaxa [3]
-
- 09:00
[6] Atlante
vs
Zacatepec [13]
-
- 09:30
[2] Merida
vs
Correcaminos [10]
-
AUSSL 10:30
[8] Metro Stars
vs
Adelaide City [6]
-
- 10:30
[10] Para Hills Knights
vs
White City W. [12]
-
- 10:30
[2] Ade. Blue Eagles
vs
Adelaide Comets [5]
-
- 10:30
[1] West Adelaide
vs
SA Panthers [14]
-
- 10:30
[13] Modbury Jets
vs
West Torrens [4]
-
 
« 09 tháng 02 »

BD 8x85: Sống cùng bóng đá!

Gọi 19001770 để nghe Kết quả bóng đá
Điều khoản sử dụng dịch vụ
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+ | Nguyễn Trọng Thơ