bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 11:00
[10] Consa. Sapporo
vs
Oita Trinita [3]
-
NHAT3 11:00
[17] Yokohama SCC
vs
Thespa Kusatsu [6]
-
- 11:00
[3] Fujieda MYFC
vs
Azul Claro Numazu [13]
-
HQB 11:00
[9] Seoul E-Land
vs
Suwon FC [7]
-
NHATA 12:00
[4] Sanf Hiroshima
vs
Gamba Osaka [9]
-
- 12:00
[18] Vegalta Sendai
vs
Sagan Tosu [15]
-
- 12:00
[1] FC Tokyo
vs
Shimizu S-Pulse [17]
-
NHAT3 12:00
[15] Nagano Parceiro
vs
Grulla Morioka [8]
-
HQA 12:00
[2] FC Seoul
vs
Gyeongnam [10]
-
- 12:00
[3] Daegu
vs
Seongnam [9]
-
AUSVPL 13:00
[7] Altona Magic
vs
Bentleigh Greens [2]
-
- 13:00
[4] Heidelberg Utd
vs
Kingston City [10]
-
HQB 13:00
[10] Ansan Greeners
vs
Asan Mugunghwa [4]
-
HQ3 13:00
[8] Busan Transp.
vs
Cheonan City [3]
-
HKGA 13:30
[8] Dreams SC
vs
Guangzhou R&F U19 [4]
-
AUSA 13:55
[7] Newcastle Jets
vs
WS Wanderers [8]
-
AUSVPL 14:00
[6] Hume City
vs
Avondale Heights [1]
-
- 14:00
[8] Dandenong Th.
vs
Port Melbourne [11]
-
NHATA 14:00
[11] Shonan Bellmare
vs
Jubilo Iwata [16]
-
HQA 14:00
[1] Sangju Sangmu
vs
Ulsan Hyundai [4]
-
- 14:00
[5] Jeonbuk H.Motor
vs
Incheon Utd [6]
-
TQA 14:30
[15] Tianjin Songjiang
vs
Hebei CFLD [8]
-
TQB 14:30
[14] Nantong Zhiyun
vs
Xinjiang Tianshan [16]
-
- 14:30
[11] Qingdao Huanghai
vs
Heil. Lava Spring [10]
-
- 14:30
[7] Changchun Yatai
vs
Nei Mongol [15]
-
AUSQSL 15:00
[1] Peninsula Power
vs
SWQ Thunder [14]
-
- 15:00
[2] Queensland Lion
vs
Olympic FC QLD [5]
-
- 15:00
[11] Eastern Suburbs
vs
Gold Coast Knights [3]
-
- 15:00
[9] Moreton Bay Utd
vs
Magpies Crusaders [6]
-
- 15:00
[8] Brisbane City
vs
Brisbane Roar U21 [7]
-
- 15:00
[4] Gold Coast Utd
vs
Western Pride [12]
-
TQB 15:00
[6] Sichuan Longfor
vs
Meizhou Wuhua [1]
-
AUSA 15:50
[2] Sydney FC
vs
Melb. Victory [3]
-
VNB 16:00
[8] Bình Định
vs
Đồng Tháp [3]
-
HKGA 16:30
[3] Kitchee
vs
Southern District [2]
-
NHATA 17:00
[12] Matsumoto Yama.
vs
Vissel Kobe [6]
-
VNA 17:00
[2] Hà Nội FC
vs
SL Nghệ An [3]
-
- 17:00
[6] BCM Bình Dương
vs
Viettel [11]
-
- 17:00
[13] Thanh Hóa
vs
SHB Đà Nẵng [7]
-
- 17:00
[4] Hải Phòng
vs
HA Gia Lai [9]
-
- 17:00
[12] Quảng Nam
vs
Than Quảng Ninh [8]
-
- 17:00
[10] Nam Định
vs
Khánh Hòa [14]
-
- 17:00
[5] Sài Gòn FC
vs
TP.HCM [1]
-
VNB 17:00
[5] ĐT Long An
vs
Đăk Lăk [4]
-
THAA 17:45
[3] Port FC
vs
Prachuap FC [1]
-
TBNA 18:00
[12] Girona
vs
Espanyol [13]
-
THAA 18:00
[11] Chiangmai
vs
Chainat [14]
-
- 18:00
[10] Sukhothai
vs
Chonburi [16]
-
- 18:00
[2] Buriram Utd
vs
Rayong FC [12]
-
ANHA 18:30
[2] Man City
vs
Cardiff City [18]
-
SCOA 18:30
[5] Hearts
vs
Hibernian [6]
-
TDB 18:30
[7] Degerfors IF
vs
Jonkopings [11]
-
TQB 18:30
[2] Shijiazhuang YJ
vs
Shanghai Shenxin [13]
-
- 18:30
[5] Liaoning Hunyong
vs
Beijing BG [12]
-
TQA 18:35
[3] Guangzhou Ever.
vs
Guangzhou Fuli [9]
-
FINA 19:00
SJK Seinajoki
vs
HIFK
-
THAA 19:00
[13] Ratchaburi
vs
Chiangrai Utd [9]
-
- 19:00
[6] Bangkok Utd
vs
Suphanburi [7]
-
- 19:00
[5] Nakhon Ratch.
vs
Muang Thong Utd [8]
-
VNB 19:00
Phù Đổng
vs
An Giang
-
ITA 20:00
[12] Parma
vs
Torino [8]
-
ITB 20:00
[12] Foggia
vs
Spezia [9]
-
- 20:00
[8] Cittadella
vs
Livorno [15]
-
- 20:00
[19] Carpi
vs
Padova [18]
-
ESTA 20:00
[6] Paide Linname.
vs
Trans Narva [4]
-
CZEB 20:00
[2] Jihlava
vs
Varnsdorf [4]
-
- 20:00
[11] Fotbal Trinec
vs
MFK Vitkovice [8]
-
- 20:00
[16] Vik.Zizkov
vs
Banik Sokolov [10]
-
- 20:00
[9] Sellier&Bellot Vlasim
vs
Hradec Kralove [3]
-
- 20:00
[13] SK Prostejov
vs
Znojmo [12]
-
- 20:00
[15] MFK Chrudim
vs
Taborsko [14]
-
- 20:00
[1] C. Budejovice
vs
Pardubice [6]
-
- 20:00
[7] Brno
vs
Usti & Labem [5]
-
THAA 20:00
[15] Trat FC
vs
Samut Prakan City [4]
-
NPA 20:00
[1] Mamelodi Sun.
vs
SuperSport Utd [5]
-
- 20:00
[10] Highlands Park
vs
Free State Stars [13]
-
DUA 20:30
[10] Hertha Berlin
vs
Fort.Dusseldorf [12]
-
- 20:30
[6] B.Leverkusen
vs
Leipzig [3]
-
- 20:30
[15] Schalke 04
vs
Ein.Frankfurt [5]
-
- 20:30
[16] Stuttgart
vs
Nurnberg [18]
-
- 20:30
[7] Wolfsburg
vs
Hannover 96 [17]
-
NORB 20:30
[3] Aalesund
vs
Kongsvinger [8]
-
ANHA 21:00
[12] Bournemouth
vs
Burnley [17]
-
- 21:00
[20] Huddersfield
vs
Leicester City [10]
-
- 21:00
[13] Newcastle
vs
Crystal Palace [14]
-
- 21:00
[8] Watford
vs
Fulham [19]
-
ANHB 21:00
[22] Rotherham Utd
vs
Nottingham Forest [11]
-
- 21:00
[17] Swansea City
vs
Middlesbrough [5]
-
- 21:00
[13] Birmingham
vs
Leeds Utd [3]
-
- 21:00
[16] Blackburn Rovers
vs
Stoke City [15]
-
- 21:00
[23] Bolton
vs
Ipswich [24]
-
- 21:00
[14] Brentford
vs
Derby County [8]
-
- 21:00
[9] Bristol City
vs
Wigan [19]
-
- 21:00
[12] Hull City
vs
Reading [21]
-
- 21:00
[20] Millwall
vs
West Brom [4]
-
- 21:00
[1] Norwich
vs
QPR [18]
-
- 21:00
[7] Preston North End
vs
Sheffield Utd [2]
-
- 21:00
[10] Sheffield Wed.
vs
Aston Villa [6]
-
ANHL1 21:00
[24] Rochdale
vs
Sunderland [3]
-
- 21:00
[10] Fleetwood Town
vs
Southend [19]
-
- 21:00
[21] Shrewsbury
vs
Scunthorpe Utd [17]
-
- 21:00
[8] Peterborough Utd
vs
Gillingham [16]
-
- 21:00
[14] Wycombe
vs
Portsmouth [4]
-
- 21:00
[22] Wimbledon
vs
Accrington [15]
-
- 21:00
[23] Bradford City
vs
Doncaster Rovers [6]
-
- 21:00
[11] Burton Albion
vs
Barnsley [2]
-
- 21:00
[7] Coventry
vs
Bristol Rovers [13]
-
- 21:00
[1] Luton Town
vs
Blackpool [9]
-
- 21:00
[12] Plymouth Argyle
vs
Charlton Athletic [5]
-
- 21:00
[20] Walsall
vs
Oxford Utd [18]
-
ANHL2 21:00
[22] Macclesfield
vs
Morecambe [20]
-
- 21:00
[23] Notts County
vs
Northampton [12]
-
- 21:00
[13] Swindon
vs
Yeovil Town [24]
-
- 21:00
[9] Carlisle
vs
Bury [2]
-
- 21:00
[4] Milton Keynes Dons
vs
Lincoln [1]
-
- 21:00
[11] Newport
vs
Tranmere Rovers [5]
-
- 21:00
[17] Crawley Town
vs
Forest Green [7]
-
- 21:00
[18] Cheltenham
vs
Exeter City [8]
-
- 21:00
[6] Colchester Utd
vs
Oldham [15]
-
- 21:00
[16] Grimsby
vs
Stevenage [10]
-
- 21:00
[3] Mansfield
vs
Cambridge Utd [21]
-
- 21:00
[19] Port Vale
vs
Crewe Alexandra [14]
-
SCOA 21:00
[10] Hamilton
vs
St. Mirren [12]
-
- 21:00
[1] Celtic
vs
Livingston [8]
-
- 21:00
[4] Kilmarnock
vs
St. Johnstone [9]
-
TDB 21:00
[5] Halmstads
vs
Orgryte [4]
-
TBNA 21:15
[3] Real Madrid
vs
Eibar [11]
-
SCOB 22:00
[1] Ross County
vs
Dundee Utd [2]
-
- 22:00
[8] Partick Thistle
vs
Dunfermline [4]
-
- 22:00
[3] Ayr Utd
vs
Inverness C.T. [5]
-
- 22:00
[7] Queen of South
vs
Greenock Morton [6]
-
- 22:00
[9] Falkirk
vs
Alloa Athletic [10]
-
CZEA 22:00
[5] Banik Ostrava
vs
Teplice [9]
-
- 22:00
[13] Bohemians 1905
vs
Mlada Boleslav [7]
-
- 22:00
[11] Slovacko
vs
Vik.Plzen [2]
-
- 22:00
[14] Pribram
vs
Opava [12]
-
- 22:00
[10] Sigma Olomouc
vs
MFk Karvina [16]
-
- 22:00
[15] Dukla Praha
vs
Slavia Praha [1]
-
- 22:00
[3] Sparta Praha
vs
Zlin [6]
-
- 22:00
[8] Slovan Liberec
vs
Jablonec [4]
-
ARGB 22:00
[21] Instituto
vs
Almagro [14]
-
- 22:00
[10] Ind.Rivadavia
vs
Guillermo [20]
-
- 22:00
[19] Deportivo Moron
vs
Olimpo [22]
-
- 22:00
[18] Ramon Santamarina
vs
CA Platense [9]
-
- 22:00
[12] Temperley
vs
C. Cordoba SdE [7]
-
- 22:00
[15] Def.Belgrano
vs
Villa Dalmine [5]
-
- 22:00
[11] CA Mitre Salta
vs
Los Andes [24]
-
- 22:00
[25] Chacarita Jrs
vs
Atletico Rafaela [16]
-
- 22:00
[1] Sarmiento Junin
vs
Ferro Carril Oeste [13]
-
- 22:00
[3] Arsenal Sarandi
vs
Agropecuario AAC [6]
-
- 22:00
[17] Gimnasia Jujuy
vs
Gim.Mendoza [8]
-
- 22:00
[23] Quilmes
vs
Nueva Chicago [2]
-
FA 23:00
Man City
vs
Brighton
-
ITA 23:00
[1] Juventus
vs
AC Milan [4]
-
ITB 23:00
[7] Perugia
vs
Benevento [6]
-
HLA 23:00
[8] Groningen
vs
SBV Excelsior [15]
-
POLA 23:00
[13] Miedz Legnica
vs
Cracovia Krakow [7]
-
- 23:00
[9] Wisla Krakow
vs
Piast Gliwice [3]
-
- 23:00
[15] Wisla Plock
vs
Slask Wroclaw [11]
-
- 23:00
[8] Korona Kielce
vs
Zaglebie Lubin [10]
-
- 23:00
[12] Gornik Zabrze
vs
Legia Wars. [2]
-
- 23:00
[5] Jagiellonia
vs
Zaglebie Sosno [16]
-
- 23:00
[1] Lechia GD
vs
Lech Poznan [6]
-
- 23:00
[4] Pogon Szczecin
vs
Arka Gdynia [14]
-
NPA 23:00
[7] Kaizer Chiefs
vs
Baroka FC [15]
-
TBNA 23:30
[19] Rayo Vallecano
vs
Valencia [7]
-
DUA 23:30
[1] Bayern Munich
vs
B.Dortmund [2]
-
HLA 23:30
[16] De Graafschap
vs
AZ Alkmaar [4]
-
ECUA 00:00
[3] Catolica Quito
vs
Nacional Quito [13]
-
- 00:00
[12] Mushuc Runa
vs
Guayaquil City [11]
-
- 00:00
[14] Fuerza Amarilla SC
vs
Independiente JT [4]
-
- 00:00
[9] Emelec
vs
Macara [1]
-
- 00:00
[15] America Quito
vs
Barcelona SC [5]
-
- 00:00
[6] Olmedo
vs
SD Aucas [10]
-
- 00:00
[2] Dep.Cuenca
vs
Delfin SC [7]
-
- 00:00
[8] LDU Quito
vs
Tecnico Uni. [16]
-
USAA 00:00
[Dong-7] New York City
vs
Montreal Impact [Dong-4]
-
HLA 00:45
[9] Willem II
vs
Ajax [2]
-
PHA 01:00
[11] Nimes
vs
Caen [20]
-
- 01:00
[12] Angers
vs
Rennes [8]
-
- 01:00
[13] Bordeaux
vs
Marseille [4]
-
- 01:00
[18] Guingamp
vs
Monaco [16]
-
- 01:00
[3] Lyon
vs
Dijon [19]
-
- 01:00
[17] Amiens
vs
Saint Etienne [5]
-
- 01:00
[9] Nice
vs
Montpellier [7]
-
- 01:00
[1] PSG
vs
Strasbourg [10]
-
- 01:00
[6] Stade Reims
vs
Lille [2]
-
- 01:00
[14] Toulouse
vs
Nantes [15]
-
USB 01:00
[Nhóm 1-5] Ottawa Fury
vs
Nashville FC [Nhóm 1-9]
-
PERA 01:15
[18] Uni.San Martin
vs
Alianza Huanuco [3]
-
NPA 01:15
[8] Amazulu
vs
Chippa Utd [14]
-
- 01:15
[2] Wits
vs
Orlando Pirates [3]
-
ITA 01:30
[9] Sampdoria
vs
Roma [5]
-
TBNA 01:45
[1] Barcelona
vs
Atletico Madrid [2]
-
HLA 01:45
[14] ADO Den Haag
vs
Utrecht [6]
-
- 01:45
[7] Heracles Almelo
vs
NAC Breda [18]
-
USAA 02:00
[Dong-1] D.C. Utd
vs
Los Angeles FC [Tay-2]
-
- 02:00
[Dong-3] Toronto
vs
Chicago Fire [Dong-10]
-
USB 02:00
[Nhóm 2-12] Real Monarchs
vs
Reno 1868 [Nhóm 2-6]
-
PERA 03:30
[4] Ayacucho FC
vs
Sporting Cristal [13]
-
USB 04:00
[Nhóm 1-15] Swope Park Rangers
vs
Bethlehem Steel [Nhóm 1-8]
-
URUA 05:00
[11] CA Juventud
vs
Wanderers [6]
-
- 05:00
[5] CA Progreso
vs
Plaza Colonia [10]
-
- 05:00
[8] Liverpool P. (URU)
vs
Cerro Largo [3]
-
- 05:00
[15] Nacional Montevideo
vs
CA River Plate (URU) [9]
-
- 05:00
[14] Rampla Juniors
vs
Racing Club Mdeo [13]
-
- 05:00
[16] Defensor SC
vs
Boston River [7]
-
- 05:00
[2] CA Penarol
vs
Danubio [4]
-
- 05:00
[1] CA Fenix
vs
Cerro Montevideo [12]
-
MEXB 05:00
[5] Zacatepec
vs
Sonora [3]
-
PERA 05:45
[2] Academia Cantolao
vs
DU Comercio [8]
-
USAA 06:00
[Dong-5] New York RB
vs
Minnesota Utd [Tay-4]
-
USB 06:00
[Nhóm 1-1] Carolina Railhawks
vs
Memphis 901 [Nhóm 1-12]
-
- 06:00
[Nhóm 1-11] Louisville City
vs
Pittsburgh R. [Nhóm 1-16]
-
MEXA 06:00
[7] Cruz Azul
vs
Queretaro [18]
-
USAA 06:30
[Dong-2] Columbus Crew
vs
New England [Dong-11]
-
- 06:30
[Dong-8] Orlando City
vs
Colorado Rapids [Tay-9]
-
- 06:30
[Dong-12] Philadelphia Union
vs
Dallas [Tay-7]
-
USB 06:30
[Nhóm 1-7] Atlanta United II
vs
Saint Louis FC [Nhóm 1-3]
-
- 06:30
[Nhóm 1-2] Tampa Bay Rowdies
vs
Hartford Athletic [Nhóm 1-17]
-
USAA 07:00
[Tay-12] San Jose EQ
vs
Portland Timbers [Tay-10]
-
USB 07:00
[Nhóm 1-18] Birmingham Legion
vs
New York RB II [Nhóm 1-6]
-
MEXB 07:00
[6] Oaxaca
vs
Celaya [4]
-
USB 07:30
[Nhóm 2-16] SA Scorpions
vs
Las Vegas Lights [Nhóm 2-14]
-
- 07:30
[Nhóm 2-1] OKC Energy
vs
Portland Timbers II [Nhóm 2-3]
-
- 07:30
[Nhóm 2-18] Rio Grande Valley
vs
New Mexico United [Nhóm 2-2]
-
COLA 08:00
[1] Millonarios
vs
Cucuta [4]
-
- 08:00
[9] Deportivo Pasto
vs
Inde.Medellin [14]
-
- 08:00
[17] Atl. Bucaramanga
vs
Santa Fe [20]
-
- 08:00
[10] Union Magdalena
vs
Patriotas [6]
-
- 08:00
[16] Jag de Cordoba
vs
Rionegro Águilas [19]
-
- 08:00
[18] Atletico Huila
vs
America Cali [2]
-
- 08:00
[13] Once Caldas
vs
Envigado [11]
-
- 08:00
[12] La Equidad
vs
Junior Barranquilla [3]
-
- 08:00
[8] Atl. Nacional
vs
Alianza Petrolera [15]
-
PERA 08:00
[11] Real Garcilaso
vs
Alianza Lima [1]
-
MEXA 08:00
[1] Club Leon
vs
Necaxa [6]
-
- 08:00
[2] Tigres UANL
vs
Pumas UNAM [14]
-
USAA 09:00
[Tay-1] Seattle Sounders
vs
Real Salt Lake [Tay-8]
-
USB 09:00
[Nhóm 2-9] LA Galaxy II
vs
Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-5]
-
- 09:00
[Nhóm 2-15] Orange C. Blues
vs
Colorado Springs [Nhóm 2-8]
-
- 09:30
[Nhóm 2-11] Phoenix FC
vs
Fresno FC [Nhóm 2-4]
-
- 09:30
[Nhóm 2-7] Sacramento
vs
Austin Bold [Nhóm 2-13]
-
NHATJFL 10:00
[2] FC Imabari
vs
Biwako Seikei [1]
-
- 10:00
[6] Maruyasu Okazaki
vs
Suzuka Unlimited [14]
-
- 10:00
[7] Matsue City
vs
Tegevajaro Miyazaki [16]
-
- 10:00
[8] Reinmeer Aomori
vs
Nara Club [11]
-
- 10:00
[13] Sony Sendai
vs
Veertien Kuwana [10]
-
- 10:00
[5] Honda Lock
vs
FC Osaka [3]
-
MEXA 10:00
[11] Chivas Guad.
vs
Lobos BUAP [13]
-
- 10:00
[5] Club Tijuana
vs
Club America [4]
-
 
« 08 tháng 11 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com