CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NZLA 11:00
[2] Eastern Suburbs (NZL)
vs
Southern Utd [5]
-
AUSVPL 11:15
[3] Avondale Heights
vs
Pascoe Vale [9]
-
HKGA 12:30
[1] Southern District
vs
Dreams SC [8]
-
- 12:30
[2] Guangzhou R&F U19
vs
Kitchee [4]
-
AUSVPL 14:00
[11] Altona Magic
vs
Oakleigh Cannons [12]
-
- 14:00
[10] Heidelberg Utd
vs
Dandenong Th. [14]
-
HKGA 15:30
[6] Pegasus
vs
Tai Po [3]
-
AUSA 15:50
[3] Melb. Victory
vs
Brisbane Roar [9]
-
CZEU19 16:30
[9] Zlin U19
vs
Brno U19 [1]
-
- 17:00
[11] Banik Ostrava U19
vs
Slovacko U19 [15]
-
- 17:00
[14] C. Budejovice U19
vs
Sparta Praha U19 [5]
-
- 17:00
[3] Pribram U19
vs
Slavia Praha U19 [2]
-
ARMA 17:30
[8] Ararat Y
vs
Banants [2]
-
THA 17:45
[13] Chiangmai
vs
Ratchaburi [1]
-
NGAU21 18:00
[10] Rubin Kazan U21
vs
Rostov U21 [9]
-
- 18:00
[14] Anzhi U21
vs
Kryliya Sov. U21 [7]
-
- 18:00
[8] Lok. Moscow U21
vs
Krasnodar U21 [3]
-
- 18:00
[2] Spartak Mos. U21
vs
Zenit U21 [4]
-
- 18:00
[12] Ural U21
vs
CSKA Mos. U21 [1]
-
- 18:00
[6] Arsenal Tula U21
vs
Yenisey U21 [13]
-
- 18:00
[16] Ufa U21
vs
Akhmat Gr. U21 [11]
-
- 18:00
[15] Orenburg U21
vs
Din. Moscow U21 [5]
-
ESTA 18:00
[9] Kuressaare
vs
Levadia T. [2]
-
CZEU19 18:00
[4] Sigma Olomouc U19
vs
Mlada Boleslav U19 [12]
-
THA 18:00
[6] Suphanburi
vs
Chonburi [4]
-
GEOA 19:00
[8] Sioni Bolnisi
vs
Wit Georgia [12]
-
CZEU19 19:00
[13] Jihlava U19
vs
Vik. Plzen U19 [7]
-
THA 19:00
[14] Chiangrai Utd
vs
Muang Thong Utd [8]
-
UAEA 19:55
[11] Al Nasr (UAE)
vs
Al Jazira [3]
-
- 19:55
[14] Dubba Al Fujairah
vs
Baniyas [5]
-
- 19:55
[8] Al Dhafra
vs
Ajman [7]
-
- 19:55
[10] Al Wasl
vs
Ittihad Kalba [9]
-
- 19:55
[4] Al Shabab (UAE)
vs
Al Fujairah [12]
-
- 19:55
[13] Emirates Club
vs
Al Sharjah [1]
-
- 19:55
[6] Al Wehda (UAE)
vs
Al Ain [2]
-
MLTA 20:00
[14] Pieta Hotspurs
vs
Floriana [8]
-
- 20:00
[11] Senglea Athletic
vs
St. Andrews [12]
-
CZEB 20:00
[2] Jihlava
vs
Banik Sokolov [9]
-
- 20:00
[11] Fotbal Trinec
vs
Znojmo [13]
-
- 20:00
[16] Vik.Zizkov
vs
Usti & Labem [6]
-
- 20:00
[3] Hradec Kralove
vs
SK Prostejov [12]
-
- 20:00
[8] Sellier&Bellot Vlasim
vs
Taborsko [15]
-
- 20:00
[4] Varnsdorf
vs
MFK Vitkovice [10]
-
- 20:00
[14] MFK Chrudim
vs
Pardubice [5]
-
- 20:00
[1] C. Budejovice
vs
Brno [7]
-
CZEU19 20:00
[8] MFk Karvina U19
vs
Hradec Kralove U19 [6]
-
THA 20:00
[3] Nakhon Ratch.
vs
Trat FC [15]
-
NPA 20:30
[16] Maritzburg Utd
vs
Mamelodi Sun. [4]
-
- 20:30
[5] SuperSport Utd
vs
Kaizer Chiefs [6]
-
ANHA 21:00
[10] Bournemouth
vs
Newcastle [15]
-
- 21:00
[16] Brighton
vs
Cardiff City [17]
-
- 21:00
[14] Burnley
vs
Leicester City [12]
-
- 21:00
[11] Everton
vs
Chelsea [6]
-
- 21:00
[19] Fulham
vs
Liverpool [2]
-
- 21:00
[4] Man Utd
vs
Man City [1]
-
- 21:00
[3] Tottenham
vs
Crystal Palace [13]
-
- 21:00
[7] Watford
vs
Southampton [18]
-
- 21:00
[9] West Ham Utd
vs
Huddersfield [20]
-
- 21:00
[8] Wolves
vs
Arsenal [5]
-
ANHB 21:00
[22] Rotherham Utd
vs
Norwich [1]
-
- 21:00
[16] Swansea City
vs
Derby County [7]
-
- 21:00
[11] Aston Villa
vs
Middlesbrough [5]
-
- 21:00
[15] Brentford
vs
West Brom [4]
-
- 21:00
[12] Hull City
vs
QPR [18]
-
- 21:00
[24] Ipswich
vs
Nottingham Forest [9]
-
- 21:00
[3] Leeds Utd
vs
Sheffield Utd [2]
-
- 21:00
[19] Millwall
vs
Bristol City [6]
-
- 21:00
[10] Preston North End
vs
Birmingham [8]
-
- 21:00
[14] Sheffield Wed.
vs
Blackburn Rovers [13]
-
- 21:00
[17] Stoke City
vs
Reading [21]
-
- 21:00
[20] Wigan
vs
Bolton [23]
-
ANHL1 21:00
[13] Southend
vs
Wimbledon [24]
-
- 21:00
[8] Fleetwood Town
vs
Plymouth Argyle [14]
-
- 21:00
[19] Shrewsbury
vs
Wycombe [12]
-
- 21:00
[7] Peterborough Utd
vs
Coventry [10]
-
- 21:00
[15] Accrington
vs
Rochdale [22]
-
- 21:00
[21] Bristol Rovers
vs
Charlton Athletic [5]
-
- 21:00
[11] Burton Albion
vs
Blackpool [9]
-
- 21:00
[6] Doncaster Rovers
vs
Barnsley [2]
-
- 21:00
[1] Luton Town
vs
Gillingham [17]
-
- 21:00
[20] Oxford Utd
vs
Bradford City [23]
-
- 21:00
[4] Portsmouth
vs
Scunthorpe Utd [16]
-
- 21:00
[3] Sunderland
vs
Walsall [18]
-
ANHL2 21:00
[23] Notts County
vs
Morecambe [20]
-
- 21:00
[2] Bury
vs
Cambridge Utd [19]
-
- 21:00
[11] Swindon
vs
Port Vale [21]
-
- 21:00
[4] Milton Keynes Dons
vs
Stevenage [10]
-
- 21:00
[14] Newport
vs
Cheltenham [18]
-
- 21:00
[6] Forest Green
vs
Carlisle [7]
-
- 21:00
[13] Crewe Alexandra
vs
Crawley Town [17]
-
- 21:00
[8] Exeter City
vs
Colchester Utd [5]
-
- 21:00
[15] Grimsby
vs
Northampton [16]
-
- 21:00
[3] Mansfield
vs
Lincoln [1]
-
- 21:00
[12] Oldham
vs
Tranmere Rovers [9]
-
ITA 21:00
[11] Sassuolo
vs
Sampdoria [10]
-
ARMA 21:00
[3] Pyunik
vs
FC Artsakh [9]
-
BULA 21:00
[1] Ludogorets
vs
Septemvri Sofia [11]
-
- 21:00
[12] Vitosha Bistritsa
vs
Lok. Plovdiv [10]
-
- 21:00
[13] Dunav Ruse
vs
Cherno More [6]
-
- 21:00
[14] Vereya
vs
Levski Sofia [3]
-
- 21:00
[8] Slavia Sofia
vs
Etar [7]
-
- 21:00
[4] Botev Plovdiv
vs
Botev Vratsa [9]
-
- 21:00
[2] Cska Sofia
vs
Beroe [5]
-
ESTA 21:00
[7] Tulevik Viljandi
vs
Tammeka Tartu [6]
-
- 21:00
[8] Tallinna Kalev
vs
Trans Narva [4]
-
GEOA 21:00
[7] FC Rustavi
vs
Chikhura Sach. [4]
-
UKRA 21:00
[12] Arsenal Kiev
vs
Vorskla [5]
-
- 21:00
[9] Olimpik Donetsk
vs
Dinamo Kiev [2]
-
- 21:00
[10] Karpaty Lviv
vs
FC Mariupol [6]
-
- 21:00
[11] Chernomorets
vs
PFK Aleksandriya [3]
-
- 21:00
[7] Desna Chernigiv
vs
FC Lviv [8]
-
- 21:00
[4] Zorya
vs
Shakhtar Donetsk [1]
-
DUA 21:30
[15] Augsburg
vs
Hannover 96 [17]
-
- 21:30
[14] Schalke 04
vs
Leipzig [4]
-
- 21:30
[16] Stuttgart
vs
Hoffenheim [8]
-
- 21:30
[5] Wolfsburg
vs
Fort.Dusseldorf [12]
-
SCOB 22:00
[7] Greenock Morton
vs
Alloa Athletic [8]
-
- 22:00
[2] Ayr Utd
vs
Queen of South [6]
-
- 22:00
[5] Dunfermline
vs
Dundee Utd [3]
-
- 22:00
[10] Falkirk
vs
Partick Thistle [9]
-
- 22:00
[4] Inverness C.T.
vs
Ross County [1]
-
POLB 22:00
[7] Chojniczanka
vs
Chrobry Glogow [13]
-
MLTA 22:00
[9] Mosta
vs
Valletta [2]
-
CZEA 22:00
[4] Banik Ostrava
vs
Mlada Boleslav [8]
-
- 22:00
[14] Bohemians 1905
vs
Opava [11]
-
- 22:00
[9] Slovacko
vs
Jablonec [5]
-
- 22:00
[13] Pribram
vs
Slavia Praha [1]
-
- 22:00
[16] Dukla Praha
vs
MFk Karvina [15]
-
- 22:00
[3] Sparta Praha
vs
Sigma Olomouc [12]
-
- 22:00
[6] Slovan Liberec
vs
Zlin [7]
-
- 22:00
[10] Teplice
vs
Vik.Plzen [2]
-
AUTA 22:00
[6] Sturm Graz
vs
Austria Wien [5]
-
- 22:00
[11] SCR Altach
vs
Lask [2]
-
- 22:00
[3] St.Polten
vs
Mattersburg [9]
-
- 22:00
[10] Wacker Innsbruck
vs
RB Salzburg [1]
-
- 22:00
[4] Wolfsberger AC
vs
Admira [12]
-
- 22:00
[8] Rapid Wien
vs
Hartberg [7]
-
ARGB 22:00
[17] Ferro Carril Oeste
vs
Deportivo Moron [19]
-
- 22:00
[24] Guillermo
vs
CA Mitre Salta [4]
-
- 22:00
[3] Nueva Chicago
vs
Chacarita Jrs [23]
-
- 22:00
[13] CA Platense
vs
Arsenal Sarandi [2]
-
- 22:00
[15] Brown de Adrogue
vs
Ind.Rivadavia [5]
-
- 22:00
[6] Gim.Mendoza
vs
Agropecuario AAC [8]
-
- 22:00
[25] Los Andes
vs
Ramon Santamarina [16]
-
- 22:00
[12] Almagro
vs
Def.Belgrano [10]
-
- 22:00
[7] C. Cordoba SdE
vs
Gimnasia Jujuy [14]
-
- 22:00
[18] Atletico Rafaela
vs
Instituto [21]
-
- 22:00
[1] Sarmiento Junin
vs
Quilmes [20]
-
- 22:00
[22] Olimpo
vs
Temperley [11]
-
- 22:00
[20] Quilmes
vs
Brown de Adrogue [15]
-
CHIA 22:00
[11] Iquique
vs
Palestino [15]
-
GREA 22:15
[11] Asteras Tripolis
vs
Lamia FC [9]
-
MLTA 22:15
[13] Qormi
vs
Tarxien Rainbows [10]
-
ALBA 23:00
[8] KF Tirana
vs
KF Laci [4]
-
- 23:00
[3] Kukesi
vs
Partizani Tirana [1]
-
- 23:00
[7] Luftetari Gjiro.
vs
Skenderbeu [6]
-
- 23:00
[10] KF Kamza
vs
Flamurtari Vlore [5]
-
- 23:00
[2] Teuta Durres
vs
Kastrioti Kruje [9]
-
POLA 23:00
[10] Zaglebie Lubin
vs
Arka Gdynia [11]
-
- 23:00
[9] Wisla Krakow
vs
Cracovia Krakow [8]
-
- 23:00
[2] Legia Wars.
vs
Slask Wroclaw [13]
-
- 23:00
[15] Wisla Plock
vs
Pogon Szczecin [7]
-
- 23:00
[3] Jagiellonia
vs
Korona Kielce [6]
-
- 23:00
[16] Zaglebie Sosno
vs
Lechia GD [1]
-
- 23:00
[5] Lech Poznan
vs
Gornik Zabrze [12]
-
- 23:00
[4] Piast Gliwice
vs
Miedz Legnica [14]
-
CROA 23:00
[4] Lok. Zagreb
vs
Slaven Belupo [8]
-
- 23:00
[7] Inter Zapresic
vs
Istra 1961 [9]
-
- 23:00
[2] HNK Rijeka
vs
NK Osijek [3]
-
- 23:00
[5] HNK Gorica
vs
Dinamo Zagreb [1]
-
- 23:00
[6] Hajduk Split
vs
Rudeš Zagreb [10]
-
GEOA 23:00
[1] Saburtalo
vs
Torpedo Kut. [2]
-
NPA 23:00
[15] Free State Stars
vs
Amazulu [9]
-
ARGA 23:15
[7] Velez Sarsfield
vs
Atletico Tucuman [4]
-
HLA 23:30
[9] Heerenveen
vs
De Graafschap [17]
-
ITA 00:00
[16] SPAL 1907
vs
Roma [5]
-
GREA 00:00
[7] Panetolikos
vs
PAOK [1]
-
ECUA 00:00
[3] Catolica Quito
vs
Delfin SC [4]
-
- 00:00
[12] Mushuc Runa
vs
Independiente JT [9]
-
- 00:00
[6] Fuerza Amarilla SC
vs
Barcelona SC [2]
-
- 00:00
[7] Emelec
vs
Nacional Quito [14]
-
- 00:00
[1] America Quito
vs
Macara [11]
-
- 00:00
[15] Olmedo
vs
Guayaquil City [8]
-
- 00:00
[5] Dep.Cuenca
vs
Tecnico Uni. [16]
-
- 00:00
[10] LDU Quito
vs
SD Aucas [13]
-
DUA 00:30
[10] Hertha Berlin
vs
B.Dortmund [1]
-
GREA 00:30
[13] Pas Giannina
vs
Larissa [12]
-
HLA 00:45
[3] Feyenoord
vs
Willem II [14]
-
- 00:45
[18] NAC Breda
vs
Utrecht [7]
-
PHA 01:00
[11] Nimes
vs
Strasbourg [8]
-
- 01:00
[12] Angers
vs
Amiens [17]
-
- 01:00
[13] Bordeaux
vs
Rennes [10]
-
- 01:00
[19] Caen
vs
Saint Etienne [4]
-
- 01:00
[20] Guingamp
vs
Dijon [18]
-
- 01:00
[2] Lille
vs
Monaco [16]
-
- 01:00
[3] Lyon
vs
Montpellier [6]
-
- 01:00
[9] Nice
vs
Toulouse [15]
-
- 01:00
[7] Stade Reims
vs
Nantes [14]
-
NPA 01:15
[3] Cape Town City
vs
Polokwane [8]
-
- 01:15
[2] Orlando Pirates
vs
Black Leopards [14]
-
ARGA 01:30
[10] Union Santa Fe
vs
Lanus [12]
-
PERA 01:30
[8] DU Comercio
vs
Uni.San Martin [17]
-
HLA 01:45
[5] Heracles Almelo
vs
Vitesse Arnhem [6]
-
ITA 02:30
[7] Torino
vs
Bologna [18]
-
IREB 02:30
[5] Longford Town
vs
Galway [6]
-
PERA 02:30
[2] Alianza Huanuco
vs
Real Garcilaso [12]
-
ARGA 03:45
[20] San Martin SJ
vs
Argentinos Jun. [26]
-
CHIB 04:00
[13] Puerto Montt
vs
La Serena [9]
-
- 04:00
[16] Deportes Santa Cruz
vs
U. San Felipe [15]
-
- 04:00
[3] San.Morning
vs
Temuco [4]
-
- 04:00
[5] San Luis Qui.
vs
San. Wanderers [12]
-
CHIA 04:30
[12] U.Concepcion
vs
Univ. de Chile [8]
-
PERA 05:45
[15] Sport Huancayo
vs
Ayacucho FC [4]
-
MEXA 06:00
[14] Cruz Azul
vs
Pachuca [7]
-
CHIA 07:00
[16] Audax Italiano
vs
O Higgins [14]
-
PERA 08:00
[3] Alianza Lima
vs
Dep. Municipal [9]
-
MEXA 08:00
[4] Chivas Guad.
vs
Club America [11]
-
MEXB 08:00
[5] Oaxaca
vs
Venados [9]
-
NZLA 09:00
[6] Wanderers SC
vs
Team Wellington [3]
-
- 09:00
[10] Wellington Phoenix (R)
vs
Hawke's Bay [7]
-
- 09:00
[8] Tasman United
vs
Canterbury [4]
-
MEXB 09:00
[15] Dorados
vs
Mineros de Zac. [4]
-
MEXA 10:00
[2] Tigres UANL
vs
Queretaro [18]
-
- 10:06
[8] Club Tijuana
vs
Monterrey [1]
-
 
« 07 tháng 12 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com