bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
ANHL1 21:00
[3] Charlton Athletic (T)
vs
Sunderland [5]
+0 -
TBNB 21:00
[21] Gimnastic
vs
Elche [11]
+1/4 -
SCOA 21:00
[11] St. Mirren
vs
Dundee [12]
+0 -
KAZA 21:00
[12] Aktobe
vs
Ordabasy [6]
+1/2 -
LATA 21:00
[5] Ventspils
vs
Riga FC [1]
+1/4 -
MDVA 21:00
[2] Sfintul Gheorghe
vs
Petrocub [5]
-1/4 -
SRBA 21:00
[15] Dinamo Vranje
vs
Indjija
-
TSB 21:00
[5] Wil 1900
vs
Chiasso [10]
+0 -
- 21:00
[1] Servette
vs
Kriens [8]
-1 3/4 -
- 21:00
[2] Aarau
vs
Rapperswil-Jona [9]
-1 1/2 -
- 21:00
[4] Winterthur
vs
Schaffhausen [7]
-3/4 -
- 21:00
[3] Lausanne Sports
vs
Vaduz [6]
-1 3/4 -
UKRA 21:00
[2] Dinamo Kiev
vs
FC Lviv [8]
-1 1/2 -
MASL 21:00
[11] Kuala Lumpur FA
vs
PKNP FC [10]
-1/4 -
- 21:00
[1] Darul Takzim
vs
Kedah FA [3]
-1 3/4 -
UZBA 21:00
[9] Sogdiana Jizzakh
vs
Buxoro [12]
-1/2 -
- 21:00
[5] Nasaf Qarshi
vs
Lok. Tashkent [2]
+0 -
- 21:00
[1] Pakhtakor
vs
FK AGMK [11]
-1 3/4 -
ALBA 21:30
[5] Skenderbeu
vs
Luftetari Gjiro. [7]
-
- 21:30
[9] Kastrioti Kruje
vs
Teuta Durres [4]
-3/4 -
- 21:30
[1] Partizani Tirana
vs
Kukesi [2]
-1/4 -
- 21:30
[6] KF Laci
vs
KF Tirana [8]
-1 -
MKDA 21:30
[4] Rabotnicki
vs
Shkupi [7]
-
- 21:30
[6] Sileks Kratovo
vs
Belasica Strumica [9]
-
- 21:30
[10] Pobeda
vs
Makedonija [5]
-
- 21:30
[3] Academy Pandev
vs
Vardar [2]
-
- 21:30
[8] Renova
vs
Shkendija [1]
-
RMNA 22:00
[12] Dunarea Calarasi
vs
Gaz Metan Medias [11]
+0 -
AUTA 22:00
[1] RB Salzburg
vs
St.Polten [9]
-2 3/4 -
- 22:00
[2] Lask
vs
Austria Wien [6]
+0 -
- 22:00
[4] Wolfsberger AC
vs
Sturm Graz [7]
-1/4 -
ALGA 22:00
[16] O Medea
vs
JS Saoura [4]
+0 -
FINA 22:30
[6] Helsinki
vs
KPV Kokkola [12]
-1 1/4 -
- 22:30
[7] IFK Mariehamn
vs
VPS Vaasa [11]
-1/2 -
TDA 22:30
[10] Kalmar
vs
Elfsborg [7]
-1/2 -
TDB 22:30
[10] Trelleborgs
vs
Osters [15]
+1/4 -
W20 22:59
[A-1] Senegal U20 (T)
vs
Colombia U20 [A-2]
+1/4 -
- 22:59
[B-2] Ecuador U20 (T)
vs
Italia U20 [B-1]
+1/4 -
TBNB 22:59
[18] Tenerife
vs
Real Oviedo [8]
-1/4 -
ITA 22:59
[9] Sampdoria
vs
Juventus [1]
+1/4 -
MDVA 22:59
[4] Milsami
vs
Sheriff Tiraspol [1]
+1 -
NORA 22:59
[16] Tromso
vs
Molde [1]
+3/4 -
- 22:59
[12] Mjondalen
vs
Haugesund [8]
+0 -
- 22:59
[10] Ranheim IL
vs
Stromsgodset [11]
-1/4 -
NORB 22:59
[11] FK Jerv
vs
Aalesund [1]
+1/2 -
- 22:59
[12] Skeid Fotball (T)
vs
Sandnes Ulf [7]
-1/4 -
- 22:59
[15] Notodden FK
vs
Raufoss IL [6]
+0 -
- 22:59
[8] Kongsvinger
vs
Nest-Sotra [10]
+0 -
- 22:59
[14] Strommen
vs
Sandefjord [2]
+1/2 -
TNKA 22:59
[12] Kayserispor
vs
Erzurum BB [17]
+1/4 -
- 22:59
[15] Goztepe
vs
Ankaragucu [13]
-1 1/2 -
- 22:59
[5] Malatyaspor
vs
Bursaspor [16]
+0 -
- 22:59
[9] Fenerbahce
vs
Antalyaspor [10]
-1 1/4 -
ICEB 23:00
[12] Magni Grenivik
vs
Fram Rey. [8]
-
UKRA 23:30
[5] Zorya
vs
PFK Aleksandriya [3]
-3/4 -
- 23:30
[1] Shakhtar Donetsk
vs
FC Mariupol [6]
-1 1/4 -
CHIA 23:30
[11] Iquique
vs
Univ. de Chile [16]
+1/4 -
TBNB 00:00
[2] Granada
vs
Cadiz [6]
-1/4 -
CROA 00:00
[6] Lok. Zagreb
vs
HNK Gorica [5]
+1/4 -
- 00:00
[1] Dinamo Zagreb
vs
Hajduk Split [3]
-3/4 -
- 00:00
[4] NK Osijek
vs
Inter Zapresic [8]
-1 3/4 -
ICEA 00:00
[1] IA Akranes
vs
Stjarnan [7]
+0 -
ECUA 00:00
[8] SD Aucas
vs
Tecnico Uni. [14]
-1 -
ISRB 00:15
[11] Hapoel Acre
vs
Maccabi Herzliya [19]
-3/4 -
TBNB 01:00
[15] Extremadura UD
vs
Lugo [17]
+0 -
NORA 01:00
[5] Brann
vs
Rosenborg [13]
-3/4 -
RMNA 01:00
[14] Concordia Chiajna
vs
CSMS Iasi [8]
+1/2 -
TNKB 01:00
[4] Osmanlispor
vs
Gaziantep B.B [5]
-1/4 -
UAEA 01:00
[8] Al Nasr (UAE)
vs
Al Jazira [4]
+3/4 -
- 01:00
[10] Al Dhafra
vs
Ajman [7]
+0 -
- 01:00
[9] Al Wasl
vs
Ittihad Kalba [11]
-3/4 -
- 01:00
[5] Al Wehda (UAE)
vs
Al Ain [3]
-1/2 -
URUA 01:00
[4] Wanderers
vs
Plaza Colonia [15]
-1/4 -
- 01:00
[8] Boston River
vs
Cerro Largo [5]
-1/4 -
- 01:00
[11] Racing Club Mdeo
vs
Danubio [7]
+0 -
USB 01:00
[Nhóm 1-12] Bethlehem Steel
vs
Louisville City [Nhóm 1-9]
+1/4 -
W20 01:30
[A-3] Ba Lan U20
vs
Tahiti U20 [A-4]
-3 3/4 -
ITA 01:30
[12] SPAL 1907
vs
AC Milan [5]
+1 -
- 01:30
[3] Atalanta
vs
Sassuolo [11]
-1 3/4 -
- 01:30
[14] Cagliari
vs
Udinese [16]
-1/2 -
- 01:30
[15] Fiorentina
vs
Genoa [18]
-1/4 -
- 01:30
[4] Inter Milan
vs
Empoli [17]
-1 1/2 -
- 01:30
[6] Roma
vs
Parma [13]
-2 1/4 -
PERA 01:30
[4] Dep. Municipal
vs
Molinos El Pirata [17]
-1 -
ITB 02:00
[5] Pescara
vs
Verona [6]
-1/4 -
BRA 02:00
[9] Flamengo/RJ
vs
Atletico/PR [10]
-1 1/4 -
- 02:00
[4] Santos/SP
vs
Internacional/RS [5]
-1/2 -
BRB 02:00
[8] Atletico/GO
vs
Vitoria/BA [18]
-3/4 -
CHIA 02:00
[9] Curico Unido
vs
Palestino [8]
-1/2 -
ICEA 02:15
[10] Valur Rey.
vs
Breidablik [2]
-1/4 -
- 02:15
[8] Fylkir
vs
Hafnarfjordur [3]
+1/4 -
ECUA 02:15
[13] Mushuc Runa
vs
Emelec [11]
+1/4 -
CHIB 02:30
[13] Nublense
vs
Deportes Santa Cruz [11]
-
- 02:30
[5] San. Wanderers
vs
San.Morning [8]
-3/4 -
- 02:30
[7] Temuco
vs
Deportes Valdivia [15]
-
ARGB 02:59
[4] Almagro
vs
C. Cordoba SdE [6]
-1/4 -
CRCA 02:59
[1] San Carlos
vs
Herediano [4]
-
USB 03:00
[Nhóm 1-15] Loudoun United
vs
Saint Louis FC [Nhóm 1-5]
-
COLB 03:15
[2] Dep.Quindio
vs
Boyaca Chico [5]
-1/4 -
USB 03:30
[Nhóm 2-18] Tacoma Defiance
vs
Fresno FC [Nhóm 2-4]
+1 1/4 -
PERA 04:00
[10] Alianza Lima
vs
Binacional [1]
-3/4 -
URUA 04:00
[1] CA Penarol
vs
CA Progreso [6]
-1 -
VENA 04:00
[4] Aragua
vs
Estu.Merida [5]
-1/4 -
CHIA 04:30
[14] U.Concepcion
vs
O Higgins [6]
-1/2 -
ECUA 04:30
[5] Delfin SC
vs
Independiente JT [4]
-1/2 -
ALGA 04:30
[7] MC Alger
vs
Ain M'lila [11]
-3/4 -
- 04:30
[8] CR Belouizdad
vs
USM Bel Abbes [12]
-
- 04:30
[5] ES Setif
vs
MO Bejaia [14]
+0 -
- 04:30
[6] CS Constantine
vs
USM Alger [1]
+1/2 -
- 04:30
[2] JS Kabylie
vs
CA BB Arreridj [9]
-1 3/4 -
- 04:30
[13] MC Oran
vs
Hussein Dey [10]
-1 1/4 -
- 04:30
[3] Paradou AC
vs
Tadjenanet [15]
-1 1/4 -
BRA 05:00
[11] Bahia/BA
vs
Fluminense/RJ [13]
-1/2 -
- 05:00
[8] Corinthians/SP
vs
Sao Paulo/SP [3]
-1/4 -
- 05:00
[15] Cruzeiro/MG (T)
vs
Chapecoense [17]
-1 1/4 -
- 05:00
[14] Fortaleza/CE
vs
Vasco DG/RJ [20]
-1/2 -
USA 05:00
[Tay-11] Sporting Kansas
vs
Seattle Sounders [Tay-2]
-1/2 -
USW 05:00
[5] Chicago RS Nữ
vs
Wash. Spirit Nữ [6]
-
COLA 05:15
[3] Deportes Tolima
vs
Junior Barranquilla [7]
+0 -
USA 06:30
[Dong-8] Toronto
vs
San Jose EQ [Tay-9]
-1 -
COLA 07:30
[2] Deportivo Cali
vs
Atl. Nacional [5]
-1/2 -
MEXA 08:06
[1] Club Leon
vs
Tigres UANL [2]
-1/4 -
 
« 07 tháng 04 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com