bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSVPL 12:30
[6] Hume City
vs
Dandenong Th. [11]
-
HQA 15:00
[6] Pohang Steelers
vs
FC Seoul [3]
-
VNB 15:30
[6] Đồng Tháp
vs
Đăk Lăk [10]
-
- 16:00
[11] Bình Định
vs
Phố Hiến [3]
-
HQA 17:00
[5] Gangwon
vs
Jeju Utd [11]
-
- 17:00
[8] Seongnam
vs
Ulsan Hyundai [1]
-
VNA 17:00
[9] SHB Đà Nẵng
vs
HA Gia Lai [6]
-
- 17:00
[14] Khánh Hòa
vs
Quảng Nam [13]
-
THA 17:45
[5] Nakhon Ratch.
vs
Port FC [1]
-
- 18:00
[8] Trat FC
vs
Chiangrai Utd [2]
-
UZBA 18:00
[7] Metallurg Bekabad
vs
Bunyodkor [5]
-
- 18:00
[6] Navbahor
vs
Andijan [14]
-
- 18:00
[8] Dinamo Samarkand
vs
Qyzylqum [10]
-
- 18:00
[3] Surkhon Termiz
vs
Kokand-1912 [13]
-
DENB 18:45
[5] Naestved BK
vs
Thisted [12]
-
- 18:45
[2] Viborg
vs
Fremad Amager [3]
-
- 18:45
[1] Silkeborg IF
vs
Nykobing [7]
-
- 18:45
[11] Helsingor
vs
Lyngby [4]
-
- 18:45
[8] HB Koge
vs
Roskilde [9]
-
- 18:45
[6] Fredericia
vs
Hvidovre IF [10]
-
NGB 19:00
[15] Baltika
vs
Tyumen [19]
-
- 19:00
[7] Shinnik Yaroslavl
vs
Avangard Kursk [8]
-
- 19:00
[14] Spartak Moscow B
vs
Dynamo St.Peters
-
- 19:00
[20] Zenit B
vs
FK Tambov [1]
-
- 19:00
[10] Khimki
vs
Luch Energiya [13]
-
- 19:00
[4] Nizhny Novgorod
vs
Mordovia [12]
-
- 19:00
[18] Sibir
vs
Krasnodar B [11]
-
- 19:00
[17] Fakel
vs
Tom Tomsk [3]
-
- 19:00
[9] Rotor Volgograd
vs
Chertanovo [5]
-
- 19:00
[16] Armavir
vs
SKA Energiya [6]
-
THA 19:00
[15] Chiangmai
vs
Prachuap FC [6]
-
VNA 19:00
[1] TP.HCM
vs
SL Nghệ An [4]
-
ARMA 20:00
[3] Alashkert
vs
Banants [4]
-
- 20:00
[2] Ararat-Armenia
vs
FC Artsakh [9]
-
CZEB 20:00
[2] Jihlava
vs
Brno [3]
-
- 20:00
[9] Fotbal Trinec
vs
C. Budejovice [1]
-
- 20:00
[4] Hradec Kralove
vs
Taborsko [15]
-
- 20:00
[12] Sellier&Bellot Vlasim
vs
SK Prostejov [11]
-
- 20:00
[6] Varnsdorf
vs
Znojmo [14]
-
- 20:00
[13] MFK Chrudim
vs
Vik.Zizkov [16]
-
- 20:00
[8] MFK Vitkovice
vs
Pardubice [7]
-
- 20:00
[10] Banik Sokolov
vs
Usti & Labem [5]
-
THA 20:00
[13] Suphanburi
vs
Rayong FC [14]
-
W20 20:30
[E-3] Panama U20
vs
Mali U20 [E-2]
-
NORB 20:30
[12] Skeid Fotball
vs
Sandnes Ulf [7]
-
- 20:30
[16] Tromsdalen
vs
KFUM Oslo [5]
-
BULA 21:00
[6] Cherno More
vs
Beroe [5]
-
- 21:00
[4] Botev Plovdiv
vs
Ludogorets [1]
-
- 21:00
[3] Levski Sofia
vs
Cska Sofia [2]
-
LATA 21:00
[7] Spartaks Jurmala
vs
METTA/LU Riga [9]
-
MDVA 21:00
[6] Dinamo-Auto
vs
Zimbru [7]
-
- 21:00
[2] Sfintul Gheorghe
vs
Petrocub [5]
-
- 21:00
[8] Codru Lozova FC
vs
Speranta [4]
-
- 21:00
[3] Milsami
vs
Sheriff Tiraspol [1]
-
FINA 21:00
[9] RoPS Rovaniemi
vs
SJK Seinajoki [4]
-
- 21:00
[11] HIFK
vs
Inter Turku [1]
-
TDB 21:00
[11] IK Frej
vs
Varbergs BoIS [1]
-
- 21:00
[16] Syrianska
vs
Brommapojkarna [12]
-
- 21:00
[14] Halmstads
vs
Degerfors IF [5]
-
BRB 21:00
[10] Coritiba/PR
vs
Cuiaba/MT [3]
-
RMNA 22:00
[12] Dunarea Calarasi
vs
Gaz Metan Medias [11]
-
- 22:00
[14] Concordia Chiajna
vs
CSMS Iasi [8]
-
CZEA 22:00
[11] Bohemians 1905
vs
Opava [13]
-
- 22:00
[12] Slovacko
vs
MFk Karvina [15]
-
- 22:00
[14] Pribram
vs
Dukla Praha [16]
-
AUTA 22:00
[11] Hartberg
vs
Admira [10]
-
- 22:00
[12] Wacker Innsbruck
vs
Mattersburg [5]
-
- 22:00
[3] Rapid Wien
vs
SCR Altach [9]
-
MNEA 22:30
[4] OFK Titograd
vs
OFK Petrovac [6]
-
- 22:30
[5] Iskra Danilo
vs
Rudar [8]
-
- 22:30
[7] Grbalj
vs
Mornar Bar [10]
-
- 22:30
[3] Zeta
vs
Lovcen Cetinje [9]
-
- 22:30
[2] Buducnost
vs
Sutjeska [1]
-
W20 23:00
[F-2] B.D.Nha U20
vs
Hàn Quốc U20 [F-3]
-1 -
- 23:00
[E-4] Pháp U20
vs
Arập Xêut U20 [E-1]
-1 3/4 -
ICEB 23:00
[2] Vik. Olafsvik
vs
Thor Akureyri [4]
-
ISRA 23:00
[4] Hap. Beer Sheva
vs
Maccabi TA [1]
-
- 23:00
[5] Bnei Yehuda
vs
Hapoel Hadera [8]
-
- 23:00
[3] Maccabi Netanya
vs
Maccabi Haifa [2]
-
NORA 23:00
[3] Valerenga
vs
Lillestrom [13]
-
TDB 23:00
[8] Jonkopings
vs
Brage [4]
-
DUCC 01:00
Leipzig
vs
Bayern Munich
+1 -
ICEB 01:00
[12] Magni Grenivik
vs
Fram Rey. [6]
-
TSB 01:00
[5] Wil 1900
vs
Chiasso [10]
-
- 01:00
[1] Servette
vs
Kriens [7]
-
- 01:00
[2] Aarau
vs
Rapperswil-Jona [9]
-
- 01:00
[4] Winterthur
vs
Schaffhausen [8]
-
- 01:00
[3] Lausanne Sports
vs
Vaduz [6]
-
W20 01:30
[F-1] Argentina U20
vs
Nam Phi U20 [F-4]
-1 1/4 -
BRA 02:00
[7] Botafogo/RJ
vs
Palmeiras/SP [1]
-
BRB 02:30
[14] Sao Bento/SP
vs
Oeste/SP [6]
-
- 02:30
[13] Ponte Preta/SP
vs
Parana/PR [9]
-
ARGB 02:59
[4] Almagro
vs
C. Cordoba SdE [6]
-
- 02:59
[1] Sarmiento Junin
vs
Ind.Rivadavia [8]
-
BRB 05:00
[15] Operario/PR
vs
Botafogo/SP [2]
-
- 05:00
[20] Brasil Pelotas/RS
vs
America/MG [19]
-
URUA 05:00
[5] Cerro Largo
vs
CA Penarol [1]
-
- 05:00
[16] Cerro Montevideo
vs
Wanderers [3]
-
- 05:00
[6] CA Progreso
vs
Defensor SC [12]
-
- 05:00
[4] Nacional Montevideo
vs
CA Juventud [15]
-
- 05:00
[14] Plaza Colonia
vs
Racing Club Mdeo [11]
-
- 05:00
[7] Danubio
vs
Boston River [8]
-
- 05:00
[13] CA River Plate (URU)
vs
Liverpool P. (URU) [9]
-
- 05:00
[2] CA Fenix
vs
Rampla Juniors [10]
-
 
« 06 tháng 04 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com