CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
MEXB 11:30
[16] Sonora
vs
Murcielagos [5]
-
AUSA 13:15
[8] Newcastle Jets
vs
Wellington Phoenix [9]
-
- 15:30
[5] Sydney FC
vs
WS Wanderers [1]
-
VNA 16:00
[12] Thanh Hóa
vs
Hà Nội T&T [5]
-
- 17:00
[1] BCM Bình Dương
vs
Cần Thơ [2]
-
- 17:00
[9] SHB Đà Nẵng
vs
Đồng Tháp [14]
-
AUSA 17:40
[7] Perth Glory
vs
Brisbane Roar [2]
-
AZEA 18:00
[1] Karabakh Agdam
vs
Neftchi Baku [6]
-
- 18:00
[8] Sumqayit
vs
AZAL PFK Baku [7]
-
DUC4B 19:00
[14] Hannover II
vs
TSV Schilksee
-
DUC3 20:00
[9] Mainz II
vs
Stuttgart II [19]
-
- 20:00
[13] Fortuna Koln
vs
Wehen [10]
-
- 20:00
[14] Chemnitzer
vs
Dynamo Dresden [1]
-
- 20:00
[17] RW Erfurt
vs
Wurzburger [7]
-
- 20:00
[12] Aalen
vs
E.Cottbus [16]
-
- 20:00
[15] Wer.Bremen II
vs
Preussen Munster [6]
-
- 20:00
[20] Stuttgart Kickers
vs
Holstein Kiel [11]
-
- 20:00
[8] Hallescher
vs
Sonnenhof [3]
-
- 20:00
[5] Osnabruck
vs
Magdeburg [4]
-
- 20:00
[18] Hansa Rostock
vs
Erzgebirge Aue [2]
-
DUC4B 20:00
[7] Hamburger II
vs
Weiche Flensburg [2]
-
- 20:00
[9] St. Pauli II
vs
Hansa Luneburg [12]
-
- 20:00
[8] Ein.Braunschweig II
vs
Wolfsburg II [1]
-
DUC4T 20:00
[15] Rodinghausen
vs
Verl [8]
-
- 20:00
[6] B.Dortmund II
vs
RW Ahlen [16]
-
- 20:00
[6] B.Dortmund II
vs
RW Ahlen [16]
-
- 20:00
[17] Kray
vs
A.Aachen [14]
-
- 20:00
[12] FC Koln II
vs
Vik.Koln [2]
-
- 20:00
[10] Wiedenbruck
vs
Sportfreunde Lotte [1]
-
- 20:00
Erndtebruck
vs
Essen [13]
-
- 20:00
Wegberg-Beeck
vs
M.gladbach II [3]
-
- 20:00
[7] Wattenscheid
vs
Velbert [11]
-
- 20:00
[4] Oberhausen
vs
Schalke 04 II [9]
-
ALGA 20:00
[5] MC Alger
vs
CS Constantine [12]
-
- 20:00
[7] El Harrach
vs
USM Alger [1]
-
- 20:00
[6] JS Saoura
vs
CR Belouizdad [2]
-
- 20:00
[13] USM Blida
vs
RC Relizane [14]
-
- 20:00
[9] Hussein Dey
vs
MC Oran [10]
-
- 20:00
[16] RC Arbaa
vs
ES Setif [11]
-
- 20:00
[15] ASM Oran
vs
JS Kabylie [8]
-
- 20:00
[4] Tadjenanet
vs
MO Bejaia [3]
-
HLA 20:30
[18] De Graafschap
vs
Vitesse Arnhem [8]
-
- 20:30
[12] ADO Den Haag
vs
Zwolle [11]
-
- 20:30
[2] Ajax
vs
SBV Excelsior [16]
-
- 20:30
[6] AZ Alkmaar
vs
Groningen [7]
-
- 20:30
[4] Feyenoord
vs
Roda JC [13]
-
- 20:30
[10] Heerenveen
vs
N.E.C. Nijmegen [5]
-
- 20:30
[1] PSV Eindhoven
vs
Heracles Almelo [3]
-
- 20:30
[14] Twente
vs
Cambuur [17]
-
- 20:30
[9] Utrecht
vs
Willem II [15]
-
DUC4B 21:00
Schwarz-Weiss.
vs
Oldenburg [4]
-
DUA 21:30
[10] Ingolstadt
vs
Wer.Bremen [16]
-
- 21:30
[17] Hoffenheim
vs
Mainz [7]
-
- 21:30
[3] Hertha Berlin
vs
Wolfsburg [8]
-
- 21:30
[6] M.gladbach
vs
FC Koln [9]
-
- 21:30
[1] Bayern Munich
vs
Darmstadt [11]
-
AUTA 21:30
[1] RB Salzburg
vs
SCR Altach [6]
-
- 21:30
[2] Austria Wien
vs
Mattersburg [7]
-
- 21:30
[4] Sturm Graz
vs
Rapid Wien [3]
-
- 21:30
[5] Admira
vs
SV Ried [9]
-
- 21:30
[10] Wolfsberger AC
vs
Grodig [8]
-
ANHB 22:00
[21] Milton Keynes Dons
vs
Bristol City [20]
-
- 22:00
[8] Birmingham
vs
Leeds Utd [16]
-
- 22:00
[23] Bolton
vs
QPR [13]
-
- 22:00
[12] Brentford
vs
Derby County [5]
-
- 22:00
[3] Burnley
vs
Rotherham Utd [22]
-
- 22:00
[9] Cardiff City
vs
Brighton [4]
-
- 22:00
[19] Fulham
vs
Charlton Athletic [24]
-
- 22:00
[17] Huddersfield
vs
Wolves [11]
-
- 22:00
[1] Hull City
vs
Nottingham Forest [10]
-
- 22:00
[7] Ipswich
vs
Blackburn Rovers [18]
-
- 22:00
[2] Middlesbrough
vs
Reading [15]
-
- 22:00
[14] Preston North End
vs
Sheffield Wed. [6]
-
FA 22:00
Shrewsbury
vs
Man Utd
-
- 22:00
Bournemouth
vs
Everton
-
- 22:00
Arsenal
vs
Hull City
-
- 22:00
Chelsea
vs
Man City
-
- 22:00
Tottenham
vs
Crystal Palace
-
- 22:00
Watford
vs
Leeds Utd
-
ANHL1 22:00
[7] Southend
vs
Burton Albion [1]
-
- 22:00
[20] Fleetwood Town
vs
Scunthorpe Utd [16]
-
- 22:00
[19] Shrewsbury
vs
Coventry [5]
-
- 22:00
[21] Chesterfield
vs
Crewe Alexandra [22]
-
- 22:00
[13] Bury
vs
Colchester Utd [24]
-
- 22:00
[14] Swindon
vs
Blackpool [18]
-
- 22:00
[12] Barnsley
vs
Doncaster Rovers [15]
-
- 22:00
[11] Bradford City
vs
Rochdale [17]
-
- 22:00
[4] Gillingham
vs
Peterborough Utd [8]
-
- 22:00
[23] Oldham
vs
Gillingham [4]
-
- 22:00
[9] Sheffield Utd
vs
Port Vale [10]
-
- 22:00
[2] Walsall
vs
Wigan [3]
-
ANHL2 22:00
[22] Yeovil Town
vs
Portsmouth [5]
-
- 22:00
[16] Notts County
vs
Leyton Orient [10]
-
- 22:00
[4] Bristol Rovers
vs
Morecambe [15]
-
- 22:00
[11] Carlisle
vs
Stevenage [19]
-
- 22:00
[9] Cambridge Utd
vs
York City [24]
-
- 22:00
[14] Crawley Town
vs
Plymouth Argyle [2]
-
- 22:00
[13] Exeter City
vs
Newport [20]
-
- 22:00
[18] Barnet
vs
Wimbledon [12]
-
- 22:00
[17] Luton Town
vs
Hartlepool [21]
-
- 22:00
[7] Mansfield
vs
Dag & Red [23]
-
- 22:00
[1] Northampton
vs
Wycombe [8]
-
- 22:00
[3] Oxford Utd
vs
Accrington [6]
-
SCOA 22:00
[5] St. Johnstone
vs
Motherwell [9]
-
- 22:00
[4] Ross County
vs
Hamilton [8]
-
- 22:00
[10] Partick Thistle
vs
Aberdeen [2]
-
- 22:00
[1] Celtic
vs
Inverness C.T. [7]
-
- 22:00
[12] Dundee Utd
vs
Hearts [3]
-
- 22:00
[11] Kilmarnock
vs
Dundee [6]
-
SCOB 22:00
[7] St. Mirren
vs
Dumbarton [8]
-
- 22:00
[6] Greenock Morton
vs
Falkirk [3]
-
- 22:00
[4] Raith Rovers
vs
Livingston [9]
-
- 22:00
[5] Queen of South
vs
Rangers [1]
-
- 22:00
[2] Hibernian
vs
Alloa Athletic [10]
-
SCO2 22:00
[4] Airdrieonians
vs
Stranraer [7]
-
- 22:00
[10] Brechin City
vs
Dunfermline [1]
-
- 22:00
[8] Cowdenbeath
vs
Peterhead [2]
-
- 22:00
[3] Ayr Utd
vs
Forfar Athletic [9]
-
- 22:00
[5] Albion Rovers
vs
Stenhousemuir [6]
-
NIRA 22:00
[6] Glentoran
vs
Ballymena Utd [7]
-
- 22:00
[5] Coleraine
vs
Linfield [3]
-
- 22:00
[10] Dungannon Swi.
vs
Ballinamallard [9]
-
- 22:00
[4] Glenavon
vs
Portadown FC [8]
-
- 22:00
[11] Carrick Rangers
vs
Warrenpoint Town [12]
-
- 22:00
[1] Crusaders Belfast
vs
Cliftonville [2]
-
ISRA 23:00
[12] Hapoel Acre
vs
Beitar Jerusalem [3]
-
- 23:00
[1] Hap. Beer Sheva
vs
Bnei Yehuda [5]
-
- 23:00
[7] Hapoel Raanana
vs
Maccabi Netanya [14]
-
- 23:00
[6] Maccabi Haifa
vs
Hapoel Tel Aviv [11]
-
- 23:00
[2] Maccabi TA
vs
Hapoel Haifa [10]
-
- 23:00
[13] Bnei Sakhnin
vs
Hapoel Kfar Saba [9]
-
- 23:00
[4] Maccabi P.Tikva
vs
HIK Shmona [8]
-
CZEA 23:00
[14] Jihlava
vs
Slavia Praha [5]
-
- 23:00
[16] Banik Ostrava
vs
Zlin [6]
-
- 23:00
[13] Bohemians
vs
Dukla Praha [11]
-
- 23:00
[1] Vik.Plzen
vs
Teplice [12]
-
- 23:00
[7] Brno
vs
Sigma Olomouc [15]
-
- 23:00
[9] Pribram
vs
Slovacko [10]
-
- 23:00
[2] Sparta Praha
vs
Mlada Boleslav [3]
-
- 23:00
[4] Slovan Liberec
vs
Jablonec [8]
-
CYPA 23:00
[5] Omonia Nicosia
vs
Aris Limassol [8]
-
- 23:00
[10] Ethnikos Achnas
vs
EN Paralimni [13]
-
- 23:00
[4] Apollon Limassol
vs
AE Paphos [12]
-
- 23:00
[6] Nea Salamina
vs
AEL Limassol [11]
-
- 23:00
[14] Ayia Napa
vs
AEK Larnaka [2]
-
- 23:00
[7] Doxa Katokopia
vs
Ermis Aradippou [9]
-
- 23:00
[3] Anorthosis
vs
Apoel FC [1]
-
NPA 23:00
[1] Mamelodi Sun.
vs
Golden Arrows [10]
-
LUXA 00:00
[11] Wiltz
vs
US Rumelange [8]
-
- 00:00
RM Hamm Benfica
vs
Progres Niedercorn [4]
-
- 00:00
[6] Mondorf-les.
vs
Fola Esch [2]
-
- 00:00
[9] Victoria Rosport
vs
Dudelange [1]
-
- 00:00
UNA Strassen
vs
Etzella Ettelbruc [7]
-
- 00:00
[3] Differdange
vs
RFCU Luxemburg
-
- 00:00
[5] Jeunesse Esch
vs
CS Grevenmacher [10]
-
PHA 01:00
[5] Angers
vs
Montpellier [18]
-
- 01:00
[13] SC Bastia
vs
Nantes [7]
-
- 01:00
[11] Bordeaux
vs
Nice [3]
-
- 01:00
[8] Caen
vs
Rennes [9]
-
- 01:00
[14] Lille
vs
Lyon [6]
-
- 01:00
[12] Lorient
vs
Guingamp [16]
-
- 01:00
[10] Marseille
vs
Saint-Etienne [4]
-
- 01:00
[2] Monaco
vs
Troyes [20]
-
- 01:00
[1] PSG
vs
Stade Reims [15]
-
- 01:00
[19] Toulouse
vs
Ajaccio GFCO [17]
-
NPA 01:15
[4] Kaizer Chiefs
vs
SuperSport Utd [13]
-
ITA3 01:30
[A-15] AC Renate
vs
Reggiana [A-6]
-
- 01:30
[C-13] Catanzaro
vs
Catania [C-6]
-
- 01:30
[B-13] Savona
vs
L'Aquila [B-7]
-
- 01:30
[C-9] Carrarese
vs
Arezzo [B-9]
-
- 01:30
[C-12] Juve Stabia
vs
Martina Franca [C-17]
-
- 01:30
[A-9] Pavia
vs
Albinoleffe [A-17]
-
- 01:30
[A-4] Feralpisalo
vs
Alto Adige [A-7]
-
- 01:30
[A-18] Aurora Pro Patria
vs
Lumezzane [A-14]
-
- 01:30
[B-14] Paganese
vs
Lupa Castelli [C-18]
-
- 01:30
[C-16] AS Melfi
vs
Ischia Isolaverde [C-11]
-
- 01:30
[B-1] SPAL 1907
vs
AC Prato [B-15]
-
- 01:30
[C-4] Casertana
vs
Cosenza [C-5]
-
- 01:30
[B-12] Tuttocuoio
vs
Pisa [B-2]
-
- 01:30
[C-7] Matera
vs
Messina [C-8]
-
- 01:30
[B-18] Lupa Roma
vs
Teramo [B-5]
-
- 01:30
[B-4] Maceratese
vs
Ancona [B-3]
-
- 01:30
[C-14] Fidelis Andria
vs
Akragas [C-10]
-
- 01:30
[C-15] SS Monopoli
vs
Benevento [C-2]
-
- 01:30
[A-5] Bassano
vs
Giana Erminio [A-11]
-
- 01:30
[A-10] Padova
vs
Cittadella [A-1]
-
- 01:30
[A-8] Cremonese
vs
Pordenone [A-3]
-
- 01:30
[B-10] Luchese
vs
Pistoiese [B-17]
-
- 01:30
[A-16] Mantova
vs
AC Cuneo [A-12]
-
- 01:30
[B-16] Rimini
vs
Pontedera [B-6]
-
- 01:30
[B-8] Siena
vs
Santarcangelo [B-11]
-
- 01:30
[A-2] Alessandria
vs
Piacenza [A-13]
-
- 01:30
[C-3] Lecce
vs
Foggia [C-1]
-
BIB 02:00
[16] Heist
vs
Geel-Meerhout [13]
-
- 02:00
[5] Roeselare
vs
Deinze [14]
-
- 02:00
[17] Coxyde
vs
Cercle Brugge [7]
-
- 02:00
[8] Lommel
vs
Union Saint-Gilloise [6]
-
- 02:00
[11] Excelsior Virton
vs
Antwerpen [1]
-
- 02:00
[3] WS Bruxelles
vs
Dessel Sport [12]
-
- 02:00
[15] Patro Eisden
vs
Eupen [4]
-
- 02:00
[9] Seresien
vs
Lierse [10]
-
BRAMG 02:00
[3] America/MG
vs
Caldense/MG [2]
-
BRARJ 02:00
[B-6] Madureira/RJ
vs
Portuguesa/RJ [A-6]
-
- 02:00
[A-2] Boavista/RJ
vs
Volta Redonda/RJ [B-8]
-
- 02:00
[A-5] Macae/RJ
vs
Bonsucesso/RJ [B-2]
-
- 02:00
[B-1] America/RJ
vs
Bangu/RJ [A-1]
-
BRASP 02:00
[C-2] Capivariano/SP
vs
Mogi Mirim/SP [D-3]
-
- 02:00
[B-5] Sao Bernardo/SP
vs
Linense/SP [A-2]
-
- 02:00
[B-3] Palmeiras/SP
vs
Santos/SP [A-4]
-
COLA 03:00
[5] Millonarios
vs
Jag de Cordoba [15]
-
- 03:00
[2] Envigado
vs
Santa Fe [9]
-
- 03:00
Atl. Bucaramanga
vs
Alianza Petrolera [16]
-
- 03:00
[14] Cortulua
vs
Patriotas [11]
-
- 03:00
[3] Deportivo Cali
vs
Atletico Huila [1]
-
- 03:00
[17] Boyaca Chico
vs
Aguilas Doradas [10]
-
- 03:00
[8] Junior Barranquilla
vs
Deportivo Pasto [20]
-
- 03:00
[13] Once Caldas
vs
Deportes Tolima [7]
-
- 03:00
[12] La Equidad
vs
Inde.Medellin [4]
-
- 03:00
[6] Atletico Nacional
vs
Fortaleza
-
ARGA 04:00
[B-10] Aldosivi
vs
Estudiantes LP [B-7]
-
- 04:00
[A-7] Belgrano
vs
Banfield [A-3]
-
- 04:00
[A-8] Godoy Cruz
vs
Colon [A-9]
-
- 04:00
[B-9] Atletico Rafaela
vs
Temperley [B-4]
-
- 04:00
[B-3] Argentinos Jun.
vs
CA Huracan [B-11]
-
- 04:00
[A-6] Arsenal Sarandi
vs
Sarmiento Junin [A-10]
-
- 04:00
[B-5] Boca Juniors
vs
Newells Old Boys [B-15]
-
- 04:00
[A-15] Gimnasia LP
vs
Olimpo [A-12]
-
- 04:00
[A-5] Independiente
vs
Racing Club [B-12]
-
- 04:00
[B-8] Lanus
vs
Atletico Tucuman [B-14]
-
- 04:00
[A-11] Quilmes
vs
Patronato Parana [A-1]
-
- 04:00
[A-4] Rosario Central
vs
River Plate [A-13]
-
- 04:00
[A-2] San Lorenzo
vs
Velez Sarsfield [A-14]
-
- 04:00
[B-13] Union Santa Fe
vs
San Martin SJ [B-1]
-
- 04:00
[B-2] Tigre
vs
Defensa YJ [B-6]
-
BRASP 04:00
[C-4] Piracicaba/SP
vs
RB Brasil/SP [D-4]
-
VENA 04:00
[13] Llaneros Guanare
vs
Zamora Barinas [1]
-
- 04:00
[12] Estu.Merida
vs
Dep.Petare [9]
-
- 04:00
[14] Mineros Guayana
vs
Trujillanos [17]
-
- 04:00
[20] Est.Caracas
vs
Urena [18]
-
- 04:00
[11] Dep.Zulia
vs
Carabobo [5]
-
- 04:00
[10] Dep.Tachira
vs
Atl.Venezuela [4]
-
- 04:00
[2] Anzoategui
vs
Portuguesa [16]
-
- 04:00
[3] Aragua
vs
Dep.Guaira [7]
-
- 04:00
[8] Dep.Lara
vs
Monagas [15]
-
- 04:00
[6] Caracas
vs
Zulia FC [19]
-
CRCA 04:00
[4] Perez Zeledon
vs
Alajuelense [5]
-
- 04:00
[7] Cartagines
vs
CS Uruguay [8]
-
- 04:00
[12] Carmelita
vs
Limon [9]
-
- 04:00
[10] Santos Guapiles
vs
Belen Siglo [6]
-
- 04:00
[3] Dep. Saprissa
vs
Universidad CR [2]
-
- 04:00
[1] Herediano
vs
Municipal Liberia [11]
-
BRAMG 04:30
Tricordiano/MG
vs
Cruzeiro/MG [1]
-
BRAPR 04:30
Parana STC/PR
vs
Toledo/PR
-
BRARJ 04:30
[B-7] Tigres do Brasil/RJ
vs
Vasco DG/RJ [A-8]
-
BRASP 04:30
[B-4] Ponte Preta/SP
vs
Sao Bento/SP [A-5]
-
BRARS 06:00
[7] Internacional/RS
vs
Cruzeiro PoA/RS [9]
-
BRASP 06:00
[C-1] Audax/SP
vs
Agua Santa/SP [D-1]
-
MEXA 06:00
[6] Club America
vs
Cruz Azul [15]
-
- 08:00
[2] Monterrey
vs
Veracruz [16]
-
MEXB 08:00
[2] Juarez
vs
San Luis [9]
-
- 08:00
[10] Necaxa
vs
Correcaminos [15]
-
- 09:00
[6] Atlante
vs
Zacatepec [14]
-
MEXA 09:06
[1] Club Leon
vs
Toluca [7]
-
- 09:30
[14] Atlas
vs
Pachuca [3]
-
- 10:00
[8] Jaguares Chiapas
vs
Chivas Guad. [11]
-
 
« 05 tháng 02 »
LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: 0936.191.707
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+ | Nguyễn Trọng Thơ
Công ty cổ phần iNET. Số 247 Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.ĐT: 043. 7931188, Fax: 043. 7930979. Đại diện bởi: Ông Nguyễn Trọng Thơ, Chức danh: Tổng giám đốc. SGP: (đang chờ cấp mới)