CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 11:00
[5] Wellington Phoenix
vs
Melbourne City [6]
-1/4 -
AUSW 11:00
Sydney FC Nữ
vs
Perth Glory Nữ
-
NHATB 11:00
[4] Jubilo Iwata
vs
Montedio Yama. [6]
+0 -
AUSU21 12:00
[4] Brisbane Roar U21
vs
Sydney FC U21 [5]
-
HQA 12:00
[5] Jeju Utd
vs
FC Seoul [4]
+1/4 -
- 12:00
[3] Pohang Steelers
vs
Suwon Bluewings [2]
-1/2 -
- 12:00
[1] Jeonbuk H.Motor
vs
Ulsan Hyundai [6]
-3/4 -
AUSA 13:00
[9] Newcastle Jets
vs
Central Coast [7]
-1/4 -
GREU20 16:00
[1] Panionios U20
vs
Niki Volos U20 [8]
-
- 16:00
[15] AEL Kalloni U20
vs
Platanias U20 [17]
-
ITA3 17:00
[A-9] Savona
vs
Tuttocuoio
-1/4 -
ITAU20 17:00
[C-2] Roma U20
vs
Napoli U20 [C-4]
-
- 17:00
[B-12] Ternana U20
vs
Bari U20 [C-7]
-
DUCU19 17:00
[3-12] A.Bielefeld U19
vs
B.Dortmund U19 [3-3]
-
- 17:00
[3-13] Preuben Munster U19
vs
Bochum U19 [3-5]
-
- 17:00
[2-10] Nurnberg U19
vs
Saarbrucken U19 [2-7]
-
- 17:00
[1-11] RW Erfurt U19
vs
Wer.Bremen U19 [1-7]
-
- 17:00
[3-10] Bonner SC U19
vs
Fort.Dusseldorf U19 [3-7]
-
- 17:00
[3-9] Wuppertaler U19
vs
M.gladbach U19 [3-6]
-
- 17:00
[2-14] Waldhof Man. U19
vs
Munchen 1860 U19 [2-8]
-
- 17:00
[3-8] FC M'gladbach U19
vs
FC Koln U19 [3-1]
-
- 17:00
[3-14] Vik.Koln U19
vs
B.Leverkusen U19 [3-4]
-
ARMA 17:00
[3] Shirak
vs
Banants [7]
-
- 17:00
[5] Alashkert
vs
Ararat Y [8]
-
GREU20 17:00
[14] Pas Giannina U20
vs
OFI Creta U20 [11]
-
- 17:00
[18] Kerkyra U20
vs
Olympiakos U20 [3]
-
CZEU19 17:00
[2] Slavia Praha U19
vs
Bohemians U19 [12]
-
TBN3 17:30
[B-5] Athletic Bilbao B
vs
Atletico Madrid B [B-17]
-
- 17:30
[B-20] Trival Valderas
vs
Getafe B [B-6]
-
NGA 17:30
[8] Lok. Moscow
vs
Spartak Moscow [5]
+0 -
TBNA 18:00
[3] Atletico Madrid
vs
Deportivo [18]
-2 -
TBNB 18:00
[10] Mallorca
vs
Sporting Gijon [3]
+0 -
TBN3 18:00
[C-7] Badalona
vs
Espanyol B [C-2]
-
- 18:00
[D-17] Arroyo CP
vs
Cordoba II [D-11]
-
- 18:00
[B-9] Las Palmas Atl.
vs
Conquense [B-19]
-
- 18:00
[C-13] Elche Ilicitano
vs
Huracan [C-10]
-
- 18:00
[A-10] Valladolid II
vs
Celta Vigo II [A-11]
-
- 18:00
[C-11] Sant Andreu
vs
Mallorca B [C-6]
-
- 18:00
[D-5] Cadiz
vs
Lucena [D-18]
-
- 18:00
[D-14] Lorca
vs
UD Melilla [D-19]
-
- 18:00
[C-5] Gimnastic
vs
Eldense [C-16]
-
BLRA 18:00
[1] Dinamo Minsk
vs
Gomel [4]
-
- 18:00
[2] Bate Borisov
vs
Shakhter Soligo. [6]
-
- 18:00
[5] Torpedo Zhodino
vs
Naftan Novo. [3]
-
UKRU21 18:00
[1] Dnipro U21
vs
Metalurg Don. U21 [6]
-
TBNB 18:15
[14] Racing Santander
vs
Alcorcon [9]
-1/4 -
TBN3 18:15
[B-18] Socuellamos
vs
Sestao [B-10]
-
BDNB 18:15
[16] Feirense
vs
Sporting CP B [17]
-1/4 -
POLB 18:15
[10] Dolcan Zabki
vs
Widzew Lodz [18]
-3/4 -
BULA 18:15
[11] Marek Dupnitsa
vs
Cska Sofia [1]
-
ITB 18:30
[7] Bologna
vs
Bari [16]
-1/4 -
ITA3 18:30
Juve Stabia
vs
Savoia
-1 1/4 -
- 18:30
[A-10] Albinoleffe
vs
Giana Erminio
-1/4 -
HLA 18:30
[15] ADO Den Haag
vs
Ajax [2]
+3/4 -
POLB 18:30
[14] Sandecja
vs
Arka Gdynia [8]
+1/4 -
TNKB 18:30
[13] Denizlispor
vs
Elazigspor [6]
+0 -
- 18:30
[16] Bucaspor
vs
Sanliurfaspor [4]
+1/4 -
DUCU19 19:00
[2-13] Ein.Frankfurt U19
vs
Greuther Furth U19 [2-12]
-
- 19:00
[2-4] Stuttgart U19
vs
Kaiserslautern U19 [2-11]
-
- 19:00
[2-6] Karlsruher U19
vs
Mainz U19 [2-2]
-
- 19:00
[2-3] Bayern Munich U19
vs
Augsburg U19 [2-9]
-
POLB 19:00
[16] Pogon Siedlce
vs
Wisla Plock [3]
+1/4 -
GREU20 19:00
[6] PAOK U20
vs
Panthrakikos U20 [9]
-
MKDA 19:00
[9] Bregalnica Stip
vs
Sileks Kratovo [4]
-
- 19:00
[2] Vardar
vs
Rabotnicki [1]
-
- 19:00
[7] FK Turnovo
vs
Renova [6]
-
- 19:00
[5] Metalurg Sk.
vs
Teteks Tetovo [10]
-
- 19:00
[3] Skendija
vs
Pelister [8]
-
SRBA 19:00
[6] Novi Pazar
vs
Partizan [1]
-
UKRA 19:00
[7] Volyn
vs
Illichivets [14]
-
- 19:00
[13] Metalurg Zap.
vs
Shakhtar Donetsk [3]
-
LBNA 19:15
[2] Al Nejmeh
vs
Salam Zgharta [7]
-
- 19:15
[11] Tadamon (LBN)
vs
Al Ahli (LBN) [12]
-
DUB 19:30
[13] Munchen 1860
vs
FSV Frankfurt [14]
-1/2 -
- 19:30
[15] Sandhausen
vs
Leipzig [6]
+1/2 -
- 19:30
[17] St. Pauli
vs
Kaiserslautern [8]
+1/2 -
DUC4DB 19:30
[4] CZ Jena
vs
Auerbach [13]
-
- 19:30
[10] Ger.Halberstadt
vs
Wacker Nordhausen [1]
+1/2 -
- 19:30
[9] Hertha Berlin II
vs
Neustrelitz [14]
-1/2 -
- 19:30
[11] Plauen
vs
Meuselwitz [16]
+0 -
- 19:30
[8] Union Berlin II
vs
Berlin AK 07 [6]
-1/4 -
- 19:30
[7] BFC Dynamo
vs
Budissa Bautzen [12]
-1/2 -
- 19:30
[5] Babelsberg
vs
Zwickau [2]
+0 -
- 19:30
[15] BFC Viktoria 1889
vs
Magdeburg [3]
+3/4 -
SCOFA 19:45
Rangers
vs
Kilmarnock
-
TSA 19:45
[8] Vaduz
vs
Thun [5]
+0 -
- 19:45
[4] Young Boys
vs
St. Gallen [3]
-1/2 -
DUC4B 20:00
[3] Havelse
vs
Goslarer [17]
-1/2 -
- 20:00
[11] Hannover II
vs
Wolfsburg II [4]
+0 -
- 20:00
[14] Neumunster
vs
Weiche Flensburg [6]
+1/4 -
- 20:00
[18] FT Braunschweig
vs
Lubeck [10]
+3/4 -
DUCU19 20:00
[1-3] St. Pauli U19
vs
Wolfsburg U19 [1-1]
-
- 20:00
[2-5] Freiburg U19
vs
Hoffenheim U19 [2-1]
-
- 20:00
[1-5] Ein.Braunschweig U19
vs
Hannover 96 U19 [1-9]
-
PHA 20:00
[4] Bordeaux
vs
Lille [14]
-1/4 -
NGA 20:00
[9] Rubin Kazan
vs
Din. Moscow [4]
+0 -
ALBA 20:00
[1] KF Tirana
vs
KF Laci [5]
-
- 20:00
[4] Kukesi
vs
Skenderbeu [2]
-
GREA 20:00
[12] Kerkyra
vs
Olympiakos [2]
+1 3/4 -
MLTA 20:00
[8] Floriana
vs
Sliema Wanderers [6]
-
DENA 20:00
[7] Hobro I.K.
vs
Randers [2]
+1/2 -
QATA 20:00
[8] Al Arabi (QAT)
vs
Ahli Doha [5]
-
- 20:00
[13] Shahaniya SC
vs
Lekhwia [2]
-
ANHA 20:30
[2] Southampton
vs
Man City [3]
+1/4 -
ITA3 20:30
[A-12] Carrarese
vs
Reggiana [A-15]
-1/4 -
- 20:30
[B-8] L'Aquila
vs
Pistoiese
-1/4 -
- 20:30
Real Vicenza
vs
Torres
-1/2 -
- 20:30
Lupa Roma
vs
Salernitana [B-9]
+1/4 -
HLA 20:30
[13] SBV Excelsior
vs
Zwolle [8]
+0 -
- 20:30
[3] Twente
vs
Groningen [9]
-1 1/2 -
BULA 20:30
[2] Ludogorets
vs
Lok. Sofia [4]
-
BIA 20:30
[2] Anderlecht
vs
Club Brugge [1]
-1/4 -
RMNA 20:30
[9] Fc Brasov
vs
Viitorul C. [10]
-1/4 -
CZEA 20:30
[10] Jihlava
vs
Sparta Praha [2]
+3/4 -
LBNA 20:30
[3] Trables SC
vs
Racing Beirut [5]
-
ITA 21:00
[16] Cagliari
vs
Fiorentina [10]
+1/4 -
- 21:00
[19] Cesena
vs
Genoa [5]
+1/4 -
- 21:00
[14] Empoli
vs
Atalanta [17]
-1/4 -
- 21:00
[7] AC Milan
vs
Udinese [8]
-1 -
- 21:00
[13] Palermo
vs
Parma [20]
-1/2 -
DUC4B 21:00
[16] Rehden
vs
Wer.Bremen II [2]
+1 1/4 -
- 21:00
[5] Meppen
vs
Ein. Norderstedt [9]
-1/2 -
BIB 21:00
[7] RAEC Mons
vs
Eupen [3]
-1/4 -
- 21:00
[9] Aalst
vs
Woluwe Zaventem [18]
-1 1/4 -
CROA 21:00
[7] Istra 1961
vs
Dinamo Zagreb [1]
+1 -
CYPA 21:00
[1] Apoel FC
vs
Omonia Nicosia [5]
-
TNKA 21:00
[4] Mersin Idman
vs
Sivasspor [16]
-1/4 -
TNKB 21:00
[5] Adana Demirspor
vs
Orduspor [18]
-
DENB 21:00
[5] AC Horsens
vs
HB Koge [11]
-1/2 -
DUA 21:30
[2] Wolfsburg
vs
M.gladbach [3]
-1/2 -
POLA 21:30
[7] Lech Poznan
vs
Gornik Zabrze [4]
-3/4 -
TBN3 22:00
[B-16] Rayo Vallecano B
vs
Tudelano [B-13]
-
- 22:00
[D-6] Real Betis B
vs
Linense [D-2]
-
ITA3 22:00
[A-7] Feralpisalo
vs
Aurora Pro Patria [A-11]
-3/4 -
- 22:00
[B-16] Barletta
vs
Aversa Normanna
-1/2 -
- 22:00
[B-12] Gubbio
vs
San Marino Calcio [A-16]
-1/2 -
BDNB 22:00
[11] SC Farense
vs
Trofense [21]
-3/4 -
- 22:00
[3] Vitoria Guimaraes B
vs
SC Freamunde [1]
-
- 22:00
[23] Oriental
vs
Braga II [22]
-1/4 -
- 22:00
[14] SC Covilha
vs
Leixoes [10]
-1/4 -
MLTA 22:00
[3] Birkirkara
vs
Zebbug Rangers [12]
-
SLOA 22:00
[10] NK Radomlje
vs
Koper [7]
+3/4 -
TSA 22:00
[2] Zurich
vs
Basel [1]
+1/4 -
UKRA 22:00
[8] Metalist Kharkiv
vs
Zorya [4]
-
BHRA 22:00
[7] Malkiya
vs
Bahrain Club
-
- 22:00
[8] Al Shabab (BHR)
vs
East Riffa
-
- 22:00
[6] Busaiteen
vs
Al Hadd [2]
-
MARA 22:00
[1] Wydad Casablanca
vs
Raja Casablanca [10]
-
TUNA 22:00
[6] AS Marsa
vs
CS Hammam-Lif [9]
-
- 22:00
[2] CS Sfaxien
vs
AS Gabes [14]
-
- 22:00
[7] Stade Tunisien
vs
ES Metlaoui [11]
-
- 22:00
[13] Stade Gabesien
vs
Club Bizertin [5]
-
- 22:00
[15] EGS Gafsa
vs
JS Kairouanaise [10]
-
- 22:00
[16] AS Djerba
vs
Esperanse ST [3]
-
- 22:00
[4] E.S.Sahel
vs
Esperance Zarzis [8]
-
- 22:00
[1] Club Africain
vs
US Monastir [12]
-
SCOFA 22:15
Hearts
vs
Celtic
-
GREA 22:15
[16] Ergotelis
vs
Asteras Tripolis [7]
+1/4 -
- 22:15
[14] Panionios
vs
Niki Volos [18]
-1 -
- 22:15
[9] Pas Giannina
vs
OFI Creta [13]
-1/2 -
- 22:15
[1] PAOK
vs
Panthrakikos [17]
-2 1/4 -
TBN3 22:30
[A-5] Coruxo
vs
Compostela [A-8]
-
NGA 22:30
[6] Terek Grozny
vs
Krasnodar [2]
-1/4 -
HUNA 22:30
[5] Debreceni
vs
Nyiregyhaza [12]
-1 1/2 -
AUTA 22:30
[1] RB Salzburg
vs
Wolfsberger AC [2]
-2 -
QATA 22:30
[6] Umm salal
vs
Sailiya [7]
-
- 22:30
[3] Al Garrafa
vs
Al Sadd [1]
-
HLA 22:45
[1] PSV Eindhoven
vs
Feyenoord [4]
-1/2 -
ANHA 23:00
[10] Tottenham
vs
Everton [9]
-1/4 -
TBNA 23:00
[5] Sevilla
vs
Granada [16]
-1 1/4 -
TBNB 23:00
[13] Barcelona B
vs
Albacete [22]
-1/2 -
- 23:00
[7] Recreativo Huelva
vs
Mirandes [18]
-1/2 -
TBN3 23:00
[A-13] Burgos CF
vs
Union Langreo [A-7]
-
- 23:00
[B-3] Barakaldo
vs
Guadalajara [B-2]
-
- 23:00
[A-3] UD Logrones
vs
Racing Ferrol [A-6]
-
- 23:00
[A-4] Guijuelo
vs
Marino de Luanco [A-20]
-
- 23:00
[D-10] Villanovense
vs
Cartagena [D-9]
-
- 23:00
[D-1] UCAM Murcia
vs
Cacereno [D-20]
-
- 23:00
[A-16] Cultural Leonesa
vs
CD Lealtad [A-19]
-
- 23:00
[D-12] Marbella
vs
San Roque [D-13]
-
- 23:00
[D-4] Real Jaen
vs
CD El Palo [D-8]
-
- 23:00
[A-1] Real Oviedo
vs
Zamora CF [A-12]
-
- 23:00
[D-16] La Roda CF
vs
Almeria B [D-3]
-
PHA 23:00
[18] Evian
vs
Guingamp [19]
-1/4 -
BDNA 23:00
[18] Gil Vicente
vs
Nacional Madeira [15]
+1/4 -
- 23:00
[10] Maritimo
vs
Boavista [13]
-1 -
BDNB 23:00
[6] Beira Mar
vs
UD Oliveirense [4]
-
- 23:00
[20] Santa Clara
vs
Maritimo B [24]
-
ALBA 23:00
[8] Teuta Durres
vs
Partizani Tirana [3]
-
RMNA 23:00
[5] ASA Targu Mures
vs
Astra Giurgiu [4]
+0 -
CYPA 23:00
[6] AEK Larnaka
vs
Doxa Katokopia [12]
-
DENA 23:00
[6] Nordsjaelland
vs
Brondby [4]
+0 -
EGYA 23:00
[8] Ismaily SC
vs
Al Raja (EGY) [17]
-
CZEA 23:15
[3] Jablonec
vs
Vik.Plzen [1]
+0 -
DUA 23:30
[12] Ein.Frankfurt
vs
B.Dortmund [17]
+1 -
TNKB 23:30
[8] Alanyaspor
vs
Adanaspor [15]
-1/4 -
ECUA 23:30
[7] Nacional Quito
vs
Emelec [1]
-
- 23:30
[5] LDU Quito
vs
Independiente JT [2]
-
KSA 23:35
[3] Hajer
vs
Al Nasr (KSA) [1]
-
- 23:35
[6] Al Ahli (KSA)
vs
Al Faisaly (KSA) [2]
-
- 23:35
[5] Al Shabab (KSA)
vs
Al Taawon (KSA) [13]
-
TBN3 00:00
[C-3] Hercules CF
vs
Reus Deportiu [C-1]
-
ITA 00:00
[1] Juventus
vs
Torino [15]
-1 1/2 -
ITA3 00:00
AC Renate
vs
Pavia [A-14]
+1/4 -
- 00:00
[A-8] Venezia
vs
Bassano
-1/4 -
- 00:00
Cosenza
vs
Ischia Isolaverde
-1/2 -
POLA 00:00
[3] Slask Wroclaw
vs
Pogon Szczecin [8]
-1/2 -
BIA 00:00
[7] Standard Liege
vs
Kortrijk [6]
-1 -
TNKA 00:00
[1] Fenerbahce
vs
Eskisehirspor [13]
-1 1/4 -
TBNB 00:15
[8] Zaragoza
vs
SD Ponferradina [5]
-1/4 -
MARA 00:15
[13] Chabab Hoceima
vs
Renai. Berkane [6]
-
TBN3 00:30
[A-9] Real Aviles
vs
Murcia [A-2]
-
HUNA 00:30
[9] Gyori ETO
vs
Paksi [3]
-1/2 -
GREA 00:30
[5] Panathinaikos
vs
Veria [4]
-1 1/2 -
UKRA 00:30
[12] Karpaty Lviv
vs
Hoverla Uzh. [11]
-
- 00:30
[6] Vorskla
vs
Dinamo Kiev [1]
-
TBNA 01:00
[20] Cordoba
vs
Villarreal [8]
+1/2 -
TBNB 01:00
[12] Lugo
vs
Tenerife [17]
-1/4 -
BDNA 01:00
[14] Academica Coim
vs
Benfica [2]
+1 -
DENA 01:00
[5] Aalborg BK
vs
Kobenhavn [3]
+0 -
MEXA 01:00
[4] Toluca
vs
Jaguares Chiapas [5]
-1/2 -
RMNA 01:30
[8] Botosani
vs
Steaua Bucuresti [1]
+3/4 -
ECUA 01:30
[11] Manta FC
vs
Mushuc Runa [10]
-
- 01:30
[9] Olmedo
vs
Catolica Quito [6]
-
ISRA 01:55
[11] Maccabi Haifa
vs
Hapoel Tel Aviv [4]
-
BIA 02:00
[16] Lierse
vs
KSC Lokeren [4]
+1/2 -
BRA 02:00
[14] Chapecoense
vs
Cruzeiro/MG [1]
-1/4 -
- 02:00
[7] Fluminense/RJ
vs
Corinthians/SP [3]
-1/4 -
- 02:00
[2] Sao Paulo/SP
vs
Figueirense/SC [12]
-1 -
- 02:00
[11] Santos/SP
vs
Botafogo/RJ [19]
-1 -
BLVA 02:00
[9] Nacional Potosi
vs
The Strongest [3]
-
- 02:00
[5] San Jose
vs
Jorge Wilstermann [4]
-
CHIA 02:00
[15] U.Concepcion
vs
Antofagasta [17]
-1/2 -
MARA 02:15
[16] Maghreb Fes
vs
FAR Rabat [11]
+1/4 -
CHIB 02:30
[Nam-1] Dep.Concepcion
vs
Temuco [Nam-2]
-
ITA 02:45
[2] Roma
vs
Inter Milan [9]
-3/4 -
TBNA 03:00
[4] Valencia
vs
Barcelona [2]
+1 -
PHA 03:00
[6] Saint-Etienne
vs
Lyon [3]
-1/4 -
ARGA 03:00
[18] Rosario Central
vs
Racing Club [1]
+1/2 -
- 03:00
[10] Tigre
vs
Atletico Rafaela [7]
-1/4 -
ARGB 03:00
[8] Cru. del Norte
vs
Patronato Parana [13]
-
- 03:00
[11] Boca Unidos
vs
Guarani AF [21]
-
BLVA 03:00
[1] Bolivar
vs
Real Potosi [8]
-
CHIB 03:00
Everton CD
vs
CD Magallanes [Bac-7]
-
BDNA 03:15
[3] Porto
vs
Rio Ave [7]
-1 1/2 -
PERA 03:30
[7] Uni.San Martin
vs
San Simon [16]
-
- 03:30
[6] DU Comercio
vs
Cienciano [15]
-
- 03:30
[2] Inti Gas Deportes
vs
Leon de Huanuco [9]
-
- 03:30
[3] Melgar
vs
Alianza Lima [4]
-
- 03:30
[8] Real Garcilaso
vs
Cesar Vallejo [5]
-
- 03:30
[11] Universitario
vs
Juan Aurich [10]
-
- 03:30
[14] UTC Cajamarca
vs
Sport Huancayo [12]
-
- 03:30
[13] Los Caimanes
vs
Sporting Cristal [1]
-
VENA 03:30
[4] T.Amazonas
vs
Estu.Merida [11]
-
ARGB 04:00
[17] Instituto
vs
Aldosivi [12]
-
- 04:00
[18] Ind.Rivadavia
vs
Temperley [2]
-
BLVA 04:00
[7] Univ. De Sucre
vs
Oriente Petrolero [2]
-
CHIA 04:00
[1] Colo Colo
vs
Cobreloa [18]
-1 3/4 -
- 04:00
[11] Nublense
vs
Univ. de Chile [2]
+1 -
- 04:00
[5] U. La Calera
vs
San. Wanderers [3]
+1/2 -
CHIB 04:00
Rangers Talca
vs
Lota Schwager [Nam-6]
-
VENA 04:00
[18] Zulia FC
vs
Dep.Lara [8]
-
- 04:00
[10] Carabobo
vs
Metropolitano [14]
-
ARGA 04:15
[2] River Plate
vs
Banfield [14]
-1 -
BRA 04:30
[8] Atletico/PR
vs
Goias/GO [13]
-3/4 -
- 04:30
[5] Atl. Mineiro/MG
vs
Coritiba/PR [15]
-3/4 -
- 04:30
[18] Bahia/BA
vs
Gremio/RS [6]
+0 -
VENA 04:30
[16] Llaneros Guanare
vs
Caracas [3]
-
- 04:30
[12] Atl.Venezuela
vs
Aragua [6]
-
- 04:30
[15] Dep.Petare
vs
Mineros Guayana [9]
-
ECUA 04:45
[4] Barcelona SC
vs
Deportivo Quito [8]
-
COLA 05:00
[4] Aguilas Doradas
vs
Inde.Medellin [2]
-
PARA 05:00
[2] Cerro Porteno
vs
Nacional [5]
-
- 05:00
[1] Libertad
vs
Sportivo Luqueno [4]
-
ARGB 05:15
[7] Gimnasia Jujuy
vs
Nueva Chicago [4]
-
- 05:15
[1] Union Santa Fe
vs
Sarmiento Junin [3]
-
VENA 05:30
[17] Portuguesa
vs
Zamora Barinas [13]
-
- 05:30
[5] Dep.Tachira
vs
Dep.Guaira [2]
-
- 05:30
[7] Anzoategui
vs
Trujillanos [1]
-
BLVA 06:00
[6] Blooming
vs
Universitario Pando [12]
-
CRCA 06:00
[7] Santos Guapiles
vs
Herediano [8]
-
- 06:00
[9] Limon
vs
Cartagines [3]
-
- 06:00
[10] Belen Siglo
vs
Universidad CR [2]
-
- 06:00
[11] Puma Generalena
vs
Alajuelense [1]
-
- 06:00
[4] Dep. Saprissa
vs
Carmelita [5]
-
- 06:00
[12] CS Uruguay
vs
Perez Zeledon [6]
-
CHIA 07:00
[9] Barnechea
vs
Cobresal [14]
-1/4 -
COLA 07:00
[3] Atletico Nacional
vs
Once Caldas [5]
-
MEXA 07:00
[3] Atlas
vs
Monterrey [6]
-1/2 -
ARGA 07:30
[3] Lanus
vs
Boca Juniors [5]
-1/2 -
ARGB 07:30
[20] Ferro Carril Oeste
vs
Argentinos Jun. [9]
-
USA 09:00
[Tay-1] Seattle Sounders
vs
LA Galaxy [Tay-2]
-1/4 -
 
« 05 tháng 02 »

TIN BÓNG ĐÁ

Nhân tố bí ẩn của Real Madrid là ai?
Nhân tố bí ẩn của Real Madrid là ai?

Real đâu chỉ có Ronaldo, Bale, Benzema hay James Rodriguez... - (13-11-2014, 17:58)

Tương lai Man City sẽ ra sao?
Tương lai Man City sẽ ra sao?

Thành công đến từ các cầu thủ mua về, đã đến lúc nhà ĐKVĐ nước Anh nghĩ đến cây nhà lá vườn của mình - (13-11-2014, 07:42)

HLV Mourinho đáng giá bao nhiêu?
HLV Mourinho đáng giá bao nhiêu?

Mourinho là một HLV có thu nhập ngoài bóng đá lớn nhất trong giới HLV làng túc cầu hiện nay. - (12-11-2014, 11:45)

Nếu Messi và Ronaldo là đồng đội của nhau
Nếu Messi và Ronaldo là đồng đội của nhau

Thật khó hình dung nếu Messi và Ronaldo cùng đá cho một CLB. - (12-11-2014, 09:46)

Man City đi xuống và cái tài của... Sir Alex
Man City đi xuống và cái tài của... Sir Alex

Để giữ lại ngôi vô địch và thi đấu tốt ở C1 thì Pellegrini cần phải học hỏi Sir A.Ferguson... - (11-11-2014, 11:02)

Đừng nghĩ Liverpool suy yếu vì Suarez!
Đừng nghĩ Liverpool suy yếu vì Suarez!

Nhân tố nào đóng góp vào sự đi xuống của Liverpool năm nay? - (11-11-2014, 08:57)

BD 8x85: Sống cùng bóng đá!

Gọi 19001770 để nghe Kết quả bóng đá
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+ | Nguyễn Trọng Thơ