x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
COLA 08:00
[16] Atl. Bucaramanga
vs
Jag de Cordoba [20]
-1/2 -
COLB 08:00
[5] Pereira
vs
Tigres(COL) [8]
-
MEXA 09:00
[19] Veracruz
vs
Tigres UANL [6]
+1 1/4 -
MEXB 09:00
[9] Venados
vs
Tampico Madero [6]
+0 -
MEXA 09:05
[2] Santos Laguna
vs
Club Tijuana [10]
-1 -
USB 09:30
[Nhóm 2-1] Phoenix FC
vs
OKC Energy [Nhóm 2-15]
-1 3/4 -
NHATA 11:00
[9] Vissel Kobe
vs
FC Tokyo [2]
-1/4 -
NHAT3 11:00
[7] Fukushima Utd
vs
Blaublitz Akita [9]
-
NHATW 11:00
[7] Iga Kunoichi Nữ
vs
Nojima Stella nữ [6]
-
HQB 11:00
[1] Gwangju
vs
Anyang [3]
-
NHATA 12:00
[13] Nagoya Grampus
vs
Vegalta Sendai [14]
-1/2 -
- 12:00
[11] Shimizu S-Pulse
vs
Sanf Hiroshima [5]
+1/4 -
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
- 12:00
[3] Yokohama FM
vs
Shonan Bellmare [15]
-1 -
- 12:00
[12] Gamba Osaka
vs
Kawasaki Fro. [4]
+1/4 -
NHATB 12:00
[4] Omiya Ardija
vs
Tokushima Vortis [8]
-1/4 -
- 12:00
[18] Avispa Fukuoka
vs
Alb. Niigata (JPN) [11]
+1/4 -
- 12:00
[6] Kyoto Sanga
vs
Yokohama FC [2]
+1/4 -
- 12:00
[13] Tokyo Verdy
vs
Ventforet Kofu [7]
+1/2 -
NHATJFL 12:00
[5] Honda Lock
vs
Nara Club [13]
-
- 12:00
[14] Suzuka Unlimited
vs
Verspah Oita [8]
-
NHATA 13:00
[18] Jubilo Iwata
vs
Sagan Tosu [16]
+0 -
NHATW 13:00
[4] JEF United Nữ
vs
Nagano Parceiro (W) [8]
-
Đang tải...
HQB 13:00
[6] Jeonnam Dragons
vs
Bucheon 1995 [8]
-
HQ3 13:00
[2] Cheonan City
vs
Daejeon Korail [4]
-
- 13:00
[5] Busan Transp.
vs
Mokpo City [7]
-
AUSA 13:15
[3] Western United
vs
Perth Glory [5]
+0 -
TQB 14:30
[1] Qingdao Huanghai
vs
Beijing BG [7]
-
HKGA 14:30
[5] Guangzhou R&F U19
vs
Yuen Long [8]
-
- 14:30
[9] Tai Po
vs
Kitchee [3]
-
HQB 15:00
[5] Asan Mugunghwa
vs
Daejeon Citizen [9]
-
CZEB 15:15
[2] Pardubice
vs
Fotbal Trinec [6]
-
- 15:15
[12] Slavoj Vysehrad
vs
Jihlava [3]
-
- 15:15
[16] Banik Sokolov
vs
SK Lisen [9]
-
NGAU21 15:30
[6] Arsenal Tula U21
vs
PFC Sochi U21 [14]
-
AUSA 15:30
[10] Central Coast
vs
Newcastle Jets [8]
+1/4 -
CZEU19 16:00
Mlada Boleslav U19
vs
Slavia Praha U19
-
- 16:00
C. Budejovice U19
vs
Pribram U19
-
TQA 16:30
[11] Guangzhou Fuli
vs
Shandong Luneng [4]
-
NGAU21 17:00
[16] Orenburg U21
vs
Kryliya Sov. U21 [10]
-
CZEU19 17:00
Opava U19
vs
Hradec Kralove U19
-
UKRU21 17:00
[3] Dinamo Kiev U21
vs
Oleksandria U21 [4]
-
VNA 17:00
[2] TP.HCM
vs
HA Gia Lai [11]
-
- 17:00
[1] Hà Nội FC
vs
Quảng Nam [6]
-
- 17:00
[5] SHB Đà Nẵng
vs
BCM Bình Dương [7]
-
- 17:00
[13] Thanh Hóa
vs
Viettel [10]
-
- 17:00
[14] Khánh Hòa
vs
Sài Gòn FC [8]
-
- 17:00
[4] SL Nghệ An
vs
Than Quảng Ninh [3]
-
- 17:00
[12] Nam Định
vs
Hải Phòng [9]
-
UZBA 17:15
[5] Surkhon Termiz
vs
Navbahor [6]
-
CZEU19 17:30
Vik. Plzen U19
vs
Brno U19
-
TBNA 18:00
[14] Eibar
vs
Barcelona [3]
+1 -
DUB 18:00
[11] Jahn Regensburg
vs
Sandhausen [9]
-1/4 -
- 18:00
[18] Wehen
vs
Heidenheim [8]
+1/4 -
- 18:00
[6] St. Pauli
vs
Darmstadt [17]
-1/2 -
DUC4B 18:00
[16] Hannover II
vs
Ein. Norderstedt [11]
-1/2 -
NGA 18:00
[16] FK Tambov
vs
Ural S.r. [10]
+0 -
CZEU19 18:00
Slovacko U19
vs
Pardubice U19
-
TNKB 18:00
[3] Hatayspor
vs
Adana Demirspor [9]
-
UKRA 18:00
[9] Karpaty Lviv
vs
FC Lviv [11]
-
ANHA 18:30
[18] Everton
vs
West Ham Utd [8]
-1/2 -
ANHB 18:30
[14] Blackburn Rovers
vs
Huddersfield [21]
-1/2 -
DUC4DB 18:30
[12] Auerbach
vs
Wacker Nordhausen [3]
+1/4 -
- 18:30
[17] Optik Rathenow
vs
Berliner FC Dynamo [9]
+1/4 -
- 18:30
[10] Meuselwitz
vs
Berlin AK 07 [13]
+1/2 -
- 18:30
[2] VSG Altglienicke
vs
Ger.Halberstadt [15]
-1 -
- 18:30
[14] SV Lichtenberg
vs
Viktoria Berlin [8]
+1/2 -
TDA 18:30
[10] Helsingborg
vs
Hacken [6]
+1/2 -
TDB 18:30
[11] Gais
vs
Varbergs BoIS [2]
+1/2 -
TQB 18:30
[4] Shijiazhuang YJ
vs
Guizhou Zhicheng [2]
-
- 18:30
[8] Nei Mongol
vs
Shanghai Shenxin [16]
-
- 18:30
[11] Meizhou Wuhua
vs
Heil. Lava Spring [6]
-
- 18:30
[13] Sichuan Longfor
vs
Xinjiang Tianshan [12]
-
- 18:30
[5] Zhejiang Greentown
vs
Nantong Zhiyun [14]
-
- 18:30
[15] Liaoning Hunyong
vs
Guangdong S Tiger [10]
-
UZBA 18:30
[2] Lok. Tashkent
vs
Buxoro [12]
-
- 18:30
[13] Dinamo Samarkand
vs
Pakhtakor [1]
-
TQA 18:35
[2] Beijing Guoan
vs
Shanghai SIPG [3]
-1/2 -
ANHU23 19:00
[1-12] Man City U23
vs
Brighton U23 [1-10]
-
DUC3 19:00
[6] Ingolstadt
vs
Chemnitzer [19]
-1 -
- 19:00
[9] Magdeburg
vs
Hansa Rostock [10]
-1/4 -
- 19:00
[18] Preussen Munster
vs
Sonnenhof [17]
-1/4 -
- 19:00
[14] Munchen 1860
vs
Uerdingen [15]
-1/4 -
- 19:00
[5] Waldhof Man.
vs
Hallescher [3]
+0 -
- 19:00
[4] Ein.Braunschweig
vs
Unterhaching [2]
-1/4 -
DUC4BA 19:00
[16] Rosenheim
vs
Greuther Furth II [7]
+0 -
- 19:00
[5] V. Aschaffenburg
vs
Illertissen [10]
-1/2 -
- 19:00
[13] Heimstetten
vs
SpVgg Bayreuth [3]
+1 -
- 19:00
[14] Schalding Hein.
vs
Nurnberg II [9]
+1/2 -
- 19:00
[17] VfR Garching
vs
Augsburg II [18]
+0 -
- 19:00
[15] TSV 1896 Rain
vs
VfB Eichstätt [11]
+3/4 -
- 19:00
[6] Wacker Burghausen
vs
TSV Aubstadt [4]
-1/4 -
DUC4N 19:00
[9] SSV Ulm
vs
Hoffenheim II [12]
-
- 19:00
[15] Freiburg II
vs
VfB Giessen [13]
-
- 19:00
[3] Homburg
vs
TSG Balingen [16]
-
- 19:00
[17] Pirmasens
vs
FSV Frankfurt [11]
-
- 19:00
[2] TSV Steinbach
vs
Koblenz [18]
-
- 19:00
[14] Aalen
vs
Bayern Alzenau [8]
-
- 19:00
[4] Elversberg
vs
Astoria Walldorf [6]
-
- 19:00
[10] Bahlinger
vs
Saarbrucken [1]
-
- 19:00
[5] Offenbach
vs
Mainz II [7]
-
DUC4T 19:00
Schalke 04 II
vs
TuS Haltern
-1 -
- 19:00
Fortuna Koln
vs
Sportfreunde Lotte
+0 -
- 19:00
Bergisch Gladbach
vs
Essen
+2 1/4 -
- 19:00
Lippstadt
vs
Homberg
-1/4 -
- 19:00
Wattenscheid
vs
Fort.Dusseldorf II
-1/4 -
- 19:00
Oberhausen
vs
Rodinghausen
+0 -
ALBA 19:00
[8] Luftetari Gjiro.
vs
Bylis Ballsh [1]
-
ARMA 19:00
[2] Shirak
vs
Ararat Y [1]
-
TNKA 19:00
[8] Antalyaspor
vs
Genclerbirligi [17]
-1/4 -
DUC4T 19:30
M.gladbach II
vs
Wuppertaler
-1 1/4 -
- 19:30
Bonner SC
vs
B.Dortmund II
+1/4 -
MKDA 19:30
[3] Makedonija
vs
Vardar [1]
-
- 19:30
[8] Rabotnicki
vs
FC Struga [9]
-
- 19:30
[7] Sileks Kratovo
vs
Renova [4]
-
- 19:30
[10] Borec Veles
vs
Shkupi [6]
-
MNEA 19:30
[2] Iskra Danilo
vs
Sutjeska [3]
-
- 19:30
[5] FK Kom
vs
Buducnost [1]
-
- 19:30
[10] M. Ljeskopolje
vs
Grbalj [7]
-
- 19:30
[4] Zeta
vs
OFK Petrovac [9]
-
- 19:30
[8] Rudar
vs
OFK Titograd [6]
-
CZEA 19:30
[9] Slovan Liberec
vs
Jablonec [5]
-1/4 -
CZEB 19:30
[11] SK Prostejov
vs
Vik.Zizkov [8]
-
AUTB 19:30
[12] Liefering
vs
SV Ried [2]
+1/2 -
UZBA 19:30
[7] Nasaf Qarshi
vs
Andijan [10]
-
ITAA 20:00
[6] Lazio
vs
Atalanta [3]
-1/4 -
ITB 20:00
[9] Virtus Entella
vs
Trapani [19]
-1/4 -
- 20:00
[14] Venezia
vs
Salernitana [4]
-1/4 -
- 20:00
[20] Juve Stabia
vs
Pordenone [8]
+0 -
- 20:00
[11] Pescara
vs
Spezia [17]
-1/4 -
PHB 20:00
[6] Le Havre
vs
Lorient [1]
+0 -
NGB 20:00
[9] Baltika
vs
Neftekhimik Nizh [4]
-1/4 -
- 20:00
[13] Luch Energiya
vs
Yenisey [18]
-1/4 -
- 20:00
[5] Chertanovo
vs
Torpedo Moscow [1]
-
- 20:00
[10] Chayka FK Pesch
vs
Spartak Moscow B [15]
-1/4 -
- 20:00
[7] SKA-Khabarovsk
vs
Tom Tomsk [8]
-1/4 -
- 20:00
[19] Mordovia
vs
Krasnodar B [17]
+0 -
- 20:00
[16] Avangard Kursk
vs
Tekstilshchik Ivanov [12]
-1/2 -
- 20:00
[20] Fakel
vs
Shinnik Yaroslavl [6]
+1/4 -
- 20:00
[11] Nizhny Nov
vs
Khimki [2]
+1/4 -
- 20:00
[14] Armavir
vs
Rotor Volgograd [3]
+3/4 -
POLA 20:00
[15] Korona Kielce
vs
Wisla Plock [5]
-1/4 -
CROA 20:00
[10] NK Varazdin
vs
Istra 1961 [7]
+0 -
GEOA 20:00
[4] Torpedo Kut.
vs
Saburtalo [3]
-
- 20:00
[6] Dila Gori
vs
Dinamo Batumi [2]
-
- 20:00
[10] Wit Georgia
vs
Sioni Bolnisi [9]
-
- 20:00
[7] Chikhura Sach.
vs
FC Rustavi [8]
-
- 20:00
[1] Dinamo Tbilisi
vs
Lokomotiv T [5]
-
MLTA 20:00
[1] Sirens
vs
Floriana [4]
-
SRBA 20:00
[8] Mladost Lucani
vs
Partizan [4]
-
DUA 20:30
[5] Leipzig
vs
Wolfsburg [2]
-1 -
- 20:30
[14] Augsburg
vs
Bayern Munich [3]
+2 1/4 -
- 20:30
[16] Union Berlin
vs
Freiburg [4]
+0 -
- 20:30
[15] Fort.Dusseldorf
vs
Mainz [13]
+0 -
- 20:30
[11] Wer.Bremen
vs
Hertha Berlin [10]
-1/4 -
NGA 20:30
[6] Spartak Moscow
vs
Rubin Kazan [11]
-3/4 -
NORB 20:30
[7] Kongsvinger
vs
HamKam [9]
-1/4 -
TNKB 20:30
[6] Bursaspor
vs
Umraniyespor [2]
-
WALA 20:30
[4] Bala Town
vs
Barry Town [1]
-1/4 -
- 20:30
[12] Airbus UK
vs
Newtown AFC [7]
+1/4 -
- 20:30
[6] Cardiff Metropolitan
vs
Connah's QN [2]
+1/4 -
- 20:30
[10] Penybont
vs
The New Saints [3]
+2 -
ANHA 21:00
[10] Bournemouth
vs
Norwich [19]
-3/4 -
- 21:00
[15] Aston Villa
vs
Brighton [14]
-1/4 -
- 21:00
[5] Chelsea
vs
Newcastle [16]
-1 1/2 -
- 21:00
[4] Leicester City
vs
Burnley [7]
-1 -
- 21:00
[9] Tottenham
vs
Watford [20]
-1 1/4 -
- 21:00
[11] Wolves
vs
Southampton [17]
-1/2 -
ANHB 21:00
[23] Barnsley
vs
Swansea City [4]
+1/2 -
- 21:00
[17] Brentford
vs
Millwall [15]
-3/4 -
- 21:00
[10] Charlton Athletic
vs
Derby County [13]
+0 -
- 21:00
[16] Hull City
vs
QPR [9]
+0 -
- 21:00
[5] Leeds Utd
vs
Birmingham [12]
-1 1/4 -
- 21:00
[18] Luton Town
vs
Bristol City [7]
+0 -
- 21:00
[20] Middlesbrough
vs
West Brom [1]
+1/2 -
- 21:00
[22] Reading
vs
Preston North End [3]
+1/4 -
- 21:00
[24] Stoke City
vs
Fulham [8]
+1/4 -
ANHL1 21:00
[10] Rotherham Utd
vs
Oxford Utd [8]
-1/4 -
- 21:00
[5] Fleetwood Town
vs
Burton Albion [14]
-1/4 -
- 21:00
[2] Wycombe
vs
Sunderland [9]
+0 -
- 21:00
[19] Milton Keynes Dons
vs
Coventry [7]
+1/4 -
- 21:00
[21] Wimbledon
vs
Portsmouth [16]
+1/2 -
- 21:00
[23] Bolton
vs
Rochdale [18]
-
- 21:00
[13] Doncaster Rovers
vs
Bristol Rovers [4]
-1/2 -
- 21:00
[15] Gillingham
vs
Peterborough Utd [3]
+1/2 -
ANHL2 21:00
[5] Newport
vs
Scunthorpe Utd [22]
-1/2 -
- 21:00
[16] Cambridge Utd
vs
Exeter City [2]
+1/4 -
- 21:00
[4] Forest Green
vs
Mansfield [15]
+0 -
- 21:00
[1] Crewe Alexandra
vs
Swindon [7]
-1/4 -
- 21:00
[3] Bradford City
vs
Crawley Town [9]
-3/4 -
- 21:00
[8] Colchester Utd
vs
Morecambe [24]
-1 -
- 21:00
[10] Grimsby
vs
Leyton Orient [17]
-1/4 -
- 21:00
[18] Northampton
vs
Salford City [14]
-1/4 -
- 21:00
[21] Oldham
vs
Macclesfield [12]
-1/4 -
- 21:00
[11] Plymouth Argyle
vs
Carlisle [20]
-3/4 -
- 21:00
[13] Port Vale
vs
Stevenage [23]
-1/2 -
- 21:00
[19] Walsall
vs
Cheltenham [6]
-1/4 -
TBNA 21:00
[4] Atletico Madrid
vs
Valencia [7]
-3/4 -
TBNB 21:00
[12] SD Ponferradina
vs
Numancia [13]
-1/2 -
- 21:00
[11] Alcorcon
vs
Almeria [3]
-1/4 -
DUC4B 21:00
[13] SSV Jeddeloh
vs
Hamburger II [12]
-1/4 -
SCOA 21:00
[11] St. Mirren
vs
St. Johnstone [12]
+0 -
- 21:00
[8] Hamilton
vs
Hibernian [10]
+1/2 -
- 21:00
[2] Celtic
vs
Ross County [5]
-2 -
- 21:00
[7] Kilmarnock
vs
Livingston [6]
-1/2 -
- 21:00
[3] Motherwell
vs
Aberdeen [4]
-1/4 -
SCOB 21:00
[4] Dundee
vs
Partick Thistle [10]
-1/4 -
- 21:00
[8] Arbroath
vs
Greenock Morton [7]
-1/4 -
- 21:00
[6] Queen of South
vs
Dundee Utd [1]
+3/4 -
- 21:00
[5] Dunfermline
vs
Ayr Utd [2]
+0 -
- 21:00
[3] Inverness C.T.
vs
Alloa Athletic [9]
-1 1/4 -
SCO2 21:00
[10] Stranraer
vs
Dumbarton [5]
+1/4 -
- 21:00
[2] East Fife
vs
Forfar Athletic [7]
-3/4 -
- 21:00
[4] Airdrieonians
vs
Montrose [9]
-1/2 -
- 21:00
[6] Clyde
vs
Raith Rovers [1]
+1/4 -
- 21:00
[3] Falkirk
vs
Peterhead [8]
-1 1/4 -
BLRA 21:00
[10] Slavia Mozyr
vs
Neman Grodno [11]
-
- 21:00
[4] Dinamo Minsk
vs
Vitebsk [9]
-
- 21:00
[2] Bate Borisov
vs
Gomel [15]
-
NIRA 21:00
[5] Linfield
vs
Ballymena Utd [6]
-
- 21:00
[11] Institute
vs
Cliftonville [3]
-
- 21:00
[12] Warrenpoint Town
vs
Glenavon [9]
-
- 21:00
[10] Carrick Rangers
vs
Dungannon Swi. [8]
-
- 21:00
[1] Crusaders Belfast
vs
Coleraine [2]
-
TDA 21:00
[13] Ostersunds
vs
Sirius [11]
-1/4 -
TDB 21:00
[12] Vasteras
vs
Mjallby AIF [1]
+1/4 -
- 21:00
[15] Brommapojkarna
vs
Dalkurd FF [7]
-1/4 -
UKRA 21:00
[5] Zorya
vs
Desna Chernigiv [3]
-
UKRU21 21:00
[10] Mariupol Youth
vs
Dnipro U21 [11]
-
AUTB 21:00
[8] Dornbirn
vs
LASK Juniors [14]
-1/2 -
DENB 21:15
[2] Vejle
vs
Kolding IF [4]
-1 -
QATA 21:25
[9] Umm salal
vs
Al Duhail SC [1]
-
BULA 21:30
[13] Botev Plovdiv
vs
Ludogorets [1]
-
CZEA 21:30
[15] Zlin
vs
Mlada Boleslav [3]
+0 -
- 21:30
[8] Sigma Olomouc
vs
C. Budejovice [13]
-3/4 -
TNKA 21:30
[4] Trabzonspor
vs
Gaziantep B.B [9]
-1 -
- 21:30
[7] Istanbul BB
vs
Goztepe [11]
-3/4 -
UAEA 21:30
[13] Khorfakkan
vs
Al Jazira [8]
-
- 21:30
[2] Al Shabab (UAE)
vs
Baniyas [7]
-
- 21:30
[10] Al Wehda (UAE)
vs
Al Nasr (UAE) [12]
-
- 21:30
[5] Al Ain
vs
Hatta [9]
-
KUWA 21:45
[2] Al Kuwait
vs
Tadamon (KUW) [6]
-
ALBA 22:00
[6] KF Tirana
vs
KF Laci [5]
-
- 22:00
[4] Skenderbeu
vs
Kukesi [9]
-
- 22:00
[2] Vllaznia Shkoder
vs
Partizani Tirana [7]
-
POLB 22:00
[6] Olimpia Grudz.
vs
Radomiak Radom [1]
+0 -
BIB 22:00
[8] Roeselare
vs
Union Saint-Gilloise [3]
+3/4 -
TSB 22:00
[10] Chiasso
vs
SC Kriens [8]
-
- 22:00
[5] Stade L. Ouchy
vs
Wil 1900 [3]
-
AUTA 22:00
[2] Lask
vs
Mattersburg [8]
-1 1/2 -
- 22:00
[5] Sturm Graz
vs
RB Salzburg [1]
+1 1/4 -
- 22:00
[10] SCR Altach
vs
Admira [12]
-1 -
KSAA 22:05
[7] Al Shabab (KSA)
vs
Al Ettifaq [12]
-
- 22:10
[13] Al Raed
vs
Al Nasr (KSA) [8]
-
MLTA 22:15
[6] Birkirkara
vs
Gzira Utd [3]
-
PHA 22:30
[14] Lyon
vs
Dijon [19]
-1 1/2 -
POLA 22:30
[9] Legia Wars.
vs
Lech Poznan [7]
-1/4 -
CROA 22:30
[8] Slaven Belupo
vs
HNK Rijeka [4]
+3/4 -
CYPA 22:30
[7] Apoel FC
vs
Anorthosis [1]
-
POLB 22:45
[3] Warta Poznan
vs
Zaglebie Sosno [14]
-1/2 -
OMAA 22:59
[12] Dhofar
vs
Al Suwaiq [10]
-1/2 -
TBNB 23:00
[19] Lugo
vs
Huesca [5]
+1/4 -
- 23:00
[7] Elche