CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
CZEB 16:15
[7] MFk Karvina
vs
Vik.Zizkov [5]
-1/4 -
- 16:15
[6] Banik Sokolov
vs
Zlin [4]
-1/4 -
AUSBPL 16:15
[8] Taringa Rovers
vs
Peninsula Power [1]
+1 1/4 -
CZEU19 16:30
Opava U19
vs
Hlucin U19
-
AUSQSL 16:30
[8] Far North QLD Bulls
vs
Brisbane Strikers [3]
-
EU19VL 17:00
[9-1] Italia U19
vs
Scotland U19 [13-4]
-1 1/4 -
ITAU20 17:00
Vicenza U20
vs
Latina U20 [C-9]
-
CZEU19 17:00
Slavia Praha U19
vs
Teplice U19
-1 3/4 -
- 17:00
Sigma Olomouc U19
vs
Jihlava U19
-1/4 -
- 17:00
Vik. Plzen U19
vs
Bohemians U19
-3/4 -
AUSA 17:30
[4] Perth Glory
vs
WS Wanderers [9]
-3/4 -
EU19VL 18:00
[2-2] Đức U19
vs
Ireland U19 [6-1]
-1 1/2 -
CZEU19 18:00
C. Budejovice U19
vs
Mlada Boleslav U19
-1/2 -
INDA 18:00
[7] Salgaocar
vs
Mumbai [6]
-1/4 -
- 18:00
[1] Mohun Bagan
vs
East Bengal [5]
-1/4 -
POLB 19:00
[16] GKS Tychy
vs
Nieciecza [1]
+1/2 -
ICELC 19:00
[A-1] Breidablik
vs
Hafnarfjordur [A-2]
-
- 19:00
[C-4] Keflavik
vs
Stjarnan [C-6]
-
CZEU19 19:00
Pardubice U19
vs
Hradec Kralove U19
-1/2 -
DEN3 19:00
[T-9] IK Skovbakken
vs
Kjellerup IF [T-13]
-
- 19:00
[D-2] Hellerup
vs
Nykobing [D-10]
-
- 19:00
[D-7] B1908 Amager
vs
Gentofte-Vangede [D-13]
-1/2 -
- 19:00
[D-15] Herlev
vs
Fremad Amager [D-6]
-
DUC4DB 19:30
[8] Ger.Halberstadt
vs
Hertha Berlin II [7]
+0 -
- 19:30
[1] Zwickau
vs
Neustrelitz [12]
-1 -
- 19:30
[9] Babelsberg
vs
BFC Dynamo [4]
+0 -
- 19:30
[3] Wacker Nordhausen
vs
Magdeburg [2]
+1/4 -
C1W 20:00
Brondby Nữ
vs
Linkopings FC Nữ
-
EU19VL 20:00
[6-2] Thụy Sỹ U19
vs
Serbia U19 [9-2]
-
- 20:00
[8-1] Thụy Điển U19
vs
Bỉ U19 [1-2]
+1/4 -
- 20:00
[13-2] Lithuania U19
vs
Nga U19 [5-1]
-
DUC4BA 20:00
[4] Illertissen
vs
Bayern Munich II [2]
+0 -
- 20:00
[3] Munchen 1860 II
vs
Wurzburger [1]
-
- 20:00
[11] Ingolstadt II
vs
Schalding Hein. [8]
-1/2 -
- 20:00
[7] Augsburg II
vs
Nurnberg II [15]
-1/4 -
- 20:00
[13] VfR Garching
vs
Memmingen [12]
+0 -
DUC4N 20:00
[13] Freiburg II
vs
Neckarelz [10]
-1/4 -
- 20:00
[16] Koblenz
vs
Saarbrucken [3]
+1 1/4 -
- 20:00
[17] KSV Baunatal
vs
Offenbach [1]
+1 1/4 -
- 20:00
[18] Zweibrucken
vs
Ein.Trier [14]
+1/2 -
- 20:00
[2] Elversberg
vs
Hessen Kassel [8]
-1 -
DUC4T 20:00
[18] Hennef 05
vs
Verl [6]
+1 1/4 -
- 20:00
[8] Sportfreunde Lotte
vs
M.gladbach II [1]
+1/4 -
- 20:00
[7] Fort.Dusseldorf II
vs
Vik.Koln [3]
+1/4 -
- 20:00
[9] Wiedenbruck
vs
Kray [14]
-1/4 -
- 20:00
[12] Uerdingen
vs
Bochum II [17]
-1/4 -
- 20:00
[13] Wattenscheid
vs
Siegen [16]
+0 -
ICELC 20:00
[C-2] Valur Rey.
vs
Thor Akureyri [C-8]
-
CZEU19 20:00
Banik Ostrava U19
vs
Slovan Liberec U19
-1/4 -
- 20:00
Jablonec U19
vs
Slovacko U19
-1/4 -
UKRB 20:00
[11] Zirka Kirovohrad
vs
Naft. Ukrnafta [6]
-
- 20:00
[8] Poltava
vs
Bukovyna Chernivtsi [16]
-
- 20:00
[9] Sumy
vs
PFK Aleksandriya [1]
-
- 20:00
[12] Hirnik Kryvyi Rih
vs
Helios Kharkov [10]
-
DEN3 20:00
[T-15] Middelfart
vs
Kolding IF [T-10]
-
- 20:00
[T-7] Brabrand IF
vs
Naestved BK [T-1]
-
EU19VL 20:30
[2-1] Áo U19
vs
Croatia U19 [3-1]
+0 -
ITA3 20:30
[A-17] Lumezzane
vs
Alto Adige [A-7]
-1/4 -
- 20:30
[C-19] Ischia Isolaverde
vs
Lupa Roma [C-15]
-1/4 -
- 20:30
[C-18] Aversa Normanna
vs
Messina [C-17]
-1/4 -
- 20:30
[C-16] Savoia
vs
Matera [C-5]
+1/4 -
ITAU20 20:30
[A-2] Sampdoria U20
vs
Bologna U20 [A-6]
-
SVKA 20:30
[10] Ruzomberok
vs
MFK Kosice [7]
-
INDA 20:30
[11] Sporting Goa
vs
Shillong Lajong [10]
-1/4 -
C1W 21:00
Rosengard Nữ
vs
Wolfsburg Nữ
-
EUW17VL 21:00
[2-2] Ba Lan U17 Nữ
vs
Slovakia U17 Nữ [10-2]
-
- 21:00
Pháp U17 Nữ
vs
Scotland U17 Nữ [6-1]
-
ITB 21:00
[5] Spezia
vs
Pescara [7]
-1/4 -
- 21:00
[2] Bologna
vs
Livorno [8]
-1/2 -
- 21:00
[4] Vicenza
vs
Carpi [1]
-1/4 -
ITA3 21:00
[B-20] San Marino Calcio
vs
Savona [B-19]
-1/4 -
- 21:00
[A-4] Bassano
vs
Alessandria [A-2]
-1/4 -
- 21:00
[A-14] Cremonese
vs
Como [A-5]
+1/4 -
POLB 21:00
[8] Olimpia Grudz.
vs
Wigry Suwalki [12]
-1/2 -
CZEB 21:00
[12] Frydek Mistek
vs
Pardubice [10]
-1/4 -
UKRB 21:00
[13] Mikolaiv
vs
Stal Dniprodzh. [2]
-
DEN3 21:00
[D-11] Sollerod-Vedbaek
vs
Avedore IF [D-14]
-
- 21:00
[T-6] Jammerbugt
vs
Thisted [T-4]
-
- 21:00
[T-3] Odder IGF
vs
Varde [T-14]
-
- 21:00
[T-11] Naesby BK
vs
Ringkjobing IF [T-12]
-
ALGA 21:00
[6] El Harrach
vs
ASM Oran [5]
-
- 21:00
[7] RC Arbaa
vs
MO Bejaia [2]
-
WALA 21:30
[8] Rhyl
vs
Connah's QN [9]
-1/2 -
- 21:30
[4] Bala Town
vs
Port Talbot [5]
-1 1/4 -
- 21:30
[10] Cefn Druids AFC
vs
Bangor City [11]
+1/4 -
- 21:30
[7] Carmarthen
vs
Prestatyn [12]
-1 -
EUVL 22:00
[A-6] Kazakhstan
vs
Iceland [A-2]
+1/2 -
GHU19 22:00
Hy Lạp U19
vs
Ukraina U19
-
ANHL1 22:00
[7] Rochdale
vs
Yeovil Town [24]
-1/2 -
- 22:00
[20] Notts County
vs
Scunthorpe Utd [19]
+0 -
- 22:00
[12] Chesterfield
vs
Walsall [16]
-1/2 -
- 22:00
[8] Peterborough Utd
vs
Coventry [17]
-1/2 -
- 22:00
[18] Crawley Town
vs
Gillingham [14]
+0 -
- 22:00
[13] Bradford City
vs
Oldham [11]
-1/2 -
- 22:00
[1] Bristol City
vs
Barnsley [10]
-1 -
- 22:00
[22] Leyton Orient
vs
Port Vale [15]
-1/2 -
- 22:00
[5] Sheffield Utd
vs
Crewe Alexandra [21]
-1 1/4 -
ANHL2 22:00
[22] Tranmere Rovers
vs
Wimbledon [10]
+0 -
- 22:00
[24] Hartlepool
vs
Cambridge Utd [17]
+0 -
- 22:00
[4] Bury
vs
Southend [5]
-1/4 -
- 22:00
[14] Dag & Red
vs
Wycombe [3]
+1/2 -
- 22:00
[15] Exeter City
vs
Morecambe [13]
-1/4 -
- 22:00
[23] Cheltenham
vs
Plymouth Argyle [9]
+1/4 -
- 22:00
[18] Mansfield
vs
York [21]
+0 -
- 22:00
[11] Northampton
vs
Luton Town [7]
-1/4 -
- 22:00
[19] Oxford Utd
vs
Carlisle [20]
-1/2 -
- 22:00
[12] Portsmouth
vs
Shrewsbury [2]
+1/4 -
TBNB 22:00
[8] Leganes
vs
Numancia [9]
-1/2 -
TBN3 22:00
[B-5] Athletic Bilbao B
vs
Real Sociedad B [B-13]
-
- 22:00
[D-9] Real Betis B
vs
San Roque [D-12]
-
ITA3 22:00
[C-8] Catanzaro
vs
Lecce [C-6]
+1/4 -
- 22:00
[C-2] Salernitana
vs
Reggina [C-20]
-1 1/2 -
- 22:00
[A-10] Arezzo
vs
Aurora Pro Patria [A-19]
-1/2 -
DUC4BA 22:00
[9] Buchbach
vs
Heimstetten [18]
-3/4 -
SCOB 22:00
[6] Raith Rovers
vs
Hibernian [2]
+1 -
- 22:00
[7] Dumbarton
vs
Falkirk [5]
+1/2 -
- 22:00
[8] Alloa Athletic
vs
Livingston [10]
+0 -
- 22:00
[1] Hearts
vs
Queen of South [4]
-1 -
- 22:00
[3] Rangers
vs
Cowdenbeath [9]
-1 3/4 -
SCO2 22:00
Forfar Athletic
vs
Stirling Albion
-1 1/4 -
- 22:00
Airdrie Utd
vs
Stenhousemuir
-3/4 -
- 22:00
Ayr Utd.
vs
Brechin City
+1/2 -
- 22:00
Peterhead
vs
Stranraer
+1/4 -
- 22:00
Dunfermline
vs
Greenock Morton [6]
-1/4 -
BDNB 22:00
[22] Atletico CP
vs
Feirense [5]
+1/4 -
POLB 22:00
[5] Dolcan Zabki
vs
Chojniczanka [9]
-1/2 -
- 22:00
[13] Sandecja
vs
Flota Swin. [10]
-1/4 -
NIRA 22:00
[4] Cliftonville
vs
Institute [12]
-
- 22:00
[5] Glentoran
vs
Dungannon Swi. [7]
-
- 22:00
[8] Coleraine
vs
Crusaders Belfast [1]
-
- 22:00
[10] Ballinamallard
vs
Ballymena Utd [9]
-
- 22:00
[6] Glenavon
vs
Linfield [2]
-
- 22:00
[11] Warrenpoint Town
vs
Portadown FC [3]
-
ALGA 22:00
[1] ES Setif
vs
ASO Chlef [14]
-
- 22:00
[9] JS Kabylie
vs
MC Alger [15]
-
- 22:00
[4] MC Oran
vs
USM Bel Abbes [11]
-
EU19VL 23:00
[10-1] Hà Lan U19
vs
Na Uy U19 [13-1]
-1 1/4 -
- 23:00
[12-2] Pháp U19
vs
Đan Mạch U19 [7-2]
-1 1/4 -
- 23:00
[5-2] Séc U19
vs
Slovakia U19 [4-1]
-
TBN3 23:00
[B-15] Amorebieta
vs
Sestao [B-11]
-
- 23:00
[A-15] Real Aviles
vs
Marino de Luanco [A-20]
-
- 23:00
[A-10] Coruxo
vs
Valladolid II [A-7]
-
- 23:00
[A-8] Cultural Leonesa
vs
Racing Ferrol [A-4]
-
- 23:00
[D-4] Granada II
vs
Lorca [D-13]
-
ITA3 23:00
[B-13] Grosseto
vs
Pontedera [B-9]
-1/4 -
- 23:00
[C-13] AS Melfi
vs
Barletta [C-9]
-1/4 -
- 23:00
[A-16] Giana Erminio
vs
Pavia [A-3]
+1/2 -
BDNB 23:00
[24] Trofense
vs
Oriental [18]
+1/4 -
TBN3 23:30
[A-9] UD Somozas
vs
Murcia [A-2]
-
POLB 23:30
[6] Arka Gdynia
vs
Miedz Legnica [11]
-1/2 -
USB 23:30
FC Montreal
vs
Toronto II [Nhóm 1-11]
-
POLB 23:45
[7] Katowice
vs
Wisla Plock [3]
+0 -
TSB 23:45
[8] Chiasso
vs
Biel-Bienne [9]
-1/4 -
- 23:45
[3] Wohlen
vs
Lugano [1]
+0 -
- 23:45
[7] Lausanne Sports
vs
Le Mont [10]
-1/2 -
EUVL 00:00
[H-6] Azerbaijan
vs
Malta [H-5]
-3/4 -
- 00:00
[H-1] Croatia
vs
Na Uy [H-3]
-1 1/4 -
- 00:00
[A-1] Séc
vs
Latvia [A-5]
-1 3/4 -
- 00:00
[B-1] Israel
vs
Wales [B-2]
-1/4 -
TBNB 00:00
[12] UE Llagostera
vs
Lugo [10]
-1/4 -
- 00:00
[14] Alaves
vs
Racing Santander [19]
-3/4 -
- 00:00
[3] Valladolid
vs
Albacete [17]
-3/4 -
TBN3 00:00
[B-6] Barakaldo
vs
Real Union [B-2]
-
- 00:00
[C-3] Huracan
vs
Eldense [C-16]
-
- 00:00
[A-6] Compostela
vs
Atl. Astorga [A-11]
-
- 00:00
[B-12] Leioa
vs
Tudelano [B-10]
-
- 00:00
[C-8] Villarreal B
vs
Valencia B [C-12]
-
- 00:00
[D-1] Cadiz
vs
Almeria B [D-3]
-
POLB 00:00
[15] Chrobry Glogow
vs
Bytovia [14]
-1/4 -
ALGA 00:00
[8] CR Belouizdad
vs
JS Saoura [10]
-
TBNB 00:15
[20] Recreativo Huelva
vs
Real Betis [1]
+1/2 -
EU19VL 00:30
[4-2] Azerbaijan U19
vs
Anh U19 [1-1]
-
GHU18 00:30
Anh U18
vs
Thụy Sỹ U18
-
TBN3 00:30
[D-17] Marbella
vs
UD Melilla [D-8]
-
IREA 00:45
[12] Bray Wanderers
vs
Cork City [4]
+1 1/4 -
C1W 01:00
PSG Nữ
vs
Glasgow City Nữ
-
POLB 01:00
[4] Stomil Olsztyn
vs
Widzew Lodz [18]
-3/4 -
ARGA 01:00
[26] Olimpo
vs
Atletico Rafaela [30]
-1/4 -
ARGB 01:00
[4] Chacarita Jrs
vs
Villa Dalmine [6]
-1/2 -
USB 01:00
[Nhóm 1-3] New York RB II
vs
Rochester Raging Rhinos [Nhóm 1-10]
-
ITA3 01:30
[B-3] Reggiana
vs
Teramo [B-1]
-1/4 -
- 01:30
[A-18] Albinoleffe
vs
Venezia [A-9]
+0 -
IREA 01:30
[11] Limerick
vs
St. Patrick's [8]
+1 1/2 -
BRARJ 01:30
[4] Madureira/RJ
vs
Macae/RJ [6]
-1/2 -
CHIA 01:30
[4] U. La Calera
vs
San Marcos A. [7]
-1/2 -
CHIB 01:30
[Nam-2] Temuco
vs
U. San Felipe [Bac-3]
-
GHQG 02:00
Ma Rốc
vs
Uruguay
+3/4 -
TBN3 02:00
[D-7] Real Jaen
vs
Sevilla B [D-11]
-
BRARJ 02:00
[12] Bonsucesso/RJ
vs
Flamengo/RJ [2]
+1 1/4 -
BRASP 02:00
[A-4] Ituano/SP
vs
Portuguesa/SP [C-4]
-1/4 -
- 02:00
[A-5] Sao Bernardo/SP
vs
Botafogo/SP [C-2]
+0 -
COLA 02:00
[9] Patriotas
vs
Santa Fe [2]
-
URUA 02:00
[9] CA Rentistas
vs
Danubio [5]
-
USA 02:00
[Tay-9] New England
vs
San Jose EQ [Dong-2]
-1/2 -
USB 02:00
[Nhóm 1-6] Louisville City
vs
Saint Louis FC [Nhóm 1-7]
-
EU21VL 02:30
[4-6] Liechtenstein U21
vs
Albania U21 [4-1]
+1 1/2 -
EUVL 02:45
[B-6] Andorra
vs
Bosnia & Herz [B-5]
+2 3/4 -
- 02:45
[B-4] Bỉ
vs
Síp [B-3]
-2 1/2 -
- 02:45
[H-4] Bulgaria
vs
Italia [H-2]
+1/2 -
- 02:45
[A-3] Hà Lan
vs
T.N.Kỳ [A-4]
-1 1/4 -
GHQG 02:45
Ghana
vs
Senegal
-1/4 -
TBNB 03:00
[4] Las Palmas
vs
SD Ponferradina [7]
-3/4 -
COLB 03:00
[8] Valledupar
vs
Pereira [7]
-
- 03:00
[13] Real Santander
vs
Uni.Popayan [10]
-
USA 03:00
[Tay-8] Montreal Impact
vs
Orlando City [Tay-3]
-1/2 -
GHQG 03:30
El Salvador
vs
Argentina
-
VENA 03:30
[9] Dep.Guaira
vs
Llaneros Guanare [12]
-
COLA 04:00
[11] Jag de Cordoba
vs
La Equidad [16]
-
CRCA 04:00
[9] Carmelita
vs
Perez Zeledon [5]
-
BRASP 04:30
[D-3] Capivariano/SP
vs
Rio Claro/SP [B-5]
-1/4 -
- 04:30
[A-3] Mogi Mirim/SP
vs
Marilia/SP [C-5]
-1 1/4 -
PARA 05:00
[12] CS San Lorenzo
vs
Libertad [4]
-
- 05:00
[9] Nacional
vs
Sol de America [3]
-
URUA 05:00
[1] CA Penarol
vs
El Tanque Sisley [7]
-
CHIC 05:30
[5-3] Palestino
vs
U.Concepcion [5-1]
-1/4 -
ARGA 06:00
[9] Banfield
vs
CA Huracan [17]
-1/2 -
COLA 06:00
[20] Deportivo Pasto
vs
Deportivo Cali [3]
-
USA 06:00
[Tay-6] D.C. Utd
vs
LA Galaxy [Dong-4]
+1/4 -
- 06:00
[Tay-1] New York City
vs
Sporting Kansas [Dong-10]
-1/4 -
USB 06:00
[Nhóm 1-9] Wilmington
vs
Richmond K. [Nhóm 1-4]
-
- 06:00
[Nhóm 1-2] Pittsburgh R.
vs
City Islanders [Nhóm 1-5]
-
ARGA 06:10
[2] San Lorenzo
vs
Lanus [4]
-1/4 -
- 06:30
[20] Godoy Cruz
vs
Independiente [6]
+0 -
USA 06:30
[Tay-4] Columbus Crew
vs
New York RB [Tay-2]
-1/4 -
NZLA 07:00
[2] Team Wellington
vs
Hawke's Bay [3]
-
ARGA 07:00
[28] Cru. del Norte
vs
Temperley [23]
-1/4 -
USA 07:00
[Dong-3] Vancouver WC
vs
Portland Timbers [Dong-7]
-1/2 -
USB 07:00
[Nhóm 2-10] Tulsa Roughnecks
vs
OKC Energy [Nhóm 2-7]
-
USA 07:30
[Dong-1] Dallas
vs
Seattle Sounders [Dong-6]
-1/4 -
- 07:30
[Dong-5] Houston Dynamo
vs
Colorado Rapids [Dong-9]
-1/2 -
NZLA 08:00
[1] Auckland City
vs
Waitakare Utd [4]
-
COLA 08:00
[5] Atletico Nacional
vs
Deportes Tolima [7]
-
USB 08:00
[Nhóm 2-5] Austin Aztex
vs
Colorado Springs [Nhóm 2-6]
-
GHQG 08:30
Mexico
vs
Ecuador
-1/2 -
USB 09:00
[Nhóm 2-8] Orange C. Blues
vs
Arizona Utd [Nhóm 2-4]
-
CRCA 09:00
[7] Cartagines
vs
Universidad CR [10]
-
USB 09:30
[Nhóm 2-2] LA Galaxy II
vs
Sacramento [Nhóm 2-12]
-
NHATB 10:00
[19] Tochigi SC
vs
Tokushima Vortis [13]
-1/4 -
- 10:00
[4] Jubilo Iwata
vs
Oita Trinita [20]
-3/4 -
- 10:00
[22] Avispa Fukuoka
vs
Roas. Kumamoto [10]
+0 -
- 10:00
[21] Mito Hollyhock
vs
Ehime FC [11]
-1/4 -
- 10:00
[17] FC Gifu
vs
Zweigen Kan. [14]
-1/4 -
- 10:00
[6] V-Varen Nagasaki
vs
Tokyo Verdy [12]
-1/2 -
HQB 10:00
[9] Seoul E-Land
vs
Anyang [2]
-
 
« 04 tháng 01 »

BD 8x85: Sống cùng bóng đá!

Gọi 19001770 để nghe Kết quả bóng đá
Điều khoản sử dụng dịch vụ
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+ | Nguyễn Trọng Thơ
SGP: 158/GP-TTDT, Bộ TT&TT - Cục phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử. Cấp ngày: 29/4/2010