CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 11:00
[4] Kashiwa Reysol
vs
Vegalta Sendai [15]
-
NZLA 11:00
[5] WaiBOP Utd
vs
Southern Utd [9]
-
NHATA 12:00
[3] Kashima Antlers
vs
Shonan Bellmare [12]
-
- 12:00
[1] Alb. Niigata (JPN)
vs
Shimizu S-Pulse [11]
-
- 12:00
[13] Tokyo Verdy
vs
Yokohama FM [18]
-
- 13:00
[14] Urawa Red
vs
Montedio Yama. [7]
-
- 13:00
[16] Ventforet Kofu
vs
Nagoya Grampus [8]
-
HKGA 13:30
[7] Yuen Long
vs
Wong Tai Sin [8]
-
AUSSL 14:30
[3] Croydon Kings
vs
Campbelltown City [7]
-
- 14:30
[9] Port Adelaide
vs
Adelaide Raiders [11]
-
TQA 14:35
[3] Chongqing Lifan
vs
Guangzhou Ever. [4]
-
AUSBPL 15:00
[7] Albany Creek
vs
Ipswich Knights [11]
-
- 15:00
[8] Mitchelton
vs
Taringa Rovers [6]
-
AUSQSL 15:00
[1] Moreton Bay Utd
vs
Sunshine Coast [3]
-
- 15:00
[2] Brisbane Strikers
vs
Western Pride [4]
-
AUSBPL 15:30
[2] Logan Light.
vs
Rochedale Rovers [9]
-
AUSNSW 15:30
[6] Marconi Stallions
vs
Parramatta FC [7]
-
- 15:30
[10] Sutherland Sharks
vs
Blacktown City [2]
-
AUSA 15:45
[2] Sydney FC
vs
Brisbane Roar [7]
-
CZEU19 16:00
Banik Ostrava U19
vs
Mlada Boleslav U19
-
- 16:00
Slavia Praha U19
vs
Brno U19
-
- 16:00
Hradec Kralove U19
vs
Pribram U19
-
- 16:00
Sigma Olomouc U19
vs
Bohemians U19
-
- 16:00
Vik. Plzen U19
vs
Teplice U19
-
- 16:00
C. Budejovice U19
vs
Slovacko U19
-
- 16:00
Zlin U19
vs
Jihlava U19
-
- 16:00
Pardubice U19
vs
Sparta Praha U19
-
- 16:00
Jablonec U19
vs
Opava U19
-
- 16:00
MFk Karvina U19
vs
Hlucin U19
-
- 16:00
Meteor Praha U19
vs
Slovan Liberec U19
-
AUSBPL 16:00
[3] Eastern Suburbs
vs
Queensland Lion [4]
-
AUSQSL 16:30
[9] Far North QLD Bulls
vs
SWQ Thunder [11]
-
NHATA 16:30
[5] Kawasaki Fro.
vs
Vissel Kobe [17]
-
HKGA 16:30
[6] HK Ranger
vs
Kitchee [1]
-
GHU23 17:00
Việt Nam U23
vs
Uzbekistan U22
-
ITAU20 17:00
[A-7] Parma U20
vs
Genoa U20 [A-11]
-
- 17:00
[A-2] Sampdoria U20
vs
Bologna U20 [A-6]
-
- 17:00
[A-5] Spezia U20
vs
Carpi U20 [A-10]
-
- 17:00
[A-3] Juventus U20
vs
Fiorentina U20 [C-3]
-
- 17:00
[B-9] Varese U20
vs
Pro Vercelli U20
-
- 17:00
[A-14] Modena U20
vs
Torino U20 [A-1]
-
- 17:00
[C-13] Trapani U20
vs
Virtus Entella U20
-
NHATA 17:00
[9] Sagan Tosu
vs
Gamba Osaka [2]
-
- 17:00
[6] Matsumoto Yama.
vs
Sanf Hiroshima [10]
-
AUSA 17:45
[1] Perth Glory
vs
Wellington Phoenix [5]
-
ARMA 18:00
[6] Mika
vs
Banants [7]
-
GEOA 18:00
[2] Dila Gori
vs
Zugdidi [14]
-
- 18:00
[16] Wit Georgia
vs
Torpedo Kut. [13]
-
- 18:00
[9] Metalurgi Rustavi
vs
Chikhura Sach. [6]
-
- 18:00
[11] Kolkheti Poti
vs
Guria Lanchkhuti [7]
-
- 18:00
[8] Shukura
vs
Dinamo Tbilisi [1]
-
TQA 18:35
[9] Jiangsu Sainty
vs
Guizhou Renhe [6]
-
- 18:35
[5] Guangzhou Fuli
vs
Sh. Shenhua [11]
-
MASL 18:45
[8] Singapore Lion XII
vs
Terengganu [4]
-
NGB 19:00
[4] Krylya Sovetov
vs
Sibir [11]
-
- 19:00
[7] Luch Energiya
vs
Tyumen [14]
-
- 19:00
[17] Khimik Dzerzhin
vs
Tom Tomsk [2]
-
- 19:00
[12] Sokol Saratov
vs
SY Sakhalinsk [16]
-
- 19:00
[13] SKA Energiya
vs
FK Ruan Tosno [3]
-
- 19:00
[8] Volgar Astrachan
vs
Volga NN [10]
-
- 19:00
[9] Yenisey
vs
Shinnik Yaroslavl [6]
-
- 19:00
[18] Dynamo St.Peters
vs
Anzhi [1]
-
- 19:00
[5] Gazovik Orenburg
vs
Baltika [15]
-
ARMA 19:00
[1] Ulisses
vs
Ararat Y [8]
-
POLB 19:00
[17] GKS Tychy
vs
Widzew Lodz [18]
-
ESTA 19:00
[5] Paide Linname.
vs
Nomme Kalju [4]
-
- 19:00
[10] Tulevik Viljandi
vs
Sillamae Kalev [7]
-
- 19:00
[6] Parnu Linnameeskond
vs
Tartu Maag Tam. [8]
-
ISRB 19:00
[8] INR HaSharon
vs
Maccabi Yavne [11]
-
- 19:00
[7] HR Letzion
vs
Hapoel Bnei Lod [2]
-
- 19:00
[10] Ahi Nazareth
vs
Hapoel R. Gan [12]
-
- 19:00
[16] Hakoah Ramat G
vs
Nazareth Ilit [14]
-
- 19:00
[13] Hapoel Jerusalem
vs
Hapoel Kfar Saba [5]
-
- 19:00
[9] Beitar TA Ramla
vs
Maccabi Herzliya [6]
-
- 19:00
[4] Hapoel Afula
vs
Maccabi Kiryat Gat [3]
-
- 19:00
[1] Bnei Yehuda
vs
Ironi Tiberias [15]
-
MDVA 19:00
[10] Costuleni
vs
FC Saxan [5]
-
- 19:00
[8] Zaria Balti
vs
Zimbru [6]
-
CZEU21 19:00
[11] Bohemians U21
vs
Teplice U21 [8]
-
- 19:00
[9] Vik.Plzen U21
vs
Jihlava U21 [6]
-
- 19:00
[4] Slavia Praha U21
vs
Banik Ost. U21 [10]
-
- 19:00
[12] S. Liberec U21
vs
Varnsdorf U21 [18]
-
- 19:00
[13] Hra. Kralove U21
vs
Jablonec U21 [7]
-
- 19:00
[14] Slovacko U21
vs
Taborsko U21 [19]
-
- 19:00
[1] Mlada Bole. U21
vs
Dukla Praha U21 [15]
-
- 19:00
[16] C. Budejovice U21
vs
Brno U21 [2]
-
- 19:00
[20] Fotbal Trinec U21
vs
Sparta Praha U21 [3]
-
- 19:00
[17] Znojmo U21
vs
Pribram U21 [5]
-
YEMA 19:15
[8] Yarmuk Al Rawda
vs
Tilal Aden [4]
-
- 19:15
[12] Ittihad Ibb
vs
Hilal Hudaydah [5]
-
ANHA 19:45
[12] Crystal Palace
vs
QPR [18]
-
MASL 19:45
[5] Kelantan
vs
Felda United [1]
-
- 19:45
[11] ATM FA
vs
Pahang [10]
-
- 19:45
[12] Sime Darby
vs
Darul Takzim [7]
-
- 19:45
[2] Perak FA
vs
PDRM FA [3]
-
- 19:45
[9] Selangor FA
vs
Sarawak [6]
-
KSB 19:50
[7] Al Riyadh
vs
Hazm [10]
-
- 19:55
[11] Al Feiha
vs
Hettein Club [16]
-
DUC3 20:00
[20] Mainz II
vs
Dynamo Dresden [7]
-
- 20:00
[16] Fortuna Koln
vs
B.Dortmund II [18]
-
- 20:00
[11] Chemnitzer
vs
Stuttgart II [10]
-
- 20:00
[19] Jahn Regensburg
vs
RW Erfurt [6]
-
- 20:00
[9] Wehen
vs
Holstein Kiel [2]
-
- 20:00
[12] Hallescher
vs
E.Cottbus [5]
-
- 20:00
[17] Sonnenhof
vs
Preussen Munster [3]
-
- 20:00
[1] A.Bielefeld
vs
Hansa Rostock [14]
-
- 20:00
[8] Duisburg
vs
Unterhaching [15]
-
- 20:00
[13] Osnabruck
vs
Stuttgart Kickers [4]
-
DUC4B 20:00
[12] Hannover II
vs
St. Pauli II [10]
-
- 20:00
[3] Hamburger II
vs
Ein.Braunschweig II [4]
-
- 20:00
[9] Lubeck
vs
Hansa Luneburg [11]
-
- 20:00
[18] FT Braunschweig
vs
Oldenburg [13]
-
DUC4BA 20:00
[4] Illertissen
vs
Greuther Furth II [9]
-
- 20:00
[17] Seligenporten
vs
VfR Garching [7]
-
- 20:00
[3] Munchen 1860 II
vs
Schalding Hein. [10]
-
- 20:00
[11] Ingolstadt II
vs
SpVgg Bayreuth [6]
-
- 20:00
[16] Heimstetten
vs
Wacker Burghausen [14]
-
- 20:00
[12] Augsburg II
vs
Bayern Munich II [2]
-
- 20:00
[5] Schweinfurt
vs
Nurnberg II [15]
-
DUC4N 20:00
[12] Nottingen
vs
Waldhof Man. [13]
-
- 20:00
[8] Hoffenheim II
vs
Koblenz [18]
-
- 20:00
[10] Freiburg II
vs
Hessen Kassel [7]
-
- 20:00
[6] Homburg
vs
Pirmasens [15]
-
- 20:00
[16] KSV Baunatal
vs
Kaiserslautern II [5]
-
- 20:00
[17] Zweibrucken
vs
Saarbrucken [3]
-
- 20:00
[9] Astoria Walldorf
vs
Offenbach [1]
-
- 20:00
[4] Wormatia Worms
vs
Neckarelz [11]
-
- 20:00
[2] Elversberg
vs
Ein.Trier [14]
-
DUC4T 20:00
[18] Hennef 05
vs
Vik.Koln [5]
-
- 20:00
[7] Sportfreunde Lotte
vs
Oberhausen [4]
-
- 20:00
[9] FC Koln II
vs
Kray [14]
-
- 20:00
[8] Fort.Dusseldorf II
vs
M.gladbach II [1]
-
- 20:00
[3] Essen
vs
Schalke 04 II [15]
-
- 20:00
[10] Wiedenbruck
vs
Bochum II [16]
-
- 20:00
[12] Uerdingen
vs
A.Aachen [2]
-
- 20:00
[13] Wattenscheid
vs
Rodinghausen [11]
-
- 20:00
[17] Siegen
vs
Verl [6]
-
NGAU21 20:00
[10] Rostov U21
vs
Kuban U21 [9]
-
- 20:00
[5] Rubin Kazan U21
vs
Terek G. U21 [16]
-
- 20:00
[13] Krasnodar U21
vs
Ural U21 [14]
-
- 20:00
[3] CSKA Mos. U21
vs
Mordovia U21 [6]
-
- 20:00
[4] Lok. Moscow U21
vs
Arsenal Tula U21 [7]
-
- 20:00
[2] Spartak Mos. U21
vs
Din. Moscow U21 [1]
-
- 20:00
[15] Ufa U21
vs
Amkar Perm U21 [8]
-
- 20:00
[11] Torpedo Moscow U21
vs
Zenit U21 [12]
-
ALBA 20:00
[2] Skenderbeu
vs
Vllaznia Shkoder [7]
-
- 20:00
[1] Kukesi
vs
Flamurtari Vlore [6]
-
- 20:00
[4] Partizani Tirana
vs
KS Elbasani [10]
-
- 20:00
[8] Teuta Durres
vs
KF Tirana [3]
-
- 20:00
[5] KF Laci
vs
Apolonia Fier [9]
-
BULA 20:00
[8] Cherno More
vs
PFK Haskovo [12]
-
- 20:00
[9] Slavia Sofia
vs
Ludogorets [2]
-
- 20:00
[7] Botev Plovdiv
vs
Cska Sofia [1]
-
- 20:00
[5] Beroe
vs
Lok. Sofia [4]
-
- 20:00
[6] Levski Sofia
vs
Marek Dupnitsa [11]
-
- 20:00
[3] Litex Lovech
vs
Lok. Plovdiv [10]
-
BIA 20:00
[14] Cercle Brugge
vs
KV Mechelen [9]
-
- 20:00
[6] Charleroi
vs
Mouscron Peruwelz [15]
-
- 20:00
[16] Lierse
vs
Kortrijk [5]
-
- 20:00
[4] Standard Liege
vs
Genk [7]
-
- 20:00
[10] Westerlo
vs
Club Brugge [1]
-
- 20:00
[12] Zulte-Waregem
vs
Oostende [11]
-
- 20:00
[13] Waasland-Beveren
vs
KSC Lokeren [8]
-
- 20:00
[2] Anderlecht
vs
Gent [3]
-
CROA 20:00
[9] Istra 1961
vs
NK Osijek [8]
-
- 20:00
[2] HNK Rijeka
vs
Zadar [10]
-
- 20:00
[6] NK Zagreb
vs
Split [7]
-
- 20:00
[3] Hajduk Split
vs
Dinamo Zagreb [1]
-
- 20:00
[5] Slaven Belupo
vs
Lok. Zagreb [4]
-
MNEA 20:00
[7] Lovcen Cetinje
vs
Berane [12]
-
- 20:00
[9] Bokelj Kotor
vs
Buducnost [4]
-
- 20:00
[5] Grbalj
vs
FK Mladost [2]
-
- 20:00
[8] Zeta
vs
OFK Petrovac [6]
-
- 20:00
[11] Mogren Budva
vs
Sutjeska [3]
-
- 20:00
[1] Rudar
vs
Celik Niksic
-
UKRA 20:00
[14] Illichivets
vs
Metalurg Donetsk [10]
-
- 20:00
[7] Volyn
vs
Dinamo Kiev [1]
-
- 20:00
[6] Olimpik Donetsk
vs
Dnipro [3]
-
- 20:00
[12] Karpaty Lviv
vs
Volyn [7]
-
- 20:00
[1] Dinamo Kiev
vs
Illichivets [14]
-
- 20:00
[13] Hoverla Uzh.
vs
Metalist Kharkiv [5]
-
- 20:00
[9] Chernomorets
vs
Hoverla Uzh. [13]
-
- 20:00
[5] Metalist Kharkiv
vs
Karpaty Lviv [12]
-
- 20:00
[4] Zorya
vs
Shakhtar Donetsk [2]
-
- 20:00
[4] Zorya
vs
Chernomorets [9]
-
- 20:00
[10] Metalurg Donetsk
vs
Vorskla [8]
-
- 20:00
[8] Vorskla
vs
Metalurg Zap. [11]
-
- 20:00
[3] Dnipro
vs
Metalurg Zap. [11]
-
- 20:00
[2] Shakhtar Donetsk
vs
Olimpik Donetsk [6]
-
UAEA 20:00
[13] Ajman
vs
Ittihad Kalba [14]
-
- 20:00
[9] Al Dhafra
vs
Al Ain [1]
-
- 20:00
[10] Al Fujairah
vs
Al Nasr (UAE) [5]
-
- 20:00
[11] Al Sharjah
vs
Emirates Club [12]
-
- 20:00
[2] Al Jazira
vs
Al Ahli (UAE) [6]
-
- 20:00
[8] Al Wasl
vs
Al Wehda (UAE) [4]
-
- 20:00
[3] Al Shabab (UAE)
vs
Baniyas [7]
-
KSB 20:10
[4] Al Tai
vs
Al Nahda (KSA) [1]
-
KUWA 20:10
[5] Al Jahra
vs
Al Quadisiya [3]
-
- 20:10
[10] Al Shabab (KUW)
vs
Al Kuwait [2]
-
KSB 20:15
[3] Al Wehda (KSA)
vs
Al Watani [8]
-
ITAU20 20:30
[B-7] Brescia U20
vs
Sassuolo U20 [A-9]
-
- 20:30
[B-4] Chievo U20
vs
Inter Milan U20 [B-3]
-
- 20:30
[B-14] Cittadella U20
vs
Atalanta U20 [B-2]
-
- 20:30
[B-5] Udinese U20
vs
Cesena U20 [A-13]
-
- 20:30
[B-1] AC Milan U20
vs
Verona U20 [B-6]
-
- 20:30
[B-10] Pescara U20
vs
Cagliari U20 [B-8]
-
- 20:30
Perugia U20
vs
Virtus Lanciano U20
-
SRBA 20:30
[5] Jagodina
vs
Spartak Subotica [9]
-
- 20:30
[8] FK Rad
vs
Donji Srem [12]
-
- 20:30
[7] Beograd
vs
Borac [14]
-
- 20:30
[3] Cukaricki
vs
Partizan [1]
-
- 20:30
[16] Radnicki Krag.
vs
FK Vozdovac [13]
-
- 20:30
[15] Radnicki Nis
vs
Vojvodina [4]
-
- 20:30
[10] Mladost Lucani
vs
Novi Pazar [6]
-
- 20:30
[2] Crvena Zvezda
vs
Napredak [11]
-
INDA 20:30
[10] Shillong Lajong
vs
Sporting Goa [11]
-
- 20:30
[1] Mohun Bagan
vs
Royal Wahingdoh [4]
-
- 20:30
[8] Bharat FC
vs
Pune FC [2]
-
NPA 20:30
[12] Mpumalanga
vs
Moroka Swallows [14]
-
- 20:30
[5] Polokwane
vs
Blo. Celtic [7]
-
ITB 21:00
[4] Vicenza
vs
Catania [21]
-
POLB 21:00
[5] Olimpia Grudz.
vs
Chojniczanka [7]
-
- 21:00
[10] Dolcan Zabki
vs
Nieciecza [1]
-
BIHA 21:00
[15] Radnik Bijeljina
vs
Zrinjski [3]
-
- 21:00
[7] Velez Mostar
vs
Sarajevo [2]
-
- 21:00
[10] Vitez FIS
vs
Siroki Brijeg [1]
-
- 21:00
[14] Zvijezda Gradacac
vs
Celik [13]
-
- 21:00
[9] Drina Zvornik
vs
Mladost V. Obr [16]
-
- 21:00
[11] Sloboda Tuzla
vs
Olimpik Sarajevo [6]
-
- 21:00
[5] Borac Banja Luka
vs
NK Travnik [12]
-
RMNA 21:00
[8] Botosani
vs
Otelul Galati [18]
-
- 21:00
[15] CSMS Iasi
vs
Astra Giurgiu [6]
-
- 21:00
[5] CS Univ Craiova
vs
Gaz Metan Medias [13]
-
- 21:00
[4] CFR Cluj
vs
Viitorul C. [9]
-
- 21:00
[12] Fc Brasov
vs
Universitaea Cluj [14]
-
- 21:00
[10] Pandurii
vs
Steaua Bucuresti [1]
-
- 21:00
[11] Concordia Chiajna
vs
ASA Targu Mures [3]
-
- 21:00
[7] Dinamo Bucuresti
vs
Ceahlaul PN [17]
-
- 21:00
[16] Rapid Bucuresti
vs
Petrolul Ploiesti [2]
-
DENB 21:00
[11] Bronshoj
vs
Vejle [9]
-
ALGA 21:00
[6] CR Belouizdad
vs
ES Setif [4]
-
- 21:00
[7] El Harrach
vs
Hussein Dey [14]
-
- 21:00
[13] CS Constantine
vs
MC Alger [16]
-
- 21:00
[3] USM Alger
vs
MO Bejaia [1]
-
- 21:00
[10] El Eulma
vs
JS Saoura [9]
-
- 21:00
[12] USM Bel Abbes
vs
ASO Chlef [15]
-
- 21:00
[5] MC Oran
vs
ASM Oran [2]
-
- 21:00
[8] RC Arbaa
vs
JS Kabylie [11]
-
BHRA 21:15
[4] AL Riffa
vs
Malkiya [9]
-
DUA 21:30
[6] Augsburg
vs
Mainz [12]
-
- 21:30
[7] Hoffenheim
vs
Hamburger [15]
-
- 21:30
[9] Wer.Bremen
vs
Bayern Munich [1]
-
- 21:30
[8] Ein.Frankfurt
vs
Paderborn 07 [16]
-
- 21:30
[14] Hertha Berlin
vs
Schalke 04 [5]
-
POLA 21:30
[6] Gornik Zabrze
vs
Podbeskidzie [7]
-
- 21:30
[2] Jagiellonia
vs
Gornik Leczna [11]
-
ESTA 21:30
[3] Levadia T.
vs
Trans Narva [9]
-
ANHA 22:00
[3] Arsenal
vs
West Ham Utd [10]
-
- 22:00
[20] Leicester City
vs
Hull City [15]
-
- 22:00
[16] Sunderland
vs
Aston Villa [17]
-
- 22:00
[13] West Brom
vs
Stoke City [8]
-
ANHB 22:00
[21] Rotherham Utd
vs
Wigan [22]
-
- 22:00
[4] Bournemouth
vs
Blackpool [24]
-
- 22:00
[19] Brighton
vs
Wolves [8]
-
- 22:00
[13] Birmingham
vs
Huddersfield [16]
-
- 22:00
[17] Bolton
vs
Millwall [23]
-
- 22:00
[6] Brentford
vs
Cardiff City [14]
-
- 22:00
[12] Charlton Athletic
vs
Blackburn Rovers [10]
-
- 22:00
[15] Leeds Utd
vs
Nottingham Forest [9]
-
- 22:00
[1] Middlesbrough
vs
Ipswich [7]
-
- 22:00
[5] Norwich
vs
Derby County [2]
-
- 22:00
[11] Sheffield Wed.
vs
Fulham [20]
-
- 22:00
[3] Watford
vs
Reading [18]
-
ANHL1 22:00
[18] Notts County
vs
Bradford City [8]
-
- 22:00
[10] Fleetwood Town
vs
Rochdale [15]
-
- 22:00
[7] Chesterfield
vs
Coventry [20]
-
- 22:00
[1] Bristol City
vs
Gillingham [13]
-
- 22:00
[22] Colchester Utd
vs
Crawley Town [23]
-
- 22:00
[6] Doncaster Rovers
vs
Peterborough Utd [9]
-
- 22:00
[21] Leyton Orient
vs
Yeovil Town [24]
-
- 22:00
[12] Oldham
vs
Barnsley [11]
-
- 22:00
[14] Port Vale
vs
Swindon [4]
-
- 22:00
[2] Preston North End
vs
Crewe Alexandra [19]
-
- 22:00
[17] Scunthorpe Utd
vs
Sheffield Utd [5]
-
- 22:00
[16] Walsall
vs
Milton Keynes Dons [3]
-
ANHL2 22:00
[3] Wycombe
vs
Shrewsbury [1]
-
- 22:00
[12] Morecambe
vs
Hartlepool [24]
-
- 22:00
[18] Dag & Red
vs
Southend [6]
-
- 22:00
[20] York
vs
Carlisle [21]
-
- 22:00
[16] Cambridge Utd
vs
Stevenage [7]
-
- 22:00
[14] Exeter City
vs
Wimbledon [11]
-
- 22:00
[2] Burton Albion
vs
Accrington [15]
-
- 22:00
[17] Mansfield
vs
Bury [5]
-
- 22:00
[10] Northampton
vs
Tranmere Rovers [22]
-
- 22:00
[19] Oxford Utd
vs
Plymouth Argyle [9]
-
- 22:00
[13] Portsmouth
vs
Luton Town [4]
-
TBNA 22:00
[8] Espanyol
vs
Atletico Madrid [3]
-
SCOA 22:00
[5] Hamilton
vs
Ross County [10]
-
- 22:00
[9] Partick Thistle
vs
St. Johnstone [6]
-
- 22:00
[7] Dundee
vs
Celtic [1]
-
- 22:00
[2] Aberdeen
vs
Motherwell [12]
-
- 22:00
[3] Inverness C.T.
vs
Dundee Utd [4]
-
- 22:00
[8] Kilmarnock
vs
St. Mirren [11]
-
SCOB 22:00
[9] Cowdenbeath
vs
Hibernian [2]
-
- 22:00
[8] Alloa Athletic
vs
Falkirk [5]
-
- 22:00
[4] Queen of South
vs
Raith Rovers [6]
-
- 22:00
[1] Hearts
vs
Dumbarton [7]
-
- 22:00
[3] Rangers
vs
Livingston [10]
-
SCO2 22:00
Forfar Athletic
vs
Stranraer
-
- 22:00
Airdrie Utd
vs
Greenock Morton [6]
-
- 22:00
Ayr Utd.
vs
Stenhousemuir
-
- 22:00
Peterhead
vs
Brechin City
-
- 22:00
Dunfermline
vs
Stirling Albion
-
POLB 22:00
[11] Sandecja
vs
Miedz Legnica [13]
-
NIRA 22:00
[3] Cliftonville
vs
Glenavon [6]
-
- 22:00
[4] Portadown FC
vs
Dungannon Swi. [7]
-
- 22:00
[5] Glentoran
vs
Ballinamallard [10]
-
- 22:00
[12] Institute
vs
Linfield [2]
-
- 22:00
[11] Warrenpoint Town
vs
Coleraine [8]
-
- 22:00
[9] Ballymena Utd
vs
Crusaders Belfast [1]
-
HUNA 22:00
[4] Diosgyori
vs
Pecsi MFC [15]
-
- 22:00
[2] MTK Budapest
vs
Videoton [1]
-
- 22:00
[7] Ujpest
vs
Paksi [5]
-
- 22:00
[11] Dunaujvaros
vs
Kecskemeti [8]
-
- 22:00
[12] Nyiregyhaza
vs
Ferencvaros [3]
-
- 22:00
[10] Puskas Akademia
vs
Budapest Honved [13]
-
- 22:00
[9] Gyori ETO
vs
Lombard Papa [14]
-
- 22:00
[16] Haladas
vs
Debreceni [6]
-
MDVA 22:00
[2] Sheriff Tiraspol
vs
Veris [11]
-
QATA 22:00
[1] Lekhwia
vs
Umm salal [5]
-
- 22:00
[2] Al Sadd
vs
Qatar SC [6]
-
BHRA 22:30
[3] Muharraq
vs
Bahrain Club [6]
-
KUWA 22:40
[9] Al Nasr (KUW)
vs
Al Arabi (KUW) [1]
-
- 22:40
[12] Al Sahel
vs
Kazma [6]
-
TSB 22:45
[8] Chiasso
vs
Lugano [3]
-
- 22:45
[7] Schaffhausen
vs
Wil 1900 [6]
-
- 22:45
[10] Le Mont
vs
Servette [1]
-
- 22:45
[2] Wohlen
vs
Biel-Bienne [9]
-
- 22:45
[4] Winterthur
vs
Lausanne Sports [5]
-
KSA 22:55
[11] Najran
vs
Al Shabab (KSA) [4]
-
PHA 23:00
[20] Metz
vs
Saint-Etienne [5]
-
POLB 23:00
[8] Katowice
vs
Flota Swin. [6]
-
CZEA 23:00
[12] Jihlava
vs
Dukla Praha [5]
-
- 23:00
[3] Jablonec
vs
Hradec Kralove [16]
-
- 23:00
[4] Mlada Boleslav
vs
Slovan Liberec [15]
-
- 23:00
[13] Bohemians
vs
Banik Ostrava [10]
-
- 23:00
[7] Slovacko
vs
Teplice [6]
-
- 23:00
[1] Vik.Plzen
vs
Brno [11]
-
- 23:00
[9] Pribram
vs
C. Budejovice [14]
-
- 23:00
[2] Sparta Praha
vs
Slavia Praha [8]
-
CZEB 23:00
[3] Vik.Zizkov
vs
Banik Most [14]
-
- 23:00
[9] Pardubice
vs
Opava [10]
-
- 23:00
[8] Graffin Vlasim
vs
Sigma Olomouc [1]
-
- 23:00
[2] Varnsdorf
vs
Frydek Mistek [12]
-
- 23:00
[6] Taborsko
vs
Usti & Labem [15]
-
- 23:00
[16] FK Kolin
vs
Fotbal Trinec [13]
-
- 23:00
[7] Zlin
vs
Znojmo [11]
-
- 23:00
[4] Banik Sokolov
vs
MFk Karvina [5]
-
SVKA 23:30
[4] Spartak Trnava
vs
MSK Zilina [1]
-
- 23:30
[6] Slo. Bratislava
vs
Dunajska Stred [9]
-
- 23:30
[11] Ruzomberok
vs
Dukla BB [12]
-
- 23:30
[8] Sport Podbrezova
vs
Senica [3]
-
- 23:30
[7] MFK Kosice
vs
Spartak Myjava [5]
-
- 23:30
[2] Trencin
vs
Zlate Moravce [10]
-
BHRA 23:30
[5] Al Hadd
vs
Manama [1]
-
POLB 23:45
[9] Arka Gdynia
vs
Stomil Olsztyn [4]
-
TBNA 00:00
[13] Eibar
vs
Barcelona [2]
-
TBNB 00:00
[8] Leganes
vs
Sporting Gijon [4]
-
- 00:00
[11] Mirandes
vs
SD Ponferradina [7]
-
- 00:00
[3] Girona
vs
Albacete [17]
-
- 00:00
[19] Barcelona B
vs
Racing Santander [21]
-
- 00:00
[22] Sabadell
vs
UE Llagostera [14]
-
- 00:00
[15] Alaves
vs
Mallorca [12]
-
- 00:00
[1] Las Palmas
vs
Real Betis [5]
-
- 00:00
[16] Osasuna
vs
Alcorcon [10]
-
- 00:00
[20] Recreativo Huelva
vs
Tenerife [18]
-
- 00:00
[2] Valladolid
vs
Numancia [9]
-
- 00:00
[6] Zaragoza
vs
Lugo [13]
-
ITA 00:00
[11] Palermo
vs
Juventus [1]
-
ITA3 00:00
[A-10] AC Renate
vs
Como [A-6]
-
- 00:00
[A-14] Monza
vs
Mantova [A-9]
-
- 00:00
[A-7] Alto Adige
vs
Novara [A-2]
-
- 00:00
[B-19] Savona
vs
Piacenza [B-13]
-
- 00:00
[C-6] Foggia
vs
Messina [C-16]
-
- 00:00
[A-8] Venezia
vs
Cremonese [A-15]
-
- 00:00
[B-2] Teramo
vs
Pistoiese [B-14]
-
- 00:00
[C-14] Cosenza
vs
Lecce [C-5]
-
- 00:00
[A-3] Pavia
vs
Pordenone [A-19]
-
- 00:00
[A-5] Feralpisalo
vs
Arezzo [A-12]
-
- 00:00
[C-2] Salernitana
vs
Matera [C-7]
-
- 00:00
[A-20] Aurora Pro Patria
vs
Lumezzane [A-17]
-
- 00:00
[C-15] AS Melfi
vs
Martina Franca