CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQA 11:00
[7] Gwangju
vs
Jeonnam Dragons [9]
-
- 11:00
[12] Daejeon Citizen
vs
Incheon Utd [10]
-
AUSQSL 12:00
[12] Brisbane City
vs
Palm Beach Sharks [7]
-
AUSBPL 12:15
[8] Rochedale Rovers
vs
Taringa Rovers [10]
-
- 13:00
[1] Queensland Lion
vs
WDSC Wolves FC [9]
-
AUSQSL 13:00
[9] Brisbane Roar U21
vs
Olympic FC QLD [3]
-
HQB 13:00
[2] Goyang Hi
vs
Bucheon 1995 [10]
-
HKGA 13:30
[5] Yokohama HK
vs
Wong Tai Sin [8]
-
AUSFWP 14:00
[2] Perth SC
vs
Balcatta [3]
-
TQB 14:00
[4] Beijing BIT
vs
Qingdao Hainiu [9]
-
- 14:00
[16] Jiangxi Liansheng
vs
Beijing BG [6]
-
AUSNSW 14:30
[10] Marconi Stallions
vs
Blacktown City [4]
-
- 14:30
[3] APIA Tigers
vs
South Coast Wolves [11]
-
TQA 14:35
[8] Tianjin Teda
vs
Changchun Yatai [14]
-
DUCU19 16:00
[1-12] Hansa Rostock U19
vs
CZ Jena U19 [1-5]
-
- 16:00
[1-4] Hertha Berlin U19
vs
Dynamo Dresden U19 [1-13]
-
- 16:00
[1-1] Wolfsburg U19
vs
St. Pauli U19 [1-8]
-
- 16:00
[1-9] Hamburger U19
vs
Holstein Kiel U19 [1-11]
-
- 16:00
[1-5] CZ Jena U19
vs
Wolfsburg U19 [1-1]
-
- 16:00
[1-11] Holstein Kiel U19
vs
Hannover 96 U19 [1-3]
-
- 16:00
[3-13] A.Bielefeld U19
vs
Bochum U19 [3-6]
-
- 16:00
[3-12] Preuben Munster U19
vs
M.gladbach U19 [3-5]
-
- 16:00
[3-1] Schalke 04 U19
vs
Fort.Dusseldorf U19 [3-7]
-
- 16:00
[1-3] Hannover 96 U19
vs
Ein.Braunschweig U19 [1-6]
-
- 16:00
[1-8] St. Pauli U19
vs
Leipzig U19 [1-2]
-
- 16:00
[1-7] Wer.Bremen U19
vs
RW Erfurt U19 [1-10]
-
- 16:00
[1-7] Wer.Bremen U19
vs
Hamburger U19 [1-9]
-
- 16:00
[1-2] Leipzig U19
vs
Meppen U19 [1-14]
-
- 16:00
[1-13] Dynamo Dresden U19
vs
Hansa Rostock U19 [1-12]
-
- 16:00
[3-11] Bonner SC U19
vs
B.Leverkusen U19 [3-2]
-
- 16:00
[3-9] Wuppertaler U19
vs
Duisburg U19 [3-8]
-
- 16:00
[1-6] Ein.Braunschweig U19
vs
Hertha Berlin U19 [1-4]
-
- 16:00
[1-14] Meppen U19
vs
RW Erfurt U19 [1-10]
-
- 16:00
[3-10] FC M'gladbach U19
vs
B.Dortmund U19 [3-3]
-
- 16:00
[3-14] Vik.Koln U19
vs
FC Koln U19 [3-4]
-
VNA 16:00
[13] Cần Thơ
vs
Thanh Hóa [2]
-
- 17:00
[12] HA Gia Lai
vs
Quảng Nam [9]
-
- 17:00
[4] SL Nghệ An
vs
Đồng Nai [14]
-
ITA 17:30
[3] Roma
vs
Genoa [7]
-
DENB 18:00
[7] Roskilde
vs
Skive IK [6]
-
DEN3 18:00
[D-16] Svebolle
vs
Avedore IF [D-14]
-
- 18:00
[D-1] Helsingor
vs
B1908 Amager [D-7]
-
- 18:00
[D-5] Fremad Amager
vs
BK Frem [D-3]
-
- 18:00
[T-16] Kolding BK
vs
Sydvest [T-8]
-
THA 18:00
[9] Sisaket FC
vs
Chiangrai Utd [14]
-
- 18:00
[4] Suphanburi
vs
Chonburi [11]
-
- 18:00
[12] Nakhon Ratch.
vs
Chainat [10]
-
- 18:00
[2] Bangkok Glass
vs
Ratchaburi [5]
-
ANHL1 18:15
[4] Swindon
vs
Leyton Orient [20]
-
- 18:15
[3] Milton Keynes Dons
vs
Yeovil Town [24]
-
- 18:15
[21] Crawley Town
vs
Coventry [17]
-
- 18:15
[19] Crewe Alexandra
vs
Bradford City [9]
-
- 18:15
[14] Barnsley
vs
Rochdale [8]
-
- 18:15
[1] Bristol City
vs
Walsall [15]
-
- 18:15
[23] Colchester Utd
vs
Preston North End [2]
-
- 18:15
[12] Doncaster Rovers
vs
Scunthorpe Utd [18]
-
- 18:15
[11] Gillingham
vs
Notts County [22]
-
- 18:15
[10] Oldham
vs
Peterborough Utd [13]
-
- 18:15
[16] Port Vale
vs
Fleetwood Town [7]
-
- 18:15
[5] Sheffield Utd
vs
Chesterfield [6]
-
DUC4DB 18:30
[9] CZ Jena
vs
Magdeburg [2]
-
- 18:30
[13] Auerbach
vs
Babelsberg [10]
-
- 18:30
[7] Ger.Halberstadt
vs
Plauen [15]
-
- 18:30
[8] Hertha Berlin II
vs
Wacker Nordhausen [4]
-
- 18:30
[11] Union Berlin II
vs
Meuselwitz [14]
-
- 18:30
[3] BFC Dynamo
vs
Berlin AK 07 [5]
-
- 18:30
[16] BFC Viktoria 1889
vs
Zwickau [1]
-
- 18:30
[12] Budissa Bautzen
vs
Neustrelitz [6]
-
DEN3 18:30
[T-9] Ringkjobing IF
vs
Varde [T-14]
-
- 18:30
[D-10] Holbaek
vs
B93 Kobenhavn [D-9]
-
TQA 18:35
[11] Hangzhou NG
vs
Shanghai EA [3]
-
DUC4B 19:00
[4] Havelse
vs
Neumunster [16]
-
- 19:00
[17] Goslarer
vs
St. Pauli II [8]
-
- 19:00
[10] Ein. Norderstedt
vs
Rehden [12]
-
NGB 19:00
[2] Tom Tomsk
vs
Baltika [13]
-
- 19:00
[3] Krylya Sovetov
vs
Yenisey [12]
-
- 19:00
[11] Luch Energiya
vs
Dynamo St.Peters [18]
-
- 19:00
[17] Khimik Dzerzhin
vs
Volgar Astrachan [7]
-
- 19:00
[10] Tyumen
vs
Shinnik Yaroslavl [6]
-
- 19:00
[4] FK Ruan Tosno
vs
Anzhi [1]
-
- 19:00
[14] Sokol Saratov
vs
Volga NN [8]
-
- 19:00
[9] Sibir
vs
SY Sakhalinsk [16]
-
- 19:00
[15] SKA Energiya
vs
Gazovik Orenburg [5]
-
AZEA 19:00
[6] AZAL PFK Baku
vs
Araz Nakhchivan [10]
-
TNKB 19:00
[3] Osmanlispor
vs
Adanaspor [13]
-
TD3 19:00
[Norra-1] Motala AIF
vs
Pitea IF [Norra-2]
-
DEN3 19:00
[T-1] Naestved BK
vs
Thisted [T-3]
-
ANHA 19:30
[1] Chelsea
vs
Crystal Palace [11]
-
BIA 19:30
[5] Kortrijk
vs
Gent [3]
-
OMA 19:50
[13] Al Suwaiq
vs
Sohar Club (OMA) [10]
-
- 19:50
[9] Saham Club
vs
Sur Club [2]
-
- 19:50
[5] Fanja
vs
Al Shabab (OMA) [8]
-
- 19:50
[7] Mussanah Club
vs
Dhofar [4]
-
- 19:50
[11] Al Nahda (OMA)
vs
Al Nasr (OMA) [3]
-
- 19:50
[12] Boucher Club
vs
Al Seeb [14]
-
- 19:50
[1] Al Oruba (OMA)
vs
Al Khaburah [6]
-
ITA 20:00
[17] Atalanta
vs
Lazio [2]
-
- 20:00
[5] Fiorentina
vs
Cesena [18]
-
- 20:00
[10] Inter Milan
vs
Chievo [13]
-
- 20:00
[16] Verona
vs
Udinese [14]
-
DUC4B 20:00
[7] Meppen
vs
Hamburger II [6]
-
- 20:00
[14] Oldenburg
vs
Ein.Braunschweig II [5]
-
FINA 20:00
[7] SJK Seinajoki
vs
HIFK [9]
-
- 20:00
[1] Helsinki
vs
Jaro [4]
-
- 20:00
[3] IFK Mariehamn
vs
KuPS [11]
-
- 20:00
[10] Ilves Tampere
vs
RoPS Rovaniemi [12]
-
- 20:00
[5] KTP Kotka
vs
VPS Vaasa [8]
-
- 20:00
[2] Lahti
vs
Inter Turku [6]
-
TDA 20:00
[9] Norrkoping
vs
Atvidabergs [15]
-
- 20:00
[10] Sundsvall
vs
Elfsborg [1]
-
TD3 20:00
[Norra-7] Forward
vs
Nykopings [Norra-10]
-
DENB 20:00
[2] Aarhus AGF
vs
Bronshoj [12]
-
- 20:00
[4] Vendsyssel FF
vs
Lyngby [3]
-
- 20:00
[9] HB Koge
vs
AC Horsens [5]
-
- 20:00
[11] Fredericia
vs
AB Gladsaxe [10]
-
DEN3 20:00
[D-8] Nykobing
vs
Hvidovre IF [D-2]
-
NPA 20:00
[5] Blo. Celtic
vs
Ajax Cape Town [6]
-
DUA 20:30
[13] Mainz
vs
Hamburger [18]
-
INDA 20:30
[3] Bengaluru
vs
East Bengal [5]
-
- 20:30
[2] Royal Wahingdoh
vs
Salgaocar [6]
-
TUNA 20:30
[7] Club Bizertin
vs
EGS Gafsa [12]
-
- 20:30
[9] JS Kairouanaise
vs
AS Marsa [8]
-
- 20:30
[6] Esperance Zarzis
vs
CS Sfaxien [4]
-
- 20:30
[14] US Monastir
vs
CS Hammam-Lif [10]
-
- 20:30
[5] Stade Tunisien
vs
E.S.Sahel [2]
-
- 20:30
[13] ES Metlaoui
vs
AS Djerba [16]
-
- 20:30
[15] AS Gabes
vs
Club Africain [1]
-
- 20:30
[3] Esperanse ST
vs
Stade Gabesien [11]
-
TNKB 21:00
[12] Boluspor
vs
Elazigspor [14]
-
- 21:00
[1] Kayserispor
vs
Antalyaspor [4]
-
- 21:00
[2] Adana Demirspor
vs
Samsunspor [6]
-
- 21:00
[17] Denizlispor
vs
Orduspor [18]
-
- 21:00
[5] Alanyaspor
vs
Karsiyaka [8]
-
- 21:00
[9] Altinordu SK
vs
Gaziantep B.B [10]
-
- 21:00
[11] Giresunspor
vs
Sanliurfaspor [7]
-
- 21:00
[16] Bucaspor
vs
Manisaspor [15]
-
DENA 21:00
[9] Odense BK
vs
Brondby [3]
-
- 21:00
[7] Aalborg BK
vs
Hobro I.K. [6]
-
- 21:00
[1] Midtjylland
vs
Randers [4]
-
- 21:00
[12] Silkeborg IF
vs
Sonderjyske [8]
-
- 21:00
[2] Kobenhavn
vs
Esbjerg FB [10]
-
- 21:00
[11] Vestsjaelland
vs
Nordsjaelland [5]
-
JORA 21:00
[3] Jazeera
vs
Wihdat [1]
-
ANHA 22:00
[7] Tottenham
vs
Man City [4]
-
BDNA 22:00
[17] Gil Vicente
vs
Benfica [1]
-
- 22:00
[6] Belenenses
vs
Rio Ave [8]
-
- 22:00
[13] Boavista
vs
Moreirense [10]
-
- 22:00
[9] Maritimo
vs
Arouca [15]
-
- 22:00
[18] Penafiel
vs
Academica Coim [14]
-
- 22:00
[7] Pacos Ferreira
vs
Braga [4]
-
- 22:00
[16] Vitoria Setubal
vs
Porto [2]
-
- 22:00
[3] Sporting Lisbon
vs
Nacional Madeira [11]
-
- 22:00
[5] Vitoria Guimaraes
vs
Estoril [12]
-
ARMA 22:00
[8] Ararat Y
vs
Banants [7]
-
MLTA 22:00
[7] Mosta
vs
Floriana [5]
-
TD3 22:00
[Norra-13] Vasalunds
vs
Huddinge IF [Norra-11]
-
CHIB 22:00
[Bac-3] Everton CD
vs
Dep.Concepcion [Nam-3]
-
DUA 22:30
[12] Hertha Berlin
vs
M.gladbach [3]
-
TDA 22:30
[8] Djurgardens
vs
Gefle IF [12]
-
- 22:30
[2] Malmo
vs
Helsingborg [6]
-
BIA 23:00
[6] Charleroi
vs
Anderlecht [2]
-
GREA 23:00
[18] Niki Volos
vs
OFI Creta [17]
-
- 23:00
[7] Atromitos
vs
Panionios [11]
-
- 23:00
[16] Ergotelis
vs
Levadiakos [15]
-
- 23:00
[9] Kerkyra
vs
Panathinaikos [2]
-
- 23:00
[17] OFI Creta
vs
Platanias [12]
-
- 23:00
[11] Panionios
vs
PAOK [3]
-
- 23:00
[13] Kalloni
vs
Atromitos [7]
-
- 23:00
[4] Asteras Tripolis
vs
Kerkyra [9]
-
- 23:00
[10] Veria
vs
Panthrakikos [14]
-
- 23:00
[14] Panthrakikos
vs
Xanthi [5]
-
- 23:00
[6] Pas Giannina
vs
Ergotelis [16]
-
- 23:00
[8] Panetolikos
vs
Veria [10]
-
- 23:00
[8] Panetolikos
vs
Niki Volos [18]
-
- 23:00
[12] Platanias
vs
Olympiakos [1]
-
- 23:00
[5] Xanthi
vs
Asteras Tripolis [4]
-
- 23:00
[1] Olympiakos
vs
Kalloni [13]
-
- 23:00
[2] Panathinaikos
vs
Pas Giannina [6]
-
- 23:00
[3] PAOK
vs
Levadiakos [15]
-
BHRA 23:00
[4] AL Riffa
vs
Al Hadd [5]
-
MLTA 00:00
[3] Birkirkara
vs
Hibernians [1]
-
MEXA 00:00
[12] Pumas UNAM
vs
Cruz Azul [4]
-
USB 01:00
[Nhóm 1-7] New York RB II
vs
Pittsburgh R. [Nhóm 1-6]
-
ITA 01:45
[4] Napoli
vs
AC Milan [9]
-
BLVA 02:00
[8] Real Potosi
vs
San Jose [6]
-
CHIB 02:30
[Nam-2] Iberia LA
vs
Dep. Copiapo [Bac-6]
-
- 02:30
[Nam-1] Rangers Talca
vs
Coquimbo Unido [Bac-5]
-
- 02:30
[Bac-4] La Serena
vs
Temuco [Nam-4]
-
- 02:30
[Nam-7] Curico Unido
vs
CD Magallanes [Bac-7]
-
- 02:30
[Bac-1] U. San Felipe
vs
San.Morning [Nam-6]
-
VENA 03:00
[9] Dep.Guaira
vs
T.Amazonas [16]
-
- 03:00
[13] Estu.Merida
vs
Carabobo [11]
-
- 03:00
[18] Metropolitano
vs
Atl.Venezuela [10]
-
- 03:00
[14] Mineros Guayana
vs
Llaneros Guanare [12]
-
- 03:00
[1] Zamora Barinas
vs
Zulia FC [5]
-
- 03:00
[6] Aragua
vs
Portuguesa [17]
-
- 03:00
[15] Trujillanos
vs
Dep.Petare [3]
-
- 03:00
[8] Dep.Lara
vs
Anzoategui [2]
-
- 03:00
[4] Caracas
vs
Dep.Tachira [7]
-
BLVA 04:00
[4] Jorge Wilstermann
vs
Nacional Potosi [11]
-
USA 04:00
[Dong-5] Sporting Kansas
vs
Chicago Fire [Tay-5]
-
MEXA 05:00
[3] Chivas Guad.
vs
Veracruz [2]
-
USA 06:00
[Tay-4] New York City
vs
Seattle Sounders [Dong-7]
-
BLVA 06:30
[3] Oriente Petrolero
vs
The Strongest [2]
-
NASL 06:30
[3] Edmonton
vs
Minnesota Thunder [7]
-
USB 07:00
[Nhóm 2-12] LA Galaxy II
vs
Whitecaps FC II [Nhóm 2-10]
-
- 08:00
[Nhóm 2-4] Portland Timbers II
vs
Orange C. Blues [Nhóm 2-9]
-
 
« 01 tháng 04 »

BD 8x85: Sống cùng bóng đá!

Gọi 19001770 để nghe Kết quả bóng đá
Điều khoản sử dụng dịch vụ
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+ | Nguyễn Trọng Thơ
SGP: 158/GP-TTDT, Bộ TT&TT - Cục phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử. Cấp ngày: 29/4/2010