x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
ASIW19 16:00 FT
[B-4] Myanmar U19 Nữ (T)
1 - 5
Trung Quốc U19 Nữ [B-3]
0 - 1
NHAT3 17:00 FT
[11] Nagano Parceiro
3 - 0
Yokohama SCC [15]
-1/4 0 - 0
HQW 17:00 FT
[8] Changnyeong Nữ
0 - 0
Boeun Sangmu Nữ [6]
0 - 0
- 17:00 FT
[1] Red Angels Nữ
3 - 0
Daejeon Sportstoto Nữ [5]
1 - 0
- 17:00 FT
[3] Suwon Nữ
2 - 1
Seoul Amaz Nữ [7]
-2 0 - 1
- 17:00 FT
[2] Gyeongju Nữ
4 - 0
Hwacheon KSPO Nữ [4]
-1/4 2 - 0
VNC 17:00 FT
  Quảng Nam
1 - 2
Hà Nội FC  
+3/4 1 - 0
IDNA 18:30 FT
[1] Bali United Pusam 1
1 - 1
Persela Lamon [14]
-1 1/4 1 - 0
- 18:30 FT
[16] Barito Putera
1 - 0
Borneo FC [3]
-1/4 1 - 0
ASIW19 19:00 FT
[B-2] Hàn Quốc U19 Nữ (T)
0 - 2
Nhật Bản U19 Nữ [B-1]
+1 0 - 1
IRNA 19:00 FT
[12] SaiPa Karadj
0 - 0
Shahr Khodrou [3]
+1/4 0 - 0
UZBA 19:00 FT
[9] FK AGMK
1 - 1
Lok. Tashkent [2]
+1/4 0 - 1
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
RMNC 19:30 FT
  Metalul Buzau
0 - 3
Politehnica  
0 - 1
NGC 20:00 FT
  Gazovik Orenburg
1 - 2
Khimki  
-1/2 0 - 2
GREC 20:00 FT
  Ialyssos Rodos
0 - 4
Panetolikos  
+1 1/2 0 - 1
- 20:00 FT
  Platanias
0 - 1
Asteras Tripolis  
+1/4 0 - 0
IRNA 20:00 FT
[2] Persepolis
0 - 0
Machine Sazi [10]
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[11] Nassaji Mazandaran
0 - 0
Sanat Naft [5]
-1/4 0 - 0
UZBA 20:00 FT
[7] Navbahor
1 - 1
Nasaf Qarshi [5]
-1/4 0 - 0
- 20:15 FT
[1] Pakhtakor
3 - 1
Surkhon Termiz [6]
-2 1/2 2 - 0
IRNA 20:30 FT
[7] Naft M. Soleyman
0 - 0
Foolad Khozestan [8]
+0 0 - 0
BULA 21:00 FT
[14] Vitosha Bistritsa
0 - 1
Slavia Sofia [5]
+3/4 0 - 0
Đang tải...
UAEA 21:00 FT
[12] Ittihad Kalba
2 - 1
Baniyas [10]
+1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[2] Al Shabab (UAE)
3 - 1
Ajman [7]
-1 1/4 2 - 0
QATA 21:15 FT
[9] Qatar SC
1 - 0
Shahaniya SC [12]
-1/4 1 - 0
IRNA 21:30 FT
[13] Pars Jonoubi Jam
1 - 1
Sepahan [1]
+1/2 1 - 1
KUWA 21:35 FT
[9] Yarmouk (KUW)
0 - 2
Al Quadisiya [2]
+1 1/4 0 - 1
KSAA 22:00 FT
[12] Al Feiha
1 - 1
Al Ettifaq [11]
+0 0 - 0
GREC 22:15 FT
  Aiolikos
0 - 3
Lamia FC  
+1/2 0 - 2
RMNC 23:15 FT
  Sepsi OSK
4 - 2
Astra Giurgiu  
-1/4 2 - 1
QATA 23:25 FT
[6] Sailiya
0 - 2
Al Rayyan [2]
+1/2 0 - 1
NGC 23:30 FT
  Spartak Moscow
2 - 1
Rostov  
-3/4 1 - 0
- 23:30 FT
  Torpedo Moscow
1 - 0
Baltika  
-1/4 0 - 0
POLC 23:30 FT
  Stomil Olsztyn
0 - 0
Wisla Plock  
+0 0 - 0
BULA 23:30 FT
[3] Levski Sofia
2 - 0
Dunav Ruse [10]
-2 1/4 2 - 0
DENC 23:30 FT
  Kobenhavn
4 - 1
Nordsjaelland  
-3/4 1 - 1
UAEA 23:45 FT
[1] Al Sharjah
2 - 1
Al Fujairah [13]
-1 1/2 1 - 1
- 23:45 FT
[8] Al Wasl 1
3 - 1
Hatta [9]
-3/4 1 - 0
KSAA 23:50 FT
[15] Al Fateh
3 - 3
Al Hilal [1]
+1 1 - 2
- 23:50 FT
[3] Al Ahli (KSA)
2 - 1
Al Ittihad (KSA) [13]
-1/4 2 - 0
KUWA 23:50 FT
[3] Salmiya
3 - 1
Tadamon (KUW) [7]
-1 0 - 0
NGAU21 00:15 FT
[8] Zenit U21
1 - 0
CSKA Mos. U21 [4]
+1/4
HLC 00:30 FT
  Excelsior 31
1 - 4
Utrecht  
+2 1/2 0 - 2
GREC 00:30 FT
  Trikala 1
3 - 2
Ergotelis  
-1/4 0 - 0
TBNA 01:00 FT
[15] Eibar
2 - 1
Villarreal [11]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[16] Mallorca
2 - 2
Osasuna [10]
-1/4 1 - 0
DUC4BA 01:30 FT
[12] Memmingen
1 - 1
Illertissen [10]
0 - 1
TSC 01:30 FT
  Bulle
2 - 3
Rapperswil-Jona  
0 - 2
C1W 02:00 FT
  PSG Nữ
3 - 1
Breidablik Nữ  
1 - 1
RMNC 02:00 FT
  Voluntari
1 - 4
FC Uni.Craiova  
+1 1 - 2
TSC 02:15 FT
  Lausanne Sports
6 - 0
Neuchatel Xamax  
-1/2 4 - 0
DENC 02:15 FT
  Aarhus AGF
1 - 0
Odense BK  
+0 0 - 0
C1W 02:30 FT
  Arsenal Nữ
8 - 0
Slavia Praha Nữ  
-3 4 - 0
- 02:30 FT
  Glasgow City Nữ
0 - 2
Brondby Nữ  
+1/4 0 - 2
TS 90': 0-2; TONG TS: 2-2; Pen: 3-1
BIA 02:30 FT
[10] Anderlecht
3 - 3
Gent [2]
+1/4 1 - 1
BDNA 02:45 FT
[17] Pacos Ferreira
1 - 2
Sporting Lisbon [4]
+1/4 0 - 1
HLC 02:45 FT
  Fortuna Sittard
3 - 0
ADO Den Haag  
+0 0 - 0
WC17 03:00 FT
[E-1] T.B.Nha U17 (T)
5 - 1
Tajikistan U17 [E-3]
-2 3/4 4 - 1
- 03:00 FT
[F-4] Solomon Islands U17 (T)
0 - 7
Paraguay U17 [F-1]
+4 1/4 0 - 2
ITAA 03:00 FT
[14] AC Milan 4
1 - 0
SPAL 1907 [19] 4
-1 0 - 0
ARGA 03:00 FT
[14] Arsenal Sarandi
2 - 2
C. Cordoba SdE [15]
-3/4 1 - 1
TBNA 03:15 FT
[6] Getafe 5
3 - 1
Granada [9] 5
-3/4 2 - 0
BDNA 03:15 FT
[11] Santa Clara
1 - 1
Vitoria Setubal [12]
-1/2 1 - 1
- 03:15 FT
[7] Boavista
2 - 0
Braga [9]
+3/4 1 - 0
PARA 04:00 FT
[10] Deportivo Santani
2 - 1
Guarani CA [4]
+1/4 1 - 0
ARGA 05:10 FT
[6] Velez Sarsfield
0 - 0
CA Huracan [18]
-1/2 0 - 0
BRAA 05:15 FT
[3] Santos/SP
1 - 0
Bahia/BA [9]
-1 0 - 0
BRB 05:15 FT
[14] Guarani/SP
1 - 0
SC Recife/PE [2]
+1/4 0 - 0
WC17 06:00 FT
[E-4] Cameroon U17 (T)
1 - 3
Argentina U17 [E-2]
+1 1 - 0
- 06:00 FT
[F-3] Mexico U17 (T) 1
1 - 2
Italia U17 [F-2]
+1/2 0 - 0
BRAA 06:00 FT
[11] Goias/GO
2 - 2
Flamengo/RJ [1]
+1 1/4 0 - 0
PARA 06:00 FT
[11] Deportivo Capiata
1 - 1
CS San Lorenzo [8]
-1/4 1 - 1
ARGA 07:20 FT
[2] Lanus
2 - 1
Boca Juniors [1]
+1/4 1 - 1
BRAA 07:30 FT
[15] Botafogo/RJ
0 - 2
Cruzeiro/MG [16]
+1/4 0 - 1
- 07:30 FT
[8] Internacional/RS
1 - 1
Atletico/PR [6]
-1/2 1 - 1
MEXA 08:00 FT
[7] Morelia
6 - 1
Juarez [16]
-1/2 2 - 0
- 10:00 FT
[14] Cruz Azul
1 - 0
Club Leon [4]
-1/2 0 - 0
CHIA 06:00 Hoãn
[14] Univ. de Chile
-
O Higgins [8]
-
 
« 31 tháng 10 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo