x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQ3 13:00 FT
[3] Gyeongju KHNP
2 - 0
Cheonan City [2]
0 - 0
ASIW19 16:00 FT
[A-3] Việt Nam U19 Nữ (T)
0 - 3
Triều Tiên U19 Nữ [A-1]
+4 1/4 0 - 0
KAZA 16:00 FT
[7] Okzhetpes
0 - 1
Astana [1]
+1 0 - 1
NHATW 16:30 FT
[7] Nojima Stella nữ
0 - 0
Alb. Niigata Nữ [6]
+0 0 - 0
KAZA 17:00 FT
[6] Kaisar Kyzylorda
1 - 1
Tobol Kostanay [4]
+1/4 1 - 0
NHATB 17:00 FT
[20] Kagoshima
1 - 0
FC Gifu [22]
-1/2 0 - 0
NHATW 17:00 FT
[9] Nagano Parceiro (W)
0 - 1
Vegalta Sendai Nữ [8]
-1/4 0 - 1
MDVC 18:00 FT
  Sfintul Gheorghe
0 - 0
Milsami  
-1 1/2 0 - 0
IDNA 18:30 FT
[4] Madura United FC
1 - 0
TIRA-Persikabo [11]
-1 0 - 0
EU17VL 19:00 FT
  Hungary U17 (T)
0 - 0
Serbia U17  
+0 0 - 0
- 19:00 FT
  Belarus U17
1 - 0
Latvia U17  
0 - 0
ASIW19 19:00 FT
[A-4] Thái Lan U19 Nữ
1 - 3
Australia U19 Nữ [A-2]
+1 0 - 2
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
BLRA 19:00 FT
[11] Slavia Mozyr 1
1 - 1
Dinamo Minsk [4]
+1/2 0 - 1
UKRC 19:00 FT
  FC Mariupol
1 - 0
Olimpik Donetsk  
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  FC Mynai
2 - 0
FC Lviv  
+0 0 - 0
UZBA 19:00 FT
[13] Buxoro
0 - 1
Kokand-1912 [11]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[10] Andijan
1 - 1
Bunyodkor [4]
+0 0 - 0
RMNC 19:30 FT
  Aca. Clinceni
2 - 0
Botosani  
+1/2 1 - 0
SVKC 19:30 FT
  Sered
3 - 0
FC Petrzalka  
1 - 0
- 19:30 FT
  Trencin
4 - 0
Skalica  
-1 1/2 1 - 0
C1W 20:00 FT
  FK Minsk Nữ
1 - 3
Barcelona Nữ  
+2 1/2 0 - 0
CROC 20:00 FT
  Vinogradar
0 - 3
Lok. Zagreb  
0 - 1
Đang tải...
- 20:00 FT
  BSK Bijelo Brdo
0 - 2
Slaven Belupo  
+1 0 - 0
- 20:00 FT
  Sibenik
2 - 1
NK Belisce  
1 - 1
GREC 20:00 FT
  Kalamata
3 - 0
Larissa  
+1/2 1 - 0
- 20:00 FT
  Olym. Volos
0 - 3
Panionios  
0 - 0
KAZA 20:00 FT
[8] Shakhter Kar. 1
0 - 1
Atyrau [12]
+0 0 - 1
CZEC 20:00 FT
  FK Chlumec
3 - 3
Vik.Plzen  
+3 1 - 0
UKRC 20:00 FT
  Inhulets Petrove
2 - 1
Dnipro  
+1/2 1 - 1
CZEC 20:30 FT
  Mlada Boleslav
3 - 1
Zlin  
-1 1/2 1 - 1
NGC 21:00 FT
  Ural S.r. 1
2 - 2
Arsenal-Tula  
+0 2 - 2
TS 90': 2-2; Pen: 5-4
BULA 21:00 FT
[11] Botev Plovdiv
1 - 1
Arda Kardzhali [6]
-1/4 0 - 0
ALGA 21:00 FT
  JS Kabylie
1 - 0
Ain M'lila  
1 - 0
- 21:00 FT
  Hussein Dey (T)
1 - 0
JS Saoura  
0 - 0
- 21:00 FT
  NC Magra
1 - 2
USM Alger  
0 - 0
SRBA 21:30 FT
[3] Cukaricki
2 - 1
Partizan [4]
+3/4 1 - 0
- 21:30 FT
[7] Radnicki Nis
0 - 2
Radnik Surdulica [13]
-1 1/4 0 - 1
BDNB 22:00 FT
[2] Nacional Madeira
1 - 1
Varzim [7]
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[10] Academico Viseu
0 - 2
Porto B [14]
-1/4 0 - 1
NGC 22:00 FT
  Akhmat Groznyi
5 - 1
Luch Energiya  
-1 1/4 2 - 0
CROC 22:00 FT
  Istra 1961
1 - 2
Inter Zapresic  
+0 1 - 1
RMNC 22:00 FT
  Sanatatea Cluj
0 - 7
Petrolul Ploiesti  
+3/4 0 - 3
SVKC 22:00 FT
  FK Poprad
3 - 0
Dukla BB  
-1/4 0 - 0
UKRC 22:00 FT
  Mikolaiv
2 - 4
Desna Chernigiv  
1 - 2
- 22:00 FT
  Kolos Kovalivka
0 - 1
Vorskla  
-1/4 0 - 0
ALGA 22:00 FT
  CR Belouizdad 1
1 - 0
ES Setif  
0 - 0
GREC 22:15 FT
  Kavala
2 - 0
OFI Creta  
+1 1/2 2 - 0
C1W 22:30 FT
  Lyon Nữ
7 - 0
Fortuna Hjorring Nữ  
2 - 0
MDVC 22:30 FT
  Petrocub
3 - 1
Zimbru  
-1 3/4 0 - 0
SLOC 22:30 FT
  Rudar Velenje
0 - 2
Nafta 1903  
-1/4 0 - 1
EU17VL 22:59 FT
  Thụy Sỹ U17 (T)
1 - 2
Nga U17  
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
  San Marino U17
0 - 6
Romania U17  
0 - 5
NGC 22:59 FT
  Nizhny Novgorod 1
2 - 2
Shinnik Yaroslavl  
+0 0 - 2
TS 90': 2-2; Pen: 0-3
- 22:59 FT
  Cska Moscow
1 - 0
Ufa  
-1/2 0 - 0
CROC 22:59 FT
  HNK Gorica
2 - 1
Hajduk Split  
+1/4 0 - 0
LATA 22:59 FT
[9] METTA/LU Riga
0 - 3
Jelgava [7]
+1/4 0 - 3
SVKC 22:59 FT
  Nitra
3 - 2
Liptovsky Mikulas  
-1/2 1 - 1
CZEC 22:59 FT
  Banik Ostrava
0 - 0
Slavia Praha  
+1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 2-0
- 22:59 FT
  C. Budejovice
0 - 4
Sparta Praha  
+1 0 - 2
UKRC 22:59 FT
  PFK Aleksandriya
1 - 1
Zorya  
+3/4 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 5-4
- 22:59 FT
  A. Lypova Dolyna
5 - 3
Hirnyk-Sport  
2 - 1
LITA 23:00 FT
[1] Suduva
9 - 1
Atlantas [6]
6 - 0
POLC 23:30 FT
  Stal Mielec
2 - 0
Pogon Szczecin  
+1/4 1 - 0
BLRA 23:30 FT
[14] Dnepr Mogilev
0 - 1
Bate Borisov [2]
+3/4 0 - 1
BULA 23:30 FT
[9] Etar 1
0 - 4
Cska Sofia [4]
+3/4 0 - 0
CROC 23:30 FT
  NK Opatija
0 - 3
Dinamo Zagreb  
0 - 3
SVKC 23:30 FT
  Senica
1 - 1
Ruzomberok  
+1/4 0 - 0
CZEC 23:30 FT
  Slovan Liberec
2 - 0
Teplice  
-3/4 0 - 0
BDNA 00:00 FT
[6] Rio Ave
1 - 1
Moreirense [13]
-1 0 - 1
NGC 00:00 FT
  Zenit
4 - 0
Tom Tomsk  
-1 1/2 1 - 0
ESTC 00:00 FT
  Paide Linname.
1 - 3
FC Forza Tallinn  
1 - 0
- 00:00 FT
  Tulevik Viljandi
0 - 1
Tammeka Tartu  
+1 0 - 0
LATA 00:00 FT
[1] Riga FC
1 - 1
Rigas Futbola Skola [2]
-1/4 0 - 1
LITA 00:00 FT
[2] Zalgiris
3 - 1
FK Panevezys [5]
1 - 0
SRBA 00:00 FT
[10] Javor Ivanjica
1 - 0
Proleter NS [12]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[9] Spartak Subotica 1
3 - 1
Macva Sabac [16]
2 - 1
- 00:00 FT
[6] FK Vozdovac
2 - 1
FK Rad [14]
-1 1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[8] Mladost Lucani
0 - 1
Napredak [11]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[2] Vojvodina
1 - 0
Indjija [15]
-2 1 - 0
- 00:00 FT
[1] Crvena Zvezda
3 - 1
Backa [5]
-1 3/4 2 - 0
SVKC 00:00 FT
  Dunajska Stred 1
0 - 0
Spartak Trnava  
-1/4 0 - 0
AUTC 00:00 FT
  Ebreichsdorf (T)
0 - 5
RB Salzburg  
+4 0 - 3
ALGA 00:00 FT
  ASO Chlef
1 - 1
CS Constantine  
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
  US Biskra
0 - 0
MC Alger  
-1/4 0 - 0
ITA3 00:30 FT
  Pro Vercelli
0 - 1
Juventus U23  
-1/4 0 - 1
DUCC 00:30 FT
  Verl
1 - 1
Holstein Kiel  
+1/2 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 8-7
- 00:30 FT
  Wer.Bremen
4 - 1
Heidenheim  
-1 1/4 4 - 1
- 00:30 FT
  Kaiserslautern
2 - 2
Nurnberg  
+3/4 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 6-5
- 00:30 FT
  Wolfsburg 3
1 - 6
Leipzig   2
+1/4 0 - 1
HLC 00:30 FT
  Heracles Almelo
4 - 3
RKC Waalwijk  
-1 2 - 1
POLC 00:30 FT
  Pogon Siedlce
0 - 4
Piast Gliwice  
+1 1/4 0 - 2
GREC 00:30 FT
  Panachaiki 1
1 - 3
Panathinaikos  
+1 0 - 2
RMNC 00:30 FT
  Foresta Suceava
0 - 4
Dinamo Bucuresti  
+1 1/2 0 - 1
UKRC 00:30 FT
  Dinamo Kiev 1
1 - 1
Shakhtar Donetsk  
+1/2 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
NPA 00:30 FT
[7] Blo. Celtic
1 - 1
SuperSport Utd [3]
-
PHALC 00:45 FT
  Le Mans
3 - 2
Nice  
+1/2 3 - 2
ALGA 00:45 FT
  CA BB Arreridj
1 - 2
MC Oran  
-1 1 - 0
ITB 00:50 FT
[1] Benevento
2 - 0
Cremonese [15]
-3/4 0 - 0
C1W 01:00 FT
  Twente Nữ 1
0 - 1
Wolfsburg Nữ  
+3 1/4 0 - 1
- 01:00 FT
  Bayern Munich Nữ
2 - 0
BIIK Kazygurt Nữ  
-4 1/4 1 - 0
EU17VL 01:00 FT
  T.N.Kỳ U17 (T)
0 - 4
Italia U17  
+1/2 0 - 3
- 01:00 FT
  Luxembourg U17
0 - 7
Bắc Ireland U17  
+1 1/4 0 - 5
TBNA 01:00 FT
[5] Real Sociedad
1 - 2
Levante [12]
-1 0 - 2
- 01:00 FT
[7] Valencia
1 - 1
Sevilla [4]
+1/4 0 - 1
ITAA 01:00 FT
[7] Napoli
2 - 2
Atalanta [5]
-1/4 1 - 1
DUC4T 01:00 FT
  FC Koln II
1 - 2
Fort.Dusseldorf II  
-1 0 - 1
TSC 01:00 FT
  Grasshoppers
0 - 1
Luzern  
+1/4 0 - 0
AUTC 01:00 FT
  Wacker Innsbruck
1 - 0
Wolfsberger AC  
+1 1/2 1 - 0
ARGA 01:00 FT
[3] Argentinos Jun.
1 - 0
Talleres Cordoba [12]
-1/2 0 - 0
C1W 01:30 FT
  Atletico Madrid Nữ
2 - 1
Man City Nữ  
-1/4 1 - 0
CROC 01:30 FT
  NK Varazdin
1 - 2
HNK Rijeka  
+1 0 - 0
SLOC 01:30 FT
  Mura
3 - 2
Domzale  
+0 1 - 2
TS 90': 3-2; Pen: 5-4
TSC 01:30 FT
  Winterthur
1 - 0
Thun  
+1/4 1 - 0
BDNA 01:45 FT
[14] Maritimo
1 - 1
Porto [2]
+1 1/4 1 - 0
HLC 01:45 FT
  De Treffers
0 - 2
Twente  
0 - 2
- 01:45 FT
  Amsterdam FC
3 - 3
ODIN '59  
2 - 1
TS 90': 3-3; HP: 2-4
- 01:45 FT
  Groene Ster
2 - 2
VVV Venlo  
0 - 0
TS 90': 2-2; Pen: 4-2
- 01:45 FT
  Excelsior Maassluis
0 - 3
Heerenveen  
0 - 2
- 01:45 FT
  Spakenburg
2 - 0
ASWH  
0 - 0
TBNA 02:00 FT
[8] Athletic Bilbao
3 - 0
Espanyol [19]
-1/2 2 - 0
TSC 02:00 FT
  FC Linth 04 1
0 - 2
Sion  
0 - 1
- 02:15 FT
  Stade L. Ouchy
1 - 2
Basel  
+1 1/2 0 - 0
- 02:15 FT
  Young Boys
4 - 0
Zurich  
-1 1/2 2 - 0
ANHLC 02:30 FT
  Liverpool 2
5 - 5
Arsenal   3
+0 2 - 3
TS 90': 5-5; Pen: 5-4
POLC 02:30 FT
  Widzew Lodz
2 - 3
Legia Wars.  
+1 1/2 0 - 0
BIA 02:30 FT
[4] Standard Liege
2 - 0
Waasland-Beveren [15]
-1 1/2 1 - 0
- 02:30 FT
[7] Zulte-Waregem
0 - 2
Club Brugge [1]
+1 1/4 0 - 1
- 02:30 FT
[3] KV Mechelen
1 - 2
Sint Truiden [11]
-3/4 1 - 0
- 02:30 FT
[8] Genk
2 - 2
Antwerpen [6]
-1/2 0 - 1
AUTC 02:30 FT
  Lask
3 - 1
SCR Altach  
-1 3/4 3 - 0
ANHLC 02:45 FT
  Aston Villa 1
2 - 1
Wolves  
-1/2 1 - 0
DUCC 02:45 FT
  Fort.Dusseldorf
2 - 1
Erzgebirge Aue  
-3/4 1 - 1
- 02:45 FT
  B.Dortmund 1
2 - 1
M.gladbach   2
-3/4 0 - 0
- 02:45 FT
  Hertha Berlin
2 - 2
Dynamo Dresden  
-1 1/2 0 - 1
TS 90': 2-2; HP: 1-1; Pen: 5-4
- 02:45 FT
  St. Pauli
1 - 2
Ein.Frankfurt  
+3/4 1 - 2
SCOA 02:45 FT
[11] St. Johnstone
1 - 0
Hearts [9]
+0 0 - 0
- 02:45 FT
[6] Ross County
0 - 4
Rangers [2]
+2 0 - 3
- 02:45 FT
[10] Hamilton
0 - 1
Aberdeen [3]
+1 0 - 1
- 02:45 FT
[1] Celtic
2 - 0
St. Mirren [12]
-2 1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[8] Hibernian
2 - 2
Livingston [7]
-1/4 0 - 2
- 02:45 FT
[4] Motherwell
2 - 1
Kilmarnock [5]
-1/4 1 - 1
HLC 02:45 FT
  Sparta Rotterdam
1 - 0
Volendam  
-1 1/2 1 - 0
WC17 03:00 FT
[D-3] Hà Lan U17 (T)
1 - 3
Senegal U17 [D-2]
-1/2 1 - 0
- 03:00 FT
[C-2] Hàn Quốc U17 (T)
1 - 3
Pháp U17 [C-1]
+1 1/4 0 - 2
TBNA 03:00 FT
[17] Real Betis
2 - 1
Celta Vigo [18]
-1/4 1 - 0
ITAA 03:00 FT
[13] Sassuolo 3
1 - 2
Fiorentina [9] 4
+1/4 1 - 0
- 03:00 FT
[4] Cagliari
3 - 2
Bologna [15]
+0 0 - 1
- 03:00 FT
[1] Juventus 1 5
2 - 1
Genoa [17] 3
-1 3/4 1 - 1
- 03:00 FT
[3] Lazio 2
4 - 0
Torino [12] 1 2
-1 2 - 0
- 03:00 FT
[18] Sampdoria
1 - 1
Lecce [16]
-3/4 0 - 1
- 03:00 FT
[11] Udinese 4
0 - 4
Roma [6] 2
+1/2 0 - 1
ITB 03:00 FT
[11] Frosinone
3 - 0
Trapani [20]
-1 1 - 0
BDNA 03:00 FT
[5] Vitoria Guimaraes
5 - 0
Belenenses [15]
-1 1/4 2 - 0
ARGA 03:00 FT
[13] San Lorenzo
1 - 3
Defensa YJ [17]
-1/4 1 - 2
ANHLC 03:05 FT
  Chelsea 2
1 - 2
Man Utd   2
-1/4 0 - 1
PHALC 03:05 FT
  Niort
1 - 2
Toulouse  
+1/4 1 - 0
- 03:05 FT
  Metz
1 - 1
Stade Brestois  
-1/2 1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 3-4
- 03:05 FT
  Amiens
3 - 2
Angers  
+0 0 - 1
- 03:05 FT
  Monaco
2 - 1
Marseille  
-1/4 2 - 0
- 03:05 FT
  Montpellier 1
3 - 2
Nancy  
-3/4 2 - 0
- 03:05 FT
  Nantes
8 - 0
Paris FC  
-1 5 - 0
- 03:05 FT
  Stade Reims
2 - 1
Bourg Peronnas  
-1 1/4 2 - 0
TBNA 03:15 FT
[2] Real Madrid 1
5 - 0
Leganes [20] 5
-1 1/2 3 - 0
BDNA 03:15 FT
[1] Benfica
4 - 0
Portimonense [16]
-1 3/4 1 - 0
- 04:00 FT
[3] Famalicao
2 - 1
Gil Vicente [10]
-1/4 1 - 0
ARGA 05:10 FT
[16] Union Santa Fe
2 - 2
Independiente [10]
+0 0 - 2
BRAA 05:30 FT
[13] Atl. Mineiro/MG
0 - 2
Chapecoense [19]
-1 1/2 0 - 1
- 05:30 FT
[20] Avai/SC 1
1 - 3
Fortaleza/CE [12]
+0 0 - 1
- 05:30 FT
[2] Palmeiras/SP
3 - 0
Sao Paulo/SP [6]
-3/4 2 - 0
WC17 06:00 FT
[D-4] Mỹ U17 (T)
0 - 0
Nhật Bản U17 [D-1]
+1 0 - 0
- 06:00 FT
[C-3] Chile U17 (T)
4 - 2
Haiti U17 [C-4]
-1 1/4 2 - 1
USAA 07:00 FT
[Dong-2] Atlanta United
1 - 2
Toronto [Dong-4]
-1/2 1 - 1
ARGA 07:20 FT
[5] Racing Club
0 - 0
Banfield [19]
-1/4 0 - 0
BRAA 07:30 FT
[18] CSA/AL
2 - 1
Corinthians/SP [7]
+1/4 1 - 1
- 07:30 FT
[14] Ceara/CE
2 - 0
Fluminense/RJ [17]
-1/2 1 - 0
- 07:30 FT
[10] Vasco DG/RJ
1 - 3
Gremio/RS [4]
+0 1 - 1
MEXA 08:00 FT
[11] Pachuca
2 - 3
Monterrey [8]
-1/4 1 - 2
- 10:00 FT
[12] Chivas Guad.
0 - 1
Club Tijuana [9]
-1/4 0 - 1
- 10:00 FT
[5] Tigres UANL
1 - 0
Toluca [17]
-1 0 - 0
BLRA 21:00 Hoãn
[16] Torpedo Minsk
-
Shakhter Soligo. [3]
-
BDNB 23:00 Hoãn
[18] Cova Piedade
-
Feirense [11]
-
- 23:00 Hoãn
[9] Penafiel
-
SC Farense [1]
-
DUC4T 01:30 Hoãn
  Wattenscheid
-
B.Dortmund II  
-
 
« 30 tháng 10 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo