bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[11] Vanraure Hachinohe
1 - 2
Blaublitz Akita [12]
-1/4 0 - 0
AUSNSW 12:00 FT
[3] Blacktown City
3 - 1
Sydney FC U21 [10]
-1 1/2 1 - 1
- 12:10 FT
[2] APIA Tigers
3 - 0
Hakoah Sydney [12]
-1 1/4 2 - 0
- 12:15 FT
[7] Manly Utd 1
0 - 5
Sutherland Sharks [8]
-1/4 0 - 3
- 13:00 FT
[5] Sydney Olympic
1 - 0
Rockdale City [11]
-3/4 1 - 0
AUSVPL 13:00 FT
[10] South Melbourne
1 - 0
Pascoe Vale [13]
-3/4 0 - 0
NHAT3 13:00 FT
[14] Azul Claro Numazu
1 - 0
Sagamihara [10]
-1/4 1 - 0
- 13:00 FT
[15] Fukushima Utd
1 - 1
Cerezo Osaka U23 [4]
+1/4 0 - 1
AUSNSW 14:00 FT
[6] Sydney Utd
0 - 0
Marconi Stallions [4]
-1/4 0 - 0
NHAT3 15:00 FT
[18] Nagano Parceiro
1 - 2
Gamba Osaka U23 [9]
+1/4 1 - 1
GHCLB 15:30 FT
  Krasnodar
3 - 0
Rostov  
1 - 0
IDNA 15:30 FT
[14] Persib Bandung
1 - 2
Bhayangkara [3]
0 - 1
- 15:30 FT
[1] PSIS Semarang
0 - 0
Barito Putera [17]
-3/4 0 - 0
GHCLB 16:00 FT
  Cska Sofia
0 - 1
Shakhtar Donetsk  
0 - 1
NHATA 16:00 FT
[15] Vissel Kobe
5 - 3
Nagoya Grampus [9]
+0 1 - 0
NHATB 16:00 FT
[22] FC Gifu
1 - 2
Tokyo Verdy [11]
+1/2 1 - 1
NHAT3 16:00 FT
[1] Roas. Kumamoto
2 - 1
Thespa Kusatsu [6]
-1/4 1 - 1
NHATA 16:30 FT
[4] Kashima Antlers
2 - 2
Sanf Hiroshima [7]
+0 1 - 1
SINA 16:30 FT
[2] Alb. Niigata (SIN)
1 - 0
Warriors FC [7]
1 - 0
NHATA 17:00 FT
[16] Jubilo Iwata
1 - 3
Kawasaki Fro. [3]
+3/4 0 - 1
- 17:00 FT
[5] Oita Trinita
2 - 0
Urawa Red [10]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[12] Shonan Bellmare
0 - 2
Cerezo Osaka [6]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[13] Vegalta Sendai
2 - 1
Consa. Sapporo [8]
-1/4 1 - 1
NHATB 17:00 FT
[21] Avispa Fukuoka
2 - 4
Renofa Yamaguchi [15]
+1/4 2 - 1
HQA 17:00 FT
[12] Incheon Utd
1 - 2
Gangwon [4]
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[7] Pohang Steelers 1
1 - 1
Jeonbuk H.Motor [1]
+3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[3] FC Seoul
2 - 2
Ulsan Hyundai [2]
+1/4 2 - 1
HQB 17:00 FT
[3] Anyang
2 - 0
Suwon FC [6]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[8] Jeonnam Dragons
1 - 0
Bucheon 1995 [7]
+0 1 - 0
VNC 17:00 FT
  BCM Bình Dương
5 - 0
XM Fico Tây Ninh  
-2 3/4 1 - 0
NHATA 17:30 FT
[18] Sagan Tosu
4 - 2
Shimizu S-Pulse [14]
+0 3 - 2
KAZA 18:00 FT
[8] Okzhetpes
3 - 0
Atyrau [11]
-1/2 1 - 0
HQB 18:00 FT
[2] Busan I'Park
2 - 4
Asan Mugunghwa [4]
-3/4 1 - 1
THAA 18:00 FT
[8] Trat FC
0 - 1
Ratchaburi [7]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[11] Prachuap FC
1 - 2
Muang Thong Utd [12]
+1/4 1 - 1
TQB 18:30 FT
[11] Guangdong S Tiger 1
2 - 2
Zhejiang Greentown [8]
+0 0 - 1
- 18:30 FT
[14] Liaoning Hunyong
0 - 1
Nei Mongol [1]
+0 0 - 0
IDNA 18:30 FT
[19] Badak Lampung 1
0 - 3
Bali United Pusam [8]
+1/4 0 - 1
TQA 18:35 FT
[14] Shenzhen FC
0 - 1
Shanghai SIPG [3]
+1 0 - 0
- 18:35 FT
[15] Tianjin Tianhai
2 - 2
Jiangsu Suning [9]
+1/2 1 - 0
- 18:35 FT
[4] Shandong Luneng
2 - 0
Beijing Guoan [2]
+1/4 2 - 0
TQB 18:35 FT
[15] Sichuan Longfor 1
0 - 2
Shaanxi Changan [9]
-1/2 0 - 0
KAZA 19:00 FT
[7] Zhetysu Taldykorgan
0 - 1
Tobol Kostanay [1]
-1/4 0 - 1
THAA 19:00 FT
[5] Port FC
1 - 4
Chiangrai Utd [2]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[10] Chonburi
1 - 0
Buriram Utd [1]
+3/4 0 - 0
VNC 19:00 FT
  Hà Nội FC
3 - 1
HL Hà Tĩnh  
-1 3/4 1 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Heracles Almelo (T)
1 - 1
Nordsjaelland  
-1/4 0 - 0
KAZA 20:00 FT
[4] Ordabasy
1 - 2
Kaisar Kyzylorda [5]
-3/4 1 - 1
- 20:00 FT
[6] Shakhter Kar.
1 - 0
FK Taraz [12]
-1 1 - 0
NORB 20:00 FT
[4] Kongsvinger
3 - 0
Sogndal [9]
+0 1 - 0
TDA 20:00 FT
[1] AIK Solna
0 - 0
Malmo [2]
+1/4 0 - 0
GHCLB 20:30 FT
  Lausanne Sports (T)
0 - 0
Sion  
+1/4 0 - 0
BLRA 21:00 FT
[9] Slavia Mozyr
0 - 1
Shakhter Soligo. [3]
+3/4 0 - 0
KAZA 21:00 FT
[10] Aktobe
2 - 1
Irtysh Pavlodar [9]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Astana (T)
0 - 2
Kairat Almaty [3]
-3/4 0 - 0
LATA 21:10 FT
[5] Valmiera / BSS
1 - 1
BFC Daugava [7]
-1/2 0 - 1
GHCLB 22:00 FT
  Botosani (T)
2 - 0
Jablonec  
+1/2 1 - 0
MDVA 22:00 FT
[3] Milsami
0 - 2
Sfintul Gheorghe [2]
-1/4 0 - 1
GHCLB 22:30 FT
  Ferencvaros (T)
3 - 0
Pribram  
-1 1/4 1 - 0
FINA 22:30 FT
[7] IFK Mariehamn
2 - 2
Honka [2]
+1/4 0 - 2
- 22:30 FT
[8] Lahti
0 - 0
HIFK [9]
+0 0 - 0
TDA 22:30 FT
[7] Norrkoping
0 - 1
Sirius [11]
-1 1/4 0 - 0
CAF 22:59 FT
[B-1] Madagascar (T) 1
2 - 0
Nigeria [B-2]
+1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[B-4] Burundi (T) 1 2
0 - 2
Guinea [B-3] 1
+3/4 0 - 1
GHCLB 22:59 FT
  Spartak Moscow (T) 1
3 - 1
Cska Moscow  
1 - 1
- 22:59 FT
  Slo. Bratislava
3 - 2
Slavia Praha  
+0 2 - 0
TBN3 22:59 FT
[C-1] Atl. Baleares
3 - 1
Mirandes [B-3]
-3/4 0 - 1
BLRA 22:59 FT
[15] Dnepr Mogilev
0 - 2
Dinamo Minsk [5]
+1/2 0 - 2
ESTA 22:59 FT
[1] Flora Tallinn
4 - 1
Paide Linname. [3]
-1 1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[8] Tulevik Viljandi
1 - 2
Tallinna Kalev [9]
1 - 2
ICEA 22:59 FT
[12] Vestmannaeyjar
0 - 2
Stjarnan [4]
+3/4 0 - 0
LATA 22:59 FT
[9] METTA/LU Riga (T)
0 - 4
Riga FC [1]
+1 0 - 1
- 22:59 FT
[8] Jelgava
1 - 2
Ventspils [3]
+1/4 0 - 1
NORA 22:59 FT
[10] Lillestrom
4 - 0
Tromso [12]
-1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[13] Stabaek
0 - 0
Ranheim IL [14]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[2] Bodo Glimt
3 - 0
Odd Grenland [3]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[11] Mjondalen
1 - 1
Viking [9]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[8] Haugesund
1 - 4
Valerenga [4]
-1/4 0 - 3
NORB 22:59 FT
[7] Ullensaker/Kisa
4 - 2
KFUM Oslo [5]
-1/4 3 - 1
- 22:59 FT
[11] FK Jerv
0 - 2
Sandefjord [2]
+1/2 0 - 2
- 22:59 FT
[13] Skeid Fotball (T)
1 - 2
Nest-Sotra [8]
-1/4 1 - 2
- 22:59 FT
[1] Aalesund
3 - 1
Sandnes Ulf [10]
-1 1 - 0
- 22:59 FT
[14] Notodden FK
3 - 0
Strommen [15]
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[16] Tromsdalen 1
1 - 3
Start Kristiansand [6]
+1/2 0 - 1
ICEA 00:00 FT
[7] Fylkir
3 - 2
KA Akureyri [11]
-1/4 1 - 1
MDVA 00:00 FT
[7] Zimbru
0 - 2
Petrocub [4]
0 - 1
BLRA 00:45 FT
[2] Bate Borisov
3 - 0
Vitebsk [11]
-1 1/2 3 - 0
NORA 01:00 FT
[1] Molde
1 - 1
Brann [6]
-1/2 0 - 0
EU21 01:45 FT
[A-1] T.B.Nha U21 (T) 3
2 - 1
Đức U21 [B-1]
-1/4 1 - 0
CAF 02:00 FT
[A-1] Ai Cập 1
2 - 0
Uganda [A-2] 2
-3/4 2 - 0
- 02:00 FT
[A-4] Zimbabwe
0 - 4
CHDC Congo [A-3]
0 - 2
ICEA 02:15 FT
[8] HK Kopavogur
1 - 2
Valur Rey. [6]
+1/2 0 - 0
VENA 04:00 FT
[3] Mineros Guayana
0 - 0
Estu.Merida [5]
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; PEN: 0-2
USB 04:00 FT
[Nhóm 1-16] Swope Park Rangers 1
2 - 1
Saint Louis FC [Nhóm 1-11]
+1/2 1 - 0
USW 04:00 FT
[8] Orlando Pride Nữ
2 - 3
Chicago RS Nữ [6]
+1/2 1 - 2
CCF 04:30 FT
[C-1] Jamaica (T) 3
1 - 0
Panama [D-2] 1
+0 0 - 0
- 07:35 FT
[D-1] Mỹ
1 - 0
Curacao [C-2] 2
-2 1 - 0
USA 10:00 FT
[Tay-9] Portland Timbers
1 - 0
Dallas [Tay-5] 1
-1 1 - 0
HQB 18:00 Hoãn
[2] Busan I'Park
-
Ansan Greeners [5]
-
EGYA 18:30 Hoãn
[1] Ahly Cairo
-
Zamalek SC [3]
-
OMAA 21:55 Hoãn
[3] Al Nahda (OMA)
-
Saham Club [6]
-
- 21:55 Hoãn
[3] Al Nahda (OMA)
-
Dhofar [1]
-
EGYA 22:00 Hoãn
[3] Zamalek SC
-
Ismaily SC [9]
-
 
« 30 tháng 06 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com