x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
IDNA 15:30 FT
[8] Persebaya Surabaya
2 - 3
PSS Sleman [5]
-1 1 - 3
VNA 16:00 FT
[13] Thanh Hóa (T)
1 - 0
Phố Hiến [15]
-1/4 0 - 0
NHATA 17:00 FT
[6] Sanf Hiroshima
1 - 1
Urawa Red [13]
-1/4 0 - 0
ARMA 18:00 FT
[4] Alashkert
2 - 1
Ararat-Armenia [3]
+1/4 1 - 1
MDVC 18:00 FT
  Speranta
5 - 0
Codru Lozova FC  
-1 1/2 4 - 0
- 18:00 FT
  Dinamo-Auto
0 - 5
Sheriff Tiraspol  
+2 1/4 0 - 3
BULA 18:30 FT
[8] Beroe
4 - 0
Botev Vratsa [13]
-1 1 - 0
CZEU19 18:30 FT
  Banik Ostrava U19
1 - 3
Slavia Praha U19  
+1/4 0 - 1
IDNA 18:30 FT
[12] Bhayangkara
3 - 2
PSM Makassar [13]
+0 1 - 1
POLC 19:00 FT
  Radomiak Radom
1 - 2
GKS Tychy  
+0 0 - 0
UZBA 19:00 FT
[12] Qyzylqum
1 - 1
Metallurg Bekabad [8]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[3] Sogdiana Jizzakh
3 - 0
Dinamo Samarkand [14]
-1 0 - 0
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
SLOC 19:30 FT
  NK Radomlje
0 - 0
CM Celje  
+3/4 0 - 0
OMAA 19:45 FT
[6] Muscat Club
2 - 0
Al Suwaiq [12]
+1/4 0 - 0
GREC 20:00 FT
  Apollon Larisa
2 - 1
Xanthi  
+1 3/4 0 - 1
OMAA 20:10 FT
[11] Dhofar
2 - 0
Rustaq Club [9]
-1 0 - 0
DUC4T 20:30 FT
  Schalke 04 II
1 - 1
Oberhausen  
+0 1 - 1
BULA 21:00 FT
[2] Lok. Plovdiv 1
1 - 0
Cherno More [7]
-1/2 1 - 0
CZEC 22:00 FT
  Opava
0 - 0
Jablonec  
+1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-2
GREC 22:15 FT
  Panserraikos
1 - 1
Volos NFC  
0 - 0
OMAA 22:25 FT
[1] Saham Club
1 - 0
Bahla Club [5]
-1/2 0 - 0
SLOC 22:30 FT
  Koper
3 - 2
Aluminij  
+0 2 - 1
Đang tải...
CZEC 22:59 FT
  Sigma Olomouc
4 - 0
Dukla Praha  
-1 2 - 0
OMAA 22:59 FT
[3] Al Seeb
2 - 1
Al Nahda (OMA) [10]
-1/4 2 - 0
RMNC 23:15 FT
  Mioveni
0 - 2
Hermannstadt  
+1/4 0 - 0
POLC 23:30 FT
  Bytovia
2 - 2
Cracovia Krakow  
+1 1/4 0 - 0
TS 90': 2-2; HP: 0-1
BULA 23:30 FT
[12] Tsarsko Selo
0 - 2
Ludogorets [1]
+1 1/2 0 - 1
AUTC 00:00 FT
  St.Polten
1 - 0
SV Ried  
+0 0 - 0
DUCC 00:30 FT
  Duisburg
0 - 2
Hoffenheim  
+1 0 - 0
- 00:30 FT
  Freiburg
1 - 3
Union Berlin  
-1/2 1 - 1
- 00:30 FT
  Hamburger
1 - 1
Stuttgart  
-1/2 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-1
- 00:30 FT
  Saarbrucken
3 - 2
FC Koln  
+1 0 - 0
GREC 00:30 FT
  Pas Giannina
1 - 0
Veria   1
-1 3/4 0 - 0
NPA 00:30 FT
[6] Highlands Park
0 - 1
Orlando Pirates [9]
-
PHALC 00:45 FT
  Nimes
3 - 0
Lens  
+0 2 - 0
TBNA 01:00 FT
[14] Alaves 3
1 - 1
Atletico Madrid [3] 3
+1/2 0 - 0
ITAA 01:00 FT
[8] Parma 1
0 - 1
Verona [10] 5
+0 0 - 1
POLC 01:00 FT
  Miedz Legnica
0 - 0
GKS Jastrzebie  
-1/2 0 - 0
AUTC 01:00 FT
  FC Gleisdorf 09 2
1 - 1
Wattens  
+1 1/2 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-3
- 01:00 FT
  St Anna am Aigen
0 - 3
SKU Amstetten  
+1/2 0 - 2
- 01:00 FT
  Union Gurten
2 - 3
Aust Lustenau  
+1 0 - 1
ARGA 01:00 FT
[24] Godoy Cruz
3 - 2
Aldosivi [23]
-1/4 1 - 2
TSC 01:30 FT
  FC Beroche-Gorgier
1 - 7
Bavois  
0 - 4
ANHFLT 02:00 FT
[N.F-2] Bolton
3 - 1
Man City U21 [N.F-1]
-3/4 1 - 1
DUCC 02:00 FT
  Bochum 1
1 - 2
Bayern Munich  
+2 1/4 1 - 0
RMNC 02:00 FT
  Universitaea Cluj
0 - 1
Steaua Bucuresti  
+1 1/2 0 - 1
POLC 02:30 FT
  LKS Lodz
2 - 0
Gornik Zabrze  
+0 1 - 0
BIA 02:30 FT
[16] Cercle Brugge
2 - 2
Mouscron Peruwelz [9]
+0 1 - 1
- 02:30 FT
[14] Oostende
0 - 1
Charleroi [5]
+1/4 0 - 0
- 02:30 FT
[13] Kortrijk
1 - 2
Eupen [12]
-1/2 0 - 2
AUTC 02:30 FT
  Kapfenberg
0 - 2
Sturm Graz  
+1 1/2 0 - 0
ANHLC 02:45 FT
  Crawley Town
1 - 3
Colchester Utd  
+0 1 - 1
- 02:45 FT
  Burton Albion
1 - 3
Leicester City  
+1 1/2 0 - 2
- 02:45 FT
  Everton
2 - 0
Watford   2
-1 1/4 0 - 0
- 02:45 FT
  Man City
3 - 1
Southampton   1
-2 2 - 0
- 02:45 FT
  Oxford Utd
1 - 1
Sunderland  
+0 1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 4-2
FA 02:45 FT
  Haringey Borough
0 - 3
Yeovil Town  
0 - 1
ANHFLT 02:45 FT
[N.B-1] Accrington
5 - 2
Liverpool U21 [N.B-4]
-1 1/2 2 - 1
- 02:45 FT
[N.H-2] Doncaster Rovers
1 - 2
Man Utd U21 [N.H-1]
-1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[N.A-4] Grimsby
1 - 2
Leicester City U21 [N.A-2]
+1/4 1 - 0
- 02:45 FT
[S.F-3] Plymouth Argyle
0 - 1
Chelsea U21 [S.F-2]
-1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[S.G-3] Stevenage
1 - 1
Fulham U21 [S.G-2]
-1/4 1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 4-2
DUCC 02:45 FT
  Darmstadt
0 - 1
Karlsruher  
-1/4 0 - 0
- 02:45 FT
  A.Bielefeld
2 - 3
Schalke 04  
+1/2 0 - 3
- 02:45 FT
  B.Leverkusen
1 - 0
Paderborn 07  
-2 1 - 0
SCOB 02:45 FT
[9] Greenock Morton
2 - 3
Ayr Utd [2]
+1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[8] Alloa Athletic
0 - 3
Dundee [3]
+1/2 0 - 2
- 02:45 FT
[7] Queen of South
0 - 2
Inverness C.T. [4]
+0 0 - 1
- 02:45 FT
[6] Dunfermline
2 - 0
Arbroath [5]
-3/4 0 - 0
- 02:45 FT
[1] Dundee Utd
1 - 0
Partick Thistle [10]
-1 0 - 0
NIRLC 02:45 FT
  Linfield
1 - 0
Cliftonville  
-1/2 1 - 0
- 02:45 FT
  Dundela
1 - 5
Coleraine  
+2 1/4 0 - 3
- 02:45 FT
  Newry City
0 - 1
Institute  
0 - 1
- 02:45 FT
  Ballymena Utd 1
1 - 1
Crusaders Belfast  
+1/2 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-1
WALLC 02:45 FT
  Prestatyn
1 - 2
Bala Town  
1 - 0
- 02:45 FT
  Connah's QN
4 - 1
Flint Town Utd  
1 - 0
- 02:45 FT
  Carmarthen
0 - 3
Aberystwyth  
-1/4 0 - 1
WC17 03:00 FT
[A-2] Angola U17 (T)
2 - 1
Canada U17 [A-4]
-1 1/4 1 - 0
- 03:00 FT
[B-1] Nigeria U17 (T)
3 - 2
Ecuador U17 [B-2]
-1/2 1 - 1
ITAA 03:00 FT
[20] Brescia 4
1 - 2
Inter Milan [2] 3
+1 1/4 0 - 1
ITB 03:00 FT
[14] Virtus Entella
1 - 0
Cosenza [16]
-1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[13] Venezia
1 - 2
Pordenone [5]
-1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[18] Juve Stabia 1
2 - 1
Pescara [4]
+0 1 - 1
- 03:00 FT
[6] Perugia
1 - 1
Ascoli [9]
-3/4 0 - 1
- 03:00 FT
[12] Pisa
2 - 1
Salernitana [8]
-1/4 2 - 0
- 03:00 FT
[7] Chievo
2 - 1
Crotone [2]
+0 0 - 1
- 03:00 FT
[3] Cittadella 1
1 - 0
Livorno [19]
-1/2 0 - 0
- 03:00 FT
[10] Empoli
1 - 1
Spezia [17]
-1/4 0 - 0
ARGA 03:00 FT
[7] Estudiantes LP
3 - 0
Rosario Central [11]
-1/4 1 - 0
VENA 03:00 FT
[13] Zulia FC
0 - 2
Aragua [7]
PHALC 03:05 FT
  Bordeaux
2 - 0
Dijon  
-3/4 1 - 0
TBNA 03:15 FT
[1] Barcelona
5 - 1
Valladolid [13] 3
-2 1/2 3 - 1
WALLC 04:00 FT
  Newtown AFC 1
2 - 2
STM Sports  
1 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 3-4
ARGB 04:10 FT
[A-2] CA Platense
1 - 0
Barracas Central [A-14]
-1/4 1 - 0
COLA 05:00 FT
[12] Atl. Bucaramanga 1
2 - 2
La Equidad [17]
-1/2 1 - 1
ARGA 05:10 FT
[8] Atletico Tucuman
2 - 0
Patronato Parana [21]
-1/4 1 - 0
- 05:10 FT
[9] Newells Old Boys
0 - 4
Gimnasia LP [22]
-3/4 0 - 1
BRB 05:15 FT
[19] Vila Nova/GO
0 - 2
Brasil Pelotas/RS [12]
-3/4 0 - 0
COLA 05:20 FT
[19] Jag de Cordoba
1 - 0
Atletico Huila [18]
-1/2 0 - 0
- 05:20 FT
[13] Rionegro Águilas 1
0 - 0
Millonarios [11]
-1/4 0 - 0
- 05:20 FT
[10] Once Caldas
3 - 1
Union Magdalena [20]
-1/4 2 - 0
WC17 06:00 FT
[A-1] Brazil U17 1
3 - 0
New Zealand U17 [A-3]
-4 1/2 1 - 0
- 06:00 FT
[B-3] Australia U17 (T)
2 - 2
Hungary U17 [B-4]
+1/2 0 - 2
ARGA 07:20 FT
[4] River Plate
2 - 1
Colon [20]
-1 3/4 0 - 0
COLA 07:30 FT
[16] Envigado 1
1 - 1
Deportivo Cali [3]
-1/4 1 - 0
- 07:30 FT
[15] Patriotas
1 - 1
Alianza Petrolera [7]
+0 0 - 0
- 07:30 FT
[9] Inde.Medellin
1 - 1
Deportes Tolima [6]
-1/2 0 - 0
- 07:30 FT
[4] Junior Barranquilla
0 - 0
Cucuta [8]
-1/2 0 - 0
- 07:30 FT
[5] Santa Fe
0 - 0
Atl. Nacional [1]
+0 0 - 0
- 07:30 FT
[2] America Cali
1 - 0
Deportivo Pasto [14]
-3/4 1 - 0
MEXA 08:00 FT
[15] San Luis
0 - 1
Club America [3]
+1/2 0 - 0
- 08:00 FT
[19] Veracruz
1 - 0
Puebla [18]
0 - 0
- 08:00 FT
[1] Santos Laguna
1 - 0
Queretaro [6]
-3/4 1 - 0
- 10:00 FT
[10] Pumas UNAM
5 - 1
Atlas [13]
-1/2 1 - 1
MEXB 10:00 FT
[9] Dorados
0 - 0
Atlante [2]
+0 0 - 0
USAA 10:20 FT
[Tay-1] Los Angeles FC
1 - 3
Seattle Sounders [Tay-2]
-1 1 - 2
 
« 29 tháng 10 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo