bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[9] Maruyasu Okazaki
1 - 2
Nara Club [14]
-1/4 1 - 1
- 11:00 FT
[11] Biwako Seikei
1 - 0
Sony Sendai [3]
+3/4 1 - 0
- 11:00 FT
[6] Veertien Kuwana
1 - 2
Honda Lock [5]
-1/4 1 - 1
- 11:00 FT
[15] Matsue City
4 - 2
Ryutsu Keizai [16]
-1/4 1 - 2
- 11:00 FT
[13] Reinmeer Aomori
1 - 2
FC Imabari [2]
+1/2 0 - 2
- 11:00 FT
[8] Tegevajaro Miyazaki
1 - 1
Honda FC [1]
+1/2 0 - 0
- 11:00 FT
[12] Suzuka Unlimited
2 - 2
FC Osaka [10]
-1/4 1 - 0
AUSVPL 11:45 FT
[1] Avondale Heights
1 - 2
Green Gully SC [4]
-1 1/4 1 - 1
AUSSL 12:30 FT
[10] Adelaide City
3 - 2
Adelaide Raiders [5]
+0 2 - 2
- 12:30 FT
[9] Para Hills Knights
2 - 1
Ade. Blue Eagles [2]
+1/2 0 - 1
AUSQSL 13:00 FT
[15] Sunshine Coast
1 - 3
Magpies Crusaders [12]
0 - 1
NHAT3 13:00 FT
[14] Grulla Morioka
2 - 3
Giravanz Kita. [2]
+1/4 1 - 2
AUSBPL 14:00 FT
[1] Albany Creek
4 - 0
UQ FC [8]
-1 1/2 1 - 0
- 14:00 FT
[5] Taringa Rovers
3 - 2
Bayside Utd [4]
+1/4 1 - 2
AUSFWP 14:00 FT
[3] Inglewood Utd
3 - 0
Floreat Athena [2]
+1/2 1 - 0
- 14:00 FT
[4] Bayswater City
1 - 2
Balcatta [5]
-3/4 1 - 0
- 14:00 FT
[7] Perth Glory U21
1 - 1
Armadale SC [11]
-1 1/2 0 - 1
- 14:00 FT
[10] ECU Joondalup
2 - 1
Cockburn City [6]
+1/2 1 - 0
- 14:00 FT
[12] Stirling Lions
3 - 2
Sorrento [8]
+1/2 1 - 0
- 14:00 FT
[9] Rockingham City
3 - 2
Perth SC [1]
+1 1/4 2 - 1
AUSBPL 14:30 FT
[6] The Gap 1
2 - 3
Toowong FC [3]
2 - 0
AUSSL 14:30 FT
[6] Metro Stars
1 - 1
Adelaide Comets [3]
-1/2 1 - 0
- 14:30 FT
[11] West Adelaide
0 - 3
Adelaide Utd U21 [8]
+0 0 - 1
TQB 14:30 FT
[3] Guizhou Zhicheng
2 - 0
Beijing BG [5]
-1/2 1 - 0
- 14:30 FT
[4] Changchun Yatai
1 - 1
Heil. Lava Spring [10]
-3/4 0 - 1
AUSBPL 15:00 FT
[7] Caboolture Sports
4 - 1
Acacia Ridge [9]
3 - 0
AUSQSL 15:00 FT
[5] Brisbane Strikers
1 - 4
Queensland Lion [2]
+1 0 - 1
AUSVPL 15:00 FT
[8] Port Melbourne
2 - 1
Melb. Knights [7]
-1/2 0 - 0
- 15:00 FT
[9] Altona Magic 1
3 - 1
Kingston City [14]
-1/4 1 - 1
NHAT3 15:00 FT
[3] Fujieda MYFC
3 - 1
Yokohama SCC [17]
-1/2 2 - 1
AUSQSL 15:30 FT
[8] Eastern Suburbs
1 - 3
Brisbane City [6]
-1/2 1 - 2
AUSNSW 16:00 FT
[9] Mt Druitt Town 1
1 - 4
Wollongong United [1]
+3/4 1 - 0
AUSQSL 16:00 FT
[10] Moreton Bay Utd
1 - 6
Brisbane Roar U21 [9]
-1/4 0 - 4
NHATA 16:00 FT
[17] Matsumoto Yama.
1 - 3
Gamba Osaka [11]
+1/4 0 - 1
NHATB 16:00 FT
[9] Yokohama FC
5 - 1
Okayama [7]
-1/4 1 - 0
- 16:00 FT
[21] Tochigi SC
1 - 2
Ehime FC [18]
+1/4 1 - 0
- 16:00 FT
[17] JEF United Chiba
1 - 2
Machida Zelvia [16]
+0 0 - 1
- 16:00 FT
[4] Omiya Ardija
0 - 0
Zweigen Kan. [8]
-1/4 0 - 0
- 16:00 FT
[6] Ventforet Kofu 1
0 - 1
Tokushima Vortis [11]
-1/4 0 - 1
- 16:00 FT
[10] V-Varen Nagasaki
3 - 2
Ryukyu [14]
-1/4 1 - 0
NHAT3 16:00 FT
[10] Kataller Toyama
1 - 2
Kamatamare San. [6]
-1/4 0 - 1
AUSSL 16:30 FT
[4] Adelaide Olympic
1 - 0
Croydon Kings [7]
-1/4 1 - 0
TQB 16:30 FT
[12] Xinjiang Tianshan 1
1 - 0
Shijiazhuang YJ [6]
0 - 0
SINA 16:30 FT
[6] Geylang Intl 1
1 - 2
Young Lions [8]
0 - 1
- 16:30 FT
[5] Home Utd 1
0 - 2
Hougang Utd [3]
0 - 1
NHATA 17:00 FT
[1] FC Tokyo
4 - 2
Yokohama FM [2]
-1/4 2 - 1
NHATB 17:00 FT
[2] Montedio Yama.
0 - 1
Kashiwa Reysol [3]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[1] Kyoto Sanga
2 - 2
Mito Hollyhock [5]
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[20] Kagoshima
1 - 3
Alb. Niigata (JPN) [12]
+1/4 1 - 1
NHAT3 17:00 FT
[7] Gainare Tottori
3 - 2
FC Tokyo U23 [16]
-1/4 1 - 0
HQA 17:00 FT
[10] Jeju Utd
1 - 1
Daegu [5]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[6] Suwon Bluewings
0 - 0
Gyeongnam [11]
-1/2 0 - 0
HQB 17:00 FT
[5] Ansan Greeners
1 - 0
Seoul E-Land [10]
-3/4 1 - 0
- 17:00 FT
[9] Daejeon Citizen
0 - 1
Gwangju [1]
+1/2 0 - 1
VNC 17:00 FT
  Thanh Hóa 1
1 - 2
Hải Phòng  
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
  SL Nghệ An
2 - 2
Quảng Nam  
-3/4 1 - 0
TS 90': 2-2; PEN: 8-9
THAA 17:45 FT
[3] Bangkok Utd
2 - 2
Sukhothai [13]
-1 1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[8] Nakhon Ratch.
0 - 1
Rayong FC [6]
-3/4 0 - 0
VNC 18:00 FT
  Sài Gòn FC
4 - 2
An Giang  
2 - 0
TQB 18:30 FT
[16] Shanghai Shenxin
1 - 7
Meizhou Wuhua [8]
+1 1/4 0 - 2
IDNA 18:30 FT
[12] Arema Indonesia
1 - 2
TIRA-Persikabo [2]
0 - 1
TQA 18:35 FT
[16] Beijing Renhe
1 - 3
Dalian Yifang [9]
+1/4 1 - 0
- 18:35 FT
[5] Chongqing Lifan
1 - 0
Tianjin Teda [10]
-1/4 0 - 0
- 18:35 FT
[7] Guangzhou Fuli
2 - 0
Henan Jianye [11]
1 - 0
- 18:35 FT
[12] Hebei CFLD
0 - 2
Wuhan Zall [6]
-3/4 0 - 0
TQB 18:35 FT
[13] Nantong Zhiyun 1
1 - 1
Qingdao Huanghai [2]
+3/4 0 - 0
THAA 19:00 FT
[15] Chiangmai 1
2 - 2
Samut Prakan City [4]
+1/2 1 - 1
WCW 20:00 FT
[C-1] Italia Nữ (T)
0 - 2
Hà Lan Nữ [E-1]
+1/2 0 - 0
ESTA 20:00 FT
[10] Maardu
1 - 6
Levadia T. [2]
0 - 3
LITA 20:00 FT
[6] FK Panevezys
0 - 2
Zalgiris [2]
+1 1/4 0 - 2
THAA 20:00 FT
[16] Suphanburi
1 - 0
Chainat [14]
-1/4 1 - 0
UZBA 20:00 FT
[2] Lok. Tashkent
2 - 0
Sogdiana Jizzakh [8]
-1 1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[13] Kokand-1912
1 - 2
Pakhtakor [1]
+2 1 - 0
NORB 20:30 FT
[12] HamKam
1 - 2
Raufoss IL [3]
0 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Luzern (T)
0 - 0
SCR Altach  
0 - 0
- 21:00 FT
  AZ Alkmaar (T)
0 - 3
PFK Aleksandriya  
0 - 1
BLRA 21:00 FT
[13] FK Minsk
3 - 2
Gomel [14]
+0 1 - 1
ICEB 21:00 FT
[12] Magni Grenivik
0 - 0
Vik. Olafsvik [4]
+1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Fjolnir
4 - 0
Thor Akureyri [3]
-3/4 0 - 0
FINA 21:00 FT
[4] Helsinki
1 - 1
KuPS [3]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[12] VPS Vaasa
1 - 2
Ilves [1]
+1/2 1 - 2
FINB 21:00 FT
[1] Haka
2 - 1
AC Oulu [5]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[8] AC Kajaani
2 - 2
Mypa [10]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[3] Jaro
3 - 3
MuSa Pori [4]
-1 1/4 0 - 2
TDA 21:00 FT
[8] Ostersunds
0 - 0
Goteborg [5]
+1/4 0 - 0
CAF 21:30 FT
[E-4] Mauritania (T)
0 - 0
Angola [E-3]
+1/2 0 - 0
GHCLB 21:30 FT
  Rapperswil-Jona
1 - 3
Zurich  
0 - 3
- 21:30 FT
  CFR Cluj (T)
1 - 0
Sparta Praha  
0 - 0
- 21:30 FT
  Wacker Innsbruck (T)
1 - 3
Arsenal-Tula  
+1 1/4 0 - 3
- 21:30 FT
  Crvena Zvezda
0 - 1
Zenit  
0 - 1
- 21:30 FT
  Rapid Wien (T)
2 - 3
Bohemians 1905  
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
  Apollon Limassol (T)
0 - 2
Din. Moscow  
0 - 2
LITA 22:00 FT
[4] Kauno Zalgiris
4 - 0
Palanga [8]
2 - 0
MDVA 22:00 FT
[5] Dinamo-Auto
4 - 0
Codru Lozova FC [8]
2 - 0
UZBA 22:00 FT
[12] Buxoro 1
1 - 0
Andijan [14]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[3] Nasaf Qarshi
2 - 0
Surkhon Termiz [6]
-3/4 0 - 0
BLRA 22:59 FT
[7] FK Gorodeya
1 - 0
FK Slutsk [11]
-1/2 0 - 0
ESTA 22:59 FT
[7] Kuressaare
1 - 1
Trans Narva [5]
+1 1/4 0 - 1
LITA 22:59 FT
[1] Suduva
4 - 1
Atlantas [7]
-2 1/2 0 - 1
NORA 22:59 FT
[5] Rosenborg
1 - 0
Kristiansund [7]
-1 1 - 0
TDA 22:59 FT
[16] Falkenbergs
2 - 1
Elfsborg [9]
+0 1 - 1
WCW 23:30 FT
[B-1] Đức Nữ (T)
1 - 2
Thụy Điển Nữ [F-2]
-3/4 1 - 1
CAF 00:00 FT
[F-2] Cameroon (T)
0 - 0
Ghana [F-1]
+0 0 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Cercle Brugge (T)
1 - 1
Oostende  
+0 0 - 1
MDVA 00:00 FT
[1] Sheriff Tiraspol
3 - 0
Speranta [6]
-2 1/4 2 - 0
TBN3 00:30 FT
[A-4] SD Ponferradina
1 - 0
Hercules CF [C-2]
1 - 0
BLRA 00:45 FT
[2] Dinamo Brest
5 - 1
Isloch [6]
-1 1/4 2 - 0
IREB 01:30 FT
[2] Longford Town
1 - 0
Cobh Ramblers [7]
-1 1/2 1 - 0
COP 02:00 FT
[C-1] Uruguay (T) 2
0 - 0
Peru [A-3] 2
-3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-5
FINA 02:15 FT
[10] RoPS Rovaniemi 1
0 - 0
KPV Kokkola [11]
-1/2 0 - 0
CAF 03:00 FT
[F-3] Benin (T)
0 - 0
Guinea Bissau [F-4]
-3/4 0 - 0
USAA 03:00 FT
[Tay-4] Minnesota Utd
7 - 1
Cincinnati [Dong-12]
-1 1/4 4 - 0
TDA 04:00 FT
[14] GIF Sundsvall
0 - 0
Eskilstuna City [15]
-1/4 0 - 0
USAA 05:00 FT
[Dong-3] Atlanta United
2 - 1
Montreal Impact [Dong-5]
-1 1 - 0
CCF 06:00 FT
[B-1] Haiti (T)
3 - 2
Canada [A-2]
+3/4 0 - 2
USAA 06:00 FT
[Dong-6] New York City
4 - 2
Philadelphia Union [Dong-1]
-1/4 1 - 2
USB 06:00 FT
[Nhóm 1-4] Indy Eleven
1 - 1
Louisville City [Nhóm 1-6]
1 - 0
- 06:00 FT
[Nhóm 1-11] Ch.Independence
1 - 0
Memphis 901 [Nhóm 1-16]
0 - 0
- 06:00 FT
[Nhóm 1-8] Pittsburgh R.
4 - 1
Birmingham Legion [Nhóm 1-14]
-1 1/4 3 - 0
USAA 06:30 FT
[Dong-11] Columbus Crew
0 - 2
Orlando City [Dong-9]
-1/4 0 - 1
- 06:30 FT
[Dong-8] New England
2 - 1
Houston Dynamo [Tay-8]
-3/4 0 - 1
USB 06:30 FT
[Nhóm 1-9] Ch. Battery 1
1 - 1
New York RB II [Nhóm 1-2]
+0 0 - 0
- 06:45 FT
[Nhóm 1-3] Carolina Railhawks
1 - 0
Nashville FC [Nhóm 1-5]
1 - 0
USAA 07:00 FT
[Dong-2] D.C. Utd
1 - 1
Toronto [Dong-7]
-1/4 0 - 1
USB 07:00 FT
[Nhóm 1-1] Tampa Bay Rowdies
2 - 1
Ottawa Fury [Nhóm 1-7]
-3/4 1 - 1
USW 07:00 FT
[4] Wash. Spirit Nữ
1 - 2
NC Courage (W) [2]
+0 0 - 1
USB 07:30 FT
[Nhóm 2-14] Orange C. Blues
1 - 2
LA Galaxy II [Nhóm 2-13]
0 - 0
- 07:30 FT
[Nhóm 2-16] Tulsa Roughnecks
1 - 3
Real Monarchs [Nhóm 2-7]
1 - 2
- 07:30 FT
[Nhóm 2-5] Austin Bold
5 - 0
Colorado Springs [Nhóm 2-17]
3 - 0
CCF 09:00 FT
[A-1] Mexico (T) 4
1 - 1
Costa Rica [B-2] 5
-1 1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 5-4
USAA 09:00 FT
[Tay-7] Real Salt Lake
2 - 0
Sporting Kansas [Tay-9]
-1/4 2 - 0
- 09:00 FT
[Tay-2] Seattle Sounders
1 - 0
Vancouver WC [Tay-12]
-1/2 0 - 0
- 09:00 FT
[Tay-5] San Jose EQ
3 - 0
LA Galaxy [Tay-3]
-1/2 1 - 0
USW 09:00 FT
[7] Houston Dash Nữ
1 - 2
Portland Tho. Nữ [3]
0 - 0
USB 09:30 FT
[Nhóm 2-1] Phoenix FC
4 - 2
Portland Timbers II [Nhóm 2-6]
1 - 1
- 09:30 FT
[Nhóm 2-2] Reno 1868
2 - 0
Sacramento [Nhóm 2-8]
1 - 0
- 09:30 FT
[Nhóm 2-12] Las Vegas Lights
0 - 1
OKC Energy [Nhóm 2-10]
0 - 0
- 09:30 FT
[Nhóm 2-3] Fresno FC
3 - 0
El Paso Locomotive [Nhóm 2-4]
0 - 0
AUSVPL 15:00 Hoãn
[3] Heidelberg Utd
-
Oakleigh Cannons [6]
-
AUSBPL 16:00 Hoãn
[11] North Pine
-
Centenary Stormers [12]
-
LITA 00:00 Hoãn
[3] FK Riteriai
-
Stumbars Kauno [5]
-
 
« 29 tháng 06 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com