bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[5] Fujieda MYFC 2
1 - 1
Thespa Kusatsu [13] 2
-1/4
NHATJFL 11:00 FT
[6] FC Osaka (T) 2
0 - 1
Verspah Oita [7] 2
-3/4
NHATW 11:00 FT
[9] Nittaidai FIELDS (W)
2 - 4
Nojima Stella nữ [6]
+1/2 1 - 3
AUSVPL 12:00 FT
[4] Green Gully SC 1
1 - 1
Oakleigh Cannons [9] 1
-1/4 0 - 1
NHATA 12:00 FT
[12] Jubilo Iwata 1
2 - 0
Vegalta Sendai [16]
-1/4 2 - 0
- 12:00 FT
[6] Yokohama FM
4 - 1
Vissel Kobe [15]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[1] FC Tokyo 1
2 - 0
Consa. Sapporo [7] 1
-3/4 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[13] Alb. Niigata (JPN) 1
2 - 3
Ehime FC [17]
-3/4 2 - 0
- 12:00 FT
[3] Omiya Ardija
0 - 0
Tochigi SC [19] 2
-1 0 - 0
- 12:00 FT
[21] Avispa Fukuoka 1
0 - 3
Ventforet Kofu [4]
+1/2 0 - 1
NHAT3 12:00 FT
[6] Kataller Toyama
3 - 1
Gamba Osaka U23 [8]
-1/4 2 - 0
AUSVPL 12:15 FT
[1] Avondale Heights
1 - 2
Bentleigh Greens [3]
-1/2 0 - 0
AUSSL 12:30 FT
[10] Adelaide Utd U21
0 - 1
Ade. Blue Eagles [1] 1
-1/4 0 - 1
- 12:30 FT
[2] Campbelltown City
3 - 0
Adelaide Comets [3]
-1/2 1 - 0
- 12:30 FT
[7] Para Hills Knights
4 - 1
SA Panthers [12]
-3/4 2 - 1
NHATA 13:00 FT
[5] Kashima Antlers
5 - 0
Matsumoto Yama. [13]
-3/4 1 - 0
NHATB 13:00 FT
[18] Kagoshima
1 - 2
Yokohama FC [12]
+1/4 1 - 0
AUSQSL 14:00 FT
[1] Peninsula Power
1 - 2
Queensland Lion [2]
+0 0 - 1
NHATA 14:00 FT
[3] Oita Trinita
1 - 1
Shimizu S-Pulse [18]
-1/4 0 - 1
AUSBPL 14:15 FT
[11] North Pine
2 - 5
Caboolture Sports [6]
+3/4 1 - 0
- 14:30 FT
[4] Grange Thistle
1 - 2
Acacia Ridge [8]
-1 1/2 1 - 0
TQA 14:30 FT
[8] Guangzhou Fuli
3 - 1
Beijing Renhe [16]
-1 1/4 1 - 1
TQB 14:30 FT
[13] Shaanxi Changan
1 - 3
Guangdong S Tiger [2]
+1/4 1 - 1
- 14:30 FT
[8] Changchun Yatai
1 - 1
Liaoning Hunyong [11]
-1 1/2 1 - 0
NGAU21 15:00 FT
[13] Ural U21 3
3 - 1
Lok. Moscow U21 [6] 2
3 - 1
- 15:00 FT
[10] Yenisey U21 1
1 - 1
Din. Moscow U21 [4] 2
+3/4 0 - 0
AUSVPL 15:00 FT
[2] Heidelberg Utd 2 5
1 - 3
South Melbourne [8] 3
-3/4 0 - 3
HQA 15:00 FT
[9] Suwon Bluewings 2
1 - 3
Ulsan Hyundai [1] 3
+0 1 - 1
HQB 15:00 FT
[8] Daejeon Citizen
1 - 2
Jeonnam Dragons [9]
-1/4 1 - 0
TQB 15:00 FT
[10] Sichuan Longfor
1 - 2
Guizhou Zhicheng [3]
+1/4 0 - 1
CZEU19 15:30 FT
[7] Zlin U19 2
2 - 0
MFk Karvina U19 [12] 2
-3/4 1 - 0
AUSNSW 15:30 FT
[11] Sutherland Sharks 2
1 - 1
Rockdale City [5] 3
+1/2 1 - 1
AUSQSL 15:30 FT
[6] Eastern Suburbs
7 - 3
Sunshine Coast [15] 1
-2 3 - 1
CZEU19 16:00 FT
[6] Pribram U19
1 - 0
C. Budejovice U19 [11]
-1 1/2 0 - 0
- 16:00 FT
[15] Dukla Praha U19
1 - 4
Hradec Kralove U19 [5]
+0 0 - 1
UKRU21 16:00 FT
[7] Zorya U21 2
1 - 3
Shakhtar Donetsk U21 [3] 1
0 - 0
AUSBPL 16:00 FT
[2] Toowong FC 1
3 - 3
Albany Creek [1] 1
+1/4 3 - 1
AUSNSW 16:00 FT
[9] Marconi Stallions 1
1 - 3
Wollongong United [1] 1
+0 0 - 0
AUSQSL 16:00 FT
[11] SWQ Thunder
1 - 4
Brisbane Strikers [7]
+1 1/2 0 - 0
- 16:00 FT
[13] Magpies Crusaders
1 - 3
Gold Coast Knights [3] 1
+3 1/2 1 - 3
- 16:00 FT
[9] Gold Coast Utd 1
1 - 2
Moreton Bay Utd [8] 2
-1/4 1 - 0
VNB 16:00 FT
[5] Thừa Thiên Huế
2 - 0
Bình Định [11]
1 - 0
AUSSL 16:30 FT
[4] Adelaide Raiders
5 - 1
Croydon Kings [9]
+0 1 - 1
BDNB 17:00 FT
[18] Vitoria Guimaraes B
2 - 2
Porto B [9]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[17] Braga II 1 1
5 - 1
Benfica B [4]
-1/4 2 - 1
NGAU21 17:00 FT
[9] Rostov U21
1 - 4
Zenit U21 [5]
+1/2 1 - 2
CZEU19 17:00 FT
[3] Brno U19
5 - 0
Vik. Plzen U19 [9]
3 - 0
NHATA 17:00 FT
[14] Gamba Osaka
1 - 0
Cerezo Osaka [11]
+1/4 0 - 0
HQA 17:00 FT
[2] Jeonbuk H.Motor
3 - 1
Jeju Utd [11]
-1 2 - 1
HQB 17:00 FT
[6] Ansan Greeners
2 - 3
Suwon FC [3] 1
-1/4 2 - 2
VNA 17:00 FT
[6] Hải Phòng 1
2 - 2
Thanh Hóa [8]
-1/4 1 - 2
- 17:00 FT
[5] SL Nghệ An
0 - 0
Khánh Hòa [14]
-3/4 0 - 0
VNB 17:00 FT
[8] Cần Thơ
2 - 1
XM Fico Tây Ninh [6]
0 - 1
THA 17:45 FT
[4] Samut Prakan City
1 - 1
Prachuap FC [6]
-3/4 0 - 0
TBNA 18:00 FT
[15] Levante
2 - 2
Atletico Madrid [2] 1
+3/4 2 - 0
NGA 18:00 FT
[14] Ufa
0 - 2
FK Orenburg [8]
-3/4 0 - 1
KAZA 18:00 FT
[3] Tobol Kostanay
3 - 0
Atyrau [11]
-1 1 - 0
- 18:00 FT
[6] Zhetysu Taldykorgan
1 - 1
Aktobe [12]
-1 1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[8] Okzhetpes
1 - 2
Kaisar Kyzylorda [2]
+0 1 - 1
CZEU19 18:00 FT
[16] Jihlava U19
2 - 4
Banik Ostrava U19 [8]
-1/4 0 - 2
UKRA 18:00 FT
[4] Vorskla
2 - 0
Arsenal Kiev [11]
-1/4 1 - 0
DUC3 18:30 FT
[19] Fortuna Koln
0 - 2
Sonnenhof [15]
+1/2 0 - 1
- 18:30 FT
[18] Sportfreunde Lotte
1 - 2
Wurzburger [5]
+0 1 - 0
- 18:30 FT
[14] CZ Jena
4 - 0
Munchen 1860 [12]
-1 2 - 0
- 18:30 FT
[7] Zwickau
2 - 0
Preussen Munster [8]
-1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[11] Uerdingen
2 - 3
Wehen [3]
+1/4 1 - 2
- 18:30 FT
[20] Aalen
1 - 1
Hansa Rostock [6]
+1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[16] Ein.Braunschweig 1
1 - 1
E.Cottbus [17]
-1/2 1 - 0
- 18:30 FT
[9] Kaiserslautern
4 - 2
Meppen [13]
-3/4 4 - 2
- 18:30 FT
[2] Karlsruher
2 - 3
Hallescher [4]
-1/2 1 - 1
- 18:30 FT
[1] Osnabruck
1 - 4
Unterhaching [10]
-3/4 0 - 3
SCOA 18:30 FT
[10] Hamilton
2 - 0
St. Johnstone [6]
+0 1 - 0
- 18:30 FT
[12] Dundee 1
2 - 3
St. Mirren [11]
+1/2 1 - 0
- 18:30 FT
[8] Motherwell
3 - 2
Livingston [9]
-1/4 3 - 0
TQB 18:30 FT
[4] Shijiazhuang YJ
2 - 0
Heil. Lava Spring [14]
-1 1 - 0
- 18:30 FT
[7] Beijing BG
5 - 1
Shanghai Shenxin [15]
-1 1/4 3 - 1
- 18:30 FT
[5] Meizhou Wuhua
2 - 2
Qingdao Huanghai [1]
+1/4 1 - 2
- 18:30 FT
[6] Zhejiang Greentown
1 - 0
Xinjiang Tianshan [16]
-1 1/2 1 - 0
TQA 18:35 FT
[5] Jiangsu Suning
3 - 1
Chongqing Lifan [6]
-1 0 - 1
TQB 18:35 FT
[12] Nantong Zhiyun 1
1 - 0
Nei Mongol [9]
-1/4 0 - 0
KAZA 19:00 FT
[4] Ordabasy
3 - 0
FK Taraz [9]
-1 1/4 2 - 0
UKRU21 19:00 FT
[2] Oleksandria U21
1 - 0
Arsenal Kiev U21 [8]
0 - 0
THA 19:00 FT
[1] Port FC 1
1 - 1
Bangkok Utd [7]
-1/4 1 - 1
VNA 19:00 FT
[4] Sài Gòn FC
3 - 0
Viettel [9]
-1/4 3 - 0
BULA 19:30 FT
[6] Cherno More
1 - 0
Botev Plovdiv [4]
-3/4 1 - 0
RMNA 19:30 FT
[8] CSMS Iasi
1 - 1
Hermannstadt [9]
+1/2 0 - 0
ITA 20:00 FT
[16] Udinese 4
3 - 2
SPAL 1907 [11] 4
-1 3 - 0
BLRA 20:00 FT
[3] Isloch
3 - 0
Vitebsk [7]
-1/4 1 - 0
ESTA 20:00 FT
[1] Flora Tallinn
2 - 2
Trans Narva [5]
-1 3/4 1 - 1
FINA 20:00 FT
[4] SJK Seinajoki
1 - 2
Honka [3]
+0 1 - 0
CZEB 20:00 FT
[16] Vik.Zizkov
2 - 0
Sellier&Bellot Vlasim [12]
0 - 0
- 20:00 FT
[7] Pardubice
0 - 0
Hradec Kralove [4]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Taborsko
0 - 1
Banik Sokolov [10]
-1 0 - 1
- 20:00 FT
[11] SK Prostejov
0 - 0
MFK Chrudim [13]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[1] C. Budejovice
3 - 0
Varnsdorf [6]
-1 1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[5] Usti & Labem
2 - 3
Jihlava [2]
+1/2 0 - 3
- 20:00 FT
[3] Brno
5 - 0
Fotbal Trinec [9]
-2 2 - 0
- 20:00 FT
[14] Znojmo
0 - 3
MFK Vitkovice [8]
-1 1/2 0 - 0
THA 20:00 FT
[14] Rayong FC
2 - 3
Trat FC [8]
-1/4 2 - 3
SLOA 20:15 FT
[7] Rudar Velenje
1 - 2
O.Ljubljana [2]
+1/2 1 - 0
DUA 20:30 FT
[10] Fort.Dusseldorf 2
2 - 1
Hannover 96 [17] 1
-1 1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[8] Wer.Bremen 2
2 - 1
Leipzig [3] 2
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[13] Freiburg 2
5 - 1
Nurnberg [18] 1
-3/4 2 - 0
- 20:30 FT
[11] Hertha Berlin 1
1 - 5
B.Leverkusen [4] 1
+1 1/4 1 - 2
- 20:30 FT
[12] Mainz 2
4 - 2
Hoffenheim [9] 2
+1 0 - 2
- 20:30 FT
[5] M.gladbach 1
0 - 2
B.Dortmund [2] 1
+1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[1] Bayern Munich 2
5 - 1
Ein.Frankfurt [7] 2
-1 3/4 1 - 0
- 20:30 FT
[14] Schalke 04
0 - 0
Stuttgart [16] 1
-1 0 - 0
- 20:30 FT
[6] Wolfsburg
8 - 1
Augsburg [15] 2
-1 3/4 3 - 0
NGA 20:30 FT
[5] Cska Moscow
1 - 0
Akhmat Groznyi [9]
-1 1/4 0 - 0
POLA 20:30 FT
[9] Wisla Krakow
4 - 5
Miedz Legnica [11]
+0 1 - 1
- 20:30 FT
[14] Wisla Plock
0 - 0
Zaglebie Sosno [16]
-1 1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[10] Korona Kielce
0 - 3
Gornik Zabrze [12]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[13] Slask Wroclaw
4 - 0
Arka Gdynia [15]
-1/4 2 - 0
TNKB 20:30 FT
[2] Genclerbirligi 1
1 - 2
Adana Demirspor [6]
+3/4 0 - 1
- 20:30 FT
[11] Istanbulspor AS
2 - 5
Denizlispor [1]
-1/4 1 - 2
- 20:30 FT
[13] Giresunspor
3 - 1
Altinordu SK [7]
+1 0 - 1
- 20:30 FT
[18] Karabukspor
1 - 6
Gaziantep B.B [5]
1 - 3
- 20:30 FT
[12] Adanaspor
1 - 4
Osmanlispor [4]
+3/4 1 - 1
TBNB 21:00 FT
[13] Alcorcon
0 - 1
Extremadura UD [15]
-1/4 0 - 0
LITA 21:00 FT
[7] FK Panevezys
1 - 1
Kauno Zalgiris [3]
+0 1 - 0
MDVA 21:00 FT
[8] Codru Lozova FC
1 - 2
Sfintul Gheorghe [2]
0 - 2
FINB 21:00 FT
[6] EIF Ekenas
7 - 2
Mypa [10]
-1 3 - 1
TDA 21:00 FT
[15] Eskilstuna City
1 - 1
Helsingborg [13]
+1/4 0 - 0
TDB 21:00 FT
[1] Varbergs BoIS
1 - 0
Halmstads [15]
-1/4 0 - 0
UKRA 21:00 FT
[10] Karpaty Lviv 1
2 - 0
Desna Chernigiv [7]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Dinamo Kiev
2 - 1
FC Mariupol [6]
-1 1/4 1 - 0
DENA 21:00 FT
[6] Randers
2 - 1
Aarhus AGF [3]
+0 2 - 1
MASL 21:00 FT
[3] Kedah FA
2 - 1
Melaka FA [5]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[12] Felda United
1 - 1
Terengganu [8]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] PKNP FC
1 - 1
Selangor FA [4]
+1/2 0 - 1
MAPL 21:00 FT
[1] Johor Darul Takzim II
0 - 2
Penang FA [7]
0 - 1
- 21:00 FT
[5] Negeri Sembilan
3 - 1
Kelantan [8]
3 - 0
- 21:00 FT
[3] UiTM FC
2 - 1
Sarawak [10]
1 - 1
BRB 21:00 FT
[2] Londrina/PR
1 - 0
Bragantino/SP [1]
+0 0 - 0
TBNA 21:15 FT
[7] Espanyol 3
2 - 0
Real Sociedad [9] 2
-1/2 0 - 0
- 21:15 FT
[5] Getafe 2
2 - 2
Villarreal [14] 3
-1 1 - 1
- 21:15 FT
[6] Sevilla 4
2 - 0
Athletic Bilbao [8] 2
-1/4 1 - 0
- 21:15 FT
[16] Valladolid 1
0 - 2
Valencia [4] 3
+1 1/4 0 - 1
BDNA 21:30 FT
[18] Feirense 3
2 - 1
Aves [15] 1
-3/4 0 - 1
- 21:30 FT
[12] Maritimo 1
0 - 1
Boavista [8] 3
-1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[13] Vitoria Setubal 1
1 - 3
Rio Ave [7] 2
-1/4 0 - 0
ALBA 21:30 FT
[8] KF Tirana
0 - 0
Kastrioti Kruje [9]
0 - 0
- 21:30 FT
[2] Kukesi
0 - 3
Skenderbeu [5]
0 - 2
- 21:30 FT
[4] Teuta Durres 1
2 - 0
Partizani Tirana [1]
1 - 0
- 21:30 FT
[3] Flamurtari Vlore
1 - 0
KF Laci [6]
1 - 0
CROA 21:30 FT
[8] Inter Zapresic
2 - 3
Dinamo Zagreb [1]
+1 1/2 2 - 2
BLRA 21:45 FT
[11] Gomel
2 - 3
Torpedo Zhodino [5]
+0 1 - 1
GHU20 22:00 FT
  Mỹ U20
1 - 1
Uruguay U20  
1 - 1
- 22:00 FT
  Argentina U20 (T)
3 - 1
Honduras U20  
-1 3/4 2 - 0
BIHA 22:00 FT
[1] Sarajevo
4 - 0
Zvijezda Bijeljina [8]
4 - 0
- 22:00 FT
[3] Siroki Brijeg
2 - 1
Radnik Bijeljina [5]
2 - 0
- 22:00 FT
[2] Zrinjski
5 - 1
FK Tuzla City [10]
4 - 0
- 22:00 FT
[4] Zeljeznicar
1 - 2
Celik [6]
0 - 1
- 22:00 FT
[7] Sloboda Tuzla
0 - 1
Mladost D. Kakanj [9]
0 - 0
- 22:00 FT
[11] FK Krupa
4 - 0
GOSK Gabela [12]
0 - 0
BULA 22:00 FT
[1] Ludogorets 2
1 - 1
Levski Sofia [3]
-1 0 - 0
LITA 22:00 FT
[8] Palanga
1 - 3
FK Riteriai [4]
1 - 1
RMNA 22:00 FT
[14] Concordia Chiajna
0 - 2
Dinamo Bucuresti [10]
+1/2 0 - 0
SVKA 22:00 FT
[6] Sered
2 - 3
MSK Zilina [2]
+3/4 1 - 3
- 22:00 FT
[4] Ruzomberok
1 - 0
Dunajska Stred [3]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[5] Zemplin Michalovce
3 - 3
Slo. Bratislava [1]
+1 2 - 1
- 22:00 FT
[7] Nitra
0 - 1
Spartak Trnava [8]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Trencin
4 - 0
Sport Podbrezova [10]
-1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[11] Senica
3 - 1
Zlate Moravce [12]
+0 2 - 0
CZEA 22:00 FT
[13] Opava
2 - 1
Pribram [14]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[16] Dukla Praha 1
0 - 0
Slovacko [12]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[15] MFk Karvina
0 - 1
Bohemians 1905 [11]
-1/4 0 - 1
CYPA 22:00 FT
[1] Apoel FC
4 - 0
AEL Limassol [2]
-1/2 1 - 0
AUTA 22:00 FT
[9] SCR Altach
3 - 1
Hartberg [11]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[10] Admira
3 - 2
Wacker Innsbruck [12]
+0 2 - 0
- 22:00 FT
[5] Mattersburg
1 - 0
Rapid Wien [3]
+3/4 1 - 0
UZBA 22:00 FT
[10] Qyzylqum
1 - 3
Surkhon Termiz [3]
0 - 2
- 22:00 FT
[4] Nasaf Qarshi
2 - 0
Kokand-1912 [13]
-3/4 0 - 0
SCOB 22:05 FT
[9] Queen of South
0 - 0
Raith Rovers [11]
-1/4 0 - 0
LATA 22:10 FT
[4] Ventspils
2 - 2
Valmiera / BSS [3]
0 - 0
ARMA 22:30 FT
[4] Banants 1
0 - 5
Gandzasar [7]
-3/4 0 - 4
POLB 22:30 FT
[7] Nieciecza
1 - 0
Warta Poznan [14]
-1 0 - 0
- 22:30 FT
[16] Katowice
1 - 2
Bytovia [15]
-1 1 - 1
- 22:30 FT
[10] Stomil Olsztyn
2 - 5
Stal Mielec [3]
+1/2 0 - 1
- 22:30 FT
[9] Puszcza Nie.
3 - 2
Garbarnia Krakow [18]
2 - 1
- 22:30 FT
[12] Odra Opole
3 - 3
LKS Lodz [2]
+3/4 0 - 3
- 22:30 FT
[13] Chrobry Glogow
1 - 1
Podbeskidzie [5]
+0 0 - 1
- 22:30 FT
[6] GKS Jastrzebie
5 - 0
Sandecja [4]
-1/4 3 - 0
- 22:30 FT
[1] Rakow Czestochowa
1 - 2
Wigry Suwalki [17]
-1 1/2 0 - 1
SLOA 22:30 FT
[1] Maribor
3 - 3
Triglav [8]
-2 1/4 1 - 1
FA 22:59 FT
  Man City (T) 1
6 - 0
Watford   2
-1 3/4 2 - 0
ITA 22:59 FT
[18] Genoa 1 2
1 - 1
Cagliari [14] 1
-1 0 - 1
NGA 22:59 FT
[13] Krylya Sovetov
1 - 2
Spartak Moscow [4]
+1/4 0 - 1
ESTA 22:59 FT
[3] Paide Linname.
2 - 1
Tammeka Tartu [7]
-1 1/4 1 - 1
ICEB 22:59 FT
[2] Fjolnir 1
4 - 1
Magni Grenivik [12]
-1 3/4 2 - 0
- 22:59 FT
[5] Thor Akureyri 1
2 - 3
Grotta [8]
-1 1/2 1 - 3
LITA 22:59 FT
[1] Suduva
2 - 0
Stumbars Kauno [5]
-1 1/4 1 - 0
MDVA 22:59 FT
[1] Sheriff Tiraspol
3 - 0
Dinamo-Auto [6]
2 - 0
CYPA 22:59 FT
[10] EN Paralimni
3 - 2
Alki Oroklini [11]
-1 1 - 1
- 22:59 FT
[5] Anorthosis
0 - 3
Doxa Katokopia [9]
+3/4 0 - 1
TNKA 22:59 FT
[4] Trabzonspor
2 - 1
Besiktas [3]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[10] Antalyaspor
3 - 0
Malatyaspor [5]
+0 1 - 0
CHIA 22:59 FT
[15] Univ. de Chile 1 2
1 - 1
Colo Colo [2] 5
+1/4 1 - 0
PERA 22:59 FT
[15] DU Comercio
4 - 0
UTC Cajamarca [13]
-1/2 2 - 0
HLA 23:30 FT
[7] Heracles Almelo
0 - 2
Utrecht [6]
0 - 2
BLRA 23:30 FT
[1] Shakhter Soligo.
3 - 0
Dinamo Minsk [8]
-1/2 0 - 0
LATA 23:30 FT
[1] Riga FC
3 - 0
BFC Daugava [5]
2 - 0
UKRA 23:30 FT
[9] Olimpik Donetsk
2 - 1
Chernomorets [12]
-1/4 1 - 0
CROA 00:00 FT
[2] HNK Rijeka
1 - 0
Lok. Zagreb [6]
-1/2 1 - 0
USA 00:00 FT
[Dong-3] Montreal Impact 4
0 - 0
New England [Dong-11] 3
-3/4 0 - 0
BDNA 00:30 FT
[1] Benfica
4 - 1
Santa Clara [10] 1
-2 1/2 3 - 0
- 00:30 FT
[2] Porto 1 4
2 - 1
Sporting Lisbon [3] 4
-1 1/2 0 - 0
BULA 00:30 FT
[5] Beroe
0 - 1
Cska Sofia [2]
+1/2 0 - 1
BIA 01:00 FT
[9] Charleroi
2 - 0
Eupen [12]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[7] Sint Truiden
2 - 1
Westerlo  
-1 0 - 1
- 01:00 FT
  Beerschot-Wilrijk
1 - 2
Oostende [15]
-1/2 0 - 1
IREB 01:00 FT
[8] Cobh Ramblers
2 - 3
Limerick [6]
+1/4 0 - 2
- 01:00 FT
[1] Cabinteely
0 - 5
Drogheda Utd [4]
+0 0 - 2
RMNA 01:00 FT
[3] CS Univ Craiova 1
1 - 2
Viitorul C. [5]
-1/2 1 - 0
SLOA 01:00 FT
[4] Mura
3 - 0
Gorica [9]
-3/4 2 - 0
OMAA 01:00 FT
[13] Sur Club
3 - 1
Mjees SC [14]
0 - 1
- 01:00 FT
[11] Oman Club
1 - 0
Al Shabab (OMA) [12]
0 - 0
- 01:00 FT
[4] Sohar Club (OMA)
2 - 0
Al Oruba (OMA) [5]
2 - 0
- 01:00 FT
[9] Mirbat SC
1 - 3
Al Nahda (OMA) [3]
0 - 3
SLOA 01:15 FT
[3] Domzale
1 - 1
CM Celje [5]
-3/4 0 - 1
TBNB 01:30 FT
[11] Elche
3 - 0
Tenerife [18]
-1/4 1 - 0
ITA 01:30 FT
[10] Sassuolo 2
0 - 0
Roma [6] 4
+1 0 - 0
URUA 01:30 FT
[16] Cerro Montevideo
1 - 0
CA Juventud [15]
+1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[14] Plaza Colonia
1 - 2
Liverpool P. (URU) [9]
+0 0 - 0
- 01:30 FT
[7] Danubio 2
0 - 2
Wanderers [3]
-1/2 0 - 2
- 01:30 FT
[13] CA River Plate (URU)
2 - 1
Rampla Juniors [10]
+0 0 - 0
- 01:30 FT
[2] CA Fenix 1
1 - 2
CA Penarol [1]
+3/4 1 - 2
TBNA 01:45 FT
[19] Huesca
2 - 1
Leganes [13] 1
+0 0 - 1
- 01:45 FT
[10] Alaves 3
2 - 1
Girona [18] 3
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[17] Celta Vigo
2 - 2
Rayo Vallecano [20] 4
-1 1/2 0 - 1
HLA 01:45 FT
[8] Groningen
2 - 1
Vitesse Arnhem [5]
1 - 0
IREA 01:45 FT
[7] Sligo Rovers
0 - 0
Derry City [5]
+1/4 0 - 0
ITB 02:00 FT
[6] Verona
1 - 1
Perugia [9]
-1/4 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 3-0
PHA 02:00 FT
[14] Bordeaux
0 - 1
Stade Reims [9] 1
-1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[4] Saint Etienne
3 - 0
Nice [8] 3
-3/4 1 - 0
- 02:00 FT
[20] Guingamp 2
2 - 2
Nimes [7] 2
-1/4 2 - 0
- 02:00 FT
[2] Lille 1
5 - 0
Angers [13] 3
-3/4 2 - 0
- 02:00 FT
[3] Lyon 3
4 - 0
Caen [18] 1
-2 0 - 0
- 02:00 FT
[16] Monaco 5
2 - 0
Amiens [17] 2
-1 1 - 0
- 02:00 FT
[5] Montpellier
1 - 1
Nantes [11] 3
-1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[1] PSG 1
4 - 0
Dijon [19] 1
-2 1/4 3 - 0
- 02:00 FT
[12] Strasbourg 1
0 - 2
Rennes [10] 2
-1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[15] Toulouse 1
2 - 5
Marseille [6] 2
+1/4 1 - 1
COLA 02:00 FT
[6] Deportivo Pasto 3
1 - 1
Millonarios [1] 5
+0 1 - 0
ECUA 02:00 FT
[3] Macara
5 - 1
Fuerza Amarilla SC [15]
-1 1/2 2 - 1
USA 02:00 FT
[Tay-7] Real Salt Lake 2
3 - 0
Toronto [Dong-7] 2
-1/4 2 - 0
BRB 02:30 FT
[18] Vitoria/BA
1 - 3
Sao Bento/SP [16]
-3/4 1 - 0
- 02:30 FT
[9] Parana/PR
0 - 0
Guarani/SP [15]
-1/4 0 - 0
CHIB 02:30 FT
[3] San. Wanderers 1
0 - 3
Dep. Copiapo [2]
0 - 1
VENA 03:00 FT
[18] Anzoategui
0 - 1
Carabobo [1]
0 - 0
- 03:00 FT
[2] Caracas
5 - 0
Llaneros Guanare [19]
2 - 0
COLA 03:30 FT
[8] Union Magdalena
0 - 2
America Cali [4]
+0 0 - 1
PERA 03:30 FT
[4] Real Garcilaso
3 - 0
Ayacucho FC [9]
-1 2 - 0
USA 03:45 FT
[Tay-9] San Jose EQ 1
4 - 1
Chicago Fire [Dong-8] 4
-1/4 1 - 0
BRA 04:00 FT
[13] Fluminense/RJ
4 - 1
Cruzeiro/MG [15]
+0 1 - 0
PARA 04:00 FT
[1] Olimpia Asuncion
2 - 0
Guarani CA [4]
-3/4 1 - 0
ECUA 04:15 FT
[10] Emelec 1
1 - 0
Catolica Quito [4]
-3/4 1 - 0
BRA 05:00 FT
[2] Atl. Mineiro/MG 1
2 - 1
Flamengo/RJ [9]
+0 1 - 1
- 05:00 FT
[1] Palmeiras/SP (T)
4 - 0
Santos/SP [4]
-3/4 2 - 0
BRB 05:00 FT
[3] Botafogo/SP
0 - 1
Vila Nova/GO [12]
-1/2 0 - 1
CHIB 05:00 FT
[4] Puerto Montt 1
2 - 1
Temuco [6]
1 - 0
- 05:00 FT
[10] Deportes Santa Cruz
1 - 0
Melipilla [13]
1 - 0
CHIA 05:30 FT
[6] O Higgins
2 - 1
Everton CD [12]
+0 0 - 1
USB 06:00 FT
[Nhóm 1-8] Carolina Railhawks
0 - 0
Birmingham Legion [Nhóm 1-12]
0 - 0
- 06:00 FT
[Nhóm 1-5] Indy Eleven
1 - 0
Ch. Battery [Nhóm 1-9]
0 - 0
- 06:00 FT
[Nhóm 1-7] Louisville City
0 - 0
Saint Louis FC [Nhóm 1-4]
0 - 0
PARA 06:10 FT
[10] Nacional
0 - 0
River Plate (PAR) [6]
-1/2 0 - 0
ECUA 06:30 FT
[6] LDU Quito
2 - 2
Dep.Cuenca [11]
-1 2 - 1
USA 06:30 FT
[Dong-1] Philadelphia Union
0 - 0
Seattle Sounders [Tay-2]
-3/4 0 - 0
USB 06:30 FT
[Nhóm 1-1] Tampa Bay Rowdies 1
2 - 0
New York RB II [Nhóm 1-3]
1 - 0
BLVA 07:00 FT
[11] Royal Pari
2 - 1
CD Guabira [9]
+0 0 - 0
MEXA 07:00 FT
[3] Monterrey
1 - 0
Tigres UANL [2]
-1/4 1 - 0
ARGB 07:10 FT
[8] Ind.Rivadavia
0 - 1
Sarmiento Junin [1]
+0 0 - 0
PERA 08:00 FT
[14] Carlos A. Mannucci 2
2 - 0
Sporting Cristal [2]
+1/2 0 - 0
USB 08:05 FT
[Nhóm 2-17] Colorado Springs
1 - 3
New Mexico United [Nhóm 2-1]
0 - 2
- 08:05 FT
[Nhóm 1-2] Nashville FC
1 - 1
Ch.Independence [Nhóm 1-16]
1 - 1
USA 08:07 FT
[Tay-5] Minnesota Utd
1 - 0
Columbus Crew [Dong-9]
-1/4 0 - 0
USB 08:35 FT
[Nhóm 2-16] SA Scorpions
1 - 1
Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-7]
1 - 1
-