CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSU21 12:00 FT
[A-1] Adelaide Utd U21 (T) 4
2 - 5
Sydney FC U21 [B-1] 3
-1/4 1 - 3
GHCLB 13:30 FT
  Wong Tai Sin (T) 1
0 - 1
Pegasus   1
+3/4 0 - 1
GHW 15:00 FT
  Mexico Nữ (T)
2 - 0
Hàn Quốc Nữ  
+3/4 2 - 0
GHU21 15:00 FT
  Kazakhstan U21 (T) 1
3 - 2
Tajikistan U21  
+0 2 - 1
GREU20 15:00 FT
[7] Veria U20
1 - 2
Panetolikos U20 [3]
+1/4 1 - 1
AUSA 15:30 FT
[10] Central Coast 1 3
1 - 2
WS Wanderers [1] 1
+1 0 - 1
GHCLB 16:00 FT
  Thanh Hóa
5 - 1
Than Quảng Ninh  
-3/4 3 - 0
GHU17 16:00 FT
  Moldova U17 (T)
1 - 1
Armenia U17  
0 - 0
GREU20 16:00 FT
[9] Atromitos U20
1 - 0
Pas Giannina U20 [15]
-3/4 1 - 0
VN19 16:30 FT
[A-3] Huế U19
1 - 0
Thanh Hóa U19 [A-4]
-
- 16:30 FT
[A-7] Nam Định U19
0 - 4
Viettel U19 [A-2]
-
- 16:30 FT
[A-5] SL Nghệ An U19
1 - 2
CA Nhân Dân U19 [A-6]
-
- 16:30 FT
[B-5] Lâm Đồng U19
4 - 0
Đà Nẵng U19 [B-6]
-
- 16:30 FT
[B-4] Quảng Ngãi U19
5 - 1
Quảng Nam U19 [B-3]
-
- 16:30 FT
[B-7] Thái Bình U19
0 - 2
Khánh Hòa U19 [B-1]
-
- 16:30 FT
[C-2] Bình Dương U19
4 - 0
An Giang U19 [C-5]
-
- 16:30 FT
[C-3] Hồ Chí Minh U19
3 - 0
Tây Ninh U19 [C-7]
-
- 16:30 FT
[C-4] Đồng Tháp U19
0 - 3
PVF Việt Nam U19 [C-1]
-
GHU16 17:00 FT
  Ukraina U16 (T)
0 - 1
Hy Lạp U16  
-1/4 0 - 0
GREU20 17:00 FT
[1] Olympiakos U20
4 - 1
Xanthi U20 [4]
-2 3 - 1
GHU21 17:15 FT
  Belarus U21 (T)
0 - 0
Latvia U21  
-1/4 0 - 0
GREU20 17:30 FT
[16] Levadiakos U20
3 - 3
Panathinaikos U20 [8]
+1/2 1 - 2
GHCLB 18:00 FT
  Zlin
6 - 2
Mlada Boleslav  
-3/4 2 - 1
FINLC 18:00 FT
[B-2] Lahti (T)
1 - 0
HIFK [D-1]
-1/4 1 - 0
BDNB 18:15 FT
[23] Oriental
2 - 1
Porto B [1]
+1/2 1 - 1
GHW 18:30 FT
  Trung Quốc Nữ
8 - 0
Việt Nam Nữ  
-3 3/4 2 - 0
GHU17 18:30 FT
  Georgia U17 (T)
1 - 0
Iran U17   1
-1/4 1 - 0
TNKA 18:30 FT
[6] Konyaspor 4
1 - 0
Kayserispor [14] 1 4
+0 0 - 0
TNKB 18:30 FT
[6] Balikesirspor 1
1 - 0
Alanyaspor [4] 1 4
-1/4 0 - 0
BDNB 19:00 FT
[17] Santa Clara 1 2
0 - 0
UD Oliveirense [24] 3
-3/4 0 - 0
GHU16 19:30 FT
  T.N.Kỳ U16
3 - 1
Mỹ U16  
-1/2 2 - 0
ANHB 19:30 FT
[13] QPR
1 - 1
Wolves [11]
-1/4 1 - 0
ANHA 19:45 FT
[18] Norwich
4 - 5
Liverpool [9] 1
+1/2 2 - 1
CAFANC 20:00 FT
[B-1] Zimbabwe (T) 1
0 - 1
Mali [A-1] 3
+1/4 0 - 0
ITA3 20:00 FT
[B-11] Santarcangelo 1
2 - 0
Carrarese [C-9] 3
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[A-5] Bassano 2
1 - 2
Feralpisalo [A-4] 3
-1/4 1 - 1
DUC3 20:00 FT
[9] Mainz II 1
0 - 0
Wehen [10] 2
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[17] RW Erfurt 1
3 - 2
Dynamo Dresden [1] 1
+1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[5] Osnabruck 2
2 - 1
Aalen [12] 2
-1/2 1 - 1
PHB 20:00 FT
[16] Niort 2
0 - 3
Evian [15] 1
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[4] Red Star 93 1
2 - 0
Stade Lavallois [13] 3
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[5] Lens 1
1 - 1
Dijon [1] 2
-1/4 1 - 1
GREA 20:00 FT
[16] Kalloni
2 - 0
Panthrakikos [15] 1
+0 0 - 0
ISRA 20:00 FT
[5] Bnei Yehuda
1 - 0
Hapoel Haifa [10]
+0 0 - 0
MLTA 20:00 FT
[3] Birkirkara 1
2 - 0
Sliema Wanderers [8] 1
-1 1/4 2 - 0
CYPA 20:00 FT
[3] Anorthosis 1 4
3 - 2
Apollon Limassol [4] 3
-1/4 0 - 1
OMA 20:00 FT
[10] Al Shabab (OMA)
1 - 0
Mussanah Club [8]
0 - 0
EGYA 20:00 FT
[9] Ittihad Alexandria 1
0 - 1
Ahly Cairo [1]
+1 0 - 0
UAEA 20:10 FT
[7] Al Shabab (UAE) 3
1 - 0
Al Wehda (UAE) [5] 4
0 - 0
GHCLB 20:25 FT
  Bohemians
4 - 2
Sigma Olomouc   1
-1 1 - 1
ASI23 20:30 FT
[C-1] Hàn Quốc U23 (T) 1
1 - 0
Jordan U23 [D-2]
-1 1 - 0
GHU17 20:30 FT
  Phần Lan U17 (T)
3 - 2
Nga U17  
0 - 2
GHU21 20:30 FT
  Kyrgyzstan U21 (T)
0 - 0
Estonia U21  
+0 0 - 0
KUWA 20:30 FT
[4] Al Arabi (KUW) 2
2 - 1
Yarmouk (KUW) [12]
-1 3/4 2 - 0
NPA 20:30 FT
[9] Free State Stars
1 - 0
Blo. Celtic [8]
+0 1 - 0
ANHU21 21:00 FT
[2-10] Stoke City U21
0 - 1
Blackburn U21 [2-6]
0 - 0
ITB 21:00 FT
[19] Pro Vercelli 1 1
0 - 1
Spezia [12] 3
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Trapani
1 - 2
Latina [13] 2
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[4] Novara 1
0 - 1
Crotone [2] 1
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[17] Ascoli 2
1 - 0
Lanciano [21] 1
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Bari 1
2 - 1
Vicenza [15] 2
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Cagliari
1 - 0
Ternana [14]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Cesena 2
2 - 0
Virtus Entella [10] 1
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[18] Modena
1 - 1
Avellino [8]
-1/4 0 - 0
ITA3 21:00 FT
[C-16] AS Melfi
0 - 1
Casertana [C-4]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[B-1] SPAL 1907
1 - 0
Rimini [B-16]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[A-17] Albinoleffe
0 - 3
Pordenone [A-3]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[A-1] Cittadella
2 - 1
Aurora Pro Patria [A-18]
-1 1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[A-2] Alessandria
1 - 0
AC Cuneo [A-12]
-1/2 0 - 0
TNKA 21:00 FT
[17] Mersin Idman 2
0 - 0
Akhisar Bld. [5] 3
+1/4 0 - 0
ALGA 21:00 FT
[7] El Harrach
2 - 0
USM Blida [13]
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[9] Hussein Dey
1 - 1
ASM Oran [15]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[16] RC Arbaa
0 - 0
CR Belouizdad [2]
+1/2 0 - 0
DUA 21:30 FT
[10] Ingolstadt 2
1 - 0
Mainz [7] 2
-1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[17] Hoffenheim 2
1 - 1
B.Leverkusen [5] 2
+3/4 1 - 0
- 21:30 FT
[18] Hannover 96 2
1 - 2
Darmstadt [11] 5
-1/4 1 - 1
- 21:30 FT
[3] Hertha Berlin 2
0 - 0
Augsburg [14] 3
-1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[9] FC Koln
1 - 3
Stuttgart [12] 1
-1/2 1 - 1
TBN3 21:45 FT
[B-19] Portugalete
0 - 0
Toledo [B-4] 2
+1/4 0 - 0
ANHA 22:00 FT
[12] Crystal Palace 2
1 - 3
Tottenham [2] 2
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[1] Leicester City
3 - 0
Stoke City [11] 1
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[5] Man Utd
0 - 1
Southampton [7]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[19] Sunderland 1
1 - 1
Bournemouth [15] 1
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[10] Watford 2
2 - 1
Newcastle [17] 1
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[14] West Brom
0 - 0
Aston Villa [20] 1
-1/4 0 - 0
ANHB 22:00 FT
[4] Brighton 1
2 - 1
Huddersfield [17] 2
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[8] Birmingham 2
3 - 0
Ipswich [7] 1
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[23] Bolton 2
3 - 1
Milton Keynes Dons [20] 2
+0 2 - 0
- 22:00 FT
[9] Cardiff City 1 1
2 - 2
Rotherham Utd [22]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[24] Charlton Athletic
1 - 1
Blackburn Rovers [18]
+1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[19] Fulham 1
0 - 1
Hull City [2] 3
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[16] Leeds Utd 4
1 - 0
Bristol City [21] 2
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Middlesbrough 2
0 - 1
Nottingham Forest [10] 3
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[14] Preston North End 4
1 - 3
Brentford [12] 2
-1/4 1 - 2
- 22:00 FT
[15] Reading
1 - 1
Sheffield Wed. [6] 2
-1/4 0 - 1
ANHL1 22:00 FT
[7] Southend 1 1
3 - 0
Coventry [5]
+0 2 - 0
- 22:00 FT
[20] Fleetwood Town
0 - 0
Doncaster Rovers [15]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[21] Chesterfield
1 - 2
Millwall [6] 1
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[22] Crewe Alexandra
1 - 1
Wigan [3]
+1 1 - 1
- 22:00 FT
[12] Barnsley
6 - 1
Rochdale [17]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[1] Burton Albion
1 - 2
Shrewsbury [19]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[4] Gillingham 1
2 - 1
Peterborough Utd [8] 1
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[23] Oldham
0 - 1
Bury [13]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[10] Port Vale
1 - 1
Bradford City [11]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[16] Scunthorpe Utd
3 - 0
Colchester Utd [24]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Sheffield Utd 2
1 - 1
Swindon [14] 1
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[2] Walsall 2
1 - 1
Blackpool [18] 1
-3/4 0 - 0
ANHL2 22:00 FT
[22] Yeovil Town 1
2 - 1
Crawley Town [14]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[16] Notts County 1
0 - 2
Wimbledon [12]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[4] Bristol Rovers 1
1 - 1
Plymouth Argyle [2]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Wycombe
0 - 2
Leyton Orient [10]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Carlisle
1 - 1
York City [24]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[20] Newport 1
2 - 2
Dag & Red [23] 1
-1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[9] Cambridge Utd 1
1 - 1
Hartlepool [21] 1
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[13] Exeter City
2 - 1
Accrington [7]
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[8] Mansfield 1
0 - 2
Luton Town [17]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[1] Northampton 1
3 - 1
Morecambe [15] 1
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[6] Portsmouth
0 - 1
Oxford Utd [3]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[19] Stevenage 3
0 - 0
Barnet [18] 1
+0 0 - 0
TBNA 22:00 FT
[10] Malaga 3
1 - 2
Barcelona [1] 3
+1 1 - 1
TBN3 22:00 FT
[B-12] Leioa 1
1 - 1
Arenas de Getxo [B-5]
+0 0 - 1
SCOA 22:00 FT
[1] Celtic
3 - 1
St. Johnstone [5] 2
-1 3/4 2 - 1
- 22:00 FT
[12] Dundee Utd
5 - 1
Kilmarnock [11] 1
-1/2 4 - 0
- 22:00 FT
[7] Inverness C.T. 2
0 - 0
Partick Thistle [10]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Motherwell
1 - 2
Ross County [4]
+0 0 - 1
SCOB 22:00 FT
[4] Raith Rovers
0 - 0
Dumbarton [8]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Queen of South
1 - 0
Alloa Athletic [10]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[2] Hibernian
3 - 1
St. Mirren [7]
-1 1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[9] Livingston
1 - 1
Falkirk [3]
+1/2 0 - 1
SCO2 22:00 FT
[9] Forfar Athletic
0 - 1
Stenhousemuir [6]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[10] Brechin City
3 - 3
Airdrieonians [4]
+0 1 - 3
- 22:00 FT
[8] Cowdenbeath
0 - 2
Stranraer [7]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Albion Rovers
1 - 3
Ayr Utd [3]
-1/4 0 - 3
- 22:00 FT
[2] Peterhead
0 - 0
Dunfermline [1]
+1/4 0 - 0
BDNB 22:00 FT
[15] SC Farense
3 - 0
Sporting CP B [14]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[9] Braga II 1
0 - 0
Academico Viseu [12]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Portimonense
0 - 1
Aves [7]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[8] Famalicao 1
4 - 3
Chaves [2]
+0 2 - 2
- 22:00 FT
[20] SC Covilha
3 - 0
Gil Vicente [6]
+0 2 - 0
- 22:00 FT
[22] CD Mafra
1 - 1
Feirense [3]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[4] SC Freamunde
3 - 0
Vitoria Guimaraes B [21]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[16] Leixoes 1
0 - 4
Varzim [13]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[18] Penafiel
1 - 1
Olhanense [10]
-1/2 0 - 1
NIRA 22:00 FT
[2] Cliftonville
2 - 0
Ballinamallard [9]
-1 1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Portadown FC
0 - 1
Crusaders Belfast [1]
+3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Glentoran
0 - 4
Warrenpoint Town [12]
-3/4 0 - 2
- 22:00 FT
[10] Dungannon Swi.
0 - 1
Glenavon [4]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Carrick Rangers
2 - 1
Coleraine [5]
+1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[7] Ballymena Utd 1
0 - 4
Linfield [3]
+1 0 - 0
MLTA 22:00 FT
[5] Floriana
1 - 2
Valletta [2]
1 - 0
CYPA 22:00 FT
[5] Omonia Nicosia
1 - 0
Ermis Aradippou [9]
-1 1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Ethnikos Achnas
1 - 1
AE Paphos [13]
-3/4 1 - 1
OMA 22:00 FT
[7] Al Nahda (OMA)
3 - 1
Saham Club [6]
2 - 0
ALGA 22:00 FT
[5] MC Alger
1 - 0
RC Relizane [14]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[11] ES Setif
1 - 1
USM Alger [1]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[8] JS Kabylie
1 - 1
MO Bejaia [3]
-1/2 1 - 0
GREA 22:15 FT
[4] Panionios 1
0 - 0
Asteras Tripolis [6] 1
-1/4 0 - 0
ISRA 22:30 FT
[13] Bnei Sakhnin
1 - 0
Hapoel Tel Aviv [11]
+0 0 - 0
GHU17 22:45 FT
  Ukraina U17 (T)
3 - 0
Israel U17  
3 - 0
OMA 22:45 FT
[2] Fanja
1 - 1
Al Oruba (OMA) [1]
0 - 1
CAFANC 22:59 FT
[B-3] Uganda (T)
0 - 1
Zambia  
+1/4 0 - 1
GHU21 22:59 FT
  Nga U21
4 - 2
Moldova U21  
-1 1/4 1 - 1
TBN3 22:59 FT
[A-17] Atl. Astorga
4 - 0
Celta Vigo II [A-20]
-1/2 4 - 0
PHA 22:59 FT
[1] PSG
5 - 1
Angers [5] 1
-1 3/4 2 - 0
BDNA 22:59 FT
[12] Moreirense 1
1 - 3
Estoril [11]
-1/4 1 - 2
- 22:59 FT
[13] Uniao Madeira
3 - 0
CD Nacional [15]
+1/4 2 - 0
KUWA 22:59 FT
[6] Khaitan 1
1 - 1
Sulaibikhat [7]
1 - 0
UAEA 22:59 FT
[2] Al Ahli (UAE)
3 - 0
Emirates Club [11]
-1 3/4 2 - 0
- 22:59 FT
[1] Al Ain
3 - 0
Al Wasl [4]
-1 2 - 0
NPA 22:59 FT
[14] Jomo Cosmos
1 - 0
Orlando Pirates [7]
+1/2 0 - 0
ASI23 23:30 FT
[D-1] UAE U23 (T) 1
1 - 1
Iraq U23 [C-2] 4
+1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; TS HP: 0-2
ITA3 23:30 FT
[A-11] Giana Erminio
1 - 2
AC Renate [A-15] 3
-1/2 1 - 1
- 23:30 FT
[B-12] Tuttocuoio
0 - 2
Pontedera [B-6]
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[C-15] SS Monopoli
0 - 1
Akragas [C-10]
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[B-2] Pisa
1 - 2
Teramo [B-5]
-3/4 1 - 1
- 23:30 FT
[A-13] Piacenza
1 - 1
Padova [A-10]
+1/4 0 - 0
ISRA 23:30 FT
[7] Hapoel Raanana
3 - 1
Hapoel Acre [12]
-3/4 0 - 0
TNKB 23:30 FT
[5] Adana Demirspor 2
1 - 0
Samsunspor [12] 2
-1/2 0 - 0
TBNB 00:00 FT
[12] Lugo 1
2 - 2
Real Oviedo [4] 1
-1/4 2 - 2
- 00:00 FT
[14] Girona 5
2 - 1
Athletic Bilbao B [21]
-1 1 - 1
- 00:00 FT
[1] Alaves 4
1 - 0
Huesca [17] 4
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[19] Mallorca 3
1 - 0
Alcorcon [9] 2
-1/4 0 - 0
TBN3 00:00 FT
[A-19] SD Compostela 3
2 - 0
Izarra [A-12] 4
-1/4 1 - 0
ITA 00:00 FT
[19] Frosinone 2
0 - 0
Atalanta [13] 1
+1/4 0 - 0
PHC 00:00 FT
  Granville
3 - 1
Sarreguemines  
1 - 0
BIA 00:00 FT
[12] KV Mechelen 4
1 - 1
Genk [5] 2
+1/4 0 - 0
ISRA 00:00 FT
[9] Hapoel Kfar Saba 1 2
1 - 0
Maccabi Netanya [14] 2
-1/4 1 - 0
CYPA 00:00 FT
[12] EN Paralimni 2
2 - 2
Aris Limassol [8] 1 3
-1/2 0 - 1
TNKA 00:00 FT
[9] Osmanlispor 3
3 - 2
Galatasaray [3] 2
+0 2 - 2
TBNA 00:15 FT
[17] Espanyol 1 3
2 - 2
Villarreal [4] 1
+0 2 - 1
TBN3 00:15 FT
[D-14] San Roque 1
0 - 0
Marbella [D-7]
-1/4 0 - 0
ANHA 00:30 FT
[6] West Ham Utd 2
2 - 2
Man City [4] 3
+3/4 1 - 1
DUA 00:30 FT
[6] M.gladbach 1
1 - 3
B.Dortmund [2] 1
+1 0 - 1
HLA 00:30 FT
[3] Heracles Almelo 2
2 - 1
De Graafschap [18] 2
-1 1 - 0
GREA 00:30 FT
[1] Olympiakos 2
1 - 0
Xanthi [9] 3
-2 0 - 0
TBN3 01:00 FT
[C-9] Barcelona B 2
1 - 0
Espanyol B [C-8] 1 3
-1/2 0 - 0
ISRA 01:00 FT
[2] Maccabi TA 2
3 - 1
Maccabi P.Tikva [4] 4
-1 1/4 2 - 1
NPA 01:15 FT
[1] Mamelodi Sun.
2 - 0
SuperSport Utd [13] 4
-3/4 1 - 0
BDNA 01:30 FT
[1] Benfica 1
3 - 1
Arouca [8] 1
-1 3/4 2 - 0
HLA 01:45 FT
[16] SBV Excelsior 1
0 - 1
Roda JC [13] 2
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[2] Ajax 1
1 - 0
Vitesse Arnhem [8] 2
-3/4 1 - 0
PHA 02:00 FT
[16] Guingamp 2
1 - 0
SC Bastia [13] 2 1
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[14] Lille 2
1 - 3
Troyes [20] 1
-1 1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[18] Montpellier 2
1 - 2
Caen [8] 1
-1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[7] Nantes 2
2 - 2
Bordeaux [11] 4
+0 2 - 0
- 02:00 FT
[3] Nice 1
2 - 1
Lorient [12] 2
-1/2 2 - 1
BIA 02:00 FT
[9] Sint Truiden
1 - 2
Westerlo [16] 1
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[7] Zulte-Waregem 1
2 - 2
OH Leuven [14] 1 3
-3/4 1 - 1
BIB 02:00 FT
[16] Heist 3
3 - 0
Coxyde [17] 1
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[10] Lierse 3
1 - 1
Eupen [4] 2
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[11] Excelsior Virton 3
1 - 2
Lommel [8] 1
+1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[13] Geel-Meerhout 3
3 - 3
Cercle Brugge [7] 3
+3/4 2 - 1
- 02:00 FT
[3] WS Bruxelles 3
0 - 4
Antwerpen [1] 1
+1/4 0 - 2
- 02:00 FT
[15] Patro Eisden 2
2 - 1
Union Saint-Gilloise [6] 1
+1 0 - 0
- 02:00 FT
[9] Seresien 2 5
1 - 5
Deinze [14] 2
-3/4 0 - 2
- 02:00 FT
[2] Tubize 1
0 - 1
Roeselare [5] 1
-1/2 0 - 0
TBNB 02:15 FT
[2] Leganes 3
2 - 1
Almeria [20] 4
-3/4 2 - 0
TBNA 02:30 FT
[19] Granada 2
3 - 2
Getafe [12] 2
+0 2 - 0
ITA3 02:30 FT
[C-5] Cosenza 1 1
1 - 1
Catania [C-6] 1 3
-1/4 0 - 0
- 02:30 FT
[B-3] Ancona 1
3 - 2
AC Prato [B-15] 2
-1/2 1 - 0
BIA 02:30 FT
[15] Mouscron Peruwelz
1 - 1
KSC Lokeren [11] 1
+0 0 - 0
BLVA 02:30 FT
[10] San Jose 4
1 - 1
Sport Boys Warnes [1] 4
-3/4 0 - 1
ITA 02:45 FT
[9] Empoli 2
2 - 2
AC Milan [6] 4
+1/4 1 - 1
HLA 02:45 FT
[10] Heerenveen 3
3 - 1
Willem II [15]
-1/2 0 - 1
CHIA 03:30 FT
[5] Audax Italiano 4
0 - 3
Colo Colo [1] 1
+0 0 - 0
CHIB 03:30 FT
[Bac-9] Barnechea
0 - 0
Iberia LA [Nam-4]
-1/4 0 - 0
BDNA 03:45 FT
[6] Pacos Ferreira 2
1 - 3
Sporting Lisbon [2] 2
+1 1/4 0 - 1
CHIB 04:00 FT
[Bac-2] Cobreloa 1
2 - 2
Dep. Copiapo [Bac-7] 2
-3/4 1 - 1
PARA 04:00 FT
[4] Sol de America (T) 2
2 - 1
Olimpia Asuncion [11] 2
+3/4 0 - 0
TBNA 04:05 FT
[15] Rayo Vallecano 3
3 - 0
Celta Vigo [7] 4
-1/4 3 - 0
GHW 05:30 FT
  Mỹ Nữ
5 - 0
Ireland Nữ  
-3 1/4 4 - 0
CHIA 05:45 FT
[3] U.Concepcion (T) 1
2 - 1
Antofagasta [16] 1 3
-1/2 0 - 0
NZLA 06:00 FT
[8] Southern Utd 4
1 - 2
Hawke's Bay [4]
+1 3/4 0 - 1
CHIB 06:00 FT
[Nam-3] Rangers Talca
2 - 3
Puerto Montt [Bac-6]
0 - 1
- 06:00 FT
[Bac-3] La Serena 1
2 - 2
Curico Unido [Nam-2] 3
-1/4 0 - 1
COLSC 06:00 FT
  Deportivo Cali 6
0 - 2
Atletico Nacional   4
+1/4 0 - 1
PARA 06:00 FT
[3] Nacional 1 1
2 - 1
Guarani CA [10] 1 3
+1/4 1 - 0
MEXA 06:00 FT
[6] Club America 3
1 - 4
Pachuca [3] 6
-1/2 0 - 2
NZLA 08:00 FT
[2] Team Wellington
2 - 2
Canterbury [3]
-1/2 0 - 1
CHIA 08:00 FT
[14] U. La Calera (T) 1
1 - 4
Univ. Catolica [2]
+1 0 - 2
MEXA 08:00 FT
[2] Monterrey 2
1 - 0
Atlas [14] 5
-1 1 - 0
MEXB 08:00 FT
[12] Celaya
1 - 0
Deportivo Tepic [11] 1
-1/4 0 - 0
- 08:00 FT
[10] Necaxa
1 - 0
Juarez [2]
-1/4 1 - 0
ARGTV 08:10 FT
[C-2] Boca Juniors (T) 3
0 - 1
River Plate [A-2]
+0 0 - 1
CRCA 09:00 FT
[1] Herediano (T) 1
2 - 0
CS Uruguay [8] 1
-1 1/4 1 - 0
MEXA 09:05 FT
[1] Club Leon 2
3 - 2
Cruz Azul [15] 3
-1/4 0 - 1
GHCLB 09:10 FT
  Tokyo Verdy (T)
1 - 0
Consa. Sapporo  
+0 0 - 0
MEXA 09:30 FT
[17] Morelia 1
1 - 1
Toluca [7] 4
+0 0 - 1
- 10:00 FT
[8] Jaguares Chiapas (T) 2
1 - 1
Veracruz [16] 2
+0 1 - 1
AUSW 10:05 FT
[2] Canberra Utd Nữ
0 - 1
Sydney FC Nữ [3]
-
NZLA 10:35 FT
[1] Auckland City
4 - 2
Wellington Phoenix (R) [7]
-2 1/4 4 - 1
DUC3 20:00 Hoãn
[7] Wurzburger
-
Preussen Munster [6]
-
- 20:00 Hoãn
[14] Chemnitzer
-
E.Cottbus [16]
-
NPA 20:30 Hoãn
[10] Golden Arrows
-
Maritzburg Utd [16]
-
CHIB 05:00 Hoãn
[Nam-1] Temuco
-
Everton CD [Bac-1]
-
 
« 26 tháng 02 »
LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: 0936.191.707
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+ | Nguyễn Trọng Thơ
Công ty cổ phần iNET. Số 247 Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.ĐT: 043. 7931188, Fax: 043. 7930979. Đại diện bởi: Ông Nguyễn Trọng Thơ, Chức danh: Tổng giám đốc. SGP: (đang chờ cấp mới)