Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1
EUW19VL 13:00 FT
[1-3] Azerbaijan U19 Nữ
0 - 1
Ukraina U19 Nữ [11-2]
+2 0 - 0
NHATA 13:00 FT
[17] Shimizu S-Pulse
1 - 4
Urawa Red [1]
+1/2 0 - 2
NHAT3 13:00 FT
[8] Fukushima Utd
2 - 2
Yokohama SCC [12]
-1/2 1 - 1
AUSFWP 13:30 FT
[1] Perth SC
0 - 1
Bayswater City [2]
-1/4 0 - 0
NGB 14:00 FT
[16] Sibir
0 - 2
Sokol Saratov [9]
+0 0 - 1
AUSBPL 14:00 FT
[3] Peninsula Power
1 - 1
Queensland Lion [2]
+1/4 1 - 0
TS 90': 1-1; TS HP: 0-0; PEN: 3-0
TQB 14:00 FT
[16] Yanbian Baekdu (T)
1 - 1
Tianjin Songjiang [7]
0 - 1
- 14:30 FT
[5] Beijing Baxy
1 - 2
Shenyang Zhongze [11]
-3/4 0 - 1
NGAU21 14:45 FT
[4] Lok. Moscow U21
4 - 1
Mordovia U21 [6]
-1 4 - 0
AUSSL 14:55 FT
[1] Metro Stars (T)
1 - 2
Croydon Kings [2]
-3/4 1 - 1
NGB 15:00 FT
[14] Tyumen
1 - 2
Tom Tomsk [2]
+1/2 1 - 0
GREU20 15:00 FT
[1] Atromitos U20
3 - 2
Panetolikos U20 [14]
-1/2 1 - 1
- 15:00 FT
[18] Pas Giannina U20
1 - 2
Xanthi U20 [2]
0 - 1
- 15:00 FT
[5] Veria U20
6 - 1
Kerkyra U20 [17]
-1/2 3 - 1
RMNB 15:00 FT
[A-10] Farul Constanta
1 - 1
Clinceni [A-3] 1
0 - 0
- 15:00 FT
[B-10] Soimii Pancota
1 - 1
Bihor Oradea [B-11]
-1/4 1 - 0
- 15:00 FT
[A-5] Braila
0 - 2
Rapid Suceava [A-2]
-1/4 0 - 0
- 15:00 FT
[A-1] Sageata Navodari
1 - 0
Unirea Slobozia [A-6] 1
-3/4 1 - 0
- 15:00 FT
[A-7] Gloria Buzau
1 - 0
Voluntari [A-4]
-1/4 0 - 0
- 15:00 FT
[A-12] Dorohoi 1
0 - 2
Bacau [A-8]
+1/4 0 - 1
- 15:00 FT
[A-11] Balotesti
3 - 3
Berceni [A-9] 1
+0 0 - 2
- 15:00 FT
[B-5] Caransebes
0 - 0
Unirea Tarlungeni [B-6]
0 - 0
- 15:00 FT
[B-2] Fortuna PC
2 - 0
Olimpia Satu Mare [B-8]
-1/4 2 - 0
- 15:00 FT
[B-4] Mioveni (T)
0 - 0
Metalul Resita [B-1]
0 - 0
CZEB 15:15 FT
[13] Fotbal Trinec
2 - 2
Znojmo [11]
+0 1 - 2
- 15:15 FT
[10] Pardubice
1 - 0
Frydek Mistek [12]
-1/4 0 - 0
DUCU19 15:30 FT
[1-4] Leipzig U19
2 - 2
Hamburger U19 [1-3]
-3/4 2 - 1
GREU20 15:30 FT
[11] AEL Kalloni U20
1 - 5
Panathinaikos U20 [8]
ITAU20 16:00 FT
  Vicenza U20
1 - 0
Avellino U20 [C-14]
0 - 0
- 16:00 FT
[B-5] Udinese U20
2 - 2
Pescara U20 [B-11]
1 - 1
- 16:00 FT
[B-1] Atalanta U20
1 - 3
Inter Milan U20 [B-3]
1 - 3
- 16:00 FT
  Virtus Lanciano U20
0 - 5
Chievo U20 [B-2]
0 - 3
NGAU21 16:00 FT
[3] Rostov U21
3 - 2
Rubin Kazan U21 [8]
+0 2 - 1
GREU20 16:00 FT
[3] Panionios U20
1 - 1
Asteras Tripolis U20 [6]
LITA 16:00 FT
[2] FK Trakai
0 - 0
Kruoja Pakruojis [3]
-1/4 0 - 0
CZEU19 16:00 FT
[15] Mlada Boleslav U19
1 - 1
Jablonec U19 [12]
-1/2 1 - 1
- 16:00 FT
[7] Hradec Kralove U19
4 - 2
Meteor Praha U19 [22]
-1 3/4 1 - 0
- 16:00 FT
[6] Slovacko U19
5 - 0
Opava U19 [19]
-3/4 2 - 0
- 16:00 FT
[21] Hlucin U19
3 - 2
Brno U19 [14]
+1 1/4 1 - 2
NHATA 16:00 FT
[16] Omiya Ardija
2 - 1
Kashima Antlers [2]
+3/4 1 - 0
AFF19 16:30 FT
[A-1] Myanmar U19 (T)
0 - 1
Thái Lan U19 [A-2]
-1/4 0 - 0
NGA 16:30 FT
[2] Cska Moscow
2 - 1
Arsenal-Tula [16]
+1 3/4 1 - 0
NHATA 16:30 FT
[13] Ventforet Kofu
1 - 0
Sagan Tosu [5]
-1/4 0 - 0
- 16:30 FT
[6] FC Tokyo
1 - 1
Vissel Kobe [7]
-3/4 0 - 0
EUW19VL 17:00 FT
[4-1] Phần Lan U19 Nữ
4 - 0
Hy Lạp U19 Nữ [2-3]
1 - 0
- 17:00 FT
  Na Uy U19 Nữ (T)
3 - 0
Ba Lan U19 Nữ [7-1]
1 - 0
DUCU19 17:00 FT
[1-12] Hansa Rostock U19 1
2 - 2
Hertha Berlin U19 [1-2]
2 - 1
- 17:00 FT
[1-1] Wolfsburg U19
3 - 1
Hannover 96 U19 [1-8]
1 - 0
- 17:00 FT
[2-1] Hoffenheim U19
4 - 1
Kaiserslautern U19 [2-11]
-1 1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[2-2] Karlsruher U19
3 - 2
Ein.Frankfurt U19 [2-12]
2 - 1
NGB 17:00 FT
[7] Shinnik Yaroslavl
2 - 1
Khimik Dzerzhin [17]
1 - 0
ESTA 17:00 FT
[9] Tallinna Kalev
1 - 8
Sillamae Kalev [4]
1 - 5
- 17:00 FT
[7] Trans Narva
2 - 1
Tammeka Tartu [8]
-1/4 1 - 1
GREU20 17:00 FT
[9] Levadiakos U20
1 - 0
Panthrakikos U20 [10]
-
- 17:00 FT
[12] Ergotelis U20
3 - 0
Platanias U20 [15]
-
NHATA 17:00 FT
[3] Kawasaki Fro.
4 - 0
Tokushima Vortis [18]
-1 1/2 2 - 0
- 17:00 FT
[8] Sanf Hiroshima
0 - 1
Gamba Osaka [4]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[10] Yokohama FM
0 - 2
Nagoya Grampus [12]
-1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[11] Alb. Niigata (JPN)
1 - 0
Vegalta Sendai [15]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[14] Cerezo Osaka
2 - 0
Kashiwa Reysol [9]
+0 1 - 0
HQA 17:00 FT
[2] Pohang Steelers
1 - 0
Seongnam [10]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[5] FC Seoul
3 - 1
Incheon Utd [8]
-1/2 2 - 0
HQB 17:00 FT
[8] Gwangju
1 - 1
Goyang Hi [6]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[4] Suwon City
2 - 2
Daejeon Citizen [1]
+1/2 1 - 1
- 17:00 FT
[9] Chungju Hummel
0 - 1
Gangwon [2]
+1/2 0 - 0
HQA 17:30 FT
[11] Busan I'Park
1 - 3
Ulsan Hyundai [7]
+0 0 - 0
WCWVL 18:00 FT
[E-6] Albania Nữ
0 - 11
Na Uy Nữ [E-1]
0 - 4
EUW19VL 18:00 FT
[10-1] Bỉ U19 Nữ (T)
4 - 0
Slovenia U19 Nữ [7-3]
-2 2 - 0
- 18:00 FT
[5-3] Wales U19 Nữ (T) 1
3 - 1
Kazakhstan U19 Nữ [2-4]
-2 2 - 1
DUB 18:00 FT
[2] Darmstadt
2 - 0
Erzgebirge Aue [15]
-1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[3] Leipzig
3 - 1
Ein.Braunschweig [10]
-1/4 2 - 0
DUCU19 18:00 FT
[1-7] St. Pauli U19
4 - 3
Holstein Kiel U19 [1-9]
-3/4 2 - 1
- 18:00 FT
[1-11] RW Erfurt U19
2 - 0
Dynamo Dresden U19 [1-13]
-1/4 1 - 0
NGB 18:00 FT
[5] Gazovik Orenburg
2 - 1
Dynamo St.Peters [18]
-1 1/2 1 - 0
NGAU21 18:00 FT
[1] Spartak Mos. U21
2 - 0
Torpedo Moscow U21 [14]
-1 1/4 0 - 0
GREU20 18:00 FT
[7] PAOK U20
2 - 1
Niki Volos U20 [16]
1 - 0
LATA 18:00 FT
[8] BFC Daugava
4 - 1
METTA/LU Riga [10]
2 - 1
CZEU19 18:00 FT
[5] Sparta Praha U19
4 - 2
Banik Ostrava U19 [8]
-1 1 - 0
- 18:00 FT
[3] Jihlava U19
4 - 4
Vik. Plzen U19 [11]
-1/2 2 - 1
- 18:00 FT
[18] Slovan Liberec U19
3 - 1
C. Budejovice U19 [20]
-3/4 1 - 1
- 18:00 FT
[13] Pardubice U19
1 - 2
Zlin U19 [16]
-1/4 1 - 0
TDA 18:00 FT
[5] Hacken (T)
3 - 3
Malmo [1]
+0 3 - 1
UKRA 18:00 FT
[5] Olimpik Donetsk
3 - 2
Metalurg Donetsk [8]
+3/4 1 - 1
DEN3 18:00 FT
[D-16] Avedore IF
2 - 2
Sollerod-Vedbaek [D-4]
+3/4 1 - 1
TQB 18:00 FT
[2] Shijiazhuang YJ
2 - 1
Guangdong S.Cave [13]
-3/4 1 - 0
ANHB 18:15 FT
[19] Birmingham 2
1 - 1
Leeds Utd [14]
-1/4 1 - 0
DUC4DB 18:30 FT
[2] Wacker Nordhausen
4 - 0
Berlin AK 07 [7]
-3/4 1 - 0
UKRU21 18:30 FT
[7] Chernomorets U21 1
0 - 0
Shakhtar Donetsk U21 [3]
+1/4 0 - 0
DEN3 18:30 FT
[T-10] Kjellerup IF 2
2 - 2
IK Skovbakken [T-11]
+0 0 - 2
TQA 18:30 FT
[4] Shandong Luneng
1 - 0
Changchun Yatai [12]
-3/4 1 - 0
TQB 18:30 FT
[9] Shenzhen Ruby
1 - 3
Beijing BIT FC [12]
1 - 0
- 18:30 FT
[1] Chongqing Lifan
0 - 0
Xinjiang Tianshan [10]
0 - 0
TQA 18:35 FT
[7] Jiangsu Sainty
2 - 3
Beijing Guoan [2]
+1/2 1 - 1
- 18:35 FT
[6] Guizhou Renhe
0 - 2
Dalian Aerbin [13]
-1 1/4 0 - 0
ANHA 18:45 FT
[4] Arsenal 3
2 - 2
Man City [3] 4
+0 0 - 1
SCOA 18:45 FT
[4] Celtic 1
2 - 1
Aberdeen [6] 1
-1 1/4 1 - 0
TQA 18:45 FT
[5] Shanghai EA
0 - 3
Guangzhou Ever. [1]
+3/4 0 - 1
ITAU20 19:00 FT
[C-3] Roma U20
4 - 0
Palermo U20 [C-8]
-
DUC3 19:00 FT
[19] Mainz II
0 - 0
E.Cottbus [8]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[18] Fortuna Koln
2 - 0
Unterhaching [15]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[20] Jahn Regensburg
0 - 1
Preussen Munster [5]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[12] Hallescher
0 - 2
Stuttgart II [13]
-3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[17] Sonnenhof
1 - 3
Dynamo Dresden [1]
+1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[7] A.Bielefeld
3 - 0
B.Dortmund II [16]
-3/4 2 - 0
- 19:00 FT
[6] Duisburg
2 - 0
Stuttgart Kickers [4]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[10] Osnabruck
2 - 1
Holstein Kiel [11]
-1/4 1 - 1
DUC4B 19:00 FT
[9] Hannover II
3 - 1
Rehden [11]
-3/4 2 - 0
- 19:00 FT
[1] Hamburger II
5 - 0
Cloppenburg [14]
-1 1/4 4 - 0
- 19:00 FT
[5] Lubeck
1 - 0
Wolfsburg II [7]
+1/4 0 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[15] Nurnberg II
3 - 3
Illertissen [8]
+1/4 1 - 2
- 19:00 FT
[2] Wurzburger
1 - 1
Ingolstadt II [9]
-1 0 - 0
- 19:00 FT
[17] Heimstetten
0 - 4
Munchen 1860 II [1]
+3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[4] Schalding Hein.
1 - 0
Seligenporten [16]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[10] Wacker Burghausen
0 - 0
Augsburg II [12]
-1/4 0 - 0
DUC4N 19:00 FT
[12] Freiburg II
1 - 3
Wormatia Worms [4]
+0 1 - 2
- 19:00 FT
[8] Astoria Walldorf
1 - 3
Neckarelz [10]
-1/2 0 - 2
- 19:00 FT
[11] Waldhof Man.
0 - 1
Saarbrucken [3]
+1/4 0 - 1
DUC4T 19:00 FT
[2] FC Koln II
1 - 1
Oberhausen [7]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[12] Fort.Dusseldorf II
1 - 1
Kray [11]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[6] Wiedenbruck
1 - 0
A.Aachen [3]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[9] Uerdingen
0 - 0
Verl [10]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[17] Siegen 1
1 - 2
Rodinghausen [8]
+1/2 0 - 2
PHB 19:00 FT
[4] Nancy
1 - 1
Sochaux [10]
-1/2 1 - 0
NGA 19:00 FT
[9] Lok. Moscow
1 - 1
Mordovia [10]
-1 0 - 1
NGB 19:00 FT
[12] Volga NN
0 - 4
Krylya Sovetov [1]
+3/4 0 - 2
- 19:00 FT
[13] SY Sakhalinsk
1 - 0
FK Ruan Tosno [4]
1 - 0
NGAU21 19:00 FT
[15] Krasnodar U21
0 - 2
Ufa U21 [12]
-1/2 0 - 2
NOR3 19:00 FT
[B-8] Traeff
1 - 1
Gjovik FF [B-6]
-1/4 1 - 0
FIN3 19:00 FT
[B-5] MaPS Masku
0 - 2
Ilves-Kissat [B-7]
-1/2 0 - 1
UKRU21 19:00 FT
[8] Volyn U21
4 - 0
Metalurg Zap. U21 [6]
-1/4 0 - 0
DEN3 19:00 FT
[D-15] Gentofte-Vangede
0 - 0
B1908 Amager [D-11]
0 - 0
- 19:00 FT
[T-14] Sydvest
2 - 3
Svendborg [T-4]
+1/4 0 - 1
ARMA 19:10 FT
[3] Pyunik
4 - 0
Ararat Y [7]
3 - 0
- 19:10 FT
[6] Alashkert
2 - 0
Shirak [4]
0 - 0
- 19:10 FT
[1] Ulisses
3 - 1
Mika [8]
1 - 0
WCWVL 19:15 FT
[C-3] Đan Mạch Nữ
8 - 0
Malta Nữ [C-6]
5 - 0
AFF19 19:15 FT
[B-2] Việt Nam U19
0 - 1
Nhật Bản U19 [B-1]
+1/2 0 - 0
DUC4N 19:20 FT
[15] Zweibrucken
0 - 3
Offenbach [1]
+3/4 0 - 1
ITA3 19:30 FT
[A-4] Alto Adige
1 - 0
Monza  
-1/4 0 - 0
- 19:30 FT
  Ischia Isolaverde
0 - 0
Vigor Lamezia  
-1/4 0 - 0
- 19:30 FT
  Pistoiese
1 - 0
Piacenza  
-1/4 0 - 0
AZEA 19:30 FT
[4] Neftchi Baku 1
1 - 0
Khazar Lank. [8]
-3/4 1 - 0
HUNA 19:30 FT
[10] Debreceni
0 - 2
Pecsi MFC [9]
-1 1/4 0 - 0
WCWVL 19:45 FT
[A-2] Nga Nữ
1 - 4
Đức Nữ [A-1]
1 - 3
POLB 19:45 FT
[6] Flota Swin.
2 - 0
Arka Gdynia [11]
+0 0 - 0
WCWVL 20:00 FT
[A-4] Croatia Nữ
1 - 0
Slovenia Nữ [A-5]
1 - 0
EUW19VL 20:00 FT
[8-1] Scotland U19 Nữ
0 - 8
Albania U19 Nữ [7-4]
0 - 3
- 20:00 FT
[2-2] Ireland U19 Nữ (T)
3 - 0
Montenegro U19 Nữ [10-4]
2 - 0
- 20:00 FT
[5-1] Nga U19 Nữ (T)
9 - 0
Belarus U19 Nữ [5-2] 1
3 - 0
- 20:00 FT
[4-2] Séc U19 Nữ
0 - 2
Bosnia & Herz U19 Nữ [6-2]
0 - 2
- 20:00 FT
[3-1] Thụy Điển U19 Nữ
3 - 0
Moldova U19 Nữ [4-3]
3 - 0
- 20:00 FT
[7-2] Italia U19 Nữ
0 - 1
T.N.Kỳ U19 Nữ [10-3]
0 - 0
- 20:00 FT
[9-2] Iceland U19 Nữ
0 - 8
Lithuania U19 Nữ [3-4]
0 - 3
- 20:00 FT
  T.B.Nha U19 Nữ (T)
7 - 0
Croatia U19 Nữ [1-1]
7 - 0
- 20:00 FT
[8-2] Romania U19 Nữ (T)
0 - 0
Malta U19 Nữ [6-4]
0 - 0
ITB 20:00 FT
[20] Virtus Entella 1
0 - 1
Brescia [21]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Trapani
2 - 1
Cittadella [11]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[1] Perugia 1
1 - 0
Catania [16]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[4] Frosinone
1 - 1
Bari [8]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[15] Varese
1 - 1
Lanciano [13] 1
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[9] Avellino 1
0 - 0
Spezia [14]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[17] Crotone 1
1 - 1
Carpi [5]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[6] Modena
1 - 0
Pro Vercelli [2] 1
-1/2 0 - 0
ITA3 20:00 FT
[B-11] Grosseto 1
0 - 0
Reggiana [A-13]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Pordenone
0 - 3
Bassano  
+0 0 - 0
- 20:00 FT
  Matera
0 - 0
Lecce [B-1]
+1/4 0 - 0
ITAU20 20:00 FT
[A-4] Sampdoria U20
3 - 3
Modena U20 [A-14]
-
- 20:00 FT
[A-2] Empoli U20
1 - 0
Crotone U20 [C-11]
-
- 20:00 FT
[A-6] Bologna U20
5 - 0
Trapani U20 [C-13]
-
- 20:00 FT
[C-5] Catania U20
1 - 0
Latina U20 [C-10]
-
- 20:00 FT
[A-12] Cesena U20
0 - 0
Cagliari U20 [B-9]
0 - 0
- 20:00 FT
[C-2] Fiorentina U20
3 - 1
Parma U20 [A-7]
-
- 20:00 FT
  Pro Vercelli U20
2 - 2
Torino U20 [A-1]
-
- 20:00 FT
[B-7] Verona U20
1 - 1
Brescia U20 [B-6]
-
- 20:00 FT
[A-3] Juventus U20
3 - 2
Spezia U20 [A-5]
-
- 20:00 FT
[A-10] Carpi U20
0 - 1
Varese U20 [B-8]
-
- 20:00 FT
  Frosinone U20
2 - 1
Ternana U20 [B-12]
-
BLRA 20:00 FT
[9] FK Minsk
1 - 1
Belshina Bobruisk [11]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[7] FK Slutsk
1 - 0
Dinamo Brest [10]
-1/4 0 - 0
ESTA 20:00 FT
[5] Infonet
1 - 3
Nomme Kalju [2]
1 - 2
GREA 20:00 FT
[2] Veria
2 - 1
Kerkyra [5]
-1/2 1 - 1
ICEB 20:00 FT
[2] IA Akranes
0 - 2
Haukar [7]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[6] HK Kopavogur
2 - 2
Leiknir Rey. [1]
+1/4 1 - 1
MDVA 20:00 FT
[11] Dinamo-Auto
1 - 2
Sheriff Tiraspol [2]
1 - 2
- 20:00 FT
[9] Zaria Balti
1 - 3
Milsami [4]
1 - 1
NOR3 20:00 FT
[C-6] Fyllingsdalen
3 - 0
Algard FK [C-14]
1 - 0
- 20:00 FT
[C-5] Floro SK
6 - 3
Stord IL [C-13]
3 - 1
- 20:00 FT
[C-9] Lyn
2 - 3
Vard Haugesund [C-2]
0 - 1
FINA 20:00 FT
[2] SJK Seinajoki
1 - 1
Lahti [3]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[10] Inter Turku
0 - 2
IFK Mariehamn [4]
-1/2 0 - 0
FIN3 20:00 FT
[B-1] VIFK Vaasa
2 - 1
Hameenlinna [B-9]
1 - 1
- 20:00 FT
[C-5] PK Keski Uusimaa
3 - 0
Futura [C-4]
1 - 0
- 20:00 FT
[B-10] Sporting Kristina
2 - 1
AIFK Turku [B-2]
0 - 1
- 20:00 FT
[C-10] Viikkarit
2 - 5
Kuusysi [C-7]
1 - 2
- 20:00 FT
[C-8] Kultsu FC
0 - 3
JaPS [C-3]
0 - 2
- 20:00 FT
[C-1] Atlantis
2 - 0
MP Mikkeli [C-2]
0 - 0
- 20:00 FT
[A-7] Gnistan
0 - 0
Espoo [A-10]
0 - 0
- 20:00 FT
[D-8] JBK
4 - 0
PK-37 Iisalmi [D-9]
3 - 0
TD3 20:00 FT
[Norra-3] Dalkurd FF
2 - 1
IK Frej [Norra-2]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[Sodra-14] IFK Uddevalla
1 - 1
Orgryte [Sodra-1]
+1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[Sodra-3] Motala AIF
2 - 1
Norrby [Sodra-6]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[Sodra-11] Oskarshamns AIK
2 - 2
Lunds BK [Sodra-4]
+1/2 0 - 0
UKRB 20:00 FT
[2] Stal Dniprodzh.
2 - 1
Zirka Kirovohrad [11]
0 - 0
UKRU21 20:00 FT
[13] Illichivets U21
0 - 2
Hoverla U21 [11]
-1/2 0 - 1
DENB 20:00 FT
[3] Lyngby
5 - 4
Skive IK [5]
-3/4 2 - 2
- 20:00 FT
[12] Bronshoj
1 - 1
Roskilde [9]
-1/4 0 - 1
DEN3 20:00 FT
[D-7] B93 Kobenhavn
1 - 2
BK Avarta [D-9]
0 - 1
- 20:00 FT
[T-8] Varde
1 - 4
Odder IGF [T-9]
1 - 2
- 20:00 FT
[D-12] Rishoj
1 - 1
Svebolle [D-14]
1 - 0
- 20:00 FT
[T-5] BK Marienlyst
7 - 0
Kolding BK [T-16]
4 - 0
- 20:00 FT
[D-1] BK Frem
3 - 0
Holbaek [D-8]
1 - 0
- 20:00 FT
[T-2] Thisted
1 - 0
Jammerbugt [T-12]
1 - 0
UZBA 20:00 FT
[4] Bunyodkor
5 - 0
Buxoro [12]
1 - 0
YEMA 20:00 FT
[2] Ahli Sanaa
4 - 1
Shaab Hadramaut [10]
1 - 1
NPA 20:00 FT
[10] Maritzburg Utd
0 - 0
Mpumalanga [12]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Kaizer Chiefs
2 - 1
Pretoria Uni. [13]
-1 1/4 1 - 0
WCWVL 20:30 FT
[A-6] Slovakia Nữ
0 - 1
Ireland Nữ [A-3]
+1 0 - 0
- 20:30 FT
[D-1] Thụy Điển Nữ
3 - 0
Bosnia & Herz Nữ [D-4]
2 - 0
DUA 20:30 FT
[5] Hoffenheim 1
1 - 1
Wolfsburg [9] 1
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[12] B.Dortmund 1
3 - 1
Freiburg [16] 4
-1 1/2 2 - 0
- 20:30 FT
[14] Hertha Berlin 3
1 - 3
Mainz [4] 3
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[1] Bayern Munich 1
2 - 0
Stuttgart [15] 2
-2 1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[11] Paderborn 07
0 - 0
FC Koln [13] 2
+0 0 - 0
DUC4DB 20:30 FT
[1] Union Berlin II 1
1 - 1
Hertha Berlin II [8]
-1/4 0 - 0
POLA 20:30 FT
[13] Cracovia Krakow
2 - 1
Gornik Leczna [12]
-1/4 1 - 1
NORA 20:30 FT
[2] Odd Grenland
4 - 1
Viking [8]
-3/4 1 - 1
SVKA 20:30 FT
[7] MFK Kosice
3 - 0
Sport Podbrezova [4]
-1/2 1 - 0
UKRU21 20:30 FT
[4] Vorskla U21
2 - 0
Karpaty Lviv U21 [12]
-3/4 1 - 0
WALA 20:30 FT
[1] The New Saints
2 - 0
Port Talbot [7]
-1 3/4 1 - 0
- 20:30 FT
[9] Prestatyn
0 - 2
Airbus UK [2]
+1/2 0 - 1
- 20:30 FT
[6] Carmarthen
1 - 1
Newtown AFC [4]
-1/2 1 - 1
WCWVL 21:00 FT
[E-3] Bỉ Nữ
11 - 0
Hy Lạp Nữ [E-5]
3 - 0
- 21:00 FT
[D-3] Ba Lan Nữ
4 - 0
Bắc Ireland Nữ [D-5]
3 - 0
- 21:00 FT
[B-3] Romania Nữ
0 - 2
T.B.Nha Nữ [B-1]
0 - 1
EUW19VL 21:00 FT
[1-2] Áo U19 Nữ
0 - 8
Bulgaria U19 Nữ [9-4] 1
0 - 6
- 21:00 FT
[11-3] Bắc Ireland U19 Nữ (T)
8 - 0
Georgia U19 Nữ [8-3]
4 - 0
- 21:00 FT
[6-3] Serbia U19 Nữ
5 - 1
Latvia U19 Nữ [11-4]
1 - 0
- 21:00 FT
[2-1] Đan Mạch U19 Nữ (T)
3 - 0
Síp U19 Nữ [5-4]
2 - 0
- 21:00 FT
[11-1] Thụy Sỹ U19 Nữ (T)
5 - 0
Slovakia U19 Nữ [9-3]
1 - 0
- 21:00 FT
[6-1] Hà Lan U19 Nữ (T)
9 - 0
Đảo Faroe U19 Nữ [4-4]
4 - 0
ANHA 21:00 FT
[1] Chelsea
4 - 2
Swansea City [5] 3
-1 1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[9] Crystal Palace 2
0 - 0
Burnley [20] 2
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Southampton
4 - 0
Newcastle [19] 2
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[11] Stoke City 2
0 - 1
Leicester City [12]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Sunderland 1
2 - 2
Tottenham [8] 1
+1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[10] West Brom 2
0 - 2
Everton [15] 3
+1/4 0 - 1
ANHB 21:00 FT
[15] Bournemouth 1
1 - 1
Rotherham Utd [17] 2
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[24] Blackpool
0 - 0
Wolves [6]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Blackburn Rovers 1
3 - 1
Wigan [20] 2
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[22] Bolton 2
0 - 0
Sheffield Wed. [9]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Brentford
3 - 2
Brighton [18]
+0 2 - 1
- 21:00 FT
[13] Cardiff City 1
2 - 4
Norwich [1] 2
+0 2 - 0
- 21:00 FT
[7] Charlton Athletic 3
1 - 0
Watford [3] 4
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[21] Huddersfield 2
1 - 2
Middlesbrough [8] 2
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[5] Ipswich 1
2 - 0
Millwall [16]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Reading 1
3 - 0
Fulham [23] 3
+0 1 - 0
ANHL1 21:00 FT
[8] Chesterfield
4 - 1
Scunthorpe Utd [22]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Peterborough Utd
0 - 0
Notts County [10]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[19] Crawley Town
1 - 0
Fleetwood Town [12]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[24] Crewe Alexandra
2 - 1
Port Vale [21]
+1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[20] Barnsley
3 - 5
Milton Keynes Dons [5]
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[9] Bradford City 1
1 - 2
Swindon [7]
+0 1 - 2
- 21:00 FT
[1] Bristol City
3 - 0
Doncaster Rovers [17]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[13] Coventry
2 - 1
Yeovil Town [14]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[18] Leyton Orient
0 - 2
Colchester Utd [23]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Oldham
0 - 0
Gillingham [16]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Sheffield Utd
1 - 0
Rochdale [3]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Walsall
3 - 1
Preston North End [6]
+1/4 1 - 1
ANHL2 21:00 FT
[4] Southend
2 - 0
Portsmouth [7]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[24] Hartlepool
0 - 0
Tranmere Rovers [20]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Accrington
1 - 0
Wimbledon [15]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Wycombe
2 - 1
Mansfield [10]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[23] Carlisle
0 - 3
Bury [3]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Morecambe
2 - 1
Plymouth Argyle [13]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[19] Dag & Red
2 - 3
Cambridge Utd [17]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[14] Newport
3 - 2
Northampton [11]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[18] Exeter City
1 - 1
Oxford Utd [22]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[1] Burton Albion
2 - 0
York [21]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Luton Town
1 - 0
Cheltenham [9]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Stevenage
1 - 0
Shrewsbury [6]
+0 1 - 0
TBNA 21:00 FT
[1] Barcelona 1
2 - 0
Athletic Bilbao [16] 1
-1 1/2 0 - 0
TBNB 21:00 FT
[14] Numancia
1 - 3
SD Ponferradina [4]
-1/4 1 - 1
TBN3 21:00 FT
[B-11] Real Union
2 - 1
Guadalajara [B-2]
0 - 1
ITA3 21:00 FT
[B-4] Catanzaro
1 - 0
Martina Franca   2
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[A-16] San Marino Calcio
1 - 1
Carrarese [A-11]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
  Mantova
0 - 1
Venezia [A-8]
+0 0 - 0
ITAU20 21:00 FT
[C-7] Bari U20
3 - 2
Livorno U20 [C-6]
-
- 21:00 FT
[B-4] AC Milan U20
4 - 0
Cittadella U20 [B-14]
-
SCOA 21:00 FT
[8] St. Johnstone
0 - 1
Dundee [7]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[12] Ross County
1 - 2
Motherwell [10]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Partick Thistle
3 - 1
Inverness C.T. [3]
+1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[1] Dundee Utd 1
2 - 2
Hamilton [2]
-3/4 2 - 2
- 21:00 FT
[5] Kilmarnock
2 - 1
St. Mirren [11]
-1/4 0 - 0
SCOB 21:00 FT
[6] Dumbarton
0 - 0
Hearts [1]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Falkirk
1 - 1
Queen of South [4]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Hibernian
3 - 2
Cowdenbeath [10]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Livingston
4 - 0
Alloa Athletic [9]
-1/2 2 - 0
SCO2 21:00 FT
[6] Greenock Morton
2 - 1
Airdrie Utd  
-1 0 - 1
- 21:00 FT
  Forfar Athletic
1 - 0
Peterhead  
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Ayr Utd.
0 - 2
Stranraer  
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Stirling Albion
0 - 5
Brechin City  
+0 0 - 1
- 21:00 FT
  Dunfermline
2 - 0
Stenhousemuir  
-1 0 - 0
BDNB 21:00 FT
[4] UD Oliveirense
1 - 0
Tondela [10]
+0 0 - 0
AZEA 21:00 FT
[5] Simurq Zaqatala
1 - 2
Gabala FC [3]
-1/4 1 - 0
POLB 21:00 FT
[3] Stomil Olsztyn
1 - 2
Miedz Legnica [15]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Bytovia
1 - 4
Katowice [5]
+0 1 - 2
BIHA 21:00 FT
[14] NK Travnik
2 - 2
Drina Zvornik [10]
0 - 1
BULA 21:00 FT
[8] Cherno More
1 - 1
Cska Sofia [1]
+1/2 0 - 1
NIRA 21:00 FT
[4] Cliftonville
2 - 3
Coleraine [9]
-1 1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[1] Linfield
1 - 0
Warrenpoint Town [12]
-1 3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Ballinamallard
2 - 3
Institute [8]
-1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[10] Dungannon Swi.
2 - 2
Crusaders Belfast [2]
+1 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Glenavon
2 - 4
Portadown FC [7]
+0 1 - 2
- 21:00 FT
[3] Ballymena Utd 1
2 - 2
Glentoran [6]
+1/4 1 - 1
CROA 21:00 FT
[9] NK Osijek
0 - 1
HNK Rijeka [2]
+3/4 0 - 1
ICEB 21:00 FT
[12] Tindastoll/Hvot
0 - 3
UMF Grindavik [5]
+1 1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[4] Trottur Rey. 1
1 - 1
Bolungarvik [10]
0 - 1
- 21:00 FT
[3] Vik. Olafsvik
5 - 1
Knat. Vesturbaejar [11]
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[9] UMF Selfoss
2 - 4
KA Akureyri [8]
-1/4 1 - 0
LATA 21:00 FT
[1] Ventspils
0 - 0
Daugava Riga [7]
0 - 0
MLTA 21:00 FT
[12] Pieta Hotspurs
1 - 3
Floriana [8]
1 - 0
- 21:00 FT
[7] Sliema Wanderers
0 - 0
Qormi [9]
0 - 0
MNEA 21:00 FT
[6] Lovcen Cetinje
1 - 1
Zeta [10]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Berane
2 - 3
Grbalj [5]
+1/2 1 - 2
- 21:00 FT
[3] FK Mladost
0 - 0
Buducnost [4]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Sutjeska
1 - 1
OFK Petrovac [7]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[1] Rudar