CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 14:30 FT
[5] Wellington Phoenix 1
3 - 2
Central Coast [8] 2
-1 0 - 2
MAPL 15:45 FT
[6] PKNS FC
0 - 0
DRB-Hicom [9]
-3/4 0 - 0
- 15:45 FT
[10] Kuala Lumpur FA
1 - 1
Johor FA [8]
1 - 1
NGAU21 16:00 FT
[15] Ufa U21 2
1 - 5
Lok. Moscow U21 [4] 2
+3/4 0 - 2
AUSA 16:50 FT
[10] Newcastle Jets 3
3 - 4
Sydney FC [2] 1
+1 1 - 0
UKRU21 17:00 FT
[5] Zorya U21 1
2 - 1
Shakhtar Donetsk U21 [3] 1
+1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[13] Illichivets U21
2 - 1
Metalurg Don. U21 [9]
+1 1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[6] Metalist Kha. U21 5
0 - 1
Karpaty Lviv U21 [7] 3
-3/4 0 - 1
HQ3 17:00 FT
[10] Gimhae City
1 - 2
Gyeongju KHNP [2] 1
+1/2 1 - 0
VNA 17:00 FT
[4] Thanh Hóa
1 - 1
BCM Bình Dương [1]
-1/4 0 - 0
AUSVPL 17:15 FT
[7] Port Melbourne 2
0 - 0
Werribee City [13] 1
-3/4 0 - 0
AUSQSL 17:30 FT
[11] Brisbane City 1
1 - 3
Olympic FC QLD [1] 3
+1 1 - 1
AUSVPL 17:30 FT
[3] Melb. Knights 3
2 - 0
Green Gully SC [9] 1
-1 1 - 0
GHU16 18:00 FT
  Hungary U16 (T)
2 - 0
Bulgaria U16  
1 - 0
AZEA 18:00 FT
[6] AZAL PFK Baku 2
1 - 1
Sumqayit [8] 1
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[9] FK Baku 3
1 - 2
Inter Baku [2] 1
+1 3/4 0 - 1
NGAU21 18:05 FT
[8] Mordovia U21 2
0 - 1
Spartak Mos. U21 [2] 1
+1/4 0 - 0
TQA 18:30 FT
[5] Shandong Luneng 3
2 - 3
Tianjin Teda [11]
-1/2 0 - 1
- 18:30 FT
[6] Beijing Guoan 3
2 - 2
Guizhou Renhe [15] 6
-1 1/2 0 - 2
SINA 18:30 FT
[7] Tampines Rovers
2 - 3
Warriors FC [1] 1
1 - 1
ANHU21 19:00 FT
[1-9] Fulham U21
0 - 2
Sunderland U21 [1-5] 2
+0 0 - 2
NGAU21 19:00 FT
[6] Rubin Kazan U21 3
0 - 2
Ural U21 [14] 1
-1 1/2 0 - 1
ISRB 19:00 FT
[14] Nazareth Ilit
0 - 1
Hapoel Jerusalem [13]
0 - 0
CZEU19 19:00 FT
  Pribram U19 1
3 - 0
Banik Ostrava U19   1
-2 2 - 0
AUSFWP 19:00 FT
[6] Sorrento 3
1 - 2
ECU Joondalup [8] 1
-1/2 1 - 2
TQA 19:00 FT
[2] Guangzhou Ever. 3
1 - 0
Hangzhou NG [13]
-2 1/4 1 - 0
SINA 19:00 FT
[4] Harimau Muda (SIN) 3
1 - 0
Home Utd [6] 2
0 - 0
MAPL 19:15 FT
[2] Sabah FA 5
1 - 0
Penang FA [4] 4
+1/4 1 - 0
- 19:45 FT
[3] Kedah FA
2 - 1
Negeri Sembilan [5]
-1/4 1 - 0
- 19:45 FT
[1] PB DKTT Team 1
2 - 0
UiTM FC [7]
-1 1/4 1 - 0
- 19:45 FT
[11] Kuantan FA
1 - 1
SPA FC [12]
-3/4 0 - 0
AZEA 20:00 FT
[5] Simurq Zaqatala
0 - 2
Qaradag [1]
+3/4 0 - 1
ISRB 20:00 FT
[6] Ahi Nazareth 1 2
1 - 3
Hapoel Afula [4] 1
-1/4 1 - 2
- 20:00 FT
[12] Beitar TA Ramla
3 - 1
Hakoah Ramat G [16] 2
-1 1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[1] Bnei Yehuda 2
0 - 0
Hapoel Bnei Lod [2] 2
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Ironi Tiberias 2
0 - 2
Maccabi Herzliya [11] 3
+0 0 - 0
MDVA 20:00 FT
[8] Zaria Balti
0 - 2
Zimbru [5] 1
+1 1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[1] Dacia 1
0 - 0
Sheriff Tiraspol [2] 1 3
+1/4 0 - 0
IRNA 20:00 FT
[11] Malavan Bandar 3
1 - 1
Esteghlal Tehran [6] 3
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[16] Rah Ahan 1 2
2 - 2
Esteghlal Khu. [12] 2
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[9] Padideh Shandiz 2
2 - 1
Gostaresh Foolad [14] 1 2
-1/4 2 - 1
- 20:00 FT
[8] Saba Qom 2
0 - 0
Peykan [13] 1
+0 0 - 0
UAEA 20:50 FT
[9] Al Fujairah 2
2 - 1
Al Sharjah [10] 3
-1/4 0 - 0
- 20:55 FT
[13] Ajman 1
2 - 2
Al Shabab (UAE) [3] 1
+3/4 0 - 2
ALBA 21:00 FT
[5] KF Laci
1 - 0
Teuta Durres [8]
-1 0 - 0
BULA 21:00 FT
[12] PFK Haskovo
1 - 0
Marek Dupnitsa [11]
-1/4 0 - 0
JORA 21:00 FT
[11] S.Al.Ordon
2 - 0
Sareeh [6] 1
-1/2 2 - 0
UZBA 21:00 FT
[7] Bunyodkor
2 - 1
Navbahor [10]
-3/4 0 - 0
GHU16 21:30 FT
  Romania U16
1 - 0
Moldova U16  
-1 3/4 1 - 0
BHRA 21:35 FT
[1] Muharraq 2
5 - 4
Al Hala [6]
-1 1/2 3 - 1
AZEA 22:00 FT
[3] Neftchi Baku 1
1 - 3
Gabala FC [4] 1
-1/2 1 - 1
RMNA 22:00 FT
[11] CSMS Iasi 1
1 - 0
Fc Brasov [15]
-1/2 0 - 0
UKRB 22:00 FT
[4] FK Ternopil
1 - 4
Zirka Kirovohrad [6]
1 - 2
ALGA 22:00 FT
[11] JS Saoura
1 - 1
CS Constantine [14]
-1/2 1 - 1
KUWA 22:50 FT
[9] Yarmouk (KUW)
2 - 2
Al Shabab (KUW) [11]
-1/4 0 - 2
- 22:50 FT
[5] Al Jahra
2 - 0
Fahaheel [12]
-2 1 - 0
POLA 22:59 FT
[10] Korona Kielce
0 - 0
Ruch Chorzow [14]
-1/4 0 - 0
CROA 22:59 FT
[4] Lok. Zagreb
1 - 2
Dinamo Zagreb [1]
+1 1/4 0 - 0
ESTA 22:59 FT
[5] Infonet 1
1 - 0
Sillamae Kalev [3]
+1/4 1 - 0
LATA 22:59 FT
[7] METTA/LU Riga
1 - 4
Metalurgs L. [2]
0 - 2
MLTA 22:59 FT
[12] Qormi
1 - 5
Balzan [4]
+1/2 0 - 4
TNKB 22:59 FT
[8] Karsiyaka
0 - 5
Altinordu SK [9]
-1/2 0 - 2
KSA 22:59 FT
[1] Al Nasr (KSA)
3 - 0
Hajer [11]
-2 1/4 1 - 0
JORA 22:59 FT
[10] Buqaa Amman
1 - 0
Ramtha [2]
+0 0 - 0
ALGA 22:59 FT
[12] MC Alger
3 - 0
CR Belouizdad [9]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[8] MO Bejaia
0 - 1
El Harrach [5]
-1/4 0 - 0
BIHA 23:00 FT
[2] Sarajevo
1 - 1
Celik [8]
1 - 0
KSA 23:05 FT
[9] Al Taawon (KSA)
1 - 1
Al Shabab (KSA) [4]
+0 0 - 1
DUB 23:30 FT
[1] Ingolstadt
3 - 2
Fort.Dusseldorf [7]
-1 1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[11] Sandhausen
0 - 0
Karlsruher [3]
+1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[18] St. Pauli
1 - 0
Nurnberg [9]
+0 0 - 0
DUCU19 23:30 FT
[2-2] Karlsruher U19
2 - 0
Saarbrucken U19 [2-11]
-1 1/2 0 - 0
PH3 23:30 FT
[8] Dunkerque
0 - 2
Strasbourg [4]
+0 0 - 0
LITA 23:30 FT
[3] Suduva
1 - 1
Atlantas [4]
-1/2 1 - 1
AUTB 23:30 FT
[1] Liefering (T)
4 - 1
Hartberg [10]
-1 1/4 2 - 0
- 23:30 FT
[9] FAC Team fur Wien
0 - 1
Aust Lustenau [5]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[4] Kapfenberg
1 - 0
Lask [3]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[6] St.Polten
2 - 2
Horn [8]
-1/4 1 - 1
DENA 23:30 FT
[1] Midtjylland
1 - 0
Silkeborg IF [12]
-1 3/4 0 - 0
UAEA 23:45 FT
[2] Al Jazira
2 - 4
Baniyas [8]
-1 0 - 2
- 23:45 FT
[6] Al Wasl
2 - 2
Emirates Club [11]
-1 0 - 0
BHRA 23:50 FT
[7] Bahrain Club 1
0 - 4
East Riffa [3]
+1/2 0 - 0
DUC3 00:00 FT
[16] Unterhaching
2 - 1
Hansa Rostock [13]
+1/4 0 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[2] Bayern Munich II
2 - 0
VfR Garching [15]
-1 3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[9] Buchbach
0 - 1
Munchen 1860 II [3]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[1] Wurzburger
2 - 1
Illertissen [4]
-1 0 - 1
DUC4DB 00:00 FT
[12] Auerbach
1 - 0
Ger.Halberstadt [6]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[3] BFC Dynamo
0 - 0
Zwickau [1]
+1/2 0 - 0
DUC4N 00:00 FT
[8] Hoffenheim II
0 - 0
Kaiserslautern II [6]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[12] Astoria Walldorf
2 - 1
Freiburg II [14]
-1/4 2 - 1
DUC4T 00:00 FT
[7] Sportfreunde Lotte
1 - 1
Vik.Koln [2]
+1/4 1 - 1
BULA 00:00 FT
[7] Levski Sofia
5 - 0
Lok. Plovdiv [10]
-1 1/4 1 - 0
HUNA 00:00 FT
[11] Nyiregyhaza
1 - 1
Kecskemeti [6]
-1/4 0 - 1
NORA 00:00 FT
[3] Valerenga
2 - 0
Haugesund [14]
-3/4 2 - 0
SVKA 00:00 FT
[1] Trencin
1 - 0
Spartak Trnava [3]
-1/2 0 - 0
TNKA 00:00 FT
[10] Gaziantepspor
1 - 1
Konyaspor [8]
+0 1 - 0
TDA 00:00 FT
[7] Djurgardens
1 - 0
Kalmar [13]
-1/2 0 - 0
DENB 00:00 FT
[6] Skive IK
3 - 0
AC Horsens [5]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[8] Roskilde
0 - 0
Lyngby [3]
+0 0 - 0
ITA3 00:30 FT
[A-13] Monza
1 - 0
Pordenone [A-19]
-1/4 0 - 0
DUC4BA 00:30 FT
[11] Memmingen 1
2 - 2
Schweinfurt [10]
-1/4 2 - 1
DUC4N 00:30 FT
[16] Koblenz 1
1 - 0
Hessen Kassel [7]
+1/2 1 - 0
DUC4T 00:30 FT
[3] A.Aachen
2 - 0
M.gladbach II [1]
-1/4 0 - 0
RMNA 00:30 FT
[5] CFR Cluj
2 - 2
ASA Targu Mures [2]
+1/4 1 - 1
ANHU21 01:00 FT
[1-12] West Ham U21
1 - 2
Norwich U21 [1-4]
0 - 0
- 01:00 FT
[1-7] Tottenham U21
1 - 3
Liverpool U21 [1-2]
0 - 2
PHB 01:00 FT
[13] Niort
3 - 2
Nimes [11]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[12] Clermont
1 - 0
Orleans [17]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[2] Ajaccio GFCO
3 - 0
Sochaux [9]
-1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[7] Auxerre
2 - 3
Tours [16]
-3/4 1 - 2
- 01:00 FT
[14] Creteil
1 - 1
Nancy [6]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[10] Stade Lavallois
1 - 0
Chateauroux [19]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[1] Troyes
2 - 0
Ajaccio [15]
-1 1 - 0
- 01:00 FT
[18] Valenciennes
3 - 0
Arles-Avignon [20]
-1/4 0 - 0
PH3 01:00 FT
[7] Frejus St Raphael
3 - 1
CA Bastia [16]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[5] Lucon
3 - 1
Con. Marseille [12]
-1 1 - 0
- 01:00 FT
[14] US Colomiers
0 - 2
Colmar [11]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[18] Epinal 1
0 - 2
Boulogne [6]
+1/4 0 - 2
- 01:00 FT
[13] Chambly
1 - 2
Paris FC [2]
+1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[1] Red Star 93
2 - 1
Avranches [10]
-1 1 - 0
- 01:00 FT
[17] Istres
0 - 0
Le Poire [15]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[9] Amiens 1
0 - 1
Bourg Peronnas [3]
+1/4 0 - 1
HLA 01:00 FT
[10] Cambuur
1 - 1
SBV Excelsior [15]
-3/4 0 - 0
HLB 01:00 FT
[5] Volendam 2
2 - 4
Fortuna Sittard [19]
-1 3/4 1 - 3
- 01:00 FT
[8] TOP Oss
0 - 1
MVV Maastricht [12]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[17] Helmond Sport
3 - 1
VVV Venlo [7]
+1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[20] RKC Waalwijk
0 - 1
Eindhoven [2]
+1 0 - 1
MLTA 01:00 FT
[6] Sliema Wanderers
3 - 3
Valletta [2]
1 - 2
MARA 01:00 FT
[11] Maghreb Fes
0 - 0
Difaa El Jadidi [7]
-1/4 0 - 0
NPA 01:00 FT
[6] Ajax Cape Town
2 - 0
Pretoria Uni. [10]
-3/4 0 - 0
KUWA 01:05 FT
[14] Tadamon (KUW)
0 - 4
Khaitan [8]
0 - 0
KSA 01:10 FT
[3] Al Hilal
3 - 0
Al Ittihad (KSA) [5]
-1/2 1 - 0
ITB 01:30 FT
[19] Cittadella 1
0 - 1
Vicenza [3]
+0 0 - 0
DUA 01:30 FT
[11] Ein.Frankfurt 3
0 - 0
M.gladbach [3] 2
+1/2 0 - 0
PHA 01:30 FT
[10] Nantes 1
1 - 0
Marseille [5] 3
+1/2 1 - 0
POLA 01:30 FT
[9] Podbeskidzie
2 - 2
Wisla Krakow [4]
+1/4 2 - 1
BIA 01:30 FT
[15] Cercle Brugge
0 - 2
Lierse [16]
-1/4 0 - 1
- 01:30 FT
[4] Standard Liege
1 - 3
Gent [3]
-1/4 0 - 1
AUTB 01:30 FT
[7] Wacker Innsbruck
1 - 0
Mattersburg [2]
+1/4 0 - 0
ANHB 01:45 FT
[4] Norwich 2
0 - 1
Middlesbrough [3] 2
-1/2 0 - 1
ANHL1 01:45 FT
[16] Port Vale 1
2 - 2
Preston North End [2]
+3/4 0 - 1
TBNA 01:45 FT
[15] Levante 1
2 - 2
Espanyol [9] 3
+0 1 - 2
ITA3 01:45 FT
[A-15] Real Vicenza 1
0 - 1
Bassano [A-2]
+1/4 0 - 1
IREA 01:45 FT
[9] Drogheda Utd
1 - 2
Cork City [2]
+3/4 0 - 2
- 01:45 FT
[7] Derry City 1
0 - 0
Bray Wanderers [11]
-1 0 - 0
- 01:45 FT
[4] Bohemians
0 - 1
St. Patrick's [5]
+1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[6] Longford Town
1 - 1
Sligo Rovers [10]
+1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[8] Galway
3 - 2
Limerick [12]
-1/2 1 - 1
IREB 01:45 FT
[4] UC Dublin
3 - 0
Waterford Utd [8]
-3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[3] Athlone
2 - 2
Cabinteely [7]
-1 1/2 1 - 1
WALA 01:45 FT
[3] Aberystwyth
1 - 2
Bala Town [4]
+1/4 1 - 0
IREA 02:00 FT
[3] Shamrock Rovers
2 - 2
Dundalk [1]
+1/4 0 - 1
BDNA 02:30 FT
[5] Vitoria Guimaraes
1 - 0
Braga [4]
+1/4 0 - 0
CHIA 06:00 FT
[7] O Higgins 2
2 - 0
Cobresal [1] 1
-1/2 1 - 0
USA 06:05 FT
[Tay-3] New York RB 1
2 - 0
San Jose EQ [Dong-8] 2
-3/4 2 - 0
ECUA 07:05 FT
[6] Barcelona SC
2 - 0
Catolica Quito [9]
-1 2 - 0
ARGA 07:10 FT
[20] Estudiantes LP
1 - 1
Rosario Central [4] 2
+1/4 0 - 0
BLVA 07:30 FT
[4] Blooming 8
3 - 0
Petrolero Yacuiba [6] 1 4
-3/4 1 - 0
ECUA 07:30 FT
[7] Liga de Loja 2
0 - 0
LDU Quito [1] 1
+1/4 0 - 0
MEXA 07:30 FT
[18] Morelia 4
2 - 0
Cruz Azul [4] 2
+1/2 1 - 0
USB 08:00 FT
[Nhóm 2-9] Colorado Springs 3
5 - 2
Real Monarchs [Nhóm 2-12] 1
-1/4 3 - 1
MEXA 08:30 FT
[10] Jaguares Chiapas 1
1 - 1
Veracruz [2] 3
-1/4 0 - 1
- 09:35 FT
[1] Club Tijuana 1
1 - 1
Chivas Guad. [3] 3
-1/2 1 - 0
NHATW 10:00 FT
[4] JEF United Nữ
2 - 0
Sperenza Osaka Nữ [9] 1
-1 1/2 0 - 0
 
« 24 tháng 01 »

BD 8x85: Sống cùng bóng đá!

Gọi 19001770 để nghe Kết quả bóng đá
Điều khoản sử dụng dịch vụ
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+ | Nguyễn Trọng Thơ
SGP: 158/GP-TTDT, Bộ TT&TT - Cục phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử. Cấp ngày: 29/4/2010