CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHU16 15:00 FT
  Romania U16
2 - 1
Anh U16  
+1 0 - 0
UKRU21 15:00 FT
[11] Volyn U21 1
0 - 2
Chernomorets U21 [9] 3
-1/2 0 - 1
GHU19 15:30 FT
  Việt Nam U19 (T)
1 - 1
Consa. Sapporo U18  
+1/2 0 - 0
HQ3 16:00 FT
[2] Gyeongju KHNP
2 - 1
Yongin City [9]
-1 0 - 0
IDNA 16:00 FT
  Mitra Kukar 1
1 - 2
Persela Lamon   2
-1 3/4 0 - 0
AUSVPL 17:00 FT
[4] Oakleigh Cannons 2
5 - 2
Green Gully SC [5] 1
-1/4 2 - 1
HQ3 17:00 FT
[1] Gangneung
2 - 1
Changwon City [5]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[4] Gimhae City
0 - 1
Ulsan Mipo [3]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[6] Busan Transp.
1 - 0
Mokpo City [10]
-1/4 0 - 0
NGAU21 18:00 FT
[10] Orenburg U21 2
0 - 0
Rubin Kazan U21 [5] 2
+3/4 0 - 0
GHU19 18:30 FT
  Myanmar U19 1
1 - 0
Thái Lan U19   1
+3/4 0 - 0
KAZA 18:30 FT
[5] Ordabasy 1
2 - 1
Kairat Almaty [2]
+3/4 0 - 0
SINA 18:30 FT
[5] Warriors FC 1
5 - 2
Young Lions [9]
3 - 0
- 18:45 FT
[6] Hougang Utd
1 - 2
DPMM FC [2]
1 - 0
HKGA 19:00 FT
[2] Eastern AA
1 - 0
Tai Po [9] 1
-2 1/4 0 - 0
UZBA 19:30 FT
[14] Andijan
1 - 4
Buxoro [5]
+1/4 0 - 2
- 19:30 FT
[15] Kokand-1912
1 - 2
Nasaf Qarshi [2]
+1 1/2 0 - 1
KAZA 20:00 FT
[7] Tobol Kostanay
2 - 0
Shakhter Kar. [11]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[12] Akzhayik Oral
2 - 0
FK Taraz [10]
-1/4 0 - 0
UKRU21 20:00 FT
[2] Dinamo Kiev U21
3 - 0
Vorskla U21 [7]
-2 1/4 2 - 0
ISRB 20:30 FT
[6] INR HaSharon
1 - 1
Maccabi Shaarayim [5]
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[15] Beitar TA Ramla
0 - 2
Hapoel R. Gan [1]
+1/4 0 - 2
- 20:30 FT
[2] Hapoel Katamon
2 - 2
HR Letzion [4]
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[7] Ironi Nesher
0 - 0
Hapoel Afula [3]
-1/4 0 - 0
KAZA 20:30 FT
[8] Atyrau
3 - 3
Zhetysu Taldykorgan [9]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Aktobe
1 - 0
Irtysh Pavlodar [3]
+1/4 0 - 0
NOR3 21:00 FT
[A-1] Tromsdalen
5 - 0
Mo IL [A-14]
-3 1/4 4 - 0
IDNA 21:00 FT
  Persija Jakarta (T)
1 - 2
Bali United Pusam  
+3/4 0 - 1
UZBA 21:00 FT
[10] Sogdiana Jizzakh
1 - 0
Neftchi [8]
-1/4 0 - 0
LATA 22:00 FT
[6] Dinamo Riga
0 - 1
Metalurgs L. [3]
+1/4 0 - 0
NGA 22:30 FT
[16] Krylya Sovetov
0 - 1
Ufa [12]
-1/4 0 - 0
FINA 22:30 FT
[12] PK-35
0 - 1
PS Kemi [8]
+1 0 - 1
FIN3 22:30 FT
[C-9] Narpes Kraft
3 - 1
GBK Kokkola [C-3]
+1/2 3 - 0
- 22:30 FT
[B-5] Espoo
4 - 3
Atlantis [B-10]
-1/2 1 - 2
- 22:30 FT
[B-2] BK 46
7 - 3
FC Kontu [B-12]
-2 1/4 2 - 2
RMNA 22:30 FT
[11] Concordia Chiajna
0 - 0
CSMS Iasi [6]
+1/4 0 - 0
ESTA 22:45 FT
[10] Tarvas Rakvere
1 - 3
Tammeka Tartu [8]
+1 1/4 1 - 1
- 22:45 FT
[7] Trans Narva
3 - 1
Levadia T. [4]
+1 2 - 0
BHRSC 22:45 FT
  Al Hadd
1 - 0
Muharraq  
+1/4 0 - 0
DUC4BA 22:59 FT
[11] SpVgg Bayreuth
0 - 0
Augsburg II [3]
+0 0 - 0
DUCU19 22:59 FT
[1-14] Munchen 1860 U19
1 - 1
Nurnberg U19 [1-13]
-1 0 - 0
NGAU21 22:59 FT
[4] Zenit U21 (T)
6 - 0
Amkar Perm U21 [12]
-1 3 - 0
POLA 22:59 FT
[10] Wisla Plock
1 - 2
Korona Kielce [5]
-1/2 0 - 0
BLRA 22:59 FT
[8] Krumkachy 1
0 - 2
Torpedo Zhodino [3]
+1/4 0 - 0
BULA 22:59 FT
[14] PFK Montana (T)
1 - 2
Slavia Sofia [12]
+0 0 - 0
NOR3 22:59 FT
[B-12] Rosenborg II
0 - 0
Nardo FK [B-8]
+1 0 - 0
- 22:59 FT
[D-1] FK Arendal
2 - 0
Vindbjart [D-7]
-1 1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[B-11] Strindheim IL 1
0 - 5
Stjordals Blink [B-9]
-1/2 0 - 3
- 22:59 FT
[C-11] Stord IL
0 - 0
Vard Haugesund [C-8]
+1/2 0 - 0
FIN3 22:59 FT
[A-6] KaPa
3 - 2
MP Mikkeli [A-2]
+0 2 - 0
CZEA 22:59 FT
[14] Jihlava
0 - 2
Teplice [4]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[1] Mlada Boleslav
2 - 0
Hradec Kralove [9]
-1 1/4 1 - 0
CZEB 22:59 FT
[2] C. Budejovice 1
1 - 0
Znojmo [10]
-1/4 1 - 0
DENA 22:59 FT
[3] Randers
1 - 0
Silkeborg IF [14]
-1 1 - 0
UKRA 23:00 FT
[6] Dnipro
2 - 0
Zorya [3]
1 - 0
DUC4DB 23:15 FT
[15] Meuselwitz
1 - 3
Hertha Berlin II [3]
+0 0 - 1
DUB 23:30 FT
[16] Sandhausen 2
1 - 2
Stuttgart [3] 3
+1/2 0 - 1
- 23:30 FT
[8] Heidenheim
1 - 2
Wurzburger [7]
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[5] Bochum 1
1 - 1
Hannover 96 [1] 3
+0 0 - 0
DUC3 23:30 FT
[18] Magdeburg
1 - 2
Duisburg [1]
+0 1 - 2
DUC4N 23:30 FT
[2] Saarbrucken
2 - 0
Wormatia Worms [18]
-3/4 1 - 0
MLTA 23:30 FT
[8] Tarxien Rainbows
0 - 4
Birkirkara [1]
+1 0 - 2
- 23:30 FT
[10] Pembroke Athleta
1 - 2
Balzan [3]
1 - 1
AUTB 23:30 FT
[10] Blau Weiss Linz
2 - 2
Wacker Innsbruck [8]
+0 1 - 0
- 23:30 FT
[4] Aust Lustenau
1 - 1
Liefering [1]
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[7] Wattens
2 - 2
Horn [9]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[6] Wiener Neustadt
0 - 3
FAC Team fur Wien [5]
+0 0 - 1
ALGA 23:45 FT
[14] Hussein Dey
0 - 1
JS Kabylie [2]
-1/4 0 - 1
DUC3 00:00 FT
[14] Wer.Bremen II
4 - 2
Osnabruck [8]
+0 2 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[9] Rosenheim
1 - 0
Greuther Furth II [13]
+0 1 - 0
DUC4DB 00:00 FT
[6] BFC Dynamo 1
1 - 2
E.Cottbus [9]
-1/2 1 - 0
DUC4N 00:00 FT
[10] Nottingen 1
1 - 2
Koblenz [5]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[4] Hoffenheim II
1 - 1
Astoria Walldorf [11]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[14] Ein.Trier
3 - 1
Hessen Kassel [8]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[12] Stuttgart Kickers
2 - 1
TSV Steinbach [17]
-1/4 1 - 0
DUC4T 00:00 FT
[1] B.Dortmund II
2 - 0
Wiedenbruck [7]
-1 1/4 1 - 0
BLRA 00:00 FT
[11] Dinamo Brest
1 - 1
Isloch [4]
-1/4 1 - 0
NORA 00:00 FT
[15] Aalesund
2 - 2
Sarpsborg [6]
+1/4 1 - 2
SLOA 00:00 FT
[10] NK Radomlje
2 - 2
NK Krsko [5]
+0 1 - 1
ECUA 00:00 FT
[7] Catolica Quito
1 - 0
Delfin SC [10]
-3/4 0 - 0
DUC4N 00:30 FT
[9] Teutonia WS
2 - 1
Offenbach [13]
+1/2 2 - 0
DUC4T 00:30 FT
[14] FC Koln II
1 - 2
Oberhausen [15]
+0 0 - 0
- 00:30 FT
[2] A.Aachen
3 - 2
Bonner SC [12]
-3/4 2 - 0
LUXA 00:45 FT
[1] Fola Esch
1 - 1
Progres Niedercorn [3]
0 - 1
TBNB 01:00 FT
[8] Getafe
0 - 0
Numancia [18]
-3/4 0 - 0
PHB 01:00 FT
[20] Bourg Peronnas
2 - 2
Niort [17]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[12] Tours
1 - 1
Stade Reims [4]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[18] Nimes 1
2 - 3
Amiens [2]
-1/4 2 - 1
- 01:00 FT
[15] Orleans
0 - 0
Auxerre [14]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[11] Clermont
2 - 1
Ajaccio [10]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[5] Ajaccio GFCO
1 - 1
Strasbourg [3]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[9] Troyes
1 - 1
Lens [13]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[6] Valenciennes
2 - 0
Stade Lavallois [19]
-1/4 0 - 0
PH3 01:00 FT
[13] Con. Marseille
3 - 0
Sedan [18]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[6] AS Beziers
2 - 3
Avranches [3]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[4] Lyon Duchere
2 - 1
Les Herbiers [16]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[1] Dunkerque
2 - 1
Creteil [14]
-1/2 2 - 1
- 01:00 FT
[2] Concarneau
1 - 0
Paris FC [10]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[15] Epinal
2 - 4
Boulogne [9]
+0 0 - 2
- 01:00 FT
[5] Chambly
1 - 0
CA Bastia [11]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[7] Chateauroux
3 - 1
Belfort [17]
-1/2 2 - 0
HLA 01:00 FT
[4] Vitesse Arnhem
1 - 1
Utrecht [15]
-1/2 1 - 0
HLB 01:00 FT
[1] PSV Eindhoven U21
2 - 0
Utrecht U21 [20]
-1 0 - 0
- 01:00 FT
[4] Volendam
0 - 1
Emmen [6]
-1 0 - 1
- 01:00 FT
[10] De Graafschap
0 - 2
VVV Venlo [2]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[7] Fortuna Sittard
3 - 2
Dordrecht 90 [19]
-1/4 2 - 2
- 01:00 FT
[16] TOP Oss
0 - 2
Telstar [11]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[14] Almere City
4 - 0
Eindhoven [12]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[5] NAC Breda
0 - 0
Den Bosch [17]
-1 1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[15] Helmond Sport
1 - 0
Cambuur [13]
+3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[8] RKC Waalwijk
3 - 2
Ajax U21 [3]
-1/4 2 - 0
CROA 01:00 FT
[7] Split 1
0 - 0
Inter Zapresic [6]
-3/4 0 - 0
RMNA 01:00 FT
[1] Dinamo Bucuresti
1 - 1
Gaz Metan Medias [7]
-1 1 - 1
SRBA 01:00 FT
[12] Radnik Surdulica
0 - 1
MG Milanovac [3]
-1/4 0 - 0
BULA 01:15 FT
[3] Beroe
1 - 0
Pirin Blagoevgrad [10]
-1 0 - 0
SLOA 01:15 FT
[1] Gorica
3 - 1
Domzale [3]
+0 1 - 0
CZEA 01:15 FT
[13] Bohemians 1905
2 - 0
Jablonec [7]
+1/4 0 - 0
DENA 01:15 FT
[6] Lyngby
0 - 1
Nordsjaelland [11]
-1/4 0 - 1
ITB 01:30 FT
[2] Spezia
1 - 1
Salernitana [1]
-3/4 0 - 1
DUA 01:30 FT
[1] Bayern Munich
6 - 0
Wer.Bremen [18] 1
-2 3/4 2 - 0
POLA 01:30 FT
[16] Wisla Krakow
1 - 5
Slask Wroclaw [6]
-1/2 0 - 1
BIA 01:30 FT
[1] Charleroi
3 - 2
Eupen [13]
-3/4 3 - 1
MLTA 01:30 FT
[9] Mosta (T) 1
0 - 1
Valletta [4] 1
+1 1/4 0 - 0
AUTB 01:30 FT
[3] Kapfenberg
1 - 2
Lask [2]
+1/2 0 - 1
ANHB 01:45 FT
[8] Burton Albion 1
1 - 0
Derby County [17] 1
+1/2 1 - 0
TBNA 01:45 FT
[17] Real Betis
0 - 0
Deportivo [1] 2
-1/4 0 - 0
PHA 01:45 FT
[6] Marseille 1
2 - 0
Lorient [20] 1
-3/4 1 - 0
SCOA 01:45 FT
[10] Kilmarnock 1
1 - 1
Rangers [2]
+1 1/4 1 - 0
NIRA 01:45 FT
[9] Coleraine
4 - 1
Glentoran [8]
+0 1 - 0
- 01:45 FT
[2] Glenavon
1 - 0
Ards [3]
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[10] Carrick Rangers
1 - 4
Ballymoney Utd [7]
+0 1 - 3
IREA 01:45 FT
[2] Cork City
5 - 2
Longford Town [12]
-2 1/4 3 - 1
- 01:45 FT
[6] St. Patrick's
0 - 1
Bohemians [7]
-1/2 0 - 0
IREB 01:45 FT
[7] Athlone
4 - 0
Cabinteely [8]
+1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[5] Waterford Utd
1 - 3
Drogheda Utd [2]
+1/2 0 - 1
MLTA 01:45 FT
[11] Sliema Wanderers (T)
0 - 1
Hibernians [6]
+1 0 - 1
TNKA 01:45 FT
[9] Konyaspor
2 - 2
Besiktas [1] 1
+1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[8] Alanyaspor (T)
2 - 1
Antalyaspor [13]
+1/4 0 - 1
TNKB 01:45 FT
[17] Bandirmaspor (T)
1 - 2
Gaziantep B.B [1]
+0 0 - 1
- 01:45 FT
[13] Umraniyespor (T)
1 - 1
Manisaspor [3] 1
-1/4 1 - 1
TBN3 02:00 FT
[A-19] SD Ponferradina
1 - 3
Cultural Leonesa [A-1]
-1/2 0 - 1
IREA 02:00 FT
[10] Finn Harps
0 - 2
Shamrock Rovers [4]
+3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[11] Wexford Youths 1
0 - 1
Dundalk [1]
+1 3/4 0 - 1
BDNA 02:30 FT
[1] Vitoria Guimaraes
5 - 3
Pacos Ferreira [14]
-1/2 2 - 1
TBNA 03:00 FT
[15] Espanyol 2
2 - 2
Malaga [10] 3
-1/4 1 - 0
TBNB 03:00 FT
[17] Tenerife
1 - 1
Sevilla B [7] 1
-3/4 0 - 1
ECUA 03:30 FT
[9] Fuerza Amarilla SC
2 - 0
LDU Quito [6]
+0 0 - 0
ARGA 05:00 FT
[2] Sarmiento Junin 3
1 - 0
Arsenal Sarandi [30] 1 1
-1/4 1 - 0
CHIA 05:00 FT
[10] Colo Colo 1
0 - 2
Iquique [1]
-3/4 0 - 2
COLA 06:00 FT
[17] La Equidad 1
2 - 2
Fortaleza [20]
-1/4 1 - 0
BRB 06:30 FT
[7] Criciuma/SC
0 - 1
Joinville/SC [18]
-3/4 0 - 1
CNDA 06:30 FT
[7] Milton
0 - 3
Atomic SC [3]
0 - 2
ECUA 07:00 FT
[5] Independiente JT
2 - 0
Barcelona SC [1]
+0 1 - 0
USA 07:10 FT
[Tay-3] Real Salt Lake
2 - 1
Colorado Rapids [Tay-2] 3
-1/4 1 - 1
ARGA 07:15 FT
[1] Godoy Cruz 3
1 - 0
CA Huracan [31] 4
-1/4 1 - 0
BRB 07:30 FT
[3] Ceara/CE
1 - 1
CRB/AL [4]
-3/4 1 - 1
ECUA 07:30 FT
[2] Emelec (T) 1
2 - 1
Dep.Cuenca [4]
-1 2 - 1
COLA 08:00 FT
[15] Envigado
3 - 1
Aguilas Doradas [6]
-1/4 1 - 0
MEXB 08:00 FT
[4] Correcaminos
0 - 2
Leones Negros UdeG [3]
-1/4 0 - 2
- 08:30 FT
[17] Venados 4
0 - 5
Celaya [2] 1
+0 0 - 2
MEXA 09:00 FT
[1] Club Tijuana 4
1 - 0
Pumas UNAM [6] 5
-1/2 1 - 0
MEXB 10:35 FT
[13] Sonora 2
2 - 3
Lobos BUAP [7] 1
-1/4 0 - 2
MAPL 19:00 Hoãn
[1] Melaka FA
-
Johor Darul Takzim II [3]
-
UZBA 22:00 Hoãn
[12] Olmaliq
-
Bunyodkor [3]
-
- 22:00 Hoãn
[13] Mash'al Mubarek
-
Lok. Tashkent [1]
-
- 22:00 Hoãn
[7] Pakhtakor
-
Qyzylqum [6]
-
 
« 24 tháng 01 »
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com - Hỗ trợ: 1900561588