x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[2] Fujieda MYFC
2 - 1
Gamba Osaka U23 [13]
-3/4 2 - 1
NHATW 11:00 FT
[5] Iga Kunoichi Nữ
1 - 1
Nittaidai FIELDS (W) [10]
0 - 0
NHATA 12:00 FT
[5] Cerezo Osaka
3 - 1
Gamba Osaka [9]
-1/4 2 - 0
- 12:00 FT
[15] Sagan Tosu
3 - 3
Urawa Red [12]
+0 0 - 2
NHATB 12:00 FT
[12] Alb. Niigata (JPN)
3 - 0
Mito Hollyhock [6]
+0 1 - 0
HQA 12:00 FT
[4] Daegu
2 - 2
Jeju Utd [12]
-3/4 0 - 1
- 12:00 FT
[1] Ulsan Hyundai
1 - 0
Seongnam [9]
-1 0 - 0
NHATA 13:00 FT
[1] Kashima Antlers
1 - 1
Consa. Sapporo [8]
-1/2 0 - 1
NHATB 13:00 FT
[1] Kashiwa Reysol
3 - 0
Tokyo Verdy [13]
-1 1/4 2 - 0
NHAT3 13:00 FT
[3] Thespa Kusatsu
2 - 1
Azul Claro Numazu [11]
-1 1 - 0
HQ3 13:00 FT
[4] Gyeongju KHNP
1 - 5
Gangneung [1]
1 - 2
HKGA 13:30 FT
[9] Pegasus
1 - 2
HK Ranger [8]
0 - 0
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
HQA 14:00 FT
[2] Jeonbuk H.Motor 1
2 - 0
Suwon Bluewings [8]
-3/4 1 - 0
TQB 14:30 FT
[3] Guizhou Zhicheng
5 - 0
Xinjiang Tianshan [12]
-1 1/4 2 - 0
- 14:30 FT
[2] Changchun Yatai
1 - 0
Sichuan Longfor [13]
-1 1/4 1 - 0
NHATA 15:00 FT
[6] Kawasaki Fro.
1 - 2
Vissel Kobe [10]
-1/4 0 - 1
HQB 15:00 FT
[1] Gwangju
3 - 1
Seoul E-Land [10]
-1 1/4 2 - 0
- 15:00 FT
[8] Suwon FC
2 - 2
Asan Mugunghwa [5]
-1/4 1 - 0
CZEB 15:15 FT
[1] Pardubice
2 - 0
SK Lisen [9]
-1 1 - 0
- 15:15 FT
[12] Slavoj Vysehrad
3 - 1
Varnsdorf [13]
-3/4 2 - 1
- 15:15 FT
[16] Banik Sokolov
2 - 3
Dukla Praha [2]
+1/4 0 - 1
ASI16W 16:00 FT
[B-2] Trung Quốc U16 Nữ (T)
2 - 1
Australia U16 Nữ [A-2]
0 - 1
Đang tải...
NGAU21 16:00 FT
[13] Rubin Kazan U21
3 - 1
Ufa U21 [15]
1 - 0
- 16:00 FT
[5] Spartak Mos. U21
1 - 0
Orenburg U21 [16]
1 - 0
CZEU19 16:00 FT
  Sparta Praha U19
11 - 0
Mlada Boleslav U19  
6 - 0
- 16:00 FT
  Slavia Praha U19
1 - 0
C. Budejovice U19  
0 - 0
- 16:00 FT
  Vik. Plzen U19
4 - 1
Slovacko U19  
1 - 1
NHATA 16:00 FT
[7] Oita Trinita
1 - 2
Jubilo Iwata [18]
-1/4 0 - 0
CZEU19 16:45 FT
  Meteor Praha U19 1
1 - 1
Opava U19  
1 - 1
EU17VL 17:00 FT
  Bosnia & Herz U17
1 - 2
Phần Lan U17  
1 - 1
TBN3 17:00 FT
[A-3] Atletico Madrid B 1
4 - 0
S.S. Reyes [A-20]
0 - 0
ESTA 17:00 FT
[9] Tallinna Kalev
0 - 1
Levadia T. [2]
0 - 1
KAZA 17:00 FT
[9] Irtysh Pavlodar
4 - 2
Shakhter Kar. [8]
0 - 2
NHATA 17:00 FT
[4] Sanf Hiroshima
1 - 1
Nagoya Grampus [14]
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[11] Vegalta Sendai
1 - 1
Yokohama FM [3]
+0 0 - 1
NHATB 17:00 FT
[14] Renofa Yamaguchi
2 - 0
Avispa Fukuoka [18]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[4] Omiya Ardija
3 - 0
V-Varen Nagasaki [11]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[16] Ehime FC
3 - 2
Tochigi SC [21]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[7] Tokushima Vortis
2 - 0
Zweigen Kan. [10]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[20] Kagoshima
0 - 1
Kyoto Sanga [5]
+1/2 0 - 1
HQB 17:00 FT
[9] Daejeon Citizen
0 - 0
Ansan Greeners [3]
+1/2 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[5] Daejeon Korail
0 - 3
Gimhae City [6]
0 - 1
- 17:00 FT
[7] Mokpo City
1 - 1
Changwon City [8]
0 - 1
- 17:00 FT
[2] Cheonan City
1 - 0
Busan Transp. [3]
1 - 0
TBNA 18:00 FT
[9] Athletic Bilbao 2
0 - 1
Valencia [8] 5
-1/2 0 - 1
DUB 18:00 FT
[5] Jahn Regensburg
2 - 2
Hamburger [1]
+1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[16] Bochum
2 - 2
Darmstadt [15]
-1/2 2 - 1
- 18:00 FT
[10] Karlsruher
1 - 1
Heidenheim [7]
-1/4 1 - 0
DUC4B 18:00 FT
[3] Wolfsburg II
3 - 0
Hansa Luneburg [5]
-1 3 - 0
- 18:00 FT
[12] Hamburger II 1
2 - 3
Lubeck [1]
+3/4 2 - 2
DUC4BA 18:00 FT
[1] Turkgucu-Ataspor
2 - 0
Greuther Furth II [6]
-1 1/4 1 - 0
NGA 18:00 FT
[6] Krylya Sovetov
2 - 0
FK Tambov [16]
-1/2 0 - 0
KAZA 18:00 FT
[3] Tobol Kostanay
0 - 0
Zhetysu Taldykorgan [5]
0 - 0
FINA 18:00 FT
[7] Lahti
2 - 2
HIFK [6]
+0 1 - 0
TNKB 18:00 FT
[7] Keciorengucu
1 - 1
Umraniyespor [5]
+0 1 - 0
UKRU21 18:00 FT
[10] Mariupol Youth
2 - 1
Desna U21 [8]
1 - 1
DENB 18:15 FT
[3] Viborg
1 - 2
Kolding IF [4]
-1 0 - 0
ANHA 18:30 FT
[15] Sheffield Utd 1
0 - 1
Liverpool [1] 1
+1 1/4 0 - 0
ANHB 18:30 FT
[5] QPR 1
0 - 2
West Brom [1]
+0 0 - 0
DUC4B 18:30 FT
[4] Weiche Flensburg
2 - 1
SSV Jeddeloh [13]
-1 0 - 1
DUC4DB 18:30 FT
[17] Optik Rathenow
1 - 1
Meuselwitz [12]
+1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[1] Hertha Berlin II
3 - 3
Babelsberg [15]
-1 1/2 0 - 0
- 18:30 FT
[3] E.Cottbus
6 - 0
Berliner FC Dynamo [11]
-1 3 - 0
PHA 18:30 FT
[17] Lyon 2
0 - 1
Nantes [2] 2
-1 0 - 0
SCOA 18:30 FT
[11] Hibernian
1 - 1
Celtic [1]
+1 1/2 1 - 1
RMNA 18:30 FT
[12] Hermannstadt
0 - 1
Botosani [9]
+0 0 - 0
CZEU19 18:30 FT
  Pardubice U19
1 - 0
MFk Karvina U19  
0 - 0
TQB 18:30 FT
[16] Shanghai Shenxin
1 - 2
Zhejiang Greentown [6]
1 - 2
- 18:30 FT
[4] Shijiazhuang YJ
1 - 0
Meizhou Wuhua [11]
-1 1/2 1 - 0
- 18:30 FT
[10] Guangdong S Tiger
5 - 1
Nei Mongol [7]
3 - 1
- 18:30 FT
[1] Qingdao Huanghai
3 - 1
Liaoning Hunyong [15]
-1 3/4 0 - 1
IDNA 18:30 FT
[15] Persela Lamon
1 - 1
Bhayangkara [12]
-1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[17] Barito Putera
1 - 0
Persebaya Surabaya [6]
+1/4 0 - 0
TQB 18:35 FT
[14] Nantong Zhiyun
3 - 0
Shaanxi Changan [9]
-1/2 1 - 0
EUW17VL 19:00 FT
[6-1] Nga U17 Nữ
4 - 3
Đan Mạch U17 Nữ [6-2]
1 - 1
- 19:00 FT
[6-4] Macedonia U17 Nữ (T)
0 - 1
Wales U17 Nữ [6-3]
0 - 1
DUC3 19:00 FT
[20] CZ Jena
1 - 2
Duisburg [3]
+1 0 - 0
- 19:00 FT
[7] Zwickau
4 - 0
Vik.Koln [9]
-1/4 3 - 0
- 19:00 FT
[18] Preussen Munster
1 - 4
Bayern Munich II [10]
+0 0 - 4
- 19:00 FT
[15] Munchen 1860
3 - 1
Kaiserslautern [16]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[17] Sonnenhof
2 - 0
Chemnitzer [19]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[4] Ein.Braunschweig
1 - 1
Hallescher [1]
+0 1 - 0
DUC4B 19:00 FT
[7] Wer.Bremen II
1 - 3
Ein. Norderstedt [11]
-3/4 1 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[7] Nurnberg II
1 - 2
TSV 1896 Rain [16]
-1 0 - 0
- 19:00 FT
[2] SpVgg Bayreuth 1
0 - 0
Wacker Burghausen [9]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[8] VfB Eichstätt
2 - 2
TSV Aubstadt [3]
-1/4 1 - 1
DUC4N 19:00 FT
[9] Bayern Alzenau
2 - 2
VfB Giessen [15]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[18] Koblenz
1 - 4
Elversberg [4]
+1 3/4 0 - 2
- 19:00 FT
[1] Saarbrucken 1
2 - 1
SSV Ulm [7]
-1/2 2 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Sportfreunde Lotte
2 - 1
Schalke 04 II  
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  FC Koln II
1 - 0
Rodinghausen  
+1/2 1 - 0
- 19:00 FT
  Wuppertaler
1 - 2
Bonner SC  
+0 0 - 2
- 19:00 FT
  Homberg
1 - 1
Wattenscheid  
+1/2 0 - 1
- 19:00 FT
  A.Aachen
3 - 1
Lippstadt  
-1 1/2 2 - 0
NGAU21 19:00 FT
[10] Ural U21
2 - 2
CSKA Mos. U21 [2]
0 - 2
GEOA 19:00 FT
[3] Saburtalo
4 - 0
Lokomotiv T [4]
2 - 0
MDVA 19:00 FT
[5] Dinamo-Auto
2 - 0
Petrocub [3]
2 - 0
FINB 19:00 FT
[7] AC Oulu
1 - 1
Mypa [9]
-1 1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[10] TPV Tampere
3 - 4
AC Kajaani [8]
-1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[6] EIF Ekenas
2 - 4
Haka [1]
+1 0 - 3
CZEU19 19:00 FT
  Pribram U19
2 - 1
Banik Ostrava U19  
1 - 1
TNKA 19:00 FT
[14] Denizlispor
0 - 1
Kasimpasa [15]
-3/4 0 - 0
UKRU21 19:00 FT
[3] Dinamo Kiev U21
4 - 0
Dnipro U21 [11]
1 - 0
DENB 19:00 FT
[6] Skive IK
3 - 3
Nykobing [9]
-1/4 2 - 1
AUTB 19:30 FT
[4] Dornbirn
3 - 1
Grazer AK [14]
+0 1 - 0
- 19:30 FT
[8] Wacker Innsbruck 2
0 - 3
SV Lafnitz [6]
-1/4 0 - 1
PHB 19:45 FT
[2] Lens
2 - 1
Paris FC [18]
-3/4 2 - 0
ASI16W 20:00 FT
[A-1] Nhật Bản U16 Nữ (T)
2 - 1
Triều Tiên U16 Nữ [B-1]
2 - 1
ITA 20:00 FT
[1] Juventus 2
2 - 0
SPAL 1907 [18] 2
-2 1 - 0
ITB 20:00 FT
[8] Venezia
1 - 1
Pisa [13]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[17] Juve Stabia 1
0 - 1
Cittadella [10]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[18] Frosinone 1
1 - 1
Cosenza [15]
-3/4 1 - 0
AZEA 20:00 FT
[7] Gabala FC
0 - 3
Neftchi Baku [2]
+3/4 0 - 0
POLA 20:00 FT
[11] Rakow Czestochowa
1 - 2
Wisla Plock [2]
-1/2 1 - 0
BLRA 20:00 FT
[6] Torpedo Zhodino
2 - 0
Gomel [15]
-1 1 - 0
ESTA 20:00 FT
[3] Nomme Kalju
4 - 0
Maardu [10]
1 - 0
MLTA 20:00 FT
[9] Birkirkara
2 - 2
Valletta [5]
1 - 1
- 20:00 FT
[13] Gudja United
0 - 2
Floriana [3]
0 - 2
MNEA 20:00 FT
[2] Iskra Danilo 1
1 - 0
Grbalj [8]
0 - 0
- 20:00 FT
[4] Zeta
0 - 0
FK Kom [5]
0 - 0
- 20:00 FT
[6] Rudar
0 - 3
Buducnost [1]
0 - 3
SRBA 20:00 FT
[6] Radnicki Nis
1 - 4
Partizan [4]
+3/4 1 - 2
MASC 20:00 FT
[1] Darul Takzim
4 - 1
Terengganu [8]
-1 1/2 4 - 1
NPA 20:00 FT
[7] Golden Arrows
2 - 2
Stellenbosch FC [14]
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[8] Orlando Pirates
3 - 3
Cape Town City [10]
-1/2 2 - 2
OMAA 20:20 FT
[1] Saham Club
1 - 0
Nasr Salalah [11]
1 - 0
- 20:25 FT
[7] Al Nahda (OMA)
2 - 1
Oman Club [3]
0 - 0
EU17VL 20:30 FT
  Séc U17 (T)
0 - 0
Moldova U17  
0 - 0
DUA 20:30 FT
[5] Leipzig 1
1 - 3
Schalke 04 [7] 1
-1 0 - 2
- 20:30 FT
[16] Augsburg 4
0 - 3
B.Leverkusen [9]
+3/4 0 - 1
- 20:30 FT
[11] Hoffenheim 2
0 - 3
M.gladbach [1] 2
+0 0 - 1
- 20:30 FT
[17] Mainz 2
0 - 1
Wolfsburg [2] 3
+0 0 - 1
- 20:30 FT
[18] Paderborn 07 1
2 - 3
Bayern Munich [3] 1
+2 3/4 0 - 1
NGA 20:30 FT
[4] Rostov
3 - 0
Din. Moscow [15]
-1/4 2 - 0
POLB 20:30 FT
[1] Radomiak Radom
2 - 0
Stal Mielec [2]
+0 1 - 0
NORB 20:30 FT
[3] Start Kristiansand
3 - 2
Sandnes Ulf [12]
-
TNKB 20:30 FT
[17] Boluspor
1 - 2
Istanbulspor AS [9]
-1/4 0 - 1
WALA 20:30 FT
[3] The New Saints
0 - 1
Barry Town [2]
-1 3/4 0 - 1
ANHA 21:00 FT
[9] Bournemouth 3
2 - 2
West Ham Utd [10] 1
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[11] Aston Villa 1
2 - 2
Burnley [8] 4
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Chelsea 2
2 - 0
Brighton [16] 3
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Crystal Palace 3
2 - 0
Norwich [19] 1
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Tottenham 1 2
2 - 1
Southampton [17] 2
-1 1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[12] Wolves
2 - 0
Watford [20] 1
-1/2 1 - 0
ANHB 21:00 FT
[3] Swansea City
1 - 1
Reading [20]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[14] Blackburn Rovers
1 - 2
Luton Town [16]
-1 1 - 1
- 21:00 FT
[7] Charlton Athletic
1 - 0
Leeds Utd [2]
+1 1 - 0
- 21:00 FT
[15] Derby County
3 - 2
Birmingham [12]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[22] Huddersfield
1 - 1
Millwall [17]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[19] Hull City
2 - 2
Cardiff City [11]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[21] Middlesbrough
1 - 4
Sheffield Wed. [8]
+0 1 - 4
- 21:00 FT
[6] Preston North End
3 - 3
Bristol City [9]
-1/2 1 - 2
ANHL1 21:00 FT
[22] Southend 1
0 - 1
Accrington [17]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Rochdale
0 - 3
Wycombe [2]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[13] Shrewsbury
0 - 3
Fleetwood Town [4]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[3] Peterborough Utd
3 - 2
Wimbledon [21]
-1 2 - 0
- 21:00 FT
[7] Bristol Rovers
1 - 0
Rotherham Utd [11]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Coventry
1 - 1
Doncaster Rovers [9]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[1] Ipswich
4 - 1
Tranmere Rovers [19]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Oxford Utd
3 - 0
Gillingham [16]
-3/4 3 - 0
- 21:00 FT
[18] Portsmouth
1 - 0
Bolton [23]
-1 3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Sunderland
2 - 1
Milton Keynes Dons [20]
-3/4 2 - 0
ANHL2 21:00 FT
[9] Macclesfield
1 - 1
Colchester Utd [11]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[7] Swindon
0 - 2
Newport [3]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[20] Carlisle
1 - 0
Oldham [21]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[23] Morecambe
2 - 2
Northampton [15]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[18] Salford City
0 - 4
Forest Green [6]
-1/4 0 - 3
- 21:00 FT
[13] Crawley Town
2 - 3
Walsall [19]
-1/4 1 - 3
- 21:00 FT
[4] Exeter City
1 - 3
Grimsby [14]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[5] Cheltenham
1 - 1
Crewe Alexandra [1]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[12] Leyton Orient
3 - 3
Port Vale [16]
+0 1 - 2
- 21:00 FT
[17] Mansfield
0 - 1
Plymouth Argyle [8]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[22] Scunthorpe Utd 1
1 - 1
Bradford City [2]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[24] Stevenage
1 - 1
Cambridge Utd [10]
-1/4 1 - 0
TBNA 21:00 FT
[10] Getafe 4
0 - 2
Barcelona [1] 1 4
+1/4 0 - 1
TBNB 21:00 FT
[3] Fuenlabrada
2 - 2
Rayo Vallecano [4]
+1/4 0 - 1
TBN3 21:00 FT
[B-13] Real Union
1 - 1
Arenas de Guecho [B-20]
-1/2 1 - 0
SCOA 21:00 FT
[9] St. Mirren
0 - 0
Hearts [10]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[12] St. Johnstone
0 - 1
Motherwell [3]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[8] Hamilton
2 - 1
Livingston [7]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Kilmarnock
0 - 0
Ross County [6]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Rangers
5 - 0
Aberdeen [4]
-1 1/2 2 - 0
SCOB 21:00 FT
[7] Arbroath
0 - 3
Ayr Utd [2]
+1/4 0 - 3
- 21:00 FT
[5] Dunfermline
1 - 1
Alloa Athletic [8]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Dundee Utd
6 - 0
Greenock Morton [9]
-1 1/4 3 - 0
- 21:00 FT
[3] Inverness C.T.
1 - 3
Partick Thistle [10]
-3/4 1 - 1
SCO2 21:00 FT
[7] Forfar Athletic
1 - 2
Raith Rovers [1]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Airdrieonians
2 - 2
Stranraer [10]
-1 0 - 2
- 21:00 FT
[4] Dumbarton
1 - 2
Clyde [6]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Montrose
4 - 3
Peterhead [9]
+1/4 3 - 1
- 21:00 FT
[3] Falkirk
0 - 0
East Fife [2]
-3/4 0 - 0
ALBA 21:00 FT
[1] Bylis Ballsh
5 - 0
Flamurtari Vlore [10]
3 - 0
- 21:00 FT
[8] Luftetari Gjiro.
1 - 1
KF Laci [7]
1 - 0
- 21:00 FT
[2] Vllaznia Shkoder
4 - 0
Skenderbeu [6]
1 - 0
- 21:00 FT
[3] Teuta Durres 1
1 - 0
Kukesi [9]
0 - 0
NIRA 21:00 FT
[4] Linfield
7 - 0
Glenavon [9]
-3/4 4 - 0
- 21:00 FT
[1] Coleraine
0 - 0
Larne [7]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Dungannon Swi.
2 - 1
Carrick Rangers [10]
+0 2 - 0
- 21:00 FT
[12] Warrenpoint Town
1 - 3
Institute [11]
-1/4 1 - 3
- 21:00 FT
[6] Ballymena Utd
2 - 1
Cliftonville [3]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Crusaders Belfast
5 - 2
Glentoran [5]
-3/4 1 - 0
GEOA 21:00 FT
[2] Dinamo Tbilisi 1
1 - 1
Sioni Bolnisi [9]
1 - 0
ICEA 21:00 FT
[10] IA Akranes
1 - 5
Vikingur Rey. [7]
-1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[6] Valur Rey.
2 - 0
HK Kopavogur [9]
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[2] Breidablik
1 - 2
KR Reykjavik [1]
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[5] KA Akureyri
4 - 2
Fylkir [8]
-1/2 2 - 1
- 21:00 FT
[4] Stjarnan
3 - 2
Vestmannaeyjar [12]
-2 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Hafnarfjordur
3 - 0
UMF Grindavik [11]
-1 3/4 1 - 0
ISRA 21:00 FT
[4] Hapoel Hadera
2 - 2
HIK Shmona [13]
+0 1 - 1
MNEA 21:00 FT
[3] Sutjeska
1 - 1
OFK Titograd [7]
0 - 0
FINA 21:00 FT
[2] Inter Turku 1
0 - 1
Honka [3]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[9] RoPS Rovaniemi
2 - 1
VPS Vaasa [12]
-1/2 0 - 0
TDB 21:00 FT
[6] Orgryte
3 - 2
Brommapojkarna [13]
-3/4 1 - 1
UKRA 21:00 FT
[9] Karpaty Lviv
1 - 2
Kolos Kovalivka [6]
-1/4 1 - 2
BRB 21:00 FT
[19] Criciuma/SC
2 - 0
Botafogo/SP [6]
-1/4 1 - 0
GREA 21:15 FT
[8] Aris Salonica
2 - 3
Larissa [6]
-3/4 2 - 2
TBN3 21:30 FT
[B-14] Amorebieta
1 - 0
Valladolid II [B-5]
-1/4 1 - 0
CROA 21:30 FT
[8] NK Varazdin 1
0 - 2
HNK Rijeka [3]
+1 0 - 2
SVKA 21:30 FT
[7] Sered
1 - 1
Trencin [9]
+1/2 0 - 1
CZEA 21:30 FT
[15] Zlin
0 - 1
Jablonec [5]
+0 0 - 1
- 21:30 FT
[8] Sigma Olomouc
2 - 2
Slovacko [6]
-1/4 0 - 1
CZEB 21:30 FT
[10] SK Prostejov
1 - 1
MFK Chrudim [11]
-1/2 1 - 0
TNKA 21:30 FT
[1] Alanyaspor
1 - 1
Sivasspor [6]
-3/4 0 - 1
QATA 21:50 FT
[6] Ahli Doha
1 - 3
Al Rayyan [2]
-
- 21:50 FT
[12] Shahaniya SC (T)
0 - 1
Al Duhail SC [1]
+2 1/4 0 - 1
TBN3 22:00 FT
[A-16] Sporting Gijon B
1 - 0
Inter de Madrid [A-4]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[D-12] Cadiz B
2 - 2
Algeciras [D-14]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[A-7] Real Madrid B
3 - 1
Rayo Majada. [A-6]
-1/4 3 - 0
DUC4BA 22:00 FT
[10] Buchbach
1 - 0
Schalding Hein. [14]
-1/4 0 - 0
POLB 22:00 FT
[12] GKS Tychy
2 - 3
Olimpia Grudz. [5]
-1/2 1 - 0
BIB 22:00 FT
[3] Union Saint-Gilloise
2 - 1
Excelsior Virton [4]
-1/2 1 - 1
HUNA 22:00 FT
[11] Kaposvar
2 - 0
Diosgyori [12]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[2] Mezokovesd-Zsory
1 - 2
Budapest Honved [6]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[10] Zalaegerzseg
3 - 1
Paksi [9]
-1/2 2 - 1
- 22:00 FT
[7] Debreceni
1 - 2
Puskas Akademia [3]
+0 0 - 2
ISRA 22:00 FT
[9] Ashdod
1 - 1
Hapoel Haifa [7]
+0 0 - 0
MLTA 22:00 FT
[6] Senglea Athletic
1 - 3
Hamrun Spartans [4]
1 - 1
SLOA 22:00 FT
[1] O.Ljubljana
2 - 4
Maribor [3]
-1/4 1 - 2
TSB 22:00 FT
[6] Stade L. Ouchy
2 - 1
SC Kriens [5]
-1/4 2 - 1
AUTA 22:00 FT
[1] RB Salzburg
4 - 1
Austria Wien [7]
-2 2 - 1
- 22:00 FT
[12] St.Polten
0 - 3
Lask [2]
+1 1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[3] Wolfsberger AC
2 - 2
Wattens [9]
-1 3/4 0 - 0
DENA 22:00 FT
[2] Kobenhavn
4 - 2
Silkeborg IF [14]
-2 4 - 0
ARGB 22:00 FT
[B-16] Chacarita Jrs
1 - 0
Villa Dalmine [B-10]
+0 0 - 0
ALGA 22:00 FT
  Ain M'lila
1 - 1
NC Magra  
-1/2 0 - 0
MLTA 22:15 FT
[2] Sirens
3 - 1
Santa Lucia FC [11]
1 - 1
KUWA 22:15 FT
[5] Al Shabab (KUW)
3 - 5
Salmiya [4]
-
PHA 22:30 FT
[6] Bordeaux
0 - 1
PSG [1] 3
+1 1/4 0 - 0
BDNA 22:30 FT
[10] Maritimo
2 - 1
Moreirense [12]
-1/4 0 - 0
POLA 22:30 FT
[6] Legia Wars.
1 - 2
Lechia GD [5]
-3/4 1 - 1
BIHA 22:30 FT
[1] FK Tuzla City
2 - 2
Zeljeznicar [3]
-
- 22:30 FT
[12] Zvijezda Bijeljina
1 - 4
Radnik Bijeljina [4]
-
FINA 22:30 FT
[5] Helsinki
3 - 0
IFK Mariehamn [8]
-1 0 - 0
TSB 22:30 FT
[2] Grasshoppers
3 - 2
Chiasso [10]
-1 3 - 1
KSAA 22:30 FT
[4] Al Faisaly (KSA)
3 - 1
Al Adalah [10]
-3/4 0 - 1
CHIA 22:30 FT
[5] Coquimbo Unido
1 - 1
Antofagasta [12]
-1/2 0 - 0
EGYA 22:30 FT
[5] Arab Contractors
2 - 2
Semouha Club [15]
+0 1 - 1
KSAA 22:35 FT
[7] Hazm
4 - 0
Dhamak [16]
-1/4 2 - 0
OMAA 22:40 FT
[5] Al Seeb
1 - 0
Al Oruba (OMA) [13]
1 - 0
TBNB 22:59 FT
[7] Huesca
1 - 0
Girona [11]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[10] Alcorcon 1
0 - 2
Extremadura UD [17]
-1/4 0 - 0
TBN3 22:59 FT
[B-19] Salamanca 1
1 - 2
Cultural Leonesa [B-2]
+1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[C-12] Valencia B
1 - 1
Espanyol B [C-18]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[B-17] Leioa
2 - 0
Alaves B [B-11]
-1/4 1 - 0
ITA 22:59 FT
[20] Sampdoria 2
1 - 3
Inter Milan [2] 1 4
+3/4 0 - 2
ITB 22:59 FT
[3] Empoli
3 - 0
Perugia [5]
-1/4 2 - 0
NGA 22:59 FT
[3] Lok. Moscow
1 - 1
Zenit [1]
+0 0 - 0
POLB 22:59 FT
[6] Stomil Olsztyn
1 - 0
Podbeskidzie [4]
+1/4 0 - 0
BIA 22:59 FT
[4] KV Mechelen 1
0 - 5
Club Brugge [1]
+1 1/4 0 - 1
GREA 22:59 FT
[10] Atromitos
2 - 0
Panetolikos [14]
-3/4 1 - 0
MDVA 22:59 FT
[7] Zimbru
1 - 2
Sheriff Tiraspol [1]
0 - 1
TNKB 22:59 FT
[4] Bursaspor
1 - 0
Erzurum BB [10]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[14] Adanaspor
3 - 3
Altay [3]
+1/4 2 - 2
PERA 22:59 FT
[16] Molinos El Pirata (T)
2 - 1
Sport Huancayo [7]
+0 1 - 0
NPA 22:59 FT
[1] Kaizer Chiefs
1 - 0
Baroka FC [12]
-3/4 1 - 0
ANHA 23:30 FT
[14] Everton 2
1 - 3
Man City [2] 2
+1 1/4 1 - 1
TBNA 23:30 FT
[3] Granada 3
1 - 0
Leganes [20] 4
-1/4 1 - 0
TBN3 23:30 FT
[C-2] Lleida Esportiu 1
1 - 0
Gimnastic [C-14]
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[B-3] Athletic Bilbao B
5 - 0
Osasuna B [B-9]
-1 1/4 3 - 0
DUA 23:30 FT
[4] B.Dortmund 1
2 - 2
Wer.Bremen [12]
-1 1/2 2 - 1
HLA 23:30 FT
[15] VVV Venlo
0 - 3
Heerenveen [6]
+1/2 0 - 2
GREA 23:30 FT
[1] Olympiakos
2 - 0
Lamia FC [13]
-2 1/4 0 - 0
ISRA 23:30 FT
[10] Hapoel Tel Aviv
1 - 1
Bnei Yehuda [6]
+0 0 - 1
RMNA 23:30 FT
[11] Chindia Targoviste
1 - 0
Astra Giurgiu [5]
+0